---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 18:45 ของวันที่ 18/09/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/3)
[1] [2] [3] หน้าถัดไป >
เรื่องเสียว V1
0. Yongha (0)
Mail to Yongha

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    05-12-2003, 22:19:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมมีเรื่องแปลกๆเกี่ยวกับครั้งแรกของผมมาเล่าให้ฟัง คือตอนนั้นผมอยู่ ม.6 และผมเป็นพวกเด็กกิจกรรม
ทำมันทุกอย่าง ตั้งแต่งานกีฬา งานโรงเรียนจนถึงหนังสือรุ่น ทำให้ผมเป็นที่รู้จักในบรรดาน้องๆชั้นต่างๆ
แต่จะมีอยู่คนที่สนิทและเรียกว่าติดผมมาก เป็นเด็กผู้หญิงชื่อ กบ กบเรียนอยู่ ม.2 ในตอนนั้น เป็นเด็กร่า
เริง ทะลึ่งตึงตัง มีเรื่องได้หัวเราะเป็นประจำ บ้านกบอยู่หลังโรงเรียน ครอบครัวกบมีแผงขายอาหารอยู่ปาก
ซอยโรงเรียน ทำให้ผมเจอกบเป็นประจำเพราะผมมักจะอยู่โรงเรียนถึงเย็นๆเสมอแล้วแต่ว่าทำกิจกรรมอะไร
อยู่ กบมักจะเดินแกร่วอยู่กับผมเสมอๆจนเพื่อนๆแซวว่าผมหลอกเด็กนี่หว่า ผมมักจะเคืองเพราะผมกำลังไล
่จีบเพื่อนหญิงคนนึงอยู่เหมือนกัน กบรู้เรื่องนี้และมักจะถามผมอยู่เสมอ วันนึงกบวานให้ผมช่วยติวการบ้าน
ให้หลังเลิกเรียนที่บ้านซึ่งผมทำให้บ้างเป็นครั้งคราว กบนอนคว่ำเหยียดยาวอยู่กับพื้นมีผมนั่งดูอยู่ข้างหน้า
บนเก้าอี้ อยู่ๆกบก็ถามขึ้น "จีบพี่หญิงติดรึยังพี่" หญิงคือเพื่อนที่ผมกำลังจีบอยู่ ผมตอบติดตลกว่า "เกือบละ
รอให้เขาใจอ่อนอยู่" จากนั้นเจ้ากบก็เริ่มแจ้วๆถามนู่นนี่ จนถึงคำถามนึงว่า " ถ้าพี่ได้พี่หญิงเป็นแฟน พี่จะ
หยั่งว่ากันมั้ย" ผมเลยตะคอกไปว่า "เฮ้ย ทะลึ่งน่ะ" แต่กบไม่ยอมเลิก "บอกหน่อยน่านะ" ผมปัดรังควาณ
ไปว่า "ไม่รู้เว้ย ทะลึ่ง เป็นเด็กเป็นเล็ก" แต่กบยังถามมาอีกว่า "แล้วพี่เคยหยั่งว่ารึยัง" ผมยังไม่รู้ตอบยังงัย
แต่กบก็ยังรุกถามต่อ "ยังเหรอพี่ แล้วพี่ทำไงอ่ะ ชักว่าวเหรอ" ผมชักไม่ไหวเลยบอกไป "เฮ้ย แก่แดดแก่ลม
มากไปแล้วนะเราน่ะ" กบลุกขึ้นนั่งถามอีก "แล้วพี่ชักว่าวยังไงอ่ะ ทำให้ดูหน่อยเด่ะ" ผมเลยตะคอก "เฮ้ย
จะบ้าเรอะ" คราวนี้กบลุกขึ้นแล้วเดินเข้าใส่แบบเอาจริงแล้วเริ่มตะโกน "กบจะดูนี่ ทำให้ดูหน่อยเด่ะ" ผม
พูดได้แค่ "เฮ้ย" แล้วกบก็ไม่ฟังเสียงอีกต่อไปแถมบอกว่า "ขอดูหน่อย ไม่งั้นกบจะกรี๊ดให้ลั่นเลยด้วย" เสียง
กบดังจนผมกลัวใครจะได้ยินเข้าเลยต้องจำนน "โอเค โอเค" ผมบอกแต่ก็ยังพยายามหาทางออกดดยถาม
กบว่า "แล้วถ้าพ่อแม่เรามาละยุ่งเลยนะเว้ย" แต่กบบอกหน้าตาเฉย "โอ้ย กว่าจะกลับก็มืดละพี่ ไม่ต้องห่วง
เอ้าถอดซิพี่ กบอยากเห็น" กบเดินเข้ามาจนชิดที่ผมนั่งอยู่ ผมลังเลแล้วตัดสินใจ เอาละวะยอมมัน ผมปลด
เข็มขัดและรูดซิบออกแล้วล้วงเอาน้องชายของผมออกมา มันเกือบแข็งเต็มที่เพราะความตื่นเต้น แล้วก่อนท
ี่ผมจะทันพูดอะไรกบก็กำท่อนเอ็นของผมไว้เต็มมือแล้วเริ่มรูดเข้าๆออกๆ "ฮิฮิ แข็งดี" ผมกลืนน้ำลายอย่าง
ยากเย็น กบถามมาอีก "ทำอยางนี้ใช่มั้ยพี่ ชักว่าว" ผมกลั้นใจตอบไป "อื้อ ฮื๊อ" กบดูจะยิ้มอย่างพอใจมาก
แล้วกบก็โพล่งขึ้นว่า "พี่ทำหยั่งว่ากับกบนะ นะคะ" เสียงกบฟังดูอ่อนหวานแปลกๆโดยที่มือยังรูดลำค...ผม
จนแข็งเด่ ผมกลั้นใจตอบไป "ไม่ได้มั้ง เรายังเด็กไปนะกบ อื้อออ.." แต่กบตอบว่า "ไม่เอากบจะทำอย่างใน
หนังเอ็กซ์ กบเคยใช้แต่นิ้ว" ผมละงงไปหมด ว่าแล้วกบก็ล้วงเข้าไปใต้กระโปรงตัวเองแล้วรูดถอดกางเกงใน
ออก กบถลกกระโปรงขึ้นแล้วปีนคร่อมขึ้นมาบนตักผม กบจับค...ผมตั้งขึ้นแล้วใช้นิ้วตัวเองแหวกกลีบหอย
ซึ่งเรียบเนียนปราศจากขน กบขยับตัวขึ้นแล้วยัดหัวค...ของผมเข้าไปในหอยของตัวเองแล้วร้อง "โอ้ะ......
อื้อออ...." ผมเห็นกบกัดฟันกดตัวเองลงเรื่อยๆจนลำค...ผมมิดเข้าไป รู!ของกบทั้งแน่นทั้งฟิตจนผมเจ็บ
หัวค.... แล้วกบก็เริ่มขย่มตัวเด้งขึ้นเด้งลง รูหที่ฝืดคับเริ่มลื่นมากขึ้น ผมกอดเอวกบไว้แล้วเริ่มกะเด้าตาม
จนกบร้อง "อื้อ..งอื้อ...ถึงซิคะพี่อู๊ด....ถึงซิคะ อะ...อ้า...." เสียงของกบทำให้ผมทนไม่ไหว ผมจับเอวกบไว
้แล้วกะเด้าเสยขึ้นไปจนสุดลำจนน้ำแตกกระจาย ผมกะเด้าห..ของกบอีกสองสามครั้งจนน้ำผมออกหมด
กบหัวเราะ "ฮิฮิ ดีจังเลย" ผมมองหน้ากบแล้วถาม "กบไม่เจ็บเหรอ" กบยิ้มแล้วตอบว่า "ไม่ค่ะ กบเคบลอง
กับเพื่อนหลายทีละ แต่ของพี่อู๊ดใหญ่กว่าของเพื่อนกบอีก" ผมละงงเป็นไก่ตาแตก หลังจากวันนั้นผมมัก
จะติวการบ้านให้กบแทบทุกวันเลย

ขุดเลย

1. Yongha (0)

05-12-2003, 22:19:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใครอยากอ่านต่อเข้ามาขุด เวลาน้อย
2. Yongha (0)

05-12-2003, 22:21:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากเล่ามั่ง ผมชื่อนัท แฟนผมชื่อ นิ เราสองคนอายุเท่ากันคือ 17 ปี เรียนอยู่ ม.5 เราคบกันมาก็ 6 เดือน
กว่าๆแล้ว เคยมีอะไรกันแค่นิดๆ หน่อยๆ ก็แค่ ลูบ คลำ จูบ หอมแก้ม ไซร์กันธรรมดาใน 4-5 ครั้งแรก นิ
เป็นเด็กเรียนเก่ง ขยัน ผิวขาวมาก ตาโต น่ารักมาก หุ่นดีพอใช้ ส่วนผมก็เป็นเด็กห้องเดียวกับนิ แต่ผมเรียน
แย่ หนักไปทางเล่น กีฬา ดนตรี กิจกรรมและเมื่อ วันเสาร์ที่ 12 ก.พ. 2543 นี่เอง เราก็ไปฉลองวาเลนไทน์กัน
ไปเดินห้างวันนั้นกลับเร็วมาถึงที่บ้านผม ซึ่งนิ จะมาประจำ ผมก็พาเข้าห้องเหมือนเคยแต่คราวนี้มันมากมาย
กว่าที่คิดผมเริ่มด้วยการจูบ ซึ่งนิ ครั้งนี้ รับจูบผม ด้วยการแลกลิ้น เรียกว่านิจูบเก่งมากเลย นี่เด็กเรียนนะ จนก
็เริ่มจัดการ ถลกกระโปรงขึ้น(วันนั้นเธอใส่ชุด กระโปรงสั้นเอี้ยม) ลูบที่บริเวณเนินของนิ นิไม่มีเสียงร้องหรอก
มีแต่หลับตา แต่ผมสังเกตเห็นมือนิ มันจะสั่นๆไม่อยู่กะที่ ผมจัดการถอดกางเกงในและถอดเสื้อทุกอย่าง ผม
เพิ่งเคยเห็นของจริงกับตาก็ครั้งแรกเลย นูน อวบอิ่ม มีขนขึ้นเต็มพื้นที่โดยรอบ มีร่องที่แนบสนิทกันแถบจะ
ไม่มีรอยแยกเลย อย่างนี้เรียกว่า บริสุทธิ์ผุดผ่องเลยซิครับเนี่ย ผมเอามือไปลูบๆ เต่าของนิ สลับกับการ ขึ้นไป
ดูดนมเธอ บีบ สักพักผมก็ใช้ปากเลียเต่าของเธอ ผมก็เคยทำครั้งแรก รสชาติมาดีอย่างบอกไม่ถูก กลิ่นคาวน้ำ
ของเธอก็แรง ยั่วยวน ผมถอดกางเกงผมจนหมด ไม่รอช้าและไม่เป็นภาษา แย่เข้าไปในรูของนิทันที ตอนนี้
นิดิ้นนิดหน่อยแล้ว พลางพูดว่า "แย่ทำแบบนี้นะ"ใครจะไปฟังอะไร ใจผมเตลิดไปแล้ว ผมยัดเข้าไปอย่าง
เดียวจนมิด นิผวากอดและยังดิ้นอยู่แต่หลับตาผมเริ่มซอยช้าๆก่อนตามปรัชญา VCD ที่ผมเคยดู นิมีแต่เสียง
หายใจที่ถี่ ไม่มีเสียงร้อง ผมเลยซอยไปเรื่อยๆและเร่งความเร็วขึ้น นิเริ่มขยับเอวรับจังหวะ สักพักเธอก็เสร็จ
เพราะมือเธอเกร็งมาก และหน้า ตัว แดงไปหมด ผมก็เสร็จแล้วหลั่งไว้ข้างใน แล้วเราก็มานอนกอดกัน วันนั้น
พอตื่นมาแต่งตัวผมไปส่งเธอที่บ้าน ระหว่างนั่งในรถผมไม่กล้าพูดกับนิสักเท่าไรเพราะผมก็อายเหมือนกัน
จนมาเปิดเรียนวันวาเลนไทน์นี่แหละ ถึงได้พูดกันและทำตัวแบบปกติ ที่ผิดไปก็คือ นิจะมีท่าทีหวงและเอา
ใจใส่ ผมมากกว่าเดิม
----------------------------------------------------------

ลุยๆๆๆ จบแย้ววว
::

Modified on: 05-12-2003, 22:23:52

3. Yongha (0)

05-12-2003, 22:22:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หวัดดีค่ะ จำอ้อยได้มั้ยคะ ที่เล่าเรื่อง "ที่จอดรถอันว่างปล่าว"ไงคะ คราวนี้อ้อยโดนรุมค่ะ เล่าเลยละกันนะคะ
คือวันนั้นเจตต์ (จำได้มั้ยคะ)ต้องทำรายงานปิดบัญชีบริษัท ที่จริงคืนนั้นอ้อยก็จะกลับบ้านอยู่แล้วละค่ะ เพื่อน
มาส่งอ้อยที่ที่จอดรถหลังจากทานข้าวเย็นกัน พอดีอ้อยเห็นรถเจตต์ยังจอดอยู่เลยตั้งใจว่าจะแวะเข้าไปทักทาย
สักหน่อย อ้อยขึ้นไปที่แผนกบัญชีของตึกซึ่งตอนนั้นทั้งชั้นก็มืดเกือบหมดแล้วละนะ เหลือแต่ไฟในออฟฟิศ
ของเจตต์ซึ่งกำลังง่วนกับเอกสารบัญชีกองโต อ้อยเดินเข้าไปถามว่าอีกนานมั้ย เจตต์ก็ว่าเกือบเสร็จแล้วกำลังรอ
พี่นพพรหัวหน้าแผนกมาเซ็นชื่อเพราะแกออกไปทานข้าว อ้อยเลยถามว่า งั้นตอนนี้ก็ว่างซิคะ แล้วยิ้ม เจตต์
ยิ้มและยักคิ้วตอบ เท่านั้นละค่ะได้เรื่อง เจตต์ลุกจากเก้าอี้แล้วเดินเข้ามาทันที เรากอดแล้วประกบปากจูบกัน
อย่างเมามัน แล้วเจตต์ก็ถอดเสื้อนอกอ้อยออก แล้วล้วงมือเข้าไปในเสื้อตัวในของอ้อย เจตต์หยุดมายิ้มให้อ้อย
ทันทีที่รู้ว่าอ้อยไม่ได้ใส่บรา มือเจตต์ทั้งฟอนทั้งเฟ้นนมอ้อยแถมยังเอานิ้วบี้หัวนมซะอ้อยต้องแหงนหน้าคราง
เพราะความเสียว ปากเจตต์ก็ซุกไซร้ที่ซอกคอจนอ้อยขนลุกไปหมด เจตต์ล้วงมือเข้าใต้กระโปรงตัวสั้นของอ้อย
แล้วรูดกางเกงในอ้อยลง อ้อยกระซิบถามเจตต์ว่าไม่มีใครมาตอนนี้แน่นะ เจตต์ส่งเสียงอู้อี้ตอบมาขณะที่เม้ม
ปากงับหัวนมอ้อยผ่านเสื้อไหมตัวบาง อ้อยสยิวจนต้องขยุ้มลงบนผมเจตต์ แล้วอ้อยก็ต้องสะดุ้งสุดตัวอีกครั้งเพราะ
เจตต์เล่นเอานิ้วกลางทิ่มพรวดเข้ามาใน!ที่ชุ่มไปด้วยน้ำหล่อลื่นของอ้อย อ้อยยกขาขวาพาดขึ้นบนสะโพกของ
เจตต์กัดปากแล้วหลับตาปี๋พยายามไม่กรี๊ดออกมา แต่นิ้วโป้งของเจตต์ที่บี้ลงมาบนติ่งเสียวทำให้อ้อยต้องร้องออก
มาจนได้ แล้วอยู่ๆเจตต์ก็ถอนนื้วออกแถมกอดอ้อยแน่นขึ้นแล้วจูปปากอ้อยอย่างหนักหน่วงพร้อมกับกดหัวอ้อย
ไว้จากด้านหลัง มืออีกข้างของเจตต์เลื่อนมาหิ้วขาอ้อยไว้แนบลำตัวจนอ้อยต้องเขย่งเท้าอีกข้าง แล้วก่อนที่อ้อยจะ
รู้ว่าอะไรเป็นอะไร ปากอีกปากก็ประกบกับกลีบเนื้อของ!อ้อยแล้วลิ้นยาวนุ่มก็ชอนไชเข้ามาพร้อมกับมือคู่นึง
ซึ่งแหวกแก้มก้นอ้อยออกจนกว้าง อ้อยตกใจจนตาลืมโพลงแต่เจตต์ก็ยังยึดอ้อยไว้แน่นและจูบอย่างไม่ยอมหยุด
ความตกใจพร้อมกับความเสียวจากลิ้นของคนแปลกหน้าที่ควานลึกอญุ่ในถ้ำสวาทของอ้อยทำให้อ้อยน้ำแตก
ย่างแรง อ้อยกรี๊ดเช้าไปในปากเจตต์จนหมดแรง แขนขาที่พยายามเกร็งขืนไว้ก็เปลี้ยไปเฉยๆ เจตต์ปล่อยขา
อ้อยลงแต่คนแปลกหน้าก็ยังคงทั้งดูดทั้งเลียหอยอ้อยอยู่อย่างนั้นจนอ้อยเสียวไปหมด อ้อยเกาะเจตต์ไว้เพราะยืน
ไม่ถนัดแถมยังอยู่บนส้นสูงด้วย ค่อยๆหันไปดูก็พบว่าคนแปลกหน้านั้นคือพี่นพพรนั่นเอง พี่นพพรตลบกระ
โปรงอ้อยขึ้นลิ้นแกตวัดไปมาบนติ่งเสียวสลับกับการชอนไชซะจนอ้อยสะดุ้งเฮือกติดๆกัน กางเกงแกกองอยู้ที่
ข้อเท้าในขณะที่มือนึงรูดลำท่อนเอ็นของแกเอง อ้อยหันกลับมาก็พบว่าเจตต์ยืนยิ้มอยู่ มือเจตต์ถอดเข็มขัดกับ
กางเกงออกลงไปกองกับพื้นแล้วท่อนเอ็นยาวเกร็งก็ชี้ขึ้น เจตต์จับมืออ้อยข้างนึงมากำแท่งจรวดเขาตั้งไว้ แล้วรวบ

-------------------------------

digqqq

มีต่อ

4. Yongha (0)

05-12-2003, 22:23:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โคนผมหางม้าของอ้อยไว้ด้วยมืออีกข้างกดอ้อยให้ก้มลง อ้อยปรือตามองเจตต์แล้วอ้าปากอมหัวจรวดของเจตต์เข้า
ไป ดูดเบาแล้ววนลิ้นจนรอบ เจตต์รวบผมอ้อยไว้ด้วยมือสองข้างแล้วโยกตัวหน้าหลังดันลำท่อนเอ็นของเขาเข้าๆ
ออกๆจากปากอ้อยขณะที่พี่นพพรตั้งอกตั้งใจดูดเลีย!อ้อยจนอ้อยแทบจะน้ำแตกซ้ำออกมา สักพักเจตต์โยกตัว
ดันลำจรวดเข้าออกในปากอ้อยเร็วขึ้นๆ พร้อมๆกับที่อ้อยครางออกมายาวดัง อื้อออมมม เพราะความเสียวสุดยอด
จากลิ้นพี่นพพร เจตต์จับผมหางม้าอ้อยแน่นแล้วดันท่อนเอ็นเข้ามาจนสุดแล้วปล่อยน้ำรักออกมาจนเต็มปากอ้อย
อ้อยดูดแล้วกลืนแล้วกลืนอีกจนเจตต์หยุดการหลั่ง แล้วพี่นพพรก็ครางมาจากข้างหลัง เจตต์เอาท่อนเอ็นออกจาก
ปากอ้อยแล้วหันอ้อยซึ่งยังอยู่ในท่าก้มไปทางพี่นพพร ซึ่งตอนนี้ยืนขึ้นเต็มตัวพร้อมกับรูดลำแท่งสวาทอยู่ในมือ
แกเอื้อมมืออีกข้างมาจับหน้าอ้อยให้แหงนขึ้นอย่างแผ่วเบาแล้วบอกให้อ้อยอ้าปากและแลบลิ้นไว้ พี่นพพรจ่อหัว
จรวดรูปเห็ดนั้นกับปากอ้อยแล้วชักมือเข้าออกๆเร็วขึ้น ครู่เดียวแกหลับตาขมวดคิ้ว แล้วคราง อื้ออออ หนักๆออก
มา แล้วน้ำรักข้นขาวก็กระฉูดออกมาจากปลายหัวจรวดของแก สองกระฉูดแรกกระจายเต็มหน้าอ้อย ที่เหลือพี่
นพพรดันเฉพาะส่วนหัวเห็ดนั้นเข้าปากอ้อยแล้วกระฉูดน้ำเชื้อจนอ้อยกลืนไม่ทัน แกรูดท่อนเอ็นแกเข้าๆออกๆ
ปากอ้อยช้าๆพร้อมๆกับครางเบาๆ แล้วขณะที่อ้อยดูดกลืนน้ำรักพี่นพพร เจตต์ซึ่งอยู่ด้านหลังอ้อยก็ดันท่อนเนื้อ
ซึ่งกลับแข็งขึ้นมาอีกเข้ามาในรูสวาทอ้อยจนสุด อ้อยใจหายวาบ เจตต์จับลงมาบนแก้มก้นอ้อยแล้วโยกสะโพก
เป็นวงกลมจนอ้อยต้องร้องออกมาทั้งๆที่ท่อนเอ็นพี่นพพรอยู่ในปาก แล้วเจตต์ก็ถอนแท่งเอ็นที่ฉ่ำไปด้วยน้ำหล่อ
ลื่นของอ้อยออกมา และก่อนที่อ้อยจะทันรู้ตัวพี่นพพรก็จับไหล่อ้อยไว้ แล้วอ้อยก็รู้สึกถึงหัวค...ของเจตต์ดันมา
ตรงรูก้นอ้อย ถึงแม้เจตต์จะเคยเล่นประตูหลังอ้อยมาแล้ว แต่อ้อยก็ยังตกตะลึงอยู่ดี อ้อยแหงนหน้าขึ้นร้องยาวว่า
โอ้ย แล้วหัวค...ของเจตต์ก็แทรกเข้ามาในรูทวารของอ้อย อ้อยเสียวจนแทบจะหมดสติแต่ทั้งเจตต์และพี่นพพร
ยังประคองอ้อยไว้จนแท่งเอ็นของเจตต์เข้าจนสุด อ้อยเกาะแขนพี่เจตต์ไว้ตัวอ้อยสั่นไปหมด แล้วเจตต์ก้อขยับตัว
นั่งเอนลงบนเก้าอี้โดยมีอ้อยนั่งซ้อนอยู่บนเจตต์ พี่นพพรแยกขาอ้อยออกแล้ววางพาดบนที่ท้าวแขนของเก้าอี้
เจตต์เอื้อมมือทั้งสองมาดึงเสื้ออ้อยออกแล้วเคล้นนมทั้งสองข้างของอ้อยจากข้างหลัง ขณะที่อ้อยกำลังจะชินกับ
ความเสียวจากค...ของเจตต์จากประตูหลัง พี่นพพรก็จับหัวท่อนเอ็นแกดันพรวดเข้ามาในหอยของอ้อย อ้อยแหงน
หน้าร้องแทบจะไม่มีเสียงออกมาพาดหัวไว้บนไหล่เจตต์ ความเสียวอย่างสุดยอดวิ่งผ่านตัวอ้อยจนอ้อยกระตุกพริ้ว
ไปทั้งร่าง อ้อยรู้สึกเหมือนกับเสร็จแล้วเสร็จอีกไม่ยอมหยุด แล้วขณะที่อ้อยกำลังจะร้องว่า อ้อยไม่ไหวแล้ว ทั้งพี่นพ
พรและเจตต์ก็เริ่มผลัดกันดันท่อนเอ็นเข้าๆออกๆจากรูทั้งสองของอ้อย ตัวอ้อยโยกไปมาตามแรงดันของทั้งสองคน
ทั้งช่องคลอดและทวารของอ้อยตอดขมิบลำค...ของทั้งสองคนพร้อมๆกันจนทั้งคู่ครางออกมาพร้อมกัน เจตต์น้ำ
แตกเข้าไปในรูก้นอ้อยจนอ้อยสะดุ้งเฮือก พี่นพพรขย่มอ้อยอย่างเมามันร้องออกมายาวพร้อมๆกับฉีดน้ำกามออก
มาเต็มรูสาวของอ้อย พี่นพพรถอนใจยาวแล้วดึงตัวออกจากอ้อย เจตต์จูบอ้อยเบาๆที่ซอกหูแล้วค่อยๆถอนตัวออก
แล้วอุ้มอ้อยซึ่งกระปลกกะเปลี้ยไปนอนบนโซฟารับแขกพร้อมกับแต่งตัวให้ แล้วพาอ้อยกลับบ้าน เฮ้อ..ยังงงอยู่เลย
ว่ารอดมาได้ยังไง

---------------------------
จบ

5. Yongha (0)

05-12-2003, 22:26:57   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เงียบเหงาจังเลย

non mem

ก็โพสได้น๊า

ขอกำลางจาย

6. Yongha (0)

05-12-2003, 22:29:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ปูกับพี่ก้องโตมาด้วยกันตั้งแต่เด็กๆค่ะ พี่ก้องเป็นลูกของน้าที่เป็นเพื่อนของแม่ปูและแก่กว่าปู 2 ปี เราสนิทกันมากจนพี่น้องน่ะค่ะ เล่นกันมาตั้งแต่เด็กละค่ะ ทะเลาะกันดีกันเสมอๆ จนกระทั่งเริ่มโตๆกันพี่ป้องมักจะมองปูแปลกๆ แถมชอบขับรถไปรับไปส่งปูที่โรงเรียน ทั้งๆที่มหาลัยพี่แกอยู่คนละทาง วันนึงรู้สึกจะเป็นวันเสาร์ ปูไปหาพี่ก้องที่บ้านว่าจะชวนไปดูหนังกัน ไปถึงแต่ไม่เห็นมีใครหน้าบ้านแต่มีเสียงรดน้ำต้นไม้อยู่หล้งบ้าน ปูเลยเดินอ้อมเข้าไปก็เจอพี่ก้องกำลังรดต้นไม้อยู่ในสวนหลังบ้าน พี่ก้องใส่แต่กางเกงขาสั้นปูเลยเพิ่งสังเกตุเห็นหุ่นอันล่ำบึ้กของพี่ก้อง ปูเลยถาม "พี่ก้องไปดูหนังกันมั้ย" พี่ก้องบอก "มาช่วยรดน้ำซิเดี๋ยวเสร็จแล้วจะได้ไป" ปูเลยเดินเข้าไปจะช่วยแต่พอจะถึงตัวพี่ก้อง อยู่ๆแกก้อฉีดน้ำใส่ปูจนเสื้อยืดสายเดี่ยวรัดรูปกับกางเกงยีนส์ของปูเปียกโชก พี่ก้องหัวเราะก้ากๆด้วยความสะใจ ปูเลยกรี๊ดแล้วเข้าไปแย่งสายยางจะเอาคืนมั่ง กว่าปูจะแย่งมาได้ก็เปียกกันตั้งแต่หัวจรดเท้า แล้วพี่ก้องก็รวบปูจากข้างหลังปูเลยดิ้นไปมาจนล้มกลิ้งไปด้วยกัน ปูล้มหงายลงบนพื้นหญ้าโดยมีพี่ก้องนอนคร่อมอยู่ข้างบนรวบข้อมือปูไว้เหนือหัวไม่ให้ฉีดน้ำใส่ เราหัวเราะกันเอิ้กอ้ากอยู่ซักครู่แล้วพี่ก้องก็เงียบไปเฉยๆปูเลยหันมามองหน้าพี่ก้อง พี่ก้องจ้องยิ้มๆแล้วก็ก้มลงมาจูบปากปู ปูตกใจร้อง "อื้ออ" พยายามดิ้นหลบแต่ก็ช้าไป พี่ก้องทิ้งตัวทับลงมาแล้วจูบบดลงบนปากปูเอาลิ้นไชเข้ามาจนปูตัวอ่อนไปเฉยๆ พอพี่ก้องถอนจูบปูก็เบี่ยงหน้าหลบแต่พี่ก้องก้มลงจูบซอกคอจนปูขนลุก ปูได้แต่คราง "พี่ก้องนะ อย่าซิ" แล้วพี่ก้องก็ใช้ลิ้นชอนไซร้หูปูจนปูต้องซี้ดออกมา พี่ก้องกระซิบบอก "ปูน่ารักนี่ พี่รักปูนะ" พี่ก้องล้อคข้อมือปูไว้แล้วก็เลื่อนลงไซร้ซอกคอปูลงมาจนถึงคอเสื้อ แล้วเอาปากงับลงหัวนมผ่านเสื้อเปียกๆแล้วดูดจนปูต้องซี๊ดและแอ่นตัวขึ้นมา ปูพยายามดิ้นแต่ไม่รู้เรี่ยวแรงหายไปไหน พี่ก้องดูดหัวนมซ้ายแล้วก็ย้ายมาขวา แล้วแกก็รวบข้อมือปูไว้ด้วยกันในมือนึงอีกมือแกเลื่อนลงมาเลิกชายเสื้อปูขึ้นจนเห็นนมเล็กอูมของปู พี่ก้องเอามือคลำและบีบนมซ้ายเบาๆคลึงหัวนมปูด้วยนิ้วโป้งกับนิ้วชี้แล้วก้มลงเลียกระดกลิ้นบนหัวนมขวา ปูแอ่นตัวรับหลับตากัดฟันร้อง "อื้ออออ"ด้วยความเสียวและเลิกขัดขืนไปโดยปริยายเพราะจริงๆปูก็อยากลองมานานแล้วเหมือนกัน พอพี่ก้องเห็นปูเริ่มตอบสนองแกก็ปล่อยข้อมือปู ปูจิกผมพี่ก้องอย่างลืมตัวมืออีกข้างก็วางลงบนไหล่ปึ้กอย่างกลัวๆกล้าๆ พี่ก้องเงยหน้าขึ้นมาถาม "ดีมั้ยจ๊ะ" ปูพยักหน้าส่งเสียง "อือ..ฮื้มม" ทั้งๆที่ยังหลับตากัดฟันอยู่ แล้วพี่ก้องดึงเสื้อปูออกทางหัวแล้วก็ก้มลงมาดูดหัวนมซ้ายบ้าง แกเขยิบตัวขึ้นแล้วเลื่อนมือมาปลดซิปกางเกงปู พี่ก้องเลื่อนลงมาจูบหน้าท้องปูจนปูต้องแขม่วหลบเพราะความเสียวแล้วแกก็รูดกางเกงเปียกปอนนั้นออกพร้อมๆกับกางเกงในปู ปูบิดขัดขืนเพราะความเขินเล็กน้อยแต่ก็ปล่อยให้พี่ก้องถอดจนพ้นเท้า พี่ก้องยันตัวขึ้นคุกเข่ามองร่างเปลือยของปูซึ่งนอนอยู่บนหญ้าแล้วบอกว่า "ปูนี่สวยจริงๆนะ" ปูเขินมากเลยตั้งแต่โตมายังไม่เคยแก้ผ้าให้ใครดูเลย ปูห่อไหล่ไขว้แขนและชันเข่าบิดขาพยายามปกปิดส่วนลับแต่ก็นึกได้ว่ามันไม่ได้ช่วยอะไร พี่ก้องจับหัวเข่าปูแยกออกแล้วสอดมือเข้าใต้ขาพับจับขาปูแยกออกกว้างยังกะท่ากบ ปูผงกหัวขึ้นมองก็เห็นพี่ก้องนอนคว่ำลงแล้วก้มลงตรง!ปู แล้วปูก็สะดุ้งสุดตัวถึงแม้จะมองไม่เห็นแต่ก็รู้สึกได้ว่าพี่ก้องเอาปลายลิ้นเลียลงในร่อง!ตั้งแต่ด้านล่างขึ้นมาจนถึงตุ่มสยิว แกกระดกลิ้นไชลงมาบนตุ่มสยิวปูจนปูร้อง"อ้ายย"และขยุ้มนิ้วลงบนหัวพี่ก้อง แล้วพี่ก้องก็เลียลงบนกลีบเนื้อด้านซ้ายและขวาสลับกับในร่อง!ซ้ำแล้ว

---------------------------------------------
มีต่อ

7. Yongha (0)

05-12-2003, 22:30:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ซ้ำเล่าจนความเสียวของปูกระเจิดกระเจิง ปูหงายหน้าและแอ่นตัวขึ้นมือก็จิกดึงผมพี่ก้องเข้ามาอีก ปูรู้สึกได้ว่าปูกำลังจะถึงแล้ว พี่ก้องก็คงจะรู้เพราะทันทีที่ปูร้อง "อ้ายยยย" ออกมาพี่แกก็ไชลิ้นเข้ามาในช่องคลอดปู !ปูขมิบตอดลิ้นพี่ก้องอย่างแรงแล้วตัวปูก็สะดุ้งเฮือกและกระตุกอย่างควบคุมไม่ได้ ปูถอนใจเฮือกใหญ่แล้วมือที่เกร็งจิกผมพี่ก้องก็คลายลง ปูรู้สึกว่าตัวปูอ่อนไปหมด กำลังโผลเผลได้สติก็รู้สึกได้ว่าลิ้นพี่ก้องยังสอดอยู่ในตัวปู ปูก้มลงมองก็เห็นตายิ้มๆของพี่ก้อง แล้วปูก็สะดุ้งอีกครั้งเพราะพี่ก้องควานลิ้นยาวของพี่ก้องไปรอบๆจนปูต้องร้อง "พี่..พี่ก้องนะ..ป..ปูเสียวค่ะ..." พี่ก้องยิ้มแล้วค่อยๆถอนลิ้นแกออกจนปูสยิว แกจุ๊บลงบน!ปูแล้วเลื่อนตัวขึ้นมานอนตะแคงข้างๆปูถามยิ้มๆ "หนุกดีมั้ยปู" ปูเขินมากเลยทุบอั้กเข้าไปที่อกล่ำของแก พี่ก้องหัวเราะแล้วก้มลงจูบปากปูแต่คราวนี้ปูจูบตอบมั่ง ปูเลยรู้สึกได้รสชาติน้ำเมือกของปูจากปากพี่ก้อง พี่ก้องจูบปูอย่างดูดดื่มเนิ่นนานแล้วแกก็ถอดกางเกงขาสั้นแกออก แล้วปูก็เห็นโดยหางตาเมื่อแท่งจรวดแข็งของพี่ก้องเด้งออกมา ใจปูหวิวด้วยความเสียวเพราะน้องชายพี่ก้องทั้งยาวและใหญ่ หัวจรวดรูปเห็ดเป็นสีแดงคล้ำ ตลอดลำแท่งเต็มไปด้วยเส้นปูดโปน พี่ก้องถอนจูบแล้วบอกว่า"จับดูซิจ๊ะปู"แล้วจับมือปูวางลงบนลำแท่ง ปูผงกหัวขึ้นมองทั้งเขินทั้งกลัวๆกล้าแต่ก็กำท่อนเอ็นของพี่ก้องเอาไว้เบาๆแล้วลองรูดขึ้นลงตลอดลำแท่งตาก็จ้องไม่กระพริบ พี่ก้องกระซิบว่า "อื้มมม ปูรู้งานดีนี่" ปูเงยขึนมายิ้มกับพี่ก้องแล้วพี่ก้องก็ก้มลงจูบปากแล้วดันปูลงนอน พี่ก้องเลื่อนมือมาขยำนมปูเบาๆพร้อมกับบี้หัวนมให้ปูเสียวเล่น แล้วเลื่อนลงลูบผ่านหน้าท้องจนถึง!โหนกนูนของปู ปูร้อง "ฮื้ออ"เข้าไปในปากพี่ก้องเมื่อนิ้วกลางพี่ก้องคลึงวนลงบนตุ่มสยิวปลุกความเสียวของปูอีกครั้ง แกคลึงตุ่มเสียวของปูแล้วแทรกนิ้วลงไปในร่อง!ของปูจนปูต้องแยกขาออก ปูหายใจแรงด้วยความเสียวพี่ก้องก็ยังจูบอยู่นั่น ปูเลยตอบคืนด้วยการกำลำแท่งของแกแรงขึ้นและรูดแรงขึ้นจนแกร้อง "อู้วว ดีจัง"แล้วแกก็กลับมาจูบปากปูต่อ ปูถอนจูบร้อง"อ้า.."ขึ้นมาอีกทีเมื่อนิ้วของพี่ก้องแยงเข้าไปใน!ปูจนสุดข้อนิ้วแล้วคลึงตุ่มเสียวของปูด้วยนิ้วโป้ง แกไล่ประกบปากปูแล้วชักนิ้วเข้าออกจนปูต้องครางเข้าไปในปากแก เราจูบกันแรงขึ้นแลกดูดวนลิ้นกันแรงขึ้น มือปูก็รูดแท่งจรวดแกไปในขณะที่พี่ก้องชักนิ้วเข้าๆออกๆจนปูต้องแอ่นรับด้วยความมัน จนในที่สุดปูก็ทนไม่ไหว ปูสบัดหน้าออกจากปากพี่ก้องแล้วแหงนหน้าแอ่นตัวร้อง "อ้ายยยย" ตัวปูกระตุกเพราะเสียวถึงจุดสุดยอด !ปูขมิบเข้ากับนิ้วพี่ก้องแต่พี่ก้องก็ยังไม่หยุดชักนิ้วจนปูต้องหลับหูหลับตาร้องว่า "พ..พี่ก้อง พอแล้วค่ะ ม ไม่ไหวแล้วค่ะ" แล้วด้วยความรวดเร็ว พี่ก้องดึงมือปูออกจากลำแท่งแกแล้วลุกขึ้นคุกเข่าระหว่างขาปูแล้วจับท่อนจรวดของแกยัดเข้ามาช้าๆจนสุด ปูร้องลั่นไม่เป็นภาษาล่ะค่ะเพราะมันเจ็บตึงๆและคับแน่นไปหมด พี่ก้องคร่อมทับลงมาแล้วถามว่า "เจ็บมั้ยจ๊ะปู" ปูน้ำตาแทบร่วงพูดไม่ออกได้แต่พยักหน้า แกเลยบอกว่า "งั้นพี่อยู่เฉยๆก่อนละกันนะจ๊ะ" ปูหายใจสะอื้นเลยเพราะมันเจ็บแต่ก็ไม่ได้หายเสียวเพราะว่า!ปูยังตอดตุบๆอยู่เลย ซักพักพี่ก้องก้มลงถามว่า "ดีขึ้นยังคะ" ปูได้แต่กัดฟันพยักหน้า กลัวเจ็บก็กลัวแต่ว่าใจนึงก็นึกว่าได้ทำอย่างที่อยากแล้วนี่เลยยิ้มตอบพี่เขา แล้วพี่ก้องก็เริ่มโยกตัวช้าๆชักลำแท่งออกจนเกือบสุดแล้วดันเข้าช้าๆจนปูต้องแอ่นอกหายใจสะท้านเฮือก พี่ก้องชักเข้าชักออกซ้ำแล้วซ้ำอีกทุกครั้งปูต้องแอ่นรับด้วยความเสียวซึ่งบดบังความเจ็บไปหมดแล้ว พี่ก้องโยกดันไปก็พูดไป "พี่รักปูนะ อ้า..อื้ออ.." แล้วแกก็เริ่มโยกเร็วขึ้นๆจนปูต้องคราง "ฮ้า..ฮ้า..ฮ้า..."ออกมาทุกครั้งที่พี่แกดันเข้า แล้วความเสียวของปูก็ถึงขีดสุด มือปูไขว่คว้าเปะปะไปหมดร้องออกมา "ป..ปูจะถึ..จะถึงแล้วค่ะ ฮ้า.." แล้วพี่ก้องก็ก้มลงดูดหัวนมปูซึ่งปูกำลังแอ่นตัวขึ้นมา แค่นั้นปูก็สุดทนหลับตาร้อง "อ้ายยยยยยย" ออกมาแล้วก็กระตุกวาบไปทั้งตัว !ที่โดนถ่างไว้พยายามขมิบรอบลำแท่งยาวใหญ่นั้น แล้วพี่ก้องก็เริ่มลุกขึ้นซอยเข้าออกๆอย่างเร็ว แกจับเอวคอดของปูไว้แล้วโยกถี่ยิบจนปูตัวแอ่น แกร้อง "อ้า....พี่จะถึงแล้วปู" ปูตอนนั้นเสียวไปหมดแล้วแต่ก็ยังบอกไปว่า "เดี๋ยวปูท้องนะ...อ้า.." เพราะปูเองก็ไม่แน่ใจ พี่ก้องก็ยังซอยต่อจนปูเด้งตามไม่ทันบอกมาว่า "งั้นพี่ออกช้างนอกก็ได้..โอ้.." ว่าแล้วแกก็ซอยซะปูหัวสั่นหัวคลอน แล้วพี่ก้องก็ปล่อยเอวปูแล้วดึงลำแท่งออกมา ปูมองตามก็เห็นแกนั่งคร่อมเอวปูแล้วชักท่อนเอ็นด้วยมือ พี่ก้องร้อง "อั๊กกกกก"แล้วน้ำกามก็กระฉูดออกมาจากรูตรงปลายหัว กระเด็นขึ้นมาบนหน้าปูจนปูร้อง "ว๊ายย" ส่วนนึงเลยกระเด็นเข้าไปในปากปู พี่ก้องน้ำแตกออกมาเยอะจนเปรอะเต็มหน้าอกและคอปูไปหมด พอเสร็จพี่ก้องก็ก้มลงมาจูบปูเบาๆทีนึง เราลุกเข้าบ้านพี่ก้องแล้วพี่ก้องก็อาบน้ำให้ปู พี่ก้องหาชุดให้ปูใส่แล้วก็พาไปเปลี่ยนชุดที่บ้านปู หลังจากนั้นเราก็ไปดูหนังกัน เรานัดเอากันอีกทีอาทิตย์หน้าคราวนี้พี่ก้องบอกจะเล่นกันทั้งวันเลย เอาไว้จะเอามาเล่าให้ฟังนะคะ

--------------------------------------------------

จบและคร้าบบบบบบบ

พี่หยงอย่าลบของนู๋ได้ป่ะ น๊า พี่หยง สุดหล่อ

8. Yongha (0)

05-12-2003, 22:31:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดกานหน่อยน๊าาาาา

พรุ่งนี้ เด่วจาเอารูปโป้ มาลงให้ๆๆๆๆๆๆๆๆ

9. ^_EmiNEm_T (0)
Mail to ^_EmiNEm_T

05-12-2003, 22:35:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดให้หน่อย เด๊วค่อยอ่าน

:+: AngeL GivE 1 ReP :+:

10. Yongha (0)

05-12-2003, 22:39:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โอวววฟิตตตตตตต
120 เลยเพ่

-----------------------------------------------------

เรื่องมันเกิดตอนผมไปเรียนสอบเทียบที่โรงเรียนแห่งหนึ่ง ไม่ขอเอ่ยนามละกัน นอกจากผมแล้วก็มีเพื่อนอีกสองคนชื่อ ชัย กับ เอ ที่ได้ไปที่เดียวกัน เราไปเจอนักเรียนหญิงโรงเรียนนั้นคนนึงชื่อ แป้น ตอนชั่วโมงเรียนนึง อาจารย์คุมห้องให้ออกมาวินิจฉัยปัญหารถติด แป้นกับผมมีความเห็นค้านกัน ในห้องเลยเหมือนกับแบ่งเป็นสองฝ่าย แป้นท่าทางโผงผางเฮ้วๆ แต่น่ารักดี เราเถียงกันไปมาจนหมดชั่วโมง แล้วเราก้อเจอกันอีกตอนกินข้าวกลางวัน ผมกับเพื่อนและพวกของแป้นก้อยังแซวกันไปมาต่ออีก แล้วนายชัยก้อยุ จีบเลยซิวะ น่ารักดี แต่ปากจัดนะคุณ ผมด่ามันแต่ก้อมองๆเพราะสนใจอยู่เหมือนกัน ผมเจอกับแป้นอีกทีในโรงยิมเราเล่นบ๊าสกันจนเหลือแค่สองคน ผมหยุดเล่นแล้วบอกจะไปฉี่ กำลังยืนฉี่ใส่โถฉี่อยู่ในห้องน้ำแป้นก้อเดินเข้ามาบอกว่า ปวดฉี่เหมือนกัน แล้วเดินเข้าห้องส้วมห้องนึงไป ผมงงสุดๆคิดว่าเข้าห้องผิด พอฉี่เสร็จไม่ทันรูดซิบก้อเดินไปดูห้องส้วมที่แป้นเข้าไปอย่างงงๆ เจอแป้นนั่งฉี่อยู่ไม่ได้ปิดประตูด้วย แป้นยิ้มแล้วบอก เข้ามา ปิดประตูด้วย ผมทำตามแล้วจ้องมองแป้นไม่กระพริบแล้ว!ผมก้อโด่ขึ้นมา แป้นฉี่เสร็จก้อลุกขึ้นกดน้ำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นแล้วหันมาบอกให้ผมนั่งลงบนชักโครก ผมเห็นกางเกงในแป้นยังห้อยอยู่ที่ข้อเท้าข้างนึง ผมนั่งลงบนขอบชักโครกแล้วแป้นก้อคุกเข่าลงตรงหน้าผม แป้นดึงกางเกงในผมลงจน!ผมหลุดออกมาทั้งแท่ง แป้นจับท่อน!ผมแล้วก้มลงดูดอม!ผมเข้าไปจนสุดโคนแล้วผงกหัวขึ้นลงๆจน!ผมแข็งเด่ ผมเกร็งสุดๆเพราะความเสียว แล้วแป้นก้อลุกขึ้นถลกกระโปรงจนถึงเอว แล้วนั่งคร่อมขึ้นมาเอา!ผมยัดเข้าหอยเธอ แป้นกดตัวลงมาจน!ผมยัดเข้าไปสุดอย่างไม่กลัวเจ็บ นอกจากจะยิ้มแล้วร้อง ว้าย อย่างสะใจ หอยแป้นทั้งแน่นทั้งอุ่นและลื่น แป้นกอดคอผมไว้แล้วขย่มตัวขึ้นลงๆ จากช้าๆจนเร็วขึ้นๆผมเปิดเสื้อแป้นออกแล้วดันยกทรงขึ้นแล้วขยำนมของแป้น นมแป้นอวบเต็มมือกำลังดี เพราะผมปั่นหัวนมแป้นด้วยนิ้วโป้งกับนิ้วชี้และขยำไปด้วย แป้นจิกหัวผมจากข้างหลังแล้วจูบลงมาแถมดูดลิ้นผมจนเจ็บ แล้วแป้นก้อร้องออกมาในปากผม พร้อมๆกับที่หอยแป้นตอดตุบๆลงบน!ผม แป้นถอนใจออกมาแต่ก้อขย่มตัวต่อคราวนี้แป้นโยกช้าๆจนผมร้อง จะถึงแล้ว แป้นก้อกระโดดออกแล้วก้มลงอมส่วนหัวผมเข้าไปแล้วใช้มือชักเข้าชักออกอย่างเร็ว ผมกลั้นใจไม่ร้องออกมาแล้วกระฉุดน้ำกามใส่ปากแป้น แป้นชักแล้วดูดชัดแล้วดูดจนผมน้ำหมดตัว แป้นลุกขึ้นใส่กางเกงในแล้วจัดเสื้อผ้าเข้าที่แล้วหันมายิ้มพูดว่า แป้นไปละ ขอบใจนะ แล้วก้อเดินออกไป ปล่อยผมนั่งหมดแรงอยู่บนชักโครก แล้วทั้งผมและแป้นก้อสอบเทียบไม่ติดทั้งคู่เพราะมัวแต่เอากันอยู่

11. Yongha (0)

05-12-2003, 22:40:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีอีก 250+ เรื่องอ่ะ เรื่องไหนซ้ำอย่าว่ากานน๊า

ลุยยยยยยยยยยยยย

ผมชอบไปบ้านนายต้อมเพื่อนผม บ้านนายต้อมมีสาวใช้อยู่คนนึงชื่อสำลี หน้าตาพอใช้ได้ ผมสั้นๆตัวเล็กๆแต่หุ่นนั้นอั๋นสุดๆ เวลาไปบ้านนายต้อมสำลีจะชอบโปรยยิ้มหวานตลอด วันนึงนายต้อมถามผมว่าผมอยากลองสำลีมั้ย เพราะมันลองมาแล้ว ผมก้อเอาซิจ้องอยู่นานแล้ว แต่ก้อถามต้อมว่าแล้วสำลีมันจะยอมเหรอวะ นายต้อมบอกคุณนั่งเฉยๆนะแล้วเรียกสำลีออกมา มันบอกสำลีช่วยดูดค..ยให้คุณเอกหน่อยซิ สำลียิ้มแล้วบอกได้ค่ะ แล้วคุกเข่าปลดกางเกงผมดึงค..ยผมออกมาแล้วอมลำค..ยผมเข้าไป ค..ยผมแข็งโด่เข้าไปในปากสำลี สำลีก้มขึ้นลงๆรูดค..ยผมเข้าออกๆ ผมเสียวมากเลยจับหัวสำลีแล้วกะเด้าปากสำลีไม่นับ นายต้อมดึงค..ยมันออกมาแล้วชักว่าวจนโด่แล้วคุกเข่าข้างหลังสำลี มันถลกผ้าถุงสำลีขึ้นจนถึงเอว สำลีไม่ได้ใส่กางเกงในต้อมบอกมันสั่งไว้ ต้อมจับก้นสำลีแล้วยัดค..ยมันเข้าไปจนสุด สำลีร้องว้ายแต่ยิ้มร่าแล้วก้มลงให้ผมกะเด้าปากต่อจนผมน้ำแตกเข้าไปเต็มปาก สำลีทั้งดูดทั้งกลืนน้ำกามของผมเข้าไปจนหมดแล้วถอนปากออก ต้อมกะเด้าสำลีจากข้างหลังจนตัวลอยแล้วจับสำลีตั้งตัวขึ้นแล้วถอดเสื้อคอกระเช้าของสำลีออก สำลีตัวเล็กนะแต่นมนั้นกลมเต่งมาก นายต้อมทั้งคลึงนมสำลีทั้งกะเด้าสำลีจากข้างหลังจนสำลีร้องว้ายๆแต่ก้อยังยิ้มอยู่ ผมเห็นแค่นั้นค..ยผมก้อโด่ขึ้นมาอีก แล้วไต้อมก้อบอกสำลีไปขย่มค..ยคุณเอกซิ สำลีตอบค่ะถอดผ้าถุงแล้วก้อปีนขึ้นมาบนตักผม สำลีจับค..ยผมยัดเข้าหอยโหนกนูนของมันแล้วร่อนส่ายหน้าส่ายหลังจนนมเด้งไปมา รู!สำลีตอดแน่นดีจริงๆ ผมจับนมสำลีทั้งสองข้างขยำแล้วดูดหัวนมสีคล้ำเล่นทั้งสองข้าง นายต้อมยืนคร่อมขาผมแล้วยัดลำค..ยของมันเข้ารูตูดสาวใช้ตัวเล็กของมันจนร้องว้ายลั่น ผมรู้สึกได้เลยว่าค..ยมันดันเข้ามาในตูดสำลี ต้อมจับเอวสำลีแล้วบอกผมให้กะเด้าไปพร้อมๆกัน สำลีร้องลั่นบ้านแต่ก้อยิ้มเงยหน้าเริดร้องให้ผมกับต้อมกะเด้ามันแรงๆ ผมกับต้อมเร่งเครื่องจนสำลีร้องกรี๊ดแล้วรู!กับรูตูดสำลีก้อตอดลำค..ยผมกับต้อมจนเราน้ำแตกเต็มรูทั้งสองของสำลี เราพักกันซักพักแล้วก้อให้สำลีไปเอาเบียรมาดื่มกัน ทั้งวันนั้นเราให้สำลีแก้ผ้าคอยรับใช้ ไม่ก้อให้ดูดค..ยเราไประหว่างที่เราดูหนัง จากนั้นนายต้อมก้อชวนผมกับเพื่อนไปบ้านกันทีละคน ไปช่วยกันกะเด้าสาวใช้ใจถึงของมัน บางทีสำลีต้องรับศึกหนักถึง 6 คนแน่ะ

12. Yongha (0)

05-12-2003, 22:44:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เจ๋งๆ

ขุด 1rep=1เรื่อง

13. Yongha (0)

05-12-2003, 22:51:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กาลังรวมรูปโป้ อยุ๋พรุ่งนี้ คงมีเยอะ
14. neo_man (0)
Mail to neo_man

05-12-2003, 23:04:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดให้นะต่อเลยๆ
15. ^=_=^ A s d f ^=_=^ (0)
Mail to ^=_=^ A s d f ^=_=^

05-12-2003, 23:16:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่ อ เ ล ย เ ว้ ย
16. Alcd (0)
Mail to Alcd

07-04-2007, 06:05:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุด ขุด ขุด ต่อ ๆ ๆ ๆ
17. cookkeza (0)

Mail to cookkeza

07-04-2007, 07:31:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาอีกเดะ เอามาเยอะๆๆ
18. .
(Non member)
    30-04-2007, 20:26:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สวัสดี เราชื่อเปลวเป็นเด็กนักเรียนคนนึง
เราถูกฆาตกรโรคจิต ข่มขืนและฆ่าหมกอยู่ในป่าแห่งหนี่ง
ที่นั่นหนาวเหน็บไม่มีแม้แต่เสียงหายใจของมนุษย์
เราพยายามร้องให้คนมาช่วยแต่ก้อไม่มีคายมา
ตอนนี้เราเหงาเหลือเกิน
จะมีครายมาอยู่เป็นเพื่อนเราบ้างไหม
ถ้าเทอไม่อยากให้เราลากเทอมาอยู่เป็นเพื่อนกันเรา
จากนี้ไปเป็นเวลา 7 ชั่วโมง
ขอให้เทอก็อปข้อความข้างบนนี้
ส่งต่อให้สืออะไรก้อได้
เป็นจำนวน 2 coppy
แต่ถ้าเธอไม่ทำตาม
อีก 7 ชั่วโมงนี้ฉันจะไปตามเทอมอยู่เป็นเพื่อน
*
หลังจากที่เอได้อ่านนั้น
เอก้อไม่เชื่อและไม่ยอมทำตาม
7 ชั่วโมงให้หลัง
เอและเพื่อน ๆ ก้อตาย
โดยที่ไม่มีสาเหตุ
***********************************-
เรื่องนี้เป็นเรื่องจริง
จนถึงขณะนี้
หมอและตำรวจยังไม่สามารถรู้ได้ว่า
คายที่เป็นคนฆ่าเด็กเหล่านั้น

ตอนนี้พวกเทอได้อ่านกระทู้นี้
ก้อคงได้รับผลกระทบเหมือนกันหมด
นั่นคือ
เทอจะต้อง copy ข้อความนี้เป็นจำนวน 2 copy
แต่ถ้าเทอไม่ทำตามที่เด็กคนนั้นขอ
เทอจะต้องไปอยู่เป็นเพื่อกับเด็กคนนั้น

อีก 7 ชั่วโมงให้หลัง
ขอให้พวกเทอทุกคนโชคดี

19. gold40600 (0)

Mail to gold40600

11-05-2007, 19:30:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรปบนโคดเกรียนเลยหวะผีก้อมาดิกุจะจับเยดเปนเมียซะเลย

จู้บๆ

20. ทะลึ่งเเละสาดดดดด
    21-05-2007, 21:05:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มืงจามาบอกพวกกุใมใปให้เเม่มืงทามใปควายเกรียนชิบ
พ่อ เเม่ ใม่เอาใจใส่หรอสัด โพสค!ใรใม่รู้เรื่องเเสดเอ้ย
เกรียนชิบ เเม่มืงสิโดนพ่อมืงปี้เเล้วฆ่าหมกป่าอ้ายฟาย

21. Betslnwza (0)
Mail to Betslnwza

11-06-2007, 06:47:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใครมีเรื่องก็โพสกันหน่อยน้าคับ
22. sss
    02-07-2007, 09:04:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สวัสดี เราชื่อเปลวเป็นเด็กนักเรียนคนนึง
เราถูกฆาตกรโรคจิต ข่มขืนและฆ่าหมกอยู่ในป่าแห่งหนี่ง
ที่นั่นหนาวเหน็บไม่มีแม้แต่เสียงหายใจของมนุษย์
เราพยายามร้องให้คนมาช่วยแต่ก้อไม่มีคายมา
จะมีครายมาอยู่เป็นเพื่อนเราบ้างไหม
ถ้าเทอไม่อยากให้เราลากเทอมาอยู่เป็นเพื่อนกันเรา
อีก 7 ชั่วโมงนี้ฉันจะไปตามเทอมอยู่เป็นเพื่อน
*
***********************************-
จนถึงขณะนี้
หมอและตำรวจยังไม่สามารถรู้ได้ว่า

ก้อคงได้รับผลกระทบเหมือนกันหมด
นั่นคือ
เทอจะต้อง copy ข้อความนี้เป็นจำนวน 2 copy
แต่ถ้าเทอไม่ทำตามที่เด็กคนนั้นขอ
เทอจะต้องไปอยู่เป็นเพื่อกับเด็กคนนั้น

23. Betslnwza (0)
Mail to Betslnwza

03-07-2007, 19:07:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีเรื่องก็โพสกันดิสาส
24. เเด
    04-07-2007, 07:59:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
*
จนถึงขณะนี้

นั่นคือ

25. zzz.dd_zzz@hotmail.com
    06-07-2007, 18:34:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
*
จนถึงขณะนี้

นั่นคือ

26. voravit (0)

Mail to voravit

10-07-2007, 18:44:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แบตเตอรี่รถยนต์ บริการด่วน 10 นาที บริการถึงรถคุณ โทร 02 935 8100
ยินดีรับบัตรเครดิต ไม่ชาร์จ
จันทร์ ถึง เสาร์ 09:00 ถึง 17:00
ราคาไม่แพง รับของชำร่วย น่ารักด้วยนะ

หน้าฝนตรวจเช็คสภาพ แบตเตอรี่รถยนต์ ฟรี

http://www.sangudom.co.th

battery , batteries , charger , ups , car , cars , รถ , รถยนต์ , แบตเตอรี่ , แบตเตอรี่รถยนต์, เครื่องเสียงรถยนต์, บริการ, ประดับยนต์, รถกระบะ, จักรยานยนต์, รถจักรยาน, รถบรรทุก, รถยนต์, เรือ, ล้อแม็ก, อะไหล่รถยนต์, อื่นๆ, รถเก๋ง, รถมือสอง, ประกันภัย, ยางรถยนต์, รถบ้าน, แบตเตอรี่, กันขโมยรถยนต์, อู่ซ่อมรถ, รถยก, รถแต่ง, รถเช่า, รถโบราณ, ประหยัดน้ำมัน, ราคารถใหม่, รถตู้, มอเตอร์ไซต์ Big Bike, ตลาดรถ, เบาะรถยนต์, ของแต่งรถ, จักรยานไฟฟ้า รถไฟฟ้า,

File attach: 10min-50.jpg (46 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: แบตเตอรี่รถยนต์
27. nat15019 (0)
Mail to nat15019

13-07-2007, 23:38:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
*
จนถึงขณะนี้

นั่นคือ

28. 333333333333333333333333333333
    07-08-2007, 10:54:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
*
จนถึงขณะนี้

นั่นคือ

29. แสรดกูโดนแว้ว
    09-08-2007, 17:40:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
*
จนถึงขณะนี้

นั่นคือ

จำไว้แสรดดดดดด ผมดูกัน 2 คนแสรดดด - -

30. อีกอัน
    09-08-2007, 17:41:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
*
จนถึงขณะนี้

นั่นคือ

จำไว้แสรดดดดดด ผมดูกัน 2 คนแสรดดด - -

31. อันสุดท้าย
    09-08-2007, 17:42:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
*
จนถึงขณะนี้

นั่นคือ

ผมขอโทษ ผมจำเป็น

[1] [2] [3] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: