---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 23:21 ของวันที่ 23/09/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
รวมเรื่องเสียว
0. dordor (0)
Mail to dordor

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    04-04-2003, 23:19:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สวัสดีครับเพื่อนๆ ทุกคน ผมเป็นอีกคนหนึ่งที่ชอบอ่านเรื่องเกี่ยวกับประสบการณ์ของเพื่อนๆ มาก เรียกได้ว่าเป็นขา ประจำเลยทีเดียว เข้าเรื่องเลยละกันนะครับ ผมเป็นคนจังหวัดมหาสารคามครับ เพื่อนๆ หลายคนคงจะรู้จักดี แต่อีกหลายๆ คนคงจะไม่คุ้นเคย เพราะจังหวัดของผมไม่ค่อยจะมีชื่อเสียง ทางด้านการท่องเที่ยวมากนัก แต่ถ้าพูดถึงการศึกษาแล้ว สารคามไม่แพ้ที่ไหนเลยล่ะครับ สถาบันการศึกษาเยอะมาก ทำให้ที่นี่เต็มไปด้วยนักเรียน นักศึกษาต่างๆ มากมาย ซึ่งนั่นก็ เป็นที่มาของเรื่องครับ ผมเป็นคนที่หน้าตาไม่ค่อยดีเท่าไหร่ แต่ว่าก็ไม่ถึงกับขี้เหร่ เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อ 3 ปีที่แล้วครับ ตอนนั้น ผมมีแฟนแล้วคนหนึ่ง แต่จะไม่พูดถึงคนนี้หรอกนะครับ เพราะไม่ค่อยจะประทับใจสักเท่าไหร่ คงเพราะเป็นครั้งแรกของ ผมและเธอ จึงไม่ค่อยจะมีเรื่องตื่นเต้นมากนัก ส่วนคนที่ผมจะเล่านี่ เรียกง่ายๆ ก็คือเป็นคนที่ผมจีบอยู่ ในขณะที่มีแฟนอยู่แล้ว นั่นแหละครับ เธอชื่อแอ้ครับ ตอนนั้นเธออายุประมาณ 18 ปีครับ แอ้เรียนอยู่ชั้นม.6 ในโรงเรียนชื่อดังแห่งหนึ่งใน มหาสารคาม แอ้เป็นคนที่มีหน้าตาน่ารักมาก ผมยาวและสวยมากๆ ส่วนหุ่นนั้นก็ดีเท่ากับหน้าตาของเธอนั่นแหละครับ ลืมบอกไป ตอนนั้นผมอายุ 21 ปีครับ เรียนอยู่สถาบันอุดมศึกษาแห่งหนึ่งในจังหวัด ผมกับแอ้รู้จักกันกันมาตั้งแต่เด็กๆ ครับ เพราะบ้านของเราอยู่ติดกัน แต่เราไม่เคยคุยกันเลยครับ ส่วนผมตอนนั้นยังเด็กครับ ยังไม่ได้คิดอะไรเลย แต่พอโตขึ้นมา ผมก็เริ่มเปลี่ยนมาคิดแล้วล่ะ เพราะพอแอ้เริ่มเป็นสาว ช่วงอายุประมาณ 15-16 ดูแอ้เปลี่ยนไปมาก แอ้เริ่มสวยขึ้น ขาวนั้น เป็นทุนเดิมอยู่แล้วครับ เปรียบแล้วก็เหมือนหยวกกล้วยดีๆ นี่เองครับ ผมจึงชอบแอบมองเธอบ่อยๆ ครับ พอดีกับรั้วหลังบ้าน ผมติดกับหลังบ้านเธอพอดี ก็จะเห็นแอ้ทุกวัน แอ้จะมีหน้าที่ทำงานบ้าน อย่างเช่นล้างจาน ซักผ้า เวลาที่แอ้ซักผ้าเธอจะชอบ นุ่งกระโจมอกครับ แล้วก็รู้สึกว่าจะไม่ใส่ยกทรงด้วยล่ะ ส่วนมากเธอจะซักผ้าตอนเย็น ผมก็จะแอบมองทุกครั้งที่มีโอกาส เพราะตอนซักผ้าตัวแอ้ก็จะเปียกน้ำ ประจวบกับใส่กระโจมอก ทำให้ผ้านั้นแนบเนื้อครับ ผมมองแล้วเกิดอารมณ์มากเลย ต้องกลับมาช่วยตัวเองที่ห้องทุกครั้ง จากนั้นผมก็เริ่มคิดที่จะเข้าไปคุยกะแอ้ แต่ติดที่ว่าเราไม่เคยคุยกันมาก่อนเลย ทั้งๆ ที่บ้านอยู่ติดกันแท้ๆ ผมก็เลยได้แต่มองเธอเวลาที่เจอกัน เราเจอกันบ่อยมาก เพราะผมเป็นที่ชอบเที่ยว แอ้ก็เหมือนกัน เธอจะเที่ยวบ่อยมาก จนผมได้ยินเธอโดนพ่อกับแม่เธอดุบ่อยๆ อยู่มาวันหนึ่ง ผมก็ไม่เคยคิดเหมือนกันว่าผมจะได้มีโอกาสคุย กับแอ้ วันนั้นผมเพิ่งรับแฟนผมไปทานข้าวมา แต่เราทะเลาะกันรุนแรงมากถึงขั้นจะเลิกกัน เธอเดินหนีผมไป ไม่ยอมฟังอะไร ผมก็ขี้เกียจง้ออยู่แล้วก็เลยขับรถกลับบ้านเลย ผมขับรถกลับบ้านด้วยความเซ็งสุดขีด ตอนนั้นประมาณเที่ยงคืนได้ พอใกล้จะ ถึงบ้าน กำลังจะเลี้ยวรถเข้าซอย ผมก็เห็นแอ้เดินร้องไห้ออกมา ผมตกใจมาก เพราะไม่เคยเห็นแอ้ร้องไห้ ผมจึงจอดรถแล้วก็ วิ่งตามเธอไป พอตามทัน ผมก็เลยถามเธอว่าเป็นอะไร ทำไมถึงร้องไห้ เธอไม่ตอบ แต่เธอกลับวิ่งเข้ามากอดผมเลย ผมอึ้งครับ งงมาก ผมถามอะไรเธอก็ไม่ยอมตอบครับ เอาแต่ร้องไห้ วันนั้นเธอแต่งชุดนักเรียนครับ แต่รองเท่านั้นเปลี่ยนเป็นรองเท้าแตะ แล้ว เธอกอดผมอยู่อย่างนั้นประมาณ 5 นาที แอ้ก็เลยบอกผมว่า "พี่เจ พาแอ้ไปหาเพื่อนหน่อยได้ไหม" ผมก็เลยถามเธอว่า "มีเรื่องอะไรถึงได้ร้องไห้" เธอก็บอกแค่ว่าทะเลาะกับพ่อมา แต่ไม่บอกว่าเรื่องอะไร ผมก็ถามว่าแล้วออกมาอย่างนี้พ่อกับแม่ ไม่ตามหาแย่เหรอ แอ้บอกว่าเมื่อกี้โทรศัพท์ไปบอกแม่ แล้วว่าจะไปนอนบ้านเพื่อน ไม่ต้องเป็นห่วง ผมก็เลยตกลงไปส่งแอ้ ที่บ้านเพื่อน ระหว่างทางเธอก็หยุดร้องไห้ครับ แล้วก็เล่าให้ฟังเรื่องราวที่ทะเลาะกับพ่อว่า แอ้นั้นเที่ยวบ่อยมากจนพ่อบังคับ ไม่ให้ไปไหนมาไหนกับเพื่อนๆ เป็นอย่างนี้มาได้อาทิตย์หนึ่งแล้ว เธออึดอัดก็เลยโทรเรียกเพื่อนมารับที่บ้าน แต่พ่อไม่ให้ออก ก็เลยทะเลาะกัน เธอไม่พอใจก็เลยวิ่งออกจากบ้านมา พอเธอเล่าจบ รถก็มาถึงหน้าบ้านเพื่อนแอ้พอดี แต่ตอนนั้นบ้านปิดไฟ หมดแล้ว ผมก็ถามว่าจะเรียกดีเหรอ มันดึกแล้วนะ ผมก็บอกว่าให้แอ้กลับบ้านดีกว่า เธอก็ไม่ยอมท่าเดียว ตอนนั้นผมยังไม่ได้ คิดอะไรหรอกครับ แต่พอแอ้พูดขึ้นว่า "พี่เจต้องรับผิดชอบด้วย คืนนั้นแอ้ต้องมีที่นอนด้วย" ความคิดของผมเริ่มที่จะ สรรหาวิธีการ และฟ้าก็เข้าข้างผม เพราะวันนั้นเป็นวันศุกร์ เพื่อนๆ ของผมกลับบ้านหมด แต่ผมมีกุญแจบ้านที่พวกมันเช่าอยู่ ก็คือวางแผนไว้ตั้งแต่ตอนไปรับแฟนแล้วว่า คืนนี้ผมจะอึ้บกับแฟน แต่แผนเปลี่ยนแล้วครับ ผมเปลี่ยนเป้าหมายมาเป็นแอ้แล้ว คืนนี้เป็นไงเป็นกัน ผมก็เลยพาไปที่บ้านเช่าครับ แอ้ถามว่าบ้านใคร ผมก็บอกว่าบ้านเช่าของเพื่อนพี่เอง แต่ตอนนี้มันกลับบ้าน กันหมด พอดีพี่ขอกุญแจมันไว้น่ะ ผมก็ขับรถเข้าไปจอดแล้วก็พาแอ้เข้าไปในบ้าน ผมถามว่าเธอจะทานอะไรมั้ย แล้วก็เดินไป ที่ตู้เย็น แอ้เดิมตามมาแล้วก็ถามว่ามีอะไรบ้าง ตอนนั้นรู้สึกว่าจะมีสปายอยู่ 2 ขวด เบียร์อีกกะป๋องนึง แอ้บอกว่าจะกินสปาย แป๊ะเข้าทางผมเลย ผมก็เลยรินใส่แก้วแอ้บอกว่าไม่ต้อง เธอชอบกินจากขวดมากกว่า แอ้ก็จับขวดสปายยกอึกๆๆ ไม่นานก็หมด ไม่ต้องถามครับ แอ้เมาแถมยังร้องไห้ ฟูมฟาย ผมก็เลยปลอบใจเธอ โดยตอนแรกเราอยู่ที่โซฟาห้องรับแขกครับ ผมเอามือ ลูบผมเธอเบาๆ อยู่นาน ตอนนั้นก็คงจะหลับไปแล้วมั้งครับ ผมก็เลยลองเขย่าตัวเธอดู แต่แอ้ก็เฉยครับ ผมเลยเริ่มเอาปลาย จมูกของผมไปสัมผัสกับริมฝีปากของแอ้ มันนุ่มมากๆ ครับ แถมยังมีกลิ่นสปายติดมาด้วย ทำให้ผมยิ่งมีอารมณ์อย่างมาก ผมไม่รอช้าแล้วครับ ผมเริ่มโดยการไซ้ซอกคอ ไรผมบางๆ ที่ต้นคอของแอ้ ทำให้ผมต้องอยู่ตรงนั้นนานมาก กลิ่นกายของ แอ้นั้นหอมเหลือเกิน ตอนนี้นายหนูของผมมันแข็งเต็มที่แล้วครับ

1. dordor (0)

04-04-2003, 23:19:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จากนั้นผมก็เริ่มลงมาส่วนล่างบ้าง โดยเริ่มที่หน้าอกครับ วันนั้นแอ้ใส่ยกทรงตะขอหน้าครับ แถมมีลูกไม้ลายการ์ตูน น่ารักอยู่ที่ขอบด้วย ผมเอาจมูกถูไถสองเนินอยู่นานครับ หน้าอกแอ้นั้นยังไม่ใหญ่มาก เพราะพึ่งเริ่มจะเป็นสาว แต่ก็ไม่ถึงกับ เล็กครับ แต่สิ่งที่ทำให้ผมต้องตะลึงก็คือหัวนมของแอ้ น่าดูดเหลือเกินครับ มันเป็นสีชมพูเข้ม ขึ้นยังไม่ทันเต็มหัวเลย ผมใช้ลิ้นค่อยๆ เลียตรงหัวนม ผมคิดในใจว่าหวานเหลือเกิน ผมเคยผ่านผู้หญิงมาหลายคน แต่แอ้เป็นผู้หญิงที่ทำให้ผมมี อารมณ์มากที่สุด หัวนมแอ้แข็งครับ แสดงว่าร่างกายของเธอตอบสนองการกระทำของผมแล้ว ผมได้ยินเสียงหายใจของเธอ ดังแรงมากครับ แล้วก็ถี่มาก แต่เธอยังไม่ตื่นขึ้นมา ผมก็ยิ่งได้ใจ ผมถอดเสื้อผ้าของผมออกหมด นายหนูของผม เด้งดึ๋งทำมุม 90 องศาเลยครับ ผมจับนายหนูของผมไปจ่อที่ริมฝีปากเธอครับ แล้วค่อยๆ ขยับอยู่บริเวณริมฝีปากของแอ้ มันเสียวมากครับ ผมทำอย่างนั้นประมาณ 5 นาทีจนพอใจแล้ว ผมก็เริ่มโจมตีส่วนล่างของแอ้ ผมถอดกระโปรงนักเรียนออก ผมค่อยลากสายตา ผ่านหน้าอก สะดือ จนมาถึงเนินของแอ้ ตอนนั้นแอ้ใส่กางเกงในสีขาว ลายเดียวกันกับยกทรงของเธอ ผมยังไม่ถอดครับ ผมเอาลิ้นค่อยๆ ลากขึ้นลากลงบริเวณเนินของแอ้ จนเปียกไปหมด แล้วผมก็ต้องตกใจ เมื่อมือของแอ้มาจับที่หัวของผม แล้วเธอก็พูดขึ้นในสภาพที่เธอเมา จับใจความได้ว่า "พี่เจทำอะไรแอ้ อย่าทำแอ้เลย แอ้ไม่เคย แอ้กลัว" ผมไม่ฟังแล้ว มาถึง ป่านนี้เป็นไงเป็นกัน ผมค่อยดึงกางเกงในของแอ้ออก โอ..ทำไมขนของแอ้เยอะอย่างนี้ ผมนึกในใจ แต่มันยังเป็นขนอ่อนๆ อยู่ ตอนนั้นแอ้พยายามขัดขวาง แต่เธอเมาครับ ไม่มีแรงจะปฏิเสธผมได้เลย ผมเอาลิ้นเลียบริเวณติ่งของแอ้ แอ้ครางใหญ่ครับ ผมก็เลยถามว่าไม่กลัวแล้วเหรอ แอ้ไม่ตอบ แต่ส่ายหน้าแทน ผมทำอยู่นาน ตอนนั้นผมก็จับมือแอ้มาชักที่นายหนูของผมไปด้วย ตอนแรกดูแอ้กลัวๆ แต่หลังๆ เริ่มคล่อง แอ้ทำได้ดีทีเดียว ดีกว่าแฟนผมซะอีก ผมได้ทีเลยถามว่า แอ้ทำให้พี่บ้างนะ เธอถามว่าทำอะไร ผมไม่ตอบพร้อมลุกขึ้น พร้อมเอานายหนูไปจ่อที่ปากของแอ้ แอ้หันหน้าหนี บอกว่าไม่เอาแอ้ไม่เคยทำ ผมก็บอกว่าทีพี่ยังทำให้แอ้ได้เลย เธอก็เลยยอมครับ ตอนแรกผมเจ็บมากเลย เพราะเธอเอาฟันมาถูกหัว ผมก็เลยต้องสอน เธออยู่ครู่ใหญ่ พอเริ่มเป็นเอาใหญ่เลยครับ แอ้เรียนรู้เร็วมาก ผมถามว่าทำไมหัวไวจัง เธอบอกว่าเพื่อนเคยเล่าให้ฟัง เวลาที่มีอะไรกับแฟนต้องทำยังไง ผมก็เลยถึงบางอ้อ แอ้เล่นของผมอยู่นานจนเกือบจะไม่ไหว ผมเลยบอกให้เธอหยุด ไม่งั้นเรียบร้อยแน่ ผมบอกให้แอ้นอนลง ผมจับขาสองข้างของแอ้แบะออกจากกัน ตอนนี้ปากถ้ำของแอ้เต็มไปด้วยน้ำหล่อลื่น แอ้หลับตาคงเป็นเพราะเมาด้วย เลยปล่อยเลยตามเลย ผมค่อยดันนายหนู้ของผมเข้าไป แต่มันเข้าลำบากมาก แอ้ร้องบอกว่าเจ็บ มือจิกลงที่หลังของผม ผมต้องชักออกมา แล้วก็มาเล้าโลมเธอใหม่ ผมก็บอกว่าอีกครั้งนะ แอ้ก็พยักหน้า ผมค่อยๆ กดเข้าไป ทีละนิดๆ ตอนนั้นมันคับสุดๆ เลยครับ ผมดันเข้าไปได้ครึ่งเดียวก็หยุด พร้อมกับจูบปากแอ้ไปเรื่อย และก็พยายามดันเข้าไป เรื่อยๆ จนในที่สุดมันก็เข้าไปจนหมด ตอนนั้นผมถามแอ้ว่าเจ็บมั้ย เธอบอกว่าเจ็บมากแล้วก็เสียวมากๆ ด้วย ผมก็เลยบอกว่า อีกเดี๋ยวก็จะเสียวอย่างเดียวแล้วล่ะ เธอหัวเราะแล้วก็เอากำปั้นทุบที่หน้าอกผมเบาๆ แล้วก็ถามว่าแล้วเมื่อไหร่ล่ะ ผมก็เลยยิ้ม ผมเริ่มจากการซอยช้า แล้วเริ่มเร่งให้เร็วขึ้น ผมถามเธอว่าจะเปลี่ยนท่ามั้ย เธอส่ายหน้าบอกว่าไม่เป็น ผมก็เลยอยู่ท่าเบสิค ท่าเดียว ผมซอยได้ประมาณ 10 นาที แอ้ก็เริ่มหายใจแรงขึ้นๆ ผมก็เหมือนกัน เราใกล้แล้วครับ ผมถามเธอว่าใกล้ยัง เธอพยักหน้า ผมก็ซอยอย่างแรงและเร็วมาก จนเธอร้องเสียงหลง "พี่เจ โอ..พี่เจ อา..ไม่ไหวแล้ว ออกแล้ว" อ่า ผมร้องออกมา พร้อมปล่อยน้ำของผมไหลทะลักเข้าไปในถ้ำของเธอ เธอถอดผมแน่น ถ้ำของเธอตอดผมจนรู้สึกได้ เรานอนกอดกันอยู่นาน ผมก็เลยบอกเธอว่าจะไปอาบน้ำ จะอาบด้วยมั้ย เธอบอกว่าอาบ ผมค่อยเอานายหนูของผมออกจากถ้ำ แต่ผมก็ต้องตกใจเมื่อ เลือดนองเต็มผ้าปูที่นอนไปหมด แอ้ตกใจมาก ผมเลยถามว่าเมนส์มารึเปล่า เธอบอกว่าไม่ เพราะพึ่งจะหมดไปวันสองวันนี่เอง ผมก็เลยรู้เลยว่าผมเป็นคนแรกของเธอ ตอนนั้นเธอคงสร่างเมาแล้ว หลังจากได้ยาดีของผม เราเข้าไปอาบน้ำด้วยกัน แล้วก็ คุยกันในห้องน้ำ แอ้บอกผมว่าเธอชอบผมมานานแล้ว เห็นผมมองบ่อยๆ ก็รู้แล้วว่าผมชอบเธอ เธอไม่กล้าคุยกับผมเพราะ เห็นผมมีแฟนแล้ว ผมก็เลยถามว่าแล้วไม่กลัวผมได้แล้วทิ้งเหรอ แอ้บอกว่าไม่กลัว เพราะแอ้รู้ว่าพี่เจรักแอ้ เราคุยกันในห้องน้ำ อยู่นาน พออาบน้ำเสร็จ เราก็มานอนดูทีวีที่ห้องรับแขก ผมก็ออกความคิดว่าดูวีดีโออย่างนั้นกันมั้ย แอ้พยักหน้า เราดูไปก็ทำ ตามวีดีโอไป จนหกโมงเช้า เสร็จไป 3 ครั้ง ผมเหนื่อยมากๆ เลยครับ วันนั้นทั้งวันเราไม่ได้ออกไปไหนเลย เล่นรักกันทั้งวัน จากนั้นผมกับแอ้ก็มีอะไรกันมาเรื่อยๆ จนแฟนผมจับได้ ก็เลยเลิกกับแฟนมาคบกับแอ้แทนครับ

2. dordor (0)

04-04-2003, 23:20:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องนี้เกิดขึ้นได้อย่างไร บอกตามตรง น้องเองยังไม่รู้ว่า สิ่งเหล่านี้เกิดขึ้นกับน้องได้อย่างไร มันคงเริ่มจากน้องเป็น เด็กต่างจังหวัดที่เอ็นท์ฯ ไม่ติด เลยมาเรียนที่มหาลัยเอกชนในกรุงเทพฯ มาอยู่หอพักใกล้กับมหาลัย ได้รู้จักกับพี่ปรางค์ เป็นคนดูแลหอพัก หอพักน้องเป็นหอสตรีค่ะ และพี่ปรางค์นี่ล่ะค่ะ ที่เป็นคนสอนน้องให้รู้จักความสุขของรสสวาทกามารมณ์ ครั้งแรก พี่ปรางค์เป็นคนสวยมากค่ะ อายุ 27 ปี แต่หน้าตาดูอ่อนมาก สูงเพรียว หน้าอกสวย ผมยาวดำสรวย ผู้หญิง ด้วยกันมองยังต้องบอกสวยเลยค่ะ มีหนุ่มๆ มาจีบมาก แต่ไม่เคยเห็นพี่ปรางค์สนใจใคร วันนั้นไฟฟ้าที่หอพักดับนานมากค่ะ พี่ปรางค์เลยชวนน้องไปเที่ยวที่ผับลาตินแห่งหนึ่ง เราดูโดดเด่นมาก โดยเฉพาะเสื้อเกาะอกโนบราของเราทั้งคู่ เรียกได้ว่า กระชากสายตาทั้งร้านเลย เพลงเร้าใจมาก เราเต้นกันอยางเมามัน จนรู้สึกว่าพี่ปรางค์จะเริ่มเมากับเหล้าและเสียงเพลง พี่ปรางค์เริ่มอ้อมมาเต้นทางด้านหลังน้อง และเอื้อมมือมาลูบไล้ทางด้านหน้าของน้อง โดยตัวของพี่ปรางค์ก็โยกเสียดสีด้าน หลังน้องตลอดเวลา น้องเริ่มมีความรู้สึกแปลกๆ ยิ่งขึ้นเมื่อถูกพี่ปรางค์ลูบหน้าท้องและหน้าอกของน้อง น้องรู้สึกว่ามือที่ หน้าท้องน้องจะต่ำลงเรื่อยๆ และสุดท้ายน้องก็ถูกมือนั้นคลึงอยู่รอบๆ สิ่งสงวนของน้อง อีกมือเริ่มลวนลามไปที่ปลายยอดถัน มือด้านล่างเริ่มชอนไชเข้าไปใต้ร่มผ้า และในมุมมืดที่ดูสลัว เหมือนกับพี่ปรางค์เต้นไปตามปกติ ไม่มีเหตุการณ์ใดเกิดขึ้น แม้น้องจะเริ่มร้องและขัดขืน แต่ไม่มีใครสนใจ กลับทำให้พี่ปรางค์ดูสนุกมากยิ่งขึ้น ในที่สุดพี่ปรางค์ก็รุกล้ำเข้าไปสู่ของ สงวนของน้องจนสำเร็จ พี่ปรางค์คลึงปลายเม็ดของน้อง ซึ่งตอนนี้เหมือนจะออกมาเชิญชวนและท้าทาย เรียนรู้สิ่งใหม่ที่ กำลังจะเกิดขึ้น น้องรู้สึกทนไม่ไหวมันเสียวอย่างบอกไม่ถูก ในขณะที่ด้านล่างถูกคลึงอย่างนุ่มนวล ด้านบนกลับถูกบี้อย่าง รุนแรง จนน้องรู้สึกเจ็บเสียวแบบแปลกๆ แต่ไม่อยากให้พี่ปรางค์หยุดทำ ตอนนี้น้องเริ่มรู้สึกมีน้ำไหลออกมาเปียกแถวหน้าขา และรู้สึกอยากให้พี่ปรางค์สัมผัสกับของน้องโดยตรง น้องเริ่มร้องครางในลำคอ และเหมือนพี่ปรางค์จะรู้ พี่ปรางค์ดึงน้อง ลงที่เก้าอี้ แล้วให้น้องแยกขาออก พี่ปรางค์คุกเข่าก้มหน้าลงไปสุดดม และเริ่มใช้ลิ้นจนน้องต้องสะดุ้ง บิดสุดตัวเมื่อพี่ปรางค์ ตวัดลิ้นไปมาอย่างรวดเร็ว อยู่ที่ปลายปลายติ่งน้อง โดยน้องไม่มีความรู้สึกว่ากางเกงน้องหลุดไปแต่เมื่อไร พี่ปรางค์เลียซ้าย สลับขวามีดูดมีเม้ม ทุกครั้งที่พี่ปรางค์ดูดเม้ม น้องต้องร้องเสียงหลง หลับตาพริ้มลืมตัว แม้กระทั่งว่าเราทั้งสองอยู่ที่ไหน สองมือของน้องกุมอยู่ที่หัวของพี่ปรางค์ตลอดเวลา น้องรู้สึกถึงความเสียว อยากจะบิดหนีแต่กลับดัน ปานว่ากลัวพี่ปรางค์ จะหยุดทำ และในที่สุดก็ถึงจุดที่น้องทนไม่ไหว เหมือนของสงวนน้องจะหลั่งน้ำพรั่งพรูมากมาย บิดตัวแอ่นร่างเต็มที่และ สั่นไปทั่งร่าง สุขที่สุดอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน น้องหอบเหนื่อยลืมตัว เมื่อรู้ตัวเสียงเพลงยังดังด้วยจังหวะเร้าใจเหมือนเดิม แต่บรรยากาศต่างไป เมื่อมองไปรอบๆ ตามโต๊ะต่างๆ ต่างก็เริ่มจับกันเป็นคู่ มีทั้งหญิงกับหญิงชายกับชาย บางกลุ่มมีผู้หญิง 1 แต่รับผู้ชายถึง 3 พี่ปรางค์นำทิชชูมาซับน้ำที่หน้าขาและของสงวนของน้อง และบอกน้องว่าเป็นปาร์ตี้ยาอี ของบรรดา ศิษย์เก่าสถาบันเมืองนอกที่พี่ปรางค์จบมา เดิมทีเดียวพี่ปรางค์จะไม่มา แต่เห็นไฟฟ้าดับเลยชวนมา และตั้งใจจะกลับก่อน แต่ด้วยความสนุกจึงเลยมาขนาดนี้ พี่ปรางค์บอกว่าพี่ใช้ยามาก จนหากไม่รับจะไม่สนุกกับการมีเซ็กซ์เลย

3. dordor (0)

04-04-2003, 23:21:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ในขณะที่เราคุยกัน มีชายหนุ่มคนหนึ่งเดินมาที่เราทั้งสองคน ลักษณะเหมือนลูกครึ่งผิวสี ไม่มีการอาย เดินมาพร้อม กับอาวุธประจำตัวที่ใหญ่มากไม่ต่ำกว่า 8 นิ้ว และถามพี่ปรางค์ว่าพร้อมหรือยัง จะให้ช่วยไหม พี่ปรางค์จึงบอกน้องว่าให้ ไปนอนคอยในรถ น้องจึงแยกตัวไปเข้าห้องน้ำ แต่ด้วยน้องไม่เคยเห็นชายหญิงร่วมสวาทกัน ไม่รู้อะไรดลใจให้น้องเดินกลับ มาดูพี่ปรางค์ ซึ่งขณะนี้มีผู้ชายถึง 4 คนรุมพี่ปรางค์อยู่ โดยพี่ปรางค์คุกเข่าอยู่ในท่าคลาน มีนายลูกครึ่ง 8 นิ้วประกบ ด้านหลังกระแทกอย่างเร็ว และมีชายอีกคนเอาอาวุธใส่ไปในปากของพี่ปรางค์ ดูสีหน้าพี่ปรางค์น่าจะทรมาน แต่ดูพี่ปรางค์ จะมีความสุขมากกว่า ยังมีนายตี๋ใหญ่ใส่แว่นเล่นสัปดนมาก ให้นายตี๋ตัวเล็กบีบนมพี่ปรางค์ให้แนบกัน โดยนายตี๋นอนหงาย ดันตัวสอดอาวุธเข้าไปที่ร่องอก น้องมองดูแล้วความรู้สึกเมื่อสักครู่เริ่มกลับมา น้องเริ่มสอดนิ้วเข้าไปคลึงบี้เม็ด และคลึงเคล้า หน้าอก ยิ่งได้ยินเสียงที่พี่ปรางค์พยายามจะร้อง แต่กลับอู้อี้อยู่ในลำคอ เพราะมีน้องชายขนาดไม่แพ้นายแปดนิ้วอัดอยู่ นายลูกครึ่งเริ่มเร่งซอยถี่ขึ้น ร้องครวญครางไปมา และนายคนที่จับไอศครีมยัดปากพี่ปรางค์ ชักออกมาพ่นน้ำเต็มหน้าของ พี่ปรางค์ โดยพี่ปรางค์ไม่ได้แสดงท่าว่ารังเกียจ กลับเลียปลายอาวุธให้นายคนนั้น ในขณะที่นายนั่นก็กลิ้งเถือกไถอาวุธไปตาม ใบหน้าของพี่ปรางค์ พี่ปรางค์ร้องครางกระเส่ามากขึ้น ในขณะที่นายแปดนิ้วกระหน่ำพี่ปราวค์รุนแรงขึ้น น้องดูอยู่น้องกลัว ว่าของพี่ปรางค์ฉีกขาด แต่พี่ปรางค์ร้องบอกให้แรงและเร็วขึ้น จนในที่สุดนาย 8 นิ้วดึงออกมาหลั่งเต็มหลังพี่ปรางค์อีกคน แต่พี่ปรางค์ยังไม่บรรลุจุดสุดยอด นายตี๋ใหญ่ลุกขึ้นมาสอดอาวุธใส่พี่ปรางค์ทันที นายตี๋ใหญ่แม้จะดูอาวุธเล็กกว่านายลูกครึ่ง สักหน่อย แต่ด้านความยาวกินขาด นายนี้ดูแล้วจะยาวเกินตัว นายตี๋ใหญ่โยกอยู่สักพักก็อุ้มพี่ปรางค์พลิกขึ้นมา แล้วตัวเอง นอนหงาย หมุนพี่ปรางค์มาประจันหน้ากับน้อง แล้วนายตี๋ใหญ่ก็เด้งขึ้นในขณะที่พี่ปรางค์กดลง ทั้งคู่ดูต่างให้จังหวะกันได้ ดีมาก พี่ปรางค์เริ่มร้องเสียงดัง แต่ดูเหมือนนายตี๋น้อยจะรำคาญ จึงนำไอศครีมของตัวเองไปใส่ปากพี่ปรางค์ พี่ปรางค์ทั้ง ดูดทั้งเลีย จนนายตี๋เล็กร้องลั่นสั้นไปทั้งตัว ส่วนน้องตอนนี้ช่วยตัวเองเสร็จไป 2 ครั้งแล้ว จึงลงนั่งแล้วเอาหัวพิงเก้าอี้ มองดูนาย 2 ตี๋กับพี่ปรางค์ออกลีลากัน แล้วทั้ง 3 คนก็ร้องเสียงดังสุดเสียงใกล้เคียงกัน พี่ปรางค์คลานมาหาน้อง แล้วบอก ว่านายลูกครึ่งอยากลองกับน้อง ถ้าน้องยอม น้องยังไม่ทันตอบ นายลูกครึ่งก็ใช้นิ้วแหย่เข้าไปในที่นาของน้อง 2 นิ้วแล้ว และมีมือไม่ต่ำกว่า 6 มือเริ่มมาคลึงเคล้าน้องตามจุดต่างๆ น้องเริ่มเสียวขึ้นทีละน้อย นายตี๋เล็กบอกเด็กใหม่ให้กิน 1 เม็ดพอ พี่ปรางค์บดยาใส่ลิ้นพี่ปรางค์ประกบปากน้องแลกลิ้นพัลวัน ดูดประกบคลึงเค้นตามด้วยน้ำส้ม น้องดื่มอย่างลำบาก แต่จำได้ ว่าน้องไม่ได้ขัดขืนใครๆ อีกเลย และตอนนี้แม้น้องจะเข้าไปแจมทีหลัง แต่สถิติน้องก็เรียกว่าหายใจรดต้นคอพี่ปรางค์ทีเดียว

4. dordor (0)

04-04-2003, 23:22:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมชื่อเจครับ มีแฟนแล้วชื่อบี เธอขาวหมวยครับ หน้าอก 34 เราคบกันมา 2 ปีกว่าแล้ว เอากันก็ไม่ค่อยบ่อยครับ เพราะว่าสถานที่ไม่ค่อยจะเอื้ออำนวยเท่าไหร่ แต่เอากันทีไร บีจะ sex มาก เอาไม่ต่ำกว่า 3 ยก เรื่องที่จะเล่าวันนี้เนี่ย ก็ไม่ใช่เรื่องผมเอากับแฟนหรอก แต่มันรวมเพื่อนแฟนด้วย คือเรื่องก็มีอยู่ว่า มีอยู่วันนึงผมต้องไปทำรายงานที่บ้านบีครับ ซึ่งเป็นรายงานกลุ่ม ผมกับบีอยู่กลุ่มเดียวกับแพท ซึ่งเป็นเพื่อนบี ส่วนผมไม่ค่อยสนิทเท่าไหร่ แพทเป็นคนตัวเล็กๆ ขาวๆ ครับ หน้าตาสวยกว่าบีแฟนผมเสียอีก หน้าอกก็ใหญ่ครับ บางทีผมก็แอบมองแพทในชั้นเรียนบ่อยๆ แต่ด้วยความที่มีแฟนแล้ว ก็เลยไม่อยากจะคิดอะไรเกินเลย วันนั้นแพทก็มาทำงานที่บ้านบีครับ พอดีวันนั้นเป็นวันศุกร์ ที่บ้านบีไม่มีคนอยู่ เพราะไป ต่างจังหวัด 3 วัน เราเลยทำรายงานในห้องของบี กว่าจะเสร็จก็ประมาณ 5 ทุ่มกว่าๆ ผมง่วงเลยนอนไปข้างๆ เตียง ปล่อยให้สาวๆ เค้านั่งคุยกันต่อ เพราะเค้ายังไม่อยากนอน แต่พอกำลังเคลิ้มๆ จะหลับ ผมก็ได้ยินแพทถามบีครับ ว่าบีเคยมี อะไรกันกับผมหรือยัง นายผมก็เลยแกล้งหลับตา แล้วแอบฟัง 2 สาวคุยกันต่อ บีก็เงียบอยู่พักนึงก็ตอบว่าเคยแล้ว เพราะแพท คะยั้นคะยอให้ตอบ บอกเป็นเพื่อนกันไม่เป็นอะไรหรอก บอกมาเถอะ แพทก็บอกบีต่อว่าดีจัง แฟนแพทไปเรียนเมืองนอกตั้ง ปีแล้ว เหงาจะตาย ไม่ได้มี sex เลย แล้วแพทก็ถามว่าผมใหญ่ไหม บีก็ตอบว่า 5.5x5 แพทก็บอกว่า แหม..ไม่ค่อยใหญ่เลย นายผมก็อายพอควรครับ แต่ไม่กล้าลุกขึ้นมา แต่บีก็บอกว่า แต่ผมอึดนะ เอากันทีไรเกือบ 2 ชั่วโมงทุกที แพทก็บอกอืม.. ก็ดีไปอย่าง แฟนแพทนะ 5 นาทีก็เสร็จแล้ว บางทีแพทยังไม่เสร็จเลย หลังจากนั้นสองสาวเค้าก็ปิดไฟครับ เหลือแต่ไฟ หัวเตียงเปิดทิ้งเอาไว้ ด้วยความง่วงผมก็เลยหลับไป มาตื่นเอาอีกทีเพราะได้ยินเสียงครับ เสียงบีคราง (ปกติบีร้องดังมาก เวลาเอากัน) ผมเลยแกล้งหลับแล้วแอบดูครับ ปรากฏว่าบีกับแพทกำลังเล่นกันอยู่ครับ โดยแพทกำลังเลียหว่างขาบีอยู่ บีแฟนผมตอนนี้แก้ผ้าหมดแล้ว ส่วนแพทถอดกางเกงแต่ยังใส่เสื้ออยู่ ส่วนผมถึงตอนนี้น้องชายก็แข็งทันที แต่ก็ยังทนแกล้ง หลับต่อ ต่อมาแพทก็เลียขึ้นมาตามตัวบี แล้วก็เลียหน้าอกบีครับ แล้วก็ดูดหัวนมบี เสียงบีครางดังอา..อา.. ไม่ได้ศัพท์เลย แล้วบีแฟนผมก็ลุกขึ้นมาทำบ้าง โดยบีจับแพทนอนบนเตียง แล้วล้วงเสื้อเข้าไปถอดยกทรงแพทออก แล้วบีแฟนผมก็ประกบ ปากดูดกับแพท ส่วนช่วงล่างของสองคนก็ถูกันใหญ่เลยครับ สองคนถูกันมันมาก ครางกันเสียงดังโออาลั่นเลย ผมได้ยินเสียง แพทดังลั่นห้องบอกเร็วๆ เลยบี นายผมตอนนี้ก็ทนไม่ไหว ก็เลยลุกขึ้นมา สองคนนั้นเห็นผมตื่นก็ตกใจครับ รีบเอาผ้าห่มมา ปิดตัวเอาไว้ ส่วนผมก็แกล้งถามว่าทำอะไรกันเสียงดัง แพทหน้าแดงไม่ยอมตอบ บีแฟนผมถึงตอนนี้คงจะเงี่ยนเต็มที่ เลยพุ่งมาหาผม แล้วถอดเสื้อกางเกงผมออกเลียไปทั่วตัว ดูดของผมสองสามจ๊วบ แล้วก็บอกผมว่าแพทเหงาเพราะแฟนไป เมืองนอก แล้วก็หันไปถามแพทว่าให้เจช่วยไหม บีอนุญาต ทางแพทก็คงว่ากำลังได้ที่ แกพยักหน้าแล้วรีบลงมาหาผม จับนายหนูผมดูดทันทีเลย ส่วนบีก็ขี้นมานั่งเอาของบีจ่อปากผม แล้วก็ถูใส่หน้าผมแรงมาก ผมก็แลบลิ้นไปเลียติ่งบี ดูดติ่งบี มันมาก น้ำบีออกมาเต็มหน้าผมเลย ซักพักแพทก็หันก้นมาทางบี แล้วบีก็ก้มไปเลียของแพท แล้วก็เอานิ้วใส่เข้าไปชักเข้า ชักออก ผมเลียของบีอยู่ได้พักนึง ก็รู้สึกว่าข้างล่างจะไม่ใช่ปากแพทซะแล้ว แพทกำลังค่อยๆ เอาของเธอสวมลงมาบนน้อง ชายของผม หอยของแพทฟิตมาก ฟิตกว่าแฟนผมซะอีก คงเพราะตัวเล็กกว่า แล้วแพทก็ขย่มแรงมาก ปากก็ร้องว่าโอว.. เสียวเหลือเกินๆ ส่วนตอนนี้บีก็ยังเอาหอยถูหน้าผมอยู่ ผมเสียวนายหนูของผมมาก แพทขย่มไม่ยั้งเลย ผมเห็นสองสาวเค้าเอี้ยว ตัวมาดูดปากกันด้วย ตอนนี้แพทยังไม่ถอดเสื้อเลย มือบีก็ขยี้นมแพทอย่างเมามัน มือแพทก็ยื่นมาช่วยผมขยี้ติ่งบีอยู่นาน เหมือนกัน จนแพทร้องเสียงดังบอกจะเสร็จแล้ว จะเสร็จแล้ว แล้วแพทก็โยกตัวบดคลึงน้องชายผม ตอนนี้ผมเสียวมากจน แทบจะทะลัก ของแพทตอดผม 3-4 ทีแล้วแพทก็เสร็จ แล้วก็ลุกออกจากตัวผม ผมพยายามยกก้นตาม เพราะยังมันอยู่ ไม่อยากให้แพทไป แล้วแพทก็ลุกไปเข้าห้องน้ำ

5. dordor (0)

04-04-2003, 23:22:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ว่าแล้วบีมาดูดเลียของผมโดยไม่รังเกียจน้ำของแพทเลย บีเลียเก่งมากเพราะลิ้นยาว แล้วยังเลียไข่ด้วย ผมเสียวแอ่น เอวขึ้นตั้งหลายครั้ง แล้วบีก็ขึ้นมาขย่มผมต่อซักพัก ปากก็ครางซี้ดๆ อา..ดังมาก ผมก็ยกเอวเด้งสวนกับบีจนเสียงดังพั่บๆ ลั่นห้อง แล้วผมก็ลุกขึ้นมาจับขาบียก แล้วก็โยกแรงๆ อยู่ประมาณ 10 นาทีกว่า ซอยยิกเลย แรงมากด้วย จนบีร้องบอก ไม่ไหวแล้ว บีเสร็จเลยนะ แล้วของบีก็ตอดผม 3-4 ที นายผมก็เกร็งไว้สุดตัว แล้วก็ชักออกมา ถึงตอนนี้แพทมาจากไหนก็ไม่รู้ คว้าของผมเข้าปากแล้วดูดน้ำผม จนผมเสียวต้องยกตูดตามปากแพทเลย แพทดูดน้ำจนหมดแล้วก็เลียของผมจนสะอาด บีแฟนผมยังไม่เคยทำอย่างงี้เลย เพราะเธอบอกว่าพอกินเข้าไปแล้วมันจะเหนียวคอทั้งวัน พอเอาเสร็จผมอยากเอาต่ออีกรอบ แต่แฟนผมบอกไม่ให้แล้ว ให้เอาทีเดียวใจ ผมนึกเสียดายแต่ก็ต้องยอมแฟน แล้วเราสามคนนอนหลับไป ตื่นเช้ามาผมลุกไป เข้าห้องน้ำ พอออกมาแพทก็เดินมาเข้าห้องน้ำพอดี แพทยังสวมเสื้อสีขาวตัวเมื่อคืนอยู่เลย ผมยังไม่ได้เห็นนมแพทเต็มๆ เลย เลยดึงแพทเข้าห้องน้ำดูดปาก แพทก็แลกลิ้นกับผมอย่างคนรู้งาน แพทแลบลิ้นยาวออกมาเลียผมไปทั้งหน้า หู คอเลย แล้วเราก็ดูดปากกันต่อ ผมเริ่มเค้นนมแพท ดูดไซ้คอลงมา อีกมือก็ลูบของแพท สอดนิ้วเข้าไปสั่นอยู่ในรูของแพท ชักเข้า ชักออกเร็วๆ แพทครางดังอือๆ อยู่ในลำคอ ปากผมก็ดูดนมเลียนมอยู่นอกเสื้อไปด้วย แพทได้แต่ครางซี้ดอา.. ปากก็บอกว่า เสียวจัง ผมถอดเสื้อแพทออก ตอนนี้เห็นนมแพทเต็มๆ แล้ว สวยมาก ใหญ่พอๆ กับของแฟนผมเลย หัวนมสีน้ำตาลอ่อนๆ เต้ายังสวยอยู่เลย ผมมีอารมณ์มากพอเห็นนมแพท บอกว่าแพทนมสวยจังขอเราดูดนะ แล้วผมยกตัวแพทนั่งบนอ่างล้างหน้า แล้วก็ดูดเลียนมแพท แพทก็ร้องใหญ่เลย ผมดูดนมแพทอยู่นานมาก เลียทั้งเต้าซ้ายเต้าขวา แพทก็ได้แต่ร้อง "เจจ๋าๆ แพทเสียวๆ" จนน้ำข้างล่างแพทเยิ้มไปหมด นิ้วผมก็ชักอยู่ในรูของแพท จนแพทตอดนิ้วผมน้ำแตกออกมาไหลเยิ้มเลย จากนั้นผมก็ลงมาเลียของแพทจนสะอาด เลียหอยอยู่ได้แป๊บเดียวแพทก็เงี่ยนจัด จับผมผลักลงไปนั่งบนโถส้วม แล้วขึ้นมา ขย่มผมแรงมาก จนผมเสียวมากต้องดูดนมแพทแลกคืน แพทขย่มอยู่พักนึงของแพทตอดกระตุกๆ แล้วแพทก็ร้องบอก แพทเสร็จแล้ว เจจ๋าแพทมีความสุขมากเลย..เจจ๋า แล้วก็ลุกออก ผมเลยผลักแพทนอนลงกับพื้นห้องน้ำ แล้วก็จับของผมใส่ แล้วเอาแพทบ้าง ผมเอาแรงมาก จนแพทร้องบอก โอย..เจ เราไม่ไหวแล้ว เราจะเสร็จอีกแล้ว แล้วแพทก็ตอดผม แล้วก็ ร้องอ้า.. ออกมาเสียงดัง ส่วนผมยังไม่เสร็จ เลยจับแพทต่อท่าหมา ก้นแพทสวยมาก ผมเอาไปก็เอื้อมมือไปขยำนมแพทไป อีกมีอก็บีบก้นแพทจนแดงไปหมด เสียงดังลั่นห้องเลย จนแพทร้องบอกไม่ไหวแล้วๆ อีกรอบ แล้วก็เสร็จอีก หลังจากนั้น เราก็กลับมาท่าข้างหน้าอีก โดยผมเอาขาแพทพาดบ่าแล้วขย่มแรงๆ จนผมจะทนไม่ไหว บอกแพทว่าผมจะเสร็จแล้ว แพทบอกอย่าออกข้างในนะ ให้ชักออกมา พอผมชักออกมาแพทก็คว้าของผมไปใส่ไว้ตรงนมเธอ เธอบอกว่าเอานมเราสิเจ ผมก็เลยเอานมแพท นมแพทใหญ่มาก เอามันมากเลย เอาอยู่ตรงร่องนม แพทร้องครางไม่เป็นศัพท์ บอกเอาเลยๆ เสร็จเลยๆ ผมทนไม่ไหว เลยแตกกระฉูดน้ำพุ่งเต็มหน้าแพทเลย แพทก็ดูดเลียให้อีก แล้วเราก็ไปเอากันต่อในห้องบี อยู่ดีๆ บีตื่นมา ก็เลยมาร่วมวงด้วย ปรากฏว่าเสาร์อาทิตย์นั้นผมเอากะแพทและบีไป 9 รอบ กลางวัน 3 กลางคืน 3 วันอาทิตย์ 3 แอบเอากะแพทอีก 5 รอบ ตอนกลางคืนบีหลับ 2 เช้าวันอาทิตย์ 3 ไม่รวมตอนเช้าวันเสาร์ในห้องน้ำอีก แพทเซ็กซ์จัดมาก เอาจนผมน้ำหมดเลย เจ็บด้วย แต่ก็มัน ตอนบ่ายวันอาทิตย์กลับบ้านขาอ่อนเลย ส่วนบีแฟนผมกะแพทนอนซม วันจันทร์ ไปมหาลัยสายเลย หลังจากนั้นผมก็เอากะบีกะแพทเกือบทุกอาทิตย์ เพราะแพทอยู่หอเลยมีห้องไปลงกัน บางวันผมเงี่ยนๆ ก็ไปเอาแพท แต่เมื่อเดือนที่แล้วแฟนแพทกลับมา ผมเลยอด ตอนนี้ก็เลยเหมือนเดิม เอาบีได้ไม่บ่อย เพราะไม่มีที่ลง แล้วบีก็ ไม่ยอมไปโรงแรมกะผมซักที เรื่องของผมก็มีเท่านี้และครับ แล้ววันหลังจะเขียนมาเล่าใหม่

6. dordor ผู้หลุดพ้นจากกิเลส (0)
Mail to dordor ผู้หลุดพ้นจากกิเลส

04-04-2003, 23:23:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เฮ้อ เซงๆๆ หนีมาจากกะทู้ มุมสงบน่ะ - - "
7. เรื่องจริงผ่านจอ
(Non member)
    05-04-2003, 04:22:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่านตั้งนาน นั่งจนเมื่อยแต่ก็สนุกดี มีแบบว่าเรื่องสั้นๆได้ใจความมีม่ะ
8. Gollum
(Non member)
    05-07-2004, 23:57:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หนุกดีวุ้ยขออีกดิ
9. Maxaun (0)
Mail to Maxaun

06-10-2010, 07:25:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รวยแน่ มีรายได้เป็นของตัวเอง ได้เงิน 1,000-50,000/เดือน เข้ามาชม http://www.cashofmoney.ws
รวยแน่ มีรายได้เป็นของตัวเอง ได้เงิน 1,000-50,000/เดือน เข้ามาชม http://www.cashofmoney.ws

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: