---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 10:20 ของวันที่ 01/11/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
คาถาดีๆควรมีติดตัวอย่าลบหลู่
0. kontamdee (0)
Mail to kontamdee

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    04-05-2005, 20:38:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

เป็นความเชื่อส่วนบุคคลนะครับอย่าลองคาถานะครับเดี๋ยวจะไม่ขลังแล้วอย่าไปบอกใครด้วยวาจานะครับต้องเขียนหรืออ่านเท่านั้นอย่าลบหลู่ก่อนที่เราจะร่ายคาถาท่านต้องท่องนะโมสามจบก่อน
ก่อนที่เราจะร่ายคาถานะ ให้เอาพระไรมาก็ได้มา5องศ์ แล้วก็เอาสายศิลมัดที่พระทั้ง5องค์ท่านก็นั่งสมาธิอย่างน้อย5นาทีเพื่อเอาครูถ้าท่านอยาก
ให้คงกระกระพันยิ่งขึ้นให้ท่านเอามีดหรือเหล็กอะไรก็ได้แล้วท่านก็นั่งทับเพื่อเป็นการดูดประกายไฟเพื่อให้คงพอนั่งเสร็จท่านก็บริกรรมคาถาได้ครับ
ตั้งนะโม 3 จบทุกครั้งก่อนที่จะร่ายคาถา
คาถาที่1 คงกระพันชาตรี ใช้เสก เหล้ากินหรือเสกน้ำมันทาตัว ชผู้ที่กินเหล้าไม่ได้ให้ท่านนำเอาใบพลูมา1ใบให้เขียนชื่อท่านลงในใบพลูนะครับ
เมื่อท่านท่องคาถานี้แล้วห้ามลอดราวตากผ้า อย่ากินน้ำเต้า อย่ากินปลาไม่มีเกล็ด อย่ากินแกงผักปั๋ง เวลาเข้าห้องน้ำก็ระวังตัว วันไหนเป็นวันพระของจะไม่แรง
ถ้ามีเรื่องไม่ควรออกจากบ้าน ห้ามด่าพ่อแม่ของเราและของผู้อื่น และอย่ากินของขี้ส๊าก() คาถานี้จะเสกไส่ไรให้ท่องสามจบนะครับ
คาถาคงกระพันชาตรี นะมะนะโม นะพุทธัง พะสังฆัง อะรพหังพุธโธ นะมะนะโม นะโมพุทธายะ ผมข่ามผมคง ตีผมๆไม่เจ็บ ฟันผมๆไม่เข้า
ตัวผมคงแก่ไม้รวกแหลนหลาว นะหมวกเหล็ก โมเกาะเพรช พุธเหล็กเพช ธาเหล็กกล้า ยะข่ามคง นะโม นะโม นะโมพุทธายะ ตัวผมดังเหล็กเพชร
ตีกผมไม่เจ็บ มีดฟันผมไม่เข้า ขวานพันผมขวานก็เปิน หน้าไม้และปืนไฟยิงก็ก็ไม่ออก นะมะนะโม นะโมพุทธายะ

คาถาที่2มหาเสน่ ห้ามดังนี้ หาถุยน้ำลายลงโถส้วม และถ้าทำกับผู้หญิงอย่าเลียของต่ำ ห้ามผิดลูกเมียคนอื่น
เสกไส่น้ำหอมหรือแป้งไม่งั้นก็เสกไส่บุหรี่สูบ
คาถามหาเสน่ นะนะนะนะโมโมโมโม นะโมพุทธายะ ตัวผมคือพระนาราย แขนผมคือพระแมน หน้าผมคือเทพ ฮื้อใจ๋คุณ(เปลี่ยนคุณเป็นชื่อคนที่เรารักให้ใส่ชื่อจริง)
ฮ้อนปั๋นไฟ ใจคุณไหวเหมือนอู่ อยู่บ่าได้ฮื้อไห้หาผม(ผมให้ใช่ชื่อนามกุลเรา)ทุกคนทุกวัน แต้เนอนางเนอ เออนางรัก สาวหุมๆสาวติด
คาถาที่3 แคล้วคลาด ห้ามลองคาถาโดยเด็ดขาด
เป่าไส่ตัว5รอบ
คาถา ถ้าคุณยิงผม นะมะนะโมนะสังโฆ นะละโม ก๊ะๆๆ ข๊ะ ก๊ะ นะมะนะโล โสมะโน นะมาโย คะมายะโถ ถะโลเสก๋า ล๋ามาซาต๊ะ นะก๊ะๆ นะโลมัง
นะรูปั๋งนะซะปะๆยัง นะโลๆ เอหิ เอหิ นะมิโล นะมะนะโมนะพุทโธนะโมพุทโธธายะ

อืมๆถ้าโหวตมากนะ ผมจะหามาให้อย่างเช่น ลิงลมไล่ฝน กันฟ้าฝ่ากันฝี เสดาะกลอน เรียกลม สาปนางไม้มัดจิตและอีกมากมายการสร้างตระกลุดมีดหมอ
ถ้าเป็นไสยาศาสผมไม่อยากให้นะถ้าเอาไปใช้ของท่านไม่แรงอาจเข้าตัวเป็นบ้าได้ ท่านอยากได้คาถาไรรองโพสดูหรือโพสคาถามาก็ได้ไม่ว่ากัน
แต่ห้ามโพสด่านะครับ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: