---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 22:11 ของวันที่ 30/07/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
นิยายเอากัน
0. 006006 (0)
Mail to 006006

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    01-10-2004, 15:53:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมเป็นเด็กนักเรียนมัธยมต้นคนหนึ่งที่ได้ร่วมกิจกรรมในนักเรียนแลกเปลี่ยน
ผมไปอยู่ที่ประเทศสวิตเชอร์แลนเพื่อศึกษาที่นั่นคนที่แลกกับผมนั่นเป็นผู้หญิงหน้าตาดูไม่ได้ผมจึงเตรียมใจเอาไว้ว่าครอบครัวของเขาต้องหน้าตาไม่ได้เรื่องแน่เลย
ผิดคาดครับหน้าตาของคนในครอบครัวเขานั้นแต่ละคนไม่มีที่ติพ่อกับแม่ของ
คนที่แลกเปลี่ยนกับผมนั้นแยกกันทำงานคนละที่ไม่ได้อยู่บ้านภายในบ้านมีเพียงแต่พี่สาวคนโตน้องคนกลางและคนเล็กสุดคนที่ไปแลกเปลี่ยนกับผมเป็นคนรองสุดท้ายวันแรกที่ผมไปอยู่นั่นก็ได้มีการตกลงอะไรกันมากมายเช่น งานที่ผมต้องรับผิดชอบส่วนรวมซึ่งก็คืองานซักผ้าและเก็บห้องนอนพูดถึงแล้วหน้าตาของคนที่นี่ดีทีเดียวโดยเฉพาะคนในครอบครัวนี้แถมยังมีสัดส่วนที่อวบอิ่มอีกด้วย

1. 006006 (0)

01-10-2004, 15:55:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมนั่นนอนห้องเดียวน้องคนเล็กสุดซึ่งถ้าเปรียบเทียบในไทยเขาเพิ่งเข้า ป.6 แต่สัดส่วนอาจเกินเด็กไทยไปบ้างส่วนคนกลางกับรองนอนคนละห้องผมคิดแผนการในใจกะจะฟันอีหนูนี่ให้รู้แล้วรู้รอดไปผมจึงสร้างอารมก่อนโดยแอบค้นตู้เสื้อผ้าน้องเขาเอากางเกงในที่ใช้แล้วมาดอมดมกลิ่นที่รับรู้เป็นกลิ่นสาปเล็กๆปนชื้นเมื่อปลุกอารมเสร็จแล้วก็เริ่มแผนการโดยตอนนี้น้องเขาเพิ่งเข้ามาในห้องน้องเขาชื่อว่า เดลี่ เดลี่เป็นคนขาวส่วนสูงกำลังพอดีดูจากเสื้อที่พองออกแล้วนมเพิ่งงอกนิดๆนมที่เพิ่งงอกมันจะแหลมๆ
ผมปฎิบัติการหลอกเขาทันทีว่า
นี้ เดลี่ เราขอทำอะไรเทอหน่อยเทออย่างร้องดังนะ
อือ อะไรเหรอ
เออน่า แล้วพอเสร็จแล้วเทออย่าบอกใครด้วยสัญญานะ
ได้สิ

2. 006006 (0)

01-10-2004, 15:56:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เป็นไปตามแผนเด็กไม่รู้เรื่องอะไรเลยแล้วผมก็ลงมือ
ผมจับเทอนอนลงบนเตียงทันไดนั้นเดลี่เริ่มมีปฎิกิริยาต่อต้านทันทีผมบอกว่า
อย่าดิ้นสิ
เทอจะทำอะไรน่ะ
เอากันไง ได้ไหมไม่เจ็บหรอก
ผมไม่รอช้ารีบถอดเสื้อผ้าตัวเองออกผมถอดเสื้อเดลี่ออกดึงชั้นในออกเห็นนมเหมือนที่ผมคิดเลยงอกแหลมๆออกมานิดนึงหัวนมเทอสีชมพูจริงเลย
ผมถอดกางเกงเทอออกเหลือแต่กางเกงในตัวเดียว
ผมดมและเลียตรงหรีของเทอมันรู้สึกให้อารมมากผมถอดกางเกงในเทอออกและเริ่มไซร้คอเทอให้เทอมีอารมร่วมเพราะเทอไม่เคยนอนแข็งทื่อเกร๊งอยู่อย่างนั้นทำให้สอดใส่ไม่ได้ผมเล้าโลมเทออยู่นานถึงครึ่งชั่วโมงเดลี่เริ่มอ่อนแรงเกร๊งผมจึงสอดใส่เข้า-ออกอย่างเร็วเนื่องจากเงี่ยนมากจนเดลี่ตาเหลือกและร้องครางดังมากมากเลือดเทอออกทีเดียว
ผมชักออกมาหลั่งข้างนอกลงในปากเดลี่เทอกินมันจนหมดเลย
แล้วผมก็นอนหมดแรงอยู่ตรงนั้น

3. mmmmmmmmmm
(Non member)
    01-10-2004, 16:00:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
4. sanga1125 (0)

Mail to sanga1125

07-05-2007, 00:11:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เล่า ต่อๆๆๆ แสรดดดดดดดดดดดดดดด

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: