---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 01:24 ของวันที่ 22/10/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
เกมโจนสลัดค่ะ มาเล่นกันน่ะคุ่ะ
0. airnaraks (0)
Mail to airnaraks

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    19-06-2005, 07:41:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

เกม

http://www.oceanicaonline.com/index2.php

ยุงยากนิดนึงน่ะค่ะ
ต้องสมัครแล้วก้อ รอเมล แล้วต้องเข้าเวปไปยืนยันอีกน่ะค่ะ
ตอนสมัครช่วย เขียนตรงIDแนะนำเป็นเลข 36139 ช่วยใส่หน่อยน่ะค่ะเป็นเครดิส ช่วยหน่อยน่ะค่ะขอบคุงค่ะ
รอเล่นดูแว้วกาน

หนุกดีค่ะรอเล่นดู

มีอะไรถามได้น่ะค่ะ ช่วยกานขุดด้วยน๊าาาาาาาาาาา

ขอบคุงค่ะ

1. airnaraks (0)

19-06-2005, 07:53:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สำหรับคนที่รู้จักเกมนี้อยู่แล้วน่ะค่ะ

กรุณาอย่ามาโชว์ลาวน่ะค่ะ ไม่ต้องมาด่ากันค่ะ

พอดีเราพึงเล่นค่ะ

หรือถ้าจะมาด่าอ่าค่ะ ก้อเข้าไปเล่นค่ะ

อยากทำได้แค่ดีแต่ปากค่ะ

ขอโทดเพื่อนๆที่เล่นเกมนี้ด้วยน่ะค่ะ

*** สำหรับคนลาวววววววววววววเท่านั้นน่ะค่ะ

2. งุงิ
(Non member)
    19-06-2005, 07:55:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อะจ๊าก
3. airnaraks
    19-06-2005, 12:42:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆ

มาเล่นกันน่ะค่ะ

4. airnaraks (0)

19-06-2005, 12:43:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆ

มาเล่นกานนนนนนนนนนนนนนนนน

5. airnaraks (0)

19-06-2005, 12:43:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รออยุ่น๊าาาค่ะ มาเล่นกาน

หนุกๆค่ะ

6. airnaraks (0)

19-06-2005, 21:04:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. ––––•(-•TeenakuB•-)•–––– (0)
Mail to ––––•(-•TeenakuB•-)•––––

19-06-2005, 21:06:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่เบือบ้างเหรอ

เหงตั้งกะทู้เกือบทุกวันนิ ทั้งใช้ mem แระ non mem อ่ะ

แทนที่จาขุดก้อพอ ตั้งใหม่ซะงั้น

เหอะๆๆ

8. Smile_of_hell (0)

Mail to Smile_of_hell

19-06-2005, 21:08:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทำมายต้องใส่เลข ID เทอด้วยอ่า บอกเปน เครดิต เครดิต อารัย กระทู้โพสเกมนี้ก้อมีตั้งเยอะแยะแล้วส่วนไหย่จะรู้จักกันหมดแล้วด้วยน่ะ แถมเพิ่งมาเล่นหลังๆ - -
9. |uz|fEr`z
    19-06-2005, 21:09:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มันเล่นไงอ่ะ ตะเอง เรากะลัง สมัครอยู่ ว่าจะลองเล่นมั่งเนี่ย จ๊วบส์ๆ... บอกทีนะ ว่าเล่นไง

10. Ntteiry (0)
Mail to Ntteiry

19-06-2005, 21:14:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โจรสลัด? มันไม่เกี่ยวกะการเลี้ยงเป็ดเลยครับ
11. |uz|fEr`z
    19-06-2005, 21:20:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่ะนะ เด๋วพ่อ กะโดดกัดคอเรย ตอบกวนตรีน
12. airnaraks (0)

22-06-2005, 06:46:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอโทดน่ะค่ะ เราชวนที่ทีอยากเล่นอ่า
แล้วก้อถ้าเล่นเป็นแล้วหรือเคยสมัครแล้วก้อเล่นไปซิ เราตั้งกระทู้นิไปหนักอะไรคัยไหมล่ะค่ะ

แล้วคายสมัครอ่าค่ะช่วยใส่เลขไอดีแนะนำด้วยน่ะค่ะ 36139

ถ้าคายอ่านแล้วไม่ชอบเราไม่ว่าค่ะแต่อย่ามา เห่าหอนแถวนี้ค่ะ

13. CHAVAS (0)
Mail to CHAVAS

22-06-2005, 07:17:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เสียตัง + เวลา อ่ะ เล่นไปแล้วจะรู้

เลิกขาดเลย

กำ = ="

14. GolFxxJunG (0)

Mail to GolFxxJunG

22-06-2005, 07:28:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
12. airnaraks (0)

22-06-2005, 06:46:28 [Edit message]
--------------------------------------------------------------------------------
ขอโทดน่ะค่ะ เราชวนที่ทีอยากเล่นอ่า
แล้วก้อถ้าเล่นเป็นแล้วหรือเคยสมัครแล้วก้อเล่นไปซิ เราตั้งกระทู้นิไปหนักอะไรคัยไหมล่ะค่ะ

แล้วคายสมัครอ่าค่ะช่วยใส่เลขไอดีแนะนำด้วยน่ะค่ะ 36139

ถ้าคายอ่านแล้วไม่ชอบเราไม่ว่าค่ะแต่อย่ามา เห่าหอนแถวนี้ค่ะ
-----------------------------------------
วาจาแบบนี้ระวังคนจะไม่เล่นนะครับ
คะกับค่ะยังใช้ไม่ถูกเลยผู้หญิงจิงหรือป่าวคับ ::

Modified on: 22-06-2005, 07:31:44

15. zzz
    22-06-2005, 08:08:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เล่นม่าเป็นชาติละเบื่อว่ะ อยากได้แต้มอะดิถ้าเอาคนมาสมัครได้ อ่อนเอ้ย
16. airnaraks (0)

22-06-2005, 16:06:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คนด่าอะแมร่งเคยทำแล้วถึงรู้
17. airnaraks (0)

22-06-2005, 16:16:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ก้อจะเอาแต้มไงค่ะแล้วหนักสวนไหนของพระบิดาคุณไหมค่ะ

เราฝากให้น้องเราโพสบ้างไม่ได้หรอไงค่ะ พอดีไม่ค่อยได้เล่นน่ะนะ ให้น้องเล่นค่ะ

ปล. เราด่านายพวกที่สันดารเสียน่ะค่ะ ถ้าไม่เล่นหรือเคยเล่นแล้วก้อไม่ต้องมาโพสก้อได้น่ะไม่ได้ว่า แล้วไม่เล่นก้ออย่าด่ารำคาญพวกปากสุนักค่ะ

ต้องขอโทษคนดีๆแล้วกันน่ะค่ะ [ด่าพวกปากสุนักกกกกกกไม่มีเจ้าของค่ะ]

18. airnaraks (0)

22-06-2005, 16:21:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล้วคนที่บอกว่าเล่นเสียเงินเสียเวลาอ่าค่ะ

ขอบอกค่ะว่าโง่ มากๆๆ

เพราะ ว่า มันไม่จำเป็นต้องเล่นตลอดเวลานิ วันนึงเล่นแค่ไม่กี่ครั้งเองน่ะค่ะ

แล้วที่บอกเสียเงินอ่าค่ะ ไม่เห็นจำเป็นต้องใช้เงินเลยน่ะค่ะ แล้วแต่คน

ถ้าคัยอยากเป็นสมาชิกค่อยสมัครก้อได้นิค่ะ

ไม่รู้อะไรอย่ามาโพสเลยค่ะมันลาววววววมากค่ะ

แล้ว กระทู้นี้ไม่ได้มีไว้ให้นายพวกปากสุนักมาด่าน่ะค่ะ ขอโทดที

หวังว่าคงจะอ่านภาษาคนออกน่ะค่ะ หรือว่าอ่านภาษามนุษย์ไม่ออกก้อตามโพสด่าได้น่ะค่ะไม่ว่าค่ะ เสียงหมูเสียงหมาไม่ค่อยสนใจค่ะ

ขอโทษที่พิมพ์ไม่สุภาพค่ะ******

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: