---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 01:21 ของวันที่ 02/10/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
กระทู้แจกจ่ายประการณ์เสียวครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
0. pakawit (0)

Mail to pakawit

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    18-12-2003, 17:29:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Share

เรื่องเสียวที่จะให้อ่านเป็นเรื่องจริงนะครับ แต่ไม่ใช่เรื่องของผม ผมเอามาจากเว็ปให้ชาวประมูลได้อ่านกันนะครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
1. pakawit (0)

18-12-2003, 17:33:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ประเดิมเรื่องแรกด้วยเรื่อง ลักหลับสาวสายเดี่ยว

ผมเป็นคนต่างจังหวัดอีกคนหนึ่งที่ มีประสบการณ์เรื่องบนเตียงพอสมควร ซึ่งผมจะเล่าให้เพื่อนๆได้อ่าน
กันนะครับ เป็นการแลกเปลี่ยนประสบการณ์กัน หวังว่าคงได้อ่านเรื่องของเพื่อนๆบ้างนะครับ เรื่องของผมมีอยู่
ว่าผมได้รู้จักกับผู้หญิงคนหนึ่ง ชื่อจอยบ้านผมกับจอยอยู่ติดกันผมอยู่คนเดียวส่วน จอยอยู่กับพี่สาวเราสนิทสนม
กันพอสมควรเพราะบ้านเราติดกัน จอยเรียนจบและได้สมัครเข้าทำงาน แต่ยังชอบทำตัวเหมือนเด็กๆอยู่เลย
ครับจอยชอบแต่งตัวตามแฟชั่น ก็เสื้อสายเดียวไงครับจอยชอบใส่มาก จอยบอกว่าใส่สบายและเย็นดีผมเจอเธอ
ทีไรก็เย็นวาบไปทั่วท้องน้องเลยครับ เพราะจอยจัดว่าเป็นคนสวยหุ่นดีคนหนึ่ง วันนั้นเป็นวันหยุดจอยไม่ได้ไป
ทำงานส่วนพี่สาวออกไปทำงานเพราะไม่ได้หยุด ผมเห็นจอยกำลังเดินเข้าบ้านถือของกินมาด้วย ผมแอบเห็น
เบียร์ที่เธอถือมาด้วยจึงถามเธอว่าไปไหนมาเธอตอบว่า ไปเดินซื้อของมา ผมมองเห้นหุ่นจอยวันนั้น จู๋ของผมก็
แข็งขึ้นมาทันทีเลยครับวันนั้นจอยใส่เสื้อสายเดียว และกางเกงขาสั้นสีขาว จอยเป็นคนขาวหน้าอกโตจนล้นเลย
ผมคิดหาทาง ฟันจอยมาหลายครั้งละแต่ไม่มีโอกาส พอตอนบ่ายผมจะออกไปกินข้าวผ่านหน้าบ้านจอยเลยกะจะ
เข้าไปถามว่า จอยจะเอาอะไรหรือเปล่า ผมเปิดประตูบ้านเข้าไปเห็นจอยนอนหลับอยู่บนโซฟา

ปล.ช่วยกันขุดนะครับจะมาต่อให้

2. pakawit (0)

18-12-2003, 17:42:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รวดเดียวจบเลย

เห็นจอยเอาขา
ข้างหนึ่งพาดกับที่พักแขนอีกข้างปล่อยห้อย ลงพื้นทำให้เนินเต่าของเธอดันกางเกงขาสั้นนูนเด่นขึ้นมาเห็นร่อง
ชัดเจอ ผมอดใจไม่ไหวคิดว่าเป็นไงเป็นกัน เดินเข้าไปนั่งตรงปลายเท้าผมได้กลิ่นเบิยร์ลอยมานิดหนึ่ง เธอคง
เมาแล้วหลับไป ผมก็เลยลองก้มลงไปดมร่อง ของจอยเบาแล้วเขย่าแขนจอยเบาๆแต่จอยไม่รู้สึกอะไรเลย ผม
เลยเอามือลูบเต่าของจอย เต่าเธอนูนมากผมเอานิ้วลากผ่านร่องของจอยสองสามที พอแน่ใจว่าจอยไม่ตื่นก็เริ่ม
รูดกางเกงขอสั้นของจอยออก จนเจอกับกางเกงในลายลูกไม้ของจอย ของจอยนูนเด่นมากจนทำให้กางเกงใน
ที่เธอใส่ดูเล็กไปถนัดตา ผมเอามือลูบอีกแล้วค่อยๆรูดกางเกงในตัวจิ๋วของจอยออกมา ผมก็มองเห็นเต่าของ
จอย ทั้งโหนกทั้งขาวที่สำคัญมีขนขึ้นเต็มไปหมด ผมจึงเดินไปปิดล็อกประตูบ้านพร้อมทั้งเอาม่านลงให้หมด
ของผมแข็งจนปวดไปหมดจึงเริ่มถอดเสื้อผ้าตัวเองออกพอผมถอดของตัวเองออกหมด ก็ค่อยๆไปนั่งข้างๆจอย
จับขาเธอแยกออกนิดหนึ่ง จากนั้นผมก็ค่อยๆก้มลงเอาลิ้นเลียเต่าของจอยเบาๆ ผมลองเอานิ้วแหวกแคมเธอดู
ของเธออ้าแดงแจ๋เลยจอยบิดตัวนิดหนึ่งทำให้ผมตกใจมากกลัวเธอตื่น แต่จอยก็ไม่ตื่นผมเลยลงลิ้นที่ร่องของ
จอยต่อ จนเต่าของจอยเริ่มจะแฉะสีหน้าเริ่มบิดเบี้ยวทั้งๆที่ตายังหลับอยู่ ผมเริ่มเลียที่ติ่งของเธอมีเสียงคราง
หลุดออกมาจากปากสวยๆของจอยนิดนึง ผมทนไม่ไหวแล้วมาถึงขั้นนี้แล้ว ก็เลยขึ้นไปคร่อมจอย พยายามให้
เบาที่สุด แล้วเอาจู๋ของผมจ่อที่รูของจอย แล้วเอาหัวคลึงนิดหนึ่งจากนั้นก็เอาไปจ่อให้ตรงรูของเธอแล้วค่อยออก
แรงดันทีละนิด ของจอยฝืดนิดหนึ่งครับแต่เธอหลั่งน้ำออกมาด้วยผมเลยกดผ่านร่องของจอยได้ไม่ยากนักพอสุด
ลำผมก็เริ่มซอยเบาๆงกลีบแคมของจอยตอดลำผมตุบๆ เบาๆ ผมเสียวจนแทบกลั้นไม่ไหวใจนึกอยากจะดูดที่
หน้าอกจอยแต่ไม่กล้าถอดครับ ได้แต่เอามือคลึงเบาๆนอกเสื้อ แล้วก็ค่อยๆซอยไปเรื่อยๆ เต่าของจอยก็ตอดลำ
ผมไม่หยุดเหมือนกัน แล้วในที่สุดผมก็ทนไม่ไหวเริ่มซอยเร็วขึ้นๆแล้วก็ปล่อยน้ำเสียวของผมพุ่งปรี๊ด เข้าไปใน
เต่าของจอยจนหมด ผมค่อยๆดึงของผมออกมาช้าๆของจอยยังตอดลำ ของผมเหมือนเสียดายอยู่เลยพอถอด
ออกมาหมด รู้ของจอยอ้าหวอเลยครับมีน้ำเสียวของผมไหลออกมาที่ปากรู้ด้วย ผมเลยก้มลงไปเลียต่ออย่างเสีย
ดาย ใจจริงอยากจะเอาต่ออีกทีแต่กลัวพี่สาวจอยจะกลับมาก่อนเลยหยิบทิชชู ออกมาเช็ดของจอยจนสะอาดแล้ว
ผมก็รีบใส่เสื้อผ้าตัวเองและของจอย พอเสร็จก็รีบกลับบ้านมานอนหลับสบายลืมไปซื้อข้าวกินเลยครับ เพราะตื่น
เต้นมาก พอตื่นมาเจอจอย เลยถามจอยว่าไม่ไปไหนเหรอครับ จอยหลบๆตาผมเหมือนจะรู้ แต่ก็ตอบมาว่า เมา
เลยหลับไป แล้วเราก็คุยกันซักพักผมก็ขอตัว ตอนหลังจอยก็รู้ว่าผมทำและก็เป็นโชคดีของผมที่ได้เธอเป็นแฟน
และยังแอบมีอะไรกันบ่อยๆตอนพี่สาวเธอไม่อยู่ครับ จริงๆแล้วผมยังมีประสบการณ์เกี่ยวกับผู้หญิงคนอื่นอีกนะ
ครับ แล้วว่างๆผมจะมาเล่าให้ฟังอีกนะครับ

ปล.ถ้าขุดจะมีเรื่องต่อไปนะครับ

3. Alkene (0)
Mail to Alkene

18-12-2003, 17:49:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จู๋ๆๆๆๆๆ
ไรกันโดนเอาขนาดนั้นไม่รู้สึกคงแปลก- -"
เวอดีครับ
ช่วยแต่งเรื่องที่มันสมจิงหน่อย
จะได้มีกำลังใจขุด
มาถึงเลียเลยไม่ทำตามสะเตบเลย oh my god
เด็กป.1ยังแต่งได้เลยมั้ง

4. pakawit (0)

18-12-2003, 18:06:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เออขอโทษนะครับ ผมไม่ได้เป็นคนแต่งเรื่องนะครับ ผมบอกตั้งแต่เริ่มต้นแล้วว่าเอามาจากเว็ป ไม่ทราบว่าคุณตาบอดรึไงครับ
5. pakawit (0)

18-12-2003, 18:07:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ประเดิมต่อด้วยเรื่อง สอนเสียว

ผมชื่อชัยครับเป็นคนกรุงเทพ อาศัยอยู่ห้องเช่าแถวฝั่งธนบุรี กับน้องออย น้องออยเป้นญาติห่างที่มาเรียน
กรุงเทพ เพราะบ้านน้องออยอยู่ต่างจังหวัด แม่น้องออยเลยเอามาฝากให้ผมดูแล ออยอายุ 18 แล้ว สูง ขาวสวย
หุ่นเซ็กซี่ มากจนผมอดไม่ได้ที่จะต้องเก็บไปแอบจินตนาการบ่อยๆ เราอยู่กันมานานสนิทกันมากคุยกันได้ทุก
เรื่อง นับวัน ออยยิ่งสวยขึ้นเรื่อยๆ แล้วมีอยู่วันนึงแฟนผมมาค้างที่ห้อง ตอนนั้นผมคิดว่าน้องออยหลับแล้ว จึงทำ
อะไรกับแฟนรุนแรงไปหน่อย แฟนผมก็ครางเสียงดังมาก ลืมบอกไป ผมกับออยนอนคนละห้องกันนะครับผมกับ
แฟนเล่นกันอย่างสนุก นอนหงายมั่ง นอนคว่ำมั่ง จนเสร็จแฟนผมหลับไปแต่ผมปวดฉี่จึงลุกมาเข้าห้องน้ำ ตอน
เข้าห้องน้ำมันต้องเดินผ่านห้องของน้อยออยคนสวยขณะที่ผมเดินผ่านหน้าห้องน้องออย ประตูห้องเธอไม่ได้ล็อค
ผมจึงค่อยๆแง้มดู ผมเห็นน้องออยนอนบนเตียงตัวเปลือยเปล่า หันหลังมาทางผม เธอแหงนหน้าสูดปากคราง
กระเส่า ผมคิดว่าเธอคงแอบดูผมทำกับแฟนแน่เลย ผมเลยค่อยๆย่องเข้าไปแล้วถอดเสื้อผ้าออกหมด ในตอน
นั้นออยกำลังเอามือบี้เม็ดของเธออยู่ มืออีกข้างหนึ่งบดคลึงหัวนม

ปล.ขุดเด้อขุดๆ

6. pakawit (0)

18-12-2003, 18:14:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อวุ๊ยต่อๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผมทนไม่ไหว จึงเอื้อมมือไปจับนมน้องออย
คลึงและบี้หัวนมเธอน้องออยตกใจลืมตาเห้นผมตัวเปลือยเปล่าอยู่เธอจะร้องผมรีบเอามือปิดปากเธอไว้แล้วถาม
เธอว่า "เมื่อกี้แอบดูพี่ใช่มั้ย" เธอพยักหน้า ผมจึงถามเธอต่อว่า "แล้วอยากให้พี่ทำให้มั้ย"เธอไม่พูดแต่หน้าแดง
ผมจึงค่อยๆจับมือเธอที่กำลังบี้หัวนมตัวเองอยู่ แล้วผมก็บี้คลึงที่หัวนมเธอแทน เธอครางออกมาผมเริ่มใช้ปาก
ซุกไว้เลียตั้งแต่ดวงตา จมูกใบหู ลงมาซอกคอ จนมาถึงนมที่อวบอิ่มหัวนมสีชมพู ทั้งสองข้าง ผมใช้มือทั้งสอง
ข้างคลึงเคล้าแล้วใช้ปากดูดเลียที่หัวนมของออยเบาๆ ขบเบาๆดูดแล้วดึงแล้วปล่อย น้องออยครางออกมาฟังไม่
ได้ศัพท์ ผมซุกไซ้ต่ำลงมาจนถึงหน้าท้องและเรื่องลงมาหยุดที่เนินสวาท เนินของน้องออยใหญ่เกินตัวมีขนพอ
งาม ผมเอามือลบไล้เนินของเธอแล้วเอานิ้วแยกร่องเธอออกจนเห้นช่องภายในมีน้ำสวาทไหลออกมา ผมจึงใช้
ลิ้นเลีย น้องออยถึงกับยกก้นลอยขึ้นเพื่อดันให้เนินอยู่ติดกับหน้าผม มือของเธอกำผ้าปูที่นอนจนแน่น ผมเลียซัก
พักน้องออยก็บอกผมว่า "เอาใส่เข้าไปเถอะค่ะ ออยเสียววววววว" ผมจึงหยุดแล้วจับขาของน้องออยข้างหนึงยก
ขึ้นแล้วค่อยๆแหย่ แค่หัวถูกเนินสวาทน้องออยก็แอ่นก้นขึ้นรับ ผมเลยดันหัวของผมเข้าไปได้นิดหน่อย น้องออย
ก็ร้องบอกว่าเจ็บให้เอาออกก่อน ผมจึงหยุดแล้วหันมาดูดเลียหัวนมเธอต่อ

ปล.ช่วยกันขุดหน่อยสิครับ

7. pakawit (0)

18-12-2003, 18:18:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตอนจบละ

เธอครางจนเผลอผมจึงดันทีเดียวมิด
ยันโคน น้องออยร้องลั่น " โอ้ยย เจ็บฉีกหมดแล้ววว เบาๆสิค่ะ " ผมจังปลอบเธอว่าไม่เป็นไร แค่เยื้อพรมจรรย์
ขาดเท่านั้นเองเจ็บนิดเดียว ผมแช่เอาไว้ซักพักก็ค่อยเริ่มจังหวะช้าเนิบ ชักออกมาเกือบสุดและดันเเข้าไปจน
มิด ชักเข้าชักออกแต่ละครั้ง เนินหนอกของผมชนเม็ดเสียวของน้องออยจนเธอต้องร้องครางและส่ายก้นร่อนรับ
น้องออยร้องบอกผมว่าให้ทำเร็วๆขึ้นอีก ผมจึงซอยถี่ขึ้นทั้งแรงและเร็วโดยไม่ต้องพัก ซักพักผมก็รู้สึกถึงการ
ตอดรัด รีบกระแทกอีกสองสามครั้งผมก็ปล่อยน้ำขุ่นของผมเข้าไปในช่วงสวาทของเธอ เราถึงสวรรค์พร้อมกัน
ผมนอนแช่อยู่อย่างนั้นจนน้องออยบอกให้ลุกผมจึงแกล้งเธอโดนการชักเข้าชักออก แล้วเจ้าตัวดีของผมดันแข็ง
ขึ้นมาอีก เราจึงต่อกันรอบสองจนเสร็จ ผมมาดูของน้องออยเห้นมีเลือดติด และของเธอก็เริ่มบวม ผมจึงเอาลิ้น
เลียเนินของเธอและจูบปากเธอ และกลับห้องไป.. หลังจากนั้น ผมก็แอบมีอะไรกับน้องออยบ่อยๆ จนแฟนจับได้
ผมเลยชวนทั้งสองคนทำพร้อมกันเลย แล้วว่างๆจะส่งมาเล่าเรื่องตอนที่ผมกับแฟนกับน้องออย มีอะไรพร้อมกัน
3 คนนะครับ..ตอนน้ผมขอไป...กะน้องออยคนสวยก่อน อยากอีกแล้ว อิอิ

ปล.ยํานะครับเป็นเรื่องที่ผมเอามาจากเว็ปไม่ใช่เรื่องผมหรือเรื่องที่ผมแต่งนะครับ ^ ^

8. pakawit (0)

18-12-2003, 18:28:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อกันเหอะเดี๋ยวนายหนูของคุณจะหดซะก่อน

ผมชื่อ โจ้ อายุ 21 ปี รู้จักกับเก่ง เก่งอายุเท่ากับผม รูปร่างขาว อวบ หน้าอกใหญ่มาก วันหนึ่งเรานัดไปเที่ยว
วันลอยกระทงปีที่แล้ว ผมชวนเก่งเข้าเธค และเก่งใส่กระโปรงสั้นมาก เสื้อสายเดี่ยว เรากินเหล้ากันคนละขวด
และเราก็กลับบ้านโดยผมไปเก่งที่บ้าน ผมเอามอเตอร์ไซด์ไปส่ง ทางเข้าบ้านเก่งเปลี่ยวมากมีแต่ป่าและต้นไม้
เยอะไปหมด ตอนที่ผมไปส่งนั้นนมของเก่งได้กระแทก กับหลังผมหลายครั้งมาก จนเจ้าโลกของผมตื่นขึ้นมา
และจูๆ รถก็เสียกลางทาง ผมลองซ่อมดู และผมให้เก่งลองสตาร์รถผมเห็นขาอ่อนของเก่ง เพราะผมซ่อมอยู่
ตรงล้อหน้าจึงทำให้ผมเห็นขาอ่อนของเก่งรถก็ไม่ยอมติดผมว่านั้นเป็นโอกาสดีที่ผมจะได้กับเก่ง เก่งพูดขึ้นมา
ว่าเก่งไปตรงนี้เดียวมานะ ผมถามว่าจะไปไหน เก่งบอกว่าจะไปฉี่ นั้นเป็นโอกาศดีของเจ้าโลกของผมอีกแล้ว
ผมแอบดูเก่ง และผมย่องเข้าไปหาเก่ง ผมบอกว่าผมขอนะ เธอบอกว่าอย่าเดียวมีคนเห็นผมบอกว่าไม่มีหรอก
เท่านั้นผมก็จูบปากเธอแล้วมือทั้งสองก็ขยำนมทั้งสองที่ใหญ่มาก

ปล.ช่วยขุดด้วยนะ

9. pakawit (0)

18-12-2003, 18:33:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อโว้ย

เธอก็ร้องว่า "อย่านะคะ"ผมก็เริ่มเอานิ้วแหย่
ที่หอยของเธอ เธฮร้องคร่ำครวญว่า อย่าคะ ไม่ยอมหยุด ผมก็ชักนิ้วเข้าออกไปมา เธฮเริ่มมีอารมณ์ขึ้นมาเธอ
บอกกับผมเสียวจังเลย เธอก็ควักเจ้าโลกขผงออกมาจากกางเกงแล้วเธฮเธอก็อม เธอเก่งกว่าที่ผมคิดเธออม
เข้าๆออกๆ จนน้ำว่าวของผมทะลักแล้วเธอก็กลืนมันเข้าไป แล้วผมก็เอาเจ้าโลกของผมแหย่ เข้าไปไหน!ของ
เธอร้องขึ้นมาว่า "โอ๊ย ..." เจ็บจังเลย ช้าๆ หน่อย ผมก็เริ่ม แทงเข้าๆ ออก ๆ ผมไม่แทบเชื่อเลยเธอกับรับกระ
แทงเธอบอกว่า เร็วขึ้นอีกคะจน!ของเธอมีน้ำว่าวออกมา เธอผลักผมนอนแล้วเธอเป็นฝ่ายรุกบ้าง เธอกระแทก
ได้ดีมากจนเจ้าโลกของผมมีน้ำออกมาเป็นครั้งที่สอง เธฮบอกว่าเอาท่าอื่นบ้าง ผมให้เธอโค้งตูดเธอมาแล้วผม
ก็เอาเจ้าโลกเข้าไปไหนใน!ของเธอ แล้วก็กระแทกไปมา จนเราถึงจุดสุดยอดพร้อมกันแล้วเราก็ต่อกันที่บ้าน
ของเธอเพราะพ่อแม่ของเธอไม่อยู่ไปต่างจังหวัด 2 อาทิตย์ เราเริ่มกันที่เตียงนอน เราเสร็จกันประมาณ 3-4
ครั้ง และตั้งแต่วันนั้นเราได้เสียกันทุกวัน และเราก็นัดกันตอนที่พ่อแม่ไม่อยู่บ้าน แล้วผมจะเล่าอีกนะคับ

เอาภาพไปดูเล่นนะครับ

File attach: 189.jpg (74 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: