---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 07:34 ของวันที่ 29/07/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
ครั้งแรกกับ กระเทย !!!!
0. UNSEEN
(Non member)
บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    20-05-2004, 21:22:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องนี้เกิดกับผมได้ 2 วันแล้วครับ
คือ ขณที่ผมเล่นแร็กอยุ่ที่โครงการแฟลตแห่งหนึ่ง
ซึ่งตอนนั้นเปนเวลาประมาณตี3 ผมได้ลุกออกจากร้านไปหา
ซื้ออะไรกินตามประสา และได้เจอกับพี่คนหนึ่งซึ่งเค้า
เปนกระเทยครับ[คนๆนี้เล่นแร็กเซิฟเวอเดียวกับผมครับ เล่นร้านเดียวกัน] แต่ว่า ร้านที่เราเล่นประจำด้วยกันนั้นเค้าปิดปรับปรุง
เราเลยไปหาร้านอื่นเล่นกัน ต่อนะครับ
และวันนั้น ผมเดินไปหากาแฟ และเจอเค้านั่งอยุ่กับเพื่อนคนนึง
ซึ่งก็เหมือนกับพี่เค้า คือเปนกระเทยเหมือนกันน่ะครับ
และพี่คนที่เล่นแร็กกะผมน่ะครับ เค้าบอกว่า ...เพื่อนพี่อยากรุ้จักแน่ะ
คุยกับพี่เค้าหน่อยสิ ผมก็ไม่กล้าคุยอะไรมาก
เพราะผมยังไม่คุ้นเคยกับใครมักจะเงียบๆ
แต่ มองยังงัย ก้อดูไม่เหนว่าเค้ามีความเปนผู้ชายในตัวเลย
จนคุยไปคุยมา ผมก้อไมได้พูดไรมากมายหรอกครับ
พี่เค้าคุยกันเองซะมากกกว่า จนเวลา ล่วงเลยมาประมาณ 1 ชม.
ก้อเปนเวลาประมาณ ตี4 พี่เค้าเอ่ยขึ้นว่า
.....ไปส่งเพื่อนพี่หน่อยสิ....

1. UNSEEN
    20-05-2004, 21:24:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมก้อเลยตอบไปว่า ไปส่งที่ไหน พี่เค้าบอกว่าแถวๆ........
ซึ่งสถานที่ๆเรานั่งคุยกันตอนนั้นมันไกลจากที่ๆเค้าให้เรา
ไปส่งมากเลยครับ ผมจึงบอกว่า เด๋วเดินมาแปปนึงนะครับ
ขอคิดดูก่อน และตอนนั้นผมก็เอะใจว่าทำมัยพี่เค้าไม่ไปส่งเพื่อนเค้าเอง เค้าบอกว่า เค้าต้องทำงาน ผมเลยตัดตรงนี้ไป ไม่คิดอะไร
ผมเลยเดินกลับมาที่ร้าน และ คุยกะเพิ่อนผมเรื่องนี้
และมานก็ช่วยผมได้มากเลย คือ แมร่งไม่แนะนำอะไรเลย
- - แต่มานบอกให้เตรียมถุงยาง แต่ตอนนั้น ผมยังไม่คิดถึงขั้นนั้นหรอกครับ ผมคิดแค่ว่า ไปส่งเค้าแล้วเราก็กลับ
แต่มันไม่เปนยังงั้นสิครับ
คือหลังจากที่ผมตัดสินใจไปส่งพี่เค้า
คือเราขึ้นแท็กซี่ไปน่ะครับ เหตุการณ์บนรถเปนปกติทุกอย่าง ไม่มีอะไร ผมนั่งตัวเกร็งกด้วยซ้ำไป ไทม่รุ้ทามมาย
แต่ผมยอมรับนะครับว่า พี่เค้าสวย ลืมบอกไปเค้าอายุ 20
ผมจะ 19 สิ้นเดดือนนี้ล่ะครับ
แต่เค้าสวยน่ะครับ สวยมากๆ
ขาว หุ่นดี อกไม่ต้องพูด สวยด้วยมือหมอ ( * )( * )
ลืมบอกไปเค้าทำงานเปนนางโชที่ร้านอาหานรแห่งหนึ่งครับ
และเมื่อมาถึงบ้านเค้านะครับ

2. UNSEEN
    20-05-2004, 21:24:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมเข้าไปนั่งในห้องพี่เค้า และถามเค้าว่า และจะกลับยังงัยล่ะเนี่ย
เค้าก้อบอกว่านั่งรถสายอะไร ตรงไหน และพี่คิดดูสิครับ เวลานั้นมานตี4 ตี5 แล้วน่ะครับ ผมจะกลับยังงัย เลยบอกพี่เค้าว่า จะให้อยุ่มั้ย เค้าบอกว่าแล้วแต่ [เอาล่ะซิครับ ความคิดที่อยากจะลองมานผุดมาจาหกไหนไม่รุ้] ผมเลยบอกเค้าว่า อาบน้ำก่อนล่ะกัน เค้าก้อหยิบผ้าขนหนูมาให้ พออาบเสรจ ผมก็มานั่งที่เตียง เค้าก้อไม่ได้ไล่ผมลงไปนอนข้างงล่างพื้นแต่อย่างใด - -
ผมเลยนอนบนเตียง [ในใจคิดว่า จะลองฟันดูซํกที มานจะต่างจาก ญ ยังงัยวะ]
ผมยอมรับเลยนะครับว่า ถึงตอนนั้น ผมมีอารมณ์แบบที่เราผู้ชาย
คิดกับผู้หญิง และขอบอกก่อนนะครับว่า ผมไม่เคยนอนกับ
กระเทยมาก่อน นี่เปนครั้งแรก ผมไม่เคยคิดว่าตัวเองเปน เกย์
แต่ ผมกลับมีอารมณ์กับพี่เค้าได้ยังงัย
จนพี่เค้าอาบน้ำและบอกว่าจะปิดไฟนอนแล้วนะ
ผมก็บอกว่า อืม

3. UNSEEN
    20-05-2004, 21:25:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จากนั้น พอไฟดับลงปุ๊ป ผมก็................................................
ทำเลย แต่พอทำไป เค้าไม่ให้ผมถอดกางเกงครับ ><
มาถถึงขนาดนี้แล้ว
ผมเลยตัดสินจัยถามไปว่า ยังไมได้ผ่าตรงนั้นเหรอ
เค้าก้อบอกว่า อืม ไมได้ผ่า ในใจผมหมดอารมณ์ไปแล้ว
แต่ผมไม่เหนไอนั่นของเค้าเลยนะครับ เพราะปิดไฟ ผีผ้าห่ม
ผมเลย บอกว่าทำให้ได้มั้ย ใช้ปากทำ
เค้าก้อบอกว่าได้ ทำไปซักพัก เค้าไม่เคยทำ ผมเจบน้องผมมากๆ
ผมเลยบอกเค้าว่าพอๆ ทำจนผมหมดอารมณ์
และผมเลยตัดสินจัย เข้าประตูหลัง !!!
เค้าก้อบยอมให้ทำ จนผมเสร็จเรียบร้อย
ขอบอกว่าไม่มีวาสลีนหล่อลื่นและถุงยางด้วยครับ
- -
และในครั้งนั้น ผมมีอะไรกับเค้าไปสามรอบครับ
และผมก้อหลับไป เนื่องจากว่าอยุ่หน้าจอมา 2 วัน 2 คืนไมได้นอน
ตื่นมาอีกที ก้อเย็นและเราก้อแยกย้ายกัน
เค้ายังบอกอีกว่าและเจอกันนะ

ผมถามเค้าว่าไม่เคยเหรอ เดค้าบอกว่า ผมเปนคนแรก O_o

พวกนาย พี่ๆ น้องๆ อ่านและคิดยังงัยกันมั่งครับ
ขอบอกว่านี่เปนเรื่องจริงที่เกิดขึ้นจริงครับ

4. Orosan (0)
Mail to Orosan

20-05-2004, 21:30:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เกตุ๋ยตูดเป็นเรื่องธรรมชาติ
5. ~•_GiG@_•~ (0)
Mail to ~•_GiG@_•~

20-05-2004, 21:36:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอเมน ~~~

จบข่าว ...

6. ิBBC/G6 (0)
Mail to ิBBC/G6

20-05-2004, 21:41:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ซวยแน่มรึงงงงงงงงงงงงงง
7. My Reason (0)
Mail to My Reason

20-05-2004, 21:46:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ชาย ได้ ชาย คือเหนือ ชาย

เพื่อนกรุบอกนะ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: