---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 16:19 ของวันที่ 22/07/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
เรื่องเสียว v.1 *
0. [Un]Zean* (0)
Mail to [Un]Zean*

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    31-03-2004, 04:05:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมเป็นครูสอนคอมพิวเตอร์ที่ รร แห่งหนึ่งแภวบานา
ผมไป รร แต่เช้า(6.00)และกว่าจะกลับก็ปาเข้าไป ทุ่มกว่า
ห้องคอมจาอยู่มุมตึกชั้นบนสุดและจาติดกะห้องนักเรียนชั้น ม.2/4
ผมจาใช้นักเรียนไปซื้อ ข้าวจากโรงอาหารบ่อยๆ
สังเกตเห็นนักเรียนคนึงน่ารักมาก ชื่อเบญจมาศ อายุ 14
ขาว หนายังกะเด็กญี่ปุ่น (ผมชอบดูหนังxญี่ปุ่นมาก)
แรกไม่ทันคิดอะไร (จรรยาบรรณ)
จนเราสนิทกันมาก
ผมจาแซวเบญ เรื่อยๆบ่อยๆ
จนผมจึงชวนเธอเข้าชุมนุมคอมฯ ซึ่งจามีเย้นวันศุกร์
และจามีนักเรียนอยู่ต่อจนเกือบ6โมงเย็นสัก5-6คน
บางครั้งเบญก็อยู่
แต่ผมจาใช้เบญจให้พิมพ์งานที่ห้องควบคุม(แยกต่างหากจากห้องเรียน)มีกระจกกั้นครึ่งบน
ทำงานเสร้จก็จาเปิดเกมสให้เล่น
ทีแรกอยากจาทำอะไรแต่ก้ต้องระวัง
ไม่งั้นโดนไล่ออก
แล้ววันนึงผมก็โชคดี เช้าวันเสาร์ผมตื่น 7.00น.(ผมนอนเวรที่โรงเรียน)
แล้วอยู่ห้องคอม คนเดียว
เบญแต่งชุดนักเรียนแวะมาหาที่ห้อง
ทักผม บอกว่ามีอบรมพระพทธศาสนา ตอน 9.00 น.แต่เธอมาก่อนชั่วโมงกว่า
ผมเลยเปิดเกมส์ให้เล่นและวางแผน
จะค้องทำไรสักอย่าง
ผมนั่งข้างๆเธอเล่นเกมส์คอมฯเรื่อยๆ
ผมเอามือลองวาหน้าตักเธอเบาๆแผ่วๆ
แล้วคุยเรื่องเกมสส์ตอนเธอแพ้และเล่นใหม่
มือค่อยๆวางตรงเป้าหมาย
เนินเนื้อที่ใหญ่เกินตัว
ผมลากนิ้ว จนเธอเกร็ง(เกมสส์แพ้ต้องเริ่มใหม่)
ผมคิดว่าเธอรู้ตัวแล้ว
ผมยังลากนิ้วอีกนาน
จนรู้สึกถึงความชุ่มชื้น
เธอยังคงเล่นเกมอยู่
จน 9.00 น.ได้เวลาต้องอบรม
ผมคิดว่าจะเอาเธอดีมั๊ยหรือจะปล่อยไปก่อน
เธอสวยกาก ผิวขาว นมเพิ่งขึ้น
ผมถามว่า โกรธมั๊ยที่ครุทำอย่างนี้ เธอส่ายหน้า
และบอกว่าจะไปอบรม ได้เวลาแล้ว
อีก 2 อาทิตย์เป็นวันสอบ
ผมเจอเธอและเรียกเธอเข้ามาในห้อง เพื่อจะสอนวิชาคณิตศาสตร์ให้ก่อนสอบ
และให้เธอเขียนที่กระดาน และผมก็นั่งใกล้ๆ แต่ก็เอามือล้วงเข้าไปใต้กระโปรง
วางที่เนิน! ได้ผล
เธอแก้สมการแบบสั่นๆ
และก็ติดๆขัดๆ
ผมล่วงนอกกางเกงในจนแฉะ ผมว่าเธอเป็นเด็กที่เซ้กซ็จัดพอควร
จนได้เวลาสอบ เธอจึงจากไป
และแล้วตอนเลิกเรียนผมก็เจอเธอ(ไปดักรอ)
บ่าย 2 โมง เด็กนักเรียนกลับหมด ตึกทั้งตึกไม่มีคนอยู่ ผมจูงเธอเดินมาแบบไม่เต็มใจ(กล้าๆกลัว)
และก้อคุย
บอกว่าผมรักเธอ
แล้วก้หอมที่แก้มเบาๆ เธออายแบบเขินๆหน้าแดง
ผมเริ่มไซร้ซอกคอ เบญหลับตาผมประครองเธอมาที่พื้นหน้าโต๊ะคอมซึ่งเป็นพรม
แอร์เย็นช่ำ ขนเธอลุกมาก
ผมไซร้ที่เต้านมแล้วเลิกเสื้อ
ปลดบรา ดูดนมเบาๆ
หัวนมชมพู สวยมาก
เธอครางเล็กๆ
ปมซุกหน้าที่เนิน!เอาจมูกฝังเธอพยายามปิดแต่ก็ไม่พ้น
ผมปลดตะขอกระโปรงแล้วถอดออก กางเกงในสีฟ้าผ้ามัน นูนเด่น
มีน้ำซึมที่ร่อง ผมเอาหัวมุดเอาลิ้นลากยาวๆ ขึ้นลงตรงร่อง
เธอเอามทอจิกหัวผม
ผมล้วงนมบีบเคล้น
แล้วก็ไซร้เนิน!ไปพร้อมๆกัน
น้ำเธอมากขึ้นชุ่มมาก
ผมค่อยๆถอดกางเกงตัวเองกางเกงในด้วยความชำนาญ
แล้วเอาหน้าขึ้นไปที่ซอกคอ
บรรจงประกบปาก
เธอหันหน้าหนีตอนแรก
แล้วผมก็ประกบปาก
เอาลิ้นตวัด
สอนให้เธอเอาลิ้นสู้
เธอเก่งมาก
แล้วผมก็ถอดเสื้อเธอ ซับใน บรา
เหลือเพียงกางเกงในสีฟ้าเพียงตัวเดียว
เมื่อถอดหมด
ผมดูดเคล้นคลึงนมอีกรอบ เน้นที่หัวนมแล้วในเวลาเดียวกัน
ก็เอา***ที่แข็งมากแล้ว ขนาด 6x6.5 นิ้วถูแทงบริเวฯเนอน ร่อง!ของเบญ
ที่มีน้ำหล่อเลี้ยงอย่แล้ว
เธอเสียวจนครางเบาๆเวลา ลาก***ตรงร่อง
ผมไซร้ใบหู อีกครั้ง พร้อมถามว่า
ขอครูนะครับ
เธอไม่ตอบ นิ่ง ยิ้ม
ผมถอดกางเกงในออกอย่างบรรจง เธอยกก้นให้เวลาถอดด้วย
ผมเอา***ไปจ่อร่อง!เบญญเบาๆ
แล้วค่อย*** ขาเบญทั้ง 2 ข้างยกขันเข่าอยู่ แม้น้ำจะมากแต่ก็เข้ายาก
ผมบอกว่าจะเจ็บนิดนึงนะ
ผมดันเข้าไปสัก 1.5 นิ้วเธอเกรงมาก มันรัดแน่นมากจนต้องถอดออกมาแต่ไม่หมด
แล้วค่อยบรรจงซอยเบา
เข้าๆออกๆ
ดีขึ้นมากกว่าเดิม ลื่นหนึบ
ผมเร่งซอยมากขึ้นจนรู้สึกถึงปลายkวยว่าชนกับอะไรบางอย่าง ผมกดไปจนสุดแล้ว
เบญน่าแดง หลับตา พร้อมกระเด้าตูดรับการกระแทก
ผมแกล้งเบญ ตอนที่กระแทกเข้าแล้วดึง***ออก แล้จะกระแทกอีกหน
เบญเด้งตูดรับ แต่ผมแกล้งเป็นไม่กระแทก เธอลืมตาขึ้น
พร้อมกับหัวเราะแบบอายๆ
ผมหยุดเปลี่ยนเอาขาเบญ บาดบ่า หลังจากผ่านไป 15 นาทีได้
อีกอย่างรู้สึกว่า น้ำเชื้อจาวิ่งแล้วต้องหยุดเพื่อยืดเวลา
ผมซอยกระเด้า ***เบญอีก 5 นาที รวมเป็น 20 นาทีที่ผมได้กระแทก ! ของเบญฯ
!เธอบวมเปล่ง แดงพร้อมกับมีเลือดดสีแดงซึมออกมา
ผมหอมแก้ม และกอดเธอไว้ พร้อมกับบอก ฉันรักเธอ
เบญร้องไห้ ผมถามว่าเจ็บมากมั๊ย เบญบอกว่าเจ็บ แต่ทนได้
ผมคิดว่าจะ***ต่อดีมั๊ยแต่คิดว่าเอาไว้วันหลังดีกว่า
เลยพาเธอไปล้างที่ห้องน้ำส่วนตัว(อยู่ในห้องคอม)
แล้วออกจากโรงเรียน(ให้เบญลงไปก่อน เธอเดินแบบช้าๆ) ผมขับรถไปส่งที่ปากซอยบ้านของเบญฯ(สุขุมวิท 103ซอย 8)
แถวนั้นมี รร ม่านรูดพอดี ซึ่งน่าจะดีกว่าเอาเบญในโรงเรียน
เอาไว้ติดตามภาค 2 สำหรับเบจมาศ เด็ก ม.2/4 จากผม ครูชัย สุด***

1. Gom
(Non member)
    31-03-2004, 08:01:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รอต่อ เมื่อไรมา
2. Zer•PanDaNus (0)
Mail to Zer•PanDaNus

31-03-2004, 09:56:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาต่อจิงับ ขุดๆๆๆๆๆๆ
3. [Un]Zean*
    03-04-2004, 01:56:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สวัสดีค่ะด้ายเองนะคะเจ้าของเรื่อง มีน้องมาแจม ทั้งสองตอนเลยค่ะ ยังมีเรื่องมาเล่าอีกค่ะตอนนั้นด้ายแต่ 13 เอง เข็ม
ก็ 12 คราวนี้มีแต่ด้ายกับเข็มค่ะอาร์ทกับออนไม่อยู่ ก็หลังจากตอนที่สองค่ะถัดมาสองอาทิตย์ได้ค่ะ คือวันรุ่งขึ้นเนี่ยที่
บ้านจะไปธุระแต่เช้ากลับมาก็เช้าอีกวันแน่ะค่ะ ด้ายเลยโทรไปชวนอาร์ทมาที่บ้านค่ะก็เรื่องเดิมแหละค่ะแล้วจะให้พา
ออนมาด้วยแต่ว่าอาร์ทไม่ว่างค่ะ ตอนคุยกันเข็มที่อยู่ใกล้ๆก็ได้ยินค่ะ “พี่ขอคุยกับพี่อาร์ทหน่อย” “อือ เดี๋ยวนะเข็มจะ
คุยด้วย” แล้วด้ายก็ส่งโทรศัพท์ให้เข็มค่ะ ก็คุยไปสองสามคำเองเข็มก็ถามอาร์ทค่ะ “พรุ่งนี้ผมขอทำพี่ด้ายนะ” ไม่รู้ว่า
อาร์ทตอบยังไงค่ะแต่เข็มส่งกลับมาให้ด้ายคุย “เดี๋ยวจะกินข้าวแล้ว ไปก่อนนะด้าย คิดถึงนะ
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
มีต่อ *

4. [Un]Zean* (0)

03-04-2004, 01:57:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
“อือ” แล้วอาร์ทก็วาง
สายค่ะ “นี่เราถามแบบนั้นน่ะอาร์ทเค้าว่าไง” ด้ายคิดว่าคงไม่ให้ค่ะ “พี่อาร์ทบอกว่าถ้าพี่ด้ายยอมนะ” ด้ายงงนิดๆ
ค่ะ “แล้วยอมไหมพี่” ด้ายพยักหน้าค่ะจะไม่ยอมได้ไงเป็นใครก็ต้องติดใจในลีลาของเด็กอายุ 12 คนนี้แน่ค่ะ พอตอน
เช้าค่ะที่บ้านออกไปตั้งแต่ตี5ได้มั้งแต่ด้ายกับเข็มยังหลับอยู่นะคะตอนนั้น แต่พอเจ็ดโมงค่ะด้ายยังง่วงๆอยู่เลย เข็ม
กระโจนมาหาบนเตียงเลยมาถึงก็ประกบปากพันลิ้นด้ายใหญ่เลย ด้ายยังไม่ได้แปรงฟัน ด้ายผลักเข็มออกไปค่ะ “พี่ยัง
ไม่ได้แปรงฟันเลย” เข็มฟังแแบบนั้นนะคะอุ้มด้ายขึ้นมาค่ะไม่รู้ไปเอาแรงมาจากไหน แล้วพาไปแปรงฟันทันทีแล้วก็
อุ้มกลับมาโยนลงที่เตียงค่ะแล้วกระโจนเข้าหาทันทีเลย แทบตั้งตัวไม่ทัน จับด้ายถอดกางเกงนอนแล้วก็ชั้นในออกลง
เลีย!เลยค่ะแทงลิ้นเข้ารูซะลึกแล้วชอนซ้ายชอยขวาด้ายเสียวจนดิ้นพราดๆ ด้ายยังใส่เสื้ออยู่เลยน่ะคะตอนนั้น แล้ว
ยังพยายามแทงลิ้นลึกอีกค่ะด้ายสะดุ้งเลยแต่คราวนี้ทำอะไรไม่รู้ค่ะแต่เสียวหนักพอๆกับเมื่อกี้ แล้วก็หันมาถอดเสื้อ
ด้ายออกดูดนมค่ะดูดแบบคนที่หิวมากๆ จนด้ายพยายามผลักหัวเข็มออกไปแต่เข็มสิค่ะจับข้อมือด้ายกดไว้เลยทีนี้ก็ดิ้น
ค่ะเสียวแต่ทำได้แค่ทน ทีนี้เข็มผลัดมาไซ้ค่ะทั้งจูบทั้งเม้มด้ายอารมณ์พล่านแล้วตอนนั้น เข็มคงเห็นว่าพร้อมทุกอย่าง
ก็ถอดเสื้อผ้าตัวเองออกหมดแล้วมาจูบด้ายค่ะแล้วเอาท่อนเนื้อมาจ่อที่รูด้วยไม่ต้องใช้มือด้วยค่ะขยับเอวจนมาจ่อเลย
จูบสักพักก็เริ่มดันเข้ามาค่ะ ด้ายกางขาออกเต็มที่เลยค่ะ มาแล้วค่ะของแข็งๆอุ่นๆที่คุ้นเคยมันเข้ามาในรู!แล้วค่ะลึก
เข้ามาๆพอเข้ามาจนก้นด้ายชนกับถุงน้ำเชื้อแล้วเข็มก็ยังดันเข้ามาอีกนะคะ จะให้ลึกที่สุดเอาใจด้ายเต็มที่น่ะค่ะ แล้ว
ซอยต่อค่ะ ซอยเร็วด้วยยาวด้วยแต่เริ่มเลยด้ายกระดกเอวรับเป็นจังหวะทันทีค่ะไม่นึกว่าจะเล่นรุนแรงขนาดนี้ ไปพักนึง
เข็มดึงท่อนเนื้อออกค่ะให้ด้ายยืนสี่ขาแล้วจับเอวด้ายซอยเข้ามาจากข้างหลังค่ะ “โอยๆๆๆ” ด้ายร้องทันทีเลยค่ะซอย
เข้าไปลึกสุดๆที่เคยทำกับเข็มเลยแล้วยังคล่องด้วยเสียวซะจนต้องบิดเอวไปมา แล้วเข็มคงยังไม่พอใจเลยกระแทกมิด
แล้วจับนั่งลงค่ะ ท่านั่งที่ด้ายหันหลังให้เข็มค่ะท่าทางคงอยากลองท่านี้กับด้ายมาก เอาเข่ามาถ่างขาด้ายออกจับเอว
ด้ายซอยไม่มียั้งเลยท่อนเนื้อเข้าลึกพอๆกับเมื่อกี้เลยค่ะ แต่เสียวกว่าเพราะเข้ามาแรงมาก พอด้ายเริ่มถีบขาลุกหนีนะ
คะเข็มก็ได้ทีล่ะค่ะ เข่าที่กางขาด้ายไว้งอขึ้นดันเท้าด้ายลองจากเตียงค่ะเข้ารูปเดิมเลย ด้ายถีบเท้าเพราะควบคุมไม่อยู่
ค่ะรับกับการซอยให้มันหนักขึ้นเสียวขึ้นจนครางลั่น “ฮือ อือ ฮะ อื้อ อ๊า” ครางประมาณนี้เลยค่ะ เพราะท่อนเนื้อเข็ม
เล็กกว่าอาร์ทค่ะมันคล่องกว่าเลยทำให้เสียวหนักไปอีก พอด้ายเริ่มทนไม่ไหวเข้มก็ให้ด้ายลงตะแคงขวาค่ะท่อนเนื้อยัง
คาอยู่เลย พอด้ายตะแคงแล้วเข็มจับขาด้ายงอพับขึ้นแล้วนั่งซอยรัวค่ะ ท่านี้ก็คล่องมากเหมือนกัน
ค่ะ “ปับๆๆๆๆ” “แจ๊ะๆๆๆๆ” เสียงโคนกระทบแคมปนเสียงถุงน้ำเชื้อกระทบก้นค่ะ ทุกครั้งที่กระแทกเข้ามาจนสุดด้ายจะ
เสียวมากจนอ้าขาออกไปอีกค่ะเรียกว่ากระตุกเป็นจังหวะตามการซอยเลย ด้ายเกร็งขึ้นๆค่ะสักพักนึงก็ตัวกระตุกแรง
เลยเข็มก็ซอยอัดแรงๆอีกสามที แต่ไม่ได้กดเข้ามาสุดค่ะค้างไว้แค่ให้ส่วนหนึ่งอยู่ในรู!ด้าย รู!ด้ายตอดค่ะ ท่อน
เนื้อก็กระตุก “กึกๆ” อยู่ข้างในแต่ไม่ยักมีน้ำพ่นออกมา ด้ายกำลังจะถามเข็มค่ะแต่ยังไม่ทันถามเข็มก็กระแทกท่อน
เนื้อเข้ามาจนลึกสุดแรงเกิดด้ายผวาเฮือกกางขาออก แล้วเข็มก็พ่นน้ำอุ่นๆเข้ามาค่ะ แล้วด้ายก็ต้องทนรับน้ำอีกตั้งแปด
พรืดแน่ะค่ะถึงจะออกมาไม่มากก็เถอะทุกครั้งที่พ่นออกมาเข็มจะขยับเอวซอยนิดๆด้วยค่ะ ดันเข้าทีก็พ่นพรืดที ด้าย
เอวกระตุกร้องครางทุกครั้งเลยค่ะเสียวสุขสุดๆ “โอย เข็มเก่งจังเลย พี่ชอบมากเลยนะ” เข็มฟังแล้วยิ้มค่ะค่อยดึงท่อน
เนื้อออกมาอุ้มด้ายไปล้างตัวแล้วอุ้มมาค่ะคราวนี้ไปที่ห้องเข็มแทน เข็มคงอยากลองที่ห้องนี้บ้างค่ะ เข็มนอนกอดด้าย
ทั้งเปลือยๆนี่แหละค่ะกะว่าพักแล้วต่อได้เลย “นี่เมื่อกี้ทำยังไงน่ะ” ด้ายถามค่ะว่าตอนพ่นน้ำเข็มทำยังไง “ก็เอานิ้วบีบ
ตรงโคนกันน้ำไว้ แล้วค่อยฉีดแบบคุมเองเอาทีหลัง” “เก่งจังนะใครสอนเหรอ” “ผมคิดเองน่ะ” ด้ายหอมแก้มเข็มฟอด
ใหญ่ค่ะขอบคุณที่ทำให้ด้ายมีความสุขขนาดนั้น พักไปครึ่งชั่วโมงได้ค่ะเข็มก็เริ่มต่ออีกแล้ว จูบด้ายก่อนต่อแล้วลูบคลำ
บีบนวดไปทั่วสักพัก ด้ายก็ให้เข็มลุกก่อนค่ะบอกให้เข็มนอนหงายแล้วหันมาอมท่อนเนื้อให้ ด้ายทั้งดูดทั้งเลียหัวค่ะใช้
ลิ้นกับเหงือกดันถกหนังออกมาเลียหัวข้างในด้วยตอนแรกเข็มร้อง “อืม” เลยค่ะ “
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
มีต่อ*
::

Modified on: 03-04-2004, 01:58:04

5. [Un]Zean* (0)

03-04-2004, 01:58:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
“พี่อมเก่งขึ้นนี่” พูดแล้วเข็มก็หันมา
เลีย!ด้ายค่ะ เอาอีกแล้วค่ะไล่ลิ้นไปรอบๆจนสยิวเลียปุ่มเสียวจนด้ายยกเอวหนีแต่เข็มก็คว้าไว้รัวที่ปุ่มต่อ พอด้าย
เคลิ้มอมท่อนเนื้อเข้าไปมิด เข็มก็แทงลิ้นลงรูค่ะเสียวจนด้ายเอวกระตุกเลยแต่เข็มรั้งไว้ ปากด้ายก็ดูดท่อนเนื้อสุดแรง
จนเข็มร้อง “ซี๊ด” เข็มลุกมาทันทีเลยค่ะจับด้ายนอนหงาย เอามือจับเข่าด้ายถ่างออกแล้วดันงอหาตัวด้ายจนเข่าลงมา
ติดเตียงเลย ด้ายขยับตัวไม่ถนัดเลยค่ะเอวกระดกจนตัวด้ายงอเป็นตัวแอลรู!ด้ายชี้ขึ้นฟ้าแล้วค่ะ เข็มคร่อมด้ายในท่า
ยืนสี่ขา มือก็กดเข่าด้ายไว้ ขาก็ขยับจนท่อนเนื้อทิ้งดิ่งจ่ออยู่ที่รู ไม่รอช้าค่ะเข็มทิ้งตัวลงมาค่อนข้างแรงทีเดียวจมมิด
ด้ายเอวกระตุกอีกครั้งเพราะเสียวแต่ขยับไม่ได้เลยค่ะท่านี้ แล้วเข็มก็ซอยขึ้นลงช้าๆค่ะ ด้ายพยายามงอขาออกเหมือน
ปกติแต่กลับเป็นว่าทำให้เอวยกขึ้นสวนกันกับการซอยของเข็มค่ะเสียวจริงๆ “อือ” ครางทุกครั้งที่เสียบเข้ามาค่ะ สักพัก
เข็มก็เร่งค่ะเร็วมากๆจนเอวด้ายเด้งขึ้นลงตามแรงกระแทก “ปับๆๆๆๆๆๆ” เข็มพยายามทิ้งลงมาให้ลึกค่ะด้ายชอบมาก
เลยตอนนี้ สักพักก็หยุดค่ะจับด้ายเปลี่ยนท่าเป็นนอนคว่ำทั้งที่ท่อนเนื้อยังเสียบอยู่มันหมุนในรู!ค่ะเสียวไปอีกแบบ
เข็มนั่งยองๆค่ะขาด้ายสองข้างถูกแยกออกแบบหุบลงไม่ได้เพราะตัวเข็มคั่นตรงกลางจะงอขาสักนิดก็ไม่ได้ค่ะติดขา
ของเข็มที่นั่งยองๆอยู่ เอวด้ายลอยติดกับหว่างเข็มเลยค่ะแต่หัวยังอยู่บนหมอน เข็มจับเอวด้ายซอยไม่ยั้งค่ะคงกะจะทำ
ให้เสร็จด้ายครางลั่นค่ะ “อ้าๆ อ๋า” มือก็กำหมอนแน่นค่ะเสียวจนทนไม่ไหวยาวก็ยาวรัวก็รัวเข้าลึกมากๆด้วย “ปับๆๆๆๆ”
ก้นด้ายกระทบท้องน้อยเข็มค่ะ เข็มซอยไม่หยุดเลยค่ะแล้วยังเร่งขึ้นๆไม่มีผ่อนด้วย ด้ายก็เสียวจนจะตายซะให้ได้แต่ก็
ยังทนต่อค่ะ จนด้ายทนไม่ไหวจริงๆค่ะเกร็งสุดฤทธิ์กระตุกเป็นเจ้าเข้า เข็มสิคะซอยอีกซะเป็นชุดๆจนด้ายกระตุกอีก
หลายทีแล้วค่อยกระแทกลึกสุดขั้วกดไว้แน่นยังกับจะไม่ยอมปล่อย รูด้ายตอดแรงค่ะเสียวมากเลยเมื่อกี้ ตอดแรงจน
เข็มเอวกระตุกดันลึกเข้ามาอีกค่ะ แล้วน้องชายคนดีก็ฉีดน้ำอุ่นขาวเข้ามาพรืดใหญ่ค่ะยังกับจะออกมาทีเดียวหมด ด้าย
สะดุ้งเลยค่ะเยอะมากๆร้อง “อะๆ” ออกมาเลย แล้วต้องทนน้ำที่ฉีดตามมาอีกตั้งสามพรืดยาวค่ะ “อือ” ด้ายครางยาว
ตลอดเวลาที่เข็มฉีดน้ำเข้ามาเลยค่ะ เข็มค้างอยู่ท่านั้นยังไม่ขยับค่ะด้ายคิดค่ะว่าคงมีอะไรให้ประหลาดใจอีก “ไม่ไป
ล้างตัวเหรอ” ด้ายถามค่ะในรูยังมีเนื้อนุ่มๆเสียบคาอยู่เลย “อยู่แบบนี้พักนึงนะพี่” ด้ายไม่ว่าอะไรค่ะอยู่แบบนั้นสักนาที
นึงได้ อยู่ๆท่อนเนื้ออุ่นๆที่อ่อนปวกเปียกก็กลับแข็งขึ้นมาอีกมันขยายออกลึกเข้ามาในรู!ค่ะด้ายร้อง “อือๆ” แล้วเข็ม
ก็จับเอวด้ายซอยสุดชีวิตค่ะ ด้ายไม่ทันตั้งตัวได้แต่ร้องคราง “อา อ้า” อยู่ท่านี้ได้แต่ทนเสียวค่ะ
--------------------------------------------------------------------------
มีต่อ*

6. [Un]Zean* (0)

03-04-2004, 01:59:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เสียวมากๆสุดๆเลย
เพราะเพิ่งเสร็จไปเมื่อกี้ยังไม่หายล้าเลย เสียวจนรู้สึกว่าถ้ายังทำต่อต้องตายแน่เลยค่ะ แต่ด้ายทำอะไรไม่ได้ค่ะได้แต่
ร้อง ”ฮือๆ” ลั่นไปหมด ไม่รู้เข็มฮึดมาจากไหนค่ะกระแทกลึกด้วย จนด้ายตัวกระตุกอีกแล้วค่ะรูก็ตอดรัวแต่เข็มก็ยังไม่
เลิกซอย ดูจะซอยให้แรงขึ้นอีก ด้ายไม่มีแรงแล้วค่ะตอนนี้ตัวอ่อนปวกเปียกคราง “อิๆ” แบบไม่ไหวแล้วตลอดเวลา
เลย จนด้ายตัวกระตุกอีกครั้งค่ะ เข็มก็ยังไม่พอใจค่ะเปลี่ยนมาเป็นดึงออกคาแต่ส่วนหัวที่เป็นปุ่มไว้แล้วกระแทกให้ลึก
สุดๆ ด้ายร้อง “อ๋า” ล่ะค่ะทุกครั้งที่กระแทกเข้ามาเลย ทำอยู่แบบนั้นเป็นสิบๆทีแล้ว กลับมาจับเอวซอยอีก คราวนี้ซอย
ไม่ยาวค่ะแต่ใส่เข้าไปลึกๆแล้วซอยสั้นๆรัวยิบจนเข็มเองยังต้องเอวเด้งขึ้นลงเลย ด้ายก็เสียวขาดใจค่ะรัวแบบที่ไม่เคย
เจอมาก่อนยังกับเครื่องยนต์อะไรสักอย่าง สักพักด้ายก็กระตุกรอบที่สามคราวนี้แหละค่ะเข็มซอยจนเอวเด้งต่อแบบ
เดิมอยู่อีกชุดหนึ่งแล้วกระแทกอัดสุดแรงร้อง “อื้อ” กดอัดเข้ามา รู!ด้ายตอดจนสั่นยังกับมือถือเลยค่ะด้ายรีบแหกขา
ออกเยอะๆค่ะให้เข็มกดลึกเข้ามาอีก ท่อนเนื้อของเข็มสั่น “กึกๆ” ค่ะก่อนจะฉีดน้ำออกมาอย่างแรงจนด้ายสะดุ้งกำ
หมอนแน่นร้อง “อ๋า” อีกครั้งแล้วยังมีอัดตามมาอีกสี่ครั้งค่ะสุขแทบขาดใจตายน้ำอุ่นขาวทะลักออกจากรูของด้ายเลย
ค่ะ ด้ายหลับไปเลยค่ะตื่นอีกทีบ่ายโมงเข็มเลยอุ้มไปล้างตัวแล้วพากลับมานอนที่ห้อง วันนั้นข้าวปลาไม่ได้กินค่ะเข็ม
กับด้ายทำกันอีกสี่ครั้งจนหมดแรงแหละค่ะถึงได้เลิก ก็นี่แหละค่ะติดใจลีลากับฝีมือของน้องเข็มคนเก่งจริงๆถ้าไม่ใช่
น้องนะคะเลิกกับอาร์ทแล้วแน่ๆ ตอนนี้เข็มอายุ 16 ค่ะเป็นเพลย์บอยด้วยสาวๆติดเพียบแต่ไม่ได้มายุ่งกับด้ายแล้วนะ
คะ ไว้จะมาเล่าให้ฟังอีกค่ะมีเรื่องประทับใจเยอะเลย
--------------------------------------------------------------------------
จบ*

7. [Un]Zean* (0)

03-04-2004, 01:59:57   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จะเข้ามาลงวันละเรื่องน้อ ^^
8. ว่าง...
    03-04-2004, 02:07:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอามาจากเวบไหนอ่าบอกหน่อยนะ นะ นะ นะ
9. GUN_PRO (0)
Mail to GUN_PRO

06-04-2004, 00:15:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่ลงแล้วหรอ
10. Lucius (0)
Mail to Lucius

06-04-2004, 01:26:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โม้ป่าว เนี่ย เสียจรรยาบรรณ ครู หมด
ทำไปได้ !!

11. J i m e ^ (0)
Mail to J i m e ^

06-04-2004, 06:14:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เมื่อครั้งที่ผมอายุได้ 19 ปี ผมได้ไปศึกษาอยู่อีกจังหวัดซึ่งเป็น คนละจังหวัดกับที่ผมอยู่ ผมได้ไปอาศัยวัดใกล้ๆ โรงเรียน ในความที่เป็นเด็กวัดนี่เอง ผมได้รู้จักกับหลานแม่ชีที่อยู่วัดนี้ด้วยเช่นกัน เธอก็มาศึกษาเหมือนกันกับผม ตอนแรกๆ ผม ไม่กล้าพูดจากับเธอ เธอมีชื่อว่าน้อย เป็นคนน่ารัก ตากลม คิ้วดำ ผมยาว สูงเพรียว พวกเพื่อนๆ และหนุ่มๆ แถวนั้นต่างอยากจะเข้าใกล้เธอ แต่เธอเป็นคนที่รักการเรียนและเป็นคน อยู่ในโอวาทของแม่ชี ซึ่งดูแลความประพฤติตลอด พวกหนุ่มๆจึงมิกล้าเข้าใกล้เลย แต่ผมโชคดีกับเขาหน่อย เพราะเป็นคนขยัน ช่วยแม่ชีทำงานทุกวันในช่วงเย็น และในช่วงเช้า ก่อนจะไปโรงเรียน คือที่วัดแห่งนี้จะมีเด็กวัดมาก และพวกแม่ชีต้องทำกับข้าวเลี้ยงพวกเด็ก ที่มาจากต่างอำเภอเพื่อมาศึกษากันทั้งนั้น ในเมื่อผมเอาชนะใจของแม่ชีได้ ผมก็เข้าถึงน้อย ผมพูดคุยกับเธอเรื่องเรียนเป็น ส่วนใหญ่ นานวันเข้าเราก็สนิทกัน และสามารถออกไปไหนด้วยกัน โดยที่แม่ชีก็อนุญาตตามระเบียบ หลังจากที่เราออก ไปเที่ยวเตร่และไปทำรายงาน ตามลำพังได้แล้ว
เหตุการณ์อันมิได้คาดคิดก็เกิดขึ้น เมื่อเราไปทำรายงานส่งอาจารย์ที่สุสานเชลยศึก วันนั้นผมจำได้ดีตอนเช้าที่เราไป ท้องฟ้าสว่างแจ่มใสมาก พอตกตอนบ่ายท้องฟ้าก็มืดลง และแล้วฝนก็เทลงมาอย่างหนัก ผมกับเธอต้องหลบฝนกันอยู่ในซุ้ม ที่ทางการจัดเอาไว้เพื่อนั่งพักผ่อน มันเป็นซุ้มพอหลบฝนได้ ตอนแรกๆ เธอก็นั่งห่างๆ แต่พอฝนตกหนักเข้า อากาศก็เริ่มเย็นลง เธอเริ่มมีอาการหนาว ผมไม่รู้จะทำอย่างไร จึงพยายามปลอบใจเธอให้ทำใจสบาย ผมพยายามกุมมือเธอไว้ เธอก็ไม่ว่าอะไรบอกว่าอุ่นดี ผมได้ใจก็ขยับเข้าไปใกล้อีก คราวนี้ผมเอามือโอบกอดเธอไว้ เธอก็ไม่ว่าอีก เธอหายใจแรงขึ้น ผมถามว่าหนาวหรือ เธอตอบว่าตอนนี้รู้สึกอุ่นดี ผมเลยหอมแก้มเธอ เธอทำท่าบิดเบือน เอามือผลักอกผมและพูดเบาๆ ว่าทำอะไรบ้าๆ ผมก็ว่าไม่บ้าหรอก มีความตั้งใจดี แล้วเธอก็อายหน้าแดงเลย
ต่อไปนี้ผมจะมาลงแทนเจ้าของกระทู้เพราะเค้าฝากผมมา

มีต่อ*

12. J i m e ^ (0)

06-04-2004, 06:15:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
และแล้วความเป็นชายของผมก็ดำเนินไปตามขั้นตอนของมัน โดยมือของผมล้วงเข้าไปในเสื้อของเธอ ซึ่งเธอเองรู้สึก จะคล้อยตามความปรารถนาของหัวใจแล้ว ผมจับเอาความตูมบาน อวบอูมของเธอ ความใหญ่และแข็งถูกผมขยำ อย่างมันมือ เธอร้องอยู่ในลำคอ พี่บีบเบาๆ น้อยเจ็บนะ ผมไม่ฟังเสียงนกเสียงกาอีกแล้ว รีบปลดกระดุมของเธอออกจนหมด แล้วปราการด่านสุดท้ายก็ติดตามมาติดๆ ผมใช้ปากดอมดมดูดเลียจนเธอร้องอูวว์ในลำคอ จากบัวตูมรูปงามสองเต้า ก็เรื่อยลงมาถึงผืนนาแปลงนั้นของน้อย แต่มันไม่น้อยตามชื่อเสียแล้ว มันทั้งใหญ่ทั้งอูม ดีที่มีหญ้าขึ้นไม่มากนัก จึงง่ายต่อการถากถางเพื่อจะได้ลงไถ ผมใช้ชิวหาพาสนุกมุดลงเข้าถ้ำของเธอ จนเธอร้องอูยย์ พี่ทำอะไรน้อยก็ไม่รู้ เสียวไปหมดแล้ว พอได้ที่ผมปลดกางเกงและเสี้อของตัวเองออกหมดสิ้น ตอนนี้เราทั้งสองต่างอยู่ในชุดวันเกิด ผมมิรอช้าอีกต่อไปแล้ว จัดการปลุกอารมณ์ของเธอให้ถึงที่สุด ในความรู้สึกของผม ความหอมจากตัวสาวแรกรุ่น และของสงวนที่ยังบริสุทธิ์ผุดผ่องของน้อย ผมมีความพยายามทำให้เธอมีความสุขที่สุด แล้วแล้วเวลาอันควรก็ ดำเนินมาถึงจนได้ น้อยบอกผมว่า พี่..น้อยทนไม่ไหวแล้ว รีบเอาของพี่ใส่ของน้อยเสียทีเถอะนะ ผมจึงทำตามความ ต้องการของเธอ ผมจับเจ้าควายน้อยของผมไถลงนาในตอนฝนตก โอ้โห..มันสนุกจริงๆ เมื่อควายของผมลงไถนา ได้เท่านั้นแหละครับ มีความสนุกสนานกับการทำงานเป็นอย่างมาก เธอทั้งเด้งทั้งตอบรับการกระทำของผมเป็นอย่างดี เสียงเธอร้องอยู่ตลอดเวลา เมื่อผมขยับเข้าขยับออกอีกสักพัก และทนกับการตอบรับของเธอไม่ได้ ในที่สุดผมกับเธอก็ขึ้นสวรรค์ชั้นไหนก็ไม่ทราบ และแล้วความเป็นหนุ่มเป็นสาวของเราทั้งสองก็เป็นครั้งแรก ที่เริ่มต้น จากที่นั้นเป็นต้นมา
จบ

13. J i m e ^ (0)

06-04-2004, 06:16:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
บางเรื่องอาจจะเคยอ่านมาบ้างแล้วก้อโทดทีนะคับให้คนที่ยังไม่ได้อ่านอ่ะ
14. J i m e ^ (0)

06-04-2004, 06:18:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นอนแล้ว
File attach: ada413.gif (19 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
15. vasinl (0)
Mail to vasinl

06-04-2004, 07:01:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุด ๆๆๆ ให้ล่ะ กานฮะ
File attach: r449347-25.gif (699 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
16. J i m e ^ (0)

07-04-2004, 00:58:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สวัสดีค่ะชื่อด้ายนะค่ะเป็นคนกรุงเทพตอนนี้อายุ 17 แล้วแต่เรื่องที่จะเล่านี่มันหลายปีแล้วค่ะตอนนั้นอายุ 13 เองแต่ก็ยังจำได้ดีค่ะไม่มีวัน
ลืมแน่ คือตอนนั้นก็แบบว่าเป็นเด็กม.ต้นเองค่ะพอดีมีหนุ่มชื่ออาร์ทมาจีบก็รุ่นเดียวกันนี่แหละค่ะเขาอายุมากกว่าราว 6 เดือนได้ ก็เลยตกลง
คบเป็นแฟนค่ะเด็กก็แบบนี้แหละค่ะอยากมีแฟนจะได้อวดเพื่อนได้ หลังจากเราคบกันมา 4 เดือนได้ค่ะวันหนึ่งเขามาที่บ้านแต่พอดีวันนี้พวก
ผู้ใหญ่เขาไม่อยู่กันกลับมาก็คง 4 ทุ่มกว่าตอนนั้นก็เพิ่งจะ 4 โมงเองเราเลยมานั่งคุยกันที่ห้องด้ายค่ะ คุยสักพักเขาก็เบียดเข้ามาใกล้มือก็เริ่ม
ล้วงเข้ามาในกระโปรงเลยถามว่า ”นี่จะทำอะไรน่ะ” เขาก็มองหน้าด้าย ”ก็ทำแบบที่คนเป็นแฟนกันทำไง ไม่ได้เหรอ” ด้ายอายค่ะเพราะไม่
เคยแต่ก็อยากจะยอมให้ ”เอาสิ” ว่าแล้วอาร์ทก็เริ่มเลยค่ะล้วงมือเข้าในกระโปรงลูบขาไปมาจนสยิวไปหมดแล้วถกกระโปรงขึ้นมาเอามือมาจับๆลูบของหวงของด้ายใหญ่เลย ก็เสียวค่ะแต่ทนเอาเพราะอยากให้แฟนรักแล้วเขาก็ผลักด้ายนอนหงายถกกระโปรงขึ้นก้มมาจูบของหวงทั้งที่กางเกงในยังปิดอยู่ แล้วมีเสียงข้อพับประตูดังค่ะ ”แอ๊ด” ดูเหมือนด้ายจะลืมไปว่า เข็ม น้องชายอายุ 12 ของด้ายก็อยู่บ้านเพราะว่าไป
เรียนมา เข็มงงค่ะว่าทำอะไรกันอยู่ ”อยากรู้ไหมว่าทำอะไรกันแล้วทำยังไง” เข็มพยักหน้าด้วยความอยากรู้ค่ะเพราะคงพอเดาได้ว่าจะทำอะไรกันเด็กอายุ 12 ก็สนใจเรื่องพวกนี้มากนะคะ ”ให้น้องทำด้วยนะ” อาร์ทหันมาถามด้ายค่ะว่าจะให้น้องชายคนนี้ร่วมวงด้วยไหม ”อือ ก็ได้” ด้ายตอบไปค่ะเพราะก็น้องเราเอง ”งั้นให้เจ้านี่ทำก่อนนะ” อาร์ทบอกค่ะ ”ทำไมล่ะ” ด้ายถามกลับค่ะ ”ก็เจ้านี่ตัวเล็กกว่าไงถ้าฉันทำก่อน
เดี๋ยวมันจะไม่สนุก”ด้ายพยักหน้าค่ะพอคิดตามทันอยู่บ้าง

=========================================================================================
มีต่อ

17. J i m e ^ (0)

07-04-2004, 00:59:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ว่าแล้วอาร์ทก็ให้เข็มกับด้ายถอดผ้าออกจนหมดแล้วมานอนกอดกันบนเตียงด้าย ”เอาละเข็ม ไซ้คอเป็นไหม” เข็มก็เริ่มไซ้ค่ะ ”นั่นแหละๆดีๆ
ให้ฝ่ายตรงข้ามมีอารมณ์” อาร์ทคอยบอกค่ะซึ่งด้ายก็มีอารมณ์ขึ้นมาจริงๆ ”ที่นี้จูบเอาปากประกบแล้วเอาลิ้นมาพันกัน” เข็มก็มาพันลิ้นด้าย
รู้สึกแปลกแต่ก็ดีค่ะ ”แล้วก็ลงมาดูดนม” เข็มรีบทำตามค่ะเข็มดูดแล้วเสียวสยิวจริงๆ ”เอามือมาบีบมานวดด้วย” ยิ่งเสียวหนักค่ะทีนี้ด้าย
ร้องครางในคอเบาๆเลยค่ะ ”ลงมาที่!ต่อเลยแล้วก็เลียซะเลียทั่วๆแล้วก็เอาลิ้นเขี่ยปุ่มเล็กๆตรงนั้นด้วย” เข็มเลื่อนลงมาเลียในขณะที่อาร์
ทชี้ให้เลียปุ่มเสียวค่ะตอนนี้ด้ายก็ต้องร้องครางค่ะ ”อือฮะอือ” ”พี่ด้ายเป็นอะไร” เข็มถาม ”ไม่เป็นไรหรอกแค่รู้สึกดีมากๆน่ะ” อาร์ท
ตอบ “เห็นมั๊ยน้ำลื่นๆเหนียวๆเนี่ยใช้หล่อลื่นเวลาทำ” ”ผมอยากจะทำแล้ว” เข็มบอกด้วยหน้าตาที่อยากลองเต็มที่เลยค่ะ ”เดี๋ยวสิใจเย็นๆ
ท่อนเนื้อยังไม่แข็งเลย งั้นมานี่ก่อน” อาร์ทให้เข็มลุกมานอนตะแคงแล้วให้ด้ายอมท่อนเนื้อของเข็มซึ่งตอนนี้เหมือนลูกโป่งเล็กที่ไม่ได้เป่าลม
ด้ายก็อมเข้าไปค่ะเนื้อนุ่มๆอยู่ในปาก ”ด้ายใช้ลิ้นเลียไปนะโดยเฉพาะที่ส่วนหัวแล้วก็ดูดด้วย” ด้ายทำตามเลยค่ะทั้งเลียทั้งดูดสักพักเนื้อ
นุ่มๆในปากก็ค่อยแข็งขึ้นค่ะยาวขึ้นด้วยยาวจนเข้าไปลึกทีเดียว ”เริ่มแข็งแล้วใช่ไหม” อาร์ทถามด้าย ด้ายก็พยักหน้าค่ะปากก็ยังดูด
อยู่ ”งั้นพอก่อนมาแบบนี้ต่อ” เข็มดึงท่อนเนื้อออกจากปากด้ายค่ะตอนนี้มันเป็นแท่งเรียวกลมตั้งแข็งชี้ตรงออกจากหว่างขาเข็ม อาร์ทให้
ด้ายนอนหงายแล้วให้เข็มคร่อมข้างบนเอาท่อนเอ็นขนาดเท่านิ้วก้อยผู้ใหญ่แต่ยาวกว่ามาจ่อที่ปากให้ด้ายอมต่อส่วนเข็มก็จับขาด้ายงอออก
แล้วก้มลงมาดูดมาเลีย! ด้ายก็ครางในคอไปดูดท่อนเนื้อไปสักพักน้องเข็มก็เริ่มขยับเอวขึ้นลงเหมือนกับจะบอกว่าดูดแรงๆหน่อย

“เอาละพอแล้วเราลุกมานี่” อาร์ทให้เข็มมานั่งตรงหว่างขาด้ายค่ะ ”จับขางอตั้งขึ้นมา” เข็มรีบทำตามค่ะคงรู้ว่าจะได้ทำแล้ว ”ที่นี้เอาท่อน
เนื้อจ่อที่!จับให้ตรงรูที่เห็นตอนเลียสินั่นแหละๆใจเย็นๆ” เข็มเอาปลายท่อนเนื้อมาจ่อไว้ค่ะแล้วเตรียมกดเข้ามาเต็มที่เลยรู้เลยว่าหัวแข็งๆ
จมเข้ามาใน!ถึงปากรูแล้ว ”แล้วค่อยๆดันเข้าไปช้าๆนะนั่นแหละอย่างนั้น” เข็มดันตามที่อาร์ทบอกด้ายกางขาออกมากขึ้นค่ะเพราะได้ยิน
มาว่าจะเจ็บแต่ไม่ยักเจ็บค่ะแค่รู้สึกว่ามีอะไรอุ่นๆแข็งๆสอดเข้ามาในรู!ลึกขึ้นๆคับนิดหน่อยแล้วก็เสียวๆ เข็มร้อง ”อืมๆ” ตลอดเวลาที่ดัน
ใส่เข้ามาเลยค่ะ ถุงน้ำเชื้ออุ่นๆขนาดลูกปิงปองของเข็มเข้ามาติดก้นด้ายเลยค่ะดูเหมือนเข็มจะใส่เข้ามาจนมิดแล้ว ส่วนโคนของท่อนเนื้อที่
ขยายกว้างออกคล้ายโคนต้นไม้ก็มาแนบอยู่กับแคมด้านในทำให้รู้สึกอุ่นๆ ”มิดแล้วที่นี้ก็ก้มลงมาจะจูบจะไซ้จะดูดนมอะไรก็ได้แต่ต้องซอย
เข้าออกโดยใช้ขยับเอวเอา” ว่าแล้วเข้มก็ก้มมาดูดนมแล้วก็ขยับเอวออกไปด้ายเสียวค่ะเวลามันครูดออก ออกได้นิดนึงเข็มก็ดันเข้ามา
ใหม่ ”นั่นแหละเดี๋ยวก็ใช้เอวเป็นตอนนี้ช้าๆก่อนแล้วเดี๋ยวค่อยเร่งไปเอง”เข็มทำทุกอย่างที่ทำได้เลยค่ะทั้งจูบไซ้ดูดแต่ก็ยังซอยเอวเข้าออก
ไม่ยอมหยุดแรกๆก็ช้าๆเสียวนานๆหลังๆก็ซอยยาวขึ้นเร็วขึ้นจนด้ายเริ่มทนไม่ไหวต้องยกเอวรับเป็นจังหวะร้องครางออกมาเองไม่มีหยุด
เข็มก็ส่งเสียง “ฮึด” เพื่อออกแรงซอย ”โอย แรง แรงอีก” ด้ายเร่งให้เข็มทำแรงๆอีกค่ะตอนนี้เข็มไม่ก้มมาหาด้ายแล้วแต่ลุกขึ้นนั่งจับเอวด้าย
ไว้แล้วออกแรงกระแทกอย่างเดียว ของแข็งๆอุ่นๆเลื่อนไปมาอยู่ในรู! อย่างเร็วตลอดเวลาด้ายเสียวมากค่ะตอนนี้ โคนของท่อนเนื้อก็เข้า
มากระทบแนบกับแคมจนสนิทเป็นจังหวะ ถุงน้ำเชื้อก็กระทบก้นดัง ”ปับๆ” แล้วก็มีเสียง ”แจ็ะๆ” จากน้ำหล่อลื่นด้วย “อาๆฮืออือ” “นั่น
แหละเดี๋ยวพอพี่เขาเกร็งตัวก็กระแทกเข้าไปให้มิดแล้วคาไว้แบบนั้นเลยนะ” เสียงอาร์ทที่ดูมานานบอกกับเข็ม ด้ายเสียวจนทนไม่ไหวในที่
สุดก็รู้สึกเสียวซ่านไปทั้งตัวแล้วก็เกร็งมากเข็มคงรู้แล้วเลยกระแทกต่ออีกสองทีจึงดันเข้ามามิดแล้วกดคาไว้จนแน่น ด้ายรู้สึกว่ารู!ตอด
ท่อนเนื้อจนเข็มร้อง ”อู” ท่อนเนื้อก็กระตุก ”ตึกๆ” อยู่ในรูของด้ายแล้วก็มีน้ำอุ่นๆพุ่งพรวดออกจากปลายท่อนเนื้อ ด้ายสะดุ้งเฮือกกางขาออก

==========================================================================================================

มีต่อ
::

Modified on: 07-04-2004, 00:59:28

18. J i m e ^ (0)

07-04-2004, 01:00:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กว้างท่อนเนื้อยิ่งเข้าลึกไปอีกเพราะเข็มจับเอวด้ายกดไว้จนแน่น ยังมีน้ำพุ่งพรืดเข้ามาอีกสองครั้ง ด้ายจะพยายามถีบตัวหนีแต่ก็ทำไม่ได้ค่ะ
เข็มกับด้ายเหนื่อยหอบทั้งคู่แต่รู้สึกว่ามันดีจริงๆ “เข็มไปล้างทำความสะอาดในห้องน้ำไป” อาร์ทบอก เข็มทำตามทันทีตอนที่เข็มดึงท่อน
เนื้อออกมาแล้วด้ายรู้สึกว่ามีน้ำอุ่นไหลออกมาจากรู!ด้ายด้วย ”อะไรตัวแค่นี้มีน้ำออกมาด้วยร้ายจริงนะเรา” เข็มยิ้มเดินไปห้องน้ำทั้งที่ยัง
เปลือย ”เป็นไงมั่งโดนน้องชายเล่นงานเข้าให้ แถมโดนฉีดน้ำเข้าไปด้วยนะครบเครื่องเลย คงจะแทบแย่เลยสิ” ”อือ ดีจังแต่ว่าเหนื่อยจัง
เลย” ”แหงล่ะ” แล้วอาร์ทก็อุ้มด้ายไปห้องน้ำอีกที่นึงเอาน้ำล้างรูด้ายแล้วพากลับมานอนที่เตียง ”เห็นยังเด็กไม่คิดว่าน้องเธอจะปล่อยน้ำได้
แล้ว” สักครู่เข็มก็กลับเข้ามาใส่กางเกง ”เก่งนี่เราน่ะใช้เอวได้ดีมากเลย พ่นน้ำเชื้อออกมาได้แล้วอีกต่างหาก แต่ท่อนเนื้อยังเล็กอยู่ อย่างนี้
ถ้าโตอีกหน่อยสาวๆหลงแน่” เข็มยิ้มค่ะคงภูมิใจในความเป็นชายของตัวเอง เข็มและอาร์ทคุยกันสัก 5 นาทีอาร์ทก็บอกว่า ”ทีนี้ตาฉันนะ”
อาร์ทเดินเข้ามาดึงผ้าผ่มออกจากตัวด้ายแล้วก็จูบส่งลิ้นเข้าตวัดพันไปมามือก็ลูบทั้งขาบีบคลึงนมทำเอาด้ายเกิดอารมณ์ทันทีเลยค่ะ อาร์
ทรีบถอดเสื้อออกแล้วหันมาเลีย!ด้ายค่ะเลียได้สุดๆจริงๆเสียวมากถึงลิ้นจะใหญ่กว่าแข็งกว่าแต่ดีกว่ามากเอาลิ้นสอดเข้ารูด้วยทำเอาด้าย
ร้องครางซะดังลั่นเลย แล้วอาร์ทกถอดกางเกงออกค่ะที่รู้เพราะเข็มร้องว่า ”โห ใหญ่กว่าผมเยอะเลย” แล้วอาร์ทก็เลื่อนตัวมาดูดนมค่ะดูด
แรงมากจนแทบดิ้น ”น้ำหล่อลื่นพอแล้ว” แล้วอาร์ทก็เงยขึ้นมานั่งจับขาด้ายงอขึ้นเอาของแข็งขนาดใหญ่มาจ่อที่รู ด้ายรู้สึกได้เลยค่ะว่าใหญ่
กว่าของเข็มหลายเท่าทีเดียว ”เข็มมาดูใกล้ๆ แต่เงียบๆนะ” เข็มเดินเข้ามาแล้วจ้องดูอย่างสนใจตาไม่กะพริบ “คราวนี้เจ็บนะ” ด้ายฟังแล้ว
รีบกำมือกับผ้าปูเตียงทันทีค่ะเพราะคงจะเจ็บมาก ”เอาละ” อาร์ทบอก และแค่สองสามวิต่อมาอาร์ทก็เริ่มดันค่ะ แคมมันขยายออกรับท่อน
เนื้อทันทีแล้วด้ายก็รู้สึกเจ็บค่ะรูขยายออกมากๆเลยของแข็งขนาดยักษ์ค่อยๆลึกเข้ามาในรูเล็กๆของด้ายค่ะเจ็บแต่ไม่อยากร้องออกมา ”อิ”
ด้ายกลั้นไว้ค่ะจนปลายท่อนเนื้อชนกับอะไรสักอย่างในท้องด้าย ”สุดแล้วแฮะ” ”สุดยังไงพี่ยังเหลือเข้าไปได้อีกนะ” ”ของพี่มันยาวกว่าใหญ่
กว่า รูของด้ายใส่ได้แค่นี้แหละ” ด้ายเพิ่งรู้สึกค่ะว่าท่อนเอ็นอุ่นๆใหญ่ๆที่เข้าไปเนี่ยมันคับจนแน่นไปหมดเทียบกับของเข็มไม่ได้เลย แล้ว
อาร์ทก็เริ่มดึงออกค่ะแน่นจนครูดดึงเนื้อออกมาด้วยส่วนหนึ่งด้ายเสียวมากโก่งตัวตาม อาร์ทก็แทงพรวดเข้ามา ”อา” ด้ายร้องสิคะไม่ทัน
ตั้งตัวเลย อาร์ทซอยเรื่อยๆช้าๆแล้วก้มมาจูบด้ายค่ะสักพักเมื่อซอยเร็วขึ้นก็มาขบติ่งหูให้ด้ายเล่นเอาสะท้านทั้งตัวเลยค่ะ อาร์ทซอยรัวขึ้น
เรื่อยๆแล้วก็ยาวขึ้นท่อนเนื้อยักษ์เข้าๆออกๆรูของด้ายพอเข้ามาก็แน่นแล้วก็ออกไปแล้วก็เข้ามาใหม่แต่ว่าก็เสียวตลอดเวลาทำแบบนั้นอยู่นาน

==========================================================================================================

มีต่อ

19. J i m e ^ (0)

07-04-2004, 01:00:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาก ”เหนื่อยจังด้ายไม่ไหวแล้ว” ”งั้นทนอีกนิดนะ” อาร์ทบอกมาแล้วก็เงยหน้ามาทำแบบเดียวกับเข็มค่ะจับเอวด้ายไว้แล้วซอยไม่มียั้งเล่น
เอาด้ายต้องดิ้นไปมาเพราะความเสียวปากก็ครางไม่หยุดที่รู้อีกอย่างคือถึงจะเสียวและเหนื่อยแต่มีความสุขมากค่ะถุงน้ำเชื้อของอาร์ทถูก
เหวี่ยงมากระทบก้นด้ายดัง ”พั่บๆ” แล้วอาร์ทก็เผด็จศึกค่ะดึงท่อนเอ็นออกทั้งหมดเหลือแต่หัวบานใหญ่ๆให้คาไว้ในรูแล้วกระแทกรวด
เดียวมิดได้ผลมากค่ะเพราะแค่ทีที่สามด้ายก็ตัวกระตุกเกร็งไปหมดอาร์ทก็กดแช่ไว้จนด้ายตอดท่อนเอ็น อาร์ทร้อง ”อ้า” ท่อนเอ็น
กระตุก ”กึก” ก่อนจะปล่อยน้ำอุ่นๆออกมาอย่างแรงแล้วก็เยอะมากด้วย ด้ายก็สะดุ้งเฮือกขึ้นมาเกาะแขนอาร์ทไว้ขาก็อ้าออกปล่อยให้อาร์
ทพ่นน้ำในรูอีกสี่พรืดใหญ่ๆถึงด้ายจะรู้อยู่แล้วว่าจะมีน้ำพุ่งเข้ามาแต่ก็ลืมไปค่ะ ด้ายปล่อยแขนอาร์ท นอนลงแล้วอาร์ทก็ค่อยๆดึงท่อนเอ็น
ออกค่ะมันเปียกจนดูเป็นมันแล้วก็เปื้อนน้ำที่อาร์ทพ่นออกมาเองแต่ที่ทำให้ด้ายตกใจคือเลือดที่ติดมาด้วยค่ะด้ายรีบลุกดูบนเตียงมีรอยเลือด
รอยใหญ่ ”อ๋อ ครั้งแรกจะมีเลือดออกด้วยน่ะ แต่เจ้าเข็มยังเล็กไปเลยไม่มี” ”แล้วจะทำยังไงมันเปื้อนแล้ว” ”เดี๋ยวเปลี่ยนผ้าปูแล้วเอาไปซักก็
ออกน่า” อาร์ทบอกแล้วอุ้มด้ายไปล้างตัวแล้วก็พากับมาที่เตียงอีก ”วันนี้ที่บ้านกลับ4ทุ่มใช่ไหม” ”อือ ใช่” ”งั้นเดี๋ยวต่ออีกนะ” อาร์ทบอก
ด้ายก็พยักหน้าค่ะเพราะเริ่มติดใจซะแล้ว
หลังจากพักไปชั่วโมงนึงพวกเราก็มาเริ่มกันต่อ ”ให้เจ้าเข็มก่อนเหมือนเดิมนะ” ”อือ” ด้ายเปลือยอยู่บนเตียงค่ะตอนนี้เจ้าเข็มที่ได้ยินแบบนั้นก็รีบถอดกางเกงที่ใส่อยู่ทันที ท่อนเนื้อของเข็มชูตั้งแข็งอยู่แล้วค่ะทีนี้ไม่ต้องมารอ ปลุกแล้วเพราะคงรู้แล้วว่าท่อนเนื้อเนี่ยมันใช้ทำยังไง ”เริ่มยังไงรู้แล้วนะ” อาร์ทถาม เข็มพยักหน้าแล้วก็เริ่มจูบไซ้ลูบคลำไปทั่วตัวด้ายค่ะแต่ดูจะคล่องขึ้นเพราะมีตัวอย่างให้ดูเมื่อครู่ เข็มไล่ลงมาดูดนมอยู่พักใหญ่จนด้ายเสียวมากแต่เข็มก็ยังไม่ทำลงไปเลีย!ต่อคราวนี้มีการเอาลิ้มสอดลงในรูเหมือนอาร์ทด้วยแต่ลิ้นเข็มเล็กกว่าเลยตวัดซะรอบด้ายเสียวจนดิ้นไปดิ้นมา เข็มเงยหน้าดูคงพอใจมากที่ทำให้ด้ายเสียวขนาดนี้ได้ ”พี่น้ำหล่อลื่นพอรึยัง” ”พอแล้วของเราน่ะไม่ต้องใช้เยอะก็ได้” เข็มจึงจับด้ายอ้าขาออกกว้างกว่าเดิมเอาท่อนเนื้อที่พร้อมอยู่แล้วมาจ่อแล้วกดเข้ามา ดูเหมือนรูของด้ายจะกลับมาขนาดเท่าเดิมแล้ว จึงรู้สึกเสียวเพราะเข็มใส่เข้ามาเร็วมาก แล้วก็เริ่มขยับเอวอย่างไม่รอช้าเข็มขยับเข้าออกสั้นๆไม่เร็วมากนักด้ายเคลิ้มเลยค่ะเพราะเสียวกำลังดีจนร้องครางอย่างมีความสุข ”อาๆ” ตาก็มองเอวน้องชายที่กำลังซอยเข้าออกไปด้วยค่ะพอด้ายหลับตาลงเท่านั้นแหละค่ะ เข็มดึงท่อนเนื้อออกจนเกือบหมดเหลือส่วนปลายที่เป็นปุ่มให้คาอยู่ในรู!แล้วกระแทกรวดเดียวมิดดัง “ปั๊บ” ถึงจะเล็กกว่าแต่ก็เข้าได้ง่ายกว่าคล่องกว่าค่ะด้ายเด้งตัวจะหนีความเสียวค่ะแต่เข็มจับเอวไว้แล้วเลยได้แต่ทนเสียวให้เข็มกระแทกเอาๆอย่างเดียว เข็มกระแทกแบบนั้นอยู่เป็นสิบทีค่ะคงจะชอบมาก ”นี่ทำแบบนี้ต่อสิ” อาร์ทบอกเข็มพลางดึงตัวด้ายขึ้นจากท่านอนเป็นท่านั่งตอนนี้เข็มกับด้ายส่วนหว่างขา

=========================================================================================================
มีต่อ

20. J i m e ^ (0)

07-04-2004, 01:01:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แนบติดกันเลยค่ะท่อนเนื้อเข้าไปในรูจนมิด ถุงน้ำเชื้อก็ติดกับก้นด้าย โคนเนื้อก็ติดแนบกับแคม ด้ายต้องงอขาไว้เพราะติดขาของเข็มที่อยู่ข้างล่างค่ะนึกกันออกไหม ตอนนี้เข็มขยับเอวลำบากค่ะ ”พี่ผมขยับไม่ได้” ”ลองดูเดี๋ยวก็ได้เองแหละ” เข็มลองพยายามดูในที่สุดเข็มก็ซอยเข้าออกในท่านี้ได้ค่ะ ด้ายเสียวมากเลยเพราะเวลาเสียบเข้าเนี่ยน้ำหนักตัวด้ายมันกดลงไปด้วยทำให้กระแทกลงมามากเลย ด้ายครางลั่นล่ะค่ะ ”อาๆอ๊า” ส่วนเข็มเมื่ออยู่ท่านี้ก็ได้ทีค่ะทั้งไซ้ทั้งดูดนมจนด้ายไม่รู้ว่าเสียวอย่างไหนมากกว่ากัน เข็มคล่องขึ้นค่ะตอนนี้ซอยได้รัวมากแล้วก็แรงด้วย จนด้ายแทบทนไม่ไหวในที่สุดด้ายก็เกร็งตัวจนกระตุก เข็มรีบเปลี่ยนจากกอดมาคว้าเอวด้ายเอาไว้แล้วกระแทกส่งท้ายเข้ามากดไว้แน่นจนรู้เลยค่ะว่าแคมด้ายยุบตามเข้ามาด้วยส่วนหนึ่ง รูด้ายตอดแรงมากเลยค่ะคราวนี้ เข็มเลยยิ่งกดท่อนเนื้อเข้ามาในรูด้ายเต็มที่แล้วก็สั่นกระตุกฉีดน้ำอุ่นขาวเข้ามาเยอะกว่าตอนแรกมาก ด้ายเองก็ยังสะดุ้งอยู่หน่อยๆค่ะแต่ก็ทนไว้เพราะคงต้องโดนอีก ด้ายทนให้เข็มฉีดน้ำเข้ามาอีกถึงสี่ครั้งแล้วด้ายก็ทิ้งตัวลงนอนกับเตียง เข็มดึงท่อนเนื้อออกไปแล้วเดินไปล้างตัวที่ห้องน้ำ “โดนเล่นงานจนหมดท่าเลยนะด้าย คราวนี้น้องเธอคงมีอารมณ์เต็มที่เพราะปล่อยน้ำออกมาเยอะกว่าตอนแรกอีก” อาร์ทพาด้ายไปล้างตัวแล้วให้ด้ายนอนพักค่ะ จนเข็มกลับมา ”ฉีดน้ำเข้าตัวด้ายซะเยอะเชียวมีอารมณ์เต็มที่ละสิ เพลาๆหน่อยก็ได้สงสารพี่เค้ามั่ง” เข็มพยักหน้ายิ้มๆ ”แต่เก่งนะเรียนรู้เร็วมาก เมื่อกี้นี้เยี่ยมมากนะพี่เราน่ะหมดท่าไปเลย เล็งสาวไว้ล่วงหน้าได้เลยไม่รอดเราหรอก” เข็มยิ่งยิ้มออกมาอย่างภูมิใจใหญ่เลยค่ะ ได้พักราว5นาทีอาร์ทก็ต่อเลยค่ะ เข้ามาจูบด้ายอยู่พักใหญ่แล้วค่อยเลื่อนลงมาไซ้คอต่อด้วยดูดนดนมแล้วในที่สุดก็หันมาเลีย!ค่ะอาร์ททำทุกอย่างสับไปสับมาอยู่นานมากไม่รู้ว่านานขนาดไหนแต่ ด้ายเกิดอารมณ์จนทนไม่ไหวเลยค่ะอยากมาก ”นี่อาร์ททำซะทีสิไม่ไหวแล้วนะ” ”เดี๋ยวนี้แหละ” อาร์ทมานั่งที่หว่างขาแล้วจับขาด้ายอ้าออกกว้างมากแล้วใช้เอวขยับไปมาจนท่อนเนื้อมาจ่อที่รู!โดยไม่ใช้มือเลยค่ะ แล้วก็กดลงมาทันทีเลย คราวนี้ด้ายไม่เจ็บแล้วแต่คับแน่นปนเสียวค่ะอาร์ทค่อยๆกดจนสุดแล้วก็โยกเอวต่อทันทีท่อนเนื้อผลุบเข้า ออกรูของด้ายอย่างสม่ำเสมอ ด้ายเสียวมากค่ะเพราะอยากเต็มที่เหมือนกันคราง ระงมเลย ”อ้าอาอือฮื้อ” สักพักด้ายเริ่มดิ้นเพราะเสียวมากค่ะอาร์ทเลยดึงตัวด้ายขึ้นมานั่ง ตอนนี้อยู่ท่าเดียวกับที่ทำกับเข็มเมื่อกี้แล้วค่ะ อาร์ทก็กอดด้ายแน่นเลยค่ะปากก็ประกบพันลิ้นกับด้าย เอวก็ซอยขึ้นลงรัวด้ายแทบทนไม่ไหวเพราะของอาร์ทใหญ่กว่าเข็มมาก ท่อนเนื้อยักษ์กระแทกเข้ารูของด้ายด้วยแรงอาร์ทและน้ำหนักด้ายค่ะ เสียวแทบขาดใจเสียวที่สุดจากที่ทำมาเลย พักหนึ่งด้ายรู้สึกเหมือนจะทนไม่ไหวอีกแล้วอาร์ทก็เอามือมาจับที่เอวแล้วรีบซอยต่ออีกรัวกว่าเมื่อกี้ด้วย ”อา ไม่ไหว ไม่ไหวแล้ว” ด้ายร้องออกมาค่ะ อาร์ทยิ่งกระแทกจนด้ายพยายามจะถีบเท้าหนีแต่คราวนี้อาร์ทเอาขาด้ายพาดกับข้อศอกแล้วเอามือจับเอวด้ายเหมือนเดิมแล้วก็ซอยสุดฤทธิ์แบบเมื่อกี้ ด้ายยังพยายามถีบขาเหมือนเดิมแต่ขาถูกพาดไว้เลยกลายเป็นว่าด้ายช่วยอาร์ทยกเอวด้ายขึ้นแล้วกระแทกกลับลงไปทำให้เสียวหนักขึ้นอีก ”โอย อา พอ พอเถอะเสียวจะแย่อยู่แล้ว” อาร์ทไม่ฟังเสียงเลยค่ะกระแทกต่อไม่มีหยุด ด้ายก็ยังถีบขาอยู่เพราะมันเสียวจนบังคับขาตัวเองไม่ได้ สักพักด้ายก็ไม่ไหวแล้วค่ะตัวกระตุกแรงมากกอดอาร์ทแน่น อาร์ทเองก็กดท่อนเอ็นเข้าไปสุดแรง รู!ของด้ายตอดท่อนเนื้อแรงที่สุดเท่าที่ทำมาอาร์ทคงพอใจมากค่ะเพราะร้องออกมาด้วย ”อาฮ้า” แล้วท่อนเอ็นที่เสียบคาอยู่ก็กระตุกจนสั่นอัดน้ำที่อุ่นจนรู้สึกร้อนวาบเขามาในรูของด้าย ด้ายก็สะดุ้งเฮือกอย่างแรงด้วยน้ำที่อุ่นวาบจนร้อนเพราะเสียวมากตอนที่ทำ อาร์ทปล่อยน้ำออกมาอีกห้าพรืดใหญ่ติดๆกันจนน้ำบางส่วนล้นออกจากรู!มือยังคงกดเอวด้ายแน่น ทั้งอาร์ทและด้ายหอบหายใจแรงทั้งคู่ อาร์ทประคองด้ายนอนลงแล้วดึงท่อนเอ็นออกจากรู รู้สึกเลยว่าน้ำที่ถูกปล่อยเข้ามาไหลออกมาเต็มไปหมด ”โห พี่นี่กะจะโชว์ให้ผมดูใช่ไหมว่าของจริงมันเป็นยังไง” ”เออสิ ดูแล้วสะใจไหมล่ะ แล้วนี่น้ำออกมาเยอะมากเลยเห็นไหม” อาร์ทอวดกับเข็มแล้วอุ้มด้ายไปล้างตัวแล้วพากลับมานอนพัก “แต่เมื่อกี้พี่ทำแบบสุดๆเลยนะดูแล้วมันมากเลย” เข็มบอกกับอาร์ทค่ะว่าเขารู้สึกยังไง ”ด้ายเดี๋ยวอาร์ท กลับก่อนนะนี่มืดแล้วด้วย” ”เข็มไปส่งพี่อาร์ทที่หน้าบ้านทีตอนนี้พี่ไม่ไหวแล้ว” ”คร้าบ” เข็มบอก เดินตามอาร์ทไป ”นี่แล้วอย่าทำด้ายเวลาพี่ไม่อยู่นะ เพราะทำบ่อยๆมันไม่ดี” อาร์ทช่วยบอกเข็มให้ค่ะไม่งั้นด้ายคงโดนน้องคนนี้เล่นงานทั้งวันทั้งคืนแน่ ก็นี่แหละค่ะเรื่องราวครั้งแรกที่มีน้องชายมารวมวงด้วยหวังว่าคงชอบกันนะคะ

===========================================================================================================
จบ

21. J i m e ^ (0)

07-04-2004, 04:53:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดขึ้นมาต่อ
22. J i m e ^ (0)

17-04-2004, 05:16:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตอนนี้หนูอายุ23ค่ะเรื่องมีตอนหนูอายุ17ศึกษาอยู่เรื่องก็มีอยู่ว่าหนูมีเพื่อนคนหึ่งเค้ามีแฟนแล้ววันหนึ่งหนูก็ไปนอนบ้านเค้าเพราะพ่อแม่เค้าไม่อยู่เลยไปนอนด้วยแต่พอเวลาประมาณสักตี2-3ได้แฟนหนุ่มของเค้าก็มาที่หน้าบ้านหนูก็ตื่นทีแรกหนูนอนห้องเดียวกันกับเพื่อนพอแฟนเค้ามาเพื่อนให้หนูย้ายไปนอนที่ห้องพ่อกับแม่เค้าแทนค่ะหนูก็ไม่คิดไรมากเพราะหนูก็รู้มานานแล้วค่ะมาเพื่อนของหนูผ่านชายมา3คนแล้วก็คงจะxxกันแน่นอนแต่บังเอิญที่หนูปวดฉี่เลยนอนออกไปที่ห้องน้ำเห็นเพื่อนกำลังทำกับแฟนที่โวฟาหนูเองก็ไม่เคยจึงแอบดูอยู่บนชั้น2เห็นเพื่อนนอนยกขาให้แฟนของเขาอัดเข้าไปหนูเเองด้วยความที่ไม่เคยก็เลยแอบดูไปเรื่อยๆดูจนแฟนเพื่อนเปลี่ยนถุงยางไป3รอบแล้วค่ะประมาณ2-3ชั่วโมงได้หนูก็ไม่รู้สึกเกิดอารมณ์แต่อย่างใดจนตอนเช้าแฟนเพื่อนหนูก็กลับบ้านหนูก็อยู่กับเพื่อน2คนเลยถามเพื่อนตรงๆมาเวลามีไรกันสนุกไหมมันรู้สึกยังไงเพื่อนก็บอกว่าตอนเข้าน่ะเจ็บแต่พอน้ำออกก็รู้สึกเฉยๆแล้วก็เริ่มมันส์แล้วล่ะพอหลังหนูพูดจบเพื่อนก็เอาVCDหนังxมาเปิดในคอมให้หนูดูหนูก็รู้สึกนิดๆเอามือไปคล้ำแถวๆท้องเพื่อนหนูก็เอามือของเค้าจับนมหนูหนูก็พูดออกมาว่าบ้าเหรอทำอะไรน่ะเพื่อนก็ไม่ฟังแต่หนูก็รู้สึกดีนิดๆเพื่อนเอามือจับตรงนั้นก็หนูหนูก็.....พูดไม่ออกไปแปปหนึ่งจนเราทั้ง2เล่นกันไปเล่นกันมาจนเปลือยหมดเพื่อนหนูก็เลยเอานิ้วเข้าไปตรงนั้นของหนูแล้วก็เริ่มเลียมันรู้สึกดีแปลกๆอีกสักพักได้เพื่อนก็ไปเอานายนั้นปลอมมายัดของหนูไม่อยากพูดเลยเจ็บมากจนแทบสลบตอนที่หัวของ***ปลอมมาดันจะเข้าไม่เคยเจ็บไรขนาดนี้พอได้สักพักก็เริ่มรู้สึกดีแต่ดันมีเลือดออกหนูตกใจมากจึงบอกเพื่อนพอเถอะเป็นจังหวะเดียวกันกับที่แฟนเพื่อนกับเพื่อนอีกคนหนึ่งมาหนูนอนเปลือยอยู่ในห้องกับเพื่อนเค้า2คนจึงเข้ามาหาเราหนูกลัวมากเพราะไม่เคยเพื่อนของแฟนเพื่อนชื่อนิกส์ถือว่าหล่อมากค่อยๆเข้ามากอดหนูไว้หนูทำไรไม่ถูกงงกับตัวเองอยู่ในขณะที่เพื่อนกำลังxxกับแฟนไปแล้วนิกส์ก็เริ่มกอดแล้วค่อยๆยัดของเขาเข้าไปเจ็บเหมือนตอนที่โดน***ของปลอมเลยแต่พอหัวเข้าไปได้ก็รู้สึกน้อยลงเขาค่อยยัดเข้าไปแล้วเอาเข้าเอาออกหนูก็เริ่มมีอารมณ์ไปกับเขาเขาให้หนูขึ้นมาข้างบนแต่หนูทำไม่เป็นหนูก็ลองขึ้นไปแต่ทำไม่ได้เพราะมันรูสึกไม่มีแรงแทบเจ็บที่ตรงนั้นอีกเขาจึงให้หนูเล่นท่าหมาพอเข้าไปได้3ทีเจ็บมากๆจนทนไม่ไหวแต่พอดีนิกส์เสร็จหนูก็เลยสบายไปเราคบกันมาจนถึงเรียนจบแล้วก็จนทะเบียนกันเพราะหนูท้องค่ะทุกวันนี้หนูก็ยังคงเล่นท่าหมาไม่ได้เพราะมันรู้สึกเจ็บมากเวลาเล่นท่านี้
=========================================================================================================
จบ

23. J i m e ^ (0)

17-04-2004, 05:16:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ช่วงนี้ไม่ค่อยเข้ามาลงเรย
24. J i m e ^ (0)

17-04-2004, 05:17:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นอนดีกว่า

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: