---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 09:42 ของวันที่ 27/11/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
ไครจำเนื้อเพลง ชินจัง ( ไทย ) ได้บ้างบอกทีนะ..
0. Say~HEllO.. 555+ (0)
Mail to Say~HEllO.. 555+

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    04-04-2005, 14:17:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

พยายามนึกมาหลายวันละ แต่นึกมะออก...

ไครพอจำได้มาร้องไห้ฟัง สักท่อนหน่อยดิ

แต๊งกิ้ว ๆ

1. Say~HEllO.. 555+ (0)

04-04-2005, 14:18:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จำได้แค่... ว่าวันนี้ผมมีความสุข ... แค่เนี่ย เหอ ๆ

โคตรค่องเลย

2. Say~HEllO.. 555+ (0)

04-04-2005, 14:19:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากรู้จิง ๆ ๆนะเนี่ย
3. กหเดหฟเฟเหฟเพเหฟเ
(Non member)
    04-04-2005, 14:21:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ชุพเปอร์แมนชนประตูแอบไปร้องจากกกกกกกกกกกกกกกกกกก
4. ชินจัง
    04-04-2005, 14:21:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ฮัลโหล สวัสดี กระผมนี้จะบอก ว่าวันนี้ผมมีความสุข
ผมนั้นมีความสุขไม่เคยจะทุกข์มาสนุกกับเขาเพื่อน โอ๊ะ..โอ..โอ๊ะ..โอยย

จำไม่ด้ละ ^^"

5. ชินจัง
    04-04-2005, 14:27:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆๆ จำได้แล้ว

ผมนั้นยงเปนเด็ก ตัวกเล็ก ยังประหม่า เดินก็ช้าได้เป็นที่โหล่
อาจจะพุงโลกินแตงโม มาเยอะแยะแต่ไม่ถอย...
หล่อแค่ไหนคุณอาจจะรู้ดี เมื่อตะกี๊มิซาเอะก็หอมเอา
แต่บางครั้งหน้าดุกว่าเท่าเปา พวกสาวๆชอบส่งยิ้มมา
อย่ามองผมอาย อย่ามองผมอาย เจอคุณยายทีเดียวเป็นเขินเลย
อยากกินขนม อมลูกกวาดที่มีคนซื้อกินจนเมื่อยปาก เมื่อยปาก แล้วคุณก็อยากจะมาเป็นแฟน
ฮัลโหลสวัสดีกระผมนี้จะบอกว่าเมื่อเช้าโดนคุณยายดุ ผมนั้นฟันไม่ผุและมีอายุไม่ค่อยเท่าไหร่
แต่ผมเท่ ชิน-โน-สึ-เก- ก็คือผมเอง

จบ. มั้ง ^^

6. symbol (0)

Mail to symbol

04-04-2005, 14:28:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เออแบบ ข้างบนแหละ ::

Modified on: 04-04-2005, 14:28:52

7. kidsailandzer (0)
Mail to kidsailandzer

13-10-2008, 23:42:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หันมาสวัสดี
ครับผมนี้จะบอก
ว่าวันนี้ผมมีความสุข
ผมนั้นมีความสุข
ไม่เคยจะทุกข์มาสนุก
กว่าเขาเพื่อน
โอะโอโอ๊ะโอย
ผมนั้นยังเป็นเด็ก
น่ะตัวก็เล็กก็ยังประหม่า
เดินก็ช้ากลายเป็นที่โหล่
อาจจะพุงโลกินแตงโม
มาเยอะแยะแต่ไม่จ๋อย...
หล่อแค่ไหน คุณอาจจะรู้ดี
เมื่อตะเกี้ย ดูซาเอะก็หอมเอา
แต่บางครั้ง หน้าดุกว่าท่านเปา
พวกสาวสาวชอบส่งยิ้มมา
อย่ามองผมอายอย่ามองผมอาย
เจอะคุณอายทีเดียวเลยเขินเลย
อย่ากินขนมอมลูกกวาด
ก็มีคนซื้อให้กินจนเมื่อย.ปาก
เมื่อย.ปาก
ทุกคนก็อยากจะมาเป็นแฟน..
หันมาสวัสดี
ว่าเมื่อเช้าโดนคุณยายดุ
ผมน่ะฟันไม่ผุ
ล่ะมีอายุไม่ค่อยเท่าไร
แต่ผมเท่ห์ ชินโนสุเก
ก็คือผมเอง
หันมาสวัสดี
ว่าวันนี้ผมมีความสุข
ผมนั้นมีความสุข
ไม่เคยจะทุกข์มาสนุก
กว่าเขาเพื่อน โอะโอโอ๊ะโอย
ผมนั้นยังเป็นเด็ก
น่ะตัวก็เล็กก็ยังประหม่า
เดินก็ช้ากลายเป็นที่โหล่
อาจจะพุงโลกินแตงโม
มาเยอะแยะแต่ไม่จ๋อย...
หล่อแค่ไหน คุณอาจจะรู้ดี
เมื่อตะเกี้ย ดูซาเอะก็หอมเอา
แต่บางครั้ง หน้าดุกว่าท่านเปา
พวกสาวสาวชอบส่งยิ้มมา
เมื่อย.ปาก
ทุกคนก็อยากจะมาเป็นแฟน...
หันมาสวัสดี
ก็คือผมเอง
เมื่อยปาก
ทุกคนก็อยากจะมาเป็นแฟน..
หันมาสวัสดี
ก็คือผมเอง

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: