---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 09:57 ของวันที่ 26/11/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/2)
[1] [2] หน้าถัดไป >
โดนผู้หญิง5คนรุมขมขืนขณะกลับบ้านช่วงก่อนปิดเทอม
0. 1412KIDNINJA (0)
Mail to 1412KIDNINJA

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    05-04-2003, 13:41:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

เรื่องนี้หลายคนอาจจะคิดว่าเหลือเชื่อแต่ลองอ่านจะรู้ซึ้งเลยว่าผู้หญิงไม่ได้สวยและไร้เดียงสาอย่างที่คิด
เริ่มต้นมีอยู่ว่าวันหนึ่งที่ผมเดินทางกลับจากโรงเรียนแห่งหนึ่งทางที่ผมผ่านไปเป็นถนนที่ไม่ใกล้ไม่ไกลจากสนามหลวงนัก
จากนั้นผมเห็นผู้หญิงกลุ่มหนึ่งนั่งคุยกันตรงม้านั่งใต้ต้นไม้ผมไม่รู้ว่าพวกเธอกำลังทำอะไรอยู่และด้วยความเป็นผู้ชายปรกติจึงเหล่ๆมอง
พวกเธออย่างสนใจระหว่างที่ผมมองพวกเธอเหล่านั้น มีคนหนึ่งในกลุมหันมามองผม ผมอายเลยรีบหันหน้าหนี{ทำฟอร์มว่าไม่ได้มองอยู่}
จากนั้นผู้หญิงหนึ่งในกลุ่มนั้นก็ชี้มือมาทางผมผมก็เริ่มงง และ งง จากนั้นผู้หญิงทั้งกลุ่มก็ลุกขึ้นแล้วเดินมาทางผม ผมก็เดินให้ช้าลงพร้อมกับ
เหลี่ยวหลังหน่อยๆเพราะเดินเลยมาหน่อยๆแล้วจากนั้นผู้หญิงกลุมนั้นก็เดินมาใกล้ผมมากขึ้นพร้อมกับเสียงซุบซิบกันแผ่วๆ{จับความไม่ค่อยได้}
เธอดิเธอก่อนดิเอาเลยอือๆเด๋วเราตามเองผมก็หันหลังไปมองแต่ยังไม่หยุดเดินแล้วก็มีเสียงหนึ่งพูดขึ้นว่า โทษนะค่ะ ขอรบกวนหน่อยได้ไหมค่ะ
ผมเหลือบๆมองอยู่จึงได้โอกาสหันไปมองเต็มๆพวกเธอมีอยู่5คนเธอใส่ชุดนักเรียนกันทั้งนั้นส่วนใหญ่ผิวขาวแต่คนหนึ่งผิวคลําแต่คนที่พูดกับผมท่าทางเปรี้ยว
และแต่งหน้าทาปาก ส่วนสูงผม180กว่าพวกเธออยู่ประมาณแค่ไม่เกินคอของผม ผมเลยตอบไปว่ามีอะไรให้ผมช่วยหรือครับผมแอบยิ้มในใจเหมือนผู้ชายที่เจอผู้หญิงทัก
จากนั้นเธอก็พูดต่อว่า คือพวกเราน่ะค่ะอาจารย์สั่งให้ทำงานชิ้นนึง ผมก็ตอบว่า อืมมครับ เธอจึงพูดต่อว่า งานนี้คืออาจารย์ให้มาสัมภาษณ์
เอ่อ..เกี่ยวกับทรรศและความคิดของวัยที่ต่างกัน ผมเห็นเพื่อนๆของเธอที่ไม่ได้พูด หัวเราะคิกคักเบาๆและส่งยิ้มให้กันเอง เธอพูดต่อ
กรุณาช่วยพวกเราหน่อยได้ไหมค่ะรีบหรือปล่าวค่ะ ผมตอบไปว่าอ๋อไม่ครับผมว่างฮะเอ่อแล้วผมต้องทำไงบ้างครับ เธอพูดต่อ
ว่า คือเนื้อหามันค่อนข้างเยอะค่ะเธอพูดพร้อมโบกกระดาษยาวเหยียดให้ผมดู จากนั้นเธอพูดต่อว่า เราเชิญคุณไปหาที่นั่งสัมภาษาณ์
ที่ร้านขายนําตรงนู้นได้ไหมเอพูดพร้อมกับชี้มือ จากนั้นเธอพูดต่อว่า คุณพอจะมีเวลาให้เราใช่ไหมค่ะ คือเราต้องอัดเสียงคุณด้วยค่ะ
เป็นหลักฐาณยืนยันเวลาส่งงาน ผมตอบ ได้ครับไม่มีปัญหาจากนั้นเธอก็เดินนำไปที่ร้าน
ขณะเดินไปร้านผมก็คิดว่าจะพูดไงดีหว่าให้เธอชอบเราจะสานสำพันธ์ยังไงดีหว่าไม่เคยมีแฟนซะด้วย
ถึงร้านมีโต๊ะเล็กๆแบบพับได้เธอเชิญให้ผมนั่งผมก็นั่งตรงแถวหัวโต๊ะคนที่พูดนั่งทางซ้ายมือผมที่เหลือนั่งล้อมรอบโต๊ะจากนั้น
เธอก็สั่งนําโค๊ก5แล้วเธอก็หันมาถามผมว่าผมจะดื่มนําอะไร ผมบอกโค้กก็ได้ครับเธอสั่งโค้กไป จากนั้นผมเลยถามว่า เอ่อ..จะเริ่มเลยไหมครับ
เธอบอกว่า ก็ได้ค่ะแต่ขอเวลาเตรียมเครื่งมือแปปนะค่ะ ผมเห็นเธอหยิบซาว์เบาวด์ขึ้นมาและเริ่มจัดสายจากนั้นโค้กก็มาส่งพอดี
เธอบอกว่า ทานนําก่อนก็ได้ค่ะผมจึงหยิบนํามาดื่ม2-3อึดแล้ววางขวดไว้ทางขวาจากนั้นเธอก็เริ่มถามผมถามตอบกันไปเรื่อยๆเธอหยุดทานนําผมเลยหยุด
ทานบ้างจากนั้นผมและเธอก็ให้สัมภาษาณ์โดยที่เพื่อนๆของเธอผลัดกันมาอ่าน ตรงนี้เธอบอกว่าต้องให้ทุกคนได้พูดหมดค่ะอาจารย์สั่ง
จากนั้นผมเริ่มง่วงๆมึนๆเธอมี5คนผมมองกลายเป็น10แล้วพร่าขึ้นเรื่อยๆ เธอถามผมว่าเป็นไรไปค่ะ ผมบอกไปว่าปวดหัวขึ้นมานะครับ
เด๋วคงหายจากนั้น
ผมรู้สึกเจ็บแปลบที่หน้าอกเจ็บมากเหมือนโดนเข็มทิ่ม ผมจึงขยับตัวผมได้ยินเสียงดังขึ้นว่า เขาตื่นแล้วเหรอไม่รู้ว่าเพื่อนเธอคนไหนพูดขึ้น

ผมลืมตาแต่ผมก็มองไม่เห็นอะไรอยู่ดี ผมถามเธอว่าที่นี่ที่ไหนครับ ผมมองอะไรไม่เห็นเลย
ขณะที่รอคำตอบผมูก็รู้สึกตัวว่าตัวผมนอนหงาย และที่สำคัญผมรู้สึกโล่งๆผมจะขยับตัวแต่ขยับไม่ได้
ทันใดนั้นคำตอบที่ผมรอก็มา เธอมองไม่เห็นเพราะถูกปิดตา ผมก็ถามเสียงเย็นๆว่าคุณต้องการอะไรกันแน่
เธอตอบว่าเด๋วก็รู้ ผมเริ่มดิ้นและรู้สึกว่าผมถูกมัดแขนขาทั้ง4จุดในลักษณะขึงพืด ผมเริ่มออกแรงดึงมากขึ้นและเริ่มตะโกนดังๆ
เพื่อนของเธอบอกว่า เสียงดังจัง เธอเงียบเด๋วนี้นะหยุดผมเงียบแต่ยังดิ้นพยายามขยับจากนั้นเหมือนมีสกอตเทปเหนียวๆมาปิดปากผม
ผมยิ่งดิ้นพยายามดึงข้อมือ เธอแน่ใจนะว่าจะไม่มีใครกลับมาน่ะ เสียงหนึ่งดังขึ้น แน่ใจอยู่แล้วเอาล่ะใครเริ่มก่อน ฉันว่านะฉันทำให้ดูก่อนดีกว่าเด๋วเธอทำพลาดจะทำเขาเจ็บ
จะดีเหรอฉันว่าฉันไม่เอาด้วยดีกว่า นี่เธอมาถึงขั้นนี้แล้วนะไม่มีอะไรหรอกน่าอย่าห่วงเลยเธอคอยดูนะว่าจุดไหนทำให้เขารู้สึกดี
หลังจากบทสนทนาสิ้นสุด ผมก็รู้สึกเหมือนมีมือมาจับที่จู๋ผม และลูบๆคลำๆสักพักของผมมันก็โด่ขึ้นแล้วทีนี้ผมยังคงถูกตรึงอยู่กะเตียงและปากถูกปิดด้วยสกอตเทป
มาดูนี่เสียงหนึ่งดังขึ้นตอนนี้จู๋ผมโด่เธอกล้าอมเหรอสกปรกนะแล้วจากนั้นผมรู้สึกได้ว่าเธอคงจะใช้ปากเป้นแน่ ความรู้สึกเสียวส่านไปทั่วแบบไม่เคยรู้สึกมาก่อนเธอใช้ปากเธอรูดขึ้นรูดลงไปซักพัก
เธอดูดเก่งหรือเปล่าผมไม่รู้นะแต่เธอเลียถูกจุดมากโดนหลังโคนแล้วดูดสว่นหัวแล้วเอาลิ้นวนจนผมส่งเสียงครางเพราะใกล้ถึงจุดสุดยอดแล้ว
จู่ๆเธอก็หยุด มีเสียงหนึ่งดังขึ้นเอานายนั่นมาที ตอนนี้ผมรู้แล้วพวกเธอพาผมมาทำอะไรผมจึงไม่ได้ดิ้นแต่รู้สึกตื่นเต้นกับเหตุการณ์ที่ไม่คิดไม่ฝันมาก่อน
อยากอ่านต่อป่าว

1. 1412KIDNINJA (0)

05-04-2003, 13:46:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จากนั้นเหมือนมีอะไรไม่รู้มาจ่อที่จู๋ผม จากนั้นมันก็รู้สึกเหมือนมีอะไรรูดมาถึงโค่นผมรู้แน่ๆว่าถุงยางเธอใส่ถุงยางให้ผม จากนั้นผมได้ยินเสียงขึ้นอีกว่า
ดูสิหยุดดิ้นแล้วเห็นไหมคงจะรู้สึกดี ทีนี้มีมือมาจับจู๋ผมอีกแต่จับแค่3นิ้วจาก5นิ้วของเธอจากนั้นเหมือนมีช่องแคบๆมาอัดอยู่ตรงหัวจู๋
เสียงหนึ่งดังขึ้นจะเจ็บไหมเนี่ย ผมรู้สึกเหมือนเข้าได้แค่หัวแต่เธอจับและพยายามดันจู๋ผมเข้าหอยเธอหอยเธอตึงและแน่นมากผมรู้สึกเสียววูบเลย
ตอนนี้เธอนั่งคร่อมผมแล้วเธอนั่งทับจู๋ผมจนมิดด้ามแล้ว เสียงเพื่อนเธอถามขึ้นว่าเป็นไงเธอเจ็บไหม เธอไม่ตอบแต่ครางแล้วเธอเริ่มขยับโยกตัวไปข้างหน้าแล้วตอกลงไปที่จู๋ผมช้าๆ
ผมรู้สึกเสียวผนังมดลูกเสียดสีกับจู๋หนังหุ้มร่นไปสุดโคน ความเสียวทำให้ผมเกร็งตัวไปหมดเธอโยกพร้อมครางเสียงระงมจังหวะโยกเร็วขึ้น
โยกไปซักพักผมไม่รู้ว่ากี่นาทีผมรวบรวมสมาธิรับรู้ความรู้สึกเหล่านั้นและจดจำแบบไม่มีวันลืม
อือ....อาาา...เธอครางซักพัก ผมก็ได้ยินเสียงเพื่อนของเธอ บอกว่าฉันก็ทนไม่ไหวแล้ว ขอลองบ้างซิ
ผมยังไม่ถึงจุดสุดยอดแต่ก็ได้หยุดพัก ซักพักก็มีคนใหม่มาแน่ๆเลยเพราะเธอจับจู๋ผมทำเหมือนคนแรก แรกๆเข้าไม่ได้คนนี้ฟิตกว่าคนแรก
เธอร้องบอกเพื่อนเธอว่าเอาเข้าไม่ได้ทำไงดี คนแรกตะโกนตอบว่าคอยๆนะเด๋วเจ็บนึกถึงความสุขจากตรงนั้นมากๆแล้วจะลื่นเพื่อนเธอบอก
เธอพยายามอยู่ซักพักก็เข้าไปได้มิดด้ามจากนั้นผมก็ได้ยินเสียงเธอครางแล้วร้องแล้วครางสลับไปซักพัก ผมก็ได้ยินเสียงอีกแต่คราวนี้ไม่ใช่
เสียงเดียวเป็นเสียงที่คิดว่าเพื่อนเธอกับเธอคนแรก คงแอบเกี่ยวเบ็ดต่อกันแน่ คนที่2พาผมรู้สึกเสียวส่านกว่าคนแรกแต่เธอทำๆหยุดๆคงเพราะเธอ
ทำไม่ค่อยเป็นมั้งแต่พอใกล้ถึงจุดเธอซอยเร็วขึ้นผมก็ใกล้สุดแล้วเลยส่งเสียง ฮืม.เบาๆเพราะถูกปิดปากอยู่ ขณะนี้เพื่อนๆของเธอกะลังเมามันมากมั่ง
ผมได้ยินเสียงร้องระงมเลยไม่รู้กี่คู่กี่คนกันแน่ อือ.....เสียงครางในลำคอดังๆของผมได้เปล่งลอดสกอตเทปออกมา ผมหลั่งนําแล้ว
แต่เธอยังไม่หยุดเพราะผมใส่ถุงยางนําที่แตกจึงไม่มีผลให้เธอรู้สึกอะไรแม้แต่น้อยผมเริ่มเจ็บๆเสียวๆแทนแล้ว คุณคงเคยนะครับเวลาชักว่าวแล้ว
ถึงจุดสุดยอดแล้วแต่ยังฝืนต่อเป็นยังไงมันจะรู้สึกเสียวเสียวมากจนไม่อยากให้เสียวอีกแล้ว ผมเลยดิ้นแล้ว อืออืออือในลำคอเธอเลยสะดุ้งแล้วหยุดทันที
เธอเลยเรียกเพื่อนมาดู คนแรกบอกว่าอ๋อเค้าถึงจุดแล้วล่ะเธอพอถึงจุดแล้วต้องหยุดซัก4-5นาทีแล้วถึงจะต่อได้
ตอนที่เธอเอาหอยออกผมรู้สึกโล่งจริงๆเหนื่อยและอยากหลับแต่ก็มีความสุขมากมากจริงๆ
ระหว่าง4นาทีพวกเพื่อนๆของเธอไม่ได้หยุดเธอผลัดกันเล่นของพวกเธอมั้งผมเดาเอาจากเสียง
ตอนนี้ผมเริ่มคิดว่า มันได้เราแล้วต่อไปมันจะทำไงหว่า มันจะโรคจิตตัดจู๋เราป่าวเนี่ยหรือจะฆ่าเราเลย
ราวๆ4นาทีเพื่อนเธอคนหนึ่งมาดูผมแล้วถามคนแรกว่าผมใช้การต่อได้ยังฉันอยากลองแบบมีท่อนนั่นบ้างเธอพูด
คนแรกตะโกนบอกเพื่อนที่ถามว่าเด๋วนะแปปนึงโอ้วอูยส์อ้อ้าอ้าาาาาาาาเธอร้องลากเสียงยาวผมได้ยินเสียงเธอหอบจากนั้นเสียงเธอดังขึ้นใกล้
ใกล้เตียงผมว่าเขาทำต่อได้แล้วจ๊ะแต่ต้องปลุกเขานะเธอบอก ทำไงล่ะเพื่อนธอถาม เธอคนแรกตอบว่าใช้ปากไงแบบตอนแรกที่ฉันทำให้ดูไง
ผมเริ่มรู้สึกว่ามีมือมาจับบีบๆรูดๆของผมช้าๆผมเริ่มรู้สึกอีกแล้วครับจู๋ผมค่อยๆตั้งช้าๆธอคงเริ่มใช้ปากแล้วมั้งตอนนี้
โอ้ยเสียวมากเธอดูดแรงมากดูดเหมือนหลุดติดปากเธอไปเลยจากนั้นเธอก็ทำแบบ2คนแรก คนนี้ทำผมแตกอีกแตกพร้อมเธอเลย
พอแตกเสร็จเธอลงมานอนทับหน้าอกผมเอาหน้าซบแล้วกอดอยางแน่น สว่นผมถอนหายใจอย่างเหนื่อยอ่อน
จากนั้นเธอก็บอกว่า ฉันเสร็จแล้วใครจะต่อฉันไปอาบนํานะ ไปอาบด้วยคนที่2ส่งเสียงขึ้น คนแรกบอกว่า เด๋วฉันต่ออีกรอบนะรอบแรกฉันยังไม่สุด
เธอก็มาแย่งซะก่อนนี่ ผมได้พักอีกราวๆ3นาทีก็มีคนมาอีกคนนี้เล้าโลมเก่งเธอลูบหน้าอกผมเลียพูและเรื่อยมาถึงจู๋ทำให้ผมลุกอีกครั้ง
เธอทำแบบเดียวกะ2คนแรกผมเสร็จก่อนเธอ เธอเลยบอกกับผมว่าทนอีกนิดพ่อหนุ่ม เธอซอยต่อเร็วๆจนในที่สุดเธอก็หยุด
แล้วเธอก็บอกลาไปอาบนําอีกคน อีก3-4นาทีเชียวเหรอกว่าจะต่อได้ เธอมาต่อให้ฉันหน่อยซิ คนแรกตอบไปว่า ได้มาหอยมาตรงหน้าฉันซิ
เสียงครางของเธอ2คนดังมากจากนั้นเธอก็บอกว่า3นาทีแล้วตาฉันลองซะที คราวนี้รูสึกน้องผมจะป่วยแล้วมั้งมันไม่ค่อยอยากลุกคนแรกเลยอาสา
ที่จะปลุกอารมณ์ผมให้ลิ้นเธอสุดยอดจริงน้องผมเลยต้องกลับมารับใช้จู๋ผมเริ่มปวดแล้วคนนี้เสร็จก่อนผมนิดเดียวเธอครางดังๆแล้วฟุบเอนหงายหลังไปทางปลายขาผม
ทีนี้รอรอบสุดท้ายนะจ๊ะเธอบอกผม ผมเพลียมาก ปวดก็ปวดปลายเท่าเกร็งหัวใจเต้นแรงครบ3นาทีพอดีเปะเธอมาคลอเคลียข้างหูผมแล้วดูด
ดูดเก่งมากดูดจนต้องลุกสู้ทั้งๆที่ปวดจวนเจียนจะขาดใจรอบนี้ผมกินขาดผมไม่ถึงจุดเพราะความปวดมีมากกว่าความสุขจากการเสียดสี
เธอถามเสียงเหนื่อยหอบกับผมว่ารอบนี้ถึงจุดไหม ผมได้แต่ส่ายหัวช้าๆเธอเลยจัดการดูดผมซะเ!่ยวเลย
พวกเธอกลับมารวมกันอีกครั้ง แล้วทีนี้เอาไงต่อเอาเขาไปทิ้งไหน ผมได้แต่เงี่ยหูฟังหลอ่นคุยกันในที่สุดพวกเธอก็แกะเทปออก
ผมก็กลับมาพูดได้อีกครั้ง ผมถามพวกเธอว่า เธอทำแบบนี้ทำไมต้องการอะไรแน่ คนแรกสุดตอบว่า เงียบเหอะนายน่ะกินยานี่ซะเธอพูดถ้าไม่กินนาย
ไม่ได้กลับถึงบ้านแน่ผมเลยจำใจกินยาเธอจากนั้นผมก็ตื่นขึ้นมาพบว่าที่ๆผมอยู่คือที่ๆผมเจอเธอตอนแรกสุดม้านั่งใต้ต้นไม้ มืดมากแต่ใกล้ถนน

2. 1412KIDNINJA (0)

05-04-2003, 13:48:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมจึงพยายามเดินไปถนนผมกลับมาแต่ชุดนักเรียนอีกครั้งแต่ผมไม่ได้สวมกางเกงในจึงยืนยังว่าเรื่องที่เกิดขึ้นผมไม่ได้ฝันไปแน่ๆ
ผมถูกข่มขืนหรือนี่ถูกผู้หญิงตัวเล็กๆสูงแค่บ่าข่มขืนโลกนี้มันบ้าจริงๆ นาฟิกาผมก็หายไปกระเป๋าตังคเหลือ100เท่านั้นจาก700กว่า
ดวงจันทร์ทอแสงกล้าผมเดินจากใต้ต้นไม้มาถนนไม่รู้ว่ากี่โมงแล้วคงจะดึกแล้วซินี่ผมโบกแท็กซี่กลับบ้าน แน่นอนแม่ต้องถามแน่ๆว่าทำไมกลับเอา
ซะดึกดื่นผมนั่งลงที่เก้าอี้เจ็บจู๋มากมองนาฟิกานี่4ทุ่มกว่าแล้วผมโดนลักพาตัวไปตั้งแต่3โมงครึ่งกลับเอา4ทุ่มแม่ยังคงด่าและต่อว่าว่าทำไมไม่
โทรมาบอกแล้วแม่ก็พูดว่า แล้วตกลงไปไหนมาล่ะนี้ ผมมองตาแม่กะว่าจะบอกแต่แล้วก้บอกไปว่า ไปทำรายงานบ้านเพื่อนครับแม่ งาน10คน
ทำกันอยู่2คนเองครับผมนั่งพิมคอมพ์อยู่ ผมเหนื่อยครับแม่ขอตัวนะครับผมขึ้นไปห้องนอนผมแล้วอาบนําชำระล้างร่องรอยแห่งความอัปยศและความเจ็บปวด
ปวดมากเจงๆอีเวนขย่มกรูครั้งแล้งครั้งเล่าได้พัก3นาทีบางตัวกรูเสร็จแมร่งยังอัดต่ออีก
ผมไม่รู้ว่าจะบอกแม่ดีไหมว่าโดนผู้หญิงหลอกไปข่มขืนโดนหลอกไปฟัน จะแจ้งตำรวจดีไหมนี่ ผมคิดวนไปวนมาในสมองจนหลับไป
รุ่งเช้าจู๋ปวดมากเดินขาถ่างเลยผมเปิดหัวจู๋มาดูแดงมากมีรอยถลอกเล็บด้วย ว่าจะไปหาหมอนะเนี่ยเจ้บจนกังวล แต่แล้วความคิดที่ว่าถูกผู้หญิง
รุมโทรมก็เข้ามาอีกทำให้ผมเจ็บปวดทั้งกายทั้งใจแบบหาที่ระบายออกไม่ได้ผมแพ้ผู้หญิงตัวเล็กสูงแค่ไหล่ เฮ้อ..
เรื่องนี้เกิดขึ้นเมือก่อนปิดเทอมนี้เองครับ เด็กผู้หญิงเหล่านั้นผมก้ไม่ได้ถามชื่อซักคน แต่ผมจำตัวย่อง ร.ร.เธอได้ ศ.น ย่อมาจากไรหว่า
เฮ้อรู้โรงเรียนแล้วจะไปตามที่ไหนเปิดทอมก็หายไปหมด ฆ่าตัวตายดีไหมครับ หรือทำอย่างไรก็ได้ให้ผมลืมเรื้องนี้ทีผมปวดหัวมาก
จะทำไงดีครับ คืนเกิดเหตุเป็นวันศุกร์พอดีด้วยแจ้งตำรวจดีไหมหรือพาพวกไปรุมข่มขืนมันคืนท่าจะดีนะข่มขืนกรูก่อนกรูจะข่มขืนมรึงบ้างอีเวน
เรื่องที่เล่าก็จบแล้วครับคิดเห็นยังไงก็โพสบอกด้วยนะอ่านแล้วช่วยขุด1ทีให้มีหลายๆคนได้อ่านนะ

3. 1412KIDNINJA (0)

05-04-2003, 13:50:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดให้ด้วยนะ ฮือๆเสียตัวแล้ว โดนเปิดซิง
4. 1412KIDNINJA (0)

05-04-2003, 14:00:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
dig it up again
5. ~*graffiti*~ (0)
Mail to ~*graffiti*~

05-04-2003, 14:02:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้าผู้หญิงที่มารุมน่ารักก้อว่ากันอีกเรื่อง แต่นี่น่ารักป่ะ หรือว่า ทุเรดๆ
6. Suicide (0)
Mail to Suicide

05-04-2003, 14:03:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นายที่เล่นเป็น Knight แล้วบ่นอยากตายตอน PvP ป่าวอะ
7. ^o^garn^o^ (0)
Mail to ^o^garn^o^

05-04-2003, 14:04:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โคตรซวยเลย- -"
8. zeto (0)
Mail to zeto

05-04-2003, 14:06:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ความจิงที่โดนอะไม่ใช่หอย แต่เปงตรูดโดนอีหลินกับพวกรุมอะดิ
9. อ่ะนะ
(Non member)
    05-04-2003, 14:06:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เล่าเก่งจัง .. จำได้ทุก shot เลยเหรอ ...
อ่านดูก็สนุกดีนะ ... แต่ให้โดนบ้างก็คงไม่ไหวเหมือนกันแหละ ..
แต่เราว่านายโชคดีมากกว่าโชคร้ายนะ .. ถ้าไม่มี อ ติดมาด้วยอ่ะ

10. madyoo (0)
Mail to madyoo

05-04-2003, 14:08:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดให้ๆ
11. ~Palm_Kub~ (0)
Mail to ~Palm_Kub~

05-04-2003, 14:13:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากขอแสดงความเสียใจด้วย ที่เสียบริสุทญ์
12. [CH.]Sun (0)
Mail to [CH.]Sun

05-04-2003, 14:16:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นายอย่าคิดมากเลย
ลองคิดดูดิ นายได้ เอาผู้หญิงซิงๆ
ตั้ง 4 - 5 คน นะ ไม่ดีเหรอไง
มันจะเป็นความทรงจำที่ดีของนาย

13. VOLVER@ELEC (0)
Mail to VOLVER@ELEC

05-04-2003, 14:20:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้านายโดนจริงก็ดีใจด้วย 5 คน เลยว่ะ.....
14. pue191 (0)
Mail to pue191

05-04-2003, 14:25:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขี้โม้ๆๆๆ ขุดๆๆๆ

15. Marinos (0)

Mail to Marinos

05-04-2003, 14:26:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
/omg /omg /omg
16. -_=^ a s d f ^=_- (0)
Mail to -_=^ a s d f ^=_-

05-04-2003, 14:26:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
วั น นั้ น ไ ม่ พ า เ ร า ไ ป ด้ ว ย อ่ ะ จ ะ ไ ด้ เ ป น 5 รุ ม 2
17. NEWKNIGHT (0)
Mail to NEWKNIGHT

05-04-2003, 14:31:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นายนี่โชคดีจังว่ะ ว่าแต่ว่าแต่ละคนหน้าตาดีรึเปล่า ถ้าหน้าตาดีก็ถือว่าเป็นประสบการณ์ที่สุดยอด แต่ถ้าหน้าตาไม่ดีก็......... เออว่ะ อยากลองบ้างว่ะ 5555555555
18. 1412KIDNINJA (0)

05-04-2003, 14:44:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตกลงเราโชคดีเหรอเนี่ย เราว่าเป็นวันซวยเรามากกว่า
ปวดโคตร หน้าตาของผู้หญิงจัดว่าใช้ได้3คนอีก2คนมีสิวุทเรศ1คน
คนตัวดำน่ะ 5คนแบบติดๆได้พัก3นาทีกว่าต่อคนเนี่ยปวดมากเลยนะ
แถมหนังหุ้มของเรายังขาดด้วยแสบไป7วันเลยปวดลูกไข่ด้วยฮือๆๆซวยใครบอกโชคดี ถ้าคนเดียวพอว่าโชคดี ตังคหายแถมนาฟิกาหายด้วย

19. Art Visual (0)
Mail to Art Visual

05-04-2003, 15:04:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากโดนมั้งจัง เด็ก ศ.น ด้วย ฮุๆๆๆๆ
20. 1412KIDNINJA (0)

05-04-2003, 15:04:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มะมีตังคกินขนมไปหลายอาทิตย์เลย บอกแม่ว่าทำนาฟิกาหล่นก็โดนด่าอีก เจ็บใจตัวเองเชื่อคนง่าย
21. 1412KIDNINJA (0)

05-04-2003, 15:06:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ศ.น.ย่อมาจากไรอ่ะ
22. [R]ecc@ (0)
Mail to [R]ecc@

05-04-2003, 15:11:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้าเราเป็นนายนะ...ของเราหลับไม่ตื่นตั้งแต่ ยก 2 เลยว่ะ T_T
คงเจ็บน่าดู แต่ไงก็ขอแสดงความดีใจด้วยนะ (อยากลองมั่งอ่ะ)

23. Kills.. Max-Wall
    05-04-2003, 15:20:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นี่ๆเราอ่านดูแล้วนะเราต้องของแสดงความเสียด้วยนะอย่าคิดมากไปเลยนะเก็บมันไว้เป็นความทรงจำเหอะนายยังโชดดีกว่าคนบางคนอยากฆ่าตัวตายเลยไม่ใช่ทางออกที่ดีหรอกนะเชื่อเราอยู่เล่นROต่อดีก่า...นะ^-^
24. .......
    05-04-2003, 15:23:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ศ.น = ศึกษานารี
แต่กรูไม่เชื่อว่ามันเป้นเรื่องจริง
อย่าไปทำให้เค้าเสื่อมเสีย
สงสัยโดน ญ ที่นั่นทิ้ง
ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆ

25. Kills.. Max-Wall
    05-04-2003, 15:23:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ว่าแต่ว่านายอายุเท่าไรอะถึงโดนแบบนี้แล้วอยู่ รร ไร
26. Kills.. Max-Wall
    05-04-2003, 15:26:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แต่เราว่าเป็นเรื่องจิงนะเราก็เคยโดนเรื่องทำนองนี้เหมือนกันอะ
27. 1412KIDNINJA (0)

05-04-2003, 15:27:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอโทษด้วยครับที่ต้องโกหก เรืองนี้เป็นเรื่องที่ผมแต่งขึ้นเองถ้าไม่ทำให้ผู้อ่านรู้สึกว่ามันเป็นเรื่องจริงคงจะไม่มีใครสนใจถึงครึ่งหนึ่งด้วยซํ้าฮะเคยเห็นเพื่อนๆหลายคนผูกเรืองมาแต่งกันผมเลยลองทำบ้างเรื้องนี้เป็นเรื่องแรกเลยนะเนี่ยคิดเมือคืนพิมตั้งแต่เที่ยงคืนยันตี33ชมเต็มแต่ก็สนุกดีพอมีคนอ่าน ไม่ทราบว่าชอบกันไหมต่อไปจะปรับปรุงฝีมือให้มาขึ้นครับ
28. Kills.. Max-Wall
    05-04-2003, 15:27:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เจ้าของกระทู้อยู่ป่าวอะ
29. Kills.. Max-Wall
    05-04-2003, 15:28:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เจ้าของกระทู้อยู่ป่าวอะ...
30. Kills.. Max-Wall
    05-04-2003, 15:30:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โท....นึกว่าเป็นจิงซะอีกอะ
31. Kills.. Max-Wall
    05-04-2003, 15:31:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แต่ของเราอะของจิง

[1] [2] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: