---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 06:47 ของวันที่ 19/12/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/2)
[1] [2] หน้าถัดไป >
ผมกับแฟนเพื่อน อีกแล้ว(xx)
0. gun_gun_kub (0)
Mail to gun_gun_kub

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    07-05-2004, 01:59:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

เริ่มเลยล่ะกันนะ**********

ผมมีเรื่องราวมาเล่าให้เพื่อนๆ ฟังกัน มันเป็นเรื่องจริงครับ ผมเรียนอยู่ที่โรงเรียนพาณิชย์แห่งหนึ่งย่านฝั่งธนฯ ตอนนั้นผมเรียนอยู่ปวช.3 แล้วครับ ผมเป็นคนต่างจังหวัดครับผมมาเรียนที่นี่เลยต้องอยู่หอพัก ผมจัดว่าเป็นคนที่หน้าตาดีนะ ไม่หล่อมากหรอก เรื่องเกิดเมื่อตอนที่สอบวันสุดท้ายวันนั้น ผมกับเอกนัดกันว่าสอบเสร็จจะไปกินเหล้ากันที่ห้องผม พอสอบเสร็จผมก็กลับไปก่อน ไปจัดแจงของให้เรียบร้อย ส่วนเอกกำลังคุยกับอาจารย์เรื่องเกรดของเขา เพราะว่าเขาดูเหมือนว่าอาจจะตกถึง 2 วิชา ได้ความว่าตอน 3 โมงเย็นให้มาสอบซ่อมกับอาจารย์วิชาแรก ส่วนตอน 5 โมงต้องสอบของอาจารย์อีกท่านนึง เขาเลยให้แฟนที่จะมาห้องผมด้วยไปเดินเที่ยวก่อน แล้วประมาณ 6 โมงค่อยเข้าไป ประมาณ 6 โมงเย็นได้แฟนเขาก็เข้ามาที่ห้องผม เธอชื่อว่าหยกครับ หยกเป็นผิว ขาว หมวย สูง 162 ได้มั้งครับ ที่สำคัญหยกเป็นคนที่หุ่นดีมากเลย หยกเข้าที่ห้องผมตอนนั้นผมกำลังอาบน้ำอยู่ เลยนุ่งผ้าขาวม้าออกมาเปิดห้องให้ หยกถามผมว่าเอกยังไม่มาอีกเหรอ ผมก็ตอบไปว่ายังเลย หยกก็เลยเช็คมือถือดู แบตมือถือหยกหมด ส่วนของผมก็หมดเหมือนกัน ผมขอตัวไปแต่งตัวแล้วก็กลับมานั่งคุยกับหยก เรานั่งคุยไปเรื่อยเปื่อยคุยไปคุยมา แล้วผมก็เห็นว่าเอกมันยังไม่มาซักที ก็เลยเล่นไพ่กัน โดยที่ถ้าใครแพ้ต้องถอดเสื้อผ้าทีละชิ้น หยกก็ดัน OK กับผมด้วย ผมเลยลุกไปล็อกห้องไว้ก่อน ผมเล่นไปเรื่อยๆ เป็นฝ่ายผมต้องถอดเสียเป็นส่วนใหญ่ ผมถอดจนเหลือแต่กางเกงในแล้ว ส่วนหยกน่ะเหลือบรากับแพนดี้ ผมมองดูหน้าอกที่อิ่มจนเต็มบราของหยกมันขาวมาก นวลๆ อยู่ในบราที่เป็นซีทรู จนเกือบมองหัวนมได้ หน้าท้องที่แบนราบไม่มีไขมันเลย ขาว ดูสะอาดบ่งบอกว่าหยกเป็นคนที่รักษาผิวพรรณมากๆ แพนดี้ของเธอเป็นซีทรูสีเข้าชุดกับบราของเธอเลย บางมากบางกว่าบราอีก ผมมองเห็นขนของเธอลางๆ แต่รู้แค่ว่ามันสั้นเหมือนเธอคอยเล็มอยู่ตลอด เรียวขาเธอขาวเนียนน่าฟัดดี ผมเลยแกล้งชมไปว่า ไม่นึกว่าหยกจะดูดีขนาดนี้นะ หยกเองก็ชมกลับมาทำผมน้ำเงี่ยนแทบทะลักเลยว่า ของต้นเองก็ใหญ่มากเลยนะ ใหญ่กว่าของเอกอีก ตอนนั้นของผมแข็งตัวแล้วเพราะว่านั่งมองหยกอยุ่นาน มันดันกางเกงในผมจนเลยขอบกางเกงออกมาพอสมควร

1. gun_gun_kub (0)

07-05-2004, 02:00:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เธอคงมองเห็นหัวหยักของผมเลย ผมก็เลยบอกว่าเรามาเล่นอีก 2 ตาพอนะ เป็นสรรค์มีใจ ผมชนะทั้ง 2 ตาเลย หยกนั่งอยู่ข้างหน้าผมในสภาพที่เปลือยเปล่า ไม่มีอะไรปิดบังเลย หยกหน้าแดงอายๆ ส่วนผมก็ใจเต้นรัวเลย แบบว่ามันอยากมากๆ อยากที่จะเป็นผัวของเธออีกคนจัง หยกนั่งนิ่งเลย แล้วก็พูดออกมากเบาๆ ว่า มัวจ้องอยู่ได้ เขินนะ ผมแทบไม่เชื่อหูตัวเอง ว่าหยกพูดเชิญชวนผมเลยหรือเนี่ย ผมก็เลยบอกว่าเอกคงไม่มาแล้วล่ะ ผมลุกขึ้นถอดกางเกงในออก แล้วเดินเข้าไปหาหยก ผมอุ้มหยกขึ้นไปที่เตียงนอน ผมวางหยกลงอย่างเบาๆ แล้วขึ้นคร่อมเธอทันที ผมบอกกับหยกว่า ผมวันนี้เราขอนะ พูดจบหยกก็ตอบออกมาเบาๆ ว่า นึกว่าจะไม่พูดซะแล้ว ผมยิ่งเงี่ยนเข้าไปใหญ่เลย เธอพูดเชิญชวนผมได้อย่างดีเยี่ยม ผมบรรจงเลียที่หัวนมของเธอก่อน ผมเลียตรงปลายๆ ลิ้น นมของเธอขาวเนียนมากเลย หัวนมก็สวย เป็นสีออกน้ำตาลอมชมพูเลย คือบอกได้ว่าถ้าใครเห็นก็ต้องเงี่ยนกันทั้งนั้นหละ ผมตวัดไปมาที่หัวนมเธอเบาๆ มือขวาผมคลึงนมอีกข้างนึงของเธอเบาๆ ส่วนมือซ้ายผมใช้มันเขี่ยที่รูสวาทของเธอ เป็นการเล้าโลมเธอก่อนที่จะเดินเครื่อง ผมเลียไปสักพักผมเริ่มได้ยินเธอหายใจแผ่วๆ เป็นดังขึ้นถี่ขึ้นเรื่อยๆ ตัวเธอเริ่มเกร็ง ผมเห็นขนตามตัวของเธอลุกไปทั้งตัว เธอหลับตา แล้วครางด้วยความเสียวออกมาเบาๆ แต่ว่าปลุกความต้องการของผมให้ซ่านขึ้นมาได้อย่างดีทีเดียว ผมเลียเธอจากนมลงมากเรื่อยๆ มาหยุดที่!ของเธอ ผมเห็น!ที่เป็นสีชมพูของเธอมันปิดชิดกันดีมากๆ ขนของเธอก็ไม่รุงรัง ผมไชลิ้นเข้าไปในร่องของเธอ แล้วตวัดไปมา มือของผมก็ไม่อยู่เปล่านะ มือขวาก็ค่อยบรรจงเขี่ยไปที่ติ่งของเธอเรื่อยๆ มือซ้ายก็คลึงนมของเธอต่อไป คราวนี้เธอหายใจดังขึ้นถี่ขึ้นกว่าเดิมอีก แถมเริ่มขยับแขน ขยับขา เอวเธอยกขึ้นลง บิดซ้ายบิดขวาบ้าง ตามความเสียวซ่านของเธอ ผมเห็นดังนั้นผมเลยรู้ว่ามาถูกทางแล้ว ผมก็ลุกขึ้นเอาของผมใส่เข้าไปใน!ของเธอ ผมใส่ไปเธอร้อง อ้า.. เบาๆ ผมก็ค่อยๆ ดันเข้าไปเรื่อยๆ จนมิดด้ามเลย ตอนดันผมสังเกตที่สีหน้าของเธอ ดูแล้วเธอคงเสียวมากๆ เลย ข้างใน!ของเธอตอดผมบ้างเรื่อยๆ แต่ที่สำคัญคือ !ของเธอน่ะคับมากๆ เลย อุ่นๆ ดีด้วย ผมเริ่มต้นดันเข้าดันออกช้าๆ ก่อน แล้วก็โน้มตัวไปหาเธอ เราจูบกันอย่างเมามัน มือของเธอโอบหลังผมไว้แล้วลูบไปลูบมา ส่วนผมก็ขยับซอยแบบช้าๆ ก่อนเป็นการอุ่นเครื่อง
2. ป๋มชอบ
(Non member)
    07-05-2004, 02:02:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อดิๆๆกะลังได้เรื่อง5555555555ตาสว่างเลยตูหึหึ
3. gun_gun_kub (0)

07-05-2004, 02:04:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมซอยเธอไปเรื่อยๆ จนผมเริ่มๆ เสียวขึ้นมาบ้างแล้ว ผมก็เปลี่ยนท่าให้เธอคุกเข่าหันหลัง ผมใส่ของผมเข้าไปคราวนี้มันยิ่งฟิตกว่าเดิมอีก เสียวมากๆ ครับ เธอเองก็คงเหมือนกัน เธอซี้ดออกมาเบาๆ ตอนที่ผมใส่เข้าไป ผมก็ค่อยๆ บรรจงดันเข้าไปจนสุดแล้วเริ่มซอยอีกครั้ง คราวนี้ผมซอยเร็วกว่าเดิม แต่ละครั้งที่ผมดันเข้าออก ผมรู้สึกได้เลยว่าหัวหยักผมมันสีไปทั้ง!ของหยกเลย มันเสียวมากๆ ครับ หยกเองก็คงเสียวไม่น้อยเหมือนกัน เพราะเธอครางดังขึ้น แถมหายใจถี่กว่าเดิมเสียอีก ผมเอามือของเธอมาด้านหลังแล้วผมก็จับมือเธอไว้ เพื่อเป็นการเพิ่มความลึกของผมที่เข้าไป เธอร้องดังกว่าเดิม ใบหน้าของเธอบ่งบอกถึงความเสียวสุข อย่างที่เธอไม่เคยรู้สึกมากก่อน เธอพูดไปครางไปว่า "พี่..อา.. ของพี่นี่ใหญ่จัง.." ผมก็บอกกลับไป "!หยกก็ฟิตดีมากๆ เลย ขมิบทุกวันเลยเหรอ" หยกพยักหน้า ผมไม่รู้ว่าที่เธอพยักหน้านี่มันเป็นเพราะว่าเธอต้องการตอบว่าใช่ หรือว่าเป็นเพราะว่าผมกำลังเอาเธออยู่กันแน่ นมทั้ง 2 เต้าของเธอเด้งกระทบตัวไปตามที่ผมกระแทกตัวเธอ ผมเปลี่ยนท่าเป็นให้เธอขย่มผม พอเธอขึ้นคร่อมได้เท่านั้น เธอก็ขย่มทันทีเลย แล้วยิ่งที่ห้องผมเป็นที่นอนสปริงด้วย เรื่องการขย่มนี่ยิ่งมันเข้าไปใหญ่เลย นมเธอเด้งขึ้นลงเสียงดังแป๊ะๆ ดูเธอเสียวมาก ครางดังมากเลยคราวนี้ ผมเองก็เหมือนกันครับเสียวสุด เธอขย่มไปเรื่อยจนผมทนไม่ไหวแล้ว ผมเลยฉีดเข้าไปในตัวเธอเลย เธอพุบลงมาซบตัวผมทันที เราสองคนหายใจหอบแห่กๆ เลย ผมชมว่าหยกนี่เด็ดมากเลย หยกเองก็บอกว่าต้นทนมากเลย หยกเสียวที่สุดเลย เธอนอนซบอกผมทั้งๆ ที่ของผมยังคาอยู่ที่!ของเธอ ผมโอบกอดเธอไว้ แล้วบอกว่าถ้าต้นได้เป็นผัวหยกจริงๆ ก็ดีสิ หยกก็ตอบกลับมาว่าก็เป็นอยู่นี่แล้วไง เธอบอกว่าเอกไม่ทนมากขนาดนี้ แถมไม่เคยทำเธอถึงแบบนี้มาก่อน เธอลุกขึ้น ผมเห็นน้ำที่ผมฉีดเข้าไปไหลย้อยออกจาก!ของเธอ ผมเลยถามหยกไปว่าแล้วหยกกับเอกนี่ครั้งสุดท้ายเมื่อไร หยกบอกว่าเกือบเดือนแล้ว เอกไม่ว่างไปทำงาน ส่วนหยกก็ไม่ว่างเหมือนกันเลย ผมสงสัยมากว่าทำไมวันนี้หยกถึงได้ให้ผมเอา ผมเลยถามไป เธอตอบแบบอายๆ ว่า ตอนเธอเข้าห้องน้ำ มีกระเทยกลุ่มนึงพูดถึงผมว่า ผมหน่ะตรงนั้นใหญ่มาก แถมเอานานด้วย หยกเลยเกิดอารมณ์อย่างว่าขึ้นมาตัดสินใจนั่งรถมา ตอนแรกก็กะว่าจะกลับบ้าน แต่พอใกล้ถึงห้องของผมก็นึกได้ เลยลงรถแล้วมาหาผม ส่วนเรื่องเอกน่ะ จริงๆ แล้วเอกให้หยกโทรมาบอกผมว่าเขามาไม่ได้ วันอังคารหน้าเขาถึงจะมา พอเข้ามาเห็นผมเพิ่งอาบน้ำเสร็จก็เลยตัดสินใจไม่บอกดีกว่า ผมเลยบอกว่าวันนี้หยกนอนค้างที่ห้องผมนะ แล้วผมจะทำอย่างเมื่อกี้ให้ทั้งคืนเลย หยกหน้าแดงแล้วพยักหน้า แต่บอกว่าคราวนี้ถ้าจะปล่อยเข้าไปอีกต้องไปซื้อยาคุมมาให้ก่อนนะ เพราะว่าหยกกลัวจะท้องขึ้นมา ผมนอนกอดหยกไว้ มือขวาผมก็คลึงนมหยกไปพลางๆ ผมชักจะอยากอีกแล้ว แต่ตอนนี้ผมต้องรีบวิ่งไปปากซอยซื้อยาคุมก่อน แล้ววันนั้นเราก็เอากันยันเช้าเลย วันรุ่งขึ้นเอกมันมาถามผมว่าเมื่อวานหยกไม่ได้กลับบ้าน ผมพอจะรู้มั้ยว่าหยกไปไหน ผมก็บอกไปว่าอยู่บ้านผมทั้งคืนเลย เอกก็หัวเราะ มันคงคิดว่าผมล้อเล่นมั้ง แต่ว่าผมบอกความจริง พอประกาศผลสอบหยกก็มาหาผมอีกครั้งนึง คราวนี้ผมเอาเธอบนดาดฟ้าหอพักเลยครับ มันดีเพราะว่าคราวนี้เธอมาที่ห้องผม 4 วันติดๆ มาตั้งแต่ 8-9 โมงเลยเพราะว่าผมบอกไปว่าจะได้อยู่ด้วยกันนานๆ เราเอากันทั้งวันเลยครับ แต่เสียดายที่ไม่ได้ค้างคืน ไม่งั้นล่ะก้อได้มันกันทั้งคืนแน่ พอเข้ามหาลัยหยกมาห้องผมแทบทุกวันหลังเลิกเรียน เพราะเราต่อมหาลัยที่เดียวกันแถบๆ บางแคครับ ส่วนเอกหยกก็บอกเลิกกันไปด้วยดีเพราะว่าเอกมันต้องไปเรียนที่ขอนแก่น หยกอนุญาตให้ผมไปเที่ยวผู้หญิงข้างนอกได้อาทิตย์ละครั้งน่ะ ผมก็ต้องป้องกันตัวอย่างเต็มที่ บางครั้งที่ผมไม่ได้ไปเที่ยวเธอก็อมให้ผมจนแตกคาปากเลยครับ

********จบหว่ะ*********

4. gun_gun_kub (0)

07-05-2004, 02:05:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่านแล้วขุดถ้าเรื่องนี้โดนใจ55555555555
5. xylem (0)
Mail to xylem

07-05-2004, 02:07:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กามลำมานเลยตาสว่างเลยหุๆๆต่อๆๆๆๆ
6. stranges (0)
Mail to stranges

07-05-2004, 02:08:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กรุคุ้นๆเหมือนเคยอ่านที่ www.thaisexstory.com เลยว่ะ

มรึงเป็นคนโพสไงว่ะ ::

Modified on: 07-05-2004, 02:09:29

7. dazeft (0)
Mail to dazeft

07-05-2004, 02:10:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จะมีเหรอรอเพื่อนอีกคนมา ฆ่าเวลาโดยเล่นถอดเสื้อผ้ากัน ของจริงมันจะมีเหรอวะ
8. gun_gun_kub (0)

07-05-2004, 02:12:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เออกุเองนี่มันเป็นเตการณ์ประทับใจสุดๆเฟ้ยชาตินี้คงไม่มีจะหาได้ง่ายๆปัจจุบันมีแฟนเป้นตัวเป้นตนแล้วฟ่ะหึหึ
9. แจ่มว่ะ
    07-05-2004, 02:14:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เห้ย พานิช ธนใช่ม่ะ สาดดดดดดดดดดดดดดด
ไว้รอกรูหิ้วมาได้มั่งเหอะมรึง กรูจะถ่ายรูปมาโชว์พวกมรึงด้วย สรัด
Memมีแต่ไม่โพส ไมว่ะ

10. gun_gun_kub (0)

07-05-2004, 02:14:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เหอะๆๆกุเซงหว่ะเซงๆๆๆแย่จังเกมสืเล่นไม่ได้ดั่งใจ
11. seiferz (0)
Mail to seiferz

07-05-2004, 02:17:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ยาวชิบหาย ขี้เกียจอ่าน
12. gun_gun_kub (0)

07-05-2004, 02:17:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่านแล้วขุดนะเฟ้ยแบ่งๆๆกานเสียว
13. gun_gun_kub (0)

07-05-2004, 02:18:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เชียของเสียวๆๆไม่อ่านกันเหอะๆๆ
14. แจ่มว่ะ
    07-05-2004, 02:19:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เห้ย ตอบกุก่อนดิ ใช่พานิชธน ป่ะ
เยดแม่ม ญ ที่นั่นน่า เยะ ชิบส์ ............................

15. gun_gun_kub (0)

07-05-2004, 02:21:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เออออออออออออออออออออออ
16. gun_gun_kub (0)

07-05-2004, 02:22:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หญิงแถวนั้นปล่อยตัวหว่ะหึหึ
17. แจ่มว่ะ
    07-05-2004, 02:25:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เหรอว่ะ
เห้ย มรึงว่า จีบง่ายมั้ย ว่ะ บอกกุทีดิกรูรุ่นน้องมรึง มีไรแนะนำกรูบอกเลยนะ แต้งกิ้ว

18. gun_gun_kub (0)

07-05-2004, 02:27:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เชียกุเลิกแล้วแล้วก็อย่าเลยหว่ะขอบอกหญิงแถวนั้นไม่ปลอดภัยอีกอย่างกุบวชแล้วหว่ะมานั่งนึกๆกุยังละอายใจเลยเหอะๆอย่าทำๆเลยม่ายดีๆๆกุเอามาเล่าสนุกๆๆเท่านั้นแหละหว่ะให้แก้ง่วงกัน
19. แจ่มว่ะ
    07-05-2004, 02:31:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ก้อแค่แนะนำอ่ะ เล่นmsn มั้ย เด๋วaddไปคุย
พอดี ที่เหนมีน่ารักๆเยอะว่ะ กัวไร แตกใน ชิ่ง คัดหน้าตาด้วยน่ะ

20. ป๋มเอง
    07-05-2004, 02:32:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องเสียวๆระหว่างเรา 2 คน

เราไม่อยากให้ใครรับรู้เรื่องราวความเสียวระหว่างเราสองคน เราทำกันอย่างนี้มานานแล้ว โดยที่ไม่มีใครรู้เลย ผมและเทอต่างคนต่างช่วยกันและกัน เทอช่วยผม ผมช่วยเทอ เราhappyมาก แต่ก้อระวังกลัวว่าคนอื่นจะรู้ เราแอบเสียวอย่างนี้ทุกครั้งในห้องเรียนที่เราเรียน มันระทึกมากทีเดียว เรียกได้ว่า เหงื่อหยดเป็นเม็ดเลยก้อว่าได้ แต่แล้วมันก้อต้องมาถึงจุดจบของมัน เราหยุดที่จะเสียวกันต่อไป เพราะเรา ต่างคนต่างกลัวว่าอาจารย์จะจับได้ว่าเรา ...เรา....อืม.ลองข้อสอบกัน... เราไม่อยากให้มันเป็นอย่างนั้น เพราะ...เราเสียวกลัวโดนจับได้

21. gun_gun_kub (0)

07-05-2004, 02:33:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เหอะRep บนขำหว่ะ55555555555555
22. แจ่มว่ะ
    07-05-2004, 02:33:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
rep บนกรู หลอนสาด 5 5 5+
มาจากไหนว่ะนี่เมิง
เห้ย กุรอมรึงทั้งคืน ไอรุปหล่อ ล่อ น้อง หยก

23. gun_gun_kub (0)

07-05-2004, 02:35:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สาดตอนแรกกุยังกล้าๆๆกลัวๆๆนะเฟ้ยกลัวเพื่อนกุกลับมาเจอกุตายแน่ๆๆห่ะๆๆ
24. xx แมน
    07-05-2004, 02:38:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมชือเอ็กซ์ครับ มีแฟนแล้วชื่อบี เธอขาวหมวยครับ หน้าอก 34 เราคบกันมา 2 ปีกว่าแล้ว เอากันก็ไม่ค่อยบ่อยครับ เพราะว่าสถานที่ไม่ค่อยจะเอื้ออำนวยเท่าไหร่ แต่เอากันทีไร บีจะ sex มาก เอาไม่ต่ำกว่า 3 ยก เรื่องที่จะเล่าวันนี้เนี่ย ก็ไม่ใช่เรื่องผมเอากับแฟนหรอก แต่มันรวมเพื่อนแฟนด้วย คือเรื่องก็มีอยู่ว่า มีอยู่วันนึงผมต้องไปทำรายงานที่บ้านบีครับ ซึ่งเป็นรายงานกลุ่ม ผมกับบีอยู่กลุ่มเดียวกับแพท ซึ่งเป็นเพื่อนบี ส่วนผมไม่ค่อยสนิทเท่าไหร่ แพทเป็นคนตัวเล็กๆ ขาวๆ ครับ หน้าตาสวยกว่าบีแฟนผมเสียอีก หน้าอกก็ใหญ่ครับ บางทีผมก็แอบมองแพทในชั้นเรียนบ่อยๆ แต่ด้วยความที่มีแฟนแล้ว ก็เลยไม่อยากจะคิดอะไรเกินเลย วันนั้นแพทก็มาทำงานที่บ้านบีครับ พอดีวันนั้นเป็นวันศุกร์ ที่บ้านบีไม่มีคนอยู่ เพราะไป ต่างจังหวัด 3 วัน เราเลยทำรายงานในห้องของบี กว่าจะเสร็จก็ประมาณ 5 ทุ่มกว่าๆ ผมง่วงเลยนอนไปข้างๆ เตียง ปล่อยให้สาวๆ เค้านั่งคุยกันต่อ เพราะเค้ายังไม่อยากนอน แต่พอกำลังเคลิ้มๆ จะหลับ ผมก็ได้ยินแพทถามบีครับ
25. xx แมน
    07-05-2004, 02:39:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ว่าบีเคยมี อะไรกันกับผมหรือยัง นายผมก็เลยแกล้งหลับตา แล้วแอบฟัง 2 สาวคุยกันต่อ บีก็เงียบอยู่พักนึงก็ตอบว่าเคยแล้ว เพราะแพท คะยั้นคะยอให้ตอบ บอกเป็นเพื่อนกันไม่เป็นอะไรหรอก บอกมาเถอะ แพทก็บอกบีต่อว่าดีจัง แฟนแพทไปเรียนเมืองนอกตั้ง ปีแล้ว เหงาจะตาย ไม่ได้มี sex เลย แล้วแพทก็ถามว่าผมใหญ่ไหม บีก็ตอบว่า 5.5x6 แพทก็บอกว่า แหม..ไม่ค่อยใหญ่เลย นายผมก็อายพอควรครับ แต่ไม่กล้าลุกขึ้นมา แต่บีก็บอกว่า แต่ผมอึดนะ เอากันทีไรเกือบ 2 ชั่วโมงทุกที แพทก็บอกอืม.. ก็ดีไปอย่าง แฟนแพทนะ 5 นาทีก็เสร็จแล้ว บางทีแพทยังไม่เสร็จเลย หลังจากนั้นสองสาวเค้าก็ปิดไฟครับ เหลือแต่ไฟ หัวเตียงเปิดทิ้งเอาไว้ ด้วยความง่วงผมก็เลยหลับไป มาตื่นเอาอีกทีเพราะได้ยินเสียงครับ เสียงบีคราง (ปกติบีร้องดังมาก เวลาเอากัน) ผมเลยแกล้งหลับแล้วแอบดูครับ ปรากฏว่าบีกับแพทกำลังเล่นกันอยู่ครับ โดยแพทกำลังเลียหว่างขาบีอยู่ บีแฟนผมตอนนี้แก้ผ้าหมดแล้ว ส่วนแพทถอดกางเกงแต่ยังใส่เสื้ออยู่ ส่วนผมถึงตอนนี้น้องชายก็แข็งทันที แต่ก็ยังทนแกล้ง หลับต่อ ต่อมาแพทก็เลียขึ้นมาตามตัวบี แล้วก็เลียหน้าอกบีครับ แล้วก็ดูดหัวนมบี เสียงบีครางดังอา..อา.. ไม่ได้ศัพท์เลย แล้วบีแฟนผมก็ลุกขึ้นมาทำบ้าง โดยบีจับแพทนอนบนเตียง แล้วล้วงเสื้อเข้าไปถอดยกทรงแพทออก แล้วบีแฟนผมก็ประกบ ปากดูดกับแพท ส่วน
26. xx แมน
    07-05-2004, 02:40:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ช่วงล่างของสองคนก็ถูกันใหญ่เลยครับ สองคนถูกันมันมาก ครางกันเสียงดังโออาลั่นเลย ผมได้ยินเสียง แพทดังลั่นห้องบอกเร็วๆ เลยบี นายผมตอนนี้ก็ทนไม่ไหว ก็เลยลุกขึ้นมา สองคนนั้นเห็นผมตื่นก็ตกใจครับ รีบเอาผ้าห่มมา ปิดตัวเอาไว้ ส่วนผมก็แกล้งถามว่าทำอะไรกันเสียงดัง แพทหน้าแดงไม่ยอมตอบ บีแฟนผมถึงตอนนี้คงจะเต็มที่ เลยพุ่งมาหาผม แล้วถอดเสื้อกางเกงผมออกเลียไปทั่วตัว ดูดของผมสองสามจ๊วบ แล้วก็บอกผมว่าแพทเหงาเพราะแฟนไป เมืองนอก แล้วก็หันไปถามแพทว่าให้เจช่วยไหม บีอนุญาต ทางแพทก็คงว่ากำลังได้ที่ แกพยักหน้าแล้วรีบลงมาหาผม จับนายหนูผมดูดทันทีเลย ส่วนบีก็ขี้นมานั่งเอาของบีจ่อปากผม แล้วก็ถูใส่หน้าผมแรงมาก ผมก็แลบลิ้นไปเลียติ่งบี ดูดติ่งบี มันมาก น้ำบีออกมาเต็มหน้าผมเลย ซักพักแพทก็หันก้นมาทางบี แล้วบีก็ก้มไปเลียของแพท แล้วก็เอานิ้วใส่เข้าไปชักเข้า ชักออก ผมเลียของบีอยู่ได้พักนึง ก็รู้สึกว่าข้างล่างจะไม่ใช่ปากแพทซะแล้ว แพทกำลังค่อยๆ เอาของเธอสวมลงมาบนน้อง ชายของผม หอยของแพทฟิตมาก ฟิตกว่าแฟนผมซะอีก คงเพราะตัวเล็กกว่า แล้วแพทก็ขย่มแรงมาก ปากก็ร้องว่าโอว.. เสียวเหลือเกินๆ ส่วนตอนนี้บีก็ยังเอาหอยถูหน้าผมอยู่ ผมเสียวนายหนูของผมมาก แพทขย่มไม่ยั้งเลย ผมเห็นสองสาวเค้าเอี้ยว ตัวมาดูดปากกันด้วย ตอนนี้แพทยังไม่ถอดเสื้อเลย มือบีก็ขยี้นมแพทอย่างเมามัน มือแพทก็ยื่นมาช่วยผมขยี้ติ่งบีอยู่นาน เหมือนกัน จนแพทร้องเสียงดังบอกจะเสร็จแล้ว จะเสร็จแล้ว แล้วแพทก็โยกตัวบดคลึงน้องชายผม ตอนนี้ผมเสียวมากจน แทบจะทะลัก ของแพทตอดผม 3-4 ทีแล้วแพทก็เสร็จ แล้วก็ลุกออกจากตัวผม ผมพยายามยกก้นตาม เพราะยังมันอยู่ ไม่อยากให้แพทไป แล้วแพทก็ลุกไปเข้าห้องน้ำ
27. แจ่มว่ะ
    07-05-2004, 02:40:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ช่างแมร่งเหอะ มันไม่รุ้หรอก
28. xx แมน
    07-05-2004, 02:41:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ว่าแล้วบีมาดูดเลียของผมโดยไม่รังเกียจน้ำของแพทเลย บีเลียเก่งมากเพราะลิ้นยาว แล้วยังเลียไข่ด้วย ผมเสียวแอ่น เอวขึ้นตั้งหลายครั้ง แล้วบีก็ขึ้นมาขย่มผมต่อซักพัก ปากก็ครางซี้ดๆ อา..ดังมาก ผมก็ยกเอวเด้งสวนกับบีจนเสียงดังพั่บๆ ลั่นห้อง แล้วผมก็ลุกขึ้นมาจับขาบียก แล้วก็โยกแรงๆ อยู่ประมาณ 10 นาทีกว่า ซอยยิกเลย แรงมากด้วย จนบีร้องบอก ไม่ไหวแล้ว บีเสร็จเลยนะ แล้วของบีก็ตอดผม 3-4 ที นายผมก็เกร็งไว้สุดตัว แล้วก็ชักออกมา ถึงตอนนี้แพทมาจากไหนก็ไม่รู้ คว้าของผมเข้าปากแล้วดูดน้ำผม จนผมเสียวต้องยกตูดตามปากแพทเลย แพทดูดน้ำจนหมดแล้วก็เลียของผมจนสะอาด บีแฟนผมยังไม่เคยทำอย่างงี้เลย เพราะเธอบอกว่าพอกินเข้าไปแล้วมันจะเหนียวคอทั้งวัน พอเอาเสร็จผมอยากเอาต่ออีกรอบ แต่แฟนผมบอกไม่ให้แล้ว ให้เอาทีเดียว ใจผมนึกเสียดายแต่ก็ต้องยอมแฟน แล้วเราสามคนนอนหลับไป ตื่นเช้ามาผมลุกไป เข้าห้องน้ำ พอออกมาแพทก็เดินมาเข้าห้องน้ำพอดี แพทยังสวมเสื้อสีขาวตัวเมื่อคืนอยู่เลย ผมยังไม่ได้เห็นนมแพทเต็มๆ เลย เลยดึงแพทเข้าห้องน้ำดูดปาก แพทก็แลกลิ้นกับผมอย่างคนรู้งาน แพทแลบลิ้นยาวออกมาเลียผมไปทั้งหน้า หู คอเลย แล้วเราก็ดูดปากกันต่อ ผมเริ่มเค้นนมแพท ดูดไซ้คอลงมา อีกมือก็ลูบของแพท สอดนิ้วเข้าไปสั่นอยู่ในรูของแพท ชักเข้า ชักออกเร็วๆ แพทครางดังอือๆ อยู่ในลำคอ ปากผมก็ดูดนมเลียนมอยู่นอกเสื้อไปด้วย แพทได้แต่ครางซี้ดอา.. ปากก็บอกว่า เสียวจัง ผมถอดเสื้อแพทออก ตอนนี้เห็นนมแพทเต็มๆ แล้ว สวยมาก ใหญ่พอๆ กับของแฟนผมเลย หัวนมสีน้ำตาลอ่อนๆ เต้ายังสวยอยู่เลย ผมมีอารมณ์มากพอเห็นนมแพท บอกว่าแพทนมสวยจังขอเราดูดนะ แล้วผมยกตัวแพทนั่งบนอ่างล้างหน้า แล้วก็ดูดเลียนมแพท แพทก็ร้องใหญ่เลย ผมดูดนมแพทอยู่นานมาก เลียทั้งเต้าซ้ายเต้าขวา แพทก็ได้แต่ร้อง
29. xx แมน
    07-05-2004, 02:42:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
"เอ็กซ์จ๋าๆ แพทเสียวๆ" จนน้ำข้างล่างแพทเยิ้มไปหมด นิ้วผมก็ชักอยู่ในรูของแพท จนแพทตอดนิ้วผมน้ำแตกออกมาไหลเยิ้มเลย จากนั้นผมก็ลงมาเลียของแพทจนสะอาด เลียหอยอยู่ได้แป๊บเดียวแพทก็เงี่ยนจัด จับผมผลักลงไปนั่งบนโถส้วม แล้วขึ้นมา ขย่มผมแรงมาก จนผมเสียวมากต้องดูดนมแพทแลกคืน แพทขย่มอยู่พักนึงของแพทตอดกระตุกๆ แล้วแพทก็ร้องบอก แพทเสร็จแล้ว เอ็กซ์จ๋าแพทมีความสุขมากเลย..เอ็กซ์จ๋า แล้วก็ลุกออก ผมเลยผลักแพทนอนลงกับพื้นห้องน้ำ แล้วก็จับของผมใส่ แล้วเอาแพทบ้าง ผมเอาแรงมาก จนแพทร้องบอก โอย..เอ็กซ์ เราไม่ไหวแล้ว เราจะเสร็จอีกแล้ว แล้วแพทก็ตอดผม แล้วก็ ร้องอ้า.. ออกมาเสียงดัง ส่วนผมยังไม่เสร็จ เลยจับแพทต่อท่าหมา ก้นแพทสวยมาก ผมเอาไปก็เอื้อมมือไปขยำนมแพทไป อีกมีอก็บีบก้นแพทจนแดงไปหมด เสียงดังลั่นห้องเลย จนแพทร้องบอกไม่ไหวแล้วๆ อีกรอบ แล้วก็เสร็จอีก หลังจากนั้น เราก็กลับมาท่าข้างหน้าอีก โดยผมเอาขาแพทพาดบ่าแล้วขย่มแรงๆ จนผมจะทนไม่ไหว บอกแพทว่าผมจะเสร็จแล้ว แพทบอกอย่าออกข้างในนะ ให้ชักออกมา พอผมชักออกมาแพทก็คว้าของผมไปใส่ไว้ตรงนมเธอ เธอบอกว่าเอานมเราสิเอ็ซ์ ผมก็เลยเอานมแพท นมแพทใหญ่มาก เอามันมากเลย เอาอยู่ตรงร่องนม แพทร้องครางไม่เป็นศัพท์ บอกเอาเลยๆ เสร็จเลยๆ ผมทนไม่ไหว เลยแตกกระฉูดน้ำพุ่งเต็มหน้าแพทเลย
30. xx แมน
    07-05-2004, 02:42:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แพทก็ดูดเลียให้อีก แล้วเราก็ไปเอากันต่อในห้องบี อยู่ดีๆ บีตื่นมา ก็เลยมาร่วมวงด้วย ปรากฏว่าเสาร์อาทิตย์นั้นผมเอากะแพทและบีไปหลายรอบ กลางวัน 3 กลางคืน 3 วันอาทิตย์ อีก แล้วก็แอบเอากะแพทอีก 5 รอบ ตอนกลางคืนบีหลับ 2 เช้าวันอาทิตย์ 3 ไม่รวมตอนเช้าวันเสาร์ในห้องน้ำอีก แพทเซ็กซ์จัดมาก เอาจนผมน้ำหมดเลย เจ็บด้วย แต่ก็มัน ตอนบ่ายวันอาทิตย์กลับบ้านขาอ่อนเลย ส่วนบีแฟนผมกะแพทนอนซม วันจันทร์ ไปมหาลัยสายเลย หลังจากนั้นผมก็เอากะบีกะแพทเกือบทุกอาทิตย์ เพราะแพทอยู่หอเลยมีห้องไปลงกัน บางวันผมเงี่ยนๆ ก็ไปเอาแพท แต่เมื่อเดือนที่แล้วแฟนแพทกลับมา ผมเลยอด ตอนนี้ก็เลยเหมือนเดิม เอาบีได้ไม่บ่อย เพราะไม่มีที่ลง แล้วบีก็ ไม่ยอมไปโรงแรมกะผมซักที เรื่องของผมก็มีเท่านี้และครับ แล้ววันหลังจะเขียนมาเล่าใหม่
31. gun_gun_kub (0)

07-05-2004, 02:43:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เหอะๆกุว่างั้นแหละไม่มีใครบอกมานจะรู้ได้ไง

[1] [2] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: