---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 16:28 ของวันที่ 25/10/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/4)
[1] [2] [3] [4] หน้าถัดไป >
[--แจกคอร์ดกีต้า--]ขอกันมาได้
0. slipknotsp
(Non member)
บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    26-05-2005, 14:46:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ขอ กัน เข้า มา ได้ เลย ครับ เดี๋ยว เรา เอา มา ลง ให้

เข้า มา ทุก วัน ครับ เพลง เก่า ใหม่ อาจ จะ ไม่ มี ทุก เพลง นะ ครับ

แต่ เพลง ฮิต มี เยอะ นะ *********

1. slipknotsp (0)
Mail to slipknotsp

26-05-2005, 14:48:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เดี๋ยวเราลองลงดูซักเพลง

Intro:E/C#M/A/B (2times)
E C#M A B
รู้ ว่ามันไม่สมควร ที่ยังกวนหัวใจเธอ ฉันขอโทษที
E C#m A B F#m
รัก และยังคอยหวังดี ทั้งที่ไม่มีสิทธิ์ เพราะความจริง เธอก็มีเขา
G#m F#m/B
คนนั้น เป็นคนที่สำคัญกว่า
E C#m A F#m B
มันอาจจะผิดที่เป็นอย่างนี้ ที่มันยังรักเธอจนสุดหัวใจ เมื่อรู้ว่าไม่มีทาง แต่ฉันก็ไม่ตัดใจ เหมือนคนไม่รู้ตัว
E C#m C# A F#m
มันอาจจะถูกที่ใครบอกไว้ ความรักมันทำให้ตาบอด จนมองไม่เห็นความจริง ว่าฉันเป็นใคร ทำให้ไม่
B E/C#m/A/B
เข้าใจ ทำไมยังรักแต่เธอ
E C#m A B F#m
รู้ ควรจะหักห้ามใจ หากทำได้ง่ายดาย ฉันก็คง ไม่ต้องสับสน
G#m F#m/B
อย่างนี้ จบๆไปเสียดีกว่า
E C#m A F#m B
มันอาจจะผิดที่เป็นอย่างนี้ ที่มันยังรักเธอจนสุดหัวใจ เมื่อรู้ว่าไม่มีทาง แต่ฉันก็ไม่ตัดใจ เหมือนคนไม่รู้ตัว
E C#m C# A F#m
มันอาจจะถูกที่ใครบอกไว้ ความรักมันทำให้ตาบอด จนมองไม่เห็นความจริง ว่าฉันเป็นใคร ทำให้ไม่
B F#m/B E/C#m/A/B
เข้าใจ ทำไมหมดทั้งหัวใจ มันยัง คงรักแต่เธอ

2. slipknotsp (0)

26-05-2005, 14:49:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ลอง ไป ลง คอร์ด กัน นะ ลง คอร์ด ไม่ ตรง แหะ ๆ ๆ ๆ มัน วาง ลำ บาก โทด ที นะ ครับ
3. lucifer_chaochao (0)
Mail to lucifer_chaochao

26-05-2005, 14:51:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาเพลง
1. ขอเป็นตัวเลือก กะลา

4. Dn_za (0)
Mail to Dn_za

26-05-2005, 14:55:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
thailand song
5. slipknotsp (0)

26-05-2005, 14:55:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จัดไปคับ
Intro : G/D/C/D/

G Em C D
เผื่อใจไว้ก่อนอย่าเพิ่งทุ่มเทให้ฉันเลย
G Em C D
ฉันอาจตกเป็นจำเลย เรื่องทำเธอเสียใจ
Bm Em Am D G
หากไม่เป็นดั่งเธอหวังที่ตั้งใจวาดเอาไว้
Em C D G Em C D
สุดท้ายคงต้องกลายเป็นผู้ร้ายทำลายเธอ

G Em C D
อยากทำเพื่อเธออยากเป็นดั่งคนที่เธอหวัง
G Em C D
แต่ว่าใจฉันยังหวั่น หวั่นทำเธอคอยเก้อ
Bm Em Am D C
กับใจเธอที่ให้ฉันมันมากมายซะล้นเอ่อ
D G
ยิ่งมากก็ยิ่งกลัว

// Am D Bm
// เผื่อใจเอาไว้ก่อนเธอ ยังไม่สาย
// Em Am D G
// ให้โอกาสใจเธอลองมองใครนอกจากฉัน
// Em Am D Bm Em
// ขอยอมเป็นหนึ่งในตัวเลือกของคนที่เธอฝัน
// A D
// เพียงแค่นั้นก่อน อย่าทุ่มความสำคัญ

//// G Em C D
//// ทนรอสักหน่อยปล่อยให้เวลาบอกหัวใจ
//// G Em C D
//// ฉันคนนี้ที่เป็นไป ใช่ไหมที่ต้องการ
//// Bm Em Am D C
//// ให้ความรักเป็นหนังสือ เพียงแค่เธอค่อยๆอ่าน
//// D G
//// ค้นหาใจของเธอ

//

Bm C D
เจ็บคงมีที่เพียงฉันและเธอ
Bm Em D/C Am D
แต่เพื่อแลกกับคำตอบ ตีกรอบให้เธอได้เจอคนที่ดี

Instru : G/Em/C/D ( 2 times )
Bm/Bm/Am/D/G/Em/C/D/G

// , ////

Bm Em Am D C
ให้ความรักเป็นหนังสือ เพียงแค่เธอค่อยๆ อ่าน
D G
ค้นหาใจของเธอ

ขอกันมาได้อีกนะครับ เรา ลงให้

6. delirium (0)
Mail to delirium

26-05-2005, 14:57:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอเพลง หยุดฝันก็ไปไม่ถึง - แคลช หน่อย
7. Napus007 (0)
Mail to Napus007

26-05-2005, 14:58:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอคอร์ดเพลง Some Where I Belong ของ LP อะครับ
8. ...
    26-05-2005, 15:00:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอเพลง วันวานยังหวานอยู่ของละคร ทวารยังหวานอยู่
9. slipknotsp (0)

26-05-2005, 15:01:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
intro ความรักทำให้คนตาบอดนะครับ

2II-------------------------------------12-9-----7---
3II---11-11-11-9-9-9-9-9--8-9----------------9
4II----------------------------------------------9------

2II-------------------------------------12-12---9-----
3II---11-11-11-9-9-9-9-9--8-9---------------9---
4II-----------------------------------------------------9--
Solo Intro นะครับ
2II------------------12----9----------12-9-------7----
3II--13-9-13-9------9----9--8-9-------------------9
4II-----------------------------------------------9-------

2II------------------12----9----------12-12----9-------
3II--13-9-13-9------9----9--8-9-----------------9----
4II-------------------------------------------------------9--

10. Dearvara (0)
Mail to Dearvara

26-05-2005, 15:04:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีผ่าเหล่า ของโดมป่าวคับ กำลังอยากได้

ที่อัลบั่มเก่าๆอ่ะ

11. slipknotsp (0)

26-05-2005, 15:12:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Somewhere I Belong LinkinPark

Intro: Bm G A Em Bm G A Em (3times)
B D G Em B D G Em B D A Em

Bm G
(When this began) I had nothing to say
A Em
And I'd get lost in the nothingness inside of me
Bm G
(I was confused) And I let it all out to find that I am
A Em
Not the only person with these things in mind
Bm G
(inside of me) But all the vacancy the words revealed
A Em
Is the only real thing that I've got left yo feel
Bm G
(Nothing to lose) Just stuck hollow and alone
A Em
And the fault is my own And the fault is my own

B D G Em
* I wanna heal I wanna feel What I thought was never real
B D G
I want to let go of the pain I've held so long
Em
(Erase all the pain 'till it's gone)
B D G Em
I wanna heal I wanna feel Like I'm close to something real
B D A
I want to find something I've wanted all along
Em Bm
Somewhere I Belong

G
And I've got nothing to say
A Em
I can't believe I didn't fall right down on my face
Bm G
(I was confused) Looking everywhere only to find that it's
A Em
Not the way I had imagined it all in my mind
Bm G
(So what am I) What do I have but negativity
A Em
Cause I can't justify the way everyone is looking at me
Bm G
(Nothing to lose) Nothing to gain hollow and alone
A Em
And the fault is my own The fault is my own

(Repeat *)

G A Em Bm
I will never know myself until I do this on my own
G A Em Bm
And I will never feel anything else until my wounds are healed
G A Em Bm
I will never be anything 'till I break away from me
G A Em Bm G A Em
And I will break away I'll find myself today

(Repeat *)

B D G
I wanna heal I wanna feel like I'm
Em B
Em B
Em B

เอามาลงให้แล้วครับ

12. slipknotsp (0)

26-05-2005, 15:13:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เพลง หยุด ฝัน ก็ ไป ไม่ ถึง ของ แคลช ต้อง รอ หน่อย นะ ครับ

ส่วน ฝ่า เหล่า รอ แปป นะครับ

13. slipknotsp (0)

26-05-2005, 15:16:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ของโดม ขอ โทด จิง ๆ นะ ครับ หา ไม่ ได้ เลย ครับ
14. slipknotsp (0)

26-05-2005, 15:20:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่ขอกันจิงๆหรอ
15. TDEW (0)
Mail to TDEW

26-05-2005, 15:30:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใจปลาซิว ของ ศร อะครับ
16. -Nakator- (0)
Mail to -Nakator-

26-05-2005, 15:34:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอ รักแท้ของอามแชร์ เอาหมดเลยนะท่าน ตั้งแต่แรกเลย
17. slipknotsp (0)

26-05-2005, 17:55:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอามาลงให้แล้วคับโทดทีนะช้าไปหน่อย เน็ตต่อไม่ติด
เพลง:.ใจปลาซิว
Artist:ศร
Intro:C/Em/Am/G/F/Dm/G

C Em Am/G
แต่ก่อนแต่รัยหัวใจชั้นดังภูผา
F G C
จะพูดจะจาเสียงดังและฟังชัดเจน
Dm G E Am
ไม่กลัวคัยแน่นอนเลือดมันร้อน ถอยไม่เป็น
Dm F G
แต่เจอะกับเธอไม่รู้ชั้นกลายเป็นใคร
C Em Am/G
แต่ลูกผู้ชายถือว่าเป็นความปวดร้าว
F G C
ยิ่งแอบมองสาวต้องมองลอดตามกิ่งไม้
Dm G E Am
เดินตามไปก้าวนึงต้องถอยออกมาหนึ่งเสาไฟ
Dm G C
ไม่รู้ทำไมขากับใจไม่ไปด้วยกัน
F G Em Am
*เป็นตั้งแต่เมื่อพบเธอ เจอหน้าเธอก้อใบ้กิน
Dm F G
ลิ้นพันกัน ไม่รู้มันเปนยังไง
C G Am/G
**ใจปลาซิวทุกทีที่เจอเธอ
C G Am /G
แก้มแดงๆๆของเธอทำหัวใจละลาย
F G E Am
พึ่งจะรู้ว่าความรักทำให้คนเสียความมั่นใจ
Dm G C
ลองรักใครรักเท่าไหร่ก้อไปไม่เป็น
C Em Am/G
ก้อด้ายแต่เพ้อ ว่าเธอจะมองสักครั้ง
F G C
ก้อด้ายแต่หวังหัวใจจะกล้ารักเธอ
Dm G E Am
ลูกผู้ชายตัวจริงเสียงจริง จีบผู้หญิงไม่เป็นหรอกเธอ
Dm G C
เจอหน้าเธออกสามศอกก้อเหลือสามเซนต์
(ซ้ำ*/**)

Solo:Am/G/Em/Am/Dm/G/C
(ซ้ำ*/**)

18. slipknotsp (0)

26-05-2005, 17:56:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รักแท้ครับ
รักแท้ : Armchair

Intro: F C Dm Bb (2times)

F C Dm Bb
อยู่กับตัวเองในวันที่เงียบเหงา ฉันเฝ้ามองเห็นผู้คน ที่คอยให้ไออุ่นกัน
F C Dm Bb
อยากจับมือใครก็มีแต่ตัวฉัน เหมือนเดิมๆทุกๆวัน ฉันนั้นแทบขาดใจ

Am7 Dm7 C Bb C
* ทุกครั้งยังบอกตัวเอง หากแม้นมีใครที่เดินเข้ามา มาเติมสิ่งที่ขาดหาย
Am7 Dm7 C Bb C
ฉันนั้นจะเก็บรักษา และขอสัญญาจะนานเท่าไหร่ ฉันจะไม่เปลี่ยนไป

F Am7 Dm7 F7 Bb Gm C
** จะมีทางไหนที่ทำให้ฉันค้นพบคนดีของหัวใจ ได้เจอกับใครที่ฉันรอ
F Am7 Dm7 F7 Bb Gm C
อาจมีสักครั้งที่เราได้พบรักแท้เท่านี้ก็เพียงพอ กับคนหนึ่งคนที่อยากจะขอ

Instru: F Am7 Dm7 F7 Bb Gm C (2times)

F C Dm Bb
สิ่งหนึ่งในใจที่ยังจะตามหา ฉันว่ามันช่างมีค่า และคุ้มที่จะเจอะเจอ
F C Dm Bb
อาจเปลี่ยนคืนวันที่เป็นอยู่เสมอ ขอให้ฉันได้พบเธอ รักแท้ที่ตามหา

(ซ้ำ *,**,**)

Instru: F Am7 Dm7 F7 Bb Gm C (2times) Fmaj7

19. slipknotsp (0)

26-05-2005, 17:57:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอ กัน เข้า มา ครับ สา กล ก็ ได้
20. PHP (0)
Mail to PHP

26-05-2005, 17:59:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอคอร์ด C อะครับมีป่ะ
21. slipknotsp (0)

26-05-2005, 18:01:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
1ll----2----------
2ll---------4-----
3ll------------5--

22. New[X]clasS (0)
Mail to New[X]clasS

26-05-2005, 18:02:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอใจน้อย abnomal หน่องับ
23. pechadmin (0)
Mail to pechadmin

26-05-2005, 18:05:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมขอคอร์ดเรื่องบนเตียงหน่อยครับ
24. Nuy
    26-05-2005, 18:06:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอคอดเพลง วัดใจ คับพวกผมเเกะกันไม่ได้เลยอะ ยากโคตรๆ ถ้าพี่มีผมขอนะ ผมม.3 อะผมมือเบส สกป. คับ อิอิ ขอ วัดใจนะ ซิลีฟู
วัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟูวัดใจนะ ซิลีฟู

25. zodie
    26-05-2005, 18:06:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
power คอร์ด จับไงฮับ สอนโหน่ย
26. หฟกหฟกหฟกหฟก
    26-05-2005, 18:08:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
วัดใจ ซิลี่ฟู ............................................วัดใจ ซิลี่ฟู
วัดใจ ซิลี่ฟู ............................................วัดใจ ซิลี่ฟู

27. New[X]clasS (0)
Mail to New[X]clasS

26-05-2005, 18:08:57   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอ ใจน้อย-AbNomal หน่อยก๊าบ
28. noomailamom (0)
Mail to noomailamom

26-05-2005, 18:12:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ความรักทำให้ตาบอด น่าจะเปนอย่างนี้นะคับ

Intro:E/A/C#m/A (2times)
E G#m A F#m
รู้ ว่ามันไม่สมควร ที่ยังกวนหัวใจเธอ ฉันขอโทษที
E G#m C#m F#m
รัก และยังคอยหวังดี ทั้งที่ไม่มีสิทธิ์ เพราะความจริง
F#m/G#m C#m A B
เธอก็มีเขา คนนั้น เป็นคนที่สำคัญกว่า
E C#m
มันอาจจะผิดที่เป็นอย่างนี้ ที่มันยังรักเธอจนสุดหัวใจ เมื่อรู้ว่าไม่มี
A F#m B
ทาง แต่ฉันก็ไม่ตัดใจ เหมือนคนไม่รู้ตัว
E/(Eb on E) C#m/C#7
มันอาจจะถูกที่ใครบอกไว้ ความรักมันทำให้ตาบอด จนมองไม่เห็น
A F#m A B E
ความจริง ว่าฉันเป็นใคร ทำให้ไม่เข้าใจ ทำไมยังรักแต่เธอ

ผิดหรือถูก บอกด้วยนะคับ ที่เหลือไป ต่อกันเอง Cord แบบนี้แหละคับ

29. Pikemans (0)
Mail to Pikemans

26-05-2005, 19:30:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาช่วยลงandขุด
30. Pikemans (0)
Mail to Pikemans

26-05-2005, 19:34:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆ
31. WoodZa (0)
Mail to WoodZa

26-05-2005, 19:34:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีเว็บที่แจกคอร์ดกีต้าร์ เยอะๆ อยุ่ คือ http://www.musicatm.com เว็บนี้เค้าแจกเยอะมาก

[1] [2] [3] [4] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: