---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 08:02 ของวันที่ 22/02/2018
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Battlefield (หน้าที่ 1/1)
รับสมัคร ทีม BF 2142 [GTX] เชิญด้านใน
0. redgogo (0)
Mail to redgogo

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    31-07-2007, 14:19:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ขอพูดไรหน่อยละกันนะครับ เวลาเขาเข้าสู่โลกเพื่อBF2142
จะมี2พวกนะครับ 1เลยจะคิดว่าตนเป็นฮีโร่ ซึ่งเหมือนผม
ชอบบู้เดียว แต่เวลาบู้เราจะไปดันเจอพวกฝั่งโน้นที่มา
มากกว่า1คนสุดท้ายเราสู่ไม่ได้ครับ ตาย
ผมยศ ร้อยตรีชั้น สองนะครับ

และพวกที่2 นั้น ซึ่ง ผมกำลังจะหาคนอยู่คับ
ถือไปไหนไปเป็นทีม ทำงานกันเป็นชวน
และ แคลนหรือทีม GTX นะครับความหมายไม่มีคับ
ตั้งไว้เท่ๆเท่านั้นเองเดี๋ยวผมจะซื้อไมค์มาละ ครับ
คือว่า มาทำข้อตกลงกันก่อนสำหรับผู้ที่สนใจนะครับ
เราจะวางแผนกันทาง MSN นะคับ ในรูปแบบการเล่น
ของผม ผมจะถนัด สอดแนม มากที่สุดและในทีมของผม
นะครับ ผมต้องการ

โหมดจู่โจม นะครับ ผมต้องการ ผู้เล่นที่ถนัดจู่โจม2 สนับสนุน1 ช่าง 1 สอดแนม2 รวมผม 1 ขอที่ถนัดนะครับ
เราจะไปกันเป็นทีม ภาษา อังกฤษผมไม่แข็งนะครับ
ขอคาราโอเกะ พอครับ - - จะไปกันเป็นทีม สอดแนมจะอยู่
แถวหน้า จู่โจมตามหลัง แล้วตามด้วยสนับสนุน แล้ว
จากนั้น ดูหลังด้วย ช่าง นะครับ

โหมดไททัน นะครับ โหมดนี้จะเน้นช่างนะครับ เพราะคุณเคย
เจอเซียนเครื่องบินซึ่งเรา มาแอบ ฐานมิสไซแล้วมันก็ขี่ลงมา
ยิงอย่างหน้าด้านๆครับ พวกนี้บังคับเก่งมาก ผมต้องการ
จู่โจม 2 สอดแนม1 >ผม ช่าง2 สนับสนุน1 นะครับ ช่าง
ขอปืนสอยเครื่องบิน1 ทำลายพวกรถถัง1 ส่วนผมจะเล่น
ไรเพิล จู่โจมของสอดแนม และมีระเบิด กดรีโมท นะครับ
เราก็จะไปกันเป็นทีมเช่นกันครับ เราจะไม่ แยกออกจากกัน
กองหน้าตายชุป สนับสนุน ต่อทันทีครับ

โหมดแนวบุกจู่โจมนะครับ โหมดนี้ จะมีพวกวอลเกอร์รถถังเยอะมากครับ แต่เราจะเน้นจู่โจมกับช่างครับ
โหมดนี้เราจะเล่นแบบเหมือนไททันนะครับ แต่เปลี่ยนจากปืน
ทำลายเครื่องบินเป็นทำลายรถถังนะครับ

ส่วนเมลล์ผมนะครับ math1983_4  hotmail.com เป็นเมลล์เล่นเกมส์ จะใช้ไปสมัครเกมส์ก็ได้ผมไม่ว่า

ใครสนใจมาเข้ากับผมก็แอดมานะครับ ตอนนี้มีผมคนเดียวครับ ขอแบบว่า มีเวลาว่างเยอะนะครับ
ต้องการ 10คนหรือ15คน ไม่ก็20 คน แบ่งเป็น2ทีม
ส่วน การประชุมหลักเราจะเรียกมารวมกันในแชทmsnนะครับ
ถ้าคนเยอะหรือคนขาดก็มาใส่ได้ เราจะคุยกันแบบพี่น้องนะครับ
ทีมเวริค ขอบคุณครับ ผมหวังว่าคงมีคนคิดแบบผมนะ

เออขอฝากหน่อยครับ ชื่อในmsn ช่วย ตั้งข้างหน้าเป็น
BF 2142 [GTX] ตามด้วยชื่อท่านในเกมส์ด้วยนะครับ
จะขอบคุณมากครับ ขอบคุณครับ ::

Modified on: 31-07-2007, 14:21:16

1. redgogo (0)
Mail to redgogo

31-07-2007, 15:28:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
GTX ย่อมาจาก การ์ดจอ 8800 GTXมั้งครับ ภาพลื่น เกมส์
ก็เทพครับ หุหุ

2. tz_kims (0)
Mail to tz_kims

03-08-2007, 01:11:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รายงานตัวครับผม (ลงเกมส์แล้ว แต่ทำออนไล ม่ะเปง- -)
3. tz_kims (0)

03-08-2007, 01:17:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แอดเมลไปแล้วนะครับ

(โหลดแพทเกมส์เรียบร้อย รอคนชี้แนะ)

4. tz_kims (0)

03-08-2007, 01:18:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากเล่นออนไล

ขุดดดดดด

5. AxE@BoY (0)

Mail to AxE@BoY

17-09-2007, 08:48:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เข้าดวยคนนะ แอด ไปละ ซื่อตัวทีผมเล่นอยู่ ซื่อ Chatinan
6. ผมครับ
(Non member)
    24-09-2007, 13:59:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมด้วยครับเป็นหน่วยสอดแนมแอดมาหาผมด้วยเมลนี้ครับJ_J2nT  hotmail.comครับแอดมาด้วยตัวผมชื่อsweakkerครับจำไม่ได้เหมือนกันแต่ผมจะลองใช้แต่มีดอะ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: