---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 06:53 ของวันที่ 22/12/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
มีเรื่องSEXมาเล่า
0. Thaifbi (0)
Mail to Thaifbi

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    16-10-2004, 05:04:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

เริ่มยังดี เริ่มจากตอนเรียนมัธยมตอนั้นผมมันยังเป็นเด็กเรียนอยู่ ก็ไปเที่ยวกับเพื่อนตามประสาไปเจอผู้หญิงหนึ่งคนแย่จังโคตรหน้ารักเลยว่ะตอนแรกนึกในใจว่าได้แค่มองแล้วบ่นกับเพื่อนมันว่าโครตน่ารัก ซีดดดดดดด เลยรวบรวมความกล้าไห้เพื่อนไปขอเบอไห้ว่ะตอนแรกเพื่อนก็จะไม่ไปผมเลยถีบมันไปซะ
1. Thaifbi (0)

16-10-2004, 05:11:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆ จนเพื่อนผมไปขอเบอมาได้ ลืมไปก่อนเพื่อนผมขออเบอมันชี้มาทางผมว่าผมขออย่างว่าผมมันหล่ออิอิอิ เขาไห้เบอมา เขาชื่อจอยว่ะ หุ่นโครตดีโครตน่ารักดีทุกอย่างอีกอย่างงน่า!ชิบหายอ่าผมก็โทรไปหามันทุกวันเลยว่ะตอนแรกตามประสาคนเพิ่งคบกันนะเว้ยคุยหวานคุยดีงิงิงิงิ ผมคบมันประมาณ2เดือนผมยังไม่ได้!แย่จังเลยแย่จังไม่ไห้ผม!ซะทีจนมาวันนึงความเงียนผมบังเกิดขึ้นมาไม่ทันตั้งตัวเลยว่ะทำไงดีว่ะออผมเป็นคนเล่าผมโทรไปหาแย่จังขอไปนั่งเล่บ้านแย่จังคือแฟนผมอะ นั่งเล่นบนห้องมันตอนนั้นผมอยู่กัน2คนผมนั่งเล่นคอมห้องมันนานพอสมควรตอนแรกผมคุยกับแฟนผมอยู่ซักพักแฟนผมหลับซะงั้นเข้าทางผมแล้วซิ ตอนแรกในใจว่าผมต้องเอาไห้ได้ล่ะวันนี้ ลืมแฟนผมยังซิงนะโว๊ย ตอนแรกผมนั่งมองไปเรื่อย เดียวช่วยขุดหน่อยเด่ะ
2. *-*-*-*-
(Non member)
    16-10-2004, 05:16:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดไงวะเมมกุโดนแบน
3. Thaifbi (0)

16-10-2004, 05:35:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆ ถึงไหนแล้วว่ะตรูนั่งมองสักพักในใจคิดตรูไม่ไหวแล้วว่ะตรูเริ่มเข้าไปช้าๆหน้าเธอช่างอวบอิ่มอะไรอย่างนี้ริมฝีปากแดงหน้าดูดตรูพูดกับตัวเองว่ะว่าเอาก็เอาว่ะผมค่อยเอาปากตรูเข้าไปชิดกับปากแฟนตรูมันช่างอร่อยจิงๆเลยว่ะอารมขึ้นทันทีที่โดนปากมือชุดไม่อยู่แล้วมันเข้าไปในกระโปรงแล้วนิ้วกลางที่ไช่เป็นประจำเริ่มทำงานเหมือนไม่ต้องสั่งเขี่ยไปสักพักแฟนตูเริ่มคิ้วขมวดแล้วเสียงซีดๆเริ่มดังขึ้นมันทำไห้อารมยิ่งลุกเข้าไปไหญ่ ตูเริ่มเขี่ยแรงขึ้นเพราะความมัน นายน้องชายมันก็อยากจะออกมาเต็มที่แล้ว เขี่ยไปได้สักพักแฟนตูลืมตาซะงั้นคงเสียวมั้งอิอิอิ ตูตกใจสุดๆ ตูถ่อยเลย แต่แล้วฟ้าประทานคำพูดคำหนึ่งมาจากแฟนตูว่ะรู้ไหมแฟนตูบอกว่า ทำไห้เสร็จเถอะโหคำพูดนี้มันช่างเป็นคำที่ตูรอคอยมานานจากแฟนตูเลยว่ะ เอาล่ะตูเลยเริ่มต่อคราวนี้น้องชายตูยิ่งสโด่เข้าไปไหญ่ อยากจะเอาเข้าไปในถ่ำเต็มที่แล้วว่ะ แล้วเราก็ดูดปากกันอย่างเมามัน เอาตูแทบหายใจไม่ทัน แล้วเธอก็ไม่ต้องไห้ตูเหนื่อยเลยมันถอดเสื่อเองหมดทุกอย่างเลยเหลือแต่ กกน.สีชมพู น่ารักมากอิอิอิ ต่อๆ ตอนนี้ดูดปากเบื่อแล้วลงมานมอันหน้าดูดมาก หัวสีชมพูอันสวยงามตูค่อยๆบรรจงดูดจนเธอต้องร้อง ซีดๆอ่าๆ .....แทนชื่อตูแล้วกัน จนแฟนตูร้อง.....ไม่ไหวแล้วตูเลยลงมาเล่นลีลาญี่ปุ่นซะ เลียไงเออมันทำไห้แฟนตูยิ่งร้องดังเข้าไปใหญ่ ตูก็ไม่ไหวแล้วรีบถอดกางเกงในแฟนตูล้วก็ถอดของตูซะแล้วเอาน้องชายเข้าไปสำรวจถ่ำซะ ถ่ำนี้ทำไมเข้ายากจัง ตูบ่นๆ ซะพักตูก็ยัดเข้าไปได้สำเหร็จ มันช่างอุ่นอะไรอย่างนี้ เริ่มเล่นท่าเบซิ่กก่อนเลย ซอยถี่เข้าไปเรื่อยๆจนเบื่อเปลี่ยนท่าคราวนี้แฟนตูต้องเหนื่อยแล้ว แฟนมันขึ้นไห้โดยรู้งาน มันทั้งโยกทั้งร่อน ทั้งๆที่มันยังไม่เคยแต่ลีลาช่างเหมือนเซียนนเลยว่ะ สงสัยดูหนังโป๊มากไปหน่อยอิอิอิอิ แฟนตูทั้งโยกทั้งล่อนหูมันเสียวอะไรแบบนี้ว่ะ มาถึงท่าฮิดกันแล้วซิ ท่าหมาไง ท่านี้มันนช้าวโยกมันอะไรอย่างนี้ว่ะ แล้วเล่นท่าไปเรื่อยจนหมดมูดเลยกลับมาท่าเบซิคเหมือนเดิม เริ่มซอยถี่ยิบเลยว่ะ ใกล้แล้วจนตูแตกขอบอกตูไม่ได้ไส่ถงว่ะ แล้วที่ความไม่อยากเอาออกปล่อยในแมร่งเลย อิอิอิท้องแน่ พอก่อนเดียวต่อ
4. Thaifbi (0)

16-10-2004, 05:50:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆไม่มีไรทำว่ะ ตูเอาน้องชายออกมามันดูเหนื่อยเหลือเกิน อิอิอิ แต่แล้วไปดูที่หรีแฟนตูมันมีเลือดออกซิบเลยว่ะ คงเป็นเส้นสลึงขาดว่ะ เย้ตูได้เปิดซิงแล้วโว๊ยอิอิอิ คำที่ผู้หญิงจะพูดเสมอตอนมีไรกันเสร็จ .......รักจอยปะตูทำไงได้ก็ต้องตอบว่ารักไช่ไหมทุกคนอะ ถัดไปเรื่อย ตูมีไรกับแฟนก็ อาทิตล่ะ 4วันว่ะ ไม่มากไปไม่น้อยไปกำลังดี จนมาวันหนึ่งวีนที่ซวยที่สุดแย่จังรู้ว่าตูมีหญิงอื่นว่ะ นายหญิงคนนั้นมันลีลาเด็ดไม่แพ้แฟนตูเลยว่ะอิอิอิ จะเล่าตอนที่ตูมีไรกับหญิงอื่นดีป่าวว่ะ เออเล่าดีฟ่า คนนี้เลยที่ตูจีบอีกคน แต่แฟนเก่าตูยังคบอยู่นะ นอกใจว่ะตามประสาผู้ชาย คนที่ตูจีบไหม่อะตูคงไม่โชคดี2ต่อที่จะเยร็ดหญิงซิง2คนหรอกนะ อืมผู้หญิงคนนี้ไม่ซิงแล้ว แต่ก็ผ่านมาไม่กี่คนล่ะกัน แต่มันง่ายมากๆ ตอนั้นตูไปเที่ยวว่ะที่ห้างเดิม ไปเจอมันนั้นเหละที่ตูจีบไหม่นะ จีบเสร็จตูชวนเขาไปดูหนัง ตูปกับเพื่อนอีก2คนว่ะ แล้วฝ่ายผู้หญิงมา3ว่ะ
อะไรมันช่างเหมอะอะไรแบบนี้ว่ะ
ตูคนนึงเพื่อนอีกคู่ๆเลย 555555+ ดูหนังเสร็จเดินสักพักพวกเรา3คนเดินคุยกันไปเรี่อยขานดเพิ่งจีบนะเหมือนรู้จักกันมานาน เขาบอกเขาไม่อยากกลับบ้านแต่เพื่อนอีกคนขอตัวกลับก่อน55555+เพื่อนตูเลยเซงไปเลยคนนึง แต่อีกคนแย่จังคั่วซะติดเลยว่ะชวนไปไหนก็ไป ได้จังหวะเลยตอนนั้นประมาณ 3-4ทุ่มกำลังดี แต่มีอย่างนึงบ้านตูพาผู้หญิงเข้าไม่ได้ว่ะ ตูเลยถามเพื่อนบ้านมรึงว่างป่าวว่ะ เพื่อนมันบอกได้เลยว่ะ แต่จะเอาต้องเอาห้องตูนะเว้ยก็คือห้องเพื่อนตูเออตูบอกรู้แล้วตูคงไม่ไปเอาห้องแม่มรึงหรอก5+ พอถึงบ้านแย่จังต้างคนต่างเงียนกับเพื่อนตูห้องก็มีห้องเดียวเลยเอาไงเอากันเยร็ดมันในห้องเดียวกันเลยแล้วกัน5555+ ซะใจเพื่อนอีกคนที่อดอิอิอิ เดียวต่อปวดคอว่ะ

5. nat_022 (0)
Mail to nat_022

16-10-2004, 05:56:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อะๆๆตื่นมาเห็น ขุดให้

6. ~๑capricornz๑~ (0)
Mail to ~๑capricornz๑~

16-10-2004, 05:58:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่าแล้ว คิดภาพตามลำบาก

. .

. .

7. nat_022 (0)
Mail to nat_022

16-10-2004, 06:06:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
http://www.pramool.com:443/webboard/view.php3?katoo=r614260&page=1
อะเอาไปดู เหอๆๆๆ คริบหนังสดๆๆ

8. Thaifbธi (0)
Mail to Thaifbธi

16-10-2004, 06:14:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆ ตูกับเพื่อนตอนนั้นไครอายอดไป55+ ตูเยร็ดกันอย่างเมามัน ยังไม่พอมีเปลี่ยนคู่ซะงั้น นายผู้หญิงมันอยากเปลี่ยนเล่นบ้าง ตูสนองเลย เพราะไม่ได้จีบมาเป็นแฟนอยู่แล้วเอาเยร็ดแล้วปล่อยแย่จังไป สภาพมีไห้เปลียนคู่ตูคงไม่เอาเป็นแฟนหรอก55555+ คนที่จีบนะแย่จัง นมใหญ่ หุ่นนี้เพรียวเลยว่ะ ล่อนดีฉิบหาย โคตรSEXเลยว่ะ ต่อๆเอากันจนเสร็จตามประสาตูด้วยความขี่เกียจเหมือนเดิมตูปล่อยในอีกแล้ว44444+ซะใจดี แล้วตูก็ไห้เพื่อนขับรถไปส่งบ้านว่ะ แล้วเพื่อนตูก็กลับมาเล่าไห้ฟังว่ะนายผู้หญิงตอนที่มันนั่งรถตูนะนั้นก็คือรถเพื่อนตู แย่จังคุยกันแบบไม่อายเลยว่ะ แย่จังมีแข่งกันเล่นท่าด้วยว่ะตูนั่งนึกในใจฮาๆกำไรโคตรๆเลยว่ะ ตูนั่งยิ้มตลอดทางที่ไปส่งเลยว่ะ แล้วเพื่อนตูกับตูคุยกันเสร็จก็นอนเลยว่ะตูนอนบ้านเพื่อนตู ตื่นยังไม่ทันเทียงเลยมีเสียงโทรศัพมาว่ะ แฟนตูโทรมา บอกไห้ไปหามันที่บ้านตูนึกในใจว่าแฟนตูคงเงียนมั้ง ตูรีบอาบน้ำทำตัวไห้ห้อม แต่งตัวหล่อไส่เสื้อผ้าของเพื่อนตูนะ แล้วตูก็ไห้เพื่อนตูไปส่ง พอถึงปัป ตูเดินหน้าอารมดีมาเลยว่ะ แฟนตูนั่งทำหน้าไม่ค่อยดี ที่โต๊ะ ตูเลยเขาไปถามแล้วก็หอมแกมตอนที่ตูกำลังจะเอาปากเข้าไปมือมารมาจากไหนไม่รู้ว่ะเข้าหน้าตูหนังสนั่นเลยว่ะ ตูแทบสวน แต่นึกไว้ว่าแฟนตู อิอิอิตูเลยถามตบหน้า.....ทำไมอะ แฟนตูบอกทำเป็นหน้าตาย แฟนตูถามไปไหนมา ตูเลยบอกไปนอนบ้านเพื่อนนาย....อะ แฟนตูทำเสียงหึ แค่นี้ไช่ไหม ตูตัวร้อนว๊าปๆเลยว่ะนึกในใจแฟนตูรู้ได้ไงว่ะ ตูเลยแก้ตัวหน้าดานๆไปเลยว่าก็ไปเที่ยวห้างแล้วไปดูหนังกับเพื่อนมัน ไปกันแค่3คนเอง แฟนตูพูกดักคอเลยว่า3คนนะแน่ใจหรอ ตูก็เลยบอกแน่ใจ แฟนตูทำเสียงหึ ผู้ชายแย่จังก็อย่างนี้ทุกคนล่ะว่ะ แฟนตูพูด ตูเลยเอาไงเอากัน ถามกันไห้รู้เรื่องเลยว่าไครบอกตูนึดในใจถ้านาย....มันบอกนะแย่จังโดนตูแน่ แฟนตูบอกอยากรู้ไช่ไหมว่าไครบอก แฟนตูเอ๋ยชื่อมา3 คนอะไรช่างเป็นอย่างนี้3คนที่ตูจีบมนคือเพื่อนแฟนตูซวยเลยตูแต่ก็ทำใจคิดไปว่าคงไม่ไช่ชื่ออากเหมือนกัน แล้วแฟนตูเล่นไห่ฟังทุกอย่างตูเลยต้องสราภาพผิดไป ตูเลยขอโทษกันยกไหญ่ แก้ไปว่าจะไม่ทำอีก แฟนตูไม่ฟัง ตูเลยไช่ไม้นี้ซะไม่ฟังไช่ไหม จับดูดปากแย่จังเลยแล้วตูก็บรรเลงเพลงรักอันแสนสุขอิอิอิอิ แฟนตูไม่ยอมว่ะ แล้วแฟนตูจะเอาแรงที่ไหนมาสู้แรงผู้ชายอย่างตูว่ะจิงไหม ผมจับถอดทุกอย่างแล้วเหลือกกนเหมือนเดิมตูจับดูดนมซะเรียบหัวนมแทบซิดเลยว่ะ มือก็เขี่ยเข้าไปจนแฟนตูอ่อนไปเลยตูจับเอาจวยเข้าปากแฟนตูเลยว่ะ แต่แฟนตูอยู่เฉยตูเลยจับหัวแฟนตูโยกไปโยกมา จนตูปล่อยมือหัวแฟนตูเดินเครื่องเองเลย มันทั้งโยกหัวมือรูดขึ้นรูดลงจนแทบแตกคามือมันเลยว่ะ จนตูต้องจับมันนอนแล้วจับเอาน้องชายสอดเข้าไปในถ่ำอีกแล้ว คราวนี้ตูจะเอาแย่จัง2-3ยกไปเลยในตัวไม่มีถุงเลย คงไม่เป็นไร ด้วยความเงียน ตูบรรเลงจแฟนตูหายโกรธง่ายเลย งงไปเลย เดียวมาต่อ
9. nazilus (0)
Mail to nazilus

16-10-2004, 06:23:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทรงผมเกรียน ความคิดดี เป็นผู้ใหญ่ ไม่น่าเกลียด
ทรงผมเกรียน ความคิดเกลียน ค้านขี้เกียจ<<, เมิงเลย ข้อนี้

นายสรัด ถ้าชีวิตเจิงเมิง จังไรปล่อยในแบบนั้น เมิงหมดอนาคตแน่

กรุเหนมาเยอะแล้ว สราดดด พวกที่ทำก่อน แล้วค่อยคิด พอท้องมา แล้วปากดีพูด่าเล้ยงดูไหวเนี่ย สงสารลบูกที่แมร่งออกมาวงะ หร่า ต้องออกมาลำบากอีก กราดอเอ้ย

ปล....กรุเคยเกรียนมาก่อน รู้ดีสราดดด

ปล..ถ้าเมิงได้เย็กจิงๆ อย่าเสรือกแตกในหละ ชักออกมาเหอ นายสรัด มันน้อยหน่อย แต่ปลอดภัย
เหมือนเมิงขับรถมอไซ แล้ว ใส่หมวกอ่า ใส่หน่อย แต่ปลอดภัย

จวยยยยยย
ถ้าไม่กล้าซื้อถุง เมิงไห้แม่เมิง หรือพ่อเมิงหาไห้ก็ได้ เค้าไม่ว่าหร่อก นายหร่า บอกไปตรงๆเลย เค้ารู้ว่าเมิงไช้ถุง เค้าจะดีใจด้วยซ้ำ

จำไว้สราด
::

Modified on: 16-10-2004, 06:24:16

10. Thaifbi (0)

16-10-2004, 06:38:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มรึงว่ามันจะท้องป่าวว่ะอิอิอิ ต่อๆ แน่นอนผ่านไปสัก 2-3เดือนตูเพิ่งมารู้ว่ามันท้องว่ะ ตูเลยไปปรึกษาแม่เลย แม่ตูบอกเดียวรับเลี้ยงเองเพราะไม่อยากไห้เอาเด็กออกมันบาป งิงิงิงิ ผ่านไปจนลูกตูออก มันน่ารักดีเป็นชายว่ะ แต่ถึงตูจะมีลูกแต่ความเจ้าชู้ตูยังไม่ไปไหนว่ะ ระหว่างเมียตูไปเที่ยวกับแม่ที่ต่างจังหวัดตูไม่ไปเพราะตูไปไม่ได้ว่ะติดงาน หรือหญิงอื่นเหอๆ งานว่ะ ทำงานทีบริษัทแห่งหนึ่งพนักงานแจ่มทั้งนั้น มีอยู่คนนึงว่ะโครตหน้ารักเลยว่ะ คราวนี้ตูลงมือจีบเองเลย ได้เบอมาด้วยว่ะ เข้าทางตูเลยบ้านว่างเมียไม่อยู่ 55555+ ตูพาคนที่ตูจีบไปกินข้าวที่บ้านตูว่ะ ทั้งๆที่ตูทำไรก็ไม่เป็นดีนะที่เมียยังทำไรไว้ก่อนไป อิอิอิ ตูนั่งกินคุยไปกับหญิงคนที่ตูจีบ คุยกันข้าคอกันดี ต่างคนต่างมีใจ ตอนแรกคนที่ตูจีบก็ดูเรียบร้อยดีว่ะแต่ เดียวยังไม่ถึง ต่อๆ ตูนั่งกินไปสักพักตูเอาจานไปเก็บ แล้วคนที่ตูจีบเขาตะโกนเรียกตู ตูเลยเดินไปหาเขาพูดว่ามันดึกแล้วอะค่ะ คืนนี้ถ้าไม่ว่ากันขอนอนที่นี้แล้วกันนะค่ะ ตูเลยเป็นพระเอกซะ ได้สิคับ งั้นเดียวคุณขึ้นไปนอข้างบนนะเดียวผมนอนบนโซฟาเอง เขาตอบว่าค่ะ อ่า ถึงเวลานอนเธอไปอาบน้ำ ตูจะเหลือหรือไงที่จะไม่แอบดูอิอิอิ ตูแอบดูไปนิดเดียวแต่เห็นหมดเลยอิอิอิ ขาว นมนี้พอดีมือ หุ่นอย่าไห้พูด หุ่นนี้น้องๆนางแบบเลยว่ะ แล้วเขาทำถ้าจะอาบเสร็จ ตูเลยรีบวิ่งลงทันที แล้วเขาก็ลงมาเห็นตูหลับอยู่ เขาจึงขึ้นไปนอน แล้วอะไรไม่รู้ดลใจไห้เธอลงมาหาผมตอนตี 2อะ เธอมาบอกกับผมว่าเธอนอนคนเดียวไม่ได้เธอเหงาผมเลยต้องขึ้นไปนอนเป็นเพื่อน เหอๆ อย่างนี้เข้าทางโจรอย่างผมล่ะสิ อย่าคิดว่าผมจะขโมยของๆเธอนะ อิอิอิ เธอคุยกับผมไปเรื่อยๆ จนเธอเอาปากมาจูบปากผมซะงั้นผมฉะงักเลย แต่ด้วยความเป็นผมจะปล่อยไห้หลุดไปได้ไงไช่ไหม มือตูเริ่มเข้าไปเขี่ยติ่งเลย เธอร้องอย่าง กับหนังXเลยว่ะ ทำไห้ใจสั่นไปหมดเลย ตามสเต็บเดิมดูดนมจ๊า เขี่ยไปเรื่อยๆ ผมเริ่มทนกับน้องชายที่จะสู้ตลอดเวลาไม่ได้ ผมจับเธอถอดกางเกงซะแต่ยังไม่ทันถอด เธอบอกเลยค่ะ มันเร็วไป ผมน้องชายตูแทบหดเลยว่ะ ตูเลยบอกทำไมล่ะไม่เชื่อใจ......หรอ เธอบอกป่าวค่ะแต่มันจะเร็วไปนะค่ะ ตูเลยบอกว่าอืมก็ไม่เป็นไรแล้วตูก็ทำหน้าเวงๆแล้วจะเดินไปที่ประตู เธอถามตูว่าไปไหนค่ะ ตูเลยบอก ถ้าคุณไม่ต้องการเป็นของผมคุณจะมารู้ไปทำไมว่าผมจะไปไหนมาไหน เธอนั่งจะทำท่าร้องไห้ ผมด้วยมาดของผู้ชาย เดินไปเปิดประตูแล้วเดินลงไปข้างล่าง แล้วไปปั้มบุหรี่ตัวนึงปั้มจนหมด ตูขึ้นมาเห็นเธอนอนอยู่ แต่แปลกทำไมกางเกงใน กับยกทรงมันกองอยุ่ที่พื้น แต่ตูก็ไม่สนใจ เพราะไม่มีอารมแล้ว เดียวต่อแปปนะ
11. Thaifbi (0)

16-10-2004, 06:54:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อ ถึงไหนว่ะ ออ ตูนอนไปได้สักพักแต่ยังไม่หลับว่ะ เธอมาขึ้นไห้ผมซะงั้นผมทำหน้างงๆ อยู่สักพัก แล้วจากที่ไม่มีอารมมันลุกขึ้นมาทันตาเห็น เธอมาอมน้องชายผมซะงั้นเหมือนรู้งาน ปากเธอเหมือนเครืองดูดฝุ่นเลยว่ะดูดจะเข้าไปทั้งดุ้นเลยว่ะ มันทำไห้น้องชายแทบน้ำสาด
แล้วตูก็จับมันมาอมจวย ต่อแล้วตูก็ไปเลี่ย จนเธอไม่เป็นอันอมเพราะความเสียว เอาอีกแล้วน้องชายใจร้องของตูมันไม่ไหวแล้ว
มันอยากจะเข้าสำหรวจถ่ำไห้ได้เลย ผมก็เลย ค่อยๆเอาจวยไส่เข้าเธอ ร้องตอนที่ผมดันมันเข้าไปอย่างช้าๆ แล้วผมก็เริ่มซอยอีกแล้วครับท่าน เธอร้องตามจังหวะที่ผมไส่เข้าไปมิดด้ามเลย ตูซอยเข้าไป60กิโลเมตรต่อชั่วโมงง่ะ อิอิอิล้อเล่น แล้วเฑอก็ตามปราสคนเคยมีประสบการ เธอขึ้นไห้ซะงั้น แล้วเก่งซะด้วย เธอทั้งโยกทั้งร่อน เลยว่ะ ไม่เคยเจออะไรที่มันเสียวขนาดนี้เลยว่ะ แล้วผมก็จะเธอนอนราบบนตัวตูแล้วเอวอันพริ้วของตูก็เริ่มทำงานโยกเข้าไปซะงั้นจวยแทบหักมันชั่งมันจิงเลยว่ะ จนตูไม่ไหวแล้วใกล้แล้วว่ะ ตูเดินหน้าเต็มกำลังจนแตกแต่คราวนี้ถ้าแตกในท้องแน่แล้วตูจะซวย ตูเลยรีบชักออกมาแต่เกือยบไม่ทัน พโล้งเลยวันนี้เต็มที่กับชีวิต เธอนอนกับผม2วันเต็มๆ เพราะวันที่3เมียผมกลับ ผมเลยไห้เธอกลับแล้วบอกไม่ต้องโทรหาผมนะ เดียวผมโทรไปเอง เธอยังไม่รู้ว่าผมมีลูกมีเมียแล้วเธอบอกค่ะ ตอบด้วยความไม่สงสัย แล้วผมก็พาเธอกลับไปส่งที่บ้านเธอซะ แล้วก็กลับบ้าน พออีกวันเมียตูกลับมาแล้ว แต่เรื่องนี้เมียตูไม่รู้แน่ ง่วงแล้วว่ะ เดียวค่อยต่อนะขุดอย่าไห้ตกนะเฟ้ยเดียวต่อตอนดึกหน่อยของวันนี้นะOK

12. psonline (0)
Mail to psonline

16-10-2004, 07:13:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จบยังวะไปนอนแล้วอ่ะ
13. mon
    16-10-2004, 15:13:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ก้อไปเล่าหัยแม่มืงฟังดิ
14. Thaifbi (0)

16-10-2004, 16:12:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ช่วยขุดอย่าไห้ตก จิ เดียวดึกมาเล่าต่อยังมีไรเล่นเยอะว่ะ
เออไห้
ไปเล่าไห้แม่ตูฟังแม่ตูก็คงจะฟังหรอก แล้วมรึงอ่านจวยไรว่ะ
เดียวมาเล่าต่อ

15. X_armor (0)
Mail to X_armor

16-10-2004, 16:19:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โธ่ คุณ
ทีหลังอย่าทำอย่างนี้นะ เด็ก เค้า ก็มีพ่อมีแม่นะ เฟ้ย

สงสารอ่ะ ครับ

16. Thaifbi (0)

16-10-2004, 20:33:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดหน่อยขุดขุดขุขดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุยด
17. tree0014 (0)
Mail to tree0014

16-10-2004, 21:41:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กำทำไปได้
18. Thaifbi (0)

17-10-2004, 18:17:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆ แล้วคืนนั้นเมียตูก็โทรมาบอกว่าพรุ้งนี้กลับ ตูบอกอืมจ้ารักนะอิอิอิอิ แล้วตูก็นอนหลับฝันหวานไปอีก1วันเหอๆ แล้ววันนี้เมียตูกลับ แต่ยังมาไม่ถึง แต่แล้วนายคนที่ตูจีบไว้มันมาได้ไงไม่รู้ว่ะ มับอกคิดถึงตูว่ะทั้งๆที่เพิ่งผ่านไปวันเดียวเอง ตูก็ไม่กล้าไล่กลับบ้าน ตูเลยไห้เข้ามานั่งในบ้าน ในใจนึกเมียตูต้องกลับมืดๆแน่อิอิอิ ได้ปล่ดปล่อยอีกแล้ว หวาน แล้วตูนั่งคุยกับคนที่ตูจีบได้สักพัก ตูบอกเดียวขึ้นไปนั่งบนห้องกันข้างล่างมันร้อนเพราะบนห้องมีแอร์ เธอก็เลยบอกไปสิค่ะอิอิอิอะไรจะหายง่ายจัง ขึ้นไปก็นั่งได้สักพัก แล้วเธอก็ขอตัวเข้าห้องน้ำ ผ่านไปสักพัก ตูตกใจเสียงร้องเธอว่ะ ตูรีบวิ่งไปดู เธอบบอกเจอแมงสาบ ซะงั้น ตูเลยเข้าไปดู ก็ไม่มีว่ะ แล้วเธอก็ปิดประตูห้องน้ำซะงั้นอะ ตูตกใจเลย อะไรจะรีบเอากันไปถึงไหน แต่ไม่เป็นไรเปลี่ยนบรรยากาศมัง อิอิอิ เธอเริ่มเอาปากมาจูบปากตูแล้วเอามือไปจับจวยตูลูบซะเสียวเลยว่ะ เดียวต่อ
19. Thaifbi (0)

17-10-2004, 18:19:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆ แล้วเธอก็เอาปากของเธอเลื่อนลงมาตรงจวยตูแล้วถอดกางเกงออก แล้วเอามือล่วงนายจวยตูออกมาอมๆดูดๆอิอิอิเสียวชิบหาย เดียวว่ะคนเยอะเดียวมาเล่าต่อดึกๆ
20. Thaifbi (0)

28-10-2004, 15:04:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล้วเธอก็กลับมาแต่ไม่รู้ว่าตูเอาผู้หญิงมากก ปิดไปเลยดีกว่า
ขี่เกียจเล่าอิอิอิ

21. ironfist
    28-10-2004, 15:26:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เออ แล้วสรุปคุนทำกานกี่ครื้งอ่ะ 100ครั้ง

เหอๆๆๆมันไหมพี่/gg

22. Thaifbi (0)

05-04-2005, 05:16:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล้วผู้หญิงก็เอา ปากอันน่าดูดมาอมไห้ สุดเสียว เลยว่ะ เขาโม๊กไห้ตูจนเกือบทนแทบไม่ไหว แล้วตูก็เริ่มทำงานของตูบ้างด้วยกายตกปลา อิอิอิ เธอร้องจนแทบขาดใจเลยว่ะ แล้วตูก็ค่อยๆเอาน้องชายตูเสียบเข้าไปอย่างช้าๆ มันวูบวาบ สุดๆ เดียวมาต่อนะแปป

23. Tantra
    05-04-2005, 05:23:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นายเลวหัวครวยนอกใจแฟนมืงยังเป็นคนเป่าอ่าทำได้ลงค่อท่าแฟนมืงทำมังมืงจะรู้นายหน้าตัวเมีย ใครที่นอกใจแฟน แมงควร ตายโหง ไม่ก็ติด Aids แมงเลย อีกที่ละกัน ครวยยยยยยยยยยยยยยยย
24. Tantra
    05-04-2005, 05:24:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล้วแฟนมืงที่ซิ่งที่เค้ายอมเพราะรักมืงแล้วมืงทำงีนะเลวสุดๆๆทำได้ลงค่อ คิดหลอกคนไปตายชะ
25. Thaifbi (0)

05-04-2005, 05:28:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆๆๆๆๆๆๆ แล้วตูก็เริ่มทำอย่างเมามัน มันสุดยอดจิงๆเลยว่ะ ไม่นึกว่าห็องน้ำไม่กว้างนักเท่าไหรทำไห้เรามีความสุขเท่านี้ แล้วเธอก็กลับตัว แล้วเอาแขนเท้าชักโครก ตอนนี้เหละสุดตลีน ตูซอยอย่างไม่คิดชีวิต แบบว่า 100ครั้งต่อนาทีเลยดีกว่า อิอิอิ ไม่แน่นะ อิอิ ไส่แรงเข้าไปอย่างเมามัน มันสุดยอดว่ะ แล้วเสียงประกอบกเกิดขึ้น ทั้งเสียงร้อง ของเธอและเสียง กระทบดังผับๆๆๆๆๆๆๆๆ ฟังแล้วน้ำแทบทะลัก แล้วนายน้องชายก็ได้ปล่อย อ้วกออกมาอย่าง สุดแรง แล้วผู้หญิงแทบจะนอนบนชักโคกเลยว่ะ แต่ตูดึงเธอ ขึ้นมาดูดปากต่อแล้วก็อาบน้ำด้วยกันซะหน่อย ตูนึกขึ้นได้ว่าเมียตูต้องกลับวันนี้ ตูรีบอาบแล้วเช็ดตัวไส่เสื่อผ้าแล้วขับรถไปส่งบ้านเธอทันที แล้วตูกกลับบ้าน นอน อย่างหมดเรียวแรง แล้วประมาณ เที่ยงคืนเมียตูกลับมา แล้วขึ้นมาปลุกตูข้างบนห้อง เดียวมาต่อ นะคร๊าบ
26. Thaifbi (0)

28-05-2005, 05:48:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ช่วยขุดหน่อยจิ จะไห้มีกำลังใจ ในการเล่าง่ะ อิอิ
27. moallmer (0)

Mail to moallmer

28-05-2005, 18:48:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ดีๆขุดห้าย เอาต่อ ไวๆน้า
28. tanboy
    28-05-2005, 18:51:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

มาแล้ว เว็บนี้เลย โหลดหนังฟรี ไม่เสียตัง สมัครสมาชิกฟรี
ง่ายนิดเดียว แล้วรอรับ รหัสทาง เมล นะจ๊ะ

http://www.reelcelebs.com/?refer=tanboy2005

29. งง
    28-05-2005, 18:58:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่sexเท่าไรนิดูเรื่องนี้แต่งsexกว่าอีก
http://www.pramool.com:443/webboard/view.php3?katoo=r783859&page=1

30. Thaifbi (0)

29-05-2005, 02:28:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เขาถามตูว่าตูเป็นไรนอนเหมือนคนหมดเรี่ยวหมดแรง ตูบอกวาวันนี้ออกไปออกกำลังกายมา แนบเนียนที่สุด อิอิอิ แล้วเมียตูก็ไปอาบน้ำ แล้วก็มานอนด้วย กัน นอนได้สักพักเมีย ตูเขาเอามือมาจับ จวย ซะงั้น แล้ว ครำไปเลื่อยๆ จนนายน้องชายที่ผ่านศึกมาแล้วเมื่อสัพักต้องมารบอีกแล้ว ในใจคิดตูแย่แน่ๆเลยว่ะ จะไหวไหมว่ะ เป็นไงเป็นกัน ตูก็เอามีไป จับ หรี ของเธอบ้าง แล้วเริ่ม บริหารนิ้ว จนเมียตูนี้ดิ้น สุดๆ แล้วตูก็กลับไป เอาจวย ตู ออกมา จับยัดปากทันที เธอเริ่มเลยด้วยไม่ต้องบอก อิอิ รู้งาน อมได้พอควร แล้วก็ทำแบบหนังโป้ คืดเย็ก ล่องนมซะ มันเหมือนจะมันแต่ไม่มันเลยว่ะ เลยไปมุดถ่ำดีกว่า ไม่รอช้า รีบเอาน้องชายไปเที่ยวในถ่ำทันที พิเสียบไปครั้งแรก เสียงที่ยั่วยวนใจที่สุกก็ดังมาอีกแล้ว มันทำไห้รู้สึกดีมากๆๆ เอวนี้พริ้วไหว ความเร็วในการซอยนี้ 125 กิโลเมตรต่อชั่วโมงเลย เยอะไปป่าวไม่รู้ อิอิ จนน้ำจะแตกแล้วก็ค่อยๆ ซอยอย่างช้า แล้วก็ แตกเลย คราวนี้แตกในด้วย แต่คงไม่เป็นไร เพราะเพิ่งปล่อยน้ำไปไม่นาน คงไม่เยอะเท่าไหร พอก่อนนะ เดียวมาต่อ ขุดด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
31. 4dv4nc3d (0)

Mail to 4dv4nc3d

29-05-2005, 02:29:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่ไหวเลย

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: