---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 11:25 ของวันที่ 19/04/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
ใครประสบการณ์บนเตียงเยอะเข้ามา
0. PonDMaN (0)
Mail to PonDMaN

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    10-04-2003, 02:12:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใครมีประสบการณ์ อ่ะ เอามาเล่าให้ฟังมั่งดิ หรือเอารูปมาลงก้ได้ แบบว่าคือแฟนผมเค้าร้อนอยากมีอารัยกับผมครั้งแรกอ่ะ ผมกลัวว่าไปทำแล้วจาโดนหัวเราะเพราะเรื่อง อย่างนี้ผมมะเคยอ่ะ เค้าบอกว่า ถ้าไม่รีบมีอารัยกับเค้า เค้าอาจจะไปมีคนใหม่ได้นา เค้าอยากมีผัวอ่ะ ฮือ ๆ ๆ ๆ ทำไงดี อ่ะ ผมไม่ค่อยกล้าซะด้วยเดือนหน้าก้ต้องไปชลบุรีแล้ว บอกด้วยคร๊าบบบบ
1. xxxooo (0)
Mail to xxxooo

10-04-2003, 02:16:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เด๋วร่างกาย มันก็ไปเอง
2. Acrylic (0)
Mail to Acrylic

10-04-2003, 02:18:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
19 ปีคับ...
เกือบทุกคืน(+วัน) ยกเว้นบางคืน เกิดอารมณ์ม่ายอยาก หรือม่ายมีเตียง....

ทั้งนอนหลับ.... นั่งหลับ... นอนม่ายหลับ... นอนอ่านหนังสือ.... นอนดู TV ... ฯลฯ

ps เอิ๊ก!

3. Aff007 (0)
Mail to Aff007

10-04-2003, 02:18:57   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมแอบดูพี่ทำกันบ่อยนะ แต่จะช่วยบอกก็ได้ พอถอดเสร็จก็ให้เขาอมก่อน พอแข็งค่อยๆจิ้มเข้าไปแล้วก็ซอย เอาถ้าพื้นๆนะจับแหกขาแล้วเด้า555แอบดูเขามาเลยเล่าได้
4. PonDMaN (0)

10-04-2003, 02:31:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
บอกผมหน่อยซิ ขุด ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ขุดหน่อยน๊าาาาา--------
5. Columb0` (0)
Mail to Columb0`

10-04-2003, 02:33:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทุกวันมะเว็นวันหยุด
6. L'Arcz (0)
Mail to L'Arcz

10-04-2003, 02:34:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ก็ทำตัวตามสบายอะ อย่าคิดมาก
ถ้าถึงเวลา ก็ค่อยๆอย่ารีบร้อน คือตั้งแต่ถอดอะนะ
ค่อยเล้าโลมด้วยมือและปาก ลิ้น ตามใบหู หน้า คอไหล่ หลัง เหอๆ แล้วก็ถอด อ่ายเรื่องให้เค้าอม หรือไปทำข้างล่างให้เค้า บางคนชอบบางคนไม่ชอบ แล้วแต่คนระวังเรื่องนี้ด้วย แล้วพอใส่เข้าไปน่ะถ้าไม่เคยก็ต้องระวัง อย่าซอยยิกเด๋วจะไปก่อนเค้า เรื่องใหญ่เลย เวลาเอาก็ท่องนะโม นะโม จะด้ายไม่แตกไว (ท่องในใจนะโวย๊) ดูเวลาเค้าเกร็งๆ
แสดงว่าไกล้ เราก็ค่อยเร่ง
ปล. ใส่ถุงด้วยนะเฟร๊ย ถ้าไม่ใส่ก็เอาออกมายิงข้างนอก(ไม่ชอบเลยวะ) ไม่งั้นอาจเป็นพ่อคนก่อนวัยอันควร

7. PonDMaN (0)

10-04-2003, 02:36:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ยางไม่มั่นใจอยู่ดีอ่ะพี่ ฮือ ๆ ๆ ๆ ๆ ช่วยอีก หน่อย ขุด ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ
8. dd
(Non member)
    10-04-2003, 02:38:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คือ ไม่ว่าจะเชี่ยวชาญแค่ไหนก้อต้องมีครั้งแรกกันทุกคนจริงมั้ย เวลาจริงๆก้อทำเป็นเองแหละ
9. Kanamzing
    10-04-2003, 02:40:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผม 16ปีคับ

แฟนผมอยู่ SBAC เลิกเรียนทุกวัน ไม่เว้นแม้วันเสาร์

แต่

หยุดวันอาทิตนะเพราะมันไปเรียนพิเศษ

ส่วนผู้ ญ หรือบันดาเมียผมก็เกิน15คนแล้ว

คงติดคารมผมมั้ง ผมไม่หล่อหรอก

ก็อย่างที่บอกทุกวันตอนนี้ปิดเทอมผมก็โทรให้มันมา

เพื่อนผมก็บอกว่าสงสารมันบ้าง มันก็คงเจ็บอะแต่เปนทำมะดา

ผู้เปงเมียต้องตามใจผั.ว ตอนนี้ผมเลิกคบหลายคนแล้ว

มันเลยให้ผมได้ทุกอย่าง

10. L'Arcz (0)

10-04-2003, 02:40:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ส่วนใหญ่ มั นจะเริ่มตอน ซึ้งๆกันแล้วก็จูบช่ายมะ
ตอนจูบนี่อะ เอามือเราจับต้นคอเค้าแล้วคลึงเบา ดูว่าถ้าเค้า
มีรมแล้ว มืออีกข้างจะไปจับตรงไหนก็จับไป ค่อยๆ ดูง่ายๆ เค้าขนลุก เราก็ต่อเลย

11. PonDMaN (0)

10-04-2003, 02:41:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มันก้ใช่นะ แต่ว่า ถ้าผมอ่ะ เกิดไป ทำหน้าแตกขึ้นมาทำไง หรือไม่ก้ไปหยุดเอาตอนที่เค้ากำลังหนุก แง๊ ๆ ทำไงเนี่ย (หมอไม่รับเย็บด้วยนะครับ ขอบอก ขอบอก)
12. L'Arcz (0)

10-04-2003, 02:42:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คือเวลาจะเอาอะ ต้องดูด้วยว่าเค้ามีอารมณ์มั๊ย ถ้าไม่มีก็โดนถีบแน่ๆ
เรื่องนี้มองตาก็รู้ใจ เอิ๊กๆ

ปล.ขมิบบ่อยๆจะด้ายไม่แตกไว

13. L'Arcz (0)

10-04-2003, 02:45:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล้ว จะหยุดไมละฟระ
ถ้าเวลารู้สึกว่าจะไม่ไหวให้เราคุมจังหวะเอง แล้วอย่ามอง
คิดถึงเรื่องอื่นไกลๆตัว ตามเรื่องจะด้ายไม่แตก
ระวังท่าที่เค้าอยู่บนละกัน คุมจังหวะไม่เคยด้ายเลยวะ
เจอพวก XX เมื่อไหร่นี่สุดยอด

14. PonDMaN (0)

10-04-2003, 02:45:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หูย!! แฟนผมมีอารม ตลอดแหละไปที่บ้านทีไร ได้เหนของดีทุกรอบ
แต่ผมก้มักจะขอร้องเค้าให้เค้าเก็บไปก่อนยังไม่พร้อม จนเค้าทนไม่ได้เค้าบอกว่าถ้าไม่รีบละก้ จะไปมีคนอื่น เค้าบอกต่อว่าที่พูดอ่ะไม่ได้ อยากหรอกแต่อยากมีคนมาจับมาจองไว้ บอกไว้ก่องเค้าสวยนา เคยถ่ายแบบโฆษณา อยู่ โฆษณาหนึงแต่ผมมะบอกดีกว่าเด๋วเอาแฟนผมไปทำรัย ทำรัย หึงมากๆ เลย อ่ะ แหะ ๆ บอกต่อ ๆ ยังไม่มั่นใจ อ่ะคร๊าบ

15. เมื่อเช้าล่อไป1 ยก
    10-04-2003, 02:45:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ลองเอามือลูบๆไล้รอบๆคอเค้าก่อนถ้าไม่ว่า ก้อหอมแก้มดูถ้ายังไม่ว่าไรอีกก้อ ไซร์คอซะถ้าเค้าบอกว่า จั๊กจี้ ก้ออย่าเพิ่งหยุดไซร์ไปเรื่อยๆจนกว่าดูแล้วคิดว่าเสียวอยู่ ค่อยๆเลื่อนมือลงที่นมอย่าเพิ่งลีผลามถอดชุดชั้นใน ค่อยๆคลึงไปก่อน หัวนมตั้งเมื่อไร เสร็จทุกราย

16. Sorun
    10-04-2003, 02:47:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มันไม่มีทางหยุดกะทันหันได้หรอกน้องเอ๊ย ยกเว้นน้องจะไม่มีอารมณ์ทางเพศ ลองครั้งแรกซะแล้วจะรู้ว่านายที่กลัวไปน่ะโง่มากๆ
17. Kanamzing
    10-04-2003, 02:47:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จิงคับ เรื่องนี้ มองตาก็รู้ถึงใจ

แล้วผู้ ญ เค้ารู้มั้ยว่านายยัง ซิง
นายอย่าไปเน้นเรื่องนี้มากเวลากะลังทอยอยู่

อย่าไปนึกหรืออย่าไปเกร็ง

ให้นึกถึงเรื่องอื่นไปในใจแล้วกัน

ผมก็บอกอะรัยไม่ได้อะ

แต่ผมกะเด็กSBAC ผมเอามันไปก็ช่วนมันคุยเรื่องอื่นไป

ทั้งๆที่ผมกะลังเอาอยู่ มันทำให้มะเกร็ง

18. L'Arcz (0)

10-04-2003, 02:52:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทำเสร็จทีไร ต้องให้ใส่ยาแดงที่หลังทุ๊กที จ๊าก
แมวข่วนๆ

19. PonDMaN (0)

10-04-2003, 02:55:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อันนี้ผมรู้ โดนซะแหก เลยใช่ปะ อืม ๆ ๆ ๆ เฮ่อ แล้วตอนเอาเข้าอ่ะทำท่าอารัยดีอ่ะครับผมเหนหลายสำนักเลย ทำไม่เหมือนกัน บางคนก้เอาขาข้างหนึ่ง เอาขึ้นมาไว้ที่คอแล้วเอาเข้า บางคนก้ขึ้นตรงๆ เลย ควรใช้ท่าไหน่ อ่ะ บอกด้วยคร๊าบบบบบบ มืออาชีพทั้งหลาย
20. PonDMaN (0)

10-04-2003, 03:09:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
บอกโผมมมมมมมด้วย น๊า ๆ ๆ ๆ ๆ
21. +MaMy[p]okO+ (0)
Mail to +MaMy[p]okO+

10-04-2003, 03:12:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมหลับบนเตียงเกือบทุกวันเลย
22. Thesum (1)

Mail to Thesum

10-04-2003, 03:13:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ้าว เพ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
xxxoooมาอยู่กระทู้แถวนี้ด้วยหรือ นึกว่ากำๆๆๆลังๆๆๆตอบปัญหาkoreอยู่ๆๆๆ ถึงว่าถามไปเปนชั่วโมงไม่ตอบ

23. volfยังไม่เสี้ยน (0)
Mail to volfยังไม่เสี้ยน

10-04-2003, 03:23:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีทุกวันอ่ะ กระทู้ยังงี้
24. PowerTactics (0)
Mail to PowerTactics

10-04-2003, 03:26:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กรูก็อยู่ Sbac แฟนมรึงชื่อไรวะ กรูอยากรู้ อาจจะผ่านกรูมาแล้วก็ได้
25. VespAgang (0)
Mail to VespAgang

10-04-2003, 03:36:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากระบายมากคับเรื่องบนเตียง
ตอนนี้อายุ 18 โดนไล่ออกจากโรงเรยนแล้ว ตอนนี้อยู่บ้านเฉยๆ ไม่มีโรงเรียนไหนรับเข้าเลย เพราะเป็นที่รู้จักของโรงเรียนย่านนั้น(เอกชน)เพราะมันเรียกค้าแป๊ะเจี๊ยสูงมากเล่นไล่ออกรับใหม่ไล่ออกรับใหม่เอาค่าแรกเข้าเรื่อยเลยเรียนกศน.แหมร่งสะเลย
ผมมีแฟนอยู่คนอ่ะ น่ารักมาก ถ่ายโคนาดัชมิล ไม่เคยล่อเลยคับโอกาสเยอะนะแต่ชอบมาอ่อยพอจะเอาก้อไม่ให้รำคานมาก
ปันหาคือ***
น้องสาวเค้าอยู่ม.3ตอนนี้กำลังจะขึ้นม.4
มีอะไรกับผมไม่ต่ำกว่า100รอบ เน้นคับ100รอบไม่นับยกนะคับ
ตอนแรกไม่อยากเพราะยังเด็ก เรียนเก่ง(เด็ก ตอ.)แต่ว่าสถานะการ์ณพาไป
อยากเล่านะว่าครั้งแรกมีได้ยังไงแต่คงไม่มีคนอ่านเพราะคิดว่าโม้..........(เคยเอาทั้งๆที่แฟนผมต้มมาม่าให้กินอยู่ในครัวตื่นเต้นมาก)อีกปันหานึงคือ*********
น้าเค้าเป้นแอร์ของเจเปนแอร์ไลน์
ขาวมากกกกหมวยๆหุ่นดีอายุ 28 แต่......สุดๆต้องเห็นเองว่าเป็นไง
เคยมีอะไรกะผมตอนผมไปพีพีกะที่บ้านเค้า
มีน้าคนนี้ แฟนน้า แฟนผม4คน
ไม่รู้ว่าน้าผู้ชายรู้เรื่องไหม แต่ว่าผมคิดว่าแฟนผมรู้เรื่องชัวๆ100%
เพราะจนบัดนี้ยังไม่ได้ล่อ อยากล่อมาก
อ่อยอยู่ได้......อย่างฟังก้อโพสไว้นะ
ไว้อยากฟังก้อเงียบๆไม่ต้องอ่าน
ใครคิดว่าโม้คิดไปผมแค่อยากระบาย และอยากให้พี่ๆแนะนำว่าทำยังไงให้ได้ล่อคนที่รัก และทำยังไงให้น้องสาวเค้าไม่ไปล่อกะคนอื่นเพราะผมเป็นคนเปิด......

26. PonDMaN (0)

10-04-2003, 03:43:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
บอกวิธีผมด้วย ไม่งั้นโดนคนอื่นคาบไปกินก่อนแน่ เออใช่มีคนหนึงที่บอกว่า Sbac อ่ะ แฟนผมมะด้ายอยู่ที่นั่น คนนั้นเค้าเข้ามาบอก ประสบการณ์ ครับ แหะ ๆ
27. PonDMaN (0)

10-04-2003, 03:44:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โล่งแล้ว รางวัลตอบแทนครับ http://www.thai.net/pae_takkatoi/01/index1.htm
ขอให้สนุกนะครับ บะบาย

28. NavicK (-4)
Mail to NavicK

10-04-2003, 04:01:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หุๆ ก็ไซ้ซอกคอแล้วก็ จูบ แล้วก็นัวๆไปเดี๋ยว สถานการณ์จะพาไป
29. dearkung
    10-04-2003, 04:09:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เราก้อเคยครั้งแรก กลัวเค้าจะไม่เสร็จกลัวเค้าจะด่า และกลัวของเราจะเล็ก ไม่สมใจเค้า เพราะเราครั้งแรก แต่เค้าไม่ใช่นี่หว่า
แต่พอลองดู ก้อจะรู้ ว่าสวรรค์ เป้นไง มีความสุข พอทำกันแล้วนอนกอดกันนะ สุขสุดๆๆๆ ณปัจจุบัน นอนด้วยกันทุกคนแต่ไม่ทำทุกคืน (เบื่อ)อยากมีคนใหม่อ่ะ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: