---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 20:15 ของวันที่ 01/11/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/2)
[1] [2] หน้าถัดไป >
ถ้าน้องชายโดนเพื่อนพี่สาวรุมกระหน่ำแร้ว.....
0. Lp_loveploy (0)
Mail to Lp_loveploy

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    26-02-2004, 22:49:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

คือว่า เรื่องเกิดชึ้นก่อนวันวาเลนไทน์ ซึ่งไปตรงกะวันเกิดเพื่อนพี่สาวของผมพอดี วันนั้นผมกำลังนั่งเล่นแร็กนรกอยู่ เพื่อนพี่สาวเค้าก้อมาชวนผมไปงานวันเกิดเค้า ผมก้อตอบตกลงไป พอตกกลางคืน คนที่มางานวันเกิดนั้นมีแต่ผู้หญิงทั้งนั้นเลยคับ มีผมคนเดียวที่เปงผู้ชาย
เอาล่ะสิ ใจผมก้อไม่อยากอยู่อ่ะคับเพราะมีผมคนเดียวเองในงานที่เปงผู้ชาย แต่เพื่อนพี่สาวเค้าไม่ยอมให้ผมกลับ ผมเลยต้องจำใจอยู่ตอนแรกผมก้อนั่งอยู่คนเดียวแหละคับ เพื่อนสาวเค้าก้อเรียกให้มานั่งกะพวกเค้า ตอนนั้นพวกเพื่อนพี่สาวเค้ากำลังเมาได้ที่เลย พวกเพื่อนพี่สาวเค้าก้อชวนผมคุยเรื่องเรื่อยเปื่อย พอสักพักมีพี่คนหนึ่งมาถามผมว่า "นี่ๆ เคยมีอะไรกะผู้หญิงมั่งยังจ๊ะ อายุขนาดนี้ ถ้าไม่เคยมี
เด๋วพี่สอนให้เอาม่ะ" ในตอนแรกผมนึกว่าพี่เค้าพูดเล่น แต่พวกเพื่อนพี่สาวทั้งหมด จับผมเข้าห้องแล้วรุมถอดเสื้อผ้าผมออกหมด จะซวยหรือจะดีกันแน่เนี่ย เด๋วมาแปป ไปอาบน้ำก่อง นึกแร้วมันแข็ง ^๐^

1. taleskin (0)
Mail to taleskin

26-02-2004, 22:55:51   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อเลยกาลังฟังงงงงง
2. ^MopenBitch^ผู้ไร้เทียมทาน (0)
Mail to ^MopenBitch^ผู้ไร้เทียมทาน

26-02-2004, 22:56:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มืงอย่ามาโม้ว่ะ
3. Ragnarok_M (0)
Mail to Ragnarok_M

26-02-2004, 22:58:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มรึงไปขี้ไป
4. kawin55 (0)
Mail to kawin55

26-02-2004, 23:02:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เวลาอาบน้ำอย่าชัก...นะครับ
5. scine (0)
Mail to scine

26-02-2004, 23:02:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ควาย ขี้โม้ เอ้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
6. boiling (0)
Mail to boiling

26-02-2004, 23:04:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กรูก็อยากจะเชื่อมรึงหรอกนะ สัด แต่ . . .
รอดู rep ต่อไปละกัน

7. Lp_loveploy (0)

26-02-2004, 23:10:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อเลยนะ
ในตอนนั้นสภาพแต่ล่ะคนก้อเมาแบบไม่รู้เรื่องเลยอ่ะ ผมก้อเลยบอกไปว่า พี่คับพี่เมาแร้วนอนเถอะ ทำแบบนี้ไม่ดีนะคับ (แต่ใจจริงโครตอยากว่ะแมร่ง) พี่เค้าตอบกลับมาว่า นี่ นอนเฉยๆเลยเด๋วพวกพี่จัดการเอง เท่านั้นแหละคับ พวกเพื่อนพี่สาวเค้าไปเอาหนังโป๊มาดูกัน
ส่วนผมโดนกดทับอยู่บนเตียงกะพวกพี่สาวอีก3คน มีคนหนึ่งมาลูบ
ส่วนอีกคนนั่งคร่อมผมเลยอ่ะ แระอีกคนเค้าเอามือผมไปจับที่นมเค้า
ในตอนนั้นผมเองก้อทนไม่ไหวแร้ว เลยเอาพี่คนที่คร่อมจับนอน แระถอดเสื้อผ้า โหหหห นมโตชะมัด ผมเลยดูด แต่ผมก้อเริ่มรู้สึกเสียวนายน้องชายผมอ่ะจิ ก้อพี่คนที่ให้ผมจับนม มาดูดน้องชายผม เสียวสุดๆ ผมเลใช้ลิ้นเลียลงไปที่ท้อง แล้ววนลงล่าง โหห แบบว่าน้ำนองเต็มตลิ่งเลย ผมก้อเริ่มดูดน้ำนั่น อืม อร่อยดี แต่คาวไปนิด เด๋วมานะกำลังต่อคิวอาบน้ำ

8. Lp_loveploy (0)

26-02-2004, 23:11:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
`9k,.ot8y[ z,w,jwfh[y'86I.sh86Ig=njv c9j-v[vd;jkginjv'ib'myh's,f
9. d-_llb (0)
Mail to d-_llb

26-02-2004, 23:11:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขี้_ขี้ ( 555+ ) !!!!!!!!!!~
10. Lp_loveploy (0)

26-02-2004, 23:15:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมไม่ได้บังคับให้นายเชื่อ นานว่าผมอย่างไงก้อตาม แต่ขอบอกเรื่องเกิดขึ้นจริง เวลาคนเมาจะขาดสติ ยิ่งเป็นผู้หญิงนะ โอ้ย จะลากไปไหนก้อไป
11. taleskin (0)
Mail to taleskin

26-02-2004, 23:17:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อดิจากั้กอีกนานป่าววะ จริงไม่จริงก้เล่ามา
12. PomyAngle (0)
Mail to PomyAngle

26-02-2004, 23:21:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอามาตั้ง 16 แล้ว 21แล้วยังไม่เลิก สดอ่า `(-(๐๐)-)‘

เอ้า ต่อๆๆๆๆๆๆๆๆได้อรรถรสดี

13. Lp_loveploy (0)

26-02-2004, 23:26:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่ามีรูป ดูไปพลางๆก่อน แมร่งใครวะอาบน้ำโครตนานเลย
File attach: 71.jpg (44 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
14. xcvxcvxcvcvxcvcv
(Non member)
    26-02-2004, 23:35:57   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาแต่งต่อดิวะคนกำลังเงี่.ยน
15. Lp_loveploy (0)

26-02-2004, 23:36:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พอเลียเสร็จ แมร่งขนติดปากว่ะ แต่พี่สาวคนนั้นยังดูดน้องชายผมอยู่ ดูดถึงโคน อ่าา.... สวรรค์โครตๆ ดูดได้สักพักน้ำแมร่งพุ่งใส่ปากพี่สาวเค้าเลยว่ะ พี่สาวเค้าก้อกลืนลงไปด้วย พอเอาน้องชาออกากปากพี่สาวคนนั้น หัวบานช่ำ เต็มไปด้วยน้ำ ผมได้พักไม่ทันไร
พี่สาวคนที่นอนเค้าลุกขึ้นมาคร่อม เอาน้องชายใส่เอาไปในร่องที่เต็มไปด้วยน้ำ ัยัดทีเดียวเข้ามิดเลย พี่เค้าก้อโยกๆๆๆ กระหน่ำ จนน้ำเปียกตรงหน้าขา เหนียวเนอะน่ะ เสียงหน้าขากระทบกะก้นพี่สาว ดัง ปับๆๆๆๆ เสียงนี้บวกกะเสียงร้องของพี่สาว แมร่งโครตเร้าใจเลยว่ะ ได้อาบซะทีตานี้

16. สวงาสวาสงาสวงาสวง
    26-02-2004, 23:44:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อาบเร็วๆซี่
17. Lp_loveploy (0)

26-02-2004, 23:47:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โทดที เด๋วตอนพรุ่งนี้ดึกมาอ่านต่อ เพราะพรุ่งนี้มีสอบบบบ

18. en21 (0)
Mail to en21

26-02-2004, 23:48:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แต่งต่อดิกำลังมัน
ประสบการณ์กับเพื่อนพี่เรอะ...มันเป็นไปได้ยาก ถ้าไม่สนิทกับพี่มากๆๆๆ
แต่ถ้าประสบการณ์กับพี่เพื่อนซิ หึหึ

19. Nobi-Nobita (0)
Mail to Nobi-Nobita

26-02-2004, 23:49:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เร็วๆหน่อยคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบ

20. Dr.Dogg (0)
Mail to Dr.Dogg

26-02-2004, 23:55:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆมาต่อเร็ว
21. หุหุหุหุ
    27-02-2004, 00:02:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แย่จริงโม้
เเต่ผมอยากเจอเเบบนี้วะ

22. Lp_loveploy (0)

27-02-2004, 00:11:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมก้อเริ่มลุกขึ้น ขับก้นของพี่สาว เอาหมอนมารองไว้จะได้กระหน่ำถึงๆ จากที่พี่สาวเค้าเมาหน้าแดง ตอนนี้สร่างเมา ตัวแดงตัวเพราะพี่คนนี้เค้าตัวขาวมากๆ ตรงร่องของพี่คนนี้เริ่มแดงขึ้น เพราะเกิดจากการเสียดสีอย่างรุนแรง น้ำเชื้อผมผสมกะน้ำเมือกของพี่สาวไหลออกมาทางร่องของพี่ ช่วยทำให้หล่อลื่นนิดนึง ผมก้อจับขาพาดบ่าเพื่อให้ร่องของพี่สาวอ้ากว้างขึ้นผมเลยยัดซอยๆเข้าไป ถึงเวลานี้ผมก้อเริ่มใส่เกียร์2 กระแทกอย่างไม่หยุดยั้ง เสียงของพี่สาวก้อร้องครวญคราง มือพี่เค้ามาจับมือผมแร้วจิก ซึ่งทำให้ผมชะลอการให้น้ำพุ่งได้ พอผมซอยไปสักพักผมก้อเปลี่ยนท่า ตอนนี้ดูสีหน้าของพี่แล้วช่างน่ารักจิงๆ หน้าแดงกร่ำ กับเสียงร้อง ในที่สุดผมก้อทนไม่ไหวจีงปล่อยมา ใส่ปากพี่เค้า พี่เค้าก้อดูดนหมดหลอดเลย พี่เค้าดูดเหมือนเด็กดูดนมแม่อ่ะ เสียวชะมัด เอาล่ะ ผมคงนอนได้แระเด๋ว
พรุ่งนี้ต้องสอบอีก เด๋วมีเรื่องมาเล่าอีก คงตอนดึกๆนะ ไปล่ะ

23. หุหุหุหุ
    27-02-2004, 00:15:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อย่าเพิ่งดิวะ
เเหม หลอกให้อยากเเล้วจากไป

24. Lp_loveploy (0)

27-02-2004, 00:18:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่ได้หลอกเฟ้ย รู้ป่ะ พี่คนนั้นเค้าท้งเพราะผม ก้อตอนน้ำแตกตอนแรก น้ำเชื้อยังมีอยู่ เลยแ ม่รง ทอ้งเลยฉิบ ตอนนี้ผมต้องซื้อยาคุมให้พี่เค้าอ่ะจิ
25. ZymurgY (0)
Mail to ZymurgY

27-02-2004, 00:24:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จาเชื่อหรือไม่เชื่อดีหว่าเหอะๆ
26. liverpool25 (0)
Mail to liverpool25

27-02-2004, 00:28:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จะจริงไม่จริงก้เหอะ มันก้หนุกดีอะ^^
27. Zoso (0)
Mail to Zoso

27-02-2004, 00:28:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เออ ควายดีว่ะ

28. d-_llb (0)

27-02-2004, 00:28:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เชื่อดีไหม !!!!!?!??!?~
29. d-_llb (0)

27-02-2004, 00:29:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เออ ควายดี ควายดี ?!?!?!
30. fernando (0)
Mail to fernando

27-02-2004, 00:40:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตกลงนี่มืงอยู่กะเพื่อนพี่มืง2ต่อ2หรือว่ามีเพื่อนพี่อีกวะ โม้ก้อโม้ให้เนียนหน่อยดิ อย่าให้คนอื่นเค้าจับได้
31. Lp_loveploy (0)

27-02-2004, 07:35:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เฮ้ย ตอนเอา เอาทีละคนโว้ยย แมร่งใครวะตอนเอา เอาแมร่ง2-3คน ฆวยใครมี2-3อันบ้างวะ แค่ให้ดูทีละว่าสภาพเป็นอย่างไง เป็นเมิงเมิงก้อไม่ไหวหรอก 2-3คน ผมก้อบายแล้ว ยอมรับ เหนื่อยโครตๆ

[1] [2] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: