---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 20:26 ของวันที่ 22/12/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/4)
[1] [2] [3] [4] หน้าถัดไป >
มาเล่าประสปการณ์ครั้งเเรกกัน
0. fuckmaster (0)

Mail to fuckmaster

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    23-06-2003, 09:17:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

มันส์ปะ อยากรู้ง่ะ คนมันมะเคย
1. fuckmaster (0)

23-06-2003, 09:30:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใครอ่านไม่ตอบเป็นหมัน+เเฟนทิ้ง+คนที่บ้านไม่เข้าใจ
2. fuckmaster (0)

23-06-2003, 09:34:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สะอาด เปงไรฟะเนี่ยไม่มีคนหรอในบอร์ดน่ะ
3. เสียวสาวราวบันได
(Non member)
    23-06-2003, 09:36:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดก่อนเด๋วเล่าให้ฟังว่างมากตอนนี้
4. fuckmaster (0)

23-06-2003, 09:37:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอบคุงมากๆๆๆ เร็วๆนะ
5. เสียวสาวราวบันได
    23-06-2003, 09:44:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
วันนั้นเป็นวันที่ดี ตอนนั้นผมอายุ 17 ปี ไม่เคยมีไรกับผุ้หยิง เอาง่ายๆโคตร เ ี่ยน เลย เต็มที่ก้อแค่ได้จับหน้าอก ดูดปากไรแบบเนี้ย วันนั้นผมได้ปั่นจักรยานออกมาเล่นฮะ แล้วเจอกลุ่มเด็กนักเรียนกลุ่มหนึ่ง ซึ่งมีผู้ชาย 1 ผู้หยิง 2 อยู่ที่ร้านซ่อมมอเตอไซ แถวบ้านฮะ ตอนแรกก้อกะไม่อะไรอยู่หรอก แต่พอดีมีพี่ที่ผมรู้จักอยู่แถวนั้นเขาแซวๆกันอยู่
ผมก้อเลยหยุดเพื่อทำการแซวมั่ง พอสักพัก ช่างที่ซ่อมรถก้อบอกว่าใช้เวลาซ่อมรถนาน ทุกคนก้อเตรียมแยกย้าย แต่ว่า !! สาวเจ้า1ใน 2 คนนั้น ได้เอ่ยปากขึ้น (ขุดด้วยคร้าบตามทำเนียม)

6. Edvin (0)
Mail to Edvin

23-06-2003, 09:45:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตอนนั้นกลางวันแสกๆเลยฮะ หลายปีมากแล้วล่ะ ตั้งแต่ผมยังเด็กๆ
ผมกับเธอ ไปเที่ยวที่MBKกัน
หลังจากเดินอยู่ซักพัก เราไปที่ร้านแมค.กัน และผมได้กินแฮมเบอร์เกอร์เป็นครั้งแรกในชีวิตเลย (ไม่อร่อยเลย แต่หิว เลยต้องกินไป)

7. Gres` (0)
Mail to Gres`

23-06-2003, 09:47:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โม้ชิปเป้งเลยวะ
8. เสียวสาวราวบันได
    23-06-2003, 09:50:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้าคุณไม่เล่าก้ออย่าทำลายฮะ จะโม้หรือจะเรื่องจริงแล้วทำไมฮะ คุณมีครั้งแรกในชีวิตหรือยังอะ ถ้ายังไม่มีก้อเงียบปากฮะ คุณเจ้าของกระทู้ฮะไม่ขุดไม่เล่าต่อนะฮะ
9. fuckmaster (0)

23-06-2003, 09:51:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นี่เล่าปาสปการครั้งเเรกเรื่งไรก็ได้นะ ไม่จำเปงต้องsexอย่งเดียวหรอก
10. fuckmaster (0)

23-06-2003, 09:54:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดนี่ทำไงหรอ เราเพิ่งเคยเล่นอ่ะ สอนหน่อยนะ
11. พริกไทอร่อยๆ
    23-06-2003, 09:54:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โหย มันมากเลยครับ เพื่อนผมชื่อบัตินะ ผมเอากะเค้าทุกวันเลยคับ มันบอก โล่งเลยคับ อึทุกวัน
12. กิ๊กก๊อง
    23-06-2003, 10:02:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดก็คือ โพสๆๆ
13. eenuu (0)
Mail to eenuu

23-06-2003, 10:11:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมจำอะไรไม่ได้เลย ตอนผมลืมตาดูโลกครั้งแรก อ่ะ จำไม่ได้อ่ะ
14. fuckmaster (0)

23-06-2003, 10:14:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อืม เจ๋งๆทั้งนั้นงี้ต้องขุดๆๆๆๆๆ

15. [MAD]Gear (0)
Mail to [MAD]Gear

23-06-2003, 10:16:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อืม..ผมจำได้นะ เคยอายุ 17 อยู่ปีนึง
16. fuckmaster (0)

23-06-2003, 10:17:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
digdigdigdig
17. fuckmaster (0)

23-06-2003, 10:21:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เล่าต่อสิคับ ด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

18. Narina (0)
Mail to Narina

23-06-2003, 10:22:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ได้เลย แต่เปงประสบการณ์ที่อยากลืมแบบทำผิดพลาดไปอะนะ
มีอารายกะแฟนเพราะทะเลาะกะพ่ออะคะ เค้าเลยมารับไปห้องเค้า อยู่กันในห้องนายเราก็ไม่ตั้งใจจะมีอาไรกะเค้า แต่มันเริ่มจากการจูบเลยเถิดไปจนเรียบร้อยเค้า เซงจนทุกวันนี้คะ ไม่น่าเลย จากนั้นก็เค้าทำกับเราเหมือนเราเปงทีระบายความใคร่อยากจะมีอารายๆๆทุกวันขอทุกวัน(ช้านแฟนมันนะมะช่ายอีตัว) เลยเลิกกะมันไป ยอมรับว่าเปงคนแรก ยอมเพราะคิดว่าเรารักคนๆๆนี้คงไม่เปงอารายแต่มันเปงคะ เปงความผิดพลาดที่สุดในชีวิต อย่ายอมไคเลยถึงแม้จะรักแค่ไหน ถึงผู้ชายทุกคนไมsexจัดจัง

19. fuckmaster (0)

23-06-2003, 10:26:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เราคนหนึ่งละที่ไม่คิดsexอย่างเดียวเพราะเราว่ามันเปงเเค่ส่วนปากอปในขีวิตนะไม่มีก็มะตาย เเต่ไม่เคยคิดฟันเเฟนตัวเองเลยง่ะ
สงสารเค้า

20. fuckmaster (0)

23-06-2003, 10:31:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เเละเพราะไม่ฟันนี่เเหละเค้าถึงทิ้งเราไปคบกับคนที่ฟันเค้า วัยรุ่นเซ็ง!สงสารเค้าจึงโดนทิ้ง เเต่ถ้าเรามีเเฟนใหม่นะเราก็ยังไม่ฟันหรอก อยากให้เค้ารู้ว่าเรารักเค้ามากกว่าคิดจะฟัน เทอว่าดีปะ
21. fuckmaster (0)

23-06-2003, 10:38:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
rep18ตอบด้วยคับ
22. Narina (0)
Mail to Narina

23-06-2003, 10:40:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มันก็ถูกอะนะเปงแฟนกันก็ต้องเคารพกัน ให้เกรียติผู้หญิง เรียกว่าฟันเลยเหรอจ๊ะนาย เรียกว่ามีอารายกันดีก่า
อ้อๆๆ เราสงสัยมานานหละทำไมผู้ชาต้องคิดว่าพอมีอารายกะเราแล้วเราจะไม่กล้าไปไหร ไม่กล้าทิ้ง ทำไมจะไม่กล้าหละถ้ามันไม่ีเราก็ทิ้งได้แค่เสียตัวให้ฟายตัวหนึ่งคิดงี้ซะ(แล้วอย่าคิดจาผูกมัดผู้หญิงแค่เรื่องตงนี้นะ )เราคนหนึ่งหละพลาดมา1ครั้งเก็บเอาเปงบทเรียนสอนใจ รักแค่ไหนก็ไม่ยอม

23. BeaZt (0)
Mail to BeaZt

23-06-2003, 10:40:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สังคม ไทยสังคมเทศ ต่างกันลิบ ทั้งแนวคิด การกระทำ ค่านิยม ฯลฯ
อ่ะนะ ไม่ฟันอ่ะดีแล้ว ไม่เกิดปัญหาดี แต่ก้อน่าคิด
ถ้าฟัน
- กลายเป็นคนละคนเชื่อฟังเรามากก่าเดิมเยอะ
- ไม่ทิ้งเรา
- ง้อเราทุกเมื่อ
- ฯลฯ
ไม่ฟัน
- งอนตูดบิดตูดเบี้ยว ไม่ง้อ กรูผิดกรูก้อไม่ง้อ
- อุ๊ย คนนั้นล้อหล่อ ทิ้งตานี่ดีก่า
- ฯลฯ ไม่อยากจะสาธยาย
*ที่พูดนี่แค่กะหญิงบางคนนะคับอย่าเหมารวม คนดีๆมีผมเชื่อ*

24. fuckmaster (0)

23-06-2003, 10:46:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอบคุงrep18+23มากๆคับ_/I\_[นี่กราบงามๆเลย]
25. fuckmaster (0)

23-06-2003, 10:48:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใครมีความเห็นไงบอกกันบ้างนะ
26. Narina
    23-06-2003, 10:49:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่จิงอะคะ ถ้านายมีอารายกะ ญ เราเอาความคิดเรานะ
เราเองมีอารายกะแฟนครั้งแรก คนแรก พอกลับบ้านปุ๊ปสิ่งแรกที่เกิดขึ้นคือความกังวลใจ กัวไปทุกอย่าง กัวพ่อ พี่น้องแม่เพื่อนรู้กัวแฟนมีอารายกะเราแล้วเค้าจาคิดว่าเราง่ายๆๆ กัวว่าเค้าจะเบื่อ กัวทุกอย่าง ตอนมีอารายกันครั้งแรกเราเจ็บมาก แต่เค้าก็ไม่หยุดพยายามจนสำเร็จ (เปง10ๆๆครั้งก่าจะได้) ถ้าเปงคุณเราขอแนะนำนะอย่าฝืนแฟนคุณเลยเค้าเจ็บอย่าไปฝืนจนได้มันเสียความรุสึกเหมือนเค้าไม่รักเราเลยหวังแต่..ให้ได้ มีอารายกันควรบอกรักหน่อยไม่ใช่ว่าวันนี้อยากขอนะ นายบ้าเอ้ยคนนะยะรักกันม้างมะ

27. BeaZt (0)

23-06-2003, 10:54:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่างฟามคิดต่างเหตุผล มองกันคนละอย่างคับ
สำหรับคุณ !master อย่าไปฟันอ่ะดีแล้ว ผมเองก้อพลาด อย่างที่คุณผู้หญิงพูดอ่ะ ทำแล้วกังวล ทำแล้วคิดฟุ้งซ่าน กัวท้อง กัวคนอื่นรู้

ส่วนเรื่อง ผู้หญิง มีไรกันแล้ว จะทิ้งไม่ทิ้งไปง่ายๆ อันนี้ แล้วแต่ตัวบุคคลคับ ที่ผมพูดข้างต้นนี่แค่ส่วนมาก (ข้อมูลจากเพื่อนๆ คนในบอร์ด บทความ และ ตัวผมเอง)

28. eenuu (0)
Mail to eenuu

23-06-2003, 10:59:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่ใช่ว่าเลวนะคับ แต่มีโอกาศ ก็ควรคว้าเอาไว้ มีให้ฟันก้อฟัน
แต่ฟันแล้วรักษาด้วย

29. OasisZ (0)
Mail to OasisZ

23-06-2003, 11:00:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากจะเล่าของตัวเองเหมือนกันแต่เล่าให้เพื่อนฟังแล้วมันด่า โง่

แบบว่า ช เค้าไม่ทำกันแบบนี้

หึหึ

30. Narina
    23-06-2003, 11:01:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เชอะrep23 ที่นายคิดมันก็จิงอะนะ แต่นายมีอารายกะแฟนแค่เพื่อให้เค้าไม่เอาแต่ใจ ไม่ทิ้ง แค่น้านเหรอ อยากจะบอกเหตุผลเหมือนแฟนเราเลย แล้วเรื่องที่ผู้ ญ ขี้งอนนิ ถ้าเค้าไม่รักจะงอนมะ เค้าก็อยากให้ผู้ชายคอยเอาใจใส่อะเดะ เปงแฟนกันมันก็ต้องอย่างงี้ไม่ใช่เหรอ
เจ้าของกระทู้ เราว่านายอะคบกะแฟนนายเรื่อยๆๆเหอะแสดงออกให้เค้ารุว่าเรารักเค้า เอาใจใส่มากๆๆๆถึงไม่หล่อแค่นี้ก็รักตายแล้ว แล้วอย่าคิดจะฟันเค้าหละ (ถึงมีอารายกันถ้า ญ คิดจาไปเค้าก็ไปมันไม่ได้วัดกันตงน้านหรอก) sexบางคนอาจจะหมายถึงการแสดงออกว่าเรารักเค้า เราผูกพันธ์กัน ยอมรับมีอารายกะแฟนแล้วรุสึกผูกพันรุสึกรักมากขึ้น รุสึกเราเปงของเค้านะ แต่ผู้ชายควรรุจักพอ รุจักระงับความอยาก แล้วแฟนคุณจะเหงว่าคุณรักเค้า ทะนุทนอมเค้าห่วงไม่ใช่หวังแต่จะมีอารายกัน

31. BeaZt (0)

23-06-2003, 11:10:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใจเยงๆดิคับ อย่าพึ่งฉุน

ผมไม่ได้หมายฟามว่าผมมีอะไรไปแล้วเพื่อไม่ให้เค้างอน ไม่ให้เค้าเอาแต่ใจ

ที่ผมบอกฟันแล้วเค้าไม่ขี้งอนมาก ไม่เอาแต่ใจมาก อันนี้เกิดกับผู้หญิงส่วนใหญ่ และเป็นความจริง แต่ผมไม่ได้ฟันเพื่อนเหตุผลนั้น

ผมเองก้อพลาด คุณอ่านดูดีๆจิคับ เลือกย้อนเวลาได้ ผมจะไม่ทำ!

ที่บอกงอน ที่บอกเอาแต่ใจ เพราะรัก เพราะอยากให้มีคนคอยเอาใจ

ผมว่ามันไม่ค่อยแฟร์อะ เอาแต่ใจได้ งอนได้ ผมรู้ว่ามันรู้สึกดีการที่มีคนมาง้อเป็นบ้าเป็นหลังเนี่ย แต่คนที่มาง้อเค้าไม่สนุกกะคุณเลย ทั้งกังวล ร้อนใจ ผู้ชายมีหัวใจ มีความอดทนที่เป็นขีดจำกัด

อยู่กันเป็นแฟนแบบดีๆ มีไรพูดกันดีๆ มีเหตุมีผล ไม่เอาแต่ใจตัวเองเป็นที่ตั้ง "มันจะดีกว่าไหม"

[1] [2] [3] [4] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: