---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 01:51 ของวันที่ 02/09/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
เรี่องเล่าเช้านี้(X)
0. Adda_love (0)
Mail to Adda_love

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    10-10-2003, 12:52:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องของผมมีอยู่ว่า คืนหนึ่งผมขับรถไปเที่ยวแถว อาร์ซีเอ พอจอดรถก็เห็นเด้กสาวคนนึงยืนสูบบุหรี่อยู่ ผมก็
นึกสนใจและแอบมองเธอยู่ประมาณ20 นาที เธอยังไม่เข้าไปซักทีผมเริ่มมีแผนชั่วขึ้นมาในหัวแล้วจึงลงรถเดิน
เข้าไปถามเธอ " น้อง ที่นี่เขาเปิดตอนไหน " "ตีสอง พี่ไม่เคยเข้าข้างในเหรอ งั้นนู่พาเที่ยวเอามั้ยแต่พี่ต้อง
เลี้ยงหนู๋นะ อยู่ข้างในเสียงดังมาก วัยรุ่นมากมายเพื่อนเธอก็เยอะเะอสั่งเบียร์มาดื่ม ดื่มไปเต้นไปผมนั่งมองเธอ
ประมาณตีหนึ่งเธอรีบชวนผมออกเธอว่า เดี๋ยวไปที่อื่นดีกว่า ผมขับรถไปตามทางที่เธอบอก เป็นทางเปลี่ยวไม่มี
บ้านใครเลย แล้วเธอบอกให้ผมหยุดกลางทาง ผมรู้สึกใจคอไม่ค่อยดี กลัวจะมีพวกจี้ปล้นจึงถามเธอว่า " มาที่นี่
ทำไม ? " "มาหาความสนุกไงพี่ " พูดจบเธอก็กอดและจูบผมเป็นการใหญ่ ผมกลัวเธอจะหลอกผมมาทุบแล้ว
ชิงรถไปอย่างที่เกิดเป็นข่าวบ่อยๆ ผมจึงล้วงไปที่เก๊ะหน้ารถหยิบปืนมาถือไว้ เมื่อเธอเห็นเธอตกใจมากทำท่าจะ
หนีผม ผมถามเธอว่าจะไปไหน เธอเลยตอบว่าอย่าทำหนู หนูกลัว ผมก็เลยบอกกับเธอว่า "พี่สิกลัว พี่กลัวน้อง
หลอกมาทุบแต่พี่ไม่ทำอะไรน้องหรอก พี่อยากจะรู้ว่าน้องทำอย่างนี้ทำไม " เธอบอกว่า " หนู ไม่ได้คิดอย่างนั้น
เลย อันที่จริงหนูไม่มีเงินเรียนหนูก็กลุ้มใจหนูเลยต้องทำอย่างที่พี่เห็น นี่แหละ " ผมก็เลยเก็บปืนแล้วก็ตกลงกัน
คืนนั้นเธอจะยอมผมทุกอย่าง แต่เธอขอเงินผม 500 และผมต้องให้เงินเธอ 50 บาทก่อน เราลงจากรถไปยืนที่
ริมทางผมรีบลูบคลำเนื้อตัวเธอจูบไซร์ ตั้งแต่ต้นคอต่ำมาเรื่อยจนถึง โคกสามเหลี่ยมขนาดนอกกางเกงยังนูน
ขนาดนี้ ผมคุกเข่าลงเอาหน้าของผมคลุกเคล้าตรงเป้ากางเกงเธอพอดี ผมเริ่มถอดกางเกงของเธอออก ต่อจาก
นั้นก็กางเกงใน ทันใดนั้นสิ่งที่ผมคาดไม่ถึงมันอยู่ข้างหน้าผมแล้วโคกของเธอขนยังไม่ขึ้นเลย และผมก็ชอบเสีย
ด้วยผมเลียของเธอสองมือผมจับขาเธอให้ถ่างออกเพื่อความสะดวก มันมีกลิ่นฉี่ติดนิดหน่อย ผมก็ชอบจึงเลีย
เป็นการใหญ่เธอเอามือกดหัวผมเข้าหาโคกของเธอผมเงยหน้ามองหน้าเธอแล้วเอามือจับหน้าอกเธอ เธอก้มลง
มามองผมแล้วพยักหน้าให้ผมลุกขึ้นจับเธอถอดเสื้ออกและยกทรงด้วย นมของเธอจึงหลุดออกมาโชว์ต่อสายตา
ผม ผมเลียหัวนมและดูดนมเธอจนเธอยืนบิดไปมาผมทนต่อไปไม่ไหวแล้วผมจึงจัดการกับตัวเองจนล่อนจ้อนนาย
หนู๋ของผมมันโด่แข็งเต็มที่ ผมเข้าไปยืนข้างหลังเธอจับให้เธอหมอบลงให้อยุ่ในท่าโก้งโค้ง ผมก้มลงไปเลียโคก
เธออีกครั้ง ผมทนต่อความอยากที่มันกำลังเล่นงานความรู้สึกของผมต่อไปไม่ไหวแล้ว ผมจึงจับนายหนูของผมดัน
พรวดเดียวครึ่งลำ เธอร้อง " โอ๊ย พี่บ้า! เบาๆหนูเจ็บ ของพี่มหญ่ เบาๆหน่อย " ผมจึงค่อยๆดันจนมิด มันฝืดและ
แน่นมากเราอยู่ในท่าโก้งโค้งผมจับเอวเธอสาวเข้าหาผมจนซักพักก็เข้าจนมิด เธอบอกเบาๆนะพี่ ผมสอยจากช้า
ไปเร็วเธอก็ร้องโอ๊ยๆ ตลอด พี่หนูไม่ไหวแล้วจะเป็นลมหนูไม่มีแรงยืนแล้ว ผมจึงเปลี่นมาใช้ท่าที่เธอยืนแล้วผม
ก็สอดเข้าไปด้านหน้าจากนั้นผมก็อุ้มเธอในท่าลิงอุ้มแตงเธอก็เด้งเอวสวนผมตลอด ปากก็ซีดส์ซ๊าดจนน้ำลายไหล
ยืดเลย "โอ้ย โอย แรงๆพี่ ของพี่ใหญ่จริงๆ โอ้ยย" ร่างของเธอเกรงมือกอดผมแน่น ภายในร่องของเธอตอดตุ๊บๆ
จนผมไม่ไหวเหมือนกัน ผมจึงจับเธอให้ยืนแล้วผมก็ยืนสอยเธอท่านี้เป้นท่าที่ผมชอบมาก เพราะของเธอจะบีบ
ของผมจนผมจะออกอยู่แล้ว ผมชักออกมาแล้วกดไหล่เธอให้คุกเข่าลง และจับของผมไปจ่อที่ปากของเธอ เธอก็
อมของผมแล้วก็ดูดของผมจนผมทนไม่ไหว จับหัวเธอโยกสาวจนของผมพุ่งเข้าไปในปากของเธอ มันคงมีมาก
จนเกินไป จึงล้นออกมาตามมุมปาก แล้วเธอก็คายเจ้าหนูของผมออกของผมเป็นมันเลื่อมเลย มันค่อยๆอ่อนตัว
ลงผมมองไปที่เธอ ปากเธออ้าจนน้ำของผมไหลเยิ้มหยดลงพื้น มันเป็นภาพที่สวยจริงๆพอเสร็จผมก็พาเธอกลับ
มาส่งที่เดิมเธอเปิดประตูลงจากรถผมควักเงินให้เธออีก 1000 บาทและเบอร์โทรของผมให้เะอไว้ เธอไหว้ผม
และเดินจากผมไปโอกาสหน้าผมจะ เขียนมาเล่าให้ฟังอีกนะครับ เพราะเธอโทรมานัดผมที่เก่า และคราวนี้มี
เพื่อนของเธออีกสองคนด้วย

1. Adda_love (0)

10-10-2003, 12:53:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ยังมีอีกเยอะถ้าชอบขุดด้วยไม่งั้นไม่โพส
2. Adda_love (0)

10-10-2003, 12:58:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆ เมื่อประมาณ 4-5 อาทิตย์ที่ผ่านมา ผมได้ไปงานกินเลี้ยงที่โรงเรียน ตอนนั้นพ่อกับแม่ของผมได้ไปก่อนแล้ว
แล้วผมกับเพื่อนอีก3 คนได้เดินไปกัน ใน 3 คนนั้นมีเพื่อนผู้หญิงชื่อ ตุ๊ก อยู่ 1 คน พอตกกลางคืนขากลับเพื่อน
ผมก็ได้แยกย้ายกันไป เหลือผมกับตุ๊กเราเดินกันในซอยเเปลี่ยว ซึ่งพ่อกับแม่ของผมได้กลับไปแล้ว พอเดินไป
ได้ซักพัก ตุ๊กก็แกล้งทำเสียงร้องตกใจบอกว่าอะไรไม่รู้เข้าไปในเสื้อของเธอแล้วตุ๊กก็จับมือของผมมาแตะที่นม
ของเธอ ผมรีบชักมืออกเธอกลับจับมือผมล้วงเข้าไปในเสื้อของเธอ แล้วในที่สุดผมก็เลิกตกใจ ค่อยๆปลดยก
ทรงของเธอออก และมือผมก็เริ่มกดคลึงไปมา ตอนนั้นผมก็เริ่มมีอารมณ์ขึ้นมาบ้างแล้วเจ้าหนูของผมลุกตั้งโด่
ตอนนั้นตุ๊กใส่กางเกงวอร์ม ผมรูดออกจากเอวของเธอ ส่วนมืออีกข้างหนึ่งก็ยังคลึงนมอยู่ต่อไป แล้วพอถอดกาง
ของเธออกเหลือแต่เกงใน แต่ผมทนไม่ไหวแล้วเลยเอื้อมมือไปจับของเธอทั้งกางเกงใน เอานิ้วคว้าที่รอยแยก
ของเธอ ตุ๊กครางแล้วถามว่า" ไม่ถอดกางเกงในออกก่อนหรือ " ผมจึงรีบรูดกางเกงในของเธอลงแล้วผมก็บอก
ให้เธอนอนลงที่กอหญ้า แล้วถอดเสื้อผ้าของตัวเองออก แล้วเราก็กอดกันผมเอาปากจูบเธอแล้วเอื้อมมือเข้าไป
จับ .. ห.. ของเธอ มีน้ำอะไรออกมาไม่รู้ผมจัดการเลียน้ำที่เยิ้มออกมานั้นทันที ผมใช้ลิ้นเลียจนมาถึง เม็ดติ่ง
ใหญ่เธอสะดุ้งเฮือก แล้วก็ครางไม่เป็นภาษา เธอยกเอวขึ้นมาให้หน้าของผมติดอยู่กับร่องเสียวของเธอ "ทนไม่
ไหวแล้วจะทำอะไรก็ทำเถอะ " แล้วผมก็เลื่อนตัวขึ้นไปทาบทับเธอ และจัดการเอาจรวดที่แข็งปั๋งของผมจ่อที่รู
ของเธอ ค่อยๆดันเข้าไปจนเธอบอกเจ็บ ผมก็หยุดแล้วก็บอกให้เธอหายใจยาวๆไม่ต้องเกรง พอเธอเผลอ ผมก็
กดของผมลงไปเต็มที่ ท่อนของผมเข้าไปอยู่ใน..ห..ของเธอสุดลำ..เธอดิ้นบอกว่าเจ็บผมก็หยุดและแช่ไว้ซักพัก
เธอก็บอกผมว่าไม่เจ็บแล้วมันเสียวแทน ผมก็เริ่มต่อค่อยๆชักเข้าชักออก แทงซ้ายบ้าง ขวาบ้างตามจังหวะเธอ
ก็ร่อนเอวขึ้นมารับการกระแทกของผมจนผมถึงขีดจำกัด ผมได้ปล่อยน้ำของผมจนมันไหลทะลักออกมาข้าง
นอกส่วนเธอก็ร้องบอกผมว่า " ออกแล้วๆ " แล้วก็ตอดของผม ตุ๊บๆ 4-5 ครั้ง วันนั้นผมเอาเธอ 3 ยกติดต่อกัน
พอเอาเสร็จเธอก็บอกว่ามีความสุขมาก แล้วเธอก็บอกผมว่าเรามาทำกันอีกนะ อย่างนี้ก็สวยสิครับท่านผู้ชม
เรื่องของผมก็มีอยู่แค่นี้ครับ แล้วว่างๆจะส่งเรื่องมาให้อ่านกันอีกนะครับ

3. Adda_love (0)

10-10-2003, 13:41:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดกันหน่อยสิเราจะได้มีกำลังใจเขียนต่อ
4. Big555 (0)
Mail to Big555

10-10-2003, 13:49:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Dig Dig Dig
5. Adda_love (0)

10-10-2003, 14:02:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สวัสดีครับทุคน ผมชื่อ อาร์มครับ เรียนอยู่ม.เอกชนมีชื่อเสียงแห่งนึงย่านฟิวเจอร์รังสิตผมมีเพื่อน
ที่เรียนต่างคณะอยู่หลายคนและหนึงในนั้นก็มีชื่อว่าเอ้..เอ้เค้าเป็นผู้หญิงนะครับเอ้เค้าเคยชอบผม
แต่ว่าผมคบกับเค้าได้แค่เพื่อนจริง ๆ เอ้แนะนำ เธอชื่อ ฟ้าครับ ฟ้าเป็นลูกคนเดียวเช่นผม ฟ้าเป็น
คนที่น่ารักมาก ๆ ๆ เลยครับเราสนิทกันเลย ๆๆจนผมกับฟ้าก็คบกันโดยที่ผู้ใหญ่ทั้งสองฝ่ายก็ยิน
ดีปรีดาไปด้วยวันนึงผมไปหาฟ้าที่บ้านตามปกติผมก็ขึ้นไปเล่นที่ห้องนอน ฟ้าก็ขอตัวไปอาบน้ำ
(เป็นเรื่องปกติครับเพราะเธอไว้ใจผม) ฟ้าออกมาขณะที่กำลังจะแต่งตัว ผมก็เดินเข้าไปกอดฟ้าจาก
ด้านหลังฟ้าหันมามองหน้าแล้วถามผมว่า"มีอะไรหรือป่าวคะ"ด้วยกลิ่นของสบู่ที่โชยมาชวนห้ามใจ
ไม่ไหว ผมบอกฟ้าว่า "ฟ้าพี่รักฟ้านะ" แล้วผมก็ก้มลงจูบที่ไหลเธอเบา ๆ ค่อยเลื่อนขึ้นมาที่คอช้าๆ
เบา ๆ จนฟ้าหันมามองผมแล้วเธอก็บอก "ฟ้าก็รักพี่ค่ะ"แล้วเราก็จูบกันปาก ๆปากที่ประกบกันและ
ลิ้นที่สวนทางกันอย่างเบา ๆ ผมถอนปากออกแล้วจูบแก้มเธอแล้วเลื่อนไ ปที่ใบหูเธอช้า ๆ ส่วนมือ
ซ้ายผมนั้นค่อย ๆ รูปที่ขาเธอขึ้นมาเลย ๆ ปากก็เลื่อยมาที่ติ่งหูและลงมาที่คอ ..ผมอุ้มเธอมาที่เตียง
แล้วให้เธอค่อย ๆ ล้มตัวนอนโดยที่ปากเราทั้งสองคนยังคงประกบกันอยู่มือผมดึง ผ้าเช็ดตัวฟ้าออก
แล้วปากก็เลื่อนมาที่คอเธอมือก็เลื่อนมาที่บริปากถ้ำของเธอทันใดที่มือผมโดนที่ถ้ำเธอ เธอนั้นสะดุ้ง
อย่างรู้สึกได้ชัดเลยครับ ผมก็เลื่อนปาเลงมาต่ำลงลงมาที่ระหว่างกลางสองเต้า (ทั้งหมดที่เกิดขึ้นผม
ใช้ปลายลิ้นหมดเลยนะครับ)ผมค่อย ๆ เลื่อนมะนไปที่เต้าฝั่งซ้ายของผมบีบคลึงเบา ๆ พร้อมทั้งใช้
ปลายลิ้นรัวที่หัวของมันฟ้าถึงกับกอดผมแน่นมือ ที่ถูอยู่ด้านนอกนั้นเริ่มที่จะลงไปอยู๋ระหว่างกลาง
ของเนินที่นูนเนียนของเธอใช้นิ้วถูระหว่างเนินของเธอ ถูได้สักพักน้ำของเธอก็ค่อย ๆ ไหลเยิ้มออก
มา ปากผมจากที่อยู๋ทางซ้ายก็ค่อย ๆ ใช้ปลายลิ้นเลียมาอีกเต้าของเธอมือเธอยังคงกอดผมแน่น ผม
เลียอีกฝั่งซักพัก ผมก็ค่อย ๆ เลื่อนปากที่ลั่วลิ้นอย่างถี่ ๆ เลื่อนลงมาช้า ๆ จนถึงท้องของเธอเธอเริ่มมี
การเกร็งและมีเสียงครางเล็ก ๆ ออกจากปากผมเลื่อนปากลงมาต่ำลงจนถึงพงหญ้า ของฟ้า ฟ้าครางถี่
และดังขึ้นอีกเล็กน้อยจากนั้นปากผมก็เลื่อนต่ำลงจนถึงช่องหว่างของกลีบเนื้อเธอฟ้าถึงกับเถิบตัวหนี
เมื่อปลายลิ้นแรกแทรกลงไปตรงหว่างกลางเนินเนื้อของเธฮน้ำที่ไหลออกมาเริ่มไหลมากขึ้น ผมจับ
ขาฟ้าทั้งสองข้างตั้งขึ้น เพื่อนให้เม็ดเสียวของฟ้าลอยเด่นออกมาเมื่อผมเห็นเช่นนั้นก็อด ที่จะอยาก
ดอมดมมันไม่ได้เนื่องจากเม็ดสีชมพูระอรื่อลอยเด่นออกมาน่ากินเสียจิง ผมก้มลงไปใช้ปลายลิ้นรัว
ไปที่เม็ดนั้น ฟ้าถึงกับร้องออกมาไม่เป็นคำศัพท์เลย ผมรัวให้เร็วยิ่งขึ้น แล้วเอานิ้วกลางของผมค่อยๆ
แทงลงไปที่ช่องสวาทของเธอ ผมรัวทั้งนิ้วและลิ้นอย่างไม่นับ ฟ้ากดหัวผมแน่น ผมรับรู้ได้ถึงการ
เกร็งของฟ้าที่มากขึ้นเรื่อย ๆ ฟ้ายิ่งเกร็งผมก็ยิ่งรัว จนก้นฟ้าลอยขึ้นมาเพื่อให้ร่องสวาทของเธอสู้ลิ้น
และมือของผมจนมันไม่ติดกับเตียงเลยครับ ซักพักเธอก็หลุด ผมเริ่มเอาเจ้ามักงกรของผมมาจ่อที่รู
สวาทของฟ้าซึ่งขณะนั้นน้ำหล่อลื่นของฟ้าออกมาจนไหลไปตามง่ามก้นเลย ผมเอามันจ่อ แล้วค่อย
ๆ เอาส่วนหัวถูกับเม็ดที่ปากรูเธอเพื่อให้น้ำเธอไหลมากขึ้นฟ้ากลับมาเกร็งอีกครั้งผมค่อย ๆ ดันเข้า
แต่มันเข้าไม่ได้ครับ ฟ้าเริ่มบอกเจ็บ พี่ มันเจ็บ มากเลย ผมตัดสินใจที่จะถูเม็ดเธฮอีกซักพัก คราวนี้
เริ่มที่จะเข้าไปได้แล้วครับ แต่มันครับมากและก็รูดหลังมังกรผมมากด้วยมันตอดตลอดทางที่เข้าไป
เลยครับจนเข้าไปได้ครึ่งดุ้นผมก็ตัดสิ้นใจเอาที่เหลือเข้าไปทีเดียวฟ้าเกร็งสุดตัวเลยครับผมแช่มัน
ไว้สักพักแล้วค่อย ๆ ดังเจ้ามังกรออกมาจนเกือบหลุดแล้วสวนเข้าไปอีก ทำอย่างนี้เรื่อย ๆ ครับ แล้ว
ก็เร็วขึ้น ฟ้ากอดผมแน่นร้องจนเสียงหลงเลยครับสักพักฟ้าก็หลุดอีก ผมให้ฟ้าหันหลังแล้วสอดเข้าไป
มันยังคงดูดเจ้ามังกรผมอยู่เลยครับ ผมยังคงทำเหมือนเดิมคือสาวให้ยาวที่สุด แล้วก็เร็วขึ้นเรื่อย ๆ
ฟ้าหันมาบอกผมว่าพี่ทำท่าอย่างนี้ฟ้าทรมานมากเลย ผมก็ให้ฟ้าหันมาจูบกับผม มือนึงผมเอื้อมไป
คลึงที่เม็ดฟ้าตามจังหวะที่สาวมังกร สักพักผมก็ชักมังกรออกมาพ้นพิษซะเต็มหลังฟ้าเลยครับ ฟ้าน้ำ
ตาไหลเลยครับกับท่าเข้าข้างหลัง และวันนั้นเราก็มีความสุขกันอีกนับไม่ถ้วนเลยครับ ก็คิดเอาสิครับ
ตั้งแต่ 10 โมงแล้วผม ออกมาจากห้องฟ้าก็เกีอบ 6 โมงเย็นน่ะครับ แล้วเวลาที่อยู่กันนั้นก็เอากัน
ตลอดเลย หลังจากวันนั้นเราก็มีอะไรกันมาเรื่อย ๆ ทุกวันนี้เรายังคบกันอยู่ครับ ไว้วันหลังผมจะเอา
เรื่องที่มีประสบการณ์กับคนอื่นมาเล่าให้ฟังนะครับ

6. neo_man (0)
Mail to neo_man

10-10-2003, 14:08:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขูดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
7. [Inter] Ice of chaos`
(Non member)
    10-10-2003, 15:11:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ที่เมิงเล่ามามันคุ้นๆนะ เหมือนไปเอาของใครมาเล่า

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: