---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 15:15 ของวันที่ 21/08/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
ช่วยบอกวิธี ขี่ pecopeco หน่อย คับ
0. boome (0)
Mail to boome

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    23-08-2002, 08:50:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ช่วยบอกวิธี ขี่ pecopeco หน่อย นะ คับ
ผม ใส่ skill แล้วคับ อีก ข้อนึง counter attact ต้องกด ก่อน มัน ตีเรา หรือ ตอนโดนมัน ตีคับ ช่วยหน่อยคับ

File attach: screeniris035.jpg (108 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
1. -002-
(Non member)
    23-08-2002, 08:54:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ก็ม่ะเห็นจายากเลยนี่
ก่อนอื่นก็อัพสกิลที่ใช้ขี่นกซะก่อน จากนั้นก็ไปซื้อมันมาขี่ ตัวละ 2500 อยู่ที่ Prontera ตรงด้านบนขวา ก็ที่ไปเปลี่ยนเป็นไนท์ อ่ะแหล่ะ ไม่ต้องเข้าไปในบ้าน เพราะคนขายยืนอยู่หน้าบ้าน เป็นทหารอะนะ แค่นี่แหล่ะ มันยากตงไหนอ่า หาคนขายไม่เจออ่ะดิ่ หุหุ ใคร ๆ ก็คิดว่าต้องเข้าไปซื้อข้างในกับตาแก่ เหอๆ ม่ะใช่ซะหน่อย

2. -002-
(Non member)
    23-08-2002, 09:02:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แก้ไข ด้านบนซ้าย ม่ะใช่ขวา ที่ไปสมัครลงท่ออ่ะ
3. [Nosferratue]A|ex (0)

Mail to [Nosferratue]A|ex

23-08-2002, 09:17:51   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
press "Auto Counter" before monster hit u. Waiting time for counter attack = SkillLevel * 0.4
max. level = 5
So, maximum waiting time is 2 second.
-- sorry, but I can't type Thai messege. why not? T_T --

4. jim007 (0)
Mail to jim007

23-08-2002, 09:21:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
skill ที่ใช้ขี่นกอันไหนครับ หน้าตาเป็นยังไงเพราะอ่านไม่ออกด้วยครับ ขอบคุณ
5. [Nosferratue]A|ex (0)

23-08-2002, 09:24:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
http://gaming.virtualave.net/index2.html
6. [Nosferratue]A|ex (0)

23-08-2002, 09:26:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
http://gaming.virtualave.net/skills/skills-knight.html
7. boome (0)
Mail to boome

23-08-2002, 09:33:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอบคุณมากคับ ทุกทุกคน ใจดีจริงจริง
ขอบคุณมากคับ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: