---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 07:01 ของวันที่ 23/11/2017
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 5/6)
< หน้าที่แล้ว [1] [2] [3] [4] [5] [6] หน้าถัดไป >
การกุมมือ การกอด การหอมแก้ม อะไรแสดงถึงฟามรักได้ดี
128. DevilJoker (0)
Mail to DevilJoker

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    11-04-2004, 21:19:57   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้าคุณรักเค้าก็ปล่อยเค้าไปเถิดครับ รั้งเค้าไว้ไม่มีประโยชน์ทั้งตัวคุณทั้งตัวเค้า แม้มันจะปวดร้าวใจก็เถอะ ปล.พิมแล้วจาอ้วกกกก!!
ปล2.เย้ๆ เมมมาแว้ว

129. ^^SpY[GaMe]^^ (0)
Mail to ^^SpY[GaMe]^^

11-04-2004, 21:23:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เหอ ๆ ของอย่างนี้แล้วแต่บุคคล แล้วก็ระยะเวลาน่ะนะ
130. Lutiedivert (0)
Mail to Lutiedivert

11-04-2004, 21:24:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เราก็มีแบบนี้เหมือนกานนะแบบคนรักอยู่ต่างจังหวัดอะเราคบกานตั้งแต่ม.1แล้วเราอยู่ชม. เค้าอยู่พิษณุโลกก็มีเรื่องที่ทำให้ต้องเลิกกันหลายเรื่องนะแต่ก็กลับมาคืนดีกันทุกครั้งอะ เราทั้งคู่ก็รู้สึกว่าเป็นรักครั้งแรกจิงๆ เรารู้จักกะเค้าเหมือนจาเป็นบุพเพสันนิวาศเลยก็ได้หลายคนอาจฟังดูเว่อร์ เราไม่เคยได้เจอหน้าเค้าเลยระหว่าง3ปี ตอนนี้เค้ามาเรียนที่ชม.แล้วเราก็เห็นหน้าเค้าทุกวัน ต่างคนก็ต่างไม่คิดเลยว่าจาได้เจอกันเพราะเค้าบอกเราตลอดว่าจะไปเรียนที่กทม. เค้าก็ไปสอบแล้วติดแล้ว แต่เค้าก็ยังมีความหวังที่จะอยู่โรงเรียนเดียวกับเราอยู่ จากนั้นเค้าก้ลองมาสอบดู พ่อเค้าก็ตามใจเค้าให้เค้ามาเรียนเชียงใหม่ เราพึ่งเห็นหน้ากันยังไม่ถึง10วันเลย ตอนแรกเค้าอายมากๆเลยหน้าแดงมากๆไม่กล้ามองหน้าเราเลย แต่ก่อนเราก็เป็นห่วงเค้าเหมือนกานเพราะเค้ามีคนมาจีบเยอะมากๆเค้าก็จาเล่าให้เราฟังหมดทุกอย่าง แต่เค้าก็ซื่อสัตย์กะเราตลอด แต่ก็มีเพื่อนเค้าที่ยุให้เราต้องเลิกกันจนเดี่ยวนี้เราก็ยังคบกันเป็นเพื่อนต่อไป
131. DevilJoker
(Non member)
    11-04-2004, 21:25:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ระยะทางพิสูจน์ม้า เวลาพิสูจน์คน
ความรักวัดกันได้ด้วยเวลา ด้วยระยะทาง
ปล.จึ้ก!!

132. DevilJoker
    11-04-2004, 21:30:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมก็โดน เพื่อน ครู พ่อแม่ พยายาม ทุกวิถีทาง เน้นครับ ทุกวิถีทาง เพื่อให้ผมกับแฟนเลิกกันให้ได้ เหตผล เนื่องจากผมน่ะ มันไม่หล่อ ไม่รวย ไม่เก่ง ไม่ได้เรื่องซักกะอย่าง แล้วดันไปเปนแฟนกะนางฟ้า (สวยรวยเก่งน่ารักนิสัยดี) สุดท้าย ไม่สำเร็จครับ เหตุผล ก็มีแต่เค้านี่แหละ คอยบอกผม ว่า อย่าไปฟังเสียงลมที่มันผ่านหู คอยฟังคำของเค้าคำเดียวก็พอแล้ว เหตุผลมันขึ้นครับ หากเราไม่เชื่อใจคนที่เรารัก ไปเชื่อพวกลมๆแล้งๆ คอยยุไปวันๆ เชื่อเถอะครับ แตกแน่ ต่อให้คุณใจแข็งเท่าปูนเสือฉาบ 10 ชั้นก็เถอะ ทุกวันนี้ ก็ยังคงคบกันอยู่(แฟนน๊า~)
ปล.จึ้ก!!
ปล2.เมมโดนเป่ารอบ 2 -__-

133. DevilJoker (0)

11-04-2004, 21:35:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อย่ามาเปงระลอกๆจิ กระทู้จมโหมะ
ปล.จึ้ก!!
ปล2.ที่โพสเปนโนนเมม ตัวเจงนา เมมไม่ขึ้น

134. Zaranau
    11-04-2004, 21:40:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอถามไรพวกพี่ๆอย่างนะคับ เรื่องมีอยู่ว่า "เมื่อ3เดือนก่อนอ่ะคับผมไปจีบผู้หญิงคนหนึ่งโดยที่ไม่รู้ว่าเค้ามีแฟนแล้ว แต่พอจีบมันก้อคบหาดูใจกันอยู่อ่ะคับ แต่โทรคุยกันทุกวันเลยนะครับ ตลอดระยะเวลา 3เดดือนที่ผ่านมา แต่ผมอยากรู้อ่ะคับว่าเค้าจะเลือกใคร แม้มันไม่ควรเร่งรีบที่จะถามก้อเหอะคับ แต่เพื่อความแน่ใจว่าเราสามารถคบเจาต่อไปได้" ถ้าคุณเป็นผู้หญิงคนนั้นคุณจะเลือกใครคับ
ปล.เหมือนรัก3เส้ายังไงยังงั้นแหละ ^^'

135. :+: S h u S e i :+:
    11-04-2004, 21:40:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สงสัยชีวิตตูไม่มีอุปสรรคเลยฟ่ะ..

มีแต่ทำตัวเอง..

เฮ้อ..ไร้สาระจิงเลยตู..

136. :+: S h u S e i :+:
    11-04-2004, 21:43:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แปลว่าผู้หญิงคนนั้นมีแฟนแล้วช่ายมะ..

นายออกมาเหอะ..

ถ้าเค้าเลิกกะคนเก่าเพราะคนใหม่ได้..เค้าก้อเลิกกับนายได้ง่ายๆเหมือนกัน..

ไม่แน่ถ้าคบกันแล้ววันนึง..เค้าอาจกลับไปหาคนเก่าก้อได้..

นายเปงมือที่3ควรวางมือเถอะ..

137. Blue_Hawaii (0)
Mail to Blue_Hawaii

11-04-2004, 21:44:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จูบ...ใครคิดว่าไม่สำคัญ...แต่เมื่อคุนจูบฉันทำไมถึงสั่นไปทั่วหัวใจ.....
ฟามจิงยังมะเคยโดนหยอกน้า
แต่ถ้าให้เลือกเราว่ากอดอ่ะ...ใช้ได้กะทุกเพศทุกวัยเลย

138. Zaranau
    11-04-2004, 21:46:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมไม่รู้นี่คับ ว่าเค้ามีแฟนแล้ว แต่เค้าก็คุยกะผมดีนะคับ แล้วที่ผ่านมามันคืออะไรอ่ะคับ เค้าเสแสร้งทำหรือคับ T_T ผิดหวังๆ รักเธอมากถอนตัวยังไงก้อถอนไม่ลงแล้วทำใจไม่ได้ T_T ช่วยทีครับ
ปล.กับเวลาและความรักที่ผมให้เธอไปมันมีแต่ความว่างเปล่ากลับมา

139. DevilJoker
    11-04-2004, 21:48:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่ะๆ ตอบนะครับ มีอยู่ 2ประเด็น
ประเด็นแรก ถ้าผมเปนผู้หญิง เปนผุ้หญิงนะครับ
ก็คงต้องเลือกคนที่ take care เรา และเปนสุภาพบุรุษ(ผู้หญิงเค้าจะคิดงี้นะ) ไม่เล่นการพนัน ไม่ดูดบุหรี่ เสพยา อะไรเงี้ย มันก็ขึ้นอยู่กะ นิสัยของเค้าด้วย เพราะฉะนั้น จะจีบเค้า ควรดูที่ตัวเองเปนหลักครับ ว่าเค้าชอบคนอย่างงัย นิสัยยังงัย อะไรทำนองนี้ แล้วผู้หญิงที่ว่าใจแข็งๆนะ อ้อนไปเถอะ เค้าก็ใจอ่อนเองแหละ "ไม่มีผู้หญิงใจแข็ง"
ประเด้นที่ 2 ถ้าผมเป็นผู้ชาย
อันนี้คิดหนักครับ ถ้าเค้ามีแฟนแล้ว แล้วเค้า 2 คนนั้น รักกัน ย้ำว่ารักกันนะครับ รักแบบว่าไม่มีช่องให้คุณเข้าแทรกได้เลยหรือเพียงน้อยนิด แนะนำ คบแบบเพื่อนไปก่อนครับ ถ้ามีโอกาสที่เค้าทะเลาะกัน เราไม่ต้องไปยุ่ง ปล่อยเค้าครับ ถ้าเค้าเลิกกัน เราค่อยๆไปปลอบฝ่ายหญิง ไป take care เค้า ให้ดีกว่าที่แฟน(เก่า)เค้าเคยทำ ค่อยดูแลเอาใจใส่ทุกอย่าง ไม่นานหริกครับ วันที่คุณจะเปนแฟนกะเค้าน่ะ
แต่ถ้ายังงัยๆ เค้าก็ไม่ทะเลาะกันซะที ให้ตัดสินใจเถอะครับ ว่าคุณจะเสี่ยงดีรึป่าว คุณจะเสี่ยงมั้ย กับคำว่าเพื่อน
"ได้แฟน เสียเพื่อน ไม่ได้แฟน แต่ก็เสียเพื่อน"
คุ้มมั้ยครับ กับเรื่องนี้
ปล.จึ้ก!!

140. DevilJoker (0)

11-04-2004, 21:49:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ลืมลง Mem
ปล.จึ้ก!!

141. :+: S h u S e i :+:
    11-04-2004, 21:50:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แต่มันก้อมีบางอย่างอ่ะที่นายจะแทรกได้..

ถ้าแฟนเค้าไม่ดีพออ่ะ..

นายจะแทรกเราว่าก้อน่าจะดี..

แต่ไม่ดีพอนี่ หมายถึง...ทำให้ผู้หญิงเสียใจบ่อยๆ..

เอ่อ..ถ้าไม่งั้นนายรักษาความสัมพันไว้แค่ระดับนี้..

อาจจะเปงที่พอใจทั้ง2ฝ่าย..

ไม่แน่ถ้านายกล้าพอ..ลองถามเค้าสิ..

ติดยังไงกับเรา..

แต่ถ้าผู้หญิง2จก้อไม่ดีเท่าไรง่ะ..

ไม่ได้ว่าคนที่นายจีบนะ..แค่ถ้าเปงหญิง2ใจมันไม่ค่อยน่าคบ..

142. Captain SuperAG (0)
Mail to Captain SuperAG

11-04-2004, 21:50:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Dig Dig ♫...~!
143. :+: S h u S e i :+:
    11-04-2004, 21:53:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เค้าไม่ได้เสแสร้งอ่ะ..

เค้าอาจจะคิดว่าเปงเพื่อน..

แค่นั้นอ่ะ..

ผู้หญิงบางคนให้ความสนิทสนมกับผู้ชายมากเกินไปจนทำให้ผู้ชายเข้าใจไปเอง

ว่าผู้หญิงรักตน..

ปล.กุลงเมมไม่ได้ ย๋งล่อก

144. Zaranau
    11-04-2004, 21:53:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
1.ตอนที่ผมบอกรักเธอ ผมถามเธอว่าแล้วรู้สึกกับเรายังไง แรกๆเธอก้อไม่บอกหรอก แต่ผมถามว่า แล้วที่รู้สึกกับเรา อ่ะ มันดีกับตัวเรารึป่าว เธอตอบว่าดี(อาจจะรู้สึกแบบเดียวกับที่เรารู้สึกกับเค้าก้อได้)
2.ผมไม่รู้ว่าเค้ามีแฟนตอนที่ผมจีบพึ่งจะรู้ก้อตอนที่มันสายไปแล้ว(รักเธอเค้าเต็มเปา ถอนตัวไม่ลง)ใจจริงก้อไม่อยากแย่งแฟนคอื่นหรอกคับ แต่เธอเหมือนกับให้ความหวังผมอ่ะคับ ผมเลยมีฮึดที่จะรักเธอต่อไป....อยากถามว่า ด้วยเหตุผล 2 ข้อนี้ ถ้าพวกพี่เป็นผมพวกพี่ๆจะทำไงครับ ดู เรื่องที่ผมเล่าให้ฟัง+กับคำถามนี้แล้วคิดดีๆนะคับแล้วช่วยตอบผมที

145. DevilJoker (0)

11-04-2004, 21:55:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จาสรุปสั้นง่ายๆใน ประเด็นที่ หญิงเค้ามีแฟนแล้ว แต่เรารักเค้า
อันนี้ คุณต้องทำใจซะใหม่ว่า คุณไปรักคนที่เค้ามีเจ้าของแล้ว คุณไม่มีสิทธิที่จะเปนเจ้าของของเค้ายกเว้นเสียแต่ว่า เค้าจะไม่มีเจ้าของ(เลิกกันอ่ะนะ) ถ้าคุณรักเค้าจริง คุณต้องยอมเสียสละได้ ถ้าคุณไปบอกรักเค้า ไปถามเค้าว่าเค้ารู้สึกยังงัยกับคุณ คุณ จะทำให้คนที่คุณรัก ไม่สบายใจ ไม่มีความสุขเท่าที่ควร
เพราะฉะนั้น ถ้าคุณรักเค้าคุณต้องเสียสละ ความสุขของคุณเพื่อเค้า คุณต้องอดทน รอเวลา เวลาเท่านั้นที่จะตัดสินทุกๆอย่าง(ในประเด็นของคุณนะ)

146. :+: S h u S e i :+:
    11-04-2004, 21:59:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไอ่ข้อ1อ่ะ..

เราบอกว่ารุสึกดี..แต่ไม่ใช่รุสึกรัก..นายคิดไปเองรึป่าว?

เราสามารถมีความรุสึกดีๆกับใครได้อีกตั้งมากมาย..

เราไม่มีจีบคนที่มีแฟนอยู่แน่ๆอ่ะ - -*

ย้ำนะว่าเปงเรา..คนอื่นเราม่ายรุ..

เพราะอะไร..

1.แฟนเก่าเค้าเคืองแน่..

2.ผู้หญิงอาจกลับไปหาแฟนเก่าได้

3.เค้าเลิกกะคนเก่าง่ายๆ..เค้าก้ออาจเลิกกะเราง่ายๆ

4.นายลองคิดว่านายเปงแฟนเค้าดิ..แฟนคนปัจจุบันอ่ะ..แล้วมีชายคนหนึ่งมาแบ่งแฟนนายไป..

แค่นี้อ่ะลองคิดดู..

147. DevilJoker (0)

11-04-2004, 22:00:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้าเปนผมนะ ถึงเราจะรักเค้าขนาดไหนก็เหอะ
แต่ถ้าคุณไปแทรกเนี่ย มันจะมีผล 2 อย่าง
1 คุณได้เปนแฟนกะเค้า
2คุณไม่ได้เปนแฟนกับเค้า
ถ้าได้อันที่ 1 ก็ต้องถือว่าแฟนเค้าน่ะ ดูแลเค้าไม่ดีเท่าที่ควร ทำให้เค้ารู้สึกไม่มั่นใจ ไม่มีความสุข เมื่อเปรียบเทียบกับคุณ อันนี้โชคดีไปครับ ถือว่าฟลุคอ่ะ ^^
อันที่ 2 อันนี้แย่ครับ คุณบอกรักเธอไป แต่เค้าไม่รับรัก อันนี้ซวยครับ ทั้งเค้า ทั้งคุณ คุณเจ็บ เค้าเจ็บ ถ้าแฟนเค้ารู้ เค้าอาจจะคิดว่า คนที่คุณรักนั้นรักคุณมากกว่าเค้า(แฟน) อาจจะเลิกกัน เค้าก็เจ็บอีก อาจจะเจ็บมาก(ผู้หญิงเวลาอกหักนี่ เจ็บมากนะครับ) เพราะฉะนั้นให้คุณค่อยๆคิดเถอะครับ ผมว่า ค่อยๆคอยเวลานะ มานจะเปนผลดีทั้งคุณและเค้า อย่าวู่วาม มันไม่ทำให้อะไรดีขึ้นหรอกครับ

148. :+: S h u S e i :+:
    11-04-2004, 22:03:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แย่ง นะไม่ใช่แบ่ง..

ใช้เมมไม่ได้ อีดิตไม่ได้เลยว่ะ..แมร่ง..

149. Zaranau
    11-04-2004, 22:06:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมว่า ผมจะรอครับ ขอบคุณพี่ๆมากนะคับ ผมจะเสียสละและทำเพื่อความสุขของเธอครับ ขอบคุณพี่ๆมากคับ ผมคิดได้แล้ว

150. DevilJoker (0)

11-04-2004, 22:10:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อดทนเพื่อคนที่เรารัก ดีที่สุดแล้วครับ เมื่อวันนั้นมาถึงเราจะมีความสุขที่สุดครับ ^^
151. DevilJoker (0)

11-04-2004, 22:23:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใครมีปัญหาเรื่องความรักก็โพสได้นะครับ รับปรึกษา หุหุหุ
ปล.ถ้าไม่ง่วงซะก่องนะ
ปล2.จึ้ก!!

152. Romiosama (0)
Mail to Romiosama

11-04-2004, 22:45:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมว่าการ "โอบกอด" นี่เป็นอะไรที่อบอุ่นมากนะ.... สำหรับผมแล้วมันน่าจะเป็นการแสดงความรักที่ดีที่สุดแล้วล่ะครับ การที่จะกอดใครสักคนผมว่ามันต้องรู้สึกดี แล้วไว้ใจมากนะ ถึงจะให้เขากอด...

ปล.อืมๆ หอมแก้มก้อ...นะ คิดไม่ค่อยตก - -"
::

Modified on: 11-04-2004, 22:46:54

153. Lupina (0)
Mail to Lupina

11-04-2004, 22:48:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จับมือ แล้วกอดแน่ๆ ต่อด้วยหอมแก้ม แล้วก๊ะจูบ
154. hooza_หน้าจืด (0)
Mail to hooza_หน้าจืด

11-04-2004, 22:48:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมว่ากอดกันนะ แบบว่าเปงอารายที่อบอุ่นดีอ่า แล้วต้องกอดแน่นๆอ่า
แบบว่าอบอุ่นสุดๆ แสดงความรักที่บริสุทธิ์ดี

155. :+: S h u S e i :+: (0)
Mail to :+: S h u S e i :+:

12-04-2004, 17:57:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กอด..แล้วก้อลูบไล้..

พอมีอารมจับกดเลย..

156. [LaZaRus]_+Aucifer+_ (0)
Mail to [LaZaRus]_+Aucifer+_

13-04-2004, 17:36:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กลับมาแล้วอ่า . . . อิอิ สงกรานเปนไงกานมั่งค๊าบ . . .

ขอบจายทุกคนที่ช่วยขุดกาทู้ของเรานะเอาไว้หาสิ่งตอบแทนที่หลังละกัน

ใครจาแสดงความคิด เล่าเรื่อง หรือ ปรึกษาอะไรก้อลงไว้นะเราจาอยู่อีก 3 ชม. แหน่ะ อยากห้ายเพื่อนๆมาคุยกับเราเยอะๆแลกเปลี่ยนความคิดกัน

ต่างคนต่างความคิด

1 Re. ของนายจาทามห้ายกาทู้เรามีค่าขึ้น

ปล.ขอบจายนะ

157. [LaZaRus]_+Aucifer+_ (0)

13-04-2004, 17:39:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เที่ยวสงกรานต์ระวังกานหน่อยน้า โดยเฉพาะผุหญิง หุๆ ผุชายอย่างเรารุดีจิงป่ะเอิ๊กๆ :P
158. [LaZaRus]_+Aucifer+_ (0)

13-04-2004, 17:44:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หง่ะ . . . ขุดไม่ขึ้นหรอเนี่ย - - เวนกรรม
159. :+: S h u S e i :+: (0)
Mail to :+: S h u S e i :+:

28-04-2004, 04:58:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทดสอบ..

< หน้าที่แล้ว [1] [2] [3] [4] [5] [6] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: