---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 18:29 ของวันที่ 31/07/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/3)
[1] [2] [3] หน้าถัดไป >
เรื่องของผมกับคนใช้ คับ ลองมาอ่านๆดู
0. T o n n a d o X` (0)
Mail to T o n n a d o X`

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    16-07-2005, 09:59:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีเรื่องมาเล่าคับ รับรองหนุกมาก
มีวันหนึ่ง ผมอยู่บ้านกับคนใช้ เพราะพ่อแม่ผมไปทำงาน พอช่วงสาย
พี่เขาก็เข้ามาถูบ้าน แล้วพี่เขาก้มลง ผมเลยเห็น กกน. ก็เลยเกิดอารมณ์
บอกพี่เขาว่า เดี๋ยวมาเล่นอะไรหนุกๆกันปะคับ พี่เขาบอกว่า ตกลง
แล้วพี่เขาก็ถูบ้านต่อ ผมก็เลยเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงจากด้านหลัง
แล้วก็ถลกกางเกงลง พี่ตกใจ ถามว่าทำอะไรอ่ะ ผมก็เลยบอกว่า ก็เล่นหนุกกันไง แล้วผมก็ถอดกกน.พี่เขาออก แล้วก็เอาของตัวเองไปรูดเล่นที่ก้นพี่เค้า พี่เค้าส่งเสียงใหญ่ว่า อ๊าาาาาาาา ผมได้ใจก็เลยเอาของผมยัดเข้าไปเต็มๆเลย พี่ยิ่งส่งเสียงร้องหนัก ผมก็เลยคร่อม แล้วเอามือล้วงเข้าไปใต้เสื้อ ถอดบราออก แล้วบีบนมพี่อย่างเมามัน พี่เขาก็ยิ่งครางหนัก ผมก็เลยซอยถี่รัวไม่หยุด จนนำไหลเต็มพื้น ผมก็เลยให้พี่เค้าเช็ดพื้น แล้วไปอาบนำ พอพี่อาบนำเสร็จ ผมก็จับพี่นอนลงบนโซฟาแล้วจูบเขาอย่างเมามัน แล้วเอามือล้วงเข้าไปในกางเกง ใส่ลงไปในรูจนนำไหลเต็ม ผมก็ถอดกางเกงพี่แล้วแทงต่อ ซอยซ้ายซอยขวา
แล้วผมก็ให้พี่อมของผม แล้วผมก็ไปเลียของพี่ ทำอย่างนี้ทั้งวันจนถึงเย็นก็ถึงจุดสุดยอด แล้วผมก็เลิก แล้วบอกพี่เขาว่าอย่าบอกพ่อกับแม่นะ
พี่เขาก็สัญญาว่าไม่บอก แล้วหลังจากวันนั้น ผมก็ขอพ่ออยู่บ้านเรื่อยๆ
เพื่อที่จะได้ทำกับพี่เขาทุกวัน
ใครมีเรื่องเล่าก็เอามาโพสกันบ้างนะคับ แลกเปลี่ยนความคิดกันไงละคับ

ช่วยขุดๆมั้งนะคับ ขอร้องนะๆ

www.99bb.com
www.japensex.com
ดูรูป หน้า2 ::

Modified on: 17-07-2005, 09:08:13

1. สมโง่
(Non member)
    16-07-2005, 10:01:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
วันหนึ่งที่อากาศกำลังดี พ่อแม่ไม่อยู่บ้าน น้องไปเล่นกับเพื่อน พี่ทำงานขมักเขม้น ผมก็ถือโอกาศนั่งอ่านหนังสือโป๊ในห้องซะเลย ผมก้นั่งอ่านๆไป จนลืมไปอย่างจนกระทั่ง......"แน่ะ ทำไรอยู่!!!" คนใช้ ขาวๆอวบๆเปิดประตูเข้ามา ผมก็ลุกลี้ลุกลน รีบยัดหนังสือเข้าข้างหลัง แต่ไม่รอดสายตา เธอรีบเดินมาที่ผม ผมก็พยายามปัดป้องไม่ให้เธอดู แต่ก็ไม่เป็นผล เธอจับแขนผมไว้ทั้ง 2 ข้างติดกับพื้น แล้วก็ก้มล้มมา ค่อยๆเอาลิ้นเลียไปตามหน้าของผม "จะช่วยตัวเองไปทำไมกัน ให้พี่ช่วยดีกว่าน่า" เธอพูดแล้วก็ค่อยๆไซร้ตามคอผมลงมาเรื่อยๆ ผมตอนแรกก็ได้แต่พยายามขัดขืนอยู่บ้าง แต่พี่คนใช้ก็เอาหน้าอกมารูดไปรูดมาตรงหน้าผม ทำให้ไม่อยากขัดขืนแล้ว ก้เลยปล่อยไปเลยตามเลย

2. สมโง่
    16-07-2005, 10:01:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พี่คนใช้เริ่มเอามือไปลูบๆตรงเจ้าหนูของผม ที่มันตึงเต็มที่พอดี "แหม ใหญ่ซะด้วยนะเนี่ย" พี่เขาพูดเสียงอ่อย ท่าทางเหมือนอยากให้ผมทำบ้าง ผมก็เลยเอามือค่อยๆล้วงเข้าไปในกางเกงพี่เขาบ้าง ลูบไปลูบมา พี่เขาก็ร้องคราง จนมือผมเลอะน้ำเต็มไปหมด ผมก็เอาออกมาเลียๆดู พี่เขาก็ล้วงเข้าไปในกางเกงผม จับน้องชายผมเขย่าไปมา แล้วผมก็เอามือล้วงเข้าไปในเสื้อพี่เขา บีบนมพี่เขาอยู่หลายรอบจนพี่ต้องปล่อยน้องชายผม เอามือมาจับมือผมแทน ผมก็เอามือจับหัวนมพี่เค้า บิดไปมา จนพี่เค้ารู้สึกเสียวซ่านไปทั่วทั้งตัว

3. สมโง่
    16-07-2005, 10:02:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อูยยย เสียวจังเลยขอเหอะนะ" พี่เขาก็จับรูดซิบกางเกงผม ควักเจ้าหนูผมออกมา เลียอยู่ที่หัวมันอยู่พักหนึ่ง ผมก็เสียวปานขาดใจ จึงเอื้อมมือไปถลกกางเกงพี่เขาออก แล้วก็ใช้ลิ้นเลียๆดูดๆ หอยพี่เขา จนพี่เขากอดผมไว้แน่น เหมือนนั่งพื้นไม่ติดแล้ว ผมก็จับพี่เขานอนกับพื้น จับน้องชายผมค่อยๆสอดเข้าไปในหอยพี่เขาช้าๆ พี่เขาก็ร้องครางเสียงดังกว่าเก่าอีก ผมก็ได้ทีซอยยิบ จนพี่เขาร้องเสียงดังออกมา พักหนึ่งพี่เขาก็บอกให้เอาออก พอผมเอาออก พี่เขาก็ไม่รอช้า อมน้องชายผม แล้วก็กระตุกไปด้วย จนผมคิดว่าน้ำแตกแน่แล้ว พุ่งใส่เต็มปากพี่เขา จนทะลักออกจากปากพี่เขานิดหน่อย แต่พี่เขาก็พยายามดูดให้หมด จนตั้งแต่วันนั้น ผมก็จะถือโอกาศ ชวนพี่เขามาเล่นกับผมบ้างในบางวัน

4. T o n n a d o X` (0)

16-07-2005, 10:02:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่าคับ อืมๆใจมากๆ
5. T o n n a d o X` (0)

16-07-2005, 10:04:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีใครสนใจหมายเนี้ย
6. T o n n a d o X` (0)

16-07-2005, 10:04:57   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดงับขุดไปๆ
7. SORO
    16-07-2005, 10:05:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมก็ อ่านๆแล้วนะคับ ก็หนุกดี แข็ง เลย อิอิ
8. T o n n a d o X` (0)

16-07-2005, 10:11:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เหอะๆไม่มีใครขุดให้เลยๆ
9. T o n n a d o X` (0)

16-07-2005, 10:12:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดให้ผมมั้งสิงับๆ
10. T o n n a d o X` (0)

16-07-2005, 10:12:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆ ไปขึ้นไปขุดๆๆ
11. T o n n a d o X` (0)

16-07-2005, 10:15:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่านแล้วขุดให้ผมมั้งนะคับ
12. T o n n a d o X` (0)

16-07-2005, 10:16:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่านแล้วขุดด้วยสิๆๆ
13. T o n n a d o X` (0)

16-07-2005, 10:18:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่านแล้วไม่ขุดเลยเซงๆ
14. Heroyun (0)
Mail to Heroyun

16-07-2005, 10:28:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ช่วยขุดอ่ะ
15. T o n n a d o X` (0)

16-07-2005, 10:33:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่ะ ขุดงับ ขุดๆ
16. T o n n a d o X` (0)

16-07-2005, 13:05:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาขุดงับ ช้วยขุดที
17. T o n n a d o X` (0)

16-07-2005, 13:06:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆงับขุดๆๆไปๆๆ
18. T o n n a d o X` (0)

16-07-2005, 13:06:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่ะขุดงับๆๆ
19. ขอแจม
    16-07-2005, 13:20:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สวัสดีค่ะ เรื่องของเมย์เกิดในที่ทำงานของเมย์เองค่ะ บริษัทที่เมย์ทำงานอยู่มีแต่ผู้ชายหล่อ ๆ น่า!ทั้งนั้น แล้วยิ่งพี่เอด้วยแล้ว หล่อ* เห็นทีไร น้ำ!เยิ้มอยากให้พี่เค้า!ทุกที อยากรู้เหลือเกินว่า !จะใหญ่แค่ไหน และในวันนี้ก็ปลอดคนซะด้วย พวกพี่ ๆ ออกไปหาลูกค้าข้างนอกหมด เหลือเมย์อยู่ office คนเดียว เลยเปิดเน็ตดูรูปโป๊ และอ่านเรื่องเซ็กซ์ จนเกิดอารมณ์ น้ำเปียกกางเกงในหมดเลย และมันก็ใกล้เลิกงานแล้ว พวกพี่ๆ ก็บอกว่าจะไม่กลับเข้า office แล้ว เลยเข้าห้องน้ำถอดกางเกงในแล้วขึ้นไปบนอ่างล้างหน้าช่วยตัวเองไป นึกถึงหน้าพี่เอไปด้วย ยิ่งทำให้เกิดอารมณ์มาก ถึงกับส่งเสียงร้องครางอย่างสุดเสียง ด้วยความเสียว อื้อ…อ้าซ์….อูยย์….อืยย์ซี้ดส์….โอ๊ว…เสียวจัง น้ำจะแตกแล้ว โอ๊ย ……น้ำ!แตก น้ำ!แตกแล้ว โดยที่ไม่รู้เลยว่า พี่เอเข้ามาใน office และแอบดูตั้งแต่เมื่อไหร่ พอเมย์หายเหนื่อยก็เข้าไปล้างห..ในห้องน้ำ ปรากฎว่า พอออกมากางเกงในเมย์หายไป เมย์ตกใจมาก รีบออกจากห้องน้ำไปที่โต๊ะทำงาน พอพี่เอเห็นเมย์ก็บอกว่า พี่เข้ามาเอาเอกสารจ๊ะ รบกวนขอกาแฟแก้วนึงด้วยนะ ตอนนั้น เมย์ใจชื้นเลย คิดว่าพี่เค้าคงไม่เห็นเมย์เล่นเสียวแน่นอน แต่ยังสงสัยไม่หายว่า กางเกงในเมย์หายไปไหน พอเมย์เอากาแฟเข้าไปให้ พี่เอก็ชูกางเกงในเมย์ แล้วถามว่า หานี่อยู่ใช่มั้ย เมย์ตกใจมาก อายมากพูดอะไรไม่ออกเลย พี่เอเลยบอกว่า ถ้าอยากได้คืนต้องมีอะไรแลกเปลี่ยน แล้วเรื่องนี้จะเป็นความลับ ตกลงมั้ย
20. ลองมั่ง
    16-07-2005, 13:20:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถึงตอนนี้ไม่ต้องคิดแล้วค่ะ ใครจะอยากให้คนอื่นรู้ล่ะว่า เมย์ทำอะไรไป เลยพยักหน้าตอบตกลง แล้วถามว่าพี่เอจะให้เมย์ทำอะไร พี่เอก็พาเมย์มานั่งที่ขอบโต๊ะ โดยพี่เอนั่งที่เก้าอี้ เมย์ถามพี่เอว่าจะทำอะไรเมย์ พี่เอไม่ตอบแต่เอามือมาลูบขาอ่อนเมย์ ตอนนั้นเมย์ขนลุกไปหมด ตอนนั้นเมย์มีอารมณ์จนน้ำเยิ้มเลยค่ะ พี่เอเริ่มลูบขึ้นมาเรื่อย ๆ ขาที่หนีบอยู่ก็ถูกพี่เอจับแยกวางบนพนักเก้าอี้ พอนิ้วไล้สัมผัสกับ ห..เมย์ ตอนนี้เมย์ครางออกมาเลยค่ะ ไม่นึกว่าจะเสียวขนาดนี้ พี่เอบอกว่า เยิ้มเชียวนะ แล้วบอกว่าขอพี่นะ อยากเห็นมานานละ พอเมย์พยักหน้าด้วยความเงี่ยน พี่เอยังคงไล้นิ้วขึ้นลง และสัมผัสปุ่มเสียวให้ แล้วเริ่มปลดกระดุมเสื้อเมย์ แล้วดึงเสื้อในขึ้น ปากก็ดูดนม มือข้างนึงขยำนมเมย์ ส่วนอีกมือก็ขยี้ปุ่มเสียวจนเมย์ทนไม่ไหว คราง อือย์…….ซีดส์…….เสียวจังพี่เอขา เสียว ๆ ดีจัง โอ๊ย….อือย์….พี่เอขา เก่งจัง เมย์เสียวห..จัง แล้วพี่เอก็ลงลิ้นกับ!ของเมย์ แถมยังเอาแยงเข้าไปในรู !เมย์อีก ถึงตอนนี้ เมย์แอ่นโคกขึ้นสู้ แถมยังกดหน้าพี่เออีกค่ะ พี่เอบอก!เมย์น่า!จัง พอได้ยินเท่านั้นแหละค่ะ น้ำเสียวของเมย์ก็ทะลัก ตัวเกร็ง ร้องซี้ดส์….โอ๊ย….แตกแล้ว แตกแล้ว พี่เอก็ดูดเลียให้เมย์ใหญ่ จนเมย์ทนไม่ไหวมีอารมณ์อีกครั้ง คราวนี้ พี่เอขอให้เมย์ดูด!ให้บ้าง ซึ่งเป็นความใฝ่ฝันของเมย์มานานแล้วที่จะได้เห็น!ของพี่เอ !ของพี่เอไม่ทำให้ผิดหวังเลย ใหญ่ขนาดน้อง ๆ ข้อมือเลยค่ะ
21. ลองมั่ง
    16-07-2005, 13:21:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาเข้าปากได้แค่ครึ่งโคน กำแทบไม่มิด เมย์ดูดเลีย!ของพี่เอให้อย่างเต็มใจ แถมเจ้าลูกเงาะของพี่เอก็ไม่เว้น จนพี่เอทนไม่ไหว พูดคำหยาบออกมาว่า ดูดเก่ง* โคตรเงี่ยนเลย โอ๊ย….อืยย์ …..ดูดเก่งอย่างนี้เงี่ยนมากล่ะสิ ขอ!*ทีเถอะวะ เมย์ยิ่งได้ยินยิ่งมันส์ในอารมณ์ยิ่งดูดแรงขึ้น จนพี่เอทนไม่ไหว บอกให้เมย์โก้งโค้งขอ!ท่าหมา พี่เอเป็นคนเสร็จช้าค่ะ !ไป พูดคำหยาบไป ถามว่า เงี่ยนมั้ย !*ใหญ่มั้ย อร่อยมั้ย เงี่ยนมากใช่มั้ย จะ!ให้ลืมไม่ลงเลย !ดีอย่างงี้ ข้าชอบ ตอดรัดดี* แหก!กว้าง ๆ หน่อย เด้งสู้ด้วย ข้าชอบ บอกตรง ๆ เลยค่ะ พี่เอ! ท่านี้ มันเข้าลึกจริง ๆ ยิ่งพูดคำหยาบแบบนี้ยิ่งได้อารมณ์สุด ๆ จนเมย์เสร็จไปอีกรอบ แต่พี่เอยังไม่เสร็จ บอกให้เมย์เปลี่ยนท่า ให้เมย์ขึ้นคร่อมเอง เมย์ขย่มลงแรงเท่าไหร่ พี่เอก็เด้งสวนขึ้นมาแรงเท่านั้น แถมยังเอามือมาช่วยเขี่ยติ่งเสียวให้อีก เมย์เสร็จไปอีกครั้งค่ะ แล้วพี่เอก็กระซิบบอกให้เปลี่ยนท่า โก้งโค้งแหก !กว้าง ๆ เหมือนเดิม เมย์นึกว่า จะเล่นท่าเดิม แต่ที่ไหนได้ พี่เอเข้าข้างหลังเมย์ค่ะ เมย์กรี๊ดลั่นเลย มันเจ็บมากค่ะ พี่เอเลยกดไว้เฉย ๆ แล้วบีบนม เขี่ยติ่งเสียวให้จนหายคับแน่น แล้วค่อย ๆ กระเด้าช้า ๆ ก่อน แล้วเพิ่มความเร็วขึ้นเรื่อย ๆ จนพี่เอใกล้เสร็จก็เอานิ้ว!!เมย์ช่วยให้เสียวเพิ่มขึ้นอีก จนพี่เอร้องไม่ไหวแล้ว จะเสร็จแล้ว !มันส์จริง ๆ เสียวจริง ๆ เมย์ก็ใกล้จะออกอีกแล้ว เลยเด้งสวนกลับไป พี่เอยิ่งชอบใจ บอก!อีนี่ มันส์จริง ๆ
22. ลองมั่ง
    16-07-2005, 13:21:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต้องให้!ทุกวันนะ !ก็ดี !ก็มันส์ อร่อย!จริง ๆ แล้วพี่เอก็กระแทกแรง ๆ จนเมย์ร้องจะเสร็จแล้ว จะออกแล้ว จะออกแล้ว พี่เอบอกรอพี่ด้วย ใกล้แล้ว ใกล้แล้ว โอ๊วว………..แล้วฉีดน้ำเงี่ยนใส่ร่องก้นเมย์จนเมย์ กรี๊ดแล้วก็*อีกรอบ แล้วก็ฟุบหน้าลงตรงนั้น พี่เอเองก็ฟุบหน้าลงหลังเมย์ แล้วอยู่ ๆ ก็พลิกตัวเมย์ให้หงายขึ้นข้างบน แล้วจับให้เมย์หันหน้ามาโดยที่*ังไม่หลุดออกมาจากก้นเมย์เลยค่ะ พี่เอแรงเยอะจริง ๆ น้ำออกแล้วยังมีแรงกระเด้าเมย์อีกตั้งหลายที จนเมย์บอกไม่ไหวแล้ว เมย์หมดแรงแล้วนะ พี่เอบอกเดี๋ยวสิ กำลังมันส์เลย แต่ก็ยอมให้เมย์นอนพัก โดยพี่เค้านอนจูบปาก ดูดนมเมย์ ไปเรื่อย ๆ แล้วอยู่ ๆ ก็อุ้มเมย์ขึ้นแล้วเอา!ใส่รู ห..เมย์ กระเด้าเมย์ในท่าลิงอุ้มแตงไปรอบ ๆ ห้อง ท่านี้ เมย์เสียวมาก จน*อีก พี่เอยิ่งชอบใจกระเด้าแรงจนพี่เอพุ่งน้ำเงี่ยนใส่รู !เมย์ เป็นอันว่าพี่เอเสร็จไป 2 รอบ เล่นเอาเมย์หมดแรง แต่มีความสุขมากที่สุดเลยค่ะ ที่ได้!กับ!พี่เอ หลังจากใส่เสื้อผ้ากันเรียบร้อย พี่เอบอกเดี๋ยวไปส่งที่บ้าน แต่เมย์หิวข้าวมาก จึงแวะกินข้าวกันก่อน ระหว่างทางกลับบ้านพี่เอสารภาพว่า ฝันว่า!เมย์ทุกคืนเลย ไม่นึกว่าเมย์จะ!มันส์ขนาดนี้ วันนี้พี่มีความสุขมาก และขอต่อในรถอีก 1 ยก ไม่รู้ไปเอาแรงมาจากไหน แต่เรื่องอย่างนี้ เมย์ไม่ยั่นอยู่แล้วค่ะ ถึงไหนถึงกัน เพราะเมย์ชอบโดน!มากค่ะ
23. T o n n a d o X` (0)

16-07-2005, 14:04:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อาขุด คับ ขุดๆ
24. T o n n a d o X` (0)

16-07-2005, 14:05:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ช่วยขุดม้างเส่ ทุกคน
25. T o n n a d o X` (0)

16-07-2005, 14:09:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ช่วยขุดมั้งดิ สาด
26. T o n n a d o X` (0)

16-07-2005, 14:10:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่านอย่างเดียวเล่ยนะ เอ้ย
27. T o n n a d o X` (0)

16-07-2005, 14:11:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาขุดๆๆ
28. T o n n a d o X` (0)

16-07-2005, 16:37:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดเอาขึ้นไปขุดๆ
29. T o n n a d o X` (0)

16-07-2005, 16:37:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาขึ้นไปงับๆๆ
30. T o n n a d o X` (0)

16-07-2005, 16:38:57   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาช่วยขุดหน่อยย
31. tigerp (0)
Mail to tigerp

16-07-2005, 16:52:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดอ่าขุด ลงต่อดิ

[1] [2] [3] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: