---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 15:11 ของวันที่ 30/08/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
• มุขจีบสาว •
0. ple55 (0)
Mail to ple55

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    24-02-2004, 19:37:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มุขจีบสาว

1. ผมอยากเป็นซูปเปอร์แมน... จะได้มองทะลุเข้าไปในใจคุณ

2. ผมผิดเองแหละ ที่ไม่ยอมหลบสายตาคุณในวันนั้น... ทำให้ผมต้องตามตื๊อคุณอยู่จนทุกวันนี้

3. ผมอยากไปเผาตำราภาษาศาสตร์ทิ้งไปให้หมดทั้งโลก... เพราะกะอีแค่หานิยามความรู้สึกของผมในตอนนี้ แค่นี้ยังไม่เห็นจะทำให้มันบรรยายออกมาเป็นภาษาได้เลย

4. ถ้าพรุ่งนี้ผมตายไปก็คงไม่แปลก... เพราะชีวิตผมที่เกิดมา มีหน้าที่เพียงแค่มาพบคุณในวันนี้เท่านั้นเองแหละ

5. ถ้าการทำลาย The Matrix ทำให้คุณหายไป... ต่อให้มี The one กี่คน ผมก็คงจะตามฆ่ามันจนได้

6. ยังตัดสินใจไม่ได้ใช่ไหม เอางี้ครับ โยนหัวก้อยกัน ... ถ้าออกหัว คุณมาเป็นแฟนผม... ถ้าออกก้อย ผมจะยอมเป็นแฟนคุณ

7. ผมรู้สึกโง่มากเหลือเกิน ที่วันนี้ได้คุยกับคุณ... โง่ที่ไปทำอะไรอยู่ตั้งนาน ที่ไม่เคยได้คุยกับคุณเลย

8. ผมรู้แล้วว่าทำไมความรักทำให้คนตาบอด... ก็คุณเล่นเอาดาวทั้งจักรวาลมาใส่ไว้ในตาคุณนี่นา

9. (กรณีจีบคนอายุน้อยกว่า) รู้ไหม ว่าชีวิตผมจริงๆ แล้วเริ่มต้นเมื่อตอน อายุ 5 ขวบ... ก็เมื่อตอนที่ชีวิตอีกครึ่งที่เหลือของผมมาเกิดนั่นแหละครับ

10. (กรณีจีบคนอายุมากกว่า) พระเจ้าท่านสร้างคุณมาก่อน... แล้วจึงสร้างผมขึ้นมาให้ใช้สำหรับคุณโดยเฉพาะ

11. ผมจะไปแจ้งความให้ตำรวจไปจับนางงามจักรวาล... ก็เธอขโมยมงกุฎไปจากคุณไม่ใช่เหรอ

12. ดูก็รู้ คุณเป็นลูกครึ่งแน่ๆ... ครึ่งมนุษย์ครึ่งนางฟ้า

13. อยากส่องกระจกเหรอครับ... มองตาผมสิ ในนั้นมีแต่ภาพคุณ ...

14. ช่วยโยนเชือกให้หน่อยครับ... ผมตกลงไปในหลุมรักคุณ แล้วปีนขึ้นมาเองไม่ได้ (อู้ววว ขนลุก เขียนออกมาด้าาาย)

15. (มุขนี้เอาไว้ใช้กับตำรวจ ทนาย หรือ สาวในวงการยุติธรรม) ขอปรึกษาปัญหากฎหมายหน่อยได้ไหมครับ... ข้อหาลักลอบแอบชอบผู้อื่นโดยไม่ได้รับอนุญาต ผิดกฎหมายมาตราไหนครับ

16. (สำหรับพวกแอบปิ๊งเพื่อนของเพื่อน) เขาเป็นเพื่อนที่ดีที่สุดของผมครับ... เขาทำให้ผมได้พบสิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิต

17. (สำหรับคนที่จีบหมอ) จะฟังตรวจเสียงหัวใจผมเหรอครับ... เอ๊ะ เอาให้หมอไปแล้วตั้งแต่เจอกันไม่ใช่เหรอ ....

1. ple55 (0)

24-02-2004, 19:46:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อิอิ อย่าไปพูดกะครายเขาน๊า

2. Swamdragon big14 (0)
Mail to Swamdragon big14

24-02-2004, 19:57:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไรฟะเอาไปพูดกะแฟนผมโดนด่าอีกเนี่ยนายลาวเอ้ย
3. Phi|osophe|2 (0)
Mail to Phi|osophe|2

24-02-2004, 20:03:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
H u h u !

กุเอาอันที่บอกว่า พรุ่งนี้ผมตายก้อไม่แปลกอ่ะ ไปบอกแควน . . . โดนแ ม่งบอกมาว่า เออ เด๋วพรุ่งนี้จาได้เตรียมหาแฟนใหม่ -*- ดูแมร่ง

^-^

4. Swamdragon big14 (0)
Mail to Swamdragon big14

24-02-2004, 20:09:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมผิดเองแหละ ที่ไม่ยอมหลบสายตาคุณในวันนั้น... ทำให้ผมต้องตามตื๊อคุณอยู่จนทุกวันนี้
อันนี้ของผมเวนนนนแล้วก็โยนหัวก้อยอะเซงนายเสี่ยวเอ้ย- -''

5. @ APPLERIE @ (0)
Mail to @ APPLERIE @

24-02-2004, 20:22:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เสี่ยวแดร๊กเลย อิอิ
"คุณมีรีโมท รึเปล่าคับ ผมจะได้เปลี่ยนใจคุณให้รักผมได้"
"เหนื่อยรึเปล่า? เข้ามาวิ่งในหัวใจผมเนี่ย"

เดี๋ยวไปคิดมาก่อน เคยเล่นกะเพื่อน เสี่ยวแดร๊กทั้งบาง

6. mine`s (0)
Mail to mine`s

24-02-2004, 20:31:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
น๊อง โน้กกก น้อง โน๊กกกก
กั่กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. Sakura-unso (0)
Mail to Sakura-unso

24-02-2004, 20:40:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โอ้วววว น่ารักซะไม่เมี่ย ยยย
8. poyafa (0)
Mail to poyafa

24-02-2004, 20:44:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอยืมที่หน่อย
File attach: popcorn[1].jpg (5 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
9. vovovo (0)
Mail to vovovo

24-02-2004, 21:02:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขำ rep บนนู่น เตรียมหาแฟนใหม่ - -"
10. DanSiam (0)
Mail to DanSiam

24-02-2004, 21:12:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ฟังแล้วเพราะดี
11. Plai_razaruS (0)
Mail to Plai_razaruS

24-02-2004, 21:16:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นี่เรย เสี่ยวลาวสุดๆ เล่นมังกรหยกแล้วมีคนมันบอกรักกัน

เด๋วนี้เป็นไรมะรุคับ มันหนักๆ แน่นๆหน้าอกไงไม่รู้
ก็อกข้างซ้ายผมแบกคุณไว้อ่ะ มันเรยหนัก

โอ้ววววววว

12. lovely
(Non member)
    24-02-2004, 21:19:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่ไหวๆ ฟังเเล้วอยากจะตดเป็นเพลงชาติ ไนจีเรีย
13. lovely
    24-02-2004, 21:26:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นี้ๆ เรามีเเต่ ฉายา ใน Rag อะ เอามาฝากนะ อันเเรกนะ "ซอมบี้เเพ้ไฟเเต่หัวใจเเพ้เธอ" อันที่สอง "เรดไม่เเบกเเดกเเต่มันเผา" ส่วนอันสุดท้ายนี้ เอาไว้ใช้กับพูดนะ "นี้ๆ ช่วยกลอหัวใจผมทีสิ จะได้ มีLuk(คุณ)เยอะๆ หมดเเล้วละ
14. ^_EmiNEm_T (0)
Mail to ^_EmiNEm_T

24-02-2004, 23:08:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เหอะๆ....ดีคร้าบบบ....ดีๆ...
เอาอานนี้ดูมั่ง...เวลาไปขอถ่ายรูปสาว..
ช : เอ่ออ..ขอถ่ายรูปหน่อยได้ไหมครับ
ญ : จะ...เอาไปทำอะไรเหรอค่ะ
ช : จะเอาไปให้แม่ดู...ว่าวันเกิดนี้อยากได้อะไร ^^...น่ารักดีค้าบบบ

:+: AngeL GivE 1 ReP :+:

15. ๛Redbaphomet๛ (0)
Mail to ๛Redbaphomet๛

24-02-2004, 23:19:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ช:กลัวผีไหม
ญ:ตอบว่าไรก็ได้
ช:แล้วถ้านอนหงายแล้วเห็นแต่เลือดเต็มผนังล่ะ
ญ:เอ๋ (งง)
ช:ก็เทอมานอนอยู่ในหัวใจเรานี่

16. ~*gensomaden_Saiyuki*~ (0)
Mail to ~*gensomaden_Saiyuki*~

24-02-2004, 23:27:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีสาระ !!
~

17. aora (17)
5-14

Mail to aora

24-02-2004, 23:47:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เสี่ยวอ่ะ ผู้หญิงเขาก็ชอบคำพูดหวานๆ อยู่หรอกนะ แต่คำพูดที่เจ้าของกระทู้เอามานั้นบอกตงๆ มานเลี่ยนเกินไปผู้หญิงไม่ชอบ ไม่ได้เขินอายอารายหรอกนะ ฟังแล้วมานประมาณว่า...เ ว อ ร์ จนดูไม่จริงจัย

เอาแบบพอดีๆ ไม่หวานแต่ก็ไม่เย็นชา พวกผู้ชายสงสัยล่ะสิแบบไหนถึงจะพอดีผู้หญิง ก็แค่เจอกานก็ทักกานหน่อย...กินข้าวยัง คิดถึงนะ มีปัญหาอะไรก็บอกเราได้นะ ไม่สบายหรือเปล่า ดูแลตัวเองดีๆนะเราเป็นห่วง ...แค่นี้แหละ ผู้หญิง(คนนี้)ไม่ขออะไรมากหรอก ของขวัญของฝากราคาแพงก็ไม่ต้อง แบบนี้แค่ได้ยินผู้หญิงก็อิ่มใจแว้ว ^0^

ป.ล.รับปรึกษาปัญหาหัวจัยค่า ฮี่ๆๆๆๆๆๆ

18. Leo_z (0)
Mail to Leo_z

25-02-2004, 00:41:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อย่าไปมุขเลย เสี่ยวแดก ปล่าวๆ

เป็นตัวของตัวเองนั่นแหละดีแล้ว ~ UniF

19. Leo_z (0)
Mail to Leo_z

25-02-2004, 00:55:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สิ่งที่ต้องเตรียมก่อนจะจีบสาว(ให้ติด)

1.อารมณ์
- แจ่มใสเข้าไว้ ตลกขบขัน แต่พองาม
2.ความจริงใจ
- ถ้าในใจเรา ปลื้มเขามากๆ มันจะแสดงออกมาโดยท่าทางและบุคลิก เอง
3.ความเป็นกันเอง
-อันนี้ ไม่จำเป็นเท่าไร แต่ มีก็ดีมาก
4.มองเขาเป็น มนุษย์ ไม่ใช่มองเขาเป็นนางฟ้า (อย่าเว่อ แม้เขาจะน่ารักโคดๆ )
5.ข้อ3+4 = ความสนิทสนม หยอกล้อ (ทำอาไรก็ได้ให้เขา เพลิดเพลินเช่น ทำเป็นว่าตัวเองเก่งซะงั้น เก่งกว่าเขาเก่งกว่าใครๆ เขาจะรู้สึกท้าทาย แล้วก็เกิดกิจกรรม ขึ้น) หุหุ เฉพาะกะคนที่ไม่ชอบให้ใครมาเก่งกว่าตัวเอง ปล.อย่ากวน** เกินเหตุละ

หุหุ.. อาจจะได้ผลหรือไม่แล้วแต่ความสามารถเฉพาะตัวเด้อ

6.ข้อสุดท้ายที่ทุกคนควรจะมี <ความซื่อสัตย์> เป็นข้อเดียวที่ทำให้ผู้หญิงรักคุณอย่างถอนตัวม่ายขึ้น

คำเตือน!! จงอย่าใจอ่อนกับบุคคลที่ไม่ใช่แฟนเรา เพราะมันจะไม่ดีกับแฟนเราแล้วอาจจะเกิดโศกนาถกรรมกับเราได้

20. marnsura (0)
Mail to marnsura

25-02-2004, 01:44:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มุขจีบ ญ ของผมก็มีอะ เวลาไปเที่ยว pub หรือไปร้านอาหารเจอสาวสวยๆตรงตามสเปก ผมจะแอบๆ ทำเป็นมองๆ แล้วเดินไปหาเค้า พร้อมกับบอกว่า คุณๆ เพื่อนผมแอบชอบให้มาขอเบอร์อะจะได้ไหมคับ ชื่ออะไร เรียนไหน 555 ถามไปงั้นๆ อะ แบบว่าเพื่อนหล่อ สาวๆ ตอบแน่ๆ แล้วค่อยมาหาทางจีบเอาทีหลังอะ

ปล.ไม่หล่อแต่จน ใครจะสนใจป้าวหว้า

21. [SaDizHunter]DasIah` (0)
Mail to [SaDizHunter]DasIah`

25-02-2004, 06:27:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใช่สิผมมันคนใจแคบ ก้อมันมีที่ให้คุณคนเดียวนินา ประมาณนี้ๆ
22. Jotaro (0)
Mail to Jotaro

25-02-2004, 06:44:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รู้มั้ยคุณเปนคนสองใจ เพราะคุณเอาหัวใจผมไปทั้งดวง
-
ทำไมคุณไม่มีญาติเปนสไปเดอร์แมนนะ จะได้มีเยื่อใยให้กันบ้าง
-
เจอคุณคราวที่แล้วทำเอาผมไม่มีที่นอน เพราะความรักท่วมห้อง
-
การที่ได้พบคุณทำให้ผมกลัวการตกนรก เพราะคุณทำให้ผมได้รู้ว่าสวรรค์มีจริง
-
Only You I Need
Only Sweet You Are
Only Star You Be
Only Me Love You
-
งุงิ

23. DARK-LORD-SOLON (0)
Mail to DARK-LORD-SOLON

25-02-2004, 08:05:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เหอๆๆ สุดยิดเจงๆ
24. 8 (0)
Mail to 8

25-02-2004, 08:12:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใส่กางเกงในสีอะไรอ่ะน้องงงงงงง..........ใส่เกงในสีไรรรรรรรร
25. ple55 (0)

12-03-2004, 02:13:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่านะ มีคนมาขุดด้วยวุ้ย

26. .....
    14-12-2004, 20:55:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เสื้อคุณเปนรูอะ
รูเยิฟ เลิฟยู สุดตรีนอะ ชอบๆ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: