---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 04:46 ของวันที่ 19/01/2018
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
ToksClub (หน้าที่ 1/1)
อยากมีเชฟเวอร์เป็นของตัวเอง ง่ายมากดูรายละเอียดครั
0. freeforyou (0)

Mail to freeforyou

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    02-06-2011, 19:09:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

โปรดระวังพวกก่อกวน ถ้าผม โกงผมไม่มีเมลล์ลูกค้า ทางเวปไซต์ แอดไปถาม ได้ทุกเมลล์ครับ ผมไม่ลง ทุนสร้าง เมลล์ มาหลอกตาผู้คนหลอกครับ โปรดระวังพวกก่อกวนมันจะมาทุกรูปแบบ เพื่อ แสดงความอิจฉา พวกไม่กล้าลงทุน ซื้อ แล้ว ก็หา ว่าโกง มีทุกแบบครับ

ระวัง ก่อกวน นะครับ มัน เกิดความอิจฉา เพราะผมก็ขายมาเป็นปี
เป็นธรรมดาครับ ที่ พวกก่อกวน ว่างงาน จะ แกล้ง สร้างความ เป็นจุด เด่น ดู การสั่งซื้อ ผม ขาย มานาน ไม่งั้น มีเครดิดเสียไปนานแล้ว ครับ

dddd

::

Modified on: 03-12-2011, 14:43:09

1. freeforyou (0)

02-06-2011, 19:10:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โปรดระวังพวกก่อกวน ถ้าผม โกงผมไม่มีเมลล์ลูกค้า ทางเวปไซต์ แอดไปถาม ได้ทุกเมลล์ครับ ผมไม่ลง ทุนสร้าง เมลล์ มาหลอกตาผู้คนหลอกครับ โปรดระวังพวกก่อกวนมันจะมาทุกรูปแบบ เพื่อ แสดงความอิจฉา พวกไม่กล้าลงทุน ซื้อ แล้ว ก็หา ว่าโกง มีทุกแบบครับ

ระวัง ก่อกวน นะครับ มัน เกิดความอิจฉา เพราะผมก็ขายมาเป็นปี
เป็นธรรมดาครับ ที่ พวกก่อกวน ว่างงาน จะ แกล้ง สร้างความ เป็นจุด เด่น ดู การสั่งซื้อ ทาง gameshop.siam2web.com ครับ ผม ขาย มานาน ไม่งั้น มีเครดิดเสียไปนานแล้ว ครับ

Email ลูกค้า ผมก็มีโชว์หน้าเวป สั่งซื้อไปเมื่อไหร่ก็แจ้ง อยู่ ใช้วิจารนยาน ด้วย ครับ

http://freetoyou.fix.gs/index.php

มี Email ลูกค้าทุกคนที่สั่งซื้อ ติดต่อได้ ที่หน้าเวป ด้านบน

เพื่อยืนยัน การสั่งซื้อ บริการทาง เรา

สะดวกมารับ Server ได้ด้วยตัวเอง เพียงติดต่อ 088-1001763 โคราช ครับ

สั่งซื้อ อัพโหลดลง mediafiles โหลดเร็ว ด้วยโปรแกรม IDM

ลิ้งสอง คือ Server และเวอร์ชั่น ต่าง ๆ สินค้าออนไลน์

http://gameshop.siam2web.com/

ติดต่อโดยตรง 0881001763 ดูราย ได้ที่ FreeToYou นะครับ ลิ้งบอร์ด จะเห็น มุมซ้าย
ชื่อผู้สั่งซื้อ ผ่าน Email หน้าเวป ได้ครับ
หรือแอดไปคุย ได้ครับ
บริสุทธิ์ใจเอา Email ผุ้สั่งซื้อลง เพื่อไห้คนท่านอื่นๆ
ละ ผู้สั่งซื้อใหม่ ได้ ใช้บริการครับ

2. freeforyou (0)

03-06-2011, 15:02:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

เป็นธรรมดาครับ ที่ พวกก่อกวน ว่างงาน จะ แกล้ง สร้างความ เป็นจุด เด่น ดู การสั่งซื้อ ทาง gameshop.siam2web.com ครับ ผม ขาย มานาน ไม่งั้น มีเครดิดเสียไปนานแล้ว ครับ

Email ลูกค้า ผมก็มีโชว์หน้าเวป สั่งซื้อไปเมื่อไหร่ก็แจ้ง อยู่ ใช้วิจารนยาน ด้วย ครับ

http://freetoyou.fix.gs/index.php

มี Email ลูกค้าทุกคนที่สั่งซื้อ ติดต่อได้ ที่หน้าเวป ด้านบน

เพื่อยืนยัน การสั่งซื้อ บริการทาง เรา

สะดวกมารับ Server ได้ด้วยตัวเอง เพียงติดต่อ 088-1001763 โคราช ครับ

สั่งซื้อ อัพโหลดลง mediafiles โหลดเร็ว ด้วยโปรแกรม IDM

ลิ้งสอง คือ Server และเวอร์ชั่น ต่าง ๆ สินค้าออนไลน์

http://gameshop.siam2web.com/

ติดต่อโดยตรง 0881001763 ดูราย ได้ที่ FreeToYou นะครับ ลิ้งบอร์ด จะเห็น มุมซ้าย
ชื่อผู้สั่งซื้อ ผ่าน Email หน้าเวป ได้ครับ
หรือแอดไปคุย ได้ครับ
บริสุทธิ์ใจเอา Email ผุ้สั่งซื้อลง เพื่อไห้คนท่านอื่นๆ
ละ ผู้สั่งซื้อใหม่ ได้ ใช้บริการครับ

3. mochizung (0)

Mail to mochizung

03-06-2011, 17:20:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ระวังคนโกงครับ

โดนกันมาแล้ว เสียรู้กันมาแล้ว

http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=n24130&page=1

ยังจะแหลกันเข้าไป

เปิดมาหลายปีแต่คนเข้าชมแค่ 4000+
คิดกันเล่นๆ นะครับ ผมไม่อยากพูดมาก เสียรู้แล้ว จะหาว่าไม่เตือน

File attach: เวปโกง3.jpg (307 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: เมลล์ผมเองตอนนี้โดยลบไปละ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: