---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 11:14 ของวันที่ 02/09/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
ถามจริงใครเคยมีอะไรกับน้องสาวหรือว่าพี่สาวบ้าง
0. •GARM•MAN• (0)
Mail to •GARM•MAN•

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    18-08-2003, 00:30:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมเคยมีจริงๆๆนะเด๋วจาเล่าให้ฟัง
1. •GARM•MAN• (0)

18-08-2003, 00:38:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มันเป็นเรื่องที่ไม่น่าจะเกิดขึ้นเลยครับเรื่องมีอยู่ว่าช่วงนั้นเป็นช่วงสอบแล้วครอบครับของผมและครอบครัวป้าผมต้องไปทำธุระที่
ต่างจังหวัดไม่มีใครอยู่บ้านเลยนอกจากผมกับน้องสาวลูกสาวป้า
เรื่องนี้ไม่น่าจะเกิดขึ้นกับผมเลยแต่เรื่องนี้มันก็อย่างว่าใครจะไป
ห้ามใจไหว

2. ^=_=^ A s d F ^=_=^ (0)
Mail to ^=_=^ A s d F ^=_=^

18-08-2003, 00:40:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตั้งแต่วันที่ 16 ธ.ค. ถ้าสมาชิกท่านใด มีการปั้ม Reply หรือ ปั้ม Upload จะถูกลบสถิติทั้งหมด
3. •GARM•MAN• (0)

18-08-2003, 00:45:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต้องมีคนช่วยขุดด้วยนะครับผมถึงจะเล่าต่อถ้ามีแต่คนสูบผมไม่ไหวอะครับ
ไปนอนดีกว่า

4. Wanderer
(Non member)
    18-08-2003, 02:02:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เราขาประจำ มาแล้ว มาขุดเพื่อชาติ
5. •GARM•MAN• (0)

20-08-2003, 06:53:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องของผมใครจะคิดว่าโรคจิตก็คงจะได้น่ะคับคือผมเป็นคนที่ชอบแอบมองสัดส่วนต่างๆของผู้หญิงไม่ว่าจะเป็นสาวรุ่น สาวแก่ หรือว่าเด็ก เวลาขึ้นรถเมล์ก็จะชอบยืนใกล้ๆกับผู้หญิงที่หน้าตาดีๆแล้วก็มองหน้าอกบางทีเวลามีคนแทรกขึ้นรถก็จะเอา!ไปถูกตัวผู้หญิงด้วยแต่เท่านี้ยังว่าน้อยไปถ้าผมได้เล่าเรื่องที่ผมได้ทำขึ้นไปเรื่องมีอยู่ว่าบ้านผมเป็นครอบครัวใหญ่ผมมีน้องอยู่คนหนึ่งเป็นลูกพี่ลูกน้องกันกับผมอายุประมาณ 12 ขวบชื่อตา น้องตาเป็นเด็กที่หน้าตาน่ารักมากๆผมยาวแถวขาวด้วยตอนเด็กๆนั้นผมก็เล่นกับแกเป็นแบบน้องๆธรรมดาแต่พอโตขึ้นมาหน่อยพอเป็นหุ่นแล้วกลับคิดเป็นแบบน้องท้องชนกันซะได้เพราะว่าน้องตานั้นเวลาอยู่บ้านชอบใส่เสื้อกับกางเกงตัวเล็กๆที่มันรัดถึงแม้นว่าน้องตาจะยังไม่สาวแต่พอใส่แบบเนี้ยแล้วผิวก็เนียนขาวมันทำให้อดใจที่จะคิดไม่ได้
6. •GARM•MAN• (0)

20-08-2003, 06:54:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีอยู่มาวันหนึ่งตอนนั้นหัวค้ำที่บ้านออกไปซื้อของกันหมดผมกับน้องตาก็อยู่กันสองต่อสองน้องตาก็ไปอาบน้ำตามปกติผมก็คิดอุตริไปเอากางเกงในที่น้องตาถอดไว้ในตระกร้าหน้าห้องน้ำแล้วเอาไปในห้องแล้วก็เริ่งใช้เมียมือถือบรรเลงเพลาฝ่ามือ ขณะบรรเลงเพลงกำลังจะถึงขั้นแตกดับน้องตาดันเปิดประตูเข้ามาผมตกใจจน!หด(เพราะตกใจแต่หดไม่หมด)

7. •GARM•MAN• (0)

20-08-2003, 06:55:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใครอยากฟังต่อช่วยขุดด้วยนะครับ
ใครไม่อยากฟังก็ด่าผมมาเลย
ผมจะเล่าให้แต่คนที่อยากอ่านใครไม่อยากอ่านก็ไม่ต้องวิจารณ์น่าเบื่อวะ

8. •GARM•MAN• (0)

20-08-2003, 06:57:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมไม่ได้นอนมา 2 วันแล้วเหอๆง่วง สา ด

9. boyodin (0)
Mail to boyodin

20-08-2003, 06:58:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอ้า ขุด
10. •GARM•MAN• (0)

20-08-2003, 07:00:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
น้องตามองมาทางผมอย่างงงๆ แล้วก็ถามว่า "พี่ปอมเห็นกางเกงในของตาไหม" แล้วน้องตาก็เหลือบมาเห็นกางเกงในในมือผมเลยถามอีกว่า "พี่ปอมเอากางเกงของตามาทำไม" ผมไม่รู้จะตอบยังไง(ในใจก็คิดจะตอบว่าเอามา!)แต่ก็ตอบไปว่า "ก็พี่เห็นมันสวยดีเลยเอามาดีเล่นๆนะมันไม่เหมือนของพี่" น้องตาเลยถามว่า "แล้วมันไม่เหมือนตราไหนน่ะพี่ปอม" ผมก็บอกว่า "น้องตาดีดูตรงนี้สิ(ที่!)มันเหมือนของตาไหมล่ะ" น้องตามองมาที่!ที่กำลังแข็งขึ้นมาอีกครั้งของผม แล้วก็บอกว่า " ไม่เหมือน แต่ของตาก็เริ่มมีขนขึ้นแล้วน่ะแต่ไม่มากเท่าพี่ปอมหรอก" ผมเลยคิดอุบายว่า "งั้นเรามาแลกกันดูไหมตาเห็นของพี่แล้วแต่พี่ยังไม่เห็นของตาเลย"
11. •GARM•MAN• (0)

20-08-2003, 07:04:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
dig dig dig dig dig
File attach: r333600-1[1].jpg (37 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
12. •GARM•MAN• (0)

20-08-2003, 07:17:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พี่ครับสูบกันมันมั้ยครับ

ช่วยสละเวลาแปบเดียวช่วยผมขุดหน่อยเถอะ

คนจาได้มีกะลังใจเล่าครับ

File attach: r333600-2[1].jpg (166 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
13. pod1 (0)
Mail to pod1

20-08-2003, 07:18:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆ เอา เล่ายาวๆๆเลยอะ ชอบบ น่า เจ้าของกระทู้ ด้านชิบ อายุ 12 เค้า รุ้ ไปหมดแล้ว ว่า พุดงี้ จะ เอาแน่ๆๆ
14. •GARM•MAN• (0)

20-08-2003, 07:25:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมเลยถามน้องตาว่า"ตาเวลาตาถูสบู่ตรงนั้นแล้วรู้สึกยังงัยบ้าง"ตาก็บอกว่า"ก็รู้สึกธรรมดาไม่เห็นมีอะไรเลยพี่"
15. •GARM•MAN• (0)

20-08-2003, 07:31:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โหพี่ครับผมง่วงนอนแล้ว

ไม่มีคนขุดเลยอะไม่อยากเล่าแล้ว

ไปนอนนะครับ

เหนื่อยยังไม่ได้นอนเลย2วันแล้ว

พวกพี่ช่างสูบกันจริง

สุดยอด

ขุดสักนิดก็ไม่มี

ขอแบบมีเมมเบอนะ

ถ้าเยอะเด๋วมาเล่าให้สูบต่อครับ

16. boyodin (0)
Mail to boyodin

20-08-2003, 07:34:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อย่าหาว่าผมอย่างนั้น อย่างนี้เลย
การที่จะให้มีคนขุดเยอะ นายต้องเล่าเยอะๆ ให้น่าติดตามดิ
ที่ละนิด มันไม่เข้าถึงอารมณ์

17. •GARM•MAN• (0)

20-08-2003, 07:34:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
"ตาไม่รู้สึกแบบอื่นเลยเหรอ" ผมก็บอกกลับไปว่างั้นพี่ลองถูน่ะจะได้รู้ว่ารู้สึกแบบอื่นเป็นยังไง ผมก็เลยเริ่มเอามือถูไปที่เต่าที่โหนกของน้องตาจากเบาๆและเริ่มแรงจนน้องตาต้องถอยหนีมือผมผมก็ถามว่า "ตารู้สึกเหมือนที่ตาทำไม่" "ตาไม่ได้ทำแรงเหมือนพี่ปอมทำนี้" ตาตอบกลับมา "แล้วรู้สึกเป็นไงล่ะ" ผมถาม " เหมือนกับที่ตานั้งทับปากกาน่ะแต่นี้มากกว่า" ตาบอกมายั้งงี้ผมถึงรู้ว่าน้องตาของผมรู้วิธีเล่นเสียวแบบไม่รู้ตัวมาแล้ว เมื่อผมลูบไปได้สักพักก็มีน้ำที่!ของน้องตาผมเลยขึ้นไปบนเตียงบ้างแล้วเอา!ขนาด(5*6.5 ขนาดมาตรฐานชายไทย)ให้น้องตาได้ดูแล้วบอกว่า "พี่จะไม่เอาเปรียบตาน่ะพี่ ทำตา ตาก็ทำพี่" ตาทำท่างงๆ "ทำไร" ตาตอบกลับมา

18. •GARM•MAN• (0)

20-08-2003, 07:37:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พี่ครับผมไม่ใช่สุดยอดนักพิมพ์นะครับ

โทดทีละกันที่เล่าทีละนิดครับ

ผมพิมพ์ช้าครับพี่

แต่ก็พยายามสุดๆๆแล้วครับ

ถ้าชอบช่วยขุดด้วยนะครับ

19. •GARM•MAN• (0)

20-08-2003, 07:38:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมเลยสอนให้น้องตาชัก "ก็ทำแบบที่ตาเห็นตอนเข้ามาในห้องนั้นแหละ" น้องตาก็เริ่มทำให้ผมมือน้องตานั้นนุ้มมากตอนทำครั้งแรกผมเกือบแตกเลยอาจเป็นเพราะตื่นเต้นก็ได้แต่ก็กลั้นไว้ได้มือตาก็สาวผมก็ลูบๆกดๆ(ไม่กล้าแหยมากกลัวน้องตากลัว)จนน้องตาบอกผมว่า "พี่ปอมตาปวดฉี่" ผมเลยรีบซอยแล้วก็บอกตาว่า "ตาชักพี่เร็วๆสิแล้วพี่จะให้ไปฉี่" ผมกับน้องตาก็เร่งจนน้องตาตัวเกร็งไปก่อนแล้วผมก็แตกคามือน้องตา พอน้องตาเห็นนมข้นออกมาจาก!ผมก็สบัดมือใหญ่แล้วก็เช็ดเสื้อตัวเองผมก็หลอกบอกว่า"น้ำนั้นก็ออกมาเหมือนกับตานั้นและตอนที่ปวดฉี่ไงตาไม่ปวดแล้วเหรอ" "ไม่ปวดแล้ว"ตาตอบกลับมา ผมเลยถามจากที่น้องตาบอกว่าเคยนั้งทับปากกาว่า "ตาไปนั้นทับปากกาตอนไหน"
20. •GARM•MAN• (0)

20-08-2003, 07:40:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตาก็บอกว่า "ตาไปอ่านการ์ตูนเพื่อนมีตอนที่นางเอกนั้นทับปากกาแล้วก็ขย่มปากกาด้วย ตาเลยลองทำตามแต่ก็ไม่เห็นเท่าที่พี่ปอมทำเลย" ผมก็บอกว่า "ที่พี่ทำไปนะก็เหมือนกับที่ตาเห็นตอนเข้ามาในห้อง ถ้าผู้ชายทำจะเรียกว่า ชักว่าว แต่ถ้าผู้หญิงทำเรียก ว่าตกเบ็ด ตาว่ามันสนุกไหมล่ะ" "สนุกสิพี่ปอม"ตาตอบกลับมา ผมก็บอกว่า "มันมีสนุกกว่านี้น่ะอยากรองไหม" น้องตาตอบผมว่าอยากลองผมก็เลยให้น้องตานอนลงไปต่อแต่แล้วก็ได้ยินเสียงรถที่หน้าบ้านพวกพ่อแม่ผมกับน้าๆกลับมากันแล้วนี้เองผมเหมือนกับสวรรค์ล่มกลางคันเลยผมรีบบอกให้น้องตาใส่เสื้อแล้วให้ออกไปจากห้องก่อนก่อนน้องตาไปน้องตาบอกผมว่า "อย่าลืมสัญญาที่ว่าจะมันมีที่สนุกกว่านี้น่ะพี่ปอมตาจะรอ" ผมก็บอกว่าได้จ๊ะ

พอแค่นี้ก็น่ะครับเล่ามายาวมากแล้ว

21. pod1 (0)

20-08-2003, 07:41:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เธอเล่าไม่ได้อารมณ์ อะ เล่า แล้วก็ ชอบ มา ตัด แล้วก็มาบอกว่าไม่ขุด ถ้าเธอเล่าที่ ล่ะยาวๆๆอะมันก็ดีเลย คนอ่านจะได้ติดตามตลอด ไม่งั้น อ่านไปก็ตอ้งมานั่ง รอ หรือต้องมาขุด หลายๆๆรอบ
ขุดๆๆ เอาที่ ละเยอะๆๆซิ ม่าย ช่ายเราชอบหรอกน่ะแต่ว่า
เราคิดว่ามัน 50 /50 % อะมันไม่จิง ทั้งเรื่องหรอก เล่า ต่อมาเหอะ

22. •GARM•MAN• (0)

20-08-2003, 07:42:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้ามีคนสนใจอีกผมมีเรื่องของผมกับลูกสาวป้ามาเล่าให้ฟังต่อ

พี่ช่วยขุดหน่อยละกันมีเรื่องเล่าก็แจมได้นะ

มีภาพมาโพสก็ดีครับช่วยกันหน่อย

เพื่อกระทู้ดีมีสาระของเรา

ผมง่วงนอนมากเลยครับพี่

23. pod1 (0)

20-08-2003, 07:44:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ม่ายต้อง นอน เล่า ต่อ เลย แล้ว พิมพ์ ช้าๆๆก็ได้ ผิด บ่อย อะ ขุดๆๆๆๆๆๆ
24. •GARM•MAN• (0)

20-08-2003, 07:56:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาเรื่องก่อนนอนละกันนะครับพี่

ไม่ไหวแย้วเด๋แรคปิดจะมาเล่าต่อ

ใครมีเรื่องที่คิดว่ากามกว่าผมอีกก็เล่าได้นะ

มีรูปกามๆๆก็ช่วโพสด้วยเพื่อกระทู้ดีมีสาระครับ

25. Pantip
(Non member)
    20-08-2003, 08:18:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มันไปก็อปมาจากเว็บอื่น ดูเวลาโพสก็รู้ ไหนแมร่งบอกพิมพ์ช้า น่าเบื่อว่ะ จะขุดทำเหรี้ยไร
26. ิbewtifull (0)
Mail to ิbewtifull

20-08-2003, 08:26:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอามาจากไหนวะ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: