---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 08:52 ของวันที่ 02/09/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
เรื่อง คนเอากานมีทุกแบบว่ามา
0. casekey (0)
Mail to casekey

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    24-11-2003, 17:50:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาแบบตัวต่อตัวก่อนแล้วกาน
สวัสดีครับ เมื่อตอนผมจบจากมหาวิทยาลัยใหม่ๆ
ผมก็ได้งานเป็นเซลเดินต่างจังหวัด ที่บริษัทให้รถผมใช้ประจำ
หนึ่งคัน มีครั้งหนึ่งผมได้เดินทางไปจังหวัดขอนแก่น
ซึ่งพอดีเป็นช่วงที่ตรงกับงานรับปริญญาของมหาวิทยาลัยขอนแก่น พอดี
โรงแรมทั้งหลายเต็มเกือบหมด
โชคดีที่ผมได้จองล่วงหน้าไว้แล้ว ผมก็เลยมีห้อง และมันก็เลยทำให้ผมโชคดีเรื่องอื่น ด้วย
ผมไปถึงขอนแก่นก็เกือบเย็นแล้ว
ผมเช็คอินเข้าห้องพักทันที วันนั้นผมได้เจอกับเพื่อนสาวอีกคน
ที่เรียนด้วยกันมาใน มหาวิทยาลัย เธอชื่อแหม่ม เ
ธอเป็นเซลขายยาอยู่เหมือนกันแต่คนละบริษัท
เธอเพิ่งจะได้งาน เธอก็เลยไม่ค่อยมีประสบการณ์ การเดินทางต่างจังหวัดเท่าไรนัก แหม่มก็เลยไม่ได้จองห้องพักไว้
แหม่มกำลังติดต่อห้องพักแต่ว่าห้องเต็มหมดแล้ว ผมคุย กับเธอจึงรู้ว่าเธอหาห้องพักมาตั้งแต่เช้าแล้ว เดินหามามากกว่า 10 โรงแรม
แต่ว่าเต็มหมด ผมเองก็ไม่รู้จะช่วยเธอได้อย่างไร ก็ได้แต่เสนอว่า หากแหม่มไม่รังเกียจก็อยู่ห้องเดียวกับผมก็ได้ รับรองว่าผมไม่ทำอะไรหรอก ซึ่งเธอเองก็ตอบรับด้วยความ ดีใจที่สุด และเธอก็อาสาเลี้ยงข้าวเย็นผม เย็นวันนั้นเรากลับกันมาค่อนข้างจะเร็ว คือประมาณ 3 ทุ่ม เพราะว่าร้านอาหาร ข้างนอกเต็มแทบทุกร้าน และเราก็เหนื่อยมากด้วย ผมให้แหม่มอาบน้ำก่อน ส่วนผมก็นอนเล่นอยู่บนเตียง พอแหม่มอาบน้ำ เสร็จ ผมก็อาบต่อ ผมตั้งใจจะยกเตียงให้เธอ แต่แหม่มบอกว่าเตียงกว้างพอ ตอนบนเตียงก็ได้ ผมก็ขี้เกียจจะยืดเยื้อ เพราะ วันนี้ผมขับรถมาเหนื่อยมากและอยากนอนเต็มที่แล้ว เราสองคนก็นอนหลับไป
ผมมารู้สึกตัวอีกที เมื่อรู้สึกว่ามีมือมาลูบไล้บริเวณกางเกงในผม พอผมลืมตาดูก็เห็นหน้าแหม่มอยู่ตรงหน้าผมพอดี แหม่มยิ้มและบอกผมว่า เธอแอบชอบผมนานแล้วตั้งแต่เรียน และยิ่งผมใส่กางเกงบอลเสื้อกล้ามนอนด้วยแล้ว ทำให้เธอเกิด อารมณ์มาก

ถ้าอยากอ่านต่อขุดด้วย

1. casekey (0)

24-11-2003, 17:59:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดไม่งั้นไม่โพสนะ
2. -:-[`•‘Chorozon`•‘]-:- (0)
Mail to -:-[`•‘Chorozon`•‘]-:-

24-11-2003, 18:04:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ช่วยขุดหน่อยละกัน
3. casekey (0)

24-11-2003, 18:11:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆ

ผมงงและตั้งตัวไม่ติด ผมแทบไม่เชื่อว่าผมได้ยินคำพูดนี้จากเธอ แหม่มเองก็เป็นคนน่ารัก และผมก็รู้ว่าเธอเอง ก็มีแฟนแล้ว และมีอะไรกับแฟนแล้วด้วย ผมก็ไม่อยากจะยุ่ง แต่แหม่มก็รุกเร้าผม บอกว่าไม่มีใครรู้หรอก จนกระทั่งแท่ง ของผมเอาจริงขึ้นมา เธอใส่เสื้อยืดยาวๆ ตัวเดียวนอน มันง่ายมากเลยครับ ผมเอามือลูบที่หน้าขาเธอ แหม่มถอดกางเกงใน ตั้งแต่เมื่อไหร่ก็ไม่รู้ ผมควานมือไปที่รูของเธอ และรู้สึกว่าที่ปากรูเธอมีน้ำไหลออกมาแล้ว ช่องของเธอยังฟิตมาก ปากทาง ปิดสนิท เธอร้องครางเมื่อผมดันนิ้วเข้าไปข้อหนึ่ง และถูนิ้วไปมาให้โดนจุดเสียวของเธอ แหม่มดิ้นรน ผมรีบเอาปากจูบเธอ และดูเธอจะมีอารมณ์มากเสียด้วย ผมไม่รอช้า รีบถอดเสื้อของแหม่มออก และถอดกางเกงในของผมออก เธอตกใจมาก เมื่อเห็นแท่งขนาดเจ็ดนิ้วของผม ผมบอกว่าไม่ต้องกลัวนะ ผมจะค่อยๆ ทำ เธอพยักหน้า ผมเอาปลายจ่อไปที่ปากช่องของเธอ แต่ยังไม่ใส่เข้าไป ผมเอาปลายแท่งถูวนที่ปากช่องเพื่อให้น้ำหล่อลื่นกระจายทั่ว ผมเน้นที่จุดเสียวของเธอ เธอก็ยิ่งบิดตัว ด้วยความเสียวมากยิ่งขึ้น น้ำเธอออกมามากขึ้นเรื่อยๆ ผมทำอย่างนี้อยู่สักครู่ก็ดันแท่งผมเข้าในตัวเธอ แต่มันเข้าไปได้แค่ หัวและลำตัวอีกแค่ครึ่งนิ้วเท่านั้น แหม่มสะดุ้งสุดตัว และกระเถิบตัวขึ้นหนีการเข้ามาของผม ของแหม่มแน่นอย่างที่ผมไม่ คาดคิดเลยครับ ผมก้มลงเอาตัวผมทาบลงบนหน้าอกขนาดพองามของเธอ เอามือซ้ายสอดใต้คอเธอไปตรึงไว้ที่ไหล่ ส่วนมือ ขวาผมวนอยู่ที่นมของเธอ ผมก้มลงจูบปากเธอและถามว่าเป็นอย่างไรบ้าง เธอบอกว่าเจ็บมาก ผมเลยไม่แน่ใจว่าเธอผ่านผู้ชาย มาจริงหรือเปล่า แหม่มบอกว่าเธอเคยมาแล้ว แต่ไม่เคยเจอแท่งใหญ่มากขนาดนี้ ผมบอกว่าไม่เป็นไร จะเจ็บแค่ตอนใส่ เมื่อเข้าไปแล้วจะรู้สึกดีมาก แล้วผมก็เอามือขวาลงไปจับประคองที่แท่งผม ก่อนที่จะค่อยๆ ดันเข้าไปในตัวเธออีก เธอร้องโอ๊ย ผมจึงหยุดดัน รอให้เธอปรับตัวก่อนที่จะอัดสุดแรงอีกครั้งเข้าไปจนสุด ชนปากมดลูกของเธอ เธอน้ำตาซึมด้วยความเจ็บ ข้างในเธอแน่นมากและนุ่มมากราวกับสาวบริสุทธิ์ ผมฝังตัวอยู่ในตัวเธอและไซ้ที่ซอกคอเธอ เธอทั้งเจ็บทั้งสยิว และช่องของ เธอก็บีบรัดทั้งแท่งของผม มันรู้สึกดีมากเลยครับ พอเธอเริ่มคุ้นเคยกับของใหญ่ ผมก็ลากเอาแท่งของผมออกมา ผมรู้สึกว่า ปลายหยักของผมขูดผนังด้านในของเธอ เราทั้งสองคนซี้ดปากกันลั่น ผมเองต้องหยุดเหมือนกันเพราะไม่งั้นจะล่มแน่ รอจน ค่อยยังชั่วแล้วผมก็กดลงไปอีก ผมเริ่มทำเธอเร็วขึ้นเรื่อยๆ เธอร้องด้วยความเสียวมาก จนสักครู่เดียวเธอก็ถึงจุดอย่างรุนแรง ตอดรัดของผมบีบแน่นมาก เธอถึงจุดสุดยอดอยู่นาน พอเธอค่อยผ่อนคลาย ผมก็เอาท่อนของผมออกมา แหม่มก้มลงมอง ของเธอทันที มันอ้าแดงมีน้ำเยิ้ม ก่อนที่เธอจะพูดอะไร ผมบอกให้เธอคุกเข่า และก็ประกบเข้าทางด้านหลังของเธอ ผมสอด ใส่ทีเดียวมิดลำ เล่นเอาเธอร้องออกมาเพราะว่าเจ็บ ผมเริ่มดันเข้าออกอีกครั้ง แต่ดูท่าว่าเธอคงจะเจ็บ เพราะทุกทีที่ผม กระแทกเข้าไปจะชนมดลูกเธอเต็มๆ ทุกที ผมเลยดึงเธอกลับมา ส่วนผมนอนราบลงบนที่นอนให้เธออยู่ข้างบน เธอก็ควบผม ด้วยความเสียวสุดยอดจนเธอได้อีกครั้ง ผมบิดเธอให้นอนตะแคงและผมประกบเข้ามา ผมใกล้ถึงมากแล้ว ท่านี้เธอเองก็คง เสียวมากและผมก็เสียวมากด้วย ผมถามแหม่มว่า แหม่มคุมกำเนิดหรือเปล่า เธอบอกว่าไม่ แต่ว่าเธอเพิ่งหมดเมนส์เมื่อวานนี้ ช่วงปลอดภัย ผมก็เลยทำต่อ ผมทำจนเริ่มรู้สึกว่าเธอดูดตอดของผมมากขึ้นเรื่อยๆ และจนกระทั่งเธอก็ถึงจุดเป็นครั้งที่สาม ผมเก็บไม่ไหวอีกต่อไปแล้ว ก็พ่นน้ำกระฉูดเข้าสู่ถ้ำของเธออย่างแรงและมากมาย เรากอดกันอยู่ ผมยังคาของผมไว้ในตัวเธอ แหม่มบอกว่าเธอไม่เคยสนุกและมีอารมณ์มากเท่าวันนี้เลย ผมกอดและจูบเธอ จนสักครู่ของผมก็แข็งแน่นรูของเธอขึ้นมาอีก แหม่มถามผมว่าจะต่อเลยเหรอ ผมไม่พูดอะไรแต่เริ่มสาวแท่งผมเข้าออก ครั้งนี้ง่ายกว่าเดิม เพราะว่าน้ำของผมที่เต็มอยู่ใน ท้องของเธอช่วยได้มาก ผมเอาของผมออกมา น้ำรักของผมก็ไหลตามออกมาขาวเต็มปากถ้ำของแหม่ม ผมจับขาเธอตั้งขึ้น ขาหนึ่งและก็เข้าประกบและสอดลงทันที มันเข้าได้สะดวก แต่ฟิตแน่นเหมือนเดิม มันรู้สึกดีมากครับ เสียวมากด้วย ผมทำ เธอเร็วขึ้นเรื่อยๆ จนเธอได้อีกครั้ง ผมให้เธอนอนหงายและยกขาทั้งสองเธอขึ้นชี้ฟ้า และผมก็เร่งเครื่องเต็มที่ เธอร้องลั่น ผมทำอีกพักใหญ่ทนไม่ไหวก็ถึงอย่างสุดๆ อีกครั้งพร้อมกับเธอ ผมรบกับเธออยู่นานเกือบชั่วโมงครึ่ง ดูนาฬิกาอีกครั้งเห็นว่า ตอนนี้ตีสี่แล้ว ผมบอกว่าพรุ่งนี้ผมจะเลิกงานแค่บ่ายโมง เธอเองก็เช่นกัน ในวันรุ่งขึ้นเรารบกับอีกตั้งแต่บ่ายยันดึกเลยครับ จนครั้งหลังๆ น้ำผมออกมาแค่สามหยดเท่านั้นเอง >

4. -:-[`•‘Chorozon`•‘]-:- (0)
Mail to -:-[`•‘Chorozon`•‘]-:-

24-11-2003, 18:17:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอไปกินข้าวก่อนนะ
5. casekey (0)

24-11-2003, 18:24:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แบบรุม

ผมเป็นคนที่มีเพื่อนฝูงมาก แต่ละคนล้วนแสบๆ ทั้งนั้น ผมเองก็ไม่ย่อย ตอนนี้อายุ 27 ขนาดมีแฟนมาหลายปีแล้ว ก็ยังไม่หยุดหาเศษหาเลยนอกบ้าน แต่เมื่อปีที่ผ่านมา พี่สาวแฟนผมก็อายุเท่าผมมาอยู่รวมกัน ด้วยความใกล้ชิด หรือด้วยความเจ้าชู้ก็ไม่อาจทราบได้ เราสองคนแอบมีอะไรกันลับๆ พี่สาวแฟนชื่อว่านุช เป็นคนหน้าตาดี มองไปมองมาหน้าตาดีกว่าแฟนผมเสียอีก แม้ว่าอายุจะมากกว่าแฟนผม 3-4 ปี แต่ผมกลับหลงใหลรสสวาท ที่เธอมอบให้แบบแทบจะถอนตัวไม่ขึ้น ทั้งอกอวบทั้งเนินเนื้อสมบูรณ์ไปหมดทุกส่วนสัด ทั้งลูกเล่นชั้นเชิง มันช่างมีรสมีชาติเสียจริงๆ ส่วนผมชื่อเดช มีอาชีพค้าขาย โดยจัดเป็นธุรกิจในครอบครัว เราช่วยกันทำแบ่งปันผมกำไร พี่นุชจึงอยู่ได้แบบสบายตัวสบายใจ ครั้งแรกๆ เธอไม่ค่อยชอบผมเท่าไหร่นัก ที่ผมเป็นคนเจ้าชู้ แต่พอโดนเอ็นผมเข้าไป เดี๋ยวนี้ติดยิ่งกว่าตังเมซะอีก เวลาไปไหนก็ชอบขอตามไปด้วย แฟนผมก็ไม่ว่าอะไรเพราะเห็นว่าเป็นพี่สาว อีกอย่างเธอก็ไม่รู้ว่าเราสองคนมีอะไรกัน
ครั้งแรกที่ผมแอบได้เสียกับพี่นุช พอดีคืนนั้นแฟนผมไม่อยู่พอดี ผมบุกปล้ำพี่นุชเอาดื้อๆ แรกๆ เธอดิ้นรนขัดขืน ถึบผมพัลวัน แต่ก็เพียงครู่เดียว พอถูกผมไซ้ซอกคอบ้าง ติ่งหูบ้าง เธอก็อ่อนเหมือนขี้ผึ้งที่ถูกไฟลน เธอเออออห่อหมกให้ผมเย่อกับเธออย่างสนุกสุขเสียว แถมเธอยังมีอารมณ์ที่ร้อนแรง ผมไม่ค่อยได้ทำอะไรเธอ หรอกในคืนนั้น เธอเล่นขย่มผมจนคอแทบหัก ตั้งแต่วันนั้นมาพอปลอดๆ คน เธอก็ดึงมือผมเข้าห้องเป็นประจำ
วันนั้นเพื่อนผมจัดงานปาร์ตี้ โดยที่มันบอกล่วงหน้าว่าให้พาผู้หญิงไปด้วย จะมีรายการพิเศษ ผมพอรู้ว่านายรายการ พิเศษมันคืออะไร เพราะเคยจัดปาร์ตี้ลักษณะนี้มาบ่อยครั้ง ผมไม่พาแฟนผมไปหรอกครับ เพราะคิดว่าอย่างไรเธอก็ต้อง เป็นแม่ของลูกผม ไม่อยากให้เธอรับรู้กับสิ่งเหล่านี้ ผมจึงชวนพี่นุชไปด้วย แน่นอนเธอไม่ปฏิเสธอยู่แล้ว โดยที่ผมขออนุญาตแฟนผมเรียบร้อย เธอก็อนุญาตแต่โดยดี งานเริ่มตอน 2 ทุ่ม ในงานมีแต่หนุ่มสาวควงกันมาเป็นคู่ๆ ราว 10 กว่าคู่เห็นจะได้ จริงๆ แล้วเรารู้จักกันทั้งนั้น เพียงแต่ผู้หญิงเท่านั้นที่เราไม่รู้จัก เพราะส่วนใหญ่จะพาผู้หญิงมา ไม่เคยซ้ำหน้ากันอยู่แล้ว เราดื่มเหล้า เปิดเพลงดิ้นกันอย่างสนุกสุดเหวี่ยง พอยิ่งดึกๆ แสงไฟที่เคยสว่างจ้าก็เปลี่ยนเป็น แสงสลัวๆ ความเมาบวกกับเสียงเพลงเร้าใจ แสงสีที่ให้อารมณ์ ตอนนี้บางคู่ก็เริ่มกอดซบ จูบปากกันอย่างดูดดื่ม ในห้องโถงกว้างใหญ่ นายเพื่อนผมตัวดีได้จัดเตรียมโซฟาไว้ให้นั่งหลายชุด แรกแยกกันนั่งคนละมุมของโซฟา ผมกับพี่นุชก็ไม่ได้แตกต่างไปจากคู่อื่นๆ มือผมเริ่มลูบคลำไล่จากสะโพกถึงเรียวขาอ่อน วันนี้พี่นุชนุ่งกระโปรงเสียสั้นจู๋ ขาอ่อนเธอขาวนวลชวนสัมผัสเหลือเกิน พี่นุชปล่อยตัวตามสบาย เอนหลังพิงพนักโซฟาลักษณะครึ่งนั่งครึ่งนอน ให้ผมลูบไล้เธอตามสะดวก ตาของเธอหลับพริ้มพร้อมที่จะรองรับรอยสัมผัสอันนุ่มละมุน ผมเหลือบมองคู่อื่นๆ ตอนนี้กำลังพัลวัน บางคู่กำลังเย่อกันเข้าให้แล้ว ผมมีกำลังใจคึกขึ้นอีกเป็นกระบุง ผมเริ่มประกบจูบปากกับพี่นุช

มีอีก ขุดด้วย

6. -:-[`•‘Chorozon`•‘]-:- (0)

24-11-2003, 18:38:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ้าวขุดๆๆๆๆ
7. casekey (0)

24-11-2003, 18:38:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ด้วยอารมณ์ที่เริ่มพลุ่งพล่านจนแทบทะลักออกมา กระดุมเสื้อถูกปลดออกทีละเม็ด จนเหลือแต่บราเซียตัวน้อยที่ห่อหุ้ม เต้าที่พุ่งชูชันคู่นั้น ออกแรงอีกนิดเดียวตะขอบราเซียก็หลุด เต้ามหึมาก็เผยโฉมให้เห็น ผมก้มลงเอาปากอมหัวนม ที่แข็งเป็นไต ดูดดุนด้วยปากและลิ้น จนเธอร้องซี้ดซ้าดโอดโอย ผมแกะตะขอตรงขอบกระโปรง รูดมันออกทั้งกางเกงใน ไปทางปลายเท้า พี่นุชเหลือแต่ตัวล่อนจ้อน ผมยังวนเวียนอยู่กับสองเต้า มือที่ว่างก็ลูบไล้ลงไปตั้งแต่ท้องน้อย และไปหยุดที่เนินเนื้อสามเหลี่ยม ลากนิ้วกรีดผ่านร่องแยกที่ตอนนี้มันฉ่ำแฉะไปด้วยหยดเมือกลื่น "ซี้ด.. เสียวเหลือเกิน ช่วยนุชแยงมันเข้าไปเลยซิจ๊ะ" ผมเอานิ้วแยงร่องให้เธอ ชักเข้าชักออก เธอกระตุกเบาๆ ด้วยความเสียวซ่าน ผมเริ่มถอดเสื้อผ้าของผมออกจนต้องเปล่าเปลือยเช่นเดียวกัน ตอนนี้แสงไฟยิ่งสลัวๆ มากกว่าเดิม ทุกคนกำลัง เล่นเกมของตัวเองกันอย่างเมามัน ผมดึงตัวพี่นุชนอนราบลงกับโซฟา แล้วเอาหน้าลงไปซุกไซ้กับร่องเสียวของเธอ ลากลิ้นวนไปวนมา เนินเนื้อของเธออวบอูม สองกลีบยังไม่ค่อยชอกช้ำเท่าไหร่ เพราะผมเป็นคนแรกของเธอ เพียงลิ้นฉกแทงไปตรงติ่งเสียวของเธอเท่านั้น เธอก็กรีดเสียงร้องออกมา
ตอนนี้บนโซฟามันเล็กไปถนัดตา เราสี่คนจึงพากันมานอนลงกับพื้น ผมจับแฟนเพื่อนผมนอนลงกับพื้น เธอชื่อฝน แล้วผมก็นั่งคร่อมหน้าอกเธอ ส่งลำจรวดเข้าปากเธอจนสุดคอหอย เธอขยอกขย้อนทั้งดูดทั้งเลียปลายหัวหยักของผม จนเสียวซ่านถึงใจ เพื่อนผมจับพี่นุชให้คุกเข่าลงตรงหว่างขาของน้องฝน โดยแอ่นก้นโด่งให้เพื่อนผมดันจรวด เข้าทางบั้นท้าย พี่นุชถูกเพื่อนผมเย่อโดยที่หน้าและปากของเธอไถอยู่แถวๆ ร่องของน้องฝน เพียงครู่เดียวพี่นุช ก็ช่วยโลมเลียจนน้องฝนสะดุ้ง ส่วนเพื่อนผมก็ซอยเอวดังพั่บๆ ผมก็ซอยจรวดเข้าปากของน้องฝนมิดด้ามเหมือนกัน "ปากน้องฝนสวยเหลือเกิน พี่ขอเย่อให้มันซักทีนะ" "หอยพี่นุชก็ไม่เบา อูย..ทั้งดูดทั้งรัดจนของผมแน่นไปหมด นายเดชคุณมันช่างโชคดีอะไรอย่างนี้วะ ผมอิจฉาคุณว่ะ ดูสิทั้งโหนกทั้งใหญ่" "น้องฝนก็เก่งถึงใจจริงๆ เสียวสุดๆ เลยเพื่อน" น้องฝนสะบัดหน้าไปมาด้วยความเสียว ผมรู้ว่าเธอกำลังหงี่ร่านจนสุดๆ ผมเลยดึงตัวเธอลุกขึ้น ผมลงไปนอนหงายแทนเธอ น้องฝนรู้ว่าผมต้องการให้เธอทำอะไร เธอขึ้นคร่อมผมทันที หย่อนสะโพกลงตรงปลายจรวด พรวดเดียวมันก็มิดหายไป เธอหันหน้าเข้าหาพี่นุชโดยหันหลังให้ผม เธอเริ่มขย่มตอผมทันทีด้วยความหงี่ที่เธอถูกโลมเล้ามานาน ผมเสียวท่อนเอ็น แทบใจจะขาด เพราะมันเข้าลึกจนถึงปากมดลูก แถมเธอยังขมิบร่องเสียวของเธอรัดแท่งของผมจนแน่น พี่นุชยื่นหน้าเข้ามาที่ทรวงอกของน้องฝน ทั้งดูดทั้งอม ตอนนี้เลยพัลวันไปหมด นายเจ้าเพื่อนผมมันก็สาวร่องพี่นุช อย่างถึงพริกถึงขิง ยาวบ้างสั้นบ้างสลับกัน เสียงดังเจ๊าะๆ ทั้งร่องพี่นุชและร่องน้องฝน เพื่อนผมมันร้องว่าจะไม่ไหวแล้ว พี่นุชทำท่าทางเหมือนคนกำลังจะขึ้นสวรรค์ยังไงยังงั้น แล้วบอก "เอาเลยพี่ก็จะไม่ไหวแล้ว เสียวเหลือเกิน ของเธอถูกใจพี่จริงๆ" เพื่อนผมซอยเอวดังพั่บๆ ร่างพี่นุชสั่นสะท้านเสียงดังสนั่น แล้วผมก็เห็นเพื่อนผมกัดฟันกรอดๆ กระตุกร่างเกร็ง ผมรู้ว่ามันถึงจุดสุดยอดแล้ว ผมเห็นอาการของทั้งคู่มันช่างเร้าอารมณ์เสียจริงๆ น้องฝนเองก็ไม่ยิ่งหย่อนไปกว่าใคร ขย่มโขยกบั้นเอวจนผมต้องเด้งก้นขึ้นรับเธออย่างไม่หวาดไหว เพื่อนผมถอนจรวด ออกจากร่องพี่นุช แล้วมายืนตรงหน้าน้องฝน ส่งจรวดที่มันแผล็บไปด้วยน้ำสวาท ที่อาบลำของมันเข้าปากน้องฝนทันที เสียงน้องฝนดูดจรวดให้มันดังจ๊วบๆ ส่วนพี่นุชก็คลานมาทางผม เอาปากมาประกบจูบปากผมอย่างเมามัน น้องฝนดูดจรวดให้เพื่อนผมจนมันหมดแรงฟุบลงกับพื้น ผมจึงเปลี่ยนท่าทางให้น้องฝนใหม่ โดยจับให้เธอโก้งโค้งคุกเข่า แล้วผมก็เข้าไปเสียบจรวดทางบั้นท้าย พี่นุชช่วยด้วยการสอดหัวเข้ามาตรงร่องเสียวของน้องฝน เธอแลบลิ้นออกมา โลมเลียติ่งเสียวให้น้องฝน ผมก็ซอยเอวถี่ยิบ ใครไม่เคยโดนแบบนี้ลองดูได้เลยครับ ทั้งเสียวทั้งตื่นเต้น "ฝนไม่ไหวแล้ว อูย..พี่เดชแทงร่องเสียวเหลือเกิน พี่นุชช่วยดูดติ่งให้ฝนด้วย" เราสองคนช่วยกันรุกเร้าจนน้องฝนทนไม่ไหว ตัวสะท้านกระตุกเฮือก "ว้าย.. ออกแล้ว มันมากเหลือเกิน ไม่เคยมากแบบนี้" ผมกดกระหน่ำเข้าไปอีกเกือบสิบครั้ง จนของผมกระฉูด ผมผลักให้น้องฝนแอ่นตัวไปข้างหน้า แล้วผมก็ชักจรวดออกมา ส่งเข้าปากพี่นุชทันที พี่นุชทั้งดูดดุนทั้งงับทั้งรูดทั้งปลายลิ้นรัว จนผมพุ่งกระฉูดเข้าเต็มปากของพี่นุช ผมปล่อยหยดเมือกขาวขุ่นจนหมด ทุกหยาดหยด พี่นุชกลืนกินมันเข้าไปไม่เหลือเลย ผมฟุบหมดแรงนอนแผ่หรา เราพักกันครู่เดียว เราก็เริ่มเกมใหม่กันอีก คืนนั้นกว่าผมกับพี่นุชจะออกจากงานมาได้ ก็แทบจะคลานกลับบ้านกันเลยทีเดียว มันเป็นประสบการณ์ที่ผมและพี่นุช ประทับใจจริงๆ

8. casekey (0)

25-11-2003, 18:00:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีอีกเยอะ แต่ไม่ขุดไม่โพสนะ
9. casekey (0)

25-11-2003, 18:07:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุด ดี๊
10. casekey (0)

25-11-2003, 18:24:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สวยมาก ใหญ่พอๆ กับของแฟนผมเลย หัวนมสีน้ำตาลอ่อนๆ เต้ายังสวยอยู่เลย ผมมีอารมณ์มากพอเห็นนมแพท บอกว่าแพทนมสวยจังขอเราดูดนะ แล้วผมยกตัวแพทนั่งบนอ่างล้างหน้า แล้วก็ดูดเลียนมแพท แพทก็ร้องใหญ่เลย ผมดูดนมแพทอยู่นานมาก เลียทั้งเต้าซ้ายเต้าขวา แพทก็ได้แต่ร้อง "เจจ๋าๆ แพทเสียวๆ" จนน้ำข้างล่างแพทเยิ้มไปหมด นิ้วผมก็ชักอยู่ในรูของแพท จนแพทตอดนิ้วผมน้ำแตกออกมาไหลเยิ้มเลย จากนั้นผมก็ลงมาเลียของแพทจนสะอาด เลียหอยอยู่ได้แป๊บเดียวแพทก็เงี่ยนจัด จับผมผลักลงไปนั่งบนโถส้วม แล้วขึ้นมา ขย่มผมแรงมาก จนผมเสียวมากต้องดูดนมแพทแลกคืน แพทขย่มอยู่พักนึงของแพทตอดกระตุกๆ แล้วแพทก็ร้องบอก แพทเสร็จแล้ว เจจ๋าแพทมีความสุขมากเลย..เจจ๋า แล้วก็ลุกออก ผมเลยผลักแพทนอนลงกับพื้นห้องน้ำ แล้วก็จับของผมใส่ แล้วเอาแพทบ้าง ผมเอาแรงมาก จนแพทร้องบอก โอย..เจ เราไม่ไหวแล้ว เราจะเสร็จอีกแล้ว แล้วแพทก็ตอดผม แล้วก็ ร้องอ้า.. ออกมาเสียงดัง ส่วนผมยังไม่เสร็จ เลยจับแพทต่อท่าหมา ก้นแพทสวยมาก ผมเอาไปก็เอื้อมมือไปขยำนมแพทไป อีกมีอก็บีบก้นแพทจนแดงไปหมด เสียงดังลั่นห้องเลย จนแพทร้องบอกไม่ไหวแล้วๆ อีกรอบ แล้วก็เสร็จอีก หลังจากนั้น เราก็กลับมาท่าข้างหน้าอีก โดยผมเอาขาแพทพาดบ่าแล้วขย่มแรงๆ จนผมจะทนไม่ไหว บอกแพทว่าผมจะเสร็จแล้ว แพทบอกอย่าออกข้างในนะ ให้ชักออกมา พอผมชักออกมาแพทก็คว้าของผมไปใส่ไว้ตรงนมเธอ เธอบอกว่าเอานมเราสิเจ ผมก็เลยเอานมแพท นมแพทใหญ่มาก เอามันมากเลย เอาอยู่ตรงร่องนม แพทร้องครางไม่เป็นศัพท์ บอกเอาเลยๆ เสร็จเลยๆ ผมทนไม่ไหว เลยแตกกระฉูดน้ำพุ่งเต็มหน้าแพทเลย แพทก็ดูดเลียให้อีก แล้วเราก็ไปเอากันต่อในห้องบี อยู่ดีๆ บีตื่นมา ก็เลยมาร่วมวงด้วย ปรากฏว่าเสาร์อาทิตย์นั้นผมเอากะแพทและบีไป 9 รอบ กลางวัน 3 กลางคืน 3 วันอาทิตย์ 3 แอบเอากะแพทอีก 5 รอบ ตอนกลางคืนบีหลับ 2 เช้าวันอาทิตย์ 3 ไม่รวมตอนเช้าวันเสาร์ในห้องน้ำอีก แพทเซ็กซ์จัดมาก เอาจนผมน้ำหมดเลย เจ็บด้วย แต่ก็มัน ตอนบ่ายวันอาทิตย์กลับบ้านขาอ่อนเลย ส่วนบีแฟนผมกะแพทนอนซม วันจันทร์ ไปมหาลัยสายเลย หลังจากนั้นผมก็เอากะบีกะแพทเกือบทุกอาทิตย์ เพราะแพทอยู่หอเลยมีห้องไปลงกัน บางวันผมเงี่ยนๆ ก็ไปเอาแพท แต่เมื่อเดือนที่แล้วแฟนแพทกลับมา ผมเลยอด ตอนนี้ก็เลยเหมือนเดิม เอาบีได้ไม่บ่อย เพราะไม่มีที่ลง แล้วบีก็ ไม่ยอมไปโรงแรมกะผมซักที เรื่องของผมก็มีเท่านี้และครับ แล้ววันหลังจะเขียนมาเล่าใหม่
11. กามๆก็มาขุด
(Non member)
    25-11-2003, 20:59:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

12. casekey (0)

26-11-2003, 18:27:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดอีกเยอะๆจาได้ลงต่อ
13. อ่านะ
(Non member)
    26-11-2003, 20:00:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาแบบ hardcore อะ ชักว่าวได้ด้วยอะ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: