---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 19:06 ของวันที่ 21/08/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
ช่วยหาคำพูดง้อแฟนหน่อยคร๊าบบบบบบบ
0. loNgFuCk (0)
Mail to loNgFuCk

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    10-07-2004, 20:36:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โพสกันหน่อยน่ะครับ
อยากได้คำพูดที่พูดเวลาแฟนโกรธมากๆอ่ะ

1. lol NoBiTamA lol ***/// (0)
Mail to lol NoBiTamA lol ***///

10-07-2004, 20:39:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่รู้ คิดเอง
2. i_kuiy (0)
Mail to i_kuiy

10-07-2004, 20:41:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
http://www.pramool.com:443/webboard/view.php3?katoo=r557515&page=5 อ่ะ ไหนลองง้อคนนี้หน่อยดิ
เผื่อนายจะมีวิธีดีๆบ้าง

3. loNgFuCk (0)

10-07-2004, 20:42:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
บอกทีโดนโกรธอ่ะ
เค้าหาว่าปมรำคาญเค้าอ่ะ

4. loNgFuCk (0)

10-07-2004, 20:47:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ช่วยๆกันหน่อยน่ะครับ
ตอนนี้เค้าบอกว่าอย่าพูดอะไรอีกเลย
เค้าหนีไปนอนบ้านเพื่อนเลยอ่ะ
เราไม่รู้เบอรืเพื่อนมันด้วยจิ

5. loNgFuCk (0)

10-07-2004, 20:50:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่มีใครตอบเลยน่ะ
จำไว้เลย!!!!

6. loNgFuCk (0)

10-07-2004, 20:52:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
งงไม่มีคนเข้ามาเลย
7. [Xavier]Batusai (0)
Mail to [Xavier]Batusai

10-07-2004, 20:54:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
บอกความจริงมาดิ ว่าไปทำไรให้เค้าโกรธ
8. loNgFuCk (0)

10-07-2004, 20:57:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีคนเข้ามาแล้ว
9. -=Digm@N=- (0)

Mail to -=Digm@N=-

10-07-2004, 21:01:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆๆๆให้จ้า เป็นกำลังจายให้น้า
10. Zantakung (0)
Mail to Zantakung

10-07-2004, 21:03:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอโทษ << พอมะ อิ ๆ
11. loNgFuCk (0)

10-07-2004, 21:06:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คือ....มันเกิดขึ้นเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา
วันนั้นผมนัดเพื่อนไปดูหนังกันอ่ะ
ตอนแรกผมก้อชวนแฟนผมไปแล้วแต่เค้าติดซ้อมกีฬาสีอ่ะ
เรื่องมันเกิดขึ้นประมาณเที่ยงครึ่งของวันนั้น
ขณะผมรอหนังฉายอยู่คือหนังเริ่มบ่าย1อ่ะน่ะ
แฟนผมก้อโทรมาบอกขอดูด้วยได้ไหม
ผมบอกว่า ที่มันเต็มแล้วอ่ะ
เค้าก้อบอกไม่เป็นไรแล้วดูหนังเสร็จลงมาหาน่ะ
ผมก้อดูหนังไป พอหนังจบผมก้อลงมาหา
เทอก้อรอผมอยู่ก้อรู้สึกว่าเทอจะดีใจน่ะ
พอคุยไปซักพัก เวลาเค้าถามอไรผมก้อจะตอบว่าไม่รู้เค้าก้อเลยหาว่าผมรำคาญเค้าอ่ะ
จะไม่ให้ผมเซ็งได้ไงก้อเพื่อนผมมันบอกว่าเคยเห็นแฟนผมเดินกับผู้ชายอ่ะ
เป็นคุณๆมีอารมณ์เดินกับแฟนต่ไหม

12. -A-s-s-a-s-s-a-i-n- (0)
Mail to -A-s-s-a-s-s-a-i-n-

10-07-2004, 21:08:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องมันเปนมายังงัยอ่ะครับ เค้าโกรธคุณเรื่องอะไรหรอ?
13. loNgFuCk (0)

10-07-2004, 21:10:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้าเราเลิกกับคนนี้น่ะเราก้อหาสำรองไว้แล้วคนหนึ่งอ่ะ
14. Sir Brave (0)
Mail to Sir Brave

10-07-2004, 21:12:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ดมตูดเลย lol~~
15. loNgFuCk (0)

10-07-2004, 21:19:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แต่เรื่องที่ทำให้เค้าโกรธจิงๆก้อคือ
ผมรุ้สึกว่าตัวเค้าเปลี่ยนไปอ่ะคับ
แบบเวลาคุยโทรศัพท์กับผมเค้าก้อพูดเหมือนจะให้ผมวางให้เร็วที่สุดอ่ะ
ผมก้อเลยบอกเค้าว่าเค้าเปลี่ยนไปน่ะ
เค้าตอกกับผมมาว่า
"หาว่าเค้าเปลี่ยนไปอ่ะไม่ดูตัวเองบ้างอ่ะ"
จากข้อความข้างต้นนี้ทำให้ผมหยุดคิดซักพักหนึ่ง
ผมก้อถามเค้าว่า"เค้าเปลี่ยนไปยังไงหรอ"
เค้าก้อตอบว่า"ที่ไปเที่ยวกันวันนั้นอ่ะ แก่ทำเหมือนรำคาญเค้ามาก ขนาดเพื่อนเค้ายังพูดเลยว่าแก่อ่ะพูดเหมือนไม่เต็มใจจะพูด
ถามอะไรก้อตอบไม่รู้ ถ้าเพื่อนเค้าไม่อยู่น่ะเค้าคงด่าแก่ไปแล้ว"
ผมสดับฟังเทอพูดต่อคับ
แล้วผมก้อตอบไปว่า"ดูแก่ทำดิ เมื่อวันก่อนไปอ่ะ แก่คุยกับเพื่อนแก่อ่ะ2ชั่วโมง แต่คุยกับเค้าแค่2นาทีอ่ะ จะให้เค้าคิดยังไงอ่ะ
แล้วเค้าก้อวางโทรศัพท์ไปเลย
เพื่อนแฟนผมก้อโทรมาบอกว่าแฟนผมไปนอนกับมันอ่ะ

16. -A-s-s-a-s-s-a-i-n- (0)

10-07-2004, 21:21:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คุณใช้คำว่าเพื่อนคุณเคยเห็นแฟนคุณเดินกับคนอื่น

ทำไมไม่เคลียกันตั้งแต่วันนั้นอ่ะครับ แต่ผมว่านะรักกันต้องเชื่อใจกัน

ถ้าสงสัยอะไรในตัวเค้าก้อถามเลย อย่าให้คาใจ

คุณยังเล่าไม่ละเอียดนะครับ ผมว่า ยังงงๆอยู่('.'a)

17. loNgFuCk (0)

10-07-2004, 21:23:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอให้มีมารยาทในการตอบด้วยน่ะคับ
ปล.กระทู้นี้มีไว้ให้ช่วยกันแสดงความคิดเห็นอย่างเดียวน่ะคับ

ช่วยจิงจังกันหน่อยน่ะ

18. loNgFuCk (0)

10-07-2004, 21:28:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมก้อไม่รู้ว่าจะเล่ายังไงอ่ะคับผมจำเหตุการณ์ได้ไม่หมดอ่ะน่ะ
ที่บอกว่าทำไมไม่เคลียตอนนั้นเลย
ก้อเพราะว่า ผมรักเค้ามากผมไม่อยากรู้ว่าเค้าจะมีคนอื่นรึเปล่าผมคงรับไม่ได้หรอกถ้าแฟนผมมีคนอื่นด้วย ผมรักคนนี้มากอ่ะ

19. -A-s-s-a-s-s-a-i-n- (0)

10-07-2004, 21:34:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
บอกว่า รับไม่ได้ ถ้าคุณจะได้ยินจากปากของเค้าว่าเค้าไปมีคนอื่น

แล้วคุณรับไหวหรอครับที่ต้องเกบความรู้สึกเจบช้ำนี้ไว้คนเดียว

โดยที่ไม่รู้ความจริงว่ามันเป็นยังงัยกันแน่

20. loNgFuCk (0)

10-07-2004, 21:49:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมอยากจะบอกเทอเหมือนกัน
แต่ผมกลัวอ่ะ
กลัวจะเสียเทอไป

21. gou553 (0)
Mail to gou553

10-07-2004, 22:05:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เห้ยเหมือนกันเลยหว่ะยิ่งไอที่บอกว่า ว่าแต่คนอื่นเปี่ยนไปไม่ดูตัวเองเนี่ย
22. -A-s-s-a-s-s-a-i-n- (0)

10-07-2004, 22:05:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คุณกลัวที่จะเสียเค้าไป แต่ถ้าเค้ามีใครคนหนึ่งอยู่จริงๆ

แล้วคุณเสียเค้าไปแบบที่คุณรู้ภายหลังหรือพูดอีกแบบนึงคือว่า

คุณจับได้ว่าเค้าไปมีคนอื่น คุณกับเค้าจะมองหน้ากันไม่ติดเลยนะครับ

บางทีคำว่า "เพื่อน" คุณอาจจะไม่ได้จากเค้าเลยก้อได้นะครับ....)

23. loNgFuCk (0)

10-07-2004, 22:09:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
วันนี้ผมจานอนแล้วอ่ะ
ถ้าใครอยากแสดงความคิดเห็นอะไรก้อโพสไว้น่ะ

24. poจิคุง007 (0)
Mail to poจิคุง007

10-07-2004, 22:14:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แต่งงานกับผมเหอๆๆ
File attach: ff128.jpg (25 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
25. PrincEofSataN (0)
Mail to PrincEofSataN

18-07-2009, 10:14:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถามความจิงกัลไปเรย

ถ้าเกิดแฟนมีคนอื่นจิงก้อต้องทำใจ

ถ้ายอมรับความจิงได้นะ

แต่ถ้ายอมรับไม่ได้

ก้....หาวิธีที่คิดว่าจะเยื้อเธอไว้ต่อไปได้

....ขอให้โชคดี....

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: