---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 17:46 ของวันที่ 31/10/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
มหาลัยอุบลมีอะไรดี
0. kway (0)
Mail to kway

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    18-05-2005, 21:36:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

คณะดีสุดอะไร? สาวสวยไหม? เรียนหนักไหม? หาของกินง่ายไหม่? หอสะอาดไหม? รุ่นพี่ติ้งต๋องไหม? อาคารเรียนเยอะไหม? มีสนามกีฬาหย่ายใหม? คนเลวเยอะไหม? พูดอีสานเยอะไหม? แอร๋ยแอร๋ย ไหม?

ใครโพสต์กระทู้ดักคนเข้า, สาบแช่งผู้คน
ขอแช่งให้อวัยวะเพศเน่า เสื่อม หนองใน
คัยมีแฟนขอให้แฟนทิ้ง เป็นสิว
คัยกำลังหาอยู่ขอให้ได้แต่น่าลาว ๆ สอบตก

File attach: cornerpic.gif (17 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

1. makelove (0)
Mail to makelove

18-05-2005, 21:42:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่รู้ครับ เคยไป 2-3 ครั้ง ตอบตามความคิดที่ผมเห็นละกันนะครับ

1. ไกลจากตัวเมืองมาก....กกกกกกกก แต่มีรถประจำทางวิ่งผ่านเรื่อย ๆ
2. ของกินหายากมาก...กกกกกกกก
3. ต้นไม้ยังไม่ค่อยมี ตึกก็น้อย เพราะยังใหม่อยู่...
4. สาว ๆ ก็น่ารักตามวัย แต่ไม่แต่งตัวแบบเร้าใจเท่าไหร่ เรียบ ๆ ว่างั้น
5. มาตรฐานการศึกษาเท่าที่ดูก็น่าจะใช้ได้ ไม่น่าแตกต่างจากที่อื่นมากนัก....
6. แน่นอน ต้องเว้าลาวเป็นส่วนใหญ่ ฮ่า ๆ ๆ นายไปต้องได้พูดแน่ ชัวร์
7. ถ้าติดก้อเรียนเลย ไม่ผิดหวัง....

เมิงจะไปเรียนหรือไปพักรีสอร์ท แสด....ดดดดดดด

2. Ha|Yo (0)
Mail to Ha|Yo

18-05-2005, 21:43:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เมิงไปดูเองดีกว่า มั้ย ?
3. Ha|Yo (0)
Mail to Ha|Yo

18-05-2005, 21:44:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เมิงจาไปเรียน หรือ ไปหาเมีย แสดดดดดดดดดดดดด
4. Melfiz Grefroz (0)
Mail to Melfiz Grefroz

18-05-2005, 21:44:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มองในแง่ดีมันไม่เจริญมาก เมิงก็จะได้ตั้งใจเรียนไงครับ
อีกอย่างอยู่ไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็ชิน

สาวๆหรอ อันนี้แล้วแต่ดวง แต่คนอีสานจริงใจนะจะบอกหั้ย หึหึ

ป.ล.ผมไม่ได้เรียนที่นั่น

5. kway (0)

18-05-2005, 21:45:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ID:U89$0y)9  totonline.net
Pw:j4**9c+p

1222 or 1288

(คำเตือน: มีมิจฉาชีพปล่อยโปรแกรม Spy (ดักคีย์บอร์ด) ในไฟล์ .exe โดยที่โปรแกรม Anti-Virus ตรวจไม่พบ ไม่ควรรันโปรแกรมที่ไม่น่าไว้ใจ (bot,2id) สามารถตรวจหา Spy ที่ฝังตัวในเครื่องโดยใช้โปรแกรม จาก http://www.safer-networking.org/en/mirrors/index.html
File attach: proshot.zip (31 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

6. kway (0)

18-05-2005, 21:48:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คอบคุงทุกๆท่านที่ออกความเห็น แย่จังเซ็งฉิบ โดนเพื่อนล้อว่าไปเรียนลาว อยากฆ่ามานจิงๆ อุบลลาวตงไหนวะไทยชัดๆแสดเอ้ย
7. ice~jung (0)
Mail to ice~jung

18-05-2005, 21:51:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมว่าก็ดูดีนะ ผมมีร้านอาหารทำเสร็จแล้วแต่ยังไม่ได้เปิดตรงตึกแถวตรงข้ามมหาลัยเลยอะ ตรงเซเว่นอะ ยังไม่มีโอกาสไปเปิดซะที
แต่คิดว่ามันไกลจากตัวเมืองไปหน่อยนะ

8. พี่ๆจากม.อุบล
(Non member)
    18-05-2005, 22:08:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาเหอะน้องม.อุบลก็มีดี พี่เรียนวิดวะ บางทีจุรา ไปสมัครงานพร้อมกัน ม.อุบลเกรดน้อยกว่ายังใด้งานเลย มันอยู่ที่คน แต่ตึกอยู่ไกลกันมากร้อนสุดๆ
9. Zamuraix (0)
Mail to Zamuraix

18-05-2005, 22:18:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ้ายสาดไหนว่า อุบลลาวววะ
อย่ามาเหยียบอุบลนะเมิง

::

Modified on: 18-05-2005, 22:19:01

10. fsa
    18-05-2005, 22:22:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรียนไปเถอะ ที่ไหนก็ดีทั้งนั้นแหละ
เดี๋ยวนี้ไม่เหมือนเมื่อก่อนแล้วนะ

11. กรั่กๆ
    18-05-2005, 22:22:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โห...
ถ้าเมิงติดที่นั่นอ่ะนะ
กุว่าไปไถนาเล่นดีก่า สบายก่ากานเย้อะเลย
ไกลปืนเที่ยงอิ๋บ อ๋าย
ยังกะอยุ่ในป่าช้าเลย ไกลโคดๆ โคดจะไกล

12. fsa
    18-05-2005, 22:25:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มันทำให้เรา"แกร่ง"
13. kway (0)

18-05-2005, 22:27:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ที่อุบล มีห้างอะไรใหญ่ๆมั้งไหม ครับ ไปมาแล้วยังไม่เห็นเลย ของกินรู้สึกจะหายากจิงๆด้วย ม.ไม่น่าอยู่ไกลเมืองเลย T_T แล้วจะเจอพวกผู้ก่อการร้ายไหมหวา กัวพวกแขกบ้าๆมาระเบิดพลีชีพ จักมันจะบ้าไปถึงไหน ตัวมันเคยคิดสร้างสรรค์ประดิดเครื่องใช้ หรือ เทคโนโลยีไหม่ๆบ้างไหม เอาแต่บรึมๆ เอะอะอะไรก็ พระเจ้าว๊ากกกกบรึ๊ม
ปล.ผมเกลียดแขก รักทักษิณ รักถิ่นอุบล

14. Zamuraix (0)
Mail to Zamuraix

18-05-2005, 22:33:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อุบลก็มีดิห้างใหญ่ๆ
บิ๊กซี โลตัส ไรเงี้ย
แต่ว่า ม อุบล อ่ะมานอยุ่นอกเมือง
ต้องทำจาย

15. คนมันหล่อ
    18-05-2005, 22:35:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เคยไปนะ สมัย กุยังอยู่อุบล คุยเพิจ แล้ว นัด เจอ สาวที่นั่นอะ ห่า วันเดียวได้ปี้ เลย ง่ายดี เหอๆ

แต่ไกล จาก วาริน อิ๋บอ๋าย

16. fsa
    18-05-2005, 22:35:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อุบลนะครับ ไม่ใช่ 3-4 จว. ชายแดนภาคใต้
17. CrossBone (0)
Mail to CrossBone

18-05-2005, 22:45:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตึกเรียน อุปกรณ์ เครื่องไม้เครื่องมือ ทันสมัย อย่างดีครับ มีตึกดีไซน์แปลกๆ หอสมุดเหมือน โคลอสเซี่ยมเลย ตึกวิศวะใหญ่มาก
คอมตรึม สาวๆน่ารักเยอะครับ พูดภาษากลางก้อเยอะครับ
แต่ มันพื้นที่กว้าง ตึกเลยไกลกันโคตร ร้อนๆต้นไม้ไม่ค่อยมี ส่วนมากขับมอไซเอา ของกินอยู่ร้านหน้ามอ มีหมดแหละบริการ เช่าหนังสือ ของกิน เครื่องดื่ม ปีแรกได้อยู่หอในก้อดีครับ เย็นๆนั่งคุยกะสาวๆ
แต่ไกลจากตัวเมืองหน่อยนะ

18. Superkrekyut (0)
Mail to Superkrekyut

18-05-2005, 23:11:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ม.อุบลฯห่างเมือง10กิโล ถนน4เลนมีรถประจำทางวิ่งตลอด ขับรถไปมาสะดวก เด๋วมาอยุ่ก้ไม่อยากกลับเอง ของกินเยอะแยะ ที่นี่พูดทั้งกลางและอีสานคนต่างถิ่นเยอะชิบ มาอยู่เด่วก็ชิน

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: