---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 00:22 ของวันที่ 03/09/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
ถ้าจะดูหนัง "ซอมบี้" ซักเรื่อง ?
0. Rux'@ (0)
Mail to Rux'@

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    16-08-2004, 14:44:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ชอบหนังแนวนี้มากๆเลยครับ ผมคิดว่าหนังผีแนวนี้มันน่ากลัว ตรงจุดเลยนะ
พอจะมีเรื่องไหนหนุกบ้างมั้ย
เคยดูเรื่อง 30วัน อะไรเนี่ยแหละที่ตอนต้นมันโดนลิงบ้ากัดอะ มันทำออกมาวังเวงดี แต่ตอนหลังดันเจอทหารบ้ากาม
กะเรื่อง รุ่งอรุณแห่งความตาย อันนี้ทำดีเนื้อหารวบรัด
เริ่มต้นว่าโดนกันเลย ไม่ต้องรอ ให้นักวิทยาศาสตร์ ทำการทดลองผิดพลาด ไม่ต้องรอให้โดนตัวอะไรมากัด มาถึงก็กัดแล้ว
ชอบมากครับ ใครเคยดูแนวนี้แบบดีๆช่วยแนะนำทีนะครับ

1. MoZa|2T (0)
Mail to MoZa|2T

16-08-2004, 15:08:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากเหมือนกัน โดย เฉพาะ bio ด้วย ภาค ที่ มันหลงเข้าไปในประสาทอ่ะ อยากให้ทำเป็นแบบนั้นเลย เนื้อเรื่องในเกมมันโคตร

แต่ว่าภาคที่หลงเข้าไปในปราสาท ภาคไรหว่า - *-

2. Darksaider บุรุษแห่งความฮา (0)
Mail to Darksaider  บุรุษแห่งความฮา

16-08-2004, 15:10:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่ต้องพูดมากหรอกนะ เพราะหนังที่พวกนายว่าเนี่ย จะเข้าโรงประมาณเดือนหน้าล่ะกัน เรื่องBio 2หน่ะ แต่เป็นชื่อภาษาอังกฤษ

ตอนนี้น่าจะเก็บเงินเพื่อดูหนังเรื่องนี้ได้แล้วนะ เพราะมันจะเข้าโรงแล้ว

3. MoZa|2T (0)
Mail to MoZa|2T

16-08-2004, 15:12:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ว่าแต่ว่าเนื้อเรื่องเหมือนในเกมป่ะ
อยากให้เหมือนในเกมหมดทุกอย่างเลยอ่ะ เพราะตอนสุดท้าย มันดี วิ่งหนี รอ รอคเกทรันเช่อ

ปล.bio2ภาคนี้เด็ดดวงเหอะๆ ::

Modified on: 16-08-2004, 15:13:21

4. Rux'@ (0)

16-08-2004, 15:13:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พอจะมีรูปให้ดูบ้างมั้ยครับ รูปตัวอย่างนะ
5. Deftone (0)
Mail to Deftone

16-08-2004, 15:22:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Dawn Of The Dead (รุ่งอรุณแห่งความตาย) หนังเรื่องนี้ก็สนุกดีครับของ ผู้กำกับจอร์ช โรเมโร่ แต่ผมว่าภาคแรกที่เคยนำมาฉายเมื่อหลายปีก่อน หน้ากลัวกว่าภาคที่ทำมาฉายใหม่ครับ มันดูเป็นอมตะดีครับ ไม่เหมือนหนังซอมบี้เรื่องอื่น แต่ภาคแรกหาดูยากแล้วใครมี ไรท์มาขายกันบ้างเด้อจะเก็บสะสมไว้ครับ คลาสสิคดี ส่วนหนังซอมบี้ที่ผมดูแล้วซึ้งจนน้ำตาไหลคือเรื่อง House Of The Dead ครับ ตอนแรกดูชื่อเรื่อง คิดในใจ ใช่เลยเรื่องนี้ ที่รอมานาน ทำเป็นเกมส์ก็สุดมันส์ เป็นหนังจะเหลือเหรอ แต่พอซื้อแผ่นมาดู ดูไปหน่อยนึง ผมน้ำตาไหลพรากเลยค้าบ (เสียดายตังค์)
6. Rux'@ (0)

16-08-2004, 15:27:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ในความคิดผม ซอมบี้ นี่น่ากลัวสุดในบรรดาผีๆ เลยนะ หรือว่าผมเวอร์ไปเอง ?
7. rimbuang1เจ้าเก่า (0)
Mail to rimbuang1เจ้าเก่า

16-08-2004, 15:28:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Resident Evil2จะมาแล้ว
สรุปเนื้อเรื่องของภาคแรกไปดวยเลย เห็นว่าน่าหนุกดี

8. Rux'@ (0)

16-08-2004, 15:34:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จาหาตัวอย่างดูได้ที่ไหนครับ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: