---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 14:01 ของวันที่ 26/10/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
-หมวย-X-นมเล็ก-ดัดฟัน-เข้ามาดูรูปได้-msnมีค่ะ-
0. AlLtILala (0)
Mail to AlLtILala

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    30-05-2005, 04:17:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

http://ei_poyd.storythai.com

คลิกเข้ามาดูรูปนะคะ ^^ ชื่อ ปอยค่ะ ..

msn olo_slot  hotmail.com ค่ะ

อย่าลืม คลิกเข้าไปแล้ว กด F5 เพื่อให้รูปขึ้น

นะคะ ขอบคุนค่ะ อย่าลืมคุยกันนะค่ะ จุ้บๆๆ
File attach: bgnat.jpg (36 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

1. ลิ้คิมฮวง
(Non member)
    30-05-2005, 04:25:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แมร่งสวยแต่แมร่งดอกทองหวะ

เจ้าของกะทุ้เปนไรกะมันวะ เมิงไม่ใช่เจ้าของไดแน่ เขาชื่อพลอย บอกชื่อปอย

แต่มันดรอกทองจิงๆ อะ ดูดหรี่ด้วย

2. kditbankza (0)
Mail to kditbankza

30-05-2005, 04:34:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตอแหล ดอกทองมากไปแระ วันก่อนยัง เยดกับเพื่อนกุอยู่เลย
File attach: PIC0468A.jpg (37 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
3. tuajingkhongtur (0)
Mail to tuajingkhongtur

30-05-2005, 04:58:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ไม เวบ มรึงเถื่อนจัง วะ

มี ห อ ย เหม็นอะไรด้วย เวนจิง

ชื่อ m ก้อโครดโหดเลย

4. AlLtILala (0)
Mail to AlLtILala

30-05-2005, 05:04:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
http://ei_poyd.storythai.com !! พอยนะเค่อะ
5. Mokic
(Non member)
    30-05-2005, 05:52:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อีนี่ท่าจะเมาน้ำ แต่เช้านะเนี้ย

กอปไว้ก่อน กันแมร่ง...อิดอก ..........
เฮ้ย อิเดะ .........
เฮ้ย อิสรัด ..........
เฮ้ย อิดิต .......เฮ้ย...ถูกแล้ว
----------------------------------------------------------------
http://ei_poyd.storythai.com

คลิกเข้ามาดูรูปนะคะ ^^ ชื่อ ปอยค่ะ ..

msn olo_slot hotmail.com ค่ะ

อย่าลืม คลิกเข้าไปแล้ว กด F5 เพื่อให้รูปขึ้น

--------------------------------------------------------

เสียดายว่ะ ห่า เอ้ย พุดแล้วรมมะดีเลนว่ะกุ
พอๆๆเวลาของหาย ตี+ ของแหก ชอบอารมมะดี
แล้วมาลงก่าเอทุกทีเลยอะ
พอยสงสารเอว่ะ
ไม่รุ้ทนพอยได้ไง คนอารามร้ายแบบพอยเนี่ย
แต่พอยกะชอบเอนะ เอเปนคนดีเปนคนที่พอย เกรงใจอะ
ไม่รุ้ดิ ไม่กล้าขออารายจากเออะ
เกรงใจโคตรๆ รุ้สึกว่า...
ท่าพอยขอไป สักวันเอจามองว่าพอย
เปนคนหน้าเงินอ่า เลยมะก้าม้าง
แต่กะรักนะ ไม่ใช่ไม่รัก ถึงเราจาเป็น

สรุปเมิง ปอย หรือ พลอยวะสาด

นะคะ ขอบคุนค่ะ อย่าลืมคุยกันนะค่ะ จุ้บๆๆ

6. Sonyps2 (0)
Mail to Sonyps2

30-05-2005, 14:11:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล้วไง วะเนี่ย กุ งง
7. omarkyo (0)
Mail to omarkyo

30-05-2005, 14:16:51   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
-*-
แล้วมานยังไงอ่างงอีกคนและเนี่ย

8. GolFxxJunG (0)

Mail to GolFxxJunG

30-05-2005, 14:26:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เดี่ยวปอยเดี่ยวพอยเมิงมีสองหัวป่าวแสด
9. papuy (0)

Mail to papuy

30-05-2005, 15:00:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากได้อันนั้นมาเลยเหรอ โห!!!!!!!!!~*

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: