---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 23:16 ของวันที่ 16/04/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/7)
[1] [2] [3] [4] [5] [6] [7] หน้าถัดไป >
*สาวประเภท2 ที่แปลงเพศแล้ว *
0. pakty (0)
Mail to pakty

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    08-05-2005, 10:16:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใครเคยเอากะกระเทยแปลงเพศแล้วมั่ง
มาเล่าให้ฟังหน่อย
กรูอยากรู้ มาเล่าด่วนๆๆๆๆๆๆๆเลย

เข้ามาแล้วขุดกรูมีรูปแจกนะเมิง
::

Modified on: 03-08-2005, 21:06:39

1. pakty (0)

08-05-2005, 10:28:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มันต่างกะ สาวจริงๆมั๊ยวะ สงสัยจังวะ
หอยมันเป็นไงสวยมั๊ยหมอทำเหมือนมากน้อยแค่ไหน
อยากรู้เวลาที่เค้ามีอารมณ์มีหล่อลื่นออกมั๊ยมีเสร็จมั๊ย
ใครรู้หรือมีรูปภาพ ส่งมาดูทีนะครับ
เห็นกระเทยสวยๆงามกว่าสาวจริงด้วย
กระเทยไทยสวยที่สุดในโลก

File attach: r778298-6.jpg (51 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
2. ~SectiOn-Agi~ (0)
Mail to ~SectiOn-Agi~

08-05-2005, 10:32:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เหอๆ
ยังไม่เคยเจอเหมือนกาน

3. โม่งแดง
(Non member)
    08-05-2005, 10:47:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หนูยังไม่แปลงหรอก แต่ถ้าอยากรู้ก็มาตัวๆกะหนูจิค่ะ
คิกคิก (ล้อเล่นนะ)อย่ามาเอาจริงนะ

4. pakty (0)

08-05-2005, 11:20:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากรู้วะๆๆๆๆๆๆๆๆ
หอยธรรมชาติ กับ หอยหมอทำ สวยด้วยหมอ
อย่างไหนๆๆมันเจ๋งกว่ากัน
สู้ได้มั๊ยๆๆๆใครมีความรู้ มาเล่าสู่กันฟังหน่อยครับ

อยากรู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

File attach: r572371-6.jpg (45 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: หอยตุ๊กตายาง
5. POKza
    08-05-2005, 13:19:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เหอๆ ไอเวงอย่ากรู้ไปทําไรวะ
6. pakty (0)

08-05-2005, 21:42:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากรู้วะ ใครรู้อะไรก็มาเล่าให้ฟังหน่อยดิ

7. เคย
    08-05-2005, 21:57:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เราเคยแล้วเหมือนของจริงเลย คือ เพื่อนเราตั้งแต่ตอน ป.4 อะ ตอนนี้มันก็ 20แล้ว ไปแปลงเพศมาตอนแรกมันก็ให้เราดูไง
มันเอา เนื้อ ตรงตรูดอะตัดออกมาทําเป็นแคม มีปุ่มเสียวแต่ไม่มีปุ่มเสร็จ แต่จิ๋..มจิงมันกว่าเยอะ จิ๋..มหมอมันจะออกแข็งๆหน่อยเพราะมันมี พลาสติกด้วย

8. pakty (0)

09-05-2005, 01:46:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอบใจๆแล้วความเหมือนล่ะ ดูแล้วจับแล้วสู้หอยจริงได้มากน้อยแค่ไหนครับ
มีใครเคยแล้วอีกมั่งมาเล่าให้ฟังหลายๆคนหน่อย
ของจริง มีรูปก็ดีนะครับอยากชมมากๆ
รูปหอยจริงหาได้ง่ายดาย ภาพหอยฝีมือหมอหาได้ยากจริงๆ..เฮ้อ

เออๆนมกระเทย จับแล้วเหมือนจับนมสาวมั๊ยวะ

File attach: r572371-13.jpg (104 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: หอยเทียมของตุ๊กตายาง
9. LolitaZคุง (2)

Mail to LolitaZคุง

09-05-2005, 01:52:57   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มรึง อย่าหลงผิด
File attach: 2.jpg (27 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: รูปมิสกระเทย ปีก่อน
10. kaeza (0)
Mail to kaeza

09-05-2005, 01:53:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มานเอา k..y ไปแปลงอ่ะ ลองอ่านดู กุเปิดเจอhttp://www.yanhee.co.th/yhh/th/btct/btct_dct_sex.htm กุก็ไม่รุนะ ไม่เคยทำ แล้วก็ไม่ใช่หมอ - -"
11. LolitaZคุง (2)

09-05-2005, 01:54:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อีกรูป
File attach: 8.jpg (22 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
12. kaeza (0)

09-05-2005, 01:54:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กุละกัวกระเทยไทยชิบหาย วันนั้นกิงเหล้า นึกว่า ญ จิงๆ พี่ที่ร้านไม่บอก กุไม่เชื่อว่าเปงกระเทยนะนั้น
แล้วรูปนั้น กระเทยเป่าวะ - -'

13. kaeza (0)

09-05-2005, 01:56:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ดูเอวแล้วน่าจะเปล่านิ - -?
14. _pun_ (0)
Mail to _pun_

09-05-2005, 01:57:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
REP 11กุยอม ก็ได้วะงั้นอ่ะ

15. LolitaZคุง (2)

09-05-2005, 01:58:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ดูรูป แรก ดูคนซ้ายดิ ชายชัดๆ
File attach: 4.jpg (35 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
16. LolitaZคุง (2)

09-05-2005, 01:59:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สังเกตคนอื่นในรูป
File attach: 7.jpg (33 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
17. _pun_ (0)
Mail to _pun_

09-05-2005, 02:00:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ประเทศไรวะ

กระเทย ไทย ก้ได้ มิสกระเทย โลก บ่อยๆนี่หว่า

18. kaeza (0)

09-05-2005, 02:01:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หน้าตาออกจาไทย - - เป่าวะ
19. Tiesanit (0)
Mail to Tiesanit

09-05-2005, 02:03:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาแบบน้องปอย กุก็ควงโชแล้วเหรี้ย

น้องปอยที่นางเอกมิวสิกไม่ใช่ผู้ชายของ ดูบาดูอะ

20. tOybOy (0)
Mail to tOybOy

09-05-2005, 02:04:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ชอบรูป! แบบอันแรก ๆ

เอาอีก ๆ ^^

21. pakty (0)

10-05-2005, 09:03:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หอยกระเทยอยากชมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
22. นามสมมุติ
    10-05-2005, 09:17:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไปเยดกระเทยไหมไอแสดได้ตังว้อยทีละ500อมๆๆดูด150
23. pakty (0)

11-05-2005, 01:58:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เจอคนนึงบอกเราว่า !กระเทยแปลงแล้วไม่น่าดูวะ
มันแค่โหนกๆอูมๆมีรอยผ่า แล้วก็มีรูไว้yet แค่นี้เอง
ไม่เหมือนของ ญ.จิงเลย เราถามต่อว่าเห็นแคมเล็ก หรือเม็ดเสียวบ้างมั๊ย เค้าเล่าว่าแค่เห็นข้างนอกแค่นั้นเค้าก็บายแล้ว
ไม่ได้ไปแหกดูวะ เราเลยไม่แน่ใจวะ
อาจจะกระเทยคนนั้นเจอหมอไม่เก่งทำไม่สวยก็ได้มั๊ง อีกอย่างคนที่บอกเราอายุ40+แล้วเค้าว่าตอนนั้นเค้าหนุ่มๆอ่ะ คงประมาณ20+ปีมัง เดี๋ยวนี้น่าจะพัฒนาแล้วนะน่าจะเหมือนจริงนะเนี่ย
ใครมีอะไรมาเล่าให้ฟังมั่งนะ สงสัยๆๆๆๆๆๆๆๆอยากรู้ๆๆๆๆๆ

24. For_Get_Me_not (0)
Mail to For_Get_Me_not

11-05-2005, 06:08:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เห็นแล้วอ่ะ ของเพื่อน เหมือนมาก หมอทำแล้วสวยหว่า!ผู้หญิงจริงๆซะอีก มันจะเหมือน!เด็กอ่ะ ไม่มีไรยื่นออกมา เรียบๆนูนๆ
File attach: ม.อกโต.jpg (18 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
25. pakty (0)

11-05-2005, 10:22:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล้วนายลองกะเพื่อนหรือยัง ว่ามันส์ พอๆกะญ.จิงอะป่าว มันจาแข็งๆแบบเรป บนๆว่าอะป่าว สงสัยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขอคำตอบแบบละเอียดๆที เล่ามาเลย ประสบการณ์กะสาวแปลงเพศ
อยากฟัง อยากรู้ อยากเห็น วุ๊ยๆๆๆๆๆ

File attach: r719186-161.jpg (46 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
26. แมน
    11-05-2005, 12:03:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สาวประเภท 2 คนไหนแปลงเพศแล้ว แอดมาคุยทีนะคับ
man_za  hotmail.com คับผมเป็ผู้ชาย 100 % คับ
แต่พอดีเงี่ยนอ่ะคับ ใครเงี่ยนก้แอดมาคุยนะคับ
ผมอายุ 15 คับ

27. pakty (0)

12-05-2005, 00:46:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากชมแต่ยังไม่อยากลองวะ
5555555555555555

28. SoDaCanDy (0)

Mail to SoDaCanDy

12-05-2005, 01:46:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทำไมนายอยากรู้จังอ่า สรุปคือ อยากได้กระเทยเป็นเมี ยว่างั้น แต่ก็สวยจิงๆอะเนาะ เห็นแล้วตาค้าง โอว..โอะโอ
29. Saiya Man
    12-05-2005, 03:27:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผม จาบอก ประสบการให้แล้วกันนะ ใครอยากรู้ ช่วยขุดทีนะ

คบมาได้ 1เดือน กระเทย แปลงเพศ แล้ว คนนี้สวยมาก พอดี เพื่อน

ผมบอกให้จีบไว้ เลย ไปนัดเจอที่ ตรอกข้าว สาร เขาชื่อ จีจี้ อายุ 20 ก่าๆ
ไปเสร็จ ผม ก็ เชื่อ นึกว่า ปู้ หญิง ที่ไหน ได้ กระเทยจริงๆ แต่น่ารัก

ขาวๆ หมวยๆ เขาก็พาไปกินข้าว แล้วก็ ไปเล่นสนุก ดึกมาก กลับ ประมาณ ตี3

แต่ที่จามาพูด ให้ ฟัง อย่างที่ เจ้าของกระทู้ บอกอ่านะ ของกระเทย

ผมจาบอกให้ หน้าอก หรือ นม เหมือนผู้ หญิงหมด แต่ นมนี้ สามารถ ที่จะเพิ่ม ให้มัน ใหญ่ได้อีกเรื่อยๆ โดยการเอา ซีรีโคน ออก

30. Saiya Man
    12-05-2005, 03:29:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แต่จาบอกให้อีกนะ เวลา เอาออกหรือ เอา เข้า หมอจะ เอาออกทางเดียวกับ เอาเข้า คือ ใต้รักแร้ อ่าคับ มัน สามารถ ขยายรักแร้ ให้ใหญ่ออกได้ เพื่อ ที่จะเอา ซีรีโคน ใส่เข้าไป แล้วให้มันไปอยู่ที่ ส่วนที่หน้าอก เจ็บมากคับอันนี้ เขาบอกมานะ

แล้วส่วนที่ สำคัญ ที่ คนอื่นอยากรู้คือ อวัยวะส่วนล่างของกระเทยที่แปลงเพศแล้ว มันแล้วแต่หมอนะ คับ ว่าทำสวยมากแค่ไหน แต่ของคนนี้ มันไม่ค่อยสวยนะคับ มันมีเหมือน ปู้ หญิงหมด แต่จะมีแคม

เนื้อมันจาเอามาจาก หนังอันทะ ก็นึกภาพเองนะ จะมีความรู้สึกเหมือนผู้ หญิง แต่ไม่มีน้ำ หล่อลื้น นะคับ มันจะ ใหญ่ๆ หน่อย มากก่าของ ปู้ หญิง ไม่มาก

31. Saiya Man
    12-05-2005, 03:30:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ส่วนจาถาม ผมว่า เคยมั้ย เคยคับ บอกตรงๆ เวลาจะเอาเข้า มันจาไม่มีน้ำหล่อลื้น ใช่มะคับ เขาจาใช้ น้ำหล่อลื้น ของเทียม ที่หาซื้อได้จา ตามร้าน หรือ ห้าง ทั่วไป ของ DuLex พอใส่ เข้าไปแล้ว บอกได้เลยคับ ความรู้สึก มันจะตื้นๆ ไม่ลึก แต่ กระเทย เวลา เอา! ใส่ไปแล้ว จาเสียวมาก มากกว่า ปู้ หญิง ด้วย อันนี้เรื่องจิง

และ ก็ เวลา กระเทยเสียว จาถึงจุดสุดยอดเร็วมากคับ !! 4-5 นาที ประมาณนี้มั้งนะ ไม่แน่ใจ แต่ สุดเร็ว

ถ้าเราเอากระเทยบ่อย รูของกระเทยหรือที่ เรียกว่า ช่องคลอด จาลึกแล้วขยายขึ้น

ผมบอกไว้อย่างนะ การที่จาคบกระเทยจิงๆ ถ้าจะคบจิงๆ ไม่อายหรอกคับ แต่เวลาไปไหนด้วยกัน หรือ ไป ข้างนอก เดิน ด้วยกัน

มันจะมีความรู้สึกอายๆ ไม่ค่อยชอบ แต่ผม ไม่ได้คบว่าเป็นแฟน นะ
แค่ ลองคบดู เฉยๆ กระเทย ถ้าคบแล้ว มันจะทุ่ม ให้เราทุกอย่าง อยากได้อะไรจะซื้อให้อย่างนี้จิงส่วนมาก

ถ้าอยากให้ผม เล่าเรื่อง ถ้า เวลาน้ำผู้ ชายเวลาเราเอากระเทย จาปล่อยเข้าได้มั้ย บอกได้เลยว่าได้นะคับ กระเทยไม่มีประจำเดือน ไม่มี มดลูกนะคับ ปล่อย เข้าในได้เลย อยาก ถามอะไร ก็ ถามได้นะคับ

ปล. ประสบการณ์จริง เรื่องจริง !!! เสียงจริงๆ เหตุการจริง !!!! ตอบให้แล้วนะคับป๋ม เจ้าของกระทู้ นานๆ จาเขียนกระทู้

[1] [2] [3] [4] [5] [6] [7] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: