---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 19:04 ของวันที่ 24/11/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/2)
[1] [2] หน้าถัดไป >
ประสบการเสียวภาค2 ตอน Sexครั้งแรก มีรูปประกอบ
0. kamisaka_ayako (0)
Mail to kamisaka_ayako

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    09-01-2004, 21:59:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

กว่าจะถึงวันเสาร์ ที่สาวจะมานอนบ้านผม ผมเล่าเรื่องที่ผมมีเพศสัมพัทธุ์กับรุ่นพี่ใช้ฟังนะครับ ครั้งแรกของผมเลย

ตอนม.1 ผมเรียนที่ร.ร.ชื่อดังแถว ๆ ยานนาวา ผมจัดอยู่ในเกณฑ์ที่คารมดี พูดได้ทุกเรื่อง เรื่องไรผมโยงมามั่วกันได้หมดล่ะ หน้าตาพอใช้ได้ครับ ขืนบอกหล่อ เดี๋ยวพวกแกโห่เอา
มีวันนึง ผมจะข้ามถนนไปซื้อ เทป(สมัยก่อนจน มีแค่เทป) ที่7-11 ตรงข้ามโรงเรียนผม ผมรอสัญญาณไฟแดงให้รถหยุด ผมเหลือบไปเห็นรุ่นพี่ผมคนนึง
เธออยู่ม.5 ชื่อเสียงเธอไม่ต้องบอกเลย สุด ๆ เสี้ยวมาก ออกนักเลง ๆ ผมหันไปเจอก๊รีบหันหน้ากลับเลย เพราะผมเคยได้ยินเรื่องที่เด็กมองหน้าเธอ
แล้วโดนเธอขู่ (ผมไม่รู้จะกลัวทำใมเนาะ ตอนนั้นมันกัวนี่)พอไฟแดงแล้ว ผมก๊เดินข้ามถนน ผมหลบคนที่เดินสวนมา แล้วดันไปชนพี่เขาอ่าดิ หนังสือที่พี่แกถือมันก๊ร่วง

File attach: r414914-103.jpg (32 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

1. OppositE (0)
Mail to OppositE

09-01-2004, 22:01:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดให้งับ
2. kamisaka_ayako (0)

09-01-2004, 22:03:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอบอกว่า ร่วงกลางถนนด้วย โชคดีรถมันไม่เยอะ ผมงี้กลัวแกด่าอ่ะ ผมเลย ปากบอกว่าขอโทษครับ ๆ มือก๊เก็บหนังสือให้พี่เขา เขาคิ้วขมวด ๆ
ผมนึกว่าเขาต้องด่าผมแน่ เพราะแกปากจัดมัก ๆ แต่ก๊ไม่เปงงั้น พี่เขาไม่พูดไรแล้วก๊เดินกลับบ้านไป ผมเลยกุลีกุจรรีบไปซื้อเทป แล้วกลับบ้าน
มันผ่านไปประมาณเกือบ1เดือนครับ ผมมาเข้าค่ายทัศณาจรช่วงคริตมาสอ่ะครับ ทางโรงเรียนเขาจัดให้นักเรียนค้างที่โรงเรียน
และจะพาไปดูไฟประดับตามที่ต่าง ๆ พอกลับมา ก๊จะมีการจับของขวัญที่ใต้ตึกโรงเรียน(เขาเรียกว่าไร ที่เปงห้องโถงใต้ตึกอ่ะ)
มีการตักบุ๊บเฟ่ พมซักแต่ใส้กรอก พออิ่มแล้วผมมานั่งตรงม้านั่ง ผมนั่งข้าง ๆ ผู้หญิงใครก๊ไม่รู้ มันสลัว ๆ ผมได้ยินเสียงเธอพูดว่า น้อง เถิบมาซิ คนอื่นจะได้นั่งได้นะ

File attach: r414914-187.jpg (35 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
3. kamisaka_ayako (0)

09-01-2004, 22:04:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไปเล่นแร๊กต่อนะครับผม หายแลคแล้ว
4. Gob 2 (0)
Mail to Gob 2

09-01-2004, 22:07:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เราเกลียดนายเล่าไม่จบ ^-^a
อิอิกลับมาเลยๆ

5. adder (0)
Mail to adder

09-01-2004, 22:07:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ง่ะตั้งใจมาบอกเล่าจริงป่าววะ
6. MBK BOSS (0)
Mail to MBK BOSS

09-01-2004, 22:09:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาอีกเราชอบ!!!!!!!-!!!!!!!!!!!
7. kamisaka_ayako (0)

09-01-2004, 23:45:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมก๊นิ่ง ผมหันไปมองหน้า ก๊รู้ว่าเป็นพี่คนนั้น พี่เขาชื่อ สุ นะครับ พี่สุ เขาก๊บอกอีกว่า เข้ามานั่งใกล้ ๆ ซิ พี่ไม่กัดหรอก ผมก๊ยิ้มแหย่ะ ๆ แล้วเยิบไปนั่งใกล้ ๆ
พี่เขาถามว่าใช่เธอที่ทำหนังสือพี่ตกตรงทางม้าลายป่าว ผมก๊ตกใจ (คิดแก้แค้นตูเราะ) ผมบอกว่าใช่ครับ ผมขอโทษนะครับ ผมไม่ได้ตั้งใจ พี่เขายิ้ม ๆ แล้ว เอียงตัวมาหอมแก้มผม ผมงี้ช๊อคเลย
แถมผมได้กลิ่นเบียร์ พี่เขาบอกกับผมว่า พี่เขาได้ยินเรื่องผมมานานแระ(ผมเคยไปโหนแป้นบาสแล้วมันล้มลงมา)<<ไม่ได้ดั๊งนะ ตอนนั้นผมม.1ก๊จริงแต่ตัวผมก๊พอ ๆ กับพี่สุเขาน่ะครับ
พอผมลุกจะเดินหนี เพราะผมกลัวคนเมาอ่ะ(ตอนนั้นนะ)พี่สุมาจับมือผมแล้วถามว่า รังเกียจพี่หรอ ผมบอกว่าป่าวครับ ผมจะไปห้องน้ำ พี่สุก๊บอกว่าพอดีเลย พี่ก๊จะไป แต่กลัวความมืด

File attach: r414914-194.jpg (47 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
8. kamisaka_ayako (0)

09-01-2004, 23:47:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมเกลียดเนต E15D ครับ กลางวันผมเล่นไม่ได้เลย กลางคืนก๊ต้องหลังเที่ยงคืนไปแล้วถึงจะไม่ค่อยแลค พูดง่าย ๆ ครับ สู้ นาย เนตปลาฉลามไม่ได้ ผมซื้อมาลองแล้ว ใช้ได้เลยทีเดียว อาจจะเป็นเพราะ คนยังใช้น้อยก๊ได้นะครับผม
9. kamisaka_ayako (0)

09-01-2004, 23:55:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
(กำกัวความมืดนี่นะ กุมะเชื่อหรอก)พอถึงหน้าห้องน้ำมันจะแยกช/ญ ไว้ครับ ผมเลยดิ่งไปห้องน้ำชายเลย(จะเข้าไปทำแป๊ะไรห้องน้ำหญิง)
พี่เขาก๊ไม่เข้านะ เขายืนรอที่หน้าประตู มาจ้องผมฉี่อ่ะ(ม.1กุก๊เจี้ยวแข๊งนะ)พอผมเส็ดพี่เขาให้ผมไปยืนในห้องน้ำหญิงหน่อย(ตอนนั้นนร.ญเขา
ไปดูการแสดงดนตรีของพี่ ม.4-6 ที่กลางสนาม มันเลยร้างเลย ห้องน้ำชายด้วย)ผมก๊ยืนเฝ้าหน้าห้อง(ใมกุต้องทำตามมันด้วยวะ)
ซักพักพี่เขาร้องว่ากระดาษชำระไม่มี ให้เอาที่ข้าง ๆ ห้องให้หน่อย ผมก๊ไปหยิบมาให้ พอผมเดินเข้าห้องข้าง ๆ พี่เขาก๊พรวดตามเข้ามาครับ

File attach: r414914-232.jpg (29 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
10. kamisaka_ayako (0)

09-01-2004, 23:56:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
server เปิดแว้วววววววววววว

เล่นต่อ

11. 123456789
(Non member)
    10-01-2004, 00:09:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เฮ้ยกลับมาเล่าต่อดิ อย่าทำงี้นะเว้ยแมง หมดรมณ์เลย
12. xiiiblackcat (0)
Mail to xiiiblackcat

10-01-2004, 00:14:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อด่วนคับต่อด่วน
13. TokiYa (0)
Mail to TokiYa

10-01-2004, 00:19:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทำให้กุค้างแล้วจากไป
14. Taiji_nicky (0)
Mail to Taiji_nicky

10-01-2004, 00:24:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
น่า สงสารคนอ่านนน
15. Ex_Grand (0)

Mail to Ex_Grand

10-01-2004, 00:26:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ง่า ขาดตอนไปไหนเนี้ย เร็วๆดิ จาได้รีบๆต่อกานนะ
16. where
    10-01-2004, 01:14:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หายไปไหนทำไมไม่ต่ออ่ะ
17. waringosai (0)
Mail to waringosai

10-01-2004, 09:20:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เดียวนี้เรื่องในประมุลเค้า จะเล่ากันไม่จบหรอ
แม่.งเห็นเล่าแล้วค้างทุกเรื่องเลย
สาาดดดดดดดดดดดดดด มาต่อให้จบเลย

18. •mDc• (0)
Mail to •mDc•

10-01-2004, 09:30:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เฮ้อ...ในประมูลแมร่งมีแต่พวกฟันจนท้องแล้วก้อวิ่งหนี~
19. Hardway (1)

Mail to Hardway

10-01-2004, 12:35:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดครับ อยาดดูภาพอ่ะ
20. LoveMona (0)
Mail to LoveMona

10-01-2004, 13:21:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กรำ มาเล่าให้จบดิ
21. Dragon_fly (0)
Mail to Dragon_fly

10-01-2004, 13:32:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอร้องอย่าทำแบบนี้กรูจาอ่านต่อ
22. เด็กพัทยา
    10-01-2004, 13:33:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โอ๊จอร์ช!!!! ทำไมนายทำอย่างนี้หล่ะ..........เรา SAD เลย
23. kamisaka_ayako
    10-01-2004, 14:17:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แลวพี่เขาก็ดึงผมเข้าไปในห้องนั้นด้วย เล่นเอาผมตกใจเลยครับ พี่เขาก็หันมามองหน้ายิ้มมากระซิบบอกว่า *พี่กลัว* แล้วก็หอมแก้มผมทีนึงแล้วพี่ก้บอกให้ผมหันหลังไป พี่เขาคงกำลังถอดกระโปรง ฉี่อยู่มั้งครับ เพราะได้ยินเสียงน้ำแต่ยังไงก็มองไม้ค่อยเห็นหรอกเพราะมันมืด แล้วสักพักก็ชวนผมเดินกลับไป ระหว่างทางเดินนั้นพี่เขาสะดุดเท้าผมล้ม ตามสัญชาติญาณ!ป่าของผมแล้วมันก็ต้องรับสิครับ แต่เผอิญมันไปรับตรงหน้าอกพี่พอดีเล่นเอาพี่หน้าแดงเลย ผมก็เลยขอโทษพี่เค้า แปปปวดอึ
24. kuy22 (0)
Mail to kuy22

10-01-2004, 14:26:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆๆดูภาพนี่ไปก่อน
File attach: 0001.jpg (41 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: ดูก่อนละกัน
25. yumyum_na (0)
Mail to yumyum_na

10-01-2004, 15:23:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มายังฟระ ขุดๆๆๆ
26. kamisaka_ayako
    10-01-2004, 15:56:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล้วพี่สุก็หันหน้าไปอย่างอายๆ ผมก็ถามว่า พี่เปงไรรึป่าว ผมขอโทษนะ พี่สุก็บอกว่าไม่ป็นไรหรอก ไปเถอะ แล้วพี่สุก็เดินนำหน้าไป ก่อนจะถึงม้านั่งตัวเดิม มันจะมีพุ่มไม้อยู่พุ่มนึง พี่สุเดินไปถึงพ่มไม้แล้วก็หยุดแหงนหน้ามองบนฟ้าแล้วก็บอกผมว่า นั่งตรงนี้เหอะเงียบดี ผมก็เดินตามไปแล้วก็นั่งลงข้างๆ (ผมก็เริ่ม ออกอาการแล้วครับ) เดี๋ยวมีต่อ
27. kamisaka_ayako
    10-01-2004, 16:03:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ระหว่างนั่งคุยกันเรื่องทั่วๆไปเกี่ยวกับครอบครัวของผมกะของพี่สุ นั้น ผมก็ได้ยิมเสียงระฆัง ดัง แสดงว่านี่เข้าวัน คริสต์มาสแล้ว พอระฆังเงียบพี่สุก็หันมามองหน้าผมแล้ว บอกผมว่า เมอร์รี่คริสต์มาส แล้วก็โอบผมเข้าไปแล้วหอมแก้ม แล้วก็กอดผมอยู่อย่างนั้นผมก็ชักไม่ไหวแล้ว ( หน้ามืด มันเป็นงี้เอง) ผมก็กอดตอบ พี่สุก็เริ่มไซร้ซอกคอผม ผมขนลุกซู่เลย พี่สุยิ้มแล้วก็บอกว่าให้ผมอยู่เฉยๆ แปปๆ
28. 123546789555 (0)
Mail to 123546789555

10-01-2004, 16:08:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เจ้าของทู้มายัง มาต่อด่วยเลย เร็วเข้าเว้ย
29. 5555555555
    10-01-2004, 16:26:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กำลังมันมายังอ่ะครับ
เล่าต่อๆ

30. Distube_JOe
    10-01-2004, 16:49:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆๆๆ ร่วมด้วยช่วยกัน
31. __BENZ__ (0)
Mail to __BENZ__

10-01-2004, 17:07:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทำค้างแล้วจากไป ฮ่าๆๆ

[1] [2] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: