---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 23:54 ของวันที่ 24/10/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
•••••••••••• คำคมจีบสาว ••••••••••••
0. Son_Jung` (0)
Mail to Son_Jung`

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    01-05-2005, 12:50:57   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

เมิง : คุณครับ ผมขอยืมตังค์สักบาทได้มั๊ยครับ
มัน : บาทเดียวเองหร๋อคะ จะเอาไปทำไมร๋อ
เมิง : ผมจะเอาไปโทรบอกแม่ครับว่าผมเจอเนื้อคู่แล้ว
มัน : งั้นอย่าเอาเลยเสียดายเงิน

--------------------------------------------------------------

(ใช้ในห้องเรียนภาษาอังกิด)
เมิง : เอ่อ นี่เธอ สะกดคำว่าเลิฟให้ฟังหน่อยดิ
มัน : (คิดในใจ - นายฟายเอ๊ย แค่ทำว่าเลิฟก็สะกดไม่เป็น)
มัน : L O V E ง่ะ
เมิง : ขอบคุณนะ ขอบคุณจริงๆ
มัน : ขอบคุณอะไร(ของมัน)
เมิง : ก็ขอบคุณเธอที่ทำให้เรารู้จักคำว่ารักไง
มัน : อ๊วก ....

----------------------------------------------------------------

อันนี้ไว้ตอนใกล้สอบนะ

YOU : นี่เธออ่านหนังสืหรือยัง
SHE : ยังเลยอ่า (จะมาติ้วให้ป่าวเนี๊ย - -")
YOU : เราอ่านได้หลายหน้าแล้ว
SHE : หอ เก่งจังเลย
YOU : แต่จำได้หน้าเดียว
SHE หน้าไหนละ
YOU : หน้าเธอไง ^^ "
SHE : - -"

---------------------------------------------
ปล.หวังว่าคงจะได้ได้ผลนะ B-boy่'s

1. bigcup (0)
Mail to bigcup

01-05-2005, 12:55:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอบคุณครับ
2. -‘t’ 0 e y 'Z (0)
Mail to -‘t’ 0 e y 'Z

01-05-2005, 13:00:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาก่อน ไอ สัด on the ground

3. 5M (0)
Mail to 5M

01-05-2005, 13:01:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ช่วย นะงับ ^^

วิธีใช้ได้แน่เด็ดโคตรถ้าต้องการบอกรักผู้หญิงคนหนึ่ง

เรา : นี่เธอสมมุติว่าเราชอบผู้หญิงคนหนึ่งเค้าน่ารักมากเลยอะเราจะบอกเค้าว่าไงดีหลอ
หญิง : แล้วเราจะรุ้ไหมเนี้ย
เรา : ก้อเทอเป็นผู้หญิงอะเทอน่าจะรู้ดีก่าเราอะว่าผู้หญิงชอบให้พูดแบบไหน
หญิง : เรารักเธอนะ แบบนี้มั้งง่ายดี
ชาย : "เพิ่งรู้นะเนี้ยเธอชอบเราเราก้อชอบเธอเหมือนกัน"

เด็ดป่าววววววว

File attach: narak.jpg (73 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
4. ice~jung (0)
Mail to ice~jung

01-05-2005, 13:05:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไอ่ฆวย รูปข้างบนกุกำลังแดกข้าวเหนียวมะม่วงอยู่เลยหัวฆวย
5. Mikae|~Shadow` (0)
Mail to Mikae|~Shadow`

01-05-2005, 13:07:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไอสัด on the ground มายังวะ
6. jonjud (0)

Mail to jonjud

14-06-2009, 10:23:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ญ. :: คุณเคยคิดถึงฉันบ้างไหม?
ช. :: ไม่เคย
ญ. :: คุณชอบฉัน ไหม?
ช. :: ไม่
ญ. :: คุณอยากได้ฉันไหม?
ญ. :: คุณจะ ร้องไห้ไหม ถ้าฉันจากไป?
ญ. :: คุณจะอยู่เพื่อฉันไหม?
ญ. :: คุณจะทำอะไรสักให้ฉันได้ไหม?
ช. :: ไม่ ได้
ญ. :: คุณจะเลือกอะไร ระหว่าง 'ชีวิตคุณ กับ ชีวิตฉัน?
ช. :: ชีวิต ฉัน
.......
หญิงสาวรู้สึกเสียใจมาก เธอหันหลังวิ่ง หนีจากชายหนุ่มที่ ขึ้นชื่อว่าเป็นแฟนเธอ
แต่เขาก็วิ่งตามเธอไป พร้อมทั้ง ตะโกนว่า......
เหตุผลที่ฉันไม่เคยคิดถึงเธอ เพราะว่าเธออยู่ในความคิดฉันเสมอ
เหตุผลที่ ฉัน ไม่ชอบเธอ เพราะฉันรักเธอ
หตุผลที่ ฉัน ไม่อยากได้เธอ เพราะฉันต้องการ และจำ เป็นต้องมีเธอ
เหตูผลที่ฉันไม่ ร้องไห้ ถ้าเธอจากไป เพราะฉันคงจะตายทั้งเป็น ถ้าไม่มีเธอ
เหตุผลที่ฉัน ไม่อยู่ เพื่อเธอ เพราะฉันจะตายเพื่อเธอ
เหตุผล ที่ ฉันทำอะไรให้เธอสัก อย่างไม่ได้ เพราะฉันยินดีและเต็มใจทำให้เธอ ทุกอย่าง
และเหตุผลที่ฉันเลือกชีวิตฉัน เพราะ เธอคือชีวิต ฉัน

แบบนี้สิเจ๋งสุดๆ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: