---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 05:13 ของวันที่ 22/12/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
คาถาบูชาพระพิฆเนตร/คำบูชาเสด็จพ่อ ร.5
0. T'anpol (0)
Mail to T'anpol

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    02-04-2004, 15:20:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

คาถาบูชาพระพิฆเนตร

โอมตัสสัต โอมมหาเตวะ มหารณัม
มหาวสสกาลัม มหาพิคคะเณ
พรหมาณัง วิญญาณัง มนัสสามิ
นะโมมะมะ โอมคะเณรคายะนะมะ หริโอม
ศรีคณปตเยนะมะ สิทธิสวาหะ
หริโอม ศรีคณปตโยนะมะ
โอมคเณคายะนะมะ

ถวายผลไม้
โอม นะตวิฑะ มัญยะนุชซะ ปาณิ มัตยุติรามิ

ของถวาย
มะพร้าว กล้วย อ้อย ฯลฯ ขนมต้มแดงต้มขาว น้ำ

ใช้อาสนะสีแดง ควรบูชาทุกวันแรม ๔ ค่ำ ของทุกเดือน

คำบูชาเสด็จพ่อ ร.5

นะโมตัสสะ ภะคะวาโต อะระโต สัมมา สัมพุทธัสสะ (3จบ)
พระสยามมันทะโร วะโร อัตตัง พุทธะสังมิอิติ อะระหัง วะรัง พุทโธ นะโม พุทธายะ
ปิโยเทวา มนุสานัง จงเป็นที่รังของมนุษย์ และ!ทั้งหลาย
ปิโยนาคะ สัมปันนานัง จงบังเกิดความรักที่มีอนุภาคสูงสุด
ปิโยพรหม มานะมุตตะโม จงบังเกิดความรักกับผู้มีอำนาจท่านท้าวมหาพรหม เจ้าจอม อินทรา นาค ครุฆ และ คนธรรพ์
ปินันทิยัง นะมามินัง ความรัก ความยินดี ความเมตตา จงบังเกิดในเรือนร่าง ข้าพเจ้า ทุกส่วนแม้ปลายเส้นผม

ปิยะ มะมะ นะโมพุทธายะ (5จบ)
(ขอพรท่านห้ามบน) ขอเดชะฝ่าละออกธุลีพระบาท
ข้าพระพุทธเจ้า (นาย นาง นางสาว) ชื่อ......................นามสกุล...................
ต้องการให้พระองค์ท่านช่วยเรื่อง..................................................................
*อิติปิโส วิเสเสอิ อิเสเส พุทธะ นาเมอิ อิเมนา พุทธะติงโสอิ อิโสตัง พุทธะปิติอิ ปิยะมะมะ นะโมพุทธายะ (*3จบ)
พระพุทธเจ้าขอรับด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะชอให้บุญบารมีขององค์เสด็จพ่อ ร.5 สูงยิ่ง ๆ ขึ้น และแกร่งกล้ายิ่ง ๆ ขึ้น

1. Littel•Devil_Narak (0)
Mail to Littel•Devil_Narak

02-04-2004, 15:28:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอบคุณฮ่ะ มีประโยชน์มากครับ ช่วยดัน
2. Romiosama (0)
Mail to Romiosama

02-04-2004, 15:29:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอร่วมอนุโมทนา สาธุด้วยครับ

3. MeteOr`Rain (0)
Mail to MeteOr`Rain

02-04-2004, 15:31:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอบคุณครับ ~

ปล.เอามาลงทำไมในบอร์ดประมูลอ่ะ

4. d[-'''-]b[O]rang[E] (0)
Mail to d[-'''-]b[O]rang[E]

02-04-2004, 15:33:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอบคุณครับ ร่วมอนุโมทนา
::

Modified on: 02-04-2004, 15:34:46

5. -Keita- (0)
Mail to -Keita-

02-04-2004, 15:36:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดให้สำหรับคนที่นับถือครับ
6. Hunter_PK (0)
Mail to Hunter_PK

02-04-2004, 15:38:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เพื่อะไร ?

ปล.

(คำเตือน: มีมิจฉาชีพปล่อยโปรแกรม Spy (ดักคีย์บอร์ด) ในไฟล์ .exe โดยที่โปรแกรม Anti-Virus ตรวจไม่พบ ไม่ควรรันโปรแกรมที่ไม่น่าไว้ใจ (bot,2id) สามารถตรวจหา Spy ที่ฝังตัวในเครื่องโดยใช้โปรแกรม จาก http://www.safer-networking.org/en/mirrors/index.html
File attach: พวผผป็ธฎ.zip (583 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: ฝากไฟล์ด้วย!!!!

7. NeoBoyToT (0)
Mail to NeoBoyToT

31-12-2005, 14:44:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
~ขุดครับ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: