---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 11:50 ของวันที่ 22/10/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
ผมเคยดูนมผู้หญิงตอนเขาหลับ ผิดไหม
0. Venom_Lord (0)
Mail to Venom_Lord

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    08-10-2005, 15:25:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

เรื่องมันเป็นแบบนี้นะครับ ผู้หญิงชื่อ เอ คือตอนไปเข้าค่ายรถคันนึงเขาให้นั่งปนกัน เผอิญผมได้นั่งคันที่ 10 กับเพื่อผู้หยิง 1คน ซึ้งคนอื่นๆในห้อง ก็กระจายไปนั่งคันอื่น พอขึ้นรถเอก็บอกกับผมว่าขอนั่งริมหน้าต่าง ผมก็ให้ แล้วก็เห็นเขาหยิบยาแก้แพ้มากิน รถออกไปสักพพักนึงเขาก็หลับไป ผมเรียกก็ไม่ตื่น ในเวลานั่นลมก็พัดเสื้อของเอจนผมเห็นเสื้อในอ่ะครับ คราวนี้ผมก็เริ่มคิดแล้ว จึงเขย่าตัวเธอ
1. Venom_Lord (0)

08-10-2005, 15:28:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เขาก็ไม่ตื่น ผมจึงค่อยๆแหวกคอเสื้อเขา แล้วก็มองไปข้างใน ภาพภายในนั้นคือเธอใส่เสื้อในแบบคล้องคอ สีฟ้ามีลายหมีอยู่ ทำให้ผมคิดที่อยากจะจับ ถึงนมเขาจะไม่ใหญ่มาก แต่ก็เกินเด็ก ม.3นะงับ ผมจึงคค่อยปลดกระดุมออกอีก 1 เม็ด เพื่อนจะได้สะดวก แล้วจึงเอามือล้วงไปใกล้ๆเข้าออกเธอ
2. Yeenahongหยีหน้าหงส์ (0)
Mail to Yeenahongหยีหน้าหงส์

08-10-2005, 15:29:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มันหลับ
รึ
มรึงมอมยามันวะ

เกรียนเห่อม๋อย

3. Venom_Lord (0)

08-10-2005, 15:32:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จังหวะนั้นรถกระเด้งพอดี มือผมจึงไปจับหน้าออกเออย่างจัง มันทำให้ผมอยากห็นสิ่งที่อยู่ภายใต้เสื้อในมาก จึงคล้อยๆปลดสายที่คล้องคออยู่ออก พอปลดปุ๊บ เสื้อในก็หล่นลง แต่อยู่ภายในเสื้อนักเรียนของเธอ ผมเห็นสิ่งที่ไม่เคยเห็นมาก่อน หัวนมสีชมพูเรืองๆ กับเต้านมอันมหึมา ผมคลึงไปสักพักก็เลิกครับ ผูกเสื้อในเธอเหมือนเดิม แล้วทำเป็นไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมมีเรื่องทะลึ่งๆมากมายที่อยากมาเล่าให้ฟัง ใครจะฟังมั่งงับ
4. Don Coleone (0)
Mail to Don Coleone

08-10-2005, 15:33:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โม้ละไอฟาย มืงจะล้วงได้ไง คนแมร่งเต็มรถ ทำมาเป็นเขย่าตัว ถุย
5. Yeenahongหยีหน้าหงส์ (0)
Mail to Yeenahongหยีหน้าหงส์

08-10-2005, 15:34:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มันยั่วผมหรือปล่าว บอกที [1] ... [2] (gam_ro)

----------------------
เมิงกล้าจับนมอินี่
แล้วทำไมเมิงไม่กล้าเย็กมันวะ

6. c@st away (0)
Mail to c@st away

08-10-2005, 15:34:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผู้หญิงคนนั้นก็คือแม่มรึงนั่นเอง
7. Venom_Lord (0)

08-10-2005, 15:38:51   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่าว อันที่มันมานั่งตักผม มันเพิ่งจะเกิดขึ้น แต่เรื่องนี้มันนานแล้วงับ แล้วผมก็ถูกจับได้ด้วย เลยเข็ดเลย แต่ถ้าแอบๆดูอ่ะ มีอีกเยอะ เพราะก่อนหน้าที่จะถูกจับได้อ่ะ ผมก็ทะลึ่งอยู่นิดหน่อย
8. สาดหมา
(Non member)
    08-10-2005, 16:04:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สาดหมา
^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^
อ่านไปอ่านมา คนทั้งกระทู้โครตเงี้ยนเลยวะ จังไร ขนาดเพื่อนเมิงยังทำ แล้วคนอื่นจะไปเหลือหรอ ให้เกรียจเค้าบ้างสิ ผู้หญิงเพศแม่เมิงนะว้อยยย สาดหมา เดียวตบเกรียนแตกเลยสาด
สาดหมา
^^^^^

ปล. สาดหมา
พูดถึงหมาแล้วเปรี้ยวปาก วะ

QQไม่พอใจต่อยกานป่าว สาดหมา
สาดหมา
สาดหมา

9. Whit€`[บอร์ด]•เกรียนเทพ (0)
Mail to Whit€`[บอร์ด]•เกรียนเทพ

08-10-2005, 20:33:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ไม่ผิดเพราะมันไม่ใช่แฟนกุหว่ะ 555555+

แอร๋ยๆ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: