---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 22:56 ของวันที่ 30/10/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/3)
[1] [2] [3] หน้าถัดไป >
เรื่องจริงระหว่างผมกับพี่สาวข้างบ้าน (สารภาพบาป)
0. loveloso (0)
Mail to loveloso

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    08-12-2003, 22:08:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ย้อนหลังไปประมาณปี 2539 ช่วงตี้นปี ประมาณเดือน มกราคม ผม เพิ่งลาออกจากงานที่ทำประจำอยู่ (คงไม่จำเป็นต้องบอกน่ะ) ซึ่งช่วงเวลานั้น ผมว่างงานอยู่ กำลังเบื่อ ๆ งาน ก็เลยอยู่ว่าง ๆ ที่บ้าน พี่สาว ที่จะเอ่ย ขึ้นมานี้เป็นพี่สาวของพี่ผู้หญิงเจ้าของบ้าน (เป็นพี่ของเจ้าของบ้านอ่ะ) แล้วเขาก็มาพักอยู่ด้วยเป็นครั้งคราวเท่านั้น ซึ่งผมเอง นั้นไม่เคยคุยกับพี่คนนี้เลย แต่กับพี่เจ้าของบ้านก็เคยคุยกันบ้างในตอนนั้น ยังไม่สนิทกันเท่าไร (เจ้าของบ้านก็ผู้หญิง) แล้ววันที่ผมได้คุย กะพี่เขานั้นก็ไม่ได้ตั้งใจอะไร วันนั้นเวลาประมาณ 5 โมงเย็นได้ ผมก็ดูหนังช่อง 3 ครบเซ็ทที่ดูประจำพอดี ก็เลยว่าง ก็เลยออกมาเดินเล่นหน้าบ้าน อ้อ บ้านเทาว์เฮาว์ส น่ะครับ คงจะรู้จัก มันจะติด ๆ กันอ่ะ แล้วลูกของเจ้าของบ้านซึ่งเปงเด็กตัวกาเปี๊ยกเดียว เขาก็เอามาหัดเดิน ใน ใน ในอะไรหว่า ไอที่เอาให้เด็กนั่งตอนหัดเดินอ่ะ เรียกไม่ถูก แล้ว พี่สาวกับเจ้าของบ้านก็อยู่ด้วย ผมก็เดินผ่านไป เจ้าของบ้านก็ทักผม " ว่าไง ยังไม่ได้งานอีกเหรอ " ผมก็ตอบ " อ้อ เบื่อ ๆ อยู่ ยังไม่อยากทำตอนนี้ " แล้วเจ้าของบ้านก็แนะนำให้ผมรู้จักกับพี่สาวเขา " นี่ พี่สาวของพี่ ตกงานอยู่เหมือนกัน " ไอผมก็ ยิ้ม ๆ " เหอ ๆ " (เออ พี่สาวของเจ้าของบ้านเป็นคนหุ่นดีมาก ๆ เท่าที่ผมเคยเจอมาน่ะ) ทีแรกผมก็คิดว่าคงไม่มีไรหรอก แค่ทักทายกันทำม่ะดา แต่คุณพี่สาวเธอก็ถามผมว่า " อยู่บ้านคนเดียวเหรอ น้อง " เช๊ะโด้ งงไปเลยดิ
คนเพิ่งจะเคยคุยกัน ดันถามว่าอยู่บ้านคนเดียวเหรอ " ป่าวคับ อยู่กะแม่ สองคน " พี่สาวก็ว่า " อ้อ เหรอ " แล้วก็คุยห่าไรไปมั่งจำไม่ได้ แต่ที่จำได้ว่าไม่ได้เรื่องอะไรเท่าไร

ไม่ใช่เรื่องที่แต่งขึ้นหรือพิมพ์ตามหนังสือแต่อย่างใด ใครไม่เป็นผมตอนนั้นไม่รู้หรอก แต่ว่าตอนนั้นผมอายุแค่ 18 เองน่ะคับ ตอนนี้ 25 แล้ว แต่ไม่เคยเล่าให้ใครฟังที่ไหนมาก่อน ถ้ามีเพื่อน ๆ อยากฟังต่อก็จะเล่าให้ฟังล่ะกันน่ะ

1. ต่อต่อต่อต่อ
(Non member)
    08-12-2003, 22:12:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แบบ ชอบ เษือก เรื่องชาวบ้าน
2. skyneter (0)
Mail to skyneter

08-12-2003, 22:13:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อคับ
3. ต่อต่อต่อต่อ
    08-12-2003, 22:15:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เดี๋ยว ได้ดูหนังxไหม น่า สนุกจัง
4. loveloso (0)

08-12-2003, 22:25:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอบคุณสำหรับเพื่อน ๆ ที่รับฟังน่ะคับ ต่อเลยน่ะ
แล้วก็มาวันรุ่งขึ้นคับ เออ พี่สาวคนที่พูดถึงนี่เค้าชื่อ " พี่จุ๋ม! " แต่ผมจะเรียกเค้าว่า " พี่! " สั้น ๆ น่ะ แล้วพี่!ก็ชอบแต่งตัวแบบ นุ่งกางเกงขาสั้นแบบที่เด็กสมัยนี้ชอบใส่อ่ะ แล้วพี่แกขาวมั๊ก ๆ เปงอาหมวยอ่ะ แกชอบมานั่งอยู่หน้าบ้านตอนเย็น ๆ แล้วก็คุยกะเด็ก ๆ ในซอยบ้าน แล้วผมก็เดินไปซื้อเป๊ปซี่กินที่ร้านปากซอย ตอนเดินผ่านแก ๆ ไม่ได้ทักน่ะ แล้วผมก็ไม่ได้ทักแก คือยังป๊อดแหกอ่า แต่ว่าแอบมองดู หุ่นแกตลอด (บ้าป่าวว่ะกุ) ใครไม่มองก็บ้าแล้วอ่ะ ขาวโคด หุ่นก็ดี แถมแต่งตัวโชว์อีก แล้วพอตอนผมเดินกลับพี่แกก็ทักผม " โอม (ชื่อเล่นจริง ๆ ของผม) ถ้าใครเล่น loki จะเคยเห็น ชื่อ เดี๋ยวจัดให้ นั้นน่ะคือตัวผม ไปถามเพื่อน ๆ ได้ว่าชื่อ " โอม " จริงไหม แล้วผมก็หันไป " คับ " พี่แกพูดต่อ " กินแต่เป๊ปซี่ กินอย่างอื่นไม่เป็นเหรอ " เหอ ๆ ไอเราก็งง ให้กุกินอะไรฟ่ะ อย่างอื่น ผมก็บอก " กินอะไรอ่ะพี่อย่างอื่น " พี่แกบอก " เหล้าเบียร์ไง พี่เห็นโอมกินแต่เป๊ปซี่ เหมือนเด็กเลย " เช๊ะโด้ อีกแล้ว พี่แกคุยกะผมแบบนี้อีกแล้ว ไอผมก็คิดว่าพี่แกคงจะพูดเล่น ๆ อะไรทำนองนี้แน่ ๆ แต่พอหลายวันต่อมา แกก็มักจะทักผมแบบว่าเรื่องอะไรทำนองเนี่ยะประจำ จนผมได้ไปคุยกับพี่!แบบว่านั่งคุยกันเลยอ่ะ ไอตาก็จ้องแต่ขาแกอ่ะน่ะ ผมว่าแกก็รู้ว่าผมมอง แต่แกก็ไม่ได้แสดงอาการอะไรเลย แล้วก็คุยกันเรื่องงานที่ทำมา ทำไมถึงได้ออก มีเรื่องอะไรก็คุยไปเรื่อยเปื่อย อ่ะ แล้วอยู่ดีๆ แกก็ควักเงินมา ร้อยนึง บอกว่า " โอม ไปซื้อเบียร์มากินกันดีก่า กินเป็นเพื่อนพี่หน่อย " เฮ้ย ๆ ใจกุแทบแตก " เออ ๆ แหะ ๆ " แล้วผมก็เดินไปซื้อคับเพื่อน ๆ ใจนี่เต้นเลย ตอนนั้นผมก็เคยฟันหญิงมาแล้วน่ะ แต่กะพี่คนนี้ไม่รู้เป็นไร อ้อ พี่เค้าอายุประมาณ 28-29 ได้คับ แต่ยังเป็นสาว ไม่หย่อนยานเลยน่ะ (ตูว่าเต่งตึงด้วยซ้ำปาย) เฮือก กลืนน้ำลาย แล้ว เอาเบียร์มาให้พี่เค้า พี่เค้าก็ไปหยิบแก้วน้ำมาใส่ กินกันหน้าบ้านพี่แกแหละ กินอยู่ประมาณ 4 ทุ่มกว่า ๆ ได้ แล้วน้องแกก็มาตามให้เข้าบ้าน " !เข้าบ้านได้แล้ว 4 ทุ่มกว่าแล้ว " แล้วพี่เขาก็เข้าบ้านไป ผมก็ กลับบ้านไป

เด้วต่อน่ะ ถ้ามีเพื่อน ๆ อยากฟังอีก

5. skyneter (0)

08-12-2003, 22:25:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อให้เสร็จนะ
นอนละ

6. skyneter (0)

08-12-2003, 22:32:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สู้ๆ
ต่อเร้วๆนะ

7. ca18det (0)
Mail to ca18det

08-12-2003, 22:44:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อเลยอ่ะ กำลังอยากหาอะไรอ่านเล่นอยู่
8. loveloso (0)

08-12-2003, 22:45:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาว่ะ นึกว่านอนไปแล้ว ก็ต่อให้ฟังเลยน่ะ

มาถึงคืนที่ผมกล้ามาก ๆ พี่แกก็ชวนผมกินเบียร์อีก ผมก็กินกะแกอีก แล้วก็เริ่มคุยเรื่องข่างล้างแล้วคับ คืนนี้ ไอผมก็ซัดเบียร์เข้าไปอึ๊ก ๆ ๆ (จริง ๆ กินม่ายเก่งอ่ะ) แต่อาศัยว่า ถ้าเมาแล้วคงจะกล้าพูดแน่ ก็เลยเมาตามที่คิดเลยคับ มึนหัวตึ๊บ แล้วผมก็คุยเรื่องไอนั้นกะพี่แกเลย ตอนถามแกไปทีแรกน่ะ " พี่จุ๋ม เคยมีอะไรกับใครไหมคับ " พี่จุ๋มบอก " เคยสิ พี่อายุเท่าไรแล้ว " เอาล่ะว่ะ " แล้วตอนที่มีอาราย ๆ กันน่ะ พี่จุ๋มอายุเท่าไรเหรอ " พี่จุ๋ม " อืม จำไม่ได้อ่ะ แต่คิดว่าประมาณ 20 ต้น ๆ " เหอ ๆ ผมถามอีก " คือว่าผมก็เคยมีอะไรกับแฟนคนเก่าน่ะพี่ แต่เขาแบบว่า ไม่เป็นอะไรเลยอ่ะ นอนนิ่ง ๆ ไม่ค่อยมีอารมณ์ร่วมกับผมเท่าไรเลย " พี่จุ๋ม " อืม ๆ ก็คงเป็นบางคนน่ะ " โอว์โนว์ แม่เจ้าเว้ย ตอนนั้นไอจ้อนผมแข๊งปั๊กเลยคับ พี่จุ๋มแกคงสังเกตุเหมือนกัน ไอผมก็นังอ้าขาเลย เมาเต็มที่ แล้วคำถามที่ผมอยากจะถามแกมานานแสนนานก็กำลังจะหลุดปากออกไป " เออ พี่จุ๋ม ถ้าผมถามอะไรพี่ไปพี่อย่าโกรธผมน่ะคับ " พี่จุ๋ม " หือ อะไรล่ะ " ผม " ก็แบบว่า ถ้าผมพูดอะไรไป หรือว่าอะไรก็ตามที่ออกจากปากผม ถ้าพี่จุ๋มไม่ชอบ ก็อย่าโกรธผมน่ะคับ " พี่จุ๋ม " ก็พูดมาสิ ไม่พูดจะรู้เหรอ " นี่เรื่องจริงน่ะคับ ใครไม่เชื่อผมไม่ว่า ใครหาว่าผมแต่งเรื่อง เด้วโพสไว้น่ะจะให้เบอร์โทรศัพท์ นัดให้มาหาเลย แล้วจะชี้ให้ดู หรือถ้ากล้าก็เดินเข้าไปถามแกเองเลย " แต่พักหลังนี้แกไม่ได้มาพักที่นี้เลย " (เด้วจาบอกว่าทำไม) แล้วผมก็พูดเลยคับ " คือผมอยากมีอะไรกับพี่จุ๋มอ่ะคับ " พูดจบ พี่แกหัวเราะคับ " อิ อิ อิ อิ " พี่จุ๋ม " ไม่ได้หรอก โอม แต่ก็ดีน่ะที่กล้าพูดออกมา " เฮ้อ ไอจ้อนผมที่กำลังเคารพธงชาติ บัดนี้มันได้เก็บธงชาติเรียบร้อยเลย " เซ็งฉิบเรยกุ " แล้วพี่จุ๋มไม่ได้แสดงท่าทางอะไรกับคำถามของผมเลย พอเบียร์หมด พี่จุ๋มก็จะเข้าบ้าน ผมก็บอกพี่แกว่า " พี่จุ๋ม คิดว่าผมไม่ได้พูดล่ะกันน่ะ " พี่จุ๋ม " ไม่เป็นไร พี่ไม่ได้โกรธอะไร นี่ " เหอ ๆ ๆ (พูดจริงหรือเล่นหว่า) ท่าทางแกไม่ได้ มีอะไรแปลกไปตั้งแต่ตอนนั้งกินจนเข้าบ้านเลยอ่ะ เหมือนว่าไม่ได้คุยอะไรกันด้วยซ้ำ

เริ่มจะถึงความจริงแล้วคับ ขอความเห็นเพื่อน ๆ อีกนิดส์น่ะ
ยังอยู่กันหรือป่าว

9. loveloso (0)

08-12-2003, 22:47:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีแค่สามคนที่คุยกะผม ไม่เป็นไรคับ ก็ดีที่มีเพื่อน ๆ ที่อยากฟังอยู่ (ตั้ง 3 คน เข้ามาอ่านเปงร้อยอ่า)

เด้วเข้าห้องน้ำแป๊ปน่ะ

10. kapook-bs (-1)
Mail to kapook-bs

08-12-2003, 22:48:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดให้ 1 จึ๋ง....
คืนนี้ตูให้กาเทยที่มาอาศัยที่บ้านไปเรียกผู้หญิงมานอนด้วยวะ....
วันนี้มีงานประจำปี.....5555 จะเรียกมาได้ป่าววะเนี้ย
ถ้าเรียกมาได้ละก้อ.....เปงครั้งแรกของตูเลยเว้ย 5555....
ลุ้นเอา.....

11. kapook-bs (-1)

08-12-2003, 22:50:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ง่า.....อยู่ด้วยคนเดะ
อีกประมาณ ตี 1-2 เด๋วก้อจะโทรไปตามแย้ว
(จาด้ายป่าวน๊า)

12. Libido (0)
Mail to Libido

08-12-2003, 22:51:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆๆ รอฟังอยู่นะ
13. kapook-bs (-1)

08-12-2003, 22:54:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เข้าห้องน้ำนานจัง....
ไม่ใช่ตกส้อมตายแย้วเหรอ....เฮ้อ
คนกาลังรอฟัง....

14. DeviL
    08-12-2003, 22:55:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆ
อ่ะ ช่วย 1 จึ๊ก

15. ca18det (0)
Mail to ca18det

08-12-2003, 22:55:51   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เข้าห้องน้ำเสร็จยาง
16. -=[`MeOw`eVe`]=- (0)
Mail to -=[`MeOw`eVe`]=-

08-12-2003, 22:59:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาต่อสิๆๆๆ
เร้วๆ

17. kapook-bs (-1)

08-12-2003, 22:59:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ชักว่าวอยู่หรือไงน๊า.....
นานชิบเป๋ง.....(- -")

18. loveloso (0)

08-12-2003, 23:10:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อคับ
แล้ววันต่อมาเลยคับ เช้าของวันที่ผมจำมาจนทุกวันนี้มันเป็นเช้าที่ผมแทบไม่อยากเชื่อเลยว่ามันจะเกิดขึ้นกับผมได้
พี่เปิ้ล(น้องสาวพี่จุ๋มเจ้าของบ้าน) ไปธุระคับแฟนพี่เปิ้ลก็ไปทำงานตามปกติ ก็คือบ้านของพี่แกมีพี่จุ๋มอยู่คนเดียวอ่ะคับ แล้วผมก็ออกไปซื้อเป๊ปซี่อีกเหมือนเดิม ตอนเดินไปซื้อนี้ก็มองเข้าไปในบ้านแกน่ะคับ แต่ก็ไม่เห็นแกหรอก แล้วก็ไม่รู้ด้วยว่ามีแกอยู่บ้านคนเดียว ตอนเดินกลับมามองเข้าไปในบ้านอีกที เจอพี่แกยืนอยู่ตรงประตู(ด้านใน) พอดีเลยคับ แล้วพี่จุ๋มก็โบกมือเรียกให้ผมเข้าไปในบ้านแก (เหอ ๆ อะไรกันว่ะเนี่ยะกุ) เข้าเลยสิคับ รออะไรอยู่ รมยังค้างอยู่เลยจากเมื่อคืน แล้วรู้ไหมคับพี่แกใส่เสื้อผ้ายังไง " ชุดนอนสายเดียวสีดำแบบตัวเดียว ซึ้งเป็นผ้าที่บางมาก ๆ ผมไม่เคยเห็นชุดนอนแบบนี้ สาบานได้ " สุดยอดเลยคับ เข้าไปนั่งปุ๊ป ไอจ้อนออกอาการในทันใด แล้วพี่จุ๋มแกก็ถาม " เรื่องเมื่อคืนอ่ะ โอมพูดจริงหรือป่าวที่ว่าอยาก...กะพี่ " แม่โว๊ยยยยยยยยยยยยยยย ใจเต้นไม่เป็นจังหวะเลย " เออ จริงคับ " แล้วโอมไม่กัวแม่ว่าเหรอ " ตอบหยั่งไว " แม่ไม่รู้จะว่าเรื่องอะไร " ผมพูดต่ออีก " ผมอยาก...กะพี่จุ๋มจริง ๆ แต่ไม่กล้าพูดคิดมาตั้งนานแล้ว " พี่จุ๋ม " เหรอ พี่ก็อยาก...กะโอมเหมือนกันแหละจริง ๆ น่ะ เมื่อคืนก็นอนคิดอยู่เหมือนกันว่าจะเป็นไรไหมถ้าเรามีอะไรกันจริง ๆ " โอว์มายก๊อด แม่เจ้า ใจผมเต้นแรงเข้าไปอีก " แล้วพี่จุ๋มกัวอะไรหรือคับ " พี่จุ๋ม " พี่กลัวเปิ้ลมันรู้ ถ้ามันรู้พี่ก็อยู่ที่นี่ไม่ได้แน่มันอายคน พี่สาวตัวเองทำตัวแบบนี้น่ะ " ผมต่อ " แล้วพี่เปิ้ลจะรู้ได้ไงคับถ้าพี่จุ๋มไม่บอก " พี่จุ๋มก็นิ่ง ๆ ไป ( เออ! คือว่า ตอนนี้น่ะคับ เก้าอี้โซฟา ผมกะพี่จุ๋มนั่งติดกันเลย) แล้วพี่จุ๋มก็นิ่งอีก แต่แกเงยหน้าขี้นมา ตรงหน้าผมเลย ไอผมก็ไม่รอช้าเลยคับ ปากมันขยับไปเองตามธรรมชาติเลย " จ๊วบแรกเข้าให้ " ผมประเดิมก่อนเลยคับ พี่จุ๋มก็ตามต่อจากปากผมเลย ไม่ดิ้น ไม่หนี แถมเอามือกอดผมอีก เอาล่ะเว้ย ฝันเป็นจริงแล้ว แล้วผมกะพี่จุ๋มก็ นัวเนีย อยู่ประมาณ 5 นาทีได้ (คิดว่าน่ะ) แล้วพี่จุ๋มก็บอก " ไปข้างบนเถอะโอมข้างล่างไม่ดีหรอกเด้วมีคนมาเห็นเข้า " ผมตอบ " คับ ๆ " หยั่งไวอ่ะ ผมกะพี่จุ๋มก็รีบจ้ำขึ้นห้องเขาเลยคับ เป็นห้องนอนเล็กด้านหลัง พอพี่จุ๋มเข้าไปปุ๊ป พี่แกเปิดแอร์ปั๊ป ทำบรรยากาศเลย เปิดแอร์เสร็จ พี่จุ๋มแกถอดเสื้อผ้าออกทันที โอว์โนว์ ขาวไปทั้งตัว (แต่โฟโมสต์พี่จุ๋มเล็กปายหน่อยอ่าน่ะ) ไม่ได้ใส่ใจเท่าไร เสร็จแล้วผมก็ยืนอึ้งอยู่ครับไม่คิดว่าพี่แกจะถอดเสื้อผ้าเลย พี่จุ๋มก็บอก " ถอดเสื้อผ้าสิยืนทำไม " ผมตอบ " เออ ไม่ได้ตอบอะไรน่ะ " ก็ถอดเด้วนั้นเลย เสร็จแล้วพี่แก " จ๊วบ " ผมก่อนเลย ผมกำลังขึ้นคร่อมแก แล้วแก็บอก " อย่าเพิ่งสิ ช่วยพี่ก่อน " เหอ ๆ ตอนนี้มันพร้อมจะ....แล้วอ่ะคับ แล้วผมก็....ทันทีเลยไม่สนที่พี่จุ๋มบอก (อายว่ะไม่อยากเล่าต่อ) ประมาณได้แค่ไม่กี่ทีเองคับเพื่อน ๆ ไอจ้อนผมก็เรียบร้อยโรงเรียน...) เออเวลาไอจ้อนเสร็จเนี่ยะ อารมมันก็จาหายปายหมดเลย (คิดว่าผู้ชายทุกคนเป็นน่ะ) แล้วพออารมหายไป ไอความคิดว่า เฮ้ย ถ้าพี่เปิ้ลมาเห็นกุตอนนี้ทำไงว่ะเนี่ยะ ก็เลยรีบใส่เสื้อผ้าแต่งตัว โดยไม่ได้สนใจพี่จุ๋มเลยน่ะ แล้วพอแต่งตัวเสร็จ พี่จุ๋มก็ถาม " ทำไมเร็วจัง โอม " ผมตอบ " เหอ ๆ มันห่างไปนานอ่ะพี่ แล้วผมก็อยากกะพี่มานานแล้วด้วย พอได้จริง ๆ มันก็ไวแบบนี้อ่า " เสร็จแล้วผมรีบกลับมาบ้านเลย ซักพักพี่จุ๋ม ซึ่งไม่เคยเข้ามาในบ้านผมเลย (วันนั้นผมก็อยู่บ้านคนเดียว) อยู่ๆ พี่จุ๋มก็เดินเข้ามา ผมก็ต๊กใจเลย เฮ้ย อย่าบอกน่ะว่ามาต่ออีก ผมถาม " มีไรป่าวพี่ " พี่จุ๋ม " แหม พอตัวเองสบายก็หนีมาเลยน่ะ " ผมต่อ " ป่าวพี่ เด้วพี่เปิ้ลมาเห็นก็ซวยดิ " พี่จุ๋ม " อืม ๆ นี่พี่มาขอยืม เทปเพลงฟังหน่อย มีเพลงอะไรมั่ง " ผมตอบ " มีแต่เพลงเก่าพี่ ตกงานไม่มีเงินซื้อหรอก " พี่จุ๋ม " อ้อ ไม่เป็นไรพี่ชอบเพลงเก่า ๆ อยู่แล้ว มันเพราะดีกว่าเพลงใหม่ ๆ อีก " ไอผมก็หัวเราะ เหอ ๆ ๆ แล้วพอเลือกเทปเสร็จ พี่จุ๋มก็ เดินมา " หอมแก้มผม 1 ที " แล้วก็พูดว่า " พี่ไปและน่ะ เด้วจะเอาเทปมาคืน เอาไปอัดก่อน "

โอ๊ยง่วงนอนโคดยังมีคนอยู่ไหมอ่าเอาไว้ต่อพรุ่งนี้ได้ไหมอ่าพร่งนี้ผมทำงาน 8 โมงด้วยต้องตืนเช้าอ่ะ ( 6.00) อ่ะ

19. -Ae|SsZ- (0)
Mail to -Ae|SsZ-

08-12-2003, 23:13:51   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เอามันขึ้นไปอยากอ่านมากครับน่าสนใจดี

20. 1212
    08-12-2003, 23:13:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดให้ 1 จึ๊ก
21. loveloso (0)

08-12-2003, 23:14:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้าไม่มีคนแล้วผมไว้มาต่อพรุ่งนี้ล่ะกันน่ะ ขอบใจทุกท่านที่เข้ามารับฟังการสารภาพความจริงของผมน่ะ

ขอบใจมาก ๆ

22. kapook-bs (-1)

08-12-2003, 23:16:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โด่เอ้ย....ไม่ไม่เล่าเหตุการร์ตอนนั้นวะ ว่าทำไงบ้าง....
ลัดงี้หมดอารมณ์เลย......ว้า...ไม่ได้เลื่องๆ

23. Gazz~* (0)
Mail to Gazz~*

08-12-2003, 23:19:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อเร็วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
24. loveloso (0)

08-12-2003, 23:19:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมนี่เป็นขาประจำบอร์ดนี้มานานแต่ว่าไม่เคยคิดว่า ตัวเองจะกล้าเล่าเรื่องแบบนี้ให้เพื่อน ๆ ฟังเลยน่ะคับ
เพราะผมเห็นหลาย ๆ เรื่องในบอร์ดนี้มาเยอะ ก็เลยคิดว่า ถ้าผมมาโพสแล้วเพื่อน ๆ จะคิดว่าเป็นเรื่องแต่งขึ้นมาอีก ซึ่งถ้าผมจะแต่งเรื่องอะไรซักเรื่องนี้คงไม่เอาเรื่องชีวิตของผมมาเล่าให้ฟังแน่ ๆ แต่นี่มันเป็นเรื่องจริง ๆ ที่เกิดขึ้นกับผมจริง ๆ ปัจจุบันแฟนผมคนเดียวที่ผมเล่าให้ฟัง (เล่าน่ะไม่รวมที่ความแตก )
ที่เล่า ๆ มานี่ก็มีความรู้สึกเหมือนกันน่ะ พอคิดถึงตอนนั้นน่ะ แต่ตอนนี้คิดว่าคงไม่มีแล้วอ่ะ
ยังไม่จบน่ะ ขอพักแป๊ป เรื่องนี้อยู่กับผมมา 7 ปีแล้ว จำได้ไม่เสื่อมคลาย อาจมีบางตอนที่คำพูดไม่ตรง 100% แต่ผมก็เอาเท่าที่ความหมายใกล้เคียงที่สุดน่ะคับ

เด้วต่อน่ะเมื่อคอฉิบ ตาจาปิดแย้วอ่า T.T "

25. loveloso (0)

08-12-2003, 23:21:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
To.Rep.22 มันมีเด็ดกว่าตอนนั้นอีกคับใจเย็น ๆ ผมกำลังย้อนอดีตอยู่ 7 ปีมาแล้วน่ะคับ ไม่ได้แต่งเรื่องขึ้นมาน่ะคับ
26. loveloso (0)

08-12-2003, 23:24:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พรุ่งนี้จะมาเล่าต่อถึงเหตุการ์ณวันต่อ ๆ มาน่ะคับ เพื่อน ๆ ไม่อยู่กันแล้ว ผมก็ไปนอนแล้วน่ะคับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามา และจากไป

27. loveloso (0)

08-12-2003, 23:42:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นอนก่อนน่ะเด้วพรุ่งนี้จามาเหลาให้ฟังต่อ

บาย

28. it-is-a-dog (0)
Mail to it-is-a-dog

09-12-2003, 00:01:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อะไรว่ะจารีบนอนไปไหน แก่แล้วยังเศือกรีบนอนอีกอหิวาตกโรคเอ้ย กรูยังฟังไม่มันส์เลย แล้วไมพี่จุ๋มแกย้ายไปอยู่ที่อื่นเมิงก็ไม่บอกกรู
29. glayjinhum (0)
Mail to glayjinhum

09-12-2003, 00:26:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่าว เวง ไปนอนซ่ะแระ

กะลังเสี่ยนเลยตู -"-

30. tsutenai_luckyman (0)
Mail to tsutenai_luckyman

09-12-2003, 00:51:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เวง ไปนอนแล้วหรอฟระ เนื้อเรื่องใช้ได้วุ้ย ขุดให้ 1 ที
31. burst (0)
Mail to burst

09-12-2003, 01:07:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อืมเล่าทีนึงยาวดี ขุดให้ 1 ทีละกัน

[1] [2] [3] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: