---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 15:28 ของวันที่ 26/10/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
อ่ะ เย้ มีเรื่อง XX มาเล่า อีกแล้ว
0. Fcuk-Galz (0)
Mail to Fcuk-Galz

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    11-02-2005, 11:14:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

มีคนติดตามผมอยู่ไหมหว่า งุงิ
1. ชอบๆ
(Non member)
    11-02-2005, 11:24:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ติดตามดิ
จนน้ำว่าวดีเพดาน
แล้วติดใจ

2. Fcuk-Galz (0)

11-02-2005, 11:25:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมโพรสรูปเล่นก่อน และ กันนะ ยังไม่มีคนอยากอ่านเท่าไหร่นิ
File attach: 0193669.jpg (38 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
3. Fcuk-Galz (0)

11-02-2005, 11:30:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นักศึกษา คนนี้น่ารักนะ ดู สิ ครับ
File attach: 00065_5.jpg (43 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
4. Fcuk-Galz (0)

11-02-2005, 11:31:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตกลง มีคนอยากอ่านเรื่อง ไหมครับ บอกผมทีครับ
File attach: 0193148.gif (44 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
5. Fcuk-Galz (0)

11-02-2005, 11:33:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตกลงไม่มีคนอยากอ่านจริงๆ หรอครับ
File attach: 0193672.jpg (29 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
6. @|2m_kung (0)
Mail to @|2m_kung

11-02-2005, 11:33:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รออ่านอยุ่จ้า
7. Fcuk-Galz (0)

11-02-2005, 11:37:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ครับ เดียวจัดให้เดียวนี้เลยครับ
File attach: 0193675.jpg (93 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
8. Fcuk-Galz (0)

11-02-2005, 11:41:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอลงเรื่องสั่น ก่นนะครับ ดู ว่มีคนอ่านมากน้อยแค่ไหนครับ
......................................................................................
อยากให้ถึงวันเปิดเทอมเร็วๆจังเลย นึกแล้วมันยิ่งทำให้คิดถึงช่วงวันที่ผ่านมา ที่ได้เบียดสีข้างบรรดาสาวๆทั้งหลาย ไม่ว่าจะเป็นสาวออฟฟิศ นักศึกษาหรือคนทำงานต่างๆ เห็นแล้วเป็นต้องเกิดอารมณ์อยากเข้าไปเบียดจังเลย.....หรือจะเป็นตามตลาดนัดหรือบริเวณที่มีงานแสดงด้วยละยิ่งชอบ จะขอเล่าเรื่องที่ผ่านๆมาให้ฟังก่อนนะว่าได้ไปทำอะไรมาบ้าง เริ่มละนะ วันนั้นผมรอขึ้นรถประจำทางเพื่อจะไปทำธุระตอนเช้า บริเวณที่รอจะมีผู้โดยสารมายืนรอรถอยู่เป็นจำนวนมาก มีทั้งบรรดาสาวทำงานที่นุ่งกระโปรงสั้นๆรวมถึงนักเรียนและนักศึกษาด้วย มันละวันนี้ ผมกำลังเล็งหาสาวที่ถูกใจอยู่ซึ่งวันนี้มีหลายคนที่ถูกใจ ขณะกำลังเล็งอยู่รถเมล์ก็มาถึง มีสาวคนหนึ่งรู้สึกว่าจะทำงานบริษัทเงินทุนอะไรสักอย่างนี่แหละเพราะเคยเห็นชุด เธอกำลังเตรียมที่จะก้าวขาขึ้นรถ ผมก็รีบตามเธอไปด้วยทั้งๆที่รถเมล์สายดังกล่าวไม่ใช่สายที่ผมจะไปเลย เอาละวันนี้ขอล้วงสาวออฟฟิศคนนี้ก่อนแล้วกันพรุ่งนี้ค่อยไปทำธุระก็ได้ ผมคิดอยู่ในใจ ขณะที่ขาก็ได้รีบตามหล่อนไปเพราะกลัวเดี๋ยวมีคนอื่นตัดหน้าไปก่อน นายน้องชายผมมันก็เป็นใจ มันแข็งทันทีที่สมองพี่ชายมันสั่งการผมทำเป็นรีบขึ้นรถ โดยแอ่น!ของผมไปที่ร่องก้นของหล่อนทันที พอดีร่องก้นเธอเลย ผมรีบทำเป็นดันเธอให้รีบขึ้นเพราะเดี๋ยวจะไม่ทันรถ แต่ในใจแล้วต้องการที่จะให้ท่อนเอ็นของผมมันได้ทาบกับก้นของหล่อนต่างหาก ผมเดินบี้ก้นเธอจนขึ้นไปยืนข้างบนรถโดยที่ไม่ได้ทิ้งช่วงให้ห่างเลย

File attach: 0192391.jpg (35 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
9. Fcuk-Galz (0)

11-02-2005, 11:42:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
!ผมมันก็กระตุกเพราะความมัน สะโพกเธอประมาณ34หรือไม่ก็35เห็นจะได้นะ หล่อนใส่กรธงปรงสั้นสีแดงและใส่ถุงน่องสีเนื้อด้วย มันยิ่งทำให้แลดูขาวเนียนดีจัง ขณะที่รถเริ่มวิ่งผมก็เริ่มทำต่อ คราวนี้ผมบิดตัวมาทางสะโพกข้างขวาของเธอนิดเดียว ซึ่งหล่อนก็คงคิดว่าคนข้างหลังมันดันเข้ามาแต่ความจริงแล้ว ผมต้องการที่จะเอามือลูบสะโพกเธอต่างหาก มือผมทำตามสมองที่สั่งการทันที ผมหล่อนยาวสลวยและหอมด้วยคงเพิ่งสระผมมาเมื่อเช้าแน่เลย มันยิ่งปลุกอารมณ์ผมให้มันคึกคักยิ่งขึ้น เอาละมือผมค่อยๆลูบสะโพกเธอเบาๆกลัวว่าเธอจะรู้ พร้อมกับแอ่น!ถูสะโพกข้างขวาเธอไปเรื่อยๆ ผมสักเกตุเต้านมของเธอโดยเธอยกแขนขวาขึ้นจับราว โอ...ทำไมมันช่างเต่งตึงออะไรอย่างนี้ มันแทบจะปริแตกออกมานอกเสื้อแล้ว ผมมองลอดร่องเสื้อของเธอเข้าไปเห็นร่องนมของเธอมันช่างเสียนี่ ยกทรงที่เธอใส่มันก็ตัวเล็กแค่ห่อช่วงปลายหัวนมเข้ามาเล็กน้อยเท่านั้นเองส่วนที่เหลือมันเนื้อชัดๆ !ผมกระตุกเหมือนกับกำลังจะแตกเสียให้ได้ น้ำเงี่ยนของผมมันไหลออกมาบ้างแล้ว เสียวหัว!ดีแท้ ผมจินตนาการว่าได้จูบปากเธอได้ดูดลิ้นของเธะอต่างคนต่างแลกลิ้นในปากกัน ยิ่งตอนที่รถเบรค ผมแกล้งเอามือเข้าไปลูบขาของเธอด้วย มันช่างน่าล้วงลึกเข้าไปถึงหว่างขาหล่อนดีแท้ ผมค่อยๆเอาขาของผมแทรกหว่างขาของเธอโดยค่อยๆให้มันถ่างออก อย่างช้าๆเพราะกลัวเธอจะรู้ตัวก่อนได้ผลเธอคงจะเมื่อยหรือจะรู้ว่ามีของมาเกะกะหว่างขาของเธอจนเธอรำคาญจนต้องแบะขาออกก็ไม่ทราบ แต่ที่แน่ๆเธอยืนถ่างขาออกตามที่ผมต้องการแต่ก็ไม่ได้มากแค่ผมสามารถเอาขาของผมสอดไปหว่างขาทั้งสองข้างของเธอได้แค่นี้ก็ได้เสียวหัว!ต่อแล้วละ วันนั้นผมนุ่งกางเกงขาสั้นไปด้วยเพราะผมเพิ่งออกไปวิ่งตอนเช้ามาและยังไม่ได้เปลี่ยนชุดกะว่าจะรีบไปทำธุระต่อ ซึ่งมันช่างเหมาะเจาะกับเหตุการณ์ตอนนี้ดีแท้ ขาของผมกันได้ถูไถกับขาของเธอผมแกล้วทำเป็นเอาเข้าเอาออกไปตามการวิ่งของรถ ขาของเธอค่อยๆหนีบเข้ามาเธอคงรู้ตัวแล้วละว่ากำลังโดนลวนลามเมื่อผมไม่สามารถทำต่อได้ผมจึงใช้วิธีสั่นๆขาแทน หล่อนนิ่ง...ผมคิดว่าหล่อนคงจะโวยวาย หรือว่าหล่อนคงอายไม่กล้าร้องแน่ โอย มันยิ่งเพิ่มความตื่นเต้นให้กับผมมากขึ้น เป็นไงเป็นกันละ ก็มันเงี่ยนเต็มที่แล้วนี้ ขาผมก็ยังคงสั่นต่อไปพร้อมกับ!ผมมันก็คงกระตุกบริเวณแก้มก้นของเธอส่วนมือข้างซ้านก็ลูบบริเวณสะโพกของเธอต่อไปส่วยตาผมก็จ้องอยู่ที่เต้านมของเธอ ทำไมมันช่างเสียวและมันอย่างนี้ หล่อนหนีบขาแน่นเลยคงจะเสียว.....แน่ เธอเผยอปากออกเล็กน้อยพร้อมกับหลับตาผมได้ยินเสียงเหมือนกับครางของเธอเบาๆ หล่อนคงเงี่ยนแล้วละ ผมค่อยๆก้มหน้ามาที่บริเวณผมของเธอพร้อมกับค่อยๆหอมผมของเธอและเปลี่ยนมาเป็นค่อยๆไซร้บริเวณต้นแขนของเธอที่ยกขึ้นเพื่อจับราวรถเมล์ขนที่แขนเธอลุกชันขึ้น มันแยะมากและดำขลับ โ อ.....นี่แค่ขนแขนเธอนะ แล้วนายที่อยู่ช่วงล่างตรงหว่างขาละมันจะเยอะขนาดไหน มันคงจะปิด...ี..หอสระอี...ของเธอหมดแน่ น้ำของผมมันจะแตกแล้วละ.............เอาเอามือที่กำลังลูบสะโพกเธอเลื่อนมาลูที่บริเวณยกทรงของเธอแทนพอมือผมได้สัมผัสกับขอบยกทรงหล่อนสะดุ้งนิดนึง เธอคงจะสยิวแน่ ผมจึงค่อยๆลูบเบาๆขึ้นๆลงๆไปตามสีข้างของเธอ สักพักเธอมีอาการกระตุก กึกๆๆๆโดยเฉพาะที่หว่างขาของเธอที่กำลังหนีบผมอยู่มันบีบเข้าหากันเหมือนกับเธอเสียว !.......เต็มทีแล้วใช่แล้วเธอกำลังถึงจุดสุดยอด........ผมไม่อั้นไว้ต่อไปแล้วผมก็ปล่อยน้ำของผมออกมาทันที..............ปากเธอ.....ร้องครางเบา...ซี้ด.........ไอปากเธอผมกระทบกับแขาของผม มัน.ร้อน........เมื่อรถเมล์ถึงที่หมายต่างคนต่างก้ไปตามทางของตัวเอง จบ

File attach: 0193671.jpg (23 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
10. @|2m_kung (0)

11-02-2005, 11:44:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ช่วยขุด
11. Fcuk-Galz (0)

11-02-2005, 11:44:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากอ่านต่อ ขุดครับ นั่น เรื่องสั่น เป็น ตัวอย่างครับ รอคนมาขุดผม โพรสรูปเล่นไปก่อนแล้วกันนะครับ
File attach: 0193673.jpg (49 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
12. Fcuk-Galz (0)

11-02-2005, 11:46:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากอ่านต่อ ขุดเลย ครับ
File attach: 09478.jpg (95 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
13. Fcuk-Galz (0)

11-02-2005, 11:51:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตกลงไม่มีคน อยากอ่านต่อหรอครับ
File attach: 0193894.jpg (33 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
14. @|2m_kung (0)

11-02-2005, 11:53:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่อยๆเลยคับ
15. ชอบๆๆ
(Non member)
    11-02-2005, 11:54:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาขุดก่อนไปเรียน

16. Fcuk-Galz (0)

11-02-2005, 11:55:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

(ภาพประกอบการอ่าน...น้องArisa แสดงเป็น"วิภาวี")

เวลาเกือบบ่ายของวันจันทร์ ครูชัยครูสอนงานไม้ของโรงเรียนสหศึกษาแห่งหนึ่งในกรุงเทพกำลังเดินกลับไปยังห้องทำงานของเขา ครูชัยเข้าไปก็พบว่านมและขนมปังที่เขาฝากนักเรียนคนหนึ่งซื้อนั้นวางอยู่บนโต๊ะทำงานของเขาแล้ว ครูชัยไม่เห็นนักเรียนคนที่เขาฝากซื้อซึ่งก็ควรจะเป็นอย่างนั้น เพราะใกล้เวลาที่นักเรียนจะต้องเข้าเรียนช่วงบ่ายเต็มทีแล้ว แม้จะรู้สึกเสียดายอยู่นิดๆที่ไม่ได้เจอลูกศิษย์คนโปรดแต่ก็ช่วยไม่ได้ เพราะก่อนหน้านี้เขาเพิ่งเล่นเสียวกับนักเรียนอีกคนอยู่พอดี ครูชัยนั่งเก้าอี้แล้วลงมือกินขนมปังที่ลูกศิษย์สุดน่ารักซื้อมาให้ด้วยใจ เสียงเพลงเข้าเรียนดังขึ้น นักเรียนทุกคนต่างวิ่งกรูกันไปเข้าแถวที่หน้าชั้นเรียนของตน ระหว่างนั้นครูชัยก็นำตุ๊กตาตัวหนึ่งขึ้นมาตั้งบนโต๊ะ หยิบแฟ้มเอกสารเล่มหนึ่งออกมาเปิด ในแฟ้มนั้นมีเส้นผมจำนวนมากติดอยู่ ครูชัยดึงเส้นผมที่ติดป้าย"เย็นฤทัย"มาพันรอบตุ๊กตา ในไม่ช้าตุ๊กตาผ้าขาวซีดตัวนั้นก็เริ่มเปลี่ยนรูปร่างกลายเป็นเย็นฤทัย เด็กสาวเจ้าเสน่ห์ที่เป็นคนซื้อขนมและนมมาให้เขานั้นเอง ตุ๊กตานั้นนอกจากจะกลายร่างเป็นเย็นฤทัยโดยมีรายละเอียดทุกอย่างครบถ้วนแล้ว มันยังแสดงอากัปกิริยาเคลื่อนไหวได้ราวกับมีชีวิตเลยทีเดียว ปากครูชัยเคี้ยวขนมปังอย่างเอร็ดอร่อยส่วนตาของเขาจ้องมองตุ๊กตาเย็นฤทัยยืนเข้าแถวหน้าชั้นเรียนของเธอ การได้มองลูกศิษย์ตัวน้อยโดยไม่ต้องกลัวใครจะเห็นนั้นกระตุ้นอารมณ์ใคร่ให้ครูชัยได้ไม่น้อยเลยทีเดียว เย็นฤทัยเป็นนักเรียนชั้นป.6/5 หน้าตาเธอน่ารัก เป็นเด็กดีมีน้ำใจต่อคนรอบข้าง เป็นขวัญใจของใครๆหลายคน และด้วยตุ๊กตาตัวนี้เย็นฤทัยจึงถูกครูชัยเปิดบริสุทธิ์เช่นเดียวกับเพื่อนร่วมชั้นของเธอและเด็กรุ่นน้องอีกคน และแน่นอนครูชัยไม่ได้หยุดความต้องการไว้แค่นั้น เขายังมีเด็กสาวหน้าตาน่ารักๆจ่อคิวรอให้เขาเชือดอีกหลายคนทีเดียว ช่วงบ่ายของวันนี้ครูชัยเหลืองานสอนนักเรียนอีกห้อง เป็นคาบเรียนสุดท้ายด้วย เขาเปลี่ยนเส้นผมที่ใช้พันรอบตุ๊กตาดูนักเรียนที่เขาหมายมั่นจะฟันให้ได้ทีละคนๆ จนกระทั่งใกล้เวลาที่เขาจะสอนแล้วก็เก็บของลุกไปเตรียมอุปกรณ์ที่จะใช้สอน

17. Fcuk-Galz (0)

11-02-2005, 11:56:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เวลาเรียนของคาบที่ 6 หมดลง คนที่รีบวิ่งมาที่ห้องของครูชัยไม่ใช่ใครอื่น เธอคือหัวหน้าห้อง 6/1 ที่เป็นศูนย์รวมความเป็นเลิศด้านต่างๆนั่นเอง "ครู!" เสียงเธอสั้นๆห้วนๆ ใครฟังก็รู้ว่าโมโหอะไรสักอย่างอยู่ "ว่าไง...แน๊พ" ครูชัยตอบกลับแบบไม่รู้ร้อนรู้หนาว "เอาคืนมาเร็วๆ" ณัฐนิชาทุบโต๊ะทำงานของครูชัยดังปึง สายตาจ้องครูชัยอย่างเอาเรื่อง "เอาอะไร?" ครูชัยตั้งคำถามเดียวกับที่ใช้ถามเย็นฤทัยครั้งก่อน "ก็ลิงของหนูน่ะสิ...เอาคืนมาเร็วๆ" ณัฐนิชาตอบเข้าประเด็นอย่างไม่อาย "อ๋อ...หึๆๆ อยู่โน้นไง" ครูชัยชี้ทางให้ณัฐนิชาดู และแล้วเธอก็ต้องตกใจเมื่อลิงสีขาวลายหมีพูห์ที่เธอต้องการตอนนี้ถูกจับห้อยต่องแต่งอยู่บนต้นไม้ใหญ่หลังห้องงานไม้ "นี่ครู...ทำไมเอาไปแขวนไว้บนนั้นเล่าปัดโธ่" ณัฐนิชาอายจนหน้าแดงรีบวิ่งไปที่เกิดเหตุโดยไม่สนเสียงครูชัยที่ไล่ตามหลังเธอไป "อ้าว...ไม่เอาไปแขวนอย่างนั้นแล้วจะแห้งได้ไงล่ะ" ที่หลังห้องงานไม้นี้ครูชัยเคยใช้ร่วมรักกับเย็นฤทัยมาแล้ว การเห็นลูกศิษย์ที่น่ารักอย่างณัฐนิชาเข้ามาในที่เกิดเหตุด้วยอีกคนชวนให้ครูชัยหวนคิดถึงความหลัง ครูชัยเดินตามเธอไปอย่างไม่รีบร้อน เมื่อไปถึงก็เห็นณัฐนิชาพยายามปีนต้นไม้เพื่อเก็บกางเกงในของเธอลงมา กระโปรงของเธอพริ้วไหวไปมาจนครูชัยเห็นก้นงามงอนที่ซ่อนอยู่ภายในหลายครั้งทีเดียว ครูชัยแขวนกางเกงในของลูกศิษย์ตัวน้อยเอาไว้ค่อนข้างสูง เด็กสาวตัวเล็กๆอย่างเธอไม่มีทางปีนขึ้นไปเก็บได้อย่างแน่นอน "ครู!" ณัฐนิชาหันมาเล่นงานครูชัยแทน "เอาลงมาเดี๋ยวนี้นะ" น้ำเสียงเธอดูมีอำนาจมากหากพูดกับเพื่อนของเธอ แต่สำหรับครูชัยแล้วมันไม่ทำให้เขากลัวเลยซักนิด ครูชัยยิ้มอย่างเจ้าเล่ห์ก่อนจะเสนอข้อแม้สุดโหดให้เธอ "หอมแก้มครูทีนึงสิ...แล้วครูจะเก็บให้" ณัฐนิชาโกรธจนหน้าแดง เธอยกมือขึ้นเหมือนจะชี้หน้าด่าครูชัยแต่ก็เก็บอาการเอาไว้ได้ซะก่อน "หนูไม่ใช่เด็กๆแล้วนะครู" ข้อแก้ตัวนี้ยิ่งต้อนเธอจนมุมยิ่งขึ้น "อ๋อ...เหรอ ว่าแต่เด็กคนไหนกันน้า...ที่ฉี่ราดจนครูต้องเอากางเกงในมาตากให้เนี่ยะ" ณัฐนิชานิ่งเงียบไป น้ำเสียงเธออ่อนลงเมื่อรู้ว่าไม้แข็งใช้ไม่ได้ผล "แต่...ครูชัยบอกว่าหนูโตแล้วไม่ใช่เหรอคะ" ครูชัยยิ้มนั่งลงยองๆตรงหน้าณัฐนิชา สายตาทั้งคู่ประสานกันก่อนที่ครูชัยจะเปลี่ยนข้อเสนอใหม่ "งั้น...เปลี่ยนเป็นจูบแทนละกัน" ข้อเสนอใหม่โหดยิ่งกว่าเดิมจนณัฐนิชารู้สึกเสียดายที่ไม่ตอบตกลงไปซะให้หมดเรื่อง "เอ่อ...คือ" เธอเริ่มทำอ้ำๆอึ้งๆ "ว่าไง...เอามั๊ย" ครูชัยเร่งเร้า ณัฐนิชาเริ่มยืนกระสับกระส่าย เธอหันไปมองกางเกงในของเธออีกครั้งเผื่อว่าจะหาวิธีอื่นเอามันลงมาได้ แต่เธอไม่มีเวลาแล้ว หากหมดเวลาพักอาจมีใครมาเห็นเข้าก็ได้ "ทำอย่างอื่นไม่ได้เหรอครู..." เสียงเด็กสาวเริ่มอ่อยลงเรื่อยๆราวกับขอความเห็นใจ "อ๋อ...ครูรู้แล้ว แน๊พจูบแบบผู้ใหญ่ไม่เป็นล่ะสิ" โดนท้าทายซึ่งๆหน้าแบบนี้ไม่ใช่วิสัยของเด็กห้อง 6/1 ที่จะยอมง่ายๆ "ใครบอกล่ะครู...ทำไมจะไม่เป็น" ณัฐนิชาตอบโต้ไปโดยอัตโนมัติ ชลดาเพื่อนของเธอก็โดนครูชัยท้าจนต้องเสียท่าไปแล้วเหมือนกัน "งั้น...ก็ทำให้ครูดูหน่อยสิ" เปรียบกระดานหมากรุกก็เหมือนเธอโดนรุกฆาตแล้วในตอนนี้ ณัฐนิชาไม่มีทางเลือก จำต้องยอมจูบครูชัยทั้งๆที่เธอเองก็ไม่เคยทำมาก่อน

18. Fcuk-Galz (0)

11-02-2005, 11:57:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ครูชัยเลือกทำเลด้านหลังต้นไม้ใหญ่ต้นในสุดที่ปลอดจากสายตาผู้คน เขานั่งลงกับพื้นหลังพิงต้นไม้ขาเหยียดยาวเงยหน้ามองณัฐนิชาที่เอาแต่กำมือของตัวเองยืนแข็งทื่ออยู่ "เป็นอะไร...ไม่อยากได้กางเกงในคืนแล้วเหรอ?" ครูชัยเอ่ยถาม ณัฐนิชาได้สติค่อยๆเดินเข้าหาครูชัย การจะจูบครูชัยให้สะดวกในลักษณะเช่นนี้มีแต่ต้องนั่งคุกเข่าเอาขาของเธอคร่อมขาของครูชัยไว้เท่านั้น มือของณัฐนิชาวางลงบนไหล่ทั้ง 2 ของครูชัย สัมผัสมือนิ่มๆของเด็กสาวทำเอาเป้ากางเกงของครูชัยโป่งขึ้นเป็นลำ ณัฐนิชาก็รู้สึกได้ถึงความเปลี่ยนแปลงนั้นแต่เธอทำเป็นไม่สนใจ เมื่อจัดท่านั่งเสร็จแล้ว ใบหน้าของทั้งคู่ก็อยู่ในระดับเดียวกันและห่างกันไม่ถึงคืบ ณัฐนิชาเลื่อนใบหน้าแดงๆของเธอเข้าใกล้ครูชัยเรื่อยๆจนกระทั่งริมฝีปากของทั้งคู่สัมผัสกัน ยังไม่ทันที่ครูชัยจะได้ซึมซับรสจูบของหัวหน้าห้องคนเก่ง เธอก็ทำท่าจะลุกซะแล้ว ครูชัยรีบเอามือโอบเอวเธอรั้งไว้ไม่ให้ลุกขึ้น "เดี๋ยวซี่...เสร็จแล้วเหรอเนี่ยะ" ครูชัยถามแบบเซ็งๆ โกงอะไรก็โกงได้แต่เรื่องแบบนี้ยอมไม่ได้เด็ดขาด "ก็ใช่ดิครู...จะให้เอาไงเล่า" ณัฐนิชาเองก็ไม่ยอมเหมือนกัน "นี่มันไม่เรียกจูบแล้ว...มันเรียก เอาปากประกบกัน เฉยๆ" ครูชัยอธิบาย "ไม่รู้ล่ะ...จะเรียกยังไงก็ช่าง เอากางเกงในหนูลงมาได้แล้ว" ครูชัยเริ่มมีโมโห ดึงตัวณัฐนิชาเข้าไปกอดจนหน้าอกชนกัน ก่อนที่ณัฐนิชาจะทันได้โต้แย้งอะไร ครูชัยก็สอนวิธีจูบของจริงให้เธอจนพูดไม่ออก ปากครูชัยบี้บดริมฝีปากช่างเจรจาของณัฐนิชาจนเสียงพูดของเธอดังอู้อี้ๆฟังไม่รู้เรื่อง มือที่ยังคงวางอยู่บนไหล่ของครูชัยพยายามดันสุดชีวิต แต่ขนาดเย็นฤทัยหรือวิภาวีที่มีแรงเยอะกว่าเธอก็ยังดิ้นไม่หลุดเลย ณัฐนิชาจึงได้แต่ดิ้นไปดิ้นมาในอ้อมอกของครูชัย เปล่าให้เขาลูบคลำเรือนร่างที่ยังไม่สมบูรณ์ของเธออย่างง่ายดาย มือของครูชัยที่โอบกอดโอบรัดณัฐนิชาอยู่นั้นก็ผลัดกันทำหน้าที่ล้วงคลำอย่างเป็นจังหวะ บ้างก็ลูบวนบนแผ่นหลัง บ้างก็เลื่อนลงไปกุมแก้มก้นนิ่มๆทั้ง 2 ข้าง ในที่สุดความเสียวซ่านที่เพิ่มขึ้น ประกอบกับเรี่ยวแรงที่ใช้ดิ้นค่อยๆหมดไป ณัฐนิชาจึงเริ่มสงบลงและไม่มีทีท่าจะขัดขืนครูชัยอีก ครูชัยปล่อยปากที่ประกบกันอยู่ออก ณัฐนิชาลืมตาขึ้นมองหน้าครูชัยเหมือนคนเล่นกีฬามาเหนื่อยๆ "จูบแบบผู้ใหญ่มันต้องอย่างงี้...เข้าใจ๊?" ครูชัยสรุปให้ฟัง "เข้าใจแล้วครู...ปล่อยหนูก่อนสิ" เสียงณัฐนิชาออดอ้อนขึ้นอย่างเห็นได้ชัดแต่นั่นก็ไม่ทำให้ครูชัยใจอ่อนลงได้ "ยังไม่ปล่อย...ยังจูบไม่เสร็จเลย จะให้ปล่อยได้ไง" ณัฐนิชาทำหน้างอใส่ครูชัย "โถ่...ครู เอากางเกงในหนูลงมาก่อนเหอะ เดี๋ยวค่อยจูบทีหลังก็ได้...เดี๋ยวใครมาเห็นเข้า" ดูท่าทางณัฐนิชาจะกลัวคนมาเห็นกางเกงในของเธอมากกว่ากลัวคนมาเห็นเธอจูบครูชัยเสียอีก ครูชัยเริ่มใจอ่อน "อืม...งั้นก็ได้" ครูชัยเอื้อมมือขึ้นไปคว้ากางเกงในของเด็กสาวลงมาจนได้ ทันทีที่ณัฐนิชาได้โอกาส เธอรีบคว้าลิงของเธอมาไว้กับมือ "อิๆๆ...ขอบคุณค่ะครู" ว่าแล้วก็รีบวิ่งหนีกระโปรงปลิวจนเกือบเห็นก้น ครูชัยคว้าตัวเธอไว้ไม่ทันรู้สึกเสียท่าอย่างแรง ก่อนณัฐนิชาจะวิ่งหายลับไปเธอยังกลับมาแลบลิ้นใส่ครูชัยอีกต่างหาก "แบร่...ครูชัยจอมลามก" สิ้นเสียงเธอก็ขึ้นตึกหายลับไปพร้อมกับกางเกงในตัวเก่งของเธอ ทิ้งให้ครูชัยได้แต่เคียดแค้นตัวเองที่โดนเด็กหลอก การจะเคี้ยวเด็กห้อง 6/1 ท่าทางจะไม่ใช่หมูๆซะแล้ว ครูชัยเดินกลับเข้าห้องงานไม้ทั้งๆที่อารมณ์ค้างอยู่อย่างงั้น

19. Fcuk-Galz (0)

11-02-2005, 11:58:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คาบสุดท้ายของวันจันทร์เป็นคิวของนักเรียนห้องป.6/6 วิภาวีเด็กสาวจอมแก่นที่ครูชัยสำเร็จโทษเธอเป็นคนแรกก็อยู่ในห้องนี้ด้วย เด็กนักเรียนเดินเข้าแถวมาอย่างเป็นระเบียบไปนั่งประจำโต๊ะกลุ่มของตัวเอง จะมีไม่ปกติอยู่คนหนึ่ง "ครูชัย..." เสียงวิภาวีเรียกเขาทันทีที่หัวเธอโผล่พ้นขอบประตูมาเห็นเขา "เมื่อเที่ยงไปไหนมา...หนูมาหาไม่เห็นเจอเลย" เด็กสาวเล่นถามแบบไม่เกรงใจเพื่อร่วมห้องที่รอจะเรียนอยู่ "เอ่อ...เดี๋ยวค่อยคุยได้มั๊ย...ตอนนี้เรียนก่อน" ครูชัยฝืนตอบปัดๆไปเพราะต้องทำหน้าที่ครูและไม่อยากให้นักเรียนคนอื่นๆระแคะระคายความสัมพันธ์ของทั้งคู่ "โห่เอ้ย..." วิภาวีบ่นแบบเซ็งๆ แต่ก็ยอมเดินไปนั่งที่เก้าอี้ของตนแต่โดยดี ครูชัยจึงได้เริ่มสอนงานไม้ตามปกติ การมีลูกศิษย์ที่เขาเพิ่งฟันเธอไปไม่นานมาเรียนในห้องทำเอาครูชัยสอนด้วยความยากลำบากขึ้นมาทันที แต่กระนั้นเขาก็ฝืนสอนไปจนหมดคาบเรียนได้โดยไม่ผิดสังเกต

20. Fcuk-Galz (0)

11-02-2005, 11:59:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นักเรียนส่วนใหญ่ทยอยกันกลับห้องเรียนไปแล้วแต่วิภาวีและนักเรียนที่เป็นเวรต้องทำความสะอาดห้องงานไม้ก็ยังอยู่ เวรของวิภาวีเป็นของสัปดาห์ที่แล้วแต่เธอก็ยังไม่รีบกลับห้อง "ครูชัย..." เสียงเรียกออดอ้อนของวิภาวีทำครูชัยเสียวสันหลังวาบ "...นี่ เรียกครูแบบธรรมดาๆก็ได้...ไม่ต้องทำเสียงอย่างงั้น" ครูชัยมองไปรอบๆไม่เห็นเด็กคนอื่นสงสัยก็โล่งใจ "ทำไม...เสียวเหรอคะ...อิอิอิ" วิภาวีทำเสียงทะเล้นใส่ "เมื่อเที่ยงครูไปไหนมาอ่ะ..." เธอยังไม่ลืมคำถามที่ตั้งใจจะถามครูชัย "เอ่อ..ก็ ไปห้องน้ำมาน่ะ" ครูชัยตอบตามความจริงแต่ไม่บอกทั้งหมดว่าเข้าไปทำอะไรในห้องน้ำ "เหรอคะ..." ใจจริงเขาอยากจะหม่ำวิภาวีใจจะขาดแต่ยังไม่ถึงเวลา ครูชัยจึงก้มหน้าก้มตาตรวจสมุดงานของนักเรียนต่อไป "มีอะไรให้หนูช่วยมั๊ยคะครูชัย" วิภาวีถามเมื่อเห็นว่าตัวเองไม่ได้รับความสนใจ เธอขยับเข้ามานั่งหน้าโต๊ะครูชัย หน้าอกของเธอขึ้นไปเกยกับขอบโต๊ะเห็นเป็นลูก "เอ่อ..." วิธีนี้ดูจะเรียกความสนใจครูชัยได้ไม่น้อย ครูชัยถึงกับลืมคำถามเธอไปเลย วิภาวีมองครูชัยที่จ้องหน้าอกเธอโดยไม่รังเกียจ เธอกลับยิ้มอย่างมีความสุขที่เห็นครูชัยมีอาการเช่นนั้น "ครูชัยว่านมหนูใหญ่ขึ้นมั๊ยคะ?" วิภาวีเปลี่ยนคำถามเมื่อเห็นครูชัยไม่ยอมตอบเธอซักที ครูชัยทำตาโตคราวนี้เขากลับได้ยินคำถามเธอ "อืม...ครูว่ามองอย่างนี้ไม่ค่อยเห็นชัดซักเท่าไหร่นะ" ครูชัยตอบแบบเบาๆพอให้ได้ยินกัน 2 คน "ลองจับดูดิครู หนูว่ามันใหญ่ขึ้นจริงๆนะ" ครูชัยเงยหน้าขึ้นมองวิภาวีทันทีที่เธอพูดจบ สายตาเธอบ่งบอกว่าไม่ได้ล้อเล่น ครูชัยเอามือเกาหัวแบบเขินๆ ทุกทีเขาเป็นฝ่ายรุกเข้าหานักเรียนแต่คราวนี้กลับกลายเป็นวิภาวีที่เสนอตัวให้เขา วิภาวีไม่รอให้ครูชัยตัดสินใจ มือของเธอเลื่อนไปจับมือครูชัยที่เพิ่งวางปากกาจากการตรวจงานบ้านนักเรียนเอามาประทับหน้าอกเธอ ครูชัยรู้สึกทึ่งกับความใจเด็ดของลูกศิษย์ ในห้องยังมีเพื่อนร่วมชั้นของเธอทำเวรอยู่ 2 คนวิภาวียังกล้าที่จะทำแบบนี้ ครูชัยไม่ปล่อยให้โอกาสหลุดมือบรรจงบีบแตรนิ่มๆที่ลูกศิษย์เสนอให้อย่างสนุกมือพร้อมไปกับชะโงกหน้าดูลาดเลาไปด้วย "ใหญ่ขึ้นมั๊ยคะ?" วิภาวีเอ่ยถาม "อืม...ไม่รู้สิ จับจากข้างนอกอย่างงี้มันไม่ค่อยเห็นความแตกต่างเท่าไหร่" ครูชัยพูดเป็นเชิงให้ลูกศิษย์รู้ความต้องการของเขา วิภาวียิ้มอย่างอายๆเพราะรู้ความต้องการของครูชัยแล้ว เธอหันหลังมองเพื่อนอีกครั้งก่อนจะปลดกระดุมเสื้อเม็ดบนออกจากนั้นก็คว้าคอเสื้อนักเรียนและเสื้อทับเปิดให้ครูชัยเห็นสมบัติที่อยู่ภายใน เนินอกขาวๆประดับด้วยหัวนมสีน้ำตาลอ่อนๆที่กำลังแข็งได้ที่ทำเอาครูชัยถึงกับอ้าปากค้าง ครูชัยสอดมือเข้าไปทันทีโดยไม่รอสัญญาณจากลูกศิษย์ ฝ่ามือครูชัยเคลื่อนวนไปทั่วทรวงอกของวิภาวี เธอหลับตาพริ้มด้วยความเสียวซ่าน หัวใจเธอเต้นแรงจนครูชัยรู้สึกได้ มือเธอกำคอเสื้อขยำไปมาอย่างมีอารมณ์

"ครู...ผมทำเวรเสร็จแล้ว..." เด็กหนุ่มที่เป็นหัวหน้าเวรเข้ามาเห็นขณะที่ทั้งคู่กำลังเคลิบเคลิ้มอยู่นั่นเอง ทั้งคู่รีบผละออกจากกันแต่ดูเหมือนจะไม่ทันซะแล้ว "นี่...ครูชัยกับวิภาวีทำอะไรกันน่ะ" เด็กหนุ่มทำสีหน้าครุ่นคิดอะไรในใจ ในที่สุดเขาก็สรุปสิ่งที่ตนเองเห็นเอาไว้โดยไม่พูดอะไรต่อรีบออกจากห้องไปทันที ปล่อยให้ครูชัยและวิภาวีนั่งหน้าซีดกัน 2 คน หากเด็กหนุ่มเล่าเรื่องที่เห็นให้ใครฟังมีหวังทั้งคู่ต้องเดือดร้อนแน่ๆ โดยเฉพาะครูชัย วิภาวีซึ่งรู้จักเพื่อนร่วมห้องของเธอดีในที่สุดก็ตัดสินใจลุกขึ้น "ครูชัย...เดี๋ยวหนูมานะคะ" วิภาวีรีบวิ่งตามเพื่อนคนนั้นไป สีหน้าของเธอแสดงความกังวลใจที่ทำให้ครูชัยอดเห็นห่วงไม่ได้.....

21. Fcuk-Galz (0)

11-02-2005, 11:59:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใครอยากอ่านต่อขุดเลยครับ ท่าน
File attach: 0193676.jpg (73 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
22. Fcuk-Galz (0)

11-02-2005, 12:02:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
น้อง Ayaka แสดงเป็นนางฟ้าเบล...

Oh!My Angel นางฟ้าอลเวง
Episode I : The Missing Shoe
Chapter V: "แบ่งปันความสุข"
By DRACULolitA(draculolita  yahoo.com)

เบิร์ดอุ้มนางฟ้าเบลไปวางบนหัวเตียง การพิชิตความเสียวครั้งแรกของเธอทำให้นางฟ้าเบลรู้สึกดีกับมนุษย์โลกโดยเฉพาะกับเบิร์ดมากยิ่งขึ้น เธอนอนนิ่งปล่อยให้เบิร์ดจัดท่าทางของเธออย่างว่าง่ายราวกับหมอนข้าง เบิร์ดเอาหมอนหนุนหลังของนางฟ้าเบลให้นอนเอนตัว 135 องศา(180 คือนอน ...90 คือนั่งตัวตรง) ขาของเธอถูกจับแยกออก มือทั้งสองวางข้างลำตัว สายตาของนางฟ้าผู้ไร้เดียงสาจ้องทุกอากับกิริยาของเบิร์ดพยายามจดจำเหตุการณ์ทั้งหมดเอาไว้ ร่องเสียวเธออ้าออกน้ำเสียวที่คั่งค้างส่งกลิ่นยวนยั่วเบิร์ด เด็กหนุ่มคลานเข้าหาหมอนข้างใบใหม่ของเขา ท่อนเสียวตั้งตระหง่านชี้ไปยังตำแหน่งที่มันต้องการจะไป จนกระทั่งกองทัพของเบิร์ดได้เคลื่อนพลมารอที่ปากประตูเมืองสวรรค์ของนางฟ้าเบลเรียบร้อยแล้ว ตาของทั้งคู่จ้องกันห่างไม่ถึงคืบ ขาของเบิร์ดสอดใต้ขานางฟ้าในท่าพร้อมจะเผด็จศึก ท่อนเสียวเบิร์ดจ่อรออยู่ที่ทางเข้าราวกับท่อนซุงใหญ่ที่พร้อมจะกระแทกประตูเมืองให้พังทลายในทีเดียว แต่เบิร์ดไม่ต้องการให้นางฟ้าสุดสวาทของเข้าต้องเจ็บปวดกับครั้งแรกของทั้งคู่ "ถ้าน้องเบลเจ็บจนทนไม่ไหวให้รีบบอกพี่เบิร์ดนะ" น้ำเสียงของเบิร์ดเต็มไปด้วยความห่วงใยชวนให้นางฟ้าเบลพยักหน้าตอบรับอย่างเต็มใจ

23. Fcuk-Galz (0)

11-02-2005, 12:04:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เบิร์ดดันดุ้นเนื้อของเขาเข้าร่องเสียวที่เยิ้มไปด้วยน้ำเสียวนางฟ้าอย่างกล้าๆกลัวๆ ส่วนหัวของมันเข้าพิชิตร่องเสียวนางฟ้าเบลได้อย่างไม่ยากเย็นนักแม้จะเป็นครั้งแรกของทั้งคู่ ความรู้สึกที่ไม่คุ้นเคยที่อวัยวะเพศของตนสัมผัสได้ ทำให้ทั้งคนทั้งนางฟ้าต่างเสียวซ่านไปตามๆกัน รูสวาทตอดรับการมาเยือนของท่อนเสียวที่ดูเหมือนยิ่งเข้าไปได้ลึกเท่าไหร่ก็จะขยายตัวใหญ่ขึ้นเท่านั้น เมื่อเห็นว่าลำเสียวของเขาเข้าถูกประตูแล้ว เบิร์ดก็ละสายตามาดูสีหน้าของนางฟ้าเบล เธอหลับตาพริ้มกัดริมฝีปากบางๆของเธอเบาๆเป็นระยะๆ ท่าทางเธอคงจะเสียวไม่น้อยทีเดียว ยิ่งเห็นก็ยิ่งเกิดตัณหา เบิร์ดเอาหน้าซุกต้นคอนางฟ้าตัวน้อยสูดดมความหอมหลังอาบน้ำของเธอพร้อมๆกับลูบคลำร่างกายนางฟ้าเบลอย่างสนุกมือ นางฟ้าผู้ไร้เดียงสาเมื่อโดนจู่โจมเช่นนี้ก็ได้แต่เสียวซ่านจนขนลุกไปทั้งตัวขมิบร่องเสียวตอดเบิร์ดจนแน่น "พี่เบิร์ด...เบลเสียว~~~" นางฟ้าเบลครางครวญบรรยายความรู้สึกของเธอด้วยคำศัพท์ที่เบิร์ดสอนให้ "พี่เบิร์ดก็เสียวเหมือนกัน...อา~~~" เบิร์ดสารภาพความจริงแก่นางฟ้าเบลเช่นกัน สัมผัสของร่องเสียวที่ตอดรัดท่อนเนื้อของเขามันสุดยอดเกินบรรยาย เบิร์ดแทบไม่อยากกลับไปชักว่าวอีกเลยเมื่อได้ร่วมรักครั้งแรกกับนางฟ้าเบลเช่นนี้ "อ...พี่เบิร์ดก็เสียวเหรอคะ?" นางฟ้าเบลเอ่ยถามด้วยความสงสัย อวัยวะเพศที่แตกต่างชวนให้เธอสงสัยว่าเบิร์ดจะเสียวแบบที่เธอรู้สึกได้ยังไง "เสียวสิจ๊ะ...เสียวมากเลยด้วย...อา" นางฟ้าเบลยิ้มอย่างมีความสุข "งั้น...เรามาเสียวด้วยกันนะคะพี่เบิร์ด" เบิร์ดได้ยินก็ยิ่งได้ใจดันท่อนเสียวของเขารุกล้ำเข้าไปมากขึ้นจนกระทั่งกระทบกับปราการป้องกันพรหมจรรย์ของนางฟ้าแสนซื่อ ความรู้สึกเจ็บแปล๊บวิ่งเข้ามาทันทีเมื่อดุ้นเสียวของเบิร์ดทะลวงความบริสุทธิ์ของนางฟ้าเบลจนขาดสะบั้น นางฟ้าเบลเจ็บจนอยากจะร้องให้ลั่นบ้านแต่ก็นึกถึงตอนที่เธออาบน้ำกับเบิร์ดได้ นางฟ้าเบลไม่อยากให้เบิร์ดหมดสนุก หากเธอร้องบ่นว่าเจ็บอีกเบิร์ดคงไม่กล้าแตะต้องตัวเธออีกแน่ และถ้าเป็นอย่างนั้นชีวิตเธอบนโลกมนุษย์คงไม่มีความสุขเท่าไหร่ นางฟ้าเบลกัดฟันทนกับความเจ็บปวดที่แทรกผ่านความเสียวเข้ามา เธอกำผ้าปูที่นอนบิดไปมาเพื่อทุเลาความเจ็บปวดแต่ก็ช่วยไม่ได้มากนัก น้ำตาเธอเริ่มเอ่อล้นเบ้าตากลมๆของเธอ พร้อมๆกับเลือดที่เริ่มไหลออกมาจากร่องเสียว เบิร์ดกำลังสนุกกับการไซร้ซอกคอหมอนข้างใบโปรดของเขา ขณะเงยหน้าขึ้นเพื่อจะเปลี่ยนไปไซร้อีกข้าง ในที่สุดเขาก็เห็นน้ำตาของเธอ "น้องเบล...เป็นอะไรรึเปล่า?" หัวใจของเบิร์ดตกไปอยู่ที่ตาตุ่ม < นี่เราทำน้องเบลเจ็บอีกแล้วหรือนี่?> "เปล่าค่ะ...เปล่า คือเบลเสียวน่ะค่ะ...เสียวจนน้ำตาไหลเลย แหะๆๆ" นางฟ้าเบลพยายามหาข้อแก้ต่างเพื่อไม่ให้เบิร์ดกังวล เบิร์ดมองหน้าเธออย่างสงสัย นางฟ้าเบลเห็นเบิร์ดกำลังจะก้มลงไปมองที่เกิดเหตุซึ่งตอนนี้เลือดของเธอซึมออกมาจนแดงฉาน เธอรีบคว้าคอของเบิร์ดมากอดเอาไว้ไม่ให้เบิร์ดเห็นสภาพของเธอ "พี่เบิร์ดอย่าเพิ่งหยุดสิคะ...ทำต่อนะๆๆ" นางฟ้าเบลทำเสียงอ้อนได้น่ารักจนเบิร์ดเลิกกังวล "ไม่เจ็บนะน้องเบล" เบิร์ดถามอีกทีเพื่อความแน่ใจและก็ได้คำตอบด้วยการส่ายหน้าของนางฟ้าเบล เบิร์ดจึงลงมือไซร้ซอกคออีกข้างไปพร้อมๆกันดันท่อนซุงให้จมลึกลงไปอีกระยะหนึ่งจนแน่ใจว่าอยู่ในตำแหน่งที่พร้อมจะซอยบั้น!แล้ว เบิร์ดเงยหน้าขึ้นมองนางฟ้าเบลดูอาการของเธอ นางฟ้าตัวน้อยก็ลืมตาขึ้นมองเบิร์ดเมื่อเห็นเขาหยุดซุกไซร้เธอเช่นกัน เด็กหนุ่มเริ่มซอยดุ้นเนื้อของเขาเข้าออกเป็นระยะสั้นๆช้าๆ พร้อมไปกับสังเกตปฏิกิริยาของนางฟ้าตัวน้อยไปด้วย นางฟ้าเบลทันทีที่ถูกซอยเธอก็ขมิบร่องเสียวสู้ทันที ขาของเธอสั่นพั่บๆ ตาของเธอจ้องมองเบิร์ดแต่กัดฟันข่มความเจ็บปวดและความเสียวเอาไว้จนแน่น แต่ก็ไม่วายปล่อยเสียงเล็ดลอดออกมาจากลำคอ เป็นเสียงอือๆที่ก้ำกึ่งระหว่างเสียวกับแสบชักนำให้เบิร์ดกระทำชำเรานางฟ้าตัวน้อยเพื่อปลดปล่อยความใคร่ที่สั่งสมมานานออกไปซักที บั้น!ซอยเข้าซอยออกครั้งแล้วครั้งเล่าพาคู่สวาททะยานขึ้นสู่จุดสิ้นสุดแห่งกลกามนี้ เบิร์ดเป็นฝ่ายเริ่มรู้สึกก่อนเพราะได้รับการกระตุ้นมานานแล้ว ความรู้สึกของน้ำเสียวที่กำลังทะลักออกมาจากบั้น!กระตุ้นให้เบิร์ดเร่งซอยท่อนเสียวให้เร็วยิ่งขึ้น นางฟ้าเบลที่ไม่รู้อิโหน่อิเหน่เมื่อโดนท่อน!ของชายที่เพิ่งรู้จักกันไม่นานซอยจนถี่ยิบเช่นนั้นก็จำเป็นต้องร้องครางออกมาอย่างลืมตัว "อ๊า~~~~ย พี่เบิร์ด เบล...เบลเสียววววว" นางฟ้าเบลยกก้นขึ้นรับการกระแทกของเบิร์ดอย่างไม่รู้ตัว เบิร์ดพยายามอดกลั้นไม่อยากให้น้ำเสียวทะลักออกมาเร็วเกินไป ความรู้สึกของท่อนเสียวที่ฝังตัวอยู่ในช่องเพศของนางฟ้าชวนให้เขาเคลิบเคลิ้มจนไม่อยากจะให้เกมกามนี้สิ้นสุด แต่หลังจากพยายามข่มอั้นน้ำเงี่ยนที่เอ่อล้นขึ้นมาเรื่อยๆจนสุดจะทน เบิร์ดก็จำเป็นต้องปลดปล่อยมันออกมา น้ำเสียวระลอกใหญ่ไหลทะลักจากฝ่ายชายย้ายเข้าสู่เรือนร่างของฝ่ายหญิง ก้นนางฟ้าเบลกระตุกด้วยความตกใจที่จู่ๆก็รู้สึกเหมือนมีน้ำอุ่นๆพุ่งกระทบท้องน้อยของเธอ แต่เมื่อก้มลงมองก็ไม่เห็นอะไรนอกจากท่อนเสียวของเบิร์ดที่ยังไม่ยอมหยุดทะลวง!ของเธอสักที นางฟ้าเบลขึ้นสวรรค์ตามพี่เบิร์ดของเธอไป ร่างกายของเธอร้อนวูบวาบและหนาวยะเยือกไปพร้อมๆกัน ก้นเธอสั่นพั่บๆเพราะความเสียวที่ยิ่งใหญ่กว่าครั้งที่ผ่านมาพุ่งพล่านไปทั่วตัวเธอ กระทั่งความรู้สึกสุดวิเศษนั้นผ่านพ้นไป นางฟ้าเบลนอนหลับตาพริ้มหายใจหอบแฮ่กราวกับเพิ่งวิ่งแข่งเสร็จ ฝ่ายเบิร์ดหลังจากกระแทกท่อนเสียวส่งท้ายใส่ร่องเสียวนางฟ้าเบลแล้ว เขาก็ล้มตัวลงนอนข้างนางฟ้าเบลนั้นเอง ปากที่ยังพอมีแรงอยู่ก็หอมแก้มนางฟ้าคนดีของเขาเป็นรางวัล "น้องเบลคนเก่งของพี่..." คำชมของเบิร์ดทำเอานางฟ้าเบลยิ้มไม่หุบแม้เลือดของเธอยังคงซึมออกมาพร้อมกับน้ำเสียวของทั้งคู่ นางฟ้าเบลยื่นปากของเธอประกบแก้มของเบิร์ดเลียนแบบการหอมแก้มของเขา

File attach: 0193686.jpg (33 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
24. Fcuk-Galz (0)

11-02-2005, 12:06:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นาฬิกาในห้องบอกเวลากว่า 5 ทุ่งครึ่งแล้ว เบิร์ดเห็นควรได้เวลานอนซักที เขาลุกขึ้นเลื่อนมือไปคว้าผ้าห่มเพื่อจะห่มร่างกายอันเปลือยเปล่าของทั้ง 2 คนเอาไว้ แต่แล้วเขาก็เหลือบไปเห็นหยดเลือดของนางฟ้าเบลตรงต่ำแหน่งที่เกิดการสู้รบกันนั่นเอง "น้องเบล นี่..." เบิร์ดตกใจจนแทบช๊อค เลือดนางฟ้าเบลไหลออกขนาดนี้ไม่ต้องบอกเลยว่าเธอต้องทนทรมานแค่ไหนขณะที่เขากำลังหาความสุขบนเรือนร่างของเธออยู่ ความรู้สึกผิดแว๊บเข้ามาในสมองของเบิร์ดอีกครั้ง "ทำไมน้องเบลไม่บอกพี่ล่ะ..." เบิร์ดถามด้วยความเป็นห่วงสุดชีวิต แต่นางฟ้าเบลกลับเข้าใจว่าเบิร์ดโกรธเธอที่เธอไม่ยอมพูดความจริง นางฟ้าเบลเจ็บปวดกับความผิดที่ตัวเองก่อขึ้น หยดน้ำตาใสๆที่อุตส่าห์อดกลั้นไว้ตลอดเกมกามก็ไหลพรั่งพรูออกมาอย่างยั้งไม่อยู่ นางฟ้าเบลจ้องหน้าเบิร์ดทั้งๆที่น้ำตาไหลราวกับเด็กที่กลัวผู้ใหญ่ทำโทษเวลาทำผิด เธอไม่ตอบอะไรได้แต่นั่งสะอื้นไห้อยู่อย่างนั้น เขารีบดึงตัวเธอเข้ามากอดเอาไว้พยายามปลอบเธอให้หยุดร้อง "โอ๋ๆ...ไม่เอาน่าน้องเบล ไม่ร้องนะ แผลแค่นี้เดี๋ยวเดียวก็หายเจ็บแล้ว" เบิร์ดยังคงไม่รู้สาเหตุที่เธอร้องไห้อยู่ดี "เบล...เบลแค่อยาก ฮือๆ อยากให้พี่เบิร์ดมีความสุข ฮือๆ..." เบิร์ดเกลียดตัวเองจับใจที่ปล่อยให้ตันหาครอบงำครั้งแล้วครั้งเล่า คราวนี้แม้แต่ความบริสุทธิ์ของนางฟ้าเขาก็ชิงมาอย่างทารุณ แต่ตอนนี้เขาต้องทำให้เธอหยุดร้องเสียก่อน เสียงร้องไห้ของนางฟ้าตัวน้อยเปรียบเหมือนมีดที่บาดเฉือนหัวใจของเขาซ้ำแล้วซ้ำเล่า "น้องเบลคนเก่ง...ไม่ร้องนะครับ ร้องไห้อย่างงี้เดี๋ยวไม่สวยนะ" ไม่ได้ผล...นางฟ้าเบลยังคงร้องไห้ต่อ ความสวยงามคงไม่ใช่สิ่งที่นางฟ้าแสวงหากันซักเท่าไหร่ "เอ่อ...น้องเบล หยุดร้องได้แล้ว ไม่งั้น..." เบิร์ดนึกมุขไม่ทันนิ่งเงียบรีบคิดหาวิธี "ไม่งั้น...พี่ไม่ให้นอนด้วยนะ" น่าประหลาดที่เพียงคำพูดนี้สิ้นสุดลง เสียงร้องไห้ด้วยความเสียใจของนางฟ้าเบลก็ดูเหมือนจะหยุดไปพร้อมๆกัน นางฟ้าเบลเงยหน้ามองเบิร์ดเพื่อดูสีหน้าของเขาว่าเอาจริงแค่ไหน เบิร์ดไม่รอให้เธอได้พูดโต้ตอบเมื่อเห็นว่าการขู่ครั้งนี้ได้ผล "พี่เบิร์ดไม่ชอบคนขี้แยนะครับ หยุดร้องไห้แล้ว" นางฟ้าเบลรีบขยี้ตาหมายจะให้น้ำตาที่ขังอยู่หายไปให้หมดในคราวเดียว เธอยอมถูกทำโทษแบบอื่นดีกว่าจะไม่ได้รับความสนใจจากเบิร์ดอีก ในที่สุดนางฟ้าเบลก็หยุดร้องไห้ได้ แต่เธอก็ยังก้มหน้าแบกรับความผิดของตนอยู่ "เจ็บมากมั๊ยจ๊ะน้องเบล" นางฟ้าตัวน้อยไม่ตอบแต่ใช้ส่ายหัวแทน "ไม่เจ็บจริงๆเหรอ" คราวนี้เธอพยักหน้า "แล้วทำไมต้องร้องไห้ด้วยล่ะ...นี่พี่ทำให้เบลเจ็บอีกแล้วใช่มั๊ย" การส่ายหัวคงไม่พอสำหรับคำตอบนี้ "เบลไม่เจ็บหรอกค่ะ พี่เบิร์ดทำให้เบลมีความสุข เบลก็อยากให้พี่เบิร์ดมีความสุขเหมือนกัน เพื่อความสุขของพี่เบิร์ดแล้ว...เบลทนเจ็บได้ค่ะ..." คำอธิบายของเบลยิ่งทำให้เขาดูเหมือนซาตานเข้าไปทุกที นี่เขาเปลี่ยนนางฟ้าแสนน่ารักให้กลายเป็นเครื่องบำบัดความใคร่ของเขาไปเสียแล้วหรือนี่? เบิร์ดอยากให้นางเบลเข้าใจเรื่องทุกอย่างให้ถูกต้อง แต่เรื่องมันมาถึงขั้นนี้มันถลำลึกเกินกว่าจะแก้ตัวใหม่ได้เสียแล้ว "พี่เบิร์ดมีความสุขมั๊ยคะ?" นางฟ้าเบลเอ่ยถามอย่างมีความหวัง แน่นอนประสบการณ์ครั้งแรกของเขากับนางฟ้าคนดีช่างประทับใจเขายิ่งนัก แต่เมื่อรู้ว่าตนทำความผิดมหันต์เช่นนี้เขาจะมีความสุขไปได้อย่างไร "เอ่อ...มีความสุขจ้ะ...พี่เบิร์ดมีความสุขที่สุดในชีวิตเลย" ในที่สุดเบิร์ดก็เลือกที่จะไม่ทำร้ายจิตใจนางฟ้าคนดีของเขา ขืนตอบว่าไม่มีความสุขมีหวังนางฟ้าตัวน้อยได้ร้องลั่นบ้านอีกแน่นอน นางฟ้าเบลยิ้มแก้มแทบปริเมื่อได้ยินคำตอบ อย่างน้อยความอดทนของเธอก็ไม่เสียเปล่า เธอทำให้เบิร์ดมีความสุขได้แล้ว เบิร์ดดึงผ้าห่มมาคลุมร่างกายอันเปลือยเปล่าของทั้งคู่เอาไว้ ทั้งสองคนนอนกอดกันกลมใต้ผ้าห่มโดยมีนางฟ้าเบลที่อมยิ้มไม่ยอมหุบนอนซบอกของเบิร์ดที่ยังกังวลกับคำตอบตัวเองไม่หาย ไม่ถึง 5 นาทีทั้งคู่ก็หลับไปด้วยความเหนื่อยล้า...
จบบบบบบบบบบบบ

File attach: 0187630.jpg (127 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
25. Fcuk-Galz (0)

11-02-2005, 12:08:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หนุกไหมครับ ท่าน หนุก ขุดให้ผมบ้างซิครับ
File attach: 0187613.jpg (106 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
26. Maxaun (0)
Mail to Maxaun

06-10-2010, 06:11:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รวยแน่ มีรายได้เป็นของตัวเอง ได้เงิน 1,000-50,000/เดือน เข้ามาชม http://www.cashofmoney.ws
รวยแน่ มีรายได้เป็นของตัวเอง ได้เงิน 1,000-50,000/เดือน เข้ามาชม http://www.cashofmoney.ws

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: