---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 00:43 ของวันที่ 23/12/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/2)
[1] [2] หน้าถัดไป >
เปิดบริสุทธิ
0. tanpick (0)
Mail to tanpick

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    15-08-2002, 18:17:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ครั้งแรก
1. Yumiko (35)
5-14

Mail to Yumiko

15-08-2002, 18:19:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โอ้ยยย...เจ็บบจัง...ซี๊ดดดดด อ่าาาาาา
2. -JaDaM- (0)
Mail to -JaDaM-

15-08-2002, 18:22:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
........
3. moo
(Non member)
    15-08-2002, 19:17:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
55555
4. waw
    15-08-2002, 19:19:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ้าว กผมนึกแล้ว
5. BeaZt (0)
Mail to BeaZt

15-08-2002, 19:23:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นายเราก้อคิดลึกไปเลยอ่ะ...(-__-")
8)N3W LVE P  M8)

6. tanpick
    15-08-2002, 19:27:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แก้ตัวครับ
เรื่องของผมนี่เกิดขึ้นกับอาจารย์ของผมเองครับ
อย่าคิดว่าอาจารย์ต้องเป็นคนแก่ซะทุกคนนะ เพราะอาจารย์ของผม ยังเป็นสาวอยู่เลย
เรื่องมันเกิดขึ้นเมื่อตอน summer ที่ผ่านมา ผมต้องเรียนภาษาอังกฤษ
เพราะต้องตกแล้วตกอีกมาแล้ว หลายครั้ง อาจารย์ของผมก็เลยนัดสอนพิเศษให้ผม จริงๆ

7. tanpick (0)

15-08-2002, 19:28:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล้วผมต้องเรียนเลขตอนเช้า แล้วถึงเรียนพิเศษต่อตอนบ่าย ผมก็ เรียนไปเรื่อยๆ
จนกว่าอาจารย์จะเลิก ซึ่งบางทีก็เรียนจนมืดก็มี
ลืมบอกไปว่าอาจารย์ของผมเป็นอาจารย์สอนพิเศษ คือแกเพิ่ง จบตรีมากำลังจะรอไปเรียนต่อโท หน้าตาหมวยๆ น่ารัก ผมยาว
ขาวด้วย ผมก็เรียนมาเรื่อยๆ ก็ไม่ได้คิดเกินเลยอะไร
แค่มองว่าน่ารักเหมือนกันนะ แกเป็นลูกศิษย์ของคุณแม่ผม ก็เลยให้มาช่วยสอนผม
แกอายุแก่กว่าผมประมาณ 5-6 ปี ก็คง อายุประมาณ 23 ปีเห็นจะได้ ผมก็เลยเรียกแกว่าพี่พราว
ปกติผมก็เรียนบ้างไม่เรียนบ้างด้วยความไม่ชอบภาษา แต่ดันได้ มาเรียนศิลป์-ภาษา
เวลาเรียนผมก็ไปเรียนที่มหาวิทยาลัยที่คุณแม่ผมเป็นอาจารย์
ซึ่งผมก็ชวนพี่พราวโดดเป็นประจำ ไปดู หนังบ้างกินข้าวบ้าง

8. tanpick (0)

15-08-2002, 19:29:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จนแม่ผมจับได้ก็เลยไม่ให้ออกไปไหน ให้เรียนอยู่ที่บ้านแทน ทำให้ผมได้เกิดประสบการณ์พิเศษขึ้นมา
ในวันเกิดเหตุ ก่อนที่แม่ของผมจะออกไปสอนหนังสือตามปกติ
แม่ผมก็บอกว่าวันนี้พี่พราวจะมาตอนเช้าให้รีบตื่นด้วย พอประมาณ 9 โมงเช้า
ผมก็รีบตื่นเพราะฝนตกหนัก พอดีกับที่พี่พราววิ่งตากฝนเข้ามา
ซึ่งตัวแกเปียกไปหมดเลยตอนนี้ ทำให้ผมพยายามมองทะลุในเสื้อผ้า เผื่อจะได้เห็นของดี
ซึ่งตอนนั้นก็ทำให้ผมเกิดอยากมีอะไรกับพี่พราวขึ้นมา ผมเลยหา
ผ้าเช็ดตัวกับเสื้อผ้ามาให้แก เพราะว่าพี่พราวขอยืมเพื่อที่จะอาบน้ำ
ผมก็มีให้ทุกอย่างยกเว้นชุดชั้นใน ผมพยายามหาเสื้อ สีขาวที่ค่อนข้างบางมาให้แกเปลี่ยน
ซึ่งแกก็คงไม่ได้คิดอะไร ส่วนผมก็อาบน้ำบ้าง แล้วผมก็นุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียววิ่งลงมา
หาเสื้อผ้า แล้วก็ทานข้าวเช้าพร้อมกับพี่พราว

9. Perry88 (0)
Mail to Perry88

15-08-2002, 19:30:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เราก็นึกว่าโดนไร ตกใจหมดเลย!
8)P  M LVE N3W8)

10. josep
    15-08-2002, 19:31:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นายตอแหล summer บ้านมีงฝนตกหนักเอาเรื่องมาจากหนังสือโป๊เล่มไหนหวะ
11. tanpick
    15-08-2002, 19:31:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เวลาทานข้าวผมก็แอบมองเวลาพี่พราวก้มๆ เงยๆ แล้วก็ได้เห็นอะไรดีๆ จนได้ หน้าอกของพี่พราวไง ขนาดไม่ใหญ่มากนัก
กำลังพอดี แถมหัวก็ยังสีชมพูอยู่เลยซะด้วย ทำให้ผมอยากลองของจริงเป็น
อย่างยิ่ง เพราะว่าผมไม่เคยลองมาก่อนเลย พอทานข้าวเสร็จพี่พราวก็ขอยาแก้ไข้
เพราะแกโดนฝนมาเต็มๆ สักพักแกก็ขอตัว ไปงีบบอกว่าอีก 1
ชั่วโมงให้ปลุกแกขึ้นมาสอนหนังสือต่อ เพราะตอนนี้แกง่วงมาก ขณะที่พี่พราวหลับ

12. lever
    15-08-2002, 19:31:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คุ้นๆว่าเคยได้อ่าน นา
13. BeaZt (0)

15-08-2002, 19:33:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แค่นี้หรอมีต่อป่ะ

14. tanpick
    15-08-2002, 19:33:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมก็แอบดูส่วนล่าง ของแก เพราะกางเกงที่ผมให้แกใส่มันสั้นมาก เห็นของแกมีขนปุกปุยพอสมควร
ผมทนไม่ไหวก็เลยแอบหอมแก้มแก ทำให้ แกตกใจตื่นขึ้นมา
ซึ่งผมก็ไม่สนใจแล้วล่ะครับ เลยใช้พลังของนักว่ายน้ำกอดแกไว้ไม่ให้ดิ้น พร้อมทั้งงัดประสบการจาก
vdo มาใช้ โดยการประกบปาก พี่พราวก็พยายามดิ้น แต่ก็สู้แรงผมไม่ไหว

15. tanpick
    15-08-2002, 19:35:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สักพักก็คงหมดแรงเลยหยุดที่จะดิ้น ผมเลยขอ ให้พี่พราวช่วยเพราะว่ายังไม่เคย
พี่พราวก็คงจะมีอารมณ์แล้วเหมือนกันตอนนี้ แต่แกก็บอกว่าแกยังไม่เคยเหมือนกัน
ผมก็ เลยทำสุ่มสี่สุ่มห้าไป ขณะที่ผมประกบปากก็ลองใช้ลิ้นเข้าไปด้วย
ส่วนพี่พราวก็ทำเหมือนกับผม ผมก็เลยถลกเสื้อพี่พราวขึ้น
แล้วใช้ทั้งมือทั้งลิ้นกับหน้าอกพี่พราว พี่พราวก็เริ่มร้องครางเบาๆ ออกมา

16. tanpick
    15-08-2002, 19:36:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สักพักผมก็ลองใช้มือลงไปสำรวจข้างล่างบ้าง ของพี่พราวเริ่มมีน้ำออกมาแล้ว
ผมก็จับมือของพี่พราวให้มากระตุกเจ้าหนูของผม พอผมถอดกางเกงพี่พราวออกเพื่อที่จะ หัดใช้ลิ้น
แต่พี่พราวไม่ยอมให้ทำ เพราะแกบอกว่ามันสกปรก
ผมก็เลยบอกให้พี่ใช้ลิ้นกับผมจะได้เท่าเทียมกัน แรกๆ พี่พราว ก็อิดออด
ผมก็เลยกดหัวพี่พราวเพื่อให้แกใช้ลิ้นให้ แล้วเราก็สลับ 69 กัน ตอนที่ผมใช้ลิ้นท่าทางพี่แกจะชอบมาก เพราะว่า

17. lynx
    15-08-2002, 19:36:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หนุกดีอยากอ่านต่อ
18. tanpick (0)

15-08-2002, 19:37:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ร้องออกมาไม่หยุดเลย ผมก็ทนแทบไม่ไหวเหมือนกัน
ผมก็เลยเริ่มเอามังกรเข้าถ้ำ แรกๆ ก็เข้าลำบากมากเลย ผมพยายาม ที่จะเอาเข้าให้ได้
แต่พี่พราวคงจะเจ็บมาก ผมก็เลยดันพรวดเดียวเข้าไปสุด แกถึงกับร้องลั่นน้ำตาไหล
ผมเลยกดแช่เอาไว้ สักพักหนึ่งจนแกนิ่ง ผมก็เลยเริ่มซอยไปเรื่อยๆ
จนพี่พราวเปลี่ยนจากร้องด้วยความเจ็บ มาเป็นร้องเพราะความเสียวแทน ผมก็ลองเปลี่ยนท่าไปเรื่อยๆ
ตามที่เคยเห็นใน vdo ทั้งให้พี่พราวขึ้นข้างบน ให้แกคว่ำหน้า ฯลฯ

19. tanpick (0)

15-08-2002, 19:37:51   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จนสุดท้ายผมให้แกใช้ ปากให้ผมอีก จนของผมออกในปากของพี่พราว
หลังจากเสร็จกิจเราก็เข้าไปอาบน้ำด้วยกัน แล้วก็มีอะไรกันต่อในห้องน้ำอีก
วันนั้นผมกับพี่พราวมีอะไรกันถึง 5 ครั้ง ทำเอาแกมาสอนไม่ได้อีก 3 วัน แต่พอพี่พราวเริ่มมาสอนอีก
เราก็มีอะไรกันทุกครั้ง ทำให้ผมรักวิชาภาษาอังกฤษขึ้นมาก
เราก็มีอะไรกันจนกระทั่งเดือนที่แล้วพี่พราวก็ไปเรียนต่อ ทำให้ผมต้องหันมาพึ่ง vdo
กับมือเหมือนเดิม

20. lazy (0)
Mail to lazy

15-08-2002, 19:38:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โม้ป่าววะ

21. BeaZt (0)

15-08-2002, 19:39:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
*ต้องกลับมาพึ่ง vdo กับมือ เหมือนเดิม*
Erk~ ฮาดีอ่ะ

22. tanpick (0)

15-08-2002, 19:41:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จบสะทีสมใจยังล่ะครับ เรากะจะประเดิม ตอนสมัครสมาชิกใหม่สะหน่อย ตั้งกระทู้เล่นเล่น เป็นกระทู้กามสะได้ ฮือ ฮือ พ่อครับแม่ครับผมขอโทด ครับ ใครมีเรื่องอะไรส่งมามั่งดิ
23. lynx
    15-08-2002, 19:42:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หนุกดีครับ
24. ninjazombie
    15-08-2002, 19:43:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ....!~
25. tanpick (0)

15-08-2002, 19:44:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องของเพื่อนเราเองม่ายใช่เรื่องของเราเรามัน ไก่อ่อนจ่อ ปรี๊ด จ่อปรี๊ด ล่มปากอ่าวอย่าสนใจเลย
26. tanpick (0)

15-08-2002, 19:50:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ดูดิรูปตุ๊ดญี่ปุ่นโครตสวยเลยตุ๊ดไทยเกิดใหม่ไปกินขี้ดีกว่า
File attach: pick.jpg (60 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
27. yongs (0)
Mail to yongs

15-08-2002, 19:53:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาไปลงนิตยสารสิ เรื่องนี้เผื่อได้ลงจะได้เงิน แต่งพิ่มด้วยมันสั้นไป
28. tanpick (0)

15-08-2002, 19:56:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใม่คิดไกลขนาดนั้นครับ พรุ่งนี้ค่อยเอาให้อีกเรื่องน่ะ
29. ninjazombie
    15-08-2002, 19:58:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พรุ่ง นี้ เล่น กี่โมง งะ จาได้มา อ่าน อีก ฮึฮึ...!  !
30. tanpick (0)

15-08-2002, 20:00:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กองกำลังอันยิ่งใหญ่ของญี่ปุ่นขอบอกว่าสหรัฐหนาวอ่ะ
File attach: japan_army.jpg (46 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
31. tanpick (0)

15-08-2002, 20:02:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ม่ายรู้เหมือนกันตอนเย็นมั้งติดสอบช่วงเย็น โทดคร๊าบ

[1] [2] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: