---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 12:31 ของวันที่ 18/04/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
MU Online (หน้าที่ 1/3)
[1] [2] [3] หน้าถัดไป >
แจกdata ของมิวนะและก็โปรของมิวมีเกือบครบ-*-
0. aoppbonline (0)
Mail to aoppbonline

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    17-04-2006, 01:26:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ปล.123. กระทู้นี้ไม่มีดักนะคับ คุยกันได้ตามบายเลยคับท่าน
เฮ้ สวัสดีชาวโลก อิอิพอๆเข้าเรื่อง
อืมโปรแรกก็เอ่อเอาไรดีหว่าอะคิดออกและ
เดี๋ยวก่อน ก่อนแจกขอเงื่อนใขสักนิด
ใครอยากได้โปรไรเสริมก็แอดมานะมีเกือบครบ
monaop_boy  hotmail.com
เอาไปก่อนนะ
สําหรับผู้ชาย
ปล.1 ใครขุดมากแฟนสวยขุดน้อยแฟนหล่อ
ปล.2ช่วยขุดทีคับอุตส่ามานั่งแจกแล้วนะคับอยากเห็นนำใจชาวโลก
สําหรับผู้หญิง
ปล.1 ขุดมากแฟนหล่อขุดน้อยแฟนสวย
ปล.2 ช่วยขุดทีนะงับอุตส่ามานั่งแจกแล้วอยากเห็นนำใจชาวโลก
ปล.3ใครโหลดแล้วไม่ขุดก็ไม่ว่ากันคับไม่มีการสาบแช่ง
ปล.4ผมไม่ชอบสาปแช่งใครหลอกครับแต่อยากเห็นนําใจของพวกเราอะคับ
ปล.5 ขอให้สนุกในการเล่นมิวคับอย่าเครียดเป็นแค่เกมเอง
ปล.6ใครอยากเล่นกับผมก็แอดมาเลยคับผมเล่นเซพ snim เอาเมลนะอะ monaop_boy  hotmail.com
ปล.7/สุดท้าย/ อยากเปิดเซพคับช่วยทีนะสําหรับคนที่ว่างๆแล้วจะสอนให้เมลข้างบน
โปรแรกคับ *---โปรช่วยกด---*

::

Modified on: 18-04-2006, 02:44:17

(คำเตือน: มีมิจฉาชีพปล่อยโปรแกรม Spy (ดักคีย์บอร์ด) ในไฟล์ .exe โดยที่โปรแกรม Anti-Virus ตรวจไม่พบ ไม่ควรรันโปรแกรมที่ไม่น่าไว้ใจ (bot,2id) สามารถตรวจหา Spy ที่ฝังตัวในเครื่องโดยใช้โปรแกรม จาก http://www.safer-networking.org/en/mirrors/index.html
File attach: r572866-509.zip (228 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: โอมจงติด เอาไปอัพเตรส กันคับ

1. aoppbonline (0)

17-04-2006, 01:38:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โปร2 นะงับ เอาไปเลยโปรบอทมิว ***หาวิธีใช้เองน้า***

(คำเตือน: มีมิจฉาชีพปล่อยโปรแกรม Spy (ดักคีย์บอร์ด) ในไฟล์ .exe โดยที่โปรแกรม Anti-Virus ตรวจไม่พบ ไม่ควรรันโปรแกรมที่ไม่น่าไว้ใจ (bot,2id) สามารถตรวจหา Spy ที่ฝังตัวในเครื่องโดยใช้โปรแกรม จาก http://www.safer-networking.org/en/mirrors/index.html
File attach: MuBot.zip (112 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: โปรนี้ผมก็ใช้ไม่เป็นนะ

2. Banksoda (0)
Mail to Banksoda

17-04-2006, 01:40:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โดนบังคับขุด แง่ๆ
3. aoppbonline (0)

17-04-2006, 01:42:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โปรที่ 3 มาแล้วเอาโปรไรดี อืม
***โปรโคตอะนะลองหาวิธีใช้ดูโปรเทพนา***

File attach: z05807-0.zip (18 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

4. aoppbonline (0)

17-04-2006, 01:55:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขาดโปรไรน้าหาแปปนะ โปรแฮกอะคับแต่ไม่รุใช้ไงนะโหลดจากเค้ามาเหมือนกันเก่งเองก็ทําเองคับ
-*- อย่าโกธรน้าเราเอามาแบ่งเฉยๆอย่าด่านะงับ
ช่วยขุดด้วยนะ อิอิ

File attach: z05415-13.zip (1 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

5. Casperkung (0)

Mail to Casperkung

17-04-2006, 02:01:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้า จะ ว่าง งาน มาก จัด โพส มั่ว เลย
6. aoppbonline (0)

17-04-2006, 02:11:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โปร 5แล้วเน้อหาแปป**ได้และ**
โปรพับจอนะงับโปรนี้ก็อีกโปรที่ผมใช้มะเป็น

File attach: z05765-2.zip (28 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

7. ....
(Non member)
    17-04-2006, 02:16:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุด ขุด ขุด แล้วโคสมันใส่ตรงไหนง่ะ ใครทำเป็นสอนหน่อย
8. aoppbonline (0)

17-04-2006, 02:19:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โปรที่6 แล้วอืมมีไหมน้อ
อืม
แก้ไทยนะคับ99*/* ใช้ได้เลยคุณภาพก็ดีนะผมใช้อยู่อะ

File attach: z05945-1.zip (554 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

9. aoppbonline
    17-04-2006, 02:25:51   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โปรหมดแล้วคับต่อไป data นะเอาไปทัยได้เลย
ได้และอันนี้บินได้ทุกเมืองงับหมดแล้วงับมั่วไปนิวก็อย่าว่ากันนะ อันสุดท้ายเป็น บินได้ทุกเมืองนะคับ อุอุ
กํามันแนบไม่ได้อะงับใครอยากได้ขอทางเมลนะ

10. aoppbonline (0)

17-04-2006, 02:27:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คือว่ายังมีอีกเยอะเลยอะนะแต่มันแนบไม่ได้ไงก็เมลมาละกันสําหรับคนอยากได้โปรอะไรเสิรม
monaop_boy  hotmail.com
ช่วยกันขุดหน่อยคับ
นะๆอุตส่ามานั่งเขียน

11. aoppbonline (0)

17-04-2006, 02:30:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เข้ามาดูกันได้นะไม่จําเป็นต้องขุดโหลดๆกันไปแต่ผมอยากเห็นนําใจของคนเราอะงับว่า......อืมตามบายคับไม่มีด่าไม่เกรียนอิอิ มาขุดกันหนุกๆและจิงใจ ดีกว่า
12. aoppbonline (0)

17-04-2006, 02:37:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อืมสําหรับคนที่ไม่มีเซพเล่นเป็นตัวเป็นตนนะงับ
แนะนําเซิพนี้http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=z06057
ลองเข้าดูละกันละ
ตามลิ้งเลยคับ*10000 นะคับมีแผนที่ไหม่ ยยดอปง่าย
เซ็ตเกือบครบ ปั้มเงินไม่บอกคับไม่มีออสนะตกง่าย
สมัครที่
http://snim.servegame.com/
วาปทุกแผนที่นะคับ
http://www.savefile.com/files/2631445
อันนี้กระดานบอท
http://www.snim.ob.tc/
ยังรับคนเข้ากิลนะคับเปิด รุ่น 2แล้ว
สนับสนุน มิวจิงคับsv *10000
ตีประสาศตอน1ทุ่มนะครับ 19.00
กิลไหนที่จะลงทะเบียนต้องมีสมาชิก2คนขึ้นไปนะ
ประสาศเลือดเปิดทุก30นาที
จะสร้างกิลต้องเลเวล150นะ
ของดรอป 95%
ของเซทดรอปที่ vipmap
ของเซท/ยยดรอป 60%
( ไม่มีเพชรชาออสขายนะ )
ปั๋มเงินไม่ได้งับ
ขอมูลเซพนะงับ
แก้นิดนึงคับ
ทุกอาชีพจะได้พอย8ต่อ1เลเวลนะครับ
รีเลเวล400นะครับ รีออโต้ออกเกมส์ประมาณ1-2นาทีนะครับ

svนี้ทำเพื่อการศึกษาระบบ sql
ไม่ได้แสวงหาผลประโยชน์อย่างอื่น
ข้อมูลเสริมนะ
ปล.ไม่ใช่เซพผมนะผมแค่ขยายเซพให้กว้างขึ้นนะคับ-*-

Modified on: 17-04-2006, 02:38:14

13. aoppbonline (0)

17-04-2006, 02:45:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
งืม ช่วยโฟสหล่อย /ขุดไปในตัว/ จะสร้างกิลดีไหม
*bmuonlined* ชื่อนะงับ
เป็นกิลที่ผมจะสร้างขึ้นต่อจากกิล
*เหตุ ผล* คนมันเต็มงับแต่ก็มีคนขอเรื่อยๆ
กิลนี้ส่วนใหญ่มีคนใจดีเยอะนะคับโดนเฉพาะแฟนผม
อืม แฟนผมจะเป็นคนตั้งกิลนี้นะ *เมนะคะ*
ผมก็หัวกิลmuonline กับกิลนี้ไปด้วย อิอิ
แจกทุกโปรนะงับอยากได้โปรไรแอดมาเลย
monaop_boy hotmail.com
กิลนี้เป็นกิลที่หัวกิลน่ารักที่สุดอะนะ-*-/เสียวโดนรุมตีบจัง/
อยากได้อะไรก็แอดมาเลยนะงับไม่ว่าในเกมหรือนอกเกมอิอิ
[แต่ห้ามขอแฟน]
ช่วยขุดเซพ snim ด้วยนะคับ
ขุดมากแฟนหล่อขุดน้อยแฟนสวย
ขุดทุกวันพ่อรวย ขุดอีกทีจะได้ป่าว
อิอิ ใครขุดเกิน10 rag ขอให้น่ารักเจอแฟนไหม่ทุกวัน
-*-
อืม

พอๆเอาแค่นี้ใครอยากได้อะไรก็เมลมาละกัน**monaop_boy hotmail.com**
********ระวังเจอน้องแกล้งนะ**********
********ได้คุยกะเมก็โชคดีไป***********
ที่สําคัญ **ช่วยโฟสทีคับว่าจะสร้างกิล**
OmUonLiNeOนี่นะชื่อกิลที่จะสร้างไหม่/เปลียน/อิอิ
สําหรับคนที่โฟสแนะนําอยากเข้ากิลด้วยก็โพสเมลไว้ด้วยนะจะแอดไปสําหรับสาวๆส่งรูปด้วยก็ดีเน้อ
ผมเล่นตอนนี้ก็มีตัว
BIODSS**วิสาด**หัวกิล muonline**
BIODSSOIO**ไน้**ตัวที่จะสร้างกิลomuonlineo**
BIODSSMU**ดากหลอด**เพิ่งเล่นยังไม่ได้วางแผนอะไร**
BIODDES**เมจิ**เวล 100+ยังเบบี้**
BIODSA**เอลนะเวลมะถึง100ก็นะเล่นไม่หมด**
สําหรับคนที่อยากเข้ากิลที่จะสร้างนะงับก็โฟสเมลไว้
สนับสนุนมิวเถื่อน มิมิ snim จงเจริญ /สนิมอะนะ/
********** บายคับทุกเจอกันในเกมคับ************
******monaop_boy hotmail.com******
*****************รักเมคนเดียว******************
---**************หนุกๆมาขุดกาน**************---
อีกที****monaop_boy hotmail.com******

14. aoppbonline (0)

17-04-2006, 02:46:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดหน่อย มิมิ
--------------------------------------------------------------------------------
____##########*______________________________
__*##############____________________________
__################__________________________
_##################_________**####*_________
__##################_____*##########______
__##################___*#############_____
___#################*_###############*____
____#################################*____
______###############################_____
_______############################=_______
________=##########################_______
__________########################_________
___________*####################=__________
____________*##################____________
_____________*###############_______________
_______________#############_________________
________________##########____________________
________________=#######*____________________
_________________######_______________________
__________________####_________________________
__________________###__________________________
___________________#___________________________

15. gfgfgfg
    17-04-2006, 10:50:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ขุดขุดขุดขุดขุดขุด
ขุด
ขุด

ขุด

ขุด

ขุด

ขุด

16. ขุดขุด
    17-04-2006, 11:29:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดขุด
17. aoppbonline (0)

17-04-2006, 13:50:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาช่วยขุดหน่อยจะได้มีกําลังใจหาโปรมาให้

ถ้าขุดเกิน 100 แลบ

ผมจะลงภาพxxxต่อเลย อิอิ

Modified on: 17-04-2006, 15:19:16

18. S|aM•DuNK~a (0)
Mail to S|aM•DuNK~a

17-04-2006, 15:28:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดดดดดด เข้าเล่นมิวไม่ได้ขุดดดดด
19. S|aM•DuNK~a (0)

17-04-2006, 15:29:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มะมีไรทำและหิว ขุดต่อๆๆๆ โดนสั่ง
20. S|aM•DuNK~a (0)

17-04-2006, 15:30:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เวงพี่ก็ดูหนังเกาหลีอยุ่ได้ แล้วมันเล่นกีต้าเป้นเพลงเดียวไงฟ่ะ เล่นอยุ่เพลงเดียว
21. S|aM•DuNK~a (0)

17-04-2006, 15:30:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เบื่อเง้ออออออออออออออออออออออออออออออออออ
22. S|aM•DuNK~a (0)

17-04-2006, 15:31:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พิมพ์อะไรมั้งซิ! --*-- เวงกำ
23. S|aM•DuNK~a (0)

17-04-2006, 15:31:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เพื่อกิลเราขุดโย้วววววววววววว
24. S|aM•DuNK~a (0)

17-04-2006, 15:32:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เพื่อนซื้อมือถือมา17500 เกะเล่นพังเอาไปเปลี่ยนใหม่-*-
25. S|aM•DuNK~a (0)

17-04-2006, 15:33:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
go went gone = ไป สอนอังกฤษวันละคำ
26. aoppbonline (0)

17-04-2006, 15:35:51   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เหอะๆ ขุดใหญ่เลย ขอบใจงับ
ขุอด้วยดิ
อิอิ
ขุดเพื่อรูป xxx
งิงิ
55
หุหุ
อุอ
น่ารักจังช่วยโฟสรูปสาวๆมาดูกันด้วยนะ

27. Banksoda (0)
Mail to Banksoda

17-04-2006, 22:00:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โปรช่วยกด ใช้ไงอะ สอนทีจิๆๆ
28. aoppbonline (0)

17-04-2006, 22:12:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แอดเอ็มมาสิคับสอนให้

29. thenana_245 (0)
Mail to thenana_245

17-04-2006, 22:30:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ดักมะนี่
30. aoppbonline (0)

18-04-2006, 02:43:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โธ่ ทั่นเอ๋ย ผมไม่มีดักหลอกคับ อีกดักมะเป็น -*-
หาเพื่อนด้วยคับ อิอิ
เมลมาดลยคุยได้ทุกเรื่อง

31. MamyPogo (0)
Mail to MamyPogo

18-04-2006, 02:48:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่ได้โหลดแต่ช่วยขุดคับ

[1] [2] [3] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: