---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 01:35 ของวันที่ 01/11/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
++Story เรื่องประสบการณ์ทางเพศ++
0. sero_x (0)
Mail to sero_x

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    02-04-2004, 21:39:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

English Vertion
Plese Read
The Story under the rep 1 is a Story of Adut only (age 18 +) childen (age 18-) plese close the topic

ภาษาไทย
กรุณาอ่าน
เรื่องราวข้างล่างนี้ตั้งแต่ แร๊ฟ 1 ลงไป เป็นเรื่องราวที่ผู้ใหญ่ดูได้เท่านั้น อายุ 18 + เด็กที่อายุตํากว่า 18 ปี กรุณาปิดกระทู้นี้ส่ะ

ภาษาบ้านเกิด
พวกเมิงอ่านน่ะสัด
เรื่องข้างล่างเนี่ยเหมาะสำหรับนายพวกเหรี้ยที่เ งี่ยน เท่านั้น ถ้าเมิงไม่เ งี่ยนก็ขุด 1 จิ๊กแล้วไปส่ะ เด็กตํากว่า 18 อยากอ่านก็อ่านไป นายพวกเ งี่ยนตั้งแต่ยังไม่มีหมอย

คำเตือน อย่าชักว่าวในขณะอ่าน

ปล. lolz~

(คำเตือน: มีมิจฉาชีพปล่อยโปรแกรม Spy (ดักคีย์บอร์ด) ในไฟล์ .exe โดยที่โปรแกรม Anti-Virus ตรวจไม่พบ ไม่ควรรันโปรแกรมที่ไม่น่าไว้ใจ (bot,2id) สามารถตรวจหา Spy ที่ฝังตัวในเครื่องโดยใช้โปรแกรม จาก http://www.safer-networking.org/en/mirrors/index.html
File attach: logo.zip (0 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

1. sero_x (0)

02-04-2004, 21:42:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องที่ 1

สวัสดีครับ ผมได้อ่านเรื่องราวต่างๆ แล้วรู้สึกเหมือนกับตนเอง ก็เลยเขียนมาเล่าสู่กันฟังบ้างครับ ก่อนอื่นก็ต้อง เล่าความเป็นมาก่อนนะ ผมชื่อโจ๊กครับ มีเพื่อนสนิทอยู่คนหนึ่ง เรื่องเกิดไม่นานนี้เองครับเพิ่งตอนปิดเทอม ผมก็ไปค้างบ้าน เพื่อนผมที่อยู่ใกล้ๆ ซึ่งปกติผมก็ไปประจำอยู่แล้ว (เพื่อนผมชื่อเชต) ทีนี้เพื่อนผมมันมีน้องสาวสิครับ (ตอนนี้กำลังแตกเนื้อสาว อายุสัก 15 ได้) เมื่อปีก่อนที่ไปเจอหน้าตาก็งั้นๆ แต่ไหงได้เดี๋ยวนี้สวยเชียวครับ ที่บ้านเพื่อนผมมันก็มี 2 ชั้น นอนกันที่ชั้น 2 มีห้องอยู่ 3 ห้อง มีห้องเพื่อนผม ห้องน้องสาวมัน แล้วก็ห้องพ่อแม่มัน แน่นอนผมก็ต้องนอนห้องเพื่อนผม มันอยู่ตรงข้าม กับห้องน้องสาวมัน ตอนแรกๆ ก็ยังไม่คิดอะไรหรอกครับ กะจะไปมันกันตามประสาชายหนุ่ม เพื่อนผมมันชอบเที่ยว ไปทีไรไม่ค่อยจะเจอมันหรอกตอนกลางวันน่ะ ผมก็เลยไปรอที่ห้องมัน นั่งอ่านหนังสืออะไรๆ ไปเรื่อย นายผมมันคนชอบ อ่านหนังสืออ่ะ ผมก็หาไปหามา ผมไปเจอตู้หนังสือไม่ใหญ่มาก พอผมเปิดดู โอ้โห! สุดยอดครับ หนังสือโป๊เต็มตู้เลย มีทั้ง VDO หนังสือ ผมก็หยิบมาอ่านแบบสะใจมาก สักพักเริ่มขี้เกียจอ่าน ผมก็จับแจงจะเปิด VDO ดู ห้องมันมีทุกอย่างแหละทั้ง TV VDO วิทยุ คอม เรียกได้ว่าครบสูตรเลย ผมก็เปิดดูแต่ไม่กล้าเปิดเสียงมาก กลัวพ่อแม่มันได้ยิน ต้องบอกว่ามันมีเยอะ จริงๆ ทั้งไทยทั้งต่างประเทศ ญี่ปุ่นเอย เกาหลีเอย สุดยอด ผมกำลังดูอย่างเมามัน กำลังเย่อกันได้ที่ คือก่อนอื่นผมต้องบอกว่า TV มันหันเข้าหาประตู เวลาดูก็ต้องหันหลังให้ประตู ประตูบ้านมันยี่ห้ออะไรไม่รู้ เปิดไม่มีเสียงเลย นายผมมันดันลืมล็อกห้อง ไปรู้ตัวอีกที..น้องมันครับ น้องมันเปิดประตูเข้ามา ผมตกใจมาก คว้ารีโมทปิดทันที น้องมันก็ถามว่า "ทำอะไรอ่ะ" นายผมก็อ้ำๆ อึ้งๆ ตอบไปว่า "ดูหนัง" (น้องเพื่อนผมมันชื่อนุช) นุชมันก็ดันถามอีกว่าหนังอะไร ผมบอกให้มันปิดประตูก่อน แล้วจะบอก มันก็แปลกปิดประตูตามผมบอก ผมก็บอกว่าล็อกด้วย มันก็ล็อก สงสัยกำลังมีอารมณ์แฮะ ผมก็บอกว่ามานี่สิ แล้วถามว่าเคยดูหนังแบบนี้ไหม มันก็ตอบว่าไม่เคย ผมก็ถามว่าอยากดูไหม มันก็บอกว่าอยาก ผมก็เปิดให้มันดู ดูจนจบม้วนก็ เย็นพอดี แม่เพื่อนผมสิเรียกไปกินข้าว ผมเลยต้องลงไปกิน ระหว่างกินผมไม่ได้พูดกับนุชเลย พอกินเสร็จผมก็รอเพื่อนผมอยู่ ข้างล่าง นุชก็ไปล้างจาน

ตอนนี้ก็ 3 ทุ่มแล้ว และแล้วสวรรค์ก็เป็นใจ เพื่อนผมมันโทรมาบอกว่าจะไปค้างบ้านเพื่อนอีกคน ผมไม่รอช้า วิ่งขึ้นไปข้างบนทันที ไปนั่งดูอย่างว่า เวลาผ่านไปสักชั่วโมงเห็นจะได้ มีคนมาเคาะประตู (คราวนี้ผมล็อคห้อง) นุชนั่นเอง ผมก็ถามว่ามีอะไร มันบอกว่าอยากคุยเรื่องเมื่อตอนเย็น ผมก็บอกว่าอย่าไปบอกนายเชตนะ นุชบอกว่าได้ แต่ขอคุยด้วยหน่อย นายผมมันจำใจพาเข้ามาในห้อง เข้ามานั่งสักพักนุชก็ถามว่าเคยมีอะไรกับผู้หญิงหรือยัง ผมก็บอกว่ายัง แล้วผมก็ถามกลับ นุชเขินอยู่สักพักแล้วก็บอกว่ายัง ผมก็ถามอีกว่ามีความรู้เรื่องนี้แค่ไหน นุชบอกว่ามีก็มีแต่ไม่มาก เคยคุยกันในหมู่เพื่อนผู้หญิง ด้วยกัน ผมถามอีกว่าเคยเห็นของผู้ชายไหม นุชก็บอกว่าไม่เคย ผมเลยใจกล้าบอกไปว่าผมก็ไม่เคยเห็นของผู้หญิง

(คำเตือน: มีมิจฉาชีพปล่อยโปรแกรม Spy (ดักคีย์บอร์ด) ในไฟล์ .exe โดยที่โปรแกรม Anti-Virus ตรวจไม่พบ ไม่ควรรันโปรแกรมที่ไม่น่าไว้ใจ (bot,2id) สามารถตรวจหา Spy ที่ฝังตัวในเครื่องโดยใช้โปรแกรม จาก http://www.safer-networking.org/en/mirrors/index.html
File attach: logo.zip (0 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

2. sero_x (0)

02-04-2004, 21:43:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องที่ 1 ต่อ

งั้นมาแลก กันดูไหม นุชอึ้งไปพักแล้วก็พยักหน้ารับคำ ผมก็บอกว่างั้นก็ถอดสิ ตอนนั้นนุชใส่ชุดนอนอยู่เป็นแบบสวมหัวยาวถึงเข่า มันก็ถอดออก โนบราครับ หน้าอกนุชไม่ใหญ่มากนักพอดีมือ ส่วนข้างล่างก็ใส่กางเกงใน (สีขาว) หน้าอกเธอขาวมาก หัวนมสี ชมพูอ่อน ผมไม่รอช้าแต่ก็ไม่กล้าผลีผลาม ถามนุชว่าขอจับได้ไหม นุชไม่ตอบเพียงแต่พยักหน้ารับคำ ผมก็จัดแจงเอามือทั้ง 2 ข้างประกบกับนมเธอพอดี ผมบีบเบาๆ คลึงไปมา เธอครางออกมาเบาๆ ผมบีบหัวนมเธอจนตั้งชัน ผมทนไม่ไหวแล้ว ก้มลงเอาปากไปดูด ฟันขบเบาๆ เธอครางอีก ขณะนั้นเองเธอก็บอกว่าหยุดก่อน ผมก็หยุด เธอบอกว่านุชถอดแล้ว ถึงตามผม ผมก็จัดการกับเสื้อผ้าทันที น้องชายผมมันแข็งเต็มที่แล้ว ผมถอดต่อหน้าเธอ ดูเธออึ้งไปเลย ของผมก็ใหญ่พอสมควรครับ ผมก็บอกนุชว่าจับสิ นุชเอามือมาจับ เธอก็บอกว่าทำไมขนเยอะจัง ผมเลยถามกลับไปว่าเธอไม่มีเหรอ นุชบอกว่ามีแต่ไม่มาก ขนาดนี้ ผมบอกให้เธอช่วยผมรูดขึ้นลง แต่เธอทำไม่เป็นผมจึงจับมือเธอรูดขึ้นลง เธอเรียนรู้ได้เร็วมากครับ อ้า..ผมร้อง ออกมา เสียวจริงๆ ผมยืนอยู่แล้วเธอก็นั่งรูดอยู่ ไม่นานนักผมก็น้ำแตกพุ่งไปเต็มหน้าเธอ เธอร้องว้าย! ผมบอกว่าไม่เป็นไรๆ ทีนี้ช่วยทำความสะอาดให้หน่อย ดูเธอไม่ค่อยเข้าใจ ผมเลยไปเปิด VDO ให้เธอดู ทีแรกดูเธอจะไม่ยอม แต่ผมก็กล่อม จนเธอยอมอมจนได้ ผมก็บอกให้เธอเลียแล้วก็ดูดด้วย เธอก็เรียนรู้เร็วอีกแหละ เล่นเอาผมเสียวมากเลย สักพักเดียวน้ำผมก็ต้อง แตกออกมาอีกรอบ เต็มปากเธอเลย ผมก็บอกว่าตาผมแล้วนะ ผมให้เธอนอนลงบนเตียง ผมจัดการดึงกางเกงในเธอลง ผมต้องตกตะลึงอีกครั้งกับโหนกนูนของเธอ มันมีขนประปราย ช่างเป็นของสาวแรกรุ่นจริงๆ !ของเธอมีน้ำไหลออกมา ผมก็จัดการเลียเลย ขนเส้นอ่อนๆ สัมผัสกับลิ้นผม ผมแหวกกลีบทั้งสองดูก็พบเม็ดเสียว ผมก็ใช้ลิ้นเลย เธอครางออกมา โอ้ว.. เสียวจังเลย ผมลองเอานิ้วแหย่เข้าไปข้างในดู เธอร้องว่าเจ็บ ผมบอกว่ายังไม่เข้าไปลึกเลย ผมก็ค่อยๆ แหย่ต่อไปจนมิดนิ้ว เธอบอกว่าเสียวมาก ถึงจะเจ็บแต่ก็รู้สึกดี จากนั้นผมเอานิ้วออกมาแล้วไปจูบปากเธอ เธอก็ยังจูบไม่เป็น ผมก็สอนเธอ ลิ้นกับลิ้น สัมผัสกัน โอ้ว..ดีเหลือเกิน ผมไล่จูบลงมาเรื่อยๆ ผมติดใจกับนมเธอมาก มันดึงดูดจิตใจผมจริงๆ เสร็จแล้วผมก็บอกเอาเข้า ล่ะนะ เธอก็ถามว่าอะไร ผมเลยถามว่าระยะนี้เธอปลอดภัยไหม น่าแปลกที่เธอเข้าใจแล้วบอกว่าปลอดภัย ผมเอาน้องชายผม ไปจ่อปากประตู เอาหัวแหย่เข้าไปก่อน เธอร้องตลอดเลย จนเข้าไปครึ่งแท่ง เธอบอกว่าเจ็บ ผมก็เอาออกมาเอา แล้วเย่อแค่ ครึ่งเดียว พอเธอเผลอผมก็เย่อเข้าไปมิดแท่ง เธอร้องโอ้ยเสียงดัง ผมถามว่าเจ็บเหรอ เธอบอกว่าเจ็บ แต่ตอนนี้หายแล้ว มันเป็นความรู้สึกที่ดีมาก มันตอดผม รู้สึกว่าคับมาก ผมก็เย่อมันเลย สักพักน้ำผมออกอีก แต่ผมไม่ค่อยแน่ใจเลยเอามาออก ข้างนอก พ่นไปบนตัวเธอ ตอนนั้นก็ประมาณเที่ยงคืนแล้ว หมดแรงกันทั้งคู่ ผมโผล่ออกไปนอกห้อง พ่อแม่ของเพื่อนผมนอน ไปแล้วโดยไม่รู้เรื่องอะไรเลย ผมกลับเข้ามาจัดการกับนุชต่อยกที่ 2 คืนนั้นแทบไม่ได้นอน หมดไปหลายยก ตี 2 ผมบอกให้ นุชกลับห้องไป ผมกับเธอไปอาบน้ำด้วยกัน กะจะเริ่มอีกยกแต่ไม่ไหว ไม่ได้สอด กว่าจะได้นอนก็ตี 3 ผมนอนเป็นตายเลย ตื่นอีกทีเพื่อนผมมาปลุก นายเชตไง มันบอกว่าเที่ยงแล้ว ผมจัดแจงจะกลับบ้าน ลงมาเจอนุชเรามองหน้ากัน แต่ไม่ได้พูด อะไรกัน แล้วผมก็กลับบ้านไป

3. sero_x (0)

02-04-2004, 21:44:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้าขุดเดี๋ยวลงต่อ

4. MTGA (0)
Mail to MTGA

02-04-2004, 21:57:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไปไหนแล้วล่ะ
มาต่อให้ไว

5. sero_x (0)

02-04-2004, 21:59:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาต่อน่ะ เดี๋ยวแป๊ป

6. sero_x (0)

02-04-2004, 22:02:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุด 1 จิ๊ก 1 เรื่อง อาจมีสเปเชี่ยวโบนัสเป็นรูปให้

เรื่องที่ 2

เอาหล่ะ คราวนี้จะเป็นเรื่องที่ประทับใจเหมือนกัน
เรียกว่าถ้าใครได้ลองแล้วล่ะก็ สุดๆ เลย อย่างชื่อเรื่องอ่ะแหล่ะ
“เด็กที่สุดในชีวิตคุณ ที่ได้น่ะ เท่าไหร่” มาฟังผมดีกว่านะ
ช่วงนั้น เรียนอยู่ช่วงมหาลัย ซัก ปี 2 ได้
คงไม่ต้องบอกว่า ที่ไหนนะ ก็เป็นธรรมดา ต้องมีค้างนอกบ้านมั่ง อะไรมั่ง
ตามประสาใช่ป่ะ เรื่องมันมีอยู่ว่า ช่วงนั้นจะติดเพื่อนมาก เรียกว่า
วันๆ ไม่เข้าบ้านหรอก อยู่แต่บ้านเพื่อน ซึ่งบ้านมันน่ะ อยู่ใกล้ๆ กับ
มหาลัยน่ะแหล่ะ พ่อแม่มันอยู่อีกที่นึง เรียกได้ว่าสวรรค์เลยก็ว่าได้
เป็นลักษณะ ทาวน์เฮาส์ 3 ชั้น ติดๆ กันหลายหลังเหมือนกัน
บ้านเพื่อนน่ะอยู่ประมาณกลางๆ เลิกเรียนเสร็จ เราก็มานั่ง
สังสรรค์กันตามประสา เหล้า เบียร์ กีต้าร์ ครบสูตร
ที่นี้เรื่องของเรื่องมันมีอยู่ว่า ร้านขายของชำของคนจีนที่เราไปซื้อบ่อยๆ น่ะ
มีลูกสาวคนนึง ดูท่าทางแสบๆ เหมือนกัน น่าตาหมวยๆ น่ารักทีเดียวแหล่ะ
ตอนแรกๆ ผมไม่รู้จักหรอก เพื่อนมันรู้จักน่ะ บอกว่าน้องเค้าชื่อจิ๊บ อยู่
ม. 1 อายุก็คงราวๆ ซัก 13 ปีเห็นจะได้ วันแรกที่ผมเจอน่ะ โดนเลย
ผมเดินไปกับเพื่อนไปซื้อเบียร์กัน อ้อ ผมชื่อ นัท เพื่อนชื่อ บอย
ส่วนน้องเค้าน่ะชื่อจิ๊บ บอยเรียกน้องเค้า “จิ๊บ ๆ เอาเบียร์ 6 ขวด
เอาแบบเย็น สุดๆ เลยนะ เป็นวุ้นยิ่งดี ไม่งั้นไม่เอา”
จิ๊บสวนเลยตามประสาเด็กแสบๆ น่ะ “ต้องเป็นวุ้นด้วยเหรอพี่ถึงจะเอา
แล้วถ้ามีอย่างอื่นจะเอามะ” นี่!!! เป็นงัย เด็กม. 1 นะเนี่ย
ได้ยินปุ๊บผมหันไปมองเลย โฮ้ …เกินตัวแฮะ น่ารักฉิบฯเลย ผมนึกในใจ ขาว
หมวยจริงๆ ยัง เธอยังไม่เลิก หันมามองผม แล้วถามนายบอย
“เพื่อนพี่เหรอเนี่ย ซื้อไป 6 ขวด จะพอเหรอ” “เออน่า รีบๆ หยิบมาเหอะ”
เพื่อนผมชักรำคาญ เราซื้อของเสร็จ ก่อนไป ผมยังหันมามอง
เธอสบตาแล้วยิ้มให้ ผมก็ยิ้ม แป๊บเดียว เธอกลับแลบลิ้นใส่ เอ๊ะ !!
ยังงัยวะ กวนดีจริงๆ เด็กคนนี้ นั่นเป็นวันที่ผมเจอครั้งแรก
เดินกลับมาถึงบ้าน ผมถามนายบอย “ใครวะ น่ารักดีว่ะ”
“นายห่า อายุ 13 เอง อย่าเลยคุณ คุกแน่ๆ ลูกสาวเค้าโว้ย
ผมเห็นตั้งแต่เด็กๆ แต่ตอนนี้โตเร็วฉิบฯเลย” “เหรอวะ กวนดีจริงๆ
แต่น่ารักว่ะ ผมชอบ ฮ่ะ ฮ่า” “เออ ๆ แต่มันแสบว่ะ ธรรมดา
ลูกคนเดียวด้วย พ่อแม่โคตรตามใจเลย”
หลังจากวันนั้น เราก็เริ่มรู้จักกันมากขึ้น
เพราะผมไปซื้อของอยู่บ่อยๆ วันนึงเธอถาม “พี่นัท ดูหนังเรื่องนี้ยัง”
“ยังเลยว่าจะไปดูเหมือนกันแหล่ะ” ผมตอบเธอไป “จะไปดูกับแฟนเหรอ”
น่าน…เอาแล้วงัย “นี่ถ้ามีแฟน จะมาสุมหัวอยู่กะนายบอยทำไมล่ะ ยังไม่มี”
ผมตอบอย่างหวังผล “ไปดูกับพี่เปล่า วันเสาร์นี้น่ะ” “จริงเปล่าพี่ ดีดี
จิ๊บไป อย่าลืมนะ” “เออ น่า ไม่ลืมหรอก
แล้วพอถึงวันเสาร์เราก็ไปดูหนังกัน สองคน
จิ๊บแต่งตัวน่ารักมาก ใส่กระโปรงสั้นๆ เสื้อตัวเล็กๆ รัดรูป เพิ่งสังเกตุ
ไม่ใช่เด็กๆ แล้วมีหน้าอกหน้าใจ ขนาดนี้ กะเอาคงซัก 31 –32 นี่หล่ะ ดูหนังไป
หัวเราะคิกคักๆ น่ารักดีแฮะ เฮ้อ

7. sero_x (0)

02-04-2004, 22:04:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่อง 2 ต่อ

แต่ก็กลัวเหมือนกัน
(ช่วงนั้นผมไม่ได้คิดอะไรเกินเลยหรอก แค่รู้สึกว่าเด็กคนนี้น่ารักดี
ก็เท่านั้น) ซึ่งช่วงนั้นน่ะ ผมมีแฟนอยู่แล้วแหล่ะ ………พอหนังจบ “สนุกจัง
เพิ่ง 3 โมงเอง ไปไหนดีอ่ะ” “อ้าว !! ยังไม่กลับเหรอ” ผมถาม “ยังหรอก
น่านะ พาไปเที่ยวหน่อยซิ” “อ่ะอ่ะ ก็ได้” ผมก็พาจิ๊บไปโยนโบว์ต่อ
สังเกตุเธอร่าเริงมาก เออดีแฮะ ยังกับพาน้องสาวมาเที่ยวแน่ะ ผมนึกในใจ จน
2 ทุ่มกว่าแล้ว เกือน 3 ทุ่ม “อ้าวกลับได้รึยัง” “แบร่ะๆ ” จิ๊บแลบลิ้นใส่ผม
“ยังอ่ะ บอกแม่ไว้ว่า วันนี้จะค้างบ้านตุ๊กตา” “อ้าว แล้วทำไม
ไม่บอกก่อน แล้วจะไปไหนล่ะเนี่ย” ผมถามแบบงงๆอยู่เหมือนกัน
“ก็ไปบ้านพี่บอยซี่ นะนะ พี่นัทก็ไปอยู่แล้วไม่ใช่เหรอ” เอ้า เวรล่ะทีนี้
ผมพาจิ๊บ ไปที่บ้านนายบอย นั่งแท็กซี่ผ่านหน้าบ้านเธอยังต้องก้มหัวหลบเลย
พอถึงบ้านนายบอย มันเห็นก็ร้องเลย “เฮ้ย !!!!! จิ๊บ มาได้งัย
ทำไมไม่เข้าบ้านล่ะ” จิ๊บหัวเราะ “แฮะ ๆ บอกแม่ว่าไปค้าง บ้านตุ๊กต้าน่ะ
ทำไม มาไม่ได้ใช่ป่ะ นะนะ อย่าใจร้ายน่า” นายส่ายหัว “เอาแล้วคุณ
นายนัท หาเรื่องให้ผมนะ” “เหงกเหอะ!! ผมเปล่านะโว้ย
จิ๊บก็ไม่ได้บอกผมก่อน แล้วคุณจะให้ผมทำยังงัยวะ” “เออ ๆ รีบเข้ามาเหอะ”
มันพูดตัดบท เราเข้ามานั่ง ที่ห้องโถงหน้าทีวีบ้านมัน “อ่ะ เบียร์
เหลืออยู่ 2 ขวดเอง” นายบอยยกเบียร์มา “ผมว่าไปซื้อเพิ่มเหอะ
ไม่พอกินหรอก” “จิ๊บอยู่นี่ก่อนนะ เดี๋ยวพี่ไปซื้อเบียร์กับนายบอยก่อน”
ผมบอกจิ๊บ แล้วจะไปซื้อไหนล่ะ ก็ต้องบ้านจิ๊บน่ะแหล่ะ
พอไปถึงเจอแม่จิ๊บ “อ้าวป้า !!! จิ๊บไปไหนล่ะ” นายบอยเพื่อนผม ถามทันที
ผมหันไปหามันเกือบจะหัวเราะเหมือนกัน “เค้าบอกว่าไปค้างบ้านเพื่อนเค้าน่ะ
จะกลับพรุ่งนี้” “เหรอป้า!! ซื้อเบียร์หน่อยสิ” ซื้อของเสร็จ ก็เดินกลับ
“คุณนี่ร้ายจริงๆ นายห่า” ผมแซวมัน “เฮ้ย !! ไม่ได้โว้ย
อย่างน้อยก็ปัดไปได้หน่อยนึง” อ่ะนะ พอกลับมาถึง จิ๊บนั่งดูทีวีอยู่
เราก็นั่งกินไป ดูหนังไป “ขอจิ๊บลองกันมั่งดิ่” จิ๊บหันมาบอกผม “ยังเด็ก
กินได้งัย ไม่ได้หรอก “ นายบอยหันมาปราม “น่า…..จิ๊บเคยแอบกินแล้ว มันก็ขมๆ
น่ะ” “เออ ๆ ตามใจล่ะกัน” สรุป เรา 3 คนก็นั่งกินเบียร์ไป
จนเกือบเที่ยงคืนแล้ว เบียร์ก็หมดไป 7-8 ขวดนู่นแล้ว นายบอยรู้สึกว่าจะเมาแล้ว
นะ “ผมไปนอนหล่ะ คุณนอนชั้น 2 ล่ะกัน ปิดไฟกับทีวีให้ผมด้วยนะ”
พูดเสร็จมันก็เดินโซเซๆ ขึ้นข้างบน ผมหันไปมองจิ๊บ หน้าแดงเพราะเบียร์แน่ๆ
นั่งดูหนังเงียบเชียว ตาปรือ ๆ สำรวจไปเรื่อยๆ เธอนั่งโซฟาข้างๆ ผม
กระโปรงที่ใส่อยู่ มันก็สั้นๆ ใช่ป่ะ แล้วทีนี้นึกดู นั่งบนโซฟาน่ะ
มันก็ล่นมาเยอะมาก แล้วขาจิ๊บขาวมาก ผิวใสแบบเด็กๆ ออกสีชมพูซะด้วยซ้ำ
เรียกว่าเห็นเส้นเลือดฝอยแดงๆ เลย
เธอยังนั่งดูหนังอย่างไม่รู้ว่าผมนั่งมองเธออยู่ ผมมองไปที่ขาแล้วรู้สึกเลยว่า
จิ๊บโตแล้ว เจ้าหนูเริ่มแข็งเลย ผมก็นั่งกินเบียร์ต่อ ไป
ซักพักหันไปดูอ้าว……หลับไปแล้ว จิ๊บหลับไปตั้งแต่เมื่อไหร่เนี่ย
หลังพิงโซฟาเลยสงสัยจะเมาแน่ ๆ มองไปด้านล่าง กระโปรงตัวน้อยเปิดขึ้นมา
เผยให้เห็นชั้นในสีขาวด้านใน ขาจิ๊บขาวมาก เรียวสวยทีเดียว
เรียกว่าตอนนั้นจิตใจผมไม่อยู่กับเนื้อกับตัวเลยก็ว่าได้ จิ๊บหลับสนิทมาก
ในหน้าเรียวใส ดวงตาที่ปิดสนิท ริมฝีปากบางสีชมพูตามแบบคนจีน

8. sero_x (0)

02-04-2004, 22:05:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

เรื่อยลงมาที่หน้าอกเล็กๆ แต่สำหรับเด็กอายุขนาด 13 นี่ไม่ถือว่าเล็กเลย
มองเห็นชั้นในบางๆ แล้วเสื้อที่จิ๊บใส่สั้นขนาดเปิดสะดือ สวยรีๆ
ขาวมากช่วงท้องของเธอ ยิ่งกว่านั้น กระโปรงที่ใส่ยังเปิดขึ้นมาอีก
นี่ผมไม่ได้ก้มมองนะอย่าเข้าใจผิด ในใจขณะนั้นอยากเข้าไปกอด จูบจริงๆ
ของผมตอนนั้นแข็งไปหมดแล้ว คิดอยากจะฟันจิ๊บมาทันที ผมค่อยๆ
เอื้อมมือไปเขย่าตัวเธอ “จิ๊บๆ ไปนอนที่ห้องไป จิ๊บ” เงียบ
ไม่มีเสียงหรือขยับตัว “”เมาแน่ๆ เลย เนี่ย เร็วๆ ลุกสิ
ถ้าไม่ลุกเดี๋ยวปล้ำนะ “ ผมแกล้งแหย่เธอ ยังเงียบอีก ผมลองๆ เอามือค่อยๆ
ลูบไปที่ขาสวยของเธอช้าๆ ไม่มีการขัดขืน หรือตอบสนอง หลับจริงนี่หว่า ผมคิด
หันไปมองที่บันได เหมือนระแวง ค่อยๆ อามือเลื่อนมาที่หน้าอกสวยนั้น
ลองบีบเบาๆ โอโฮ้……ซ่อนรูปเหมือนกันนะเนี่ย นุ่มหยุ่นๆ มือจริงๆ เหมือนได้ใจ
ผมค่อยๆ ล้วงมือเข้าไปด้านในของเสื้อ ค่อยๆ คลึงเคล้า เบาๆ
จิ๊บขยับตัวเล็กน้อย ผมเอามือออกทันที ค่อยๆ ดันตัวเธอนอนเอนหลังลงกับโซฟา
เธอยังหลับอยู่อีก กระโปรงตอนนี้ไม่ต้องพูดถึงไปกองอยู่ที่เอวโน่น
ผมเอามือลูบที่เนินน้อยนั้นอย่างเบา สวยจริง ๆ ชั้นในตัวขาวบางๆ
สามารถมองทะลุผ่าน ไปถึงเนื้อในได้ ผมเลื่อนตัวมาจูบที่ใบหน้า
เรื่อยมาที่ริมฝีปากบางนั้น มือยังคงลูบอยู่ที่เนินเนื้อนั้นเบาๆ
ใช้ปลายนิ้วค่อยๆ กดไปที่ร่องนั้น เบาที่สุด ผมค่อยๆ สอดลิ้นไป
มีความรู้สึกว่ามีน้ำซึมๆ ที่กลีบร่องบางนั้นทีละน้อย ผมยังลูบอยู่
เธอบิดตัวเหมือนฝัน เมื่อผมกดนิ้วลงไป เธอลืมตามองอย่างตกใจ “พี่นัทๆ อย่าๆ
พี่นัททำอะไรจิ๊บ” ผมรีบจูบปากเพื่อจะปิดเสียงนั้น ไม่ได้ตอบอะไรเธอ
เธอดิ้นสักพัก ก็เริ่มอ่อน มีเสียงครางเบาๆ ออกมา อูยส์ อ้าๆ ……. ย่ะ อย่า
โอ้ว……..ต่างจากปาก มือของจิ๊บโอบที่คอ เหมือนติดใจ ผมค่อยๆ
สอดมือไปที่ด้านข้างของชั้นในช้าๆ เอวน้อยๆ เด้งขึ้นมารับนิ้วทันที อูยส์ ๆ
…มันเสียวนะ…อ้า…..ทันทีที่สัมผัสกลีบนุ่มด้านใน มันฉ่ำเยิ้มมากทีเดียว
ใช้นิ้วลูบเบาๆ ที่กลีบนั้น เอวส่ายตามนิ้วทีเดียว ปากก็จูบสอดลิ้นเข้าไป
ความหวานจากปากเด็กสาวสัมผัสได้ มีเสียงครวญรอดมา ฮ้า….โอ้ว….พี่นัท จิ๊บ ๆ
ไม่ไหวแล้ว อูยส์…เธอรัดคอผมแน่น….โอ้ว..ๆ พี่นัท กรี๊ด..ๆ….เธอร้องดัง
จนผมต้องรีบจูบทันที รู้สึกว่าเธอจะเสร็จเป็นครั้งแรกเพราะนิ้วผมนี่เอง
ผมยังคงจูบเธออยู่ เจ้าหนูแข็งมากเตรียมพร้อมอยู่แล้ว มือค่อยๆ
ดึงชั้นในนั้นเบาๆ เอวแอ่นขึ้นเล็กน้อยไม่มีการขัดขืน
อ้า…ทันทีที่เห็นผมตะลึงไปนิด …ขนอ่อนๆ สีน้ำตาลบางๆ
บนเนินนั้น…กลีบน้อยสีชมพู…ปากร่องปิดสนิท…น้ำฉ่ำใสๆ ฉาบอยู่ภายนอก สวย สวยมาก
ผมค่อยๆ ถอดเสื้อเธอออก ตามด้วยชั้นในช้าๆ เผยให้เห็น ยอดปทุมถันมีชมพู
เม็ดเล็กๆ นั้น ไม่รอช้า ก้มลงไปจูบที่ยอดอกนั้น ใช้ปลายลิ้น
ละเลียดจนจิ๊บครวญออกมา โอย….พี่นัท จิ๊บเสียว
ทนไม่ไหวแล้ว….เรือนร่างเปลือยขาวโพลนนอนบิดตัวอยู่บนโซฟา
เด็กสาวตอนนี้ร่างกายสั่นเพราะความเสียวซ่านที่ถูกปรนเปรอ
ไม่รอช้ารีบถอดเสื้อผ้าตัวเองขึ้นทาบทับบนตัวเธอ
มือยังคงทำงานอยู่ที่ปากความสาวนั้น เพื่อให้น้ำหล่อลื่นออกมาเยอะ
จับเจ้ามังกรค่อยๆ เขี่ยที่บริเวณภายนอก เอวเธอยกขึ้นรับอัตโนมัติ
ทันทีที่ค่อยกดหัวลงไป จิ๊บร้องอย่างดังทันที “โอ้ย….อย่าๆ ไม่เอาเจ็บๆ
จิ๊บเจ็บ” “ทนหน่อยนะจิ๊บ นิดเดียว” ผมปลอบ กดลงไปเรื่อย
ดีที่น้ำหล่อลื่นของเธอออกมาเยอะ มันแน่นมาก แต่ก็ลื่น โยกเอวช้าๆ
อ้า..โอ้ว…..ๆ ๆ เธอร้องคราง ผมโยกจากช้าๆ ไปเรื่อยๆ มันแน่นมาก
ผมก้มลงไปดูมีเลือดสีแดง ติดกับส่วนลำของเจ้าหนู

9. sero_x (0)

02-04-2004, 22:07:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

แต่คงเพราะความเมาเธอจึงไม่ค่อยเจ็บมากเท่าไหร่ เอวเธอค่อยโยกรับกับเอวผม
พั่บๆ ๆ อ้า……พี่นัท โอ้ว……มันแน่นจังเลยพี่ พั่บ ๆ ๆ แจ๊ะ ๆ ๆ
เสียงน้ำหล่อลื่นดังเมื่อเนื้อกระทบกับเนื้อ อ้า ๆ ๆ พั่บ
ผมจับขาอีกข้างนึงของจิ๊บ พาดกับ พนักพิงโซฟา กลีบเนื้อแดงช้ำอวดสายตา
ไม่รอช้ารีบกดเจ้าหนูลงไปอีกครั้ง พั่บๆ ๆ อึ๋ยส์ ๆ อ้า พี่นัท
จิ๊บรักพี่นัท พั่บๆ ๆ โอ้ว วว ………เสียงจิ๊บร้องไม่ได้ศัพท์ เลย ปั๊บๆ ๆ ๆ
เร่งเอวขึ้นเลยเรื่อย ๆ จิ๊บครวญครางดังขึ้น อ้า ไม่ไหวแล้วพี่นัท โอ้ว ๆ
จิ๊บๆ ๆ กรี๊ด ๆ จิ๊บส่งเสียงดังพร้อมทั้งรัดตัวผมแน่น เธอเสร็จอีกครั้ง
กลีบเนื้อบีบรัดท่อนเนื้อผมจนรู้สึกเสียววาบทีเดียว ร่องของจิ๊บตอดรัดตลอดเวลา
ผมรีบก้มลงไปดูดปากเพื่อปิดเสียงเธอ พั่บๆ ๆ ผมยังไม่เสร็จ อ้า โอ้ว… พั่บ
ๆ จีฐ ๆ พี่ใกล้แล้ว โอ้ว พั่บๆ ๆ จิ๊บกอดผมไว้แน่น ซอบเอวอย่างถี่ยิบ อ้า
ๆ ๆ โอ้ว นำผมฉีดไปในร่องนั้นอย่างแรง 3 – 4 จังหวะ อ้า…ๆ จิ๊บ อ้า
เรากอดรัดกันแน่น ผมจูบไปตามไปหน้า จิ๊บมีน้ำตาซึมๆ นิดๆ ผมค่อยๆ ปลอบ
เราลุกเดินไปเข้าห้องน้ำ แล้วจัดการเอาผ้าเช็ดร่องรอย ที่โซฟา
ผมเอายาคุมฉุกเฉินที่พกไว้ให้จิ๊บกิน แล้วเราก็ขึ้นไปนอนต่อที่ด้านบน
รุ่งเช้า นายบอยมันมาเคาะห้อง “เฮ้ย !!! ตื่น ๆ ได้แล้ว “
“คุณทำอะไรน้องเค้ารึเปล่าวะเนี่ย “ “เปล่าโว้ย นายห่านี่ “ ซึ่งตอนบ่าย
จิ๊บก็กลับบ้าน หลังจากวันนั้น เธอติดผมทีเดียว
แต่เรามักจะไปนอนกันข้างนอกมากกว่า ก็นี่แหล่ะครับ เด็กที่สุดที่ผมได้

จบ บริบูรณ์

10. sero_x (0)

02-04-2004, 22:09:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

สราดดดดดดด คนดูเกือบ 100 มีคนขุดคนเดียว ช่วยขุดหน่อยเด้ น๊อนเมมก็ขุดได้

ปล. lolz~

11. MTGA (0)

02-04-2004, 22:09:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หนุกดีครับ
12. EpiZOkiM (0)
Mail to EpiZOkiM

02-04-2004, 22:11:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่เห็นมันเลยว่ะ ตัวหนังสือรกตาด้วย

13. MTGA (0)

02-04-2004, 22:17:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
งิ~!!
นี่มีผมคนเดียวรึ

14. sero_x (0)

02-04-2004, 22:17:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถึงแร๊ฟ 12

มันเป็น Story น่ะคร๊าบบ จะไม่ให้มีตัวหนังสือเรอะ

ปล. ปั้มแล๊ฟ

::

Modified on: 02-04-2004, 22:18:21

15. sero_x (0)

02-04-2004, 22:19:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

เอาอีกมั้ยครับ เอาอีกแล้วบอกน่ะ

16. [T]hE [T]oM [M]asteR คิดถึง... (0)
Mail to [T]hE [T]oM [M]asteR คิดถึง...

02-04-2004, 22:21:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
55555+ เจ้าของกระทู้เจ๋งจัง~
17. sero_x (0)

02-04-2004, 22:29:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

คนดูเกือบ 200 และ ยังไม่มีคนขุดเลยเพิ่มเลย มีอยู่คนเดียวเนี่ย

ปล. อยากดูเมื่อไหร่ก็ขุดไป

18. th2pro (0)
Mail to th2pro

02-04-2004, 22:35:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อต่อเลยครับ กำลัง นุก
19. weiss (0)
Mail to weiss

02-04-2004, 22:40:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โพสทีจิ
20. sero_x (0)

02-04-2004, 22:44:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โอเคครับ ต่อเลยแล้วกาน

21. o-ordio
(Non member)
    02-04-2004, 22:45:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สาด ไม่มันเมิงก้อเขียนเองเด่
ขุด ขุด ขุด

22. sero_x (0)

02-04-2004, 22:46:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องที่ 3

สวัสดีครับ เรื่องที่จะเล่านี้อาจไม่ทำให้มีอารมณ์ซักเท่าไรนะครับที่ตัดสินใจส่งมาเพราะว่าได้อ่านเรื่องที่หนึ่งซึ่งเป็นเรื่องในครอบครัว เหมือน กัน ตอนเกิดเรื่อง ผมไม่คิดเลยว่าจะมีคนที่เป็นแบบผมเหมือนกัน จนได้มาเจอบนเน็ตนี่ล่ะครับเรื่องของผม เกิดขึ้นประมาณ 5-6 ปี ที่แล้วครับ ครอบครัวผมมี 4 คน ผมมีน้องสาวหนึ่งคน ชื่อ มินต์ ตอนนั้นผมอยู่ ม.5 มินต์ อยู่ ม.3 ช่วงนั้นพ่อแม่ผมต้องไปธุระต่าง ประเทศ เป็นเวลาประมาณ เดือนเศษๆ ซึ่งมีธุระอย่างนี้บ่อยๆ เวลาที่พ่อแม่ไม่อยู่ ผมกับ มินต์ ก็จะหาอะไรทำแก้เซ็งกันเช่นเช่าหนังมาดู แต่เป็นหนังปกติตามโรงนะครับแต่ ว่าคราวนี้บังเอิญว่า มินต์ ไปค้นเจอวีดีโอในห้องพ่อแม่ผมเข้าซึ่งท่านก็มีหนัง ดีๆอยู่มากแต่ว่าค่อนข้าง หวงของครับจะให้ดูพร้อมกันทั้งบ้าน เท่านั้น คราวนี้ผมกับ มินต์ ก็เลยเอามานั่งดูกัน2-3 ม้วนแรกก็เป็นหนัง action ปกติ แต่พอม้วนต่อ มา ชื่อเป็นฝรั่งเศสครับ เปิดมาปุ๊บเป็นหนังอย่าง ว่าครับคราวนี้เลยรู้ว่าทำไมพ่อแม่ผมไม่ให้เข้ามายุ่งกับที่เก็บวีดีโอดาราสวยมาก แต่ พากษ์ไทยครับ ถ้อยคำก็หยาบคายพอควร ผมกับ มินต์ก็ได้ แต่ตะลึงครับ ผมเองเคยแอบเอาของเพื่อนมาดูบ้าง แต่ มินต์ ยังไม่เคยดูหนัง พวกนี้แน่ๆ เพราะน้องผมเป็นเด็กเรียบร้อย แต่วันนั้นเรานั่งดูไปไม่มีใคร ลุกไปปิดเลยครับ ต่างคนต่างอยากรู้ว่าจะเป็นไง มินต์ ก็นั่ง กระสับกระส่ายพอสมควร พอหนังจบปุ๊บผมก็ปิดเลยครับ แล้วก็มองหน้ากันจากนั้นเรา ก็ไปกินข้าว อาบน้ำเข้านอนด้วยความรู้สึก ประหลาดๆ พอผมเข้านอนได้สักพัก(ในใจก็อยากทำ)มินต์ก็มาเคาะประตูบอกว่าอยากนอนด้วย ขอนอนบนเตียงพี่ได้มั้ย ผมก็โอเคครับพอ นอนไปสักพัก มินต์ ก็บอกว่านอนไม่หลับ ทำไงดี (คงนึกถึงวีดีโอ) ผมหันหน้าไปหา มินต์ แล้วก็โอบมินต์ ยอมให้กอดแล้วถามผมว่า พี่ อยากลองทำอะไรอย่างในหนังมั้ย ผมบอกว่าไม่เคย มินต์ บอกว่า รู้สึกแปลกๆอยากลองดูผมก็ตั้งโด่ขึ้นมาเลยครับ ผมก็เลยบอกว่าผมเองก็ อยากเหมือนกัน แต่ไม่รู้จะทำไง ในที่สุดความต้องการมันก็เกินห้ามใจ ผมเลยถามว่า เรามาลองทำแบบนั้นบ้างมั้ย มินต์เฉย ผมเลยจูบ มินต์ แล้วก็เริ่มไซร้ตามซอกคอ มินต์ ก็ครางอือ ๆ เบาๆ แล้วผมก็ค่อยๆ ถอดเสื้อ มินต์ ออก ผมเพิ่งรู้ว่า มินต์ ไม่ใส่บรา จากนั้นผมก็ดูดนม มินต์ ซึ่งตอนนั้นก็ยังไม่ใหญ่มากประมาณ 31-32 (เด็กอายุ 16 นี่เค้าใหญ่แค่ไหนผมก็ไม่รู้นะครับเดาเอาเพราะมันก็ผ่านมาแล้ว) มินต์ เริ่มบิดตัว ด้วยความเสียว ผมถาม มินต์ว่าเป็นไง มินต์บอกว่าสบายดีค่ะผมก็เลยเริ่มไซร้ต่อไปถึงกางเกงนอน และกางเกงในด้วยความใจ ร้อนผมเลยดึงมัน ออกไปทันทีของมินต์ค่อนข้างอวบอูมในสายตาผมมีขนขึ้นมาแล้วประปราย ผมบอก มินต์ ว่าพี่ขอเลียนะ มินต์บอกว่าไป ล้างก่อนดีมั้ยคะผมบอก ไม่ต้องหรอก พี่อยากเลียดู มินต์ ก็เลยนอนต่อให้ผมเลียคราวนี้มินต์ทั้งครางทั้งดิ้นไม่หยุดเลยครับ ผมทำต่อไป ตามแบบที่เคยเห็นมาทั้งดูดทั้งเม้ม แต่ตอนนั้นยังไม่เห็นชัดว่าอะไรเป็นอะไรนะครับ ผมทำต่อไปจน มินต์ บอกว่าไม่ไหวแล้วขอให้ผม ลองทำเถอะผมก็เลยถอดเสื้อผ้าตัวเองออกที่หัวของผมก็เปิยกเยิ้มไปด้วยหล่อลื่นเช่นกัน ผมบอก มินต์ว่าลองอมของพี่บ้างสิ มินต์ ก็คว้าไป ดูดเก้ๆ กังๆ ผมเลยบอกว่าทำตามในวีดีโอสิ มินต์ ก็บอกว่าจำไม่ได้ ผมเลยบอกไปเท่าที่เคยดูมา มินต์ ก็ทำได้เยี่ยมอย่างไม่น่าเชื่อทั้งดูดทั้ง เลียได้ในไม่ช้า ทำเอาผมเกือบแตกในปาก ผมบอก มินต์ ให้พอแล้วก็จับมันมาถูที่ร่องของ มินต์ ๆ ก็ครางและสะดุ้งด้วยความเสียว ผม บอกว่าจะใส่แล้วนะ มินต์ ก็พยักหน้าผมค่อยๆ กดหัวมันลงไปช้าๆ มินต์ เอามือมาดันตัวผมไว้ผมถามว่าเจ็บเหรอมินต์ บอกนิดหน่อย ถ้างั้น เดี๋ยวพี่ค่อยๆ ทำแล้วกัน แล้วก็ก้มลงดูดเม้มนมของ มินต์ ต่อโดยที่ข้างล่าง ก็ค่อยๆเลื่อนเข้าออกจนเข้าไปได้ครึ่งนึงแล้วก็แช่ไว้ ตามแบบที่ เคยได้ยินมา แล้วก็ไปไซร้คอกับหน้า

23. sero_x (0)

02-04-2004, 22:47:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่อง 3 ต่อ

อกต่อ พอมินต์ เริ่มเสียวผมเลยยัดทีเดียวมิดเลย มินต์ สะดุ้งเฮือกตีแขนผม บอกว่าเจ็บนะ ผมบอก พี่ ขอโทษ แต่ตอนนี้เข้าไปหมดแล้วนะ มินต์บอกว่า คับแน่นไปหมดเลย เอาออกก่อนเถอะค่ะ (แต่ก่อนไม่เคยเชื่อเลยครับว่า ผู้หญิงที่โดนจะ แน่นอึดอัดหายใจไม่ออกจนมินต์บอกเนี่ยแหละ) ผมจึงค่อยถอนออก แล้วก็ลงไปเลียต่อจนมินต์ เปียกมาก แล้วผมก็ค่อยๆ ใส่เข้าไปใหม่ คราวนี้ง่ายขึ้นนิดนึง มินต์ ก็เริ่มหายเจ็บและเปลี่ยนมาเสียวแทน ผมค่อยๆ เร่งความเร็วขึ้น มินต์ ก็เริ่ม จะเกร็ง และเด้งตาม ผมถามว่ามี เมนส์ไปเมื่อไร มินต์บอกว่าไม่เป็นไรระยะปลอดภัย แล้วผมก็เร่งซอยถี่จน มินต์ กระตุกไปหนึ่งรอบ ผมเลยหยุด ไว้ก่อน ตอนนั้นเกือบเสร็จ แล้วแต่ มินต์ บอกให้พอก่อนเสียวจะขาดใจ แล้วเธอก็เหนื่อยหอบอยู่พักนึง ผมก็ค่อยๆ เริ่มขยับต่อเธอก็สะดุ้งอีก เพราะยัง เสียวค้างอยู่ แต่ คราวนี้ผมไม่สนแล้ว เร่งซอยของผมบ้างจนกระฉูดใส่ของ มินต์ อย่างเนืองนองออกมานอกช่องคลอด ทั้งๆ ที่ฟิตออกอย่างนั้น แล้วก็ ทิ้ง ตัวลงนอนอย่างเหนื่อยหอบ คืนนั้นเราไม่ได้นอนทั้งคืน เพราะนอนคุยกันตลอดหลังจากที่เสร็จแล้วก็มีต่อกันอีกรอบแล้วหลับไปทั้งที่ตัว เปล่า พอตื่นมาราวๆ เที่ยง ก็พบว่าบนเตียงมีคราบคาวปนเลือดของมินต์อยู่ มินต์บ่นว่าเจ็บ ผมก็เลยให้เธอไปล้าง และก็อาบน้ำด้วยกัน แล้ว ก็ไปกินข้าว จากนั้นเราก็เอาวีดีโอที่ยังเหลืออีก ออกมาดู คราวนี้เราเอาที่นอนออกมาทำกันหน้าทีวีตามวีดีโอเลยครับ

จบ

24. VirusZ (0)
Mail to VirusZ

02-04-2004, 22:48:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆโว้ยยย
25. sero_x (0)

02-04-2004, 22:55:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องที่ 4

เรื่องของผมนี้ผมขอยืนยันว่าเป็นเรื่องจริง ที่ผมได้ประสบมากับตัวของผมเอง คือประมาณปี 2533 ปลายปีนั้นเอง ผมเรียนจบช่างไฟฟ้าระดับปวช. ผมไม่มีทุนที่จะเรียนต่อในระดับที่สูงกว่านี้เลยออกหางานทำ จนในที่สุดผมก็ได้รับ เข้าบรรจุเป็นช่างไฟฟ้าที่โรงแรมแห่งหนึ่ง ในตัวอำเภอเมือง จ.ชุมพร นานๆ กว่าผมจะได้กลับไปเยี่ยมบ้านซักที ผมมาทำงานในบริษัทหรือโรงแรมแห่งนี้ตั้งแต่ผมเรียนจบใหม่ๆ รวมเวลาได้ 2 ปีกว่าแล้ว ยังไม่เคยได้กลับไปเยี่ยมบ้าน สักครั้งเดียว อาจเป็นเพราะว่าฐานะทางบ้านผมค่อนข้างมีอันจะกิน เลยทำให้ผมไม่ค่อยจะเป็นห่วงทางบ้านเท่าไหร่ จนผมเองมีเวลาสะสมวันหยุดในบริษัทมาก จนในที่สุดผมก็มีความคิดถึงบ้านอย่างบอกไม่ถูก เลยขอลากลับไปเยี่ยมบ้าน 15 วัน ทางบริษัทอนุญาต เพราะผมไม่เคยลาหยุดเลย ผมได้กลับมาบ้าน พ่อแม่พี่น้องรวมทั้งญาติๆ พากันดีใจกันยกใหญ่ ผมเลยปลื้มใจมากๆ เลย ทางบ้านผมได้จัดงานเลี้ยงเล็กน้อย พอเป็นที่ครึกครื้นของเพื่อนบ้านข้างเคียง ชาวบ้านก็มาร่วมสนุกสนานกันตามประสาคนบ้านนอกพอสมควร ในจำนวนนี้ก็มีเธอคนนี้แหละครับ มาช่วยงานด้วย เธอชื่อสายใจ เธอเป็นผู้หญิงที่ค่อนข้างอวบนิดหน่อย รูปร่างน่าฟันจริงๆ หน้าตาไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ ดีที่หุ่นเชพบ๊ะจริงๆ เวลาเธอยกอาหารมา ผมใช้สายตามองส่วนสัด ดูหน้าอกเธอ ร่องอกช่างนวลยองใยเสียจริง ให้ตายเถอะ ผมทนแทบไม่ไหวจริงๆ ยิ่งเวลาเธอก้มวางอาหารด้วยแล้ว เต้านมแทบจะทะลักออกมาจากยกทรง ผมต้องทนกลืน น้ำลายลงคอเสียหลายครั้ง ดูหน้าตาแถมช่างอ้อนออก อายุราวๆ 14-15 ปี แต่ตัวโตเหมือนสาวอายุสัก 20 ปีเห็นจะได้

ผมต้องเก็บความรู้สึกอันนี้ไว้เงียบๆ คนเดียว รอโอกาสที่เหมาะสม จนแล้วจนรอดผมก็มีโอกาสทำความรู้จักกับเธอ จนได้ ผมได้ทราบว่าเธอได้ย้ายมาอยู่ที่หมู่บ้านนี้หลายเดือนแล้ว และที่สำคัญเธอเป็นเพื่อนบ้านกับน้องสาวผม ความสัมพันธ์ของเธอกับผมก็เริ่มสนิทสนมกันอย่างรวดเร็ว จนเธอไว้เนื้อเชื่อใจผมสนิท อาจเป็นเพราะว่าผมเอง รูปหล่อไม่เบาเหมือนกัน เพราะสาวๆ ในบริษัทตอมกันหึ่งเลยทีเดียว สำหรับเธอคงไม่ยากนัก หากผมต้องการจะฟันจริงๆ เพียงแต่รอโอกาสและอ่อยเหยื่อให้ตายใจเสียก่อน จนผมสามารถพิสูจน์ได้ว่าเธอรักผมและเชื่อใจผมสนิท

แล้วโอกาสของผมก็มาถึง พ่อและแม่ของเธอได้ไปทำธุระในเมือง เหลือแต่เธอกับน้องคนเล็ก ซึ่งไม่รู้ประสาอะไร ยังเล็กมากและน้องเธอก็หลับแล้ว เป็นโอกาสทองของผมแล้ว ผมคุยกับเธอนอกเรื่องเล็กน้อยเป็นการให้เธอตั้งหลัก ผมก็สารภาพรักกับเธอ เธออายมากจนหน้าแดงและก้มหน้าตลอด ผมเลยถือโอกาสนั้นจับมือมาจูบ "แหมกลิ่นไอสาบสาว บริสุทธิ์ช่างเย้ายวนเสียจริง" ผมรำพันในใจ

ผมเอามือข้างหนึ่งโอบรัดเธอไว้ แล้วดึงตัวเธอมาหอมแก้มเสียฟอดใหญ่ เธอผลักอกผมแล้วดูดว่า "พี่จะทำอะไรน่ะ" ผมไม่ตอบ ผมจูบไซ้ตามซอกคอ จนเธอส่ายหน้าไปมาด้วยความสยิว ร้องครวญครางฟังไม่ได้ศัพท์ ผมเห็นว่าอาการของเธอมีแนวโน้ม ว่าคงไม่รอดมือผมแน่ ผมเลยอุ้มเธอไปนอนบนเตียงนอน จนเธอได้โอกาสพูดขอร้อง ให้ปล่อยเธอ ผมบอกว่าได้ แต่ของจูบให้ชื่นใจก่อน เธอไม่มีทางเลือกเลยตอบตกลง ผมประทับริมฝีปากจูบปากเธอ พันลิ้นกับเธอจนนัวเนียพัลวันไปหมด ผมเริ่มรุกตามกลยุทธที่ผมได้อ่านจากหนังสือ งัดเอามาใช้จนทุกกระบวนท่าได้ผล เธออ่อนลงมาก จนผมสามารถจัดการถอดเสื้อเธอออก เหลือแต่ยกทรง ส่วนท่อนล่างเธอสวมกระโปรง ไม่ยากเลยแค่ถลกขึ้นก็เรียบร้อย เหลือแต่กางเกงในตัวเดียว ผมจูบไล่ลงมาเรื่อยๆ จนถึงพื้นนา หญ้าไม่รกเลย เกลี้ยงสะอาด

26. sero_x (0)

02-04-2004, 22:58:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่อง 4

ดีจริงๆ มีกลิ่นหอมของแป้ง เธอคงโรยแป้งไว้แหงๆ ถึงได้หอมชะมัด ผมใช้นิ้วไปถูไถกางเกงในของเธอดู จนก้นเธอไม่ติดอยู่กับพื้นเลย และส่ายไปมาจนเธอต้องหนีบขาชิดกัน จนผมใช้นิ้วกับเธอลำบาก เธอคงจะเสียวมาก ผมเลยขึ้นไปท่อนบนใหม่ จนจัดการกับบราเซียตัวน้อยของเธอเรียบร้อย ผมรีบซุกจูบและใช้ลิ้นแตะและลากเบาๆ รอบๆ หัวนมของเธอ เต้าเธอแข็งชูชันขึ้นมาทันที เธอขนลุกเกรียวไปหมดทั้งตัวเลยทีเดียว อกด้านนี้กำลังถูกดูด เหลืออีกข้างผมก็ใช้มือให้เป็นประโยชน์ โดยการบีบขยำจนมันมือไปเลย เพราะอกเธอใหญ่พอดีกับมือผมมาก ปากเธอบิดเบี้ยว หน้าตาผมเผ้ายุ่งเหยิงไปหมด เพราะศีรษะเธอส่ายไปมาตลอดเวลา มือทั้งสองของเธอดึงผ้าปูที่นอน บนเตียงจนยับไปหมด มืออีกข้างผมลูบไล้ไปตามจุดต่างๆ อย่างแผ่วเบา สลับกับคอยบี้ขยี้หน้าอกของเธออย่างเมามัน มืออีกข้างคอยถูไถร่องน้ำของเธอจนมีน้ำออกมาแฉะ ผมจัดการกับกางเกงในเธอได้ไม่ยาก แล้วผมใช้ลิ้นกับเธอ อย่างไม่รังเกียจเลย ผมดื่มน้ำของเธอ จนเธอบอกว่า "ไม่ไหวแล้ว พี่จะทำอะไรก็ทำเถอะ น้องทนไม่ไหวแล้ว"

ผมก็จัดการกับตัวผมเองจนผมอยู่ในชุดวันเกิด ผมไม่รอช้า จับขาเธอแยกออกก็พบร่องน้ำปิดสนิท มีแต่น้ำเยิ้มไปหมด ผมจับของผมที่พองมานานแล้ว กดลงไปเบาๆ แค่เพียงเท่านั้นเธอกัดปากร้องลั่นเลย "อย่าพี่.. หนูเจ็บ เอาออกเถอะ" ผมต้องเพลาๆ ลงเพราะของเธอคับจริงๆ จนความอุ่นของเธอพลอยทำให้ผมอุ่นไปด้วย ผมต้องเล้าโลมเธอ รอจังหวะเธอเคลิ้มและคล้อยตาม ไม่นานผมเริ่มเข้าออกตามจังหวะทีละนิด เข้ามาถึงค่อนครึ่งแล้ว เธอก็สะดุ้งเล็กน้อย ผมได้ที่เริ่มขยับจากช้าๆ จนเร่งสปีดเต็มที่ เธอตอดรัดผมเป็นจังหวะ จนผมทนไม่ไหวปล่อยออกมาจนนองของเธอ เธอก็มีออกมาจนเลอะที่นอนของเธอ ผมเอาของผมออก พบคราบเลือดไหลออกมา พร้อมกับคราบความไคร่บนผ้าปูที่นอน พอหายเหนื่อยเธอก็ผมได้เปิดศึกอีก 1 เกม จนได้เวลาผมต้องรีบโกย ก่อนที่พ่อแม่ของเธอจะกลับมา เพราะจวนได้เวลาแล้ว ผมอยู่ที่บ้านได้อีก 2 วันก็ครบกำหนดวันลา ผมต้องรีบกลับไปทำงานที่บริษัทตามเดิม ตั้งแต่นั้นผมก็ไม่ได้เจอเธออีกเลย แต่ผมก็ยังรอที่จะได้เจอเธอและร่วมกับเธออีก

จบ

27. sero_x (0)

02-04-2004, 22:59:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ช่วยขุดด้วยครับ

28. sero_x (0)

02-04-2004, 23:03:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เดี๋ยวผมไปนอนแล้วน่ะครับ เอาไว้ปรามาน ตี 3 มาโพสต่อ ฝากขุดด้วย

ปล. ปั๊มแล๊ฟ

29. Sev_enD (0)
Mail to Sev_enD

02-04-2004, 23:40:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดให้อ่ะ ชอบอ่าน
30. ๐ • wopate • ๐
(Non member)
    03-04-2004, 00:19:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ขุดให้เลยว่ะ สุดยิดเลยมรึง

เห้ย!! สอนกุทำ เมมเบอ ที่ดิ เด๋วมาขุกให้อีก

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: