---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 07:50 ของวันที่ 20/12/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/3)
[1] [2] [3] หน้าถัดไป >
ใครเคยลองเลียหอยคนสดๆบ้างเข้ามาโพสหน่อย
0. อยากลองเลีย
(Non member)
บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    07-06-2003, 23:27:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ใครเคยเลีย ห ี สดๆบ้างครับลดชาติเป้นไงบ้างเงี่ยนมาก
1. Thesum (1)

Mail to Thesum

07-06-2003, 23:29:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไอ่เด็กเปรต
2. Marinos (0)

Mail to Marinos

07-06-2003, 23:31:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อร่อย เดลิเชียส มาก
3. Iheer ไ อ้ เ หี้ ย (0)
Mail to Iheer ไ อ้ เ หี้ ย

07-06-2003, 23:34:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ชักเอาใหญ่เเล้วนะ
ที่นี่ไม่ใช่บอร์ดฮาวายนะ

4. อยากลองเลีย
    07-06-2003, 23:35:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมอยากจะเลียจิงๆครับหอยเนี้ยน่าจะอาร่อยอยากกิงน้ำมานด้วย
5. Thesum (1)

07-06-2003, 23:38:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เวงเอ้ย ได้อึ๊บเมื่อไรเมิงก็รู้เองแหละ ใจร้อนทำไม
6. อยากลองเลีย
    07-06-2003, 23:42:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีคนบอกผมว่าหอยเวลาเอามันดูดนายหนูด้วย จิง รึเปล่า
7. [Non@Ben]ดิ้นๆๆๆ (0)
Mail to [Non@Ben]ดิ้นๆๆๆ

07-06-2003, 23:44:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ระวังหอยจางับลิ้นนา :P
8. llnJ_llsJ_llsJ (0)
Mail to llnJ_llsJ_llsJ

07-06-2003, 23:45:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เหอะๆ มาหัดเลีย ตูด กุนี่ก่อน

olo ดิ๊กๆ

9. Marinos (0)

Mail to Marinos

07-06-2003, 23:46:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใช่ มันดูดแรงมาก แต่ถ้า ญ เก่า ๆ โดนมามาก ๆ มันก็จะดูดน้อย ไม่มันส์ ต้องสาวซัก 15-16 จะดูดแรง ฆวยแทบหัก กร๊าก ๆ ๆ ๆ
10. Iheer ไ อ้ เ หี้ ย (0)
Mail to Iheer ไ อ้ เ หี้ ย

07-06-2003, 23:47:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
rep8

Negative!!!

11. อยากลองเลีย
    07-06-2003, 23:48:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตอนนี้ชักว่าวอย่างเดียวเบื่อมากครับอยากจับหอยนูนๆมีน้ำหอยออก
12. Thesum (1)

07-06-2003, 23:49:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เออดูดแบบ ตึ๊บๆบางทีล่อซะตัวลีบเลยวะ ซัก16เนี่ยกำลังมันถ้าน้อยกว่านั้นเมิงยัดไปเหอะเจ็บครวยชิบเป๋ง มากกว่านั้นคงผ่านมาเยอะ ไม่มันส์

เห้ยกุพูดอะไรทุเรศวะ

13. อยากลองเลีย
    07-06-2003, 23:50:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไคมีรูปตอนน้ำแตกคารู้มั้งครับแจกหน่อยเงี่ยนมากอยากมีเมีย
14. อยากลองเลีย
    07-06-2003, 23:54:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตูดกับห ี อันไนนิยมมากที่สุดแต่ผมนิยม ห ี
15. llnJ_llsJ_llsJ (0)
Mail to llnJ_llsJ_llsJ

08-06-2003, 00:05:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตูด = ขี้

หอย = เยี่ยว

olo ดิ๊กๆ

16. oriojung (0)
Mail to oriojung

08-06-2003, 00:17:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไมไม่ติดว่ะ เอ้า ลองใหม่อีกที เห็นว่าเงี่ยนกันหญ่าย
File attach: r255205-87.jpg (36 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
17. Mint_ดิ้นฉิบหาย (0)
Mail to Mint_ดิ้นฉิบหาย

08-06-2003, 00:22:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ดูไปปาดน้ำลายไป
18. ผู้ชำนาญการ ถามได้หมด
    08-06-2003, 00:23:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผ่านมาแล้วหลาย Fight เคยเลียแต่ของ ญ ที่คบเป็นแฟนเท่านั้น เมิงรู้กันมั๊ยว่าตรงนั้นอะมันอับ เลยทำให้มีกลิ่นสาบๆ ล้างแล้วก็ยังมีกลิ่น โอ๊ย!ถ้าไม่ใช่แฟนกรูไม่มีวันเลียหรอก Dilicious บ้านพ่อเมิงดิ

เวลากรูไปเอาพวกเด็กเที่ยว RCA งี้ แค่นิ้วก็เกินพอแล้ว ให้เลียกรูฆ่าตัวตายดีกว่า

19. oriojung (0)
Mail to oriojung

08-06-2003, 00:26:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อืม......อยากบอกว่ามันก่า มือเยอะ อ้ายน้อง........ ของอย่างนี้ต้องลองเอง ดูดเลยน่ะน้อง อย่าเลียเฉยๆ ดูดแล้วเค้าจะเสียวยิ่งขึ้น เอิ้กกๆๆ
เออ แล้วที่กุพูดมากุเคยยังว่ะ ฮ่ะๆๆๆ พูดเหมือนเคย

20. อยากลองเลีย
    08-06-2003, 00:37:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่ว่าห ี จะเล็กใหย๋ โดนแล้ว ขอได้เลียอย่างเดียวครับ
ปล.ขอไม่เป้นโรคิดต่อเลียได้หมด

21. [S]e[P]u[L]t[U]r[A] (0)
Mail to [S]e[P]u[L]t[U]r[A]

08-06-2003, 00:59:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากเลียให้เมีย แต่ เมียไม่ให้เลีย ทำไงดีวะ เนี่ย !!
22. asas (0)
Mail to asas

08-06-2003, 01:05:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
--.--;
23. รสชาติดี
    08-06-2003, 01:12:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เยี่ยมเลย ลองครับ ใครยังไม่ลอง ลอซะนะ เยี่ยมเลย
แต่ถ้าใคลองแล้ว แนะนิดนึงนะ เวลาเลีย ให้เราเอาเจี๊ยวเรา ไปใกล้ๆปากของเจ้าหล่อนด้วย
เจ้าหล่อนจะเสียวแล้ว มีอารมน์เป้ฯอย่างมาก
จะเอาของเราเข้าปากทันที
คราวนี้เสียวยิ่งขึ้นอีกเท่าตัวเลย

24. [NoVa Da$] (0)
Mail to [NoVa Da$]

08-06-2003, 01:24:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นายพวกที่บอกอร่อย มึ ง ตอนเป็นเมนดิ เย็ ดเข้ เอากุยังไม่อยากเอาเลย
25. Ai Kris (0)
Mail to Ai Kris

08-06-2003, 01:29:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โรคจิตสัดๆอ่ะทำไมมรึงไม่ไปโพสถามใน sex board วะถ่อยกันจิงๆ
26. Thesum (1)

08-06-2003, 01:37:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เหอๆ ผ่าไฟแดงเลืดงี้เยิ้มเชียว
27. zeedmc (0)
Mail to zeedmc

08-06-2003, 01:37:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เมื้อก่อนกรูก็คิดงี้อ่ะ อยากลองเลีย แต่พอได้เอาจริงๆๆแล้ว เยดเข้ เหม็นชิบ ล้างแล้วก็ยังเหม็น นานๆทีกรูถึงจะเลีย(อาบน้ำด้วยกันจะล้างให้เองกะมือ ถึงจะเลีย) เวลาเล่นที่ 69 อ่ะเราเลียแฟนดูดเสียวนรกเลยมรึง
::

Modified on: 08-06-2003, 01:38:08

28. [S]e[P]u[L]t[U]r[A] (0)
Mail to [S]e[P]u[L]t[U]r[A]

08-06-2003, 01:37:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมเป็นคนหนึ่งล่ะ ที่ได้ xxx กับแฟนผม ทุกครั้งที่เราเจอกันจะ XXX กันทุกครั้ง แล้วทุกครั้งผมก็ทำให้เธอเสร็จทุกที ผมชอบคุยเล่นๆว่า กินไหม (น้ำกามอ่ะ) เธอก็บอกว่าไม่เอาๆ แต่ผมก็พยายามพูดทุกวันๆ ขอร้องๆ เล่นๆ ไป จนวันนึงที่เราไม่ได้เจอกัน สัก 4 วัน + ประจำเดือนเธอมาด้วย ผมโทรไปหาทุกครั้ง จู่ๆก็เปลี่ยนเรื่องไปคุยกันเรื่อง xxx แล้วผมก็ลองบอกว่า กินได้ไหมอ่ะ เค้าบอกว่ามันทำให้สวยขึ้น พูดจนเธอบอกว่า ตกลง โอ้ !! ผมตกใจเลย
จากนั้นก็มาถึงวันที่เธอหมด ป.จ.ด. สัก 3 วัน ผมก็ได้ลองทำอย่างที่พูดคือจะให้ เธอ อม ของผมอ่ะ แต่ให้กลืนน้ำผมลงไปด้วยเลย
เธอก็อึกอักอยูพักนึงแล้วก็บอกว่าหวานแน่นะ (ผมแกล้งบอกว่ามีรสหวาน) จากนั้นก็ให้เธออม + เลีย สารพัด จนผมจัไม่ไหวแล้ว ก็ถามว่าเอาออกไหม หรือจะข้างในปากเลย เธอก็เงียบ บอก อู้ๆ (ก็ของเรามันอยู่ในปากเธออ่ะ) ผมก็บอกว่าไม่ไหวแล้วนะ แล้วก็แตกออกมาในปากเธอเลย เธอก็ดูเหมือนจะกลั้นใจ กลืนลงไปจนหมด เพราะกลัวมันจะหกเลอะออกมาข้างนอก ดูดจนหมดเลยครับ แล้วก็นั่งนิ่งเลยง่ะ
ผมตะลึงเลย !!! จากนั้นก็กอดกันสักพัก ก็ไปล้าง ค...ว....ของผม แล้วจะเริ่ม ยก 2 ผมก็ขอเธอเลียบ้างแต่เธอก็ไม่ยอม ยิ่งตอนผมลองเอามือไปโดนตรงในนั้น มันฉ่ำเยิ้มมากกกกกกๆเลยครับ ยิ่งอยากจะเลียเข้าไปใหญ่ พยายามฝืนเท่าไรก็ไม่ยอม บอกว่า มันสกปรกอย่าเลย ผมก็คิดในใจ ทำไมเธอถึงยอมอม+กิน ให้เรา แต่ทำไมเราถึงจะทำให้เธอไม่ได้บ้าง เลยไม่เข้าใจ เธอก็บอกว่าไม่เป็นไรหรอกนะ มันไม่ดีหรอก ว่าอย่างนั้น จากนั้นผมก็เลย กอดจูบ อยู่สักพักแล้วก็ เอาของผม สอดเข้าไปใน xxx ของเธอ
(ขอบอกความรู้สึกว่ามันลื่น+แน่น+หลายๆอย่าง มากกกกกกกกกกกกกก) รู้สึกเข้าไปนี่ก็อยู่เฉยๆไม่ได้เลยครับ ต้อง ขยับทันทีเลย ขอบอกว่าตรงนั้นของผู้หญิงนี้ยอดมากๆๆๆเลย ยิ่งตอนเยิ้มแล้วนี่ลื่นมากกกๆๆๆๆ แล้วผมก็ปเปลี่ยนหลายๆท่าเลย เพราะรอบแรกน้ำผมออกไปแล้ว จากนั้นก็ให้เธอขึ้น แล้วก็ เสร็จข้างบนของผม แต่ผมยังไม่ยอมใฝห้ตังวผมเสร็จเพราะติดใจ อยากจะเอา ต่อ จึง ทำต่อไปๆ จนเธอเกือบจะเสร็จรอบ 2 แต่ ผมก็ทนไม่ไหวอ่ะ เลย แตกข้างในเลย (ระยะปลอดภัยครับไม่ต้องห่วง) จากนั้นเราก็อาบน้ำไปเที่ยวกัน + ดูหนัง เธอบอกว่า น้ำของผม มัน หยดลงบน กางเกงใน เธอเปียกหมดเลย อ่ะ ผมยิ่งอยากขึ้นมารอบ 2 เลย แล้วก็ไปที่ ชายหาด เอาที่บังแดดบังข้างนอกไว้แล้วก็เอากันบนรถอีกที (ขอบอกว่ามันมากๆครับ ตื่นเต้นมากๆ แต่ต้องระวังคนอื่นๆด้วย) แล้วผมก็ซอยจนเสร็จ จากนั้นก้ส่งกลับบ้าน ผมก็ขับรถกลับ ราวๆ 1 ช.ม. โอย คราวหน้าผมอยากจะเลีย xxx ให้เธอบ้าง ผมจะทำไงดีง่ะ วันที่ 11 วันพุธที่จะมาถึงนี่แล้วอ่ะครับ ช่วยบอกผมทีนะ
ฝากบอกอะไรให้นะครับ ผู้หญิงก็ อยากเป็นเหมือนกันนะครับ !!

29. Thesum (1)

08-06-2003, 01:39:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รูปrep16ขนขึ้นจะเต็มอยู่แล้วทำไมปากมันยังไม่เปิดอีกวะ

งงอย่างแรงอะใครเอากาวไปทารึป่าว เหอๆ

ปล.กุเปนเชี่ยไรวะทุเรศจิงๆ

30. ~PetshoP~ (0)
Mail to ~PetshoP~

08-06-2003, 01:56:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เวงกรำ เหอๆ
31. happy_boy :) (0)
Mail to happy_boy :)

08-06-2003, 02:35:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เออ โลกปัจจุบันนี้เปลี่ยนไปเยาะยิ่งวันนี้มัยบอร์ดมันมีแต่เรื่องเพศหว่ะ

[1] [2] [3] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: