---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 08:33 ของวันที่ 17/09/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
เอาไปอ่านกันเยอะเรื่องเสียวๆ
0. zick-roughdivid (0)
Mail to zick-roughdivid

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    25-03-2003, 17:56:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมมีเรื่องจะเล่าให้ฟังครับ เป็นประสบการณ์ที่น่าประทับใจมาก คือเรื่องนี้เกิดไม่นาน สัก 2
เดือนมาแล้ว ผมชื่อทัชอายุ 21 ปี อยู่ระหว่างการศึกษา ผมเป็นคนมีเพื่อนมากครับ
แต่ว่ายังไม่เคยมีอะไรกับผู้หญิงเลยซักครั้ง แต่ว่าวันนึงเรื่องก็เกิดขึ้นมาครับ
ผมมีเพื่อนผู้หญิงคนหนึ่งชื่อเหมี่ยวครับ เธอค่อนข้างหน้าตาดี เรียนหนังสือก็ค่อนข้างเก่งครับ
โดยเฉพาะรูปร่างของเธอแล้ว อวบมาก ขาวเนียน ในเวลาช่วงที่เธอใส่ชุดนักศึกษา
เนินอกของเธอจะตั้งเด่นชัดนูนออกมามากเลยครับ บางครั้งผมก็ถึงกับตะลึงยืนมองอยู่นานครับ
แต่ไม่เคยคิดอะไรมากกับเธอ เพราะเธอก็คงไม่เคยคิดอะไรกับผมครับ จนวันหนึ่งผมก็ได้เห็นอะไรดีๆ เข้า
เพราะผมไปบ้านเธอครับ อาจารย์สั่งรายงานผมจึงกะชวนเธอไปบ้านอีกคน เพื่อทำรายงานชิ้นนี้ เมื่อผมไปถึง
เงียบมากเลยครับบ้านเธอ ผมจึงถือวิสาสะเดินเข้าไปเลย ผมกำลังจะตะโกนเรียกเธอ
แต่ผมหยุดเพราะว่าได้เห็นเธอกำลังอยู่กับหนุ่มที่ไหนก็ไม่รู้ครับ ที่สระว่ายน้ำของเธอ
ผมคิดว่าสงสัยพ่อแม่เธอคงจะไม่อยู่ที่บ้าน แต่ว่าเธอก็มีน้องด้วย น้องคงจะไม่อยู่แหละครับ
ซึ่งตอนที่ผมเห็น ทั้ง 2 คนกำลังว่ายน้ำด้วยกันอยู่ครับ แล้วขึ้นมาจากสระ จูบกันครับ

1. zick-roughdivid (0)

25-03-2003, 17:58:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมจึงมองต่อไปว่าพวกเขากำลังจะทำอะไรกันต่อ ผมเดินย่องเข้าไปใกล้ๆ ให้มากที่สุด ไปแอบหลังพุ่มไม้ครับ
ฝ่ายชายเริ่มปลดชุดของเหมี่ยวออก เหมี่ยวยอมโดยดีครับ เขาได้จูบไล่ตั้งแต่แก้ม ปาก ไซ้มาตามซอกคอ
ลงมาเรื่อยๆ ถึงหน้าอกเธอครับ ท่าทางจะเมามันมาก เธอก็คงเสียวไม่ใช่น้อยแหละครับ หลับตาพริ้มเลย
และเค้าก็เริ่มปลดชุดว่ายน้ำของเหมี่ยว ปลดลงจนออกหมด เขาก็จูบไล่ต่อผ่านหน้าท้องครับ จนถึงโหนกด้านล่าง
เขาก้มหัวลงครับ แล้วทำท่าดูด เหมี่ยวก็บิดไปบิดมาท่าทางกระสับกระส่ายมากครับ เธอร้อง "โอ๊ย..
เสียวเหลือเกินพี่ โอ๊ย.." ผมเห็นอย่างนั้นมันไม่ชัด เลยเดินย่องเข้าไปอีก
เขาเลียหม้อเธอได้ซักพัก เขาก็ถอดกางเกงตัวเองออกครับ จนทั้งคู่เปลือยกัน เค้าจับนายนั่น
พร้อมทั้งเดินเข้าไปคุกเข่าเอาเข้าปากเธอ เธอก็ดูดด้วยความเมามันมากเลยครับ ผมก็เริ่มทนไม่ไหวครับ
ชักว่าวตัวเองเสร็จไปได้ 1 หนครับ ผมจึงเริ่มดูต่อครับ หลังจากที่เธอดูดนายนั่นแล้ว
เธอก็ไปนอนลงบนเก้าอี้ เพื่อนๆ คงเข้าใจนะครับเก้าอี้แบบไหน ที่เค้าไว้นอนอาบแดดอ่ะครับ
เธอนอนลงแต่โดยดี แล้วเขาก็จับนายนั่นของเขายัดลงไปในหอยของเธอครับ เค้ายัดเข้าไปเธอก็ร้อง
"โอ๊ย.. เจ็บเหลือเกิน" ดังมากครับ สักพักท่าทางเธอกลับมีอาการเสียวแทนครับ
เขาก็ซอยถี่ขึ้นครับ จนฝ่ายชายชักออกมาจากหอยเธอ แล้วเธอก็เหมือนรู้หน้าที่มากเลยครับ เธอสาวของฝ่ายชาย
สาวซักพัก น้ำเมือกก็พุ่งออกมาครับ พุ่งเข้าปากเธอเลยครับ เธอก็เลียซะเรียบเลย ทั้งคู่นอนกอดกัน
ซบกันนานมากครับและเค้าพยายามจะต่ออีกรอบ ฝ่ายชายอุ้มเธอมานอนที่ขอบสระครับ เธอห้อยขาลงสระ
แล้วฝ่ายชายก็ลงไปในสระ พร้อมทั้งสอดนายนั่นเข้าไปในหอยเธอ ท่าทางเธอจะชอบท่านี้มากเลยครับ
เค้าสาวนายนั่นเข้าออกซักพัก ก็เร่งเครื่องขึ้นสวรรค์ไปด้วยกันครับ
นอนกอดกันซักพักนึงแล้วใส่ชุดว่ายน้ำกลับอย่างเดิม แล้วเดินเข้าไปในบ้าน ผมจึงออกมานอกบ้าน
ออกมาจะโทรศัพท์ไปหาเพื่อนอีกคนว่าเหมี่ยวไปไม่ได้ แต่ยังเดินไปไม่ถึงตู้ บังเอิญฝ่ายชายขับรถออกมา
แต่ในรถไม่มีเหมี่ยวครับ ผมจึงเข้าไปชวนเธอ ตอนเข้าไปหาเธอกำลังดูทีวีอยู่ ผมเลยถามเธอว่า
"ไปทำงานที่บ้านแอ๋วกันไหม" เธอบอกว่า "ไปสิ.. รอเดี๋ยวนะ" เธอเดินไปหยิบของ
ผมถามว่า "อยู่บ้านคนเดียวหรอ" เธอบอกว่า "อืม พ่อกับแม่ไปต่างจังหวัด อีก 2 วันกลับ
น้องเค้าไปบ้านเพื่อน" แล้วเราก็ไปด้วยกัน เราไปทำงานที่บ้านแอ๋วประมาณ 5 คน กว่าจะทำเสร็จก็ 5
โมงเย็นแล้ว ก็ไปกินข้าวด้วยกัน ผมอาสากลับไปเป็นเพื่อนเหมี่ยว พอไปถึงบ้านน้องของเค้ายังไม่กลับมา
แต่ว่ามีโน้ตเขียนบอกไว้ว่าไปนอนบ้านยาย ผมจึงอยู่เป็นเพื่อนเธอก่อน เธอเอาน้ำอัดลมมาให้กิน
แล้วนั่งดูหนังกัน ผมก็อยากทำอะไรกับเธอเหมือนกัน แต่อดใจไว้ก่อน ผมถามเธอไปตรงๆ เลยว่า "เหมี่ยว
เมื่อตอนเที่ยงใครมาที่บ้านหรอ" เหมี่ยวถามว่าเห็นเหรอ ผมบอกว่าใช่ เธอก็อึ้งครับ
บอกว่าก็เพื่อนเก่าอ่ะมาเที่ยวบ้าน ผมถามเธอว่า "ผมขอมีอะไรกับเหมี่ยวได้ไหม
แบบผู้ชายคนนั้นอ่ะ" เธอบอกว่าเห็นตอนอยู่สระด้วยเหรอ เธอก็พูดต่อว่าช่วยไม่ได้ ก็ได้ค่ะ
ผมจึงเข้าไปจูบเธอบนโซฟา จับเธอนอนลง แล้วเริ่มปลดกระดุมเสื้อออก และปลดยกทรงเธอออก
แล้วเริ่มบรรเลงจูบไซ้ตั้งแต่หน้าลงมาคอ ถึงนม ผมดูดของเธออยู่นานจนเธอบอกว่า
"เสียวเหลือเกินค่ะ..โอ้ว อูว์" ผมก็เลยหยุดเธอบอกว่าเดี๋ยวดูดให้
ผมจึงถอดกางเกงอย่างไม่อาย ของผมมันแข็งมาตั้งนานแล้ว พอถอดก็ตั้งทันทีเธอบอกว่า "ใหญ่จังเลย ทัช
แต่ว่าจะลองนะ" เธอก็เอาเข้าปากเธอ ผมก็สาวเข้าออกเป็นจังหวะพร้อมกับที่เธอดูดผม
ซักพักผมเริ่มเสียวเหมือนกัน บอกว่าพอก่อน แต่ว่าเธอกำลังติดใจบอกว่าอีกหน่อยน่า
ผมเลยให้ทำต่อบอกว่าจะแตกแล้วนะ เธอเลยหยุด ผมจึงทำบ้าง จับเธอถอดกระโปรงและกางเกงใน
ตอนนี้เราทั้งคู่เปลือยกันอยู่ ผมเลียจากหน้าท้องเลย เธอก็เริ่มมีอาการทันทีเริ่มบิดตัวไปมา
ผมลงไปเลียบริเวณหอยของเธอ ผมเลียด้านนอก แล้วเริ่มทะลวงเข้าด้านใน เธอร้องไม่หยุดเลยครับ
"โอ๊ย..อูว์.. เสียวเหลือเกิน ทัช เหมี่ยวไม่ไหวแล้ว โอ๊ย" เธอร้องออกมาอย่างดังครับ
เธอเสร็จไปแล้วหล่ะ น้ำของเธอไหลออกมามากเลย ผมบอกว่าหอยเหมี่ยวอร่อยมากเลย เธอก็ยิ้มครับ
เธอบอกว่าให้ผมสอดได้เลย ผมจึงทำตามครับ ผมเอาแท่งของผมสอดเข้าไป ผมสอดได้นิดเดียวก็ไม่เข้าครับ
เธอร้องบอกว่า "เจ็บจังเลยทัชจ๋า" ผมจูบเธอ พอเธอเผลอผมเลยกระแทกเข้าไป เธอร้องดังมาก
"โอ๊ย.. เจ็บจังเลยทัช ค่อยๆ หน่อยสิ ของเหมี่ยวแหกหมด" ผมเลยค่อยๆ ซอย รู้สึกถึงความคับ
และความแน่นมากเลยครับ ของเธอมันตอดดีเหลือเกิน จนผมเสียบเข้าออกซักพัก ผมบอกว่าจะไม่ไหวแล้วอ่ะ
เธอบอกว่าเธอก็ด้วย เธอบอกให้แรงๆ ผมเลยกระแทกสุดแรงเลยครับ จนผมน้ำแตกใส่ในเธอครับ
เราฟุบลงนอนทับกันซักพัก แล้วผมอุ้มเธอไปที่ห้องเธอ เข้าไปในห้องน้ำ ห้องน้ำเธอสวยมากครับมีอ่างให้เสร็จ
ผมอุ้มเธอใส่อ่างแล้วก็ล้างให้เธอครับ ตอนลูบบริเวณนั้นหน่อยเดียวเธอก็ครางเบาๆ ออกมาครับ "อืม
อูว์ อาว์" ผมรู้ว่าเธอเริ่มมีอารมณ์อีกครั้ง ผมก็เริ่มมีครับเพราะมันแข็งขึ้นมาอีก

2. zick-roughdivid (0)

25-03-2003, 17:59:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมเลยลงไปในอ่าง ลงไปกดเธออีกครั้ง เธอบอกว่าเดี๋ยวก่อนทัช เธอขึ้นมาแล้วหันด้านหลังให้
เธออยู่ท่าเกาะอ่างครับ ผมเลยสอดเข้าไป คราวนี้เริ่มเข้าง่ายครับ ผมสอดเข้าไปอย่างแรงครับ ทีเดียวมิดเลย
เธอหันหน้ากลับมามองบอกเปลี่ยนท่าเถอะ เธอเปิดฝักบัวครับ แล้วให้ผมยืนตรงๆ เธอขึ้นเกาะผม
เอาขามาค่อมตัวแล้วบอกให้ผมเอานายนั่นสอดเข้าไปที ผมจึงสอดเข้าไปครับ เธอเอานมมาโดนหน้าผมพอดี
พร้อมกับที่เธอโยกเข้าหาตัวผมครับ เธอร้อง "โอ๊ย ชอบเหลือเกิน อูว์ ซี๊ด อาว์"
ท่านี้เสียวมากเลยครับ เธอถามว่าชอบไหม ผมบอกว่าชอบมากเลย เธอบอกว่าวันหลังมาอีกได้ไหม
ผมบอกว่าได้ทุกเวลาที่เหมี่ยวต้องการ ผมจึงโยกกับเธอท่านั้นจนเธอเสร็จครับ แต่ว่าผมยังไม่เสร็จ
จับเธอลงครับ ผมนั่งกับพื้นยื่นขา 2 ข้างออกมา เธอมาคร่อมแล้วผมเอานายนั่นสอดเข้าไป
ผมบอกว่าทำให้ผมเสร็จหน่อยสิ เธอเลยเริ่มเลยครับ ขย่มไม่ยั้งเลย จนของผมจะหักเอาให้ได้เลย
ผมก็ครางบ้างครับ "เหมี่ยว โอว์ เหมี่ยว สุดที่รัก อูว์ ..." ซักพักผมก็เสร็จ
เธอก็เสร็จด้วยอีกรอบครับ เราสนุกกันมากแล้วอาบน้ำด้วยกัน ออกมานอกห้องน้ำมาเช็ดตัวกันพอให้แห้ง
ผมลงไปข้างล่างเพื่อหยิบเสื้อผ้า ผมคิดมาได้ขอนอนที่นี่ซะเลย เลยเดินไปล็อคประตูบ้านเธอครับ
แล้วเดินไปบนห้องเธอ บอกว่าคืนนี้ขอทัชนอนด้วยคนสิ เธอพยักหน้าครับ เราก็นอนบนเตียงดูทีวีกัน
แล้วเอาของขึ้นมากินกันโดยยังไม่ได้ใส่เสื้อผ้าเลยครับ เราเริ่มไม่อายกันแล้วครับ ผมนอนเล่นซักพักก็ 2
ทุ่มแล้วครับ ผมบอกเธอว่าอีกรอบมั้ย เธอบอกว่าเอาสิ เธอเดินไปหยิบวิดีโอ x มาครับ ผมถามว่าดูด้วยเหรอ
เธอบอกว่าก็ดูบ้างบางที มันเหงาๆ อ่ะ เธอเปิดเราก็เริ่มบรรเลงทำตามวิดีโอกันเลยครับ
ผมเริ่มลงไปเลียที่หอยของเธอ เธอร้องครางเชียวครับ น้ำเธอออกมามากกว่าเดิมอีกทีนี้
ผมดูดของเธอจนหมดเลยครับ แล้วก็เอาแท่งของผมให้เธอดูด เธอดูดอย่างเมามันจ๊วบจ๊าบเลยครับ
เราก็เลยเริ่มเล่นท่าพร้อมวิดีโอครับ ผมคร่อมเธอแล้วเอาของผมสอดตรงร่องนม เธอบอกว่ายังไม่เคยลองเลย
ผมเริ่มสีครับ สีเข้าๆ ออกๆ อย่างเพลินเลยครับ เธอบอกว่าท่านี้เสียวดีเหมือนกัน
แล้วเธอก็ร้องครับพร้อมแอ่นอกขึ้น "โอ๊ย ทัชจ๋า" ผมบอกกับเธอว่า
วันนี้ถ้าท่าไหนเหมี่ยวไม่เคยนะ จะลองให้ทุกท่าเลย แค่ท่าแรกก็เล่นเธอเสียวแล้วหล่ะครับ
ผมจับเธอนอนคว่ำเหมือนท่าหมา แล้วผมเอาของผมสอดเข้าไป เธอร้องครางขึ้นมาอีกทีครับ "ทัชจ๋า
สุดยอดมากเลยทัช" ผมก็บอกว่า "เสียวจังเลยเหมี่ยวจ๋า โอ๊ย เหมี่ยว โอ๊ย"
ผมบอกว่าแล้วอีกรูหล่ะอยากลองด้วยมั้ย เธอบอกว่าเอาสิกำลังจะบอกเลย ผมเลยค่อยๆ
เริ่มแหวกของเธอออกแล้วแยงเข้าไปครับ ยังไม่ทันเข้าเลย เธอก็ร้องซะดังลั่นเลยครับ ผมบอกว่าทนหน่อยนะ
แล้วผมลูบหลังเธอเบาๆ พร้อมกับค่อยๆ แยงเข้าไป ทีเดียวสุดเลยครับ เธอร้องดังลั่น
"โอววว....โอ๊ย" แล้วผมก็สาวเลยครับ เธอก็ครางดังมากครับ "ทัชจ๋าค่อยๆ ทัช โอ๊ย ทัช
ทัช ทัช โอ๊ย" เธอก็เลยเสร็จอีกรอบครับ ผมเลยเปลี่ยนท่าอีกคราวนี้ เธอขอขย่มผม
ผมเลยนั่งลงงอเข่าเล็กน้อยครับ เธอนั่งลงมาบนหน้าขาครับ ลงมานายนั่นก็เลยสอดเข้าพอดีเลยครับ
ทีนี้เริ่มจับท่าจับทางกัน เหมี่ยวหันหน้าออกเอาแผ่นหลังชนผมครับ แล้วเธอจับมือผมมากุมที่นมของเธอทั้ง 2
ข้างครับ ผมก็เลยขยำเล่น เธอก็บอกว่าชอบท่านี้จังเลย ทัชเรามาเสียวกันเลยนะ เธอเริ่มขย่มครับ
เธอจับเข้าผมแล้วขย่ม บางทีก็เอามือมาไขว้ไว้ที่ไหล่ครับ เราขย่มกันไปนานพอสมควร
เราครางกันไปก็ครางกันมา "ซี๊ด ...อาว์... อูว์ .. โอว์.. ดีจังเลย โอ๊ย มันที่สุดเลย"
แล้วผมบอกกับเธอว่าผมเสียวแล้วนะ เธอบอกว่าเหมือนกันเลย เธอบอกว่าเอาเลยนะ เธอเพิ่มความแรงครับ
แบบเต็มพิกัด จนเราทั้ง 2 ต่างร้องออกมาดังลั่นเลย เธอกอดผมแน่นเลยครับ ผมก็ยังไม่ปล่อยนมเธอ
นั่งท่านี้ซักพัก เธอบอกว่าไปล้างกัน เราก็ไปล้างกัน แล้วมานอนกัน นอนไปนอนมาก็เอากันอีก
เอากันจนประมาณตี 3 เลยครับ ผมจำไม่ได้เลยว่ากี่ยกแล้ว และประมาณไม่ออกเลยครับว่ากี่ท่า
จนเช้าผมก็กลับบ้านไป เธอบอกว่าจะโทรไปหานะถ้าอยากอีก ผมบอกว่าได้เลย จนเราก็เอากันจนจบการศึกษาเลยครับ

3. [The] lord zero (0)
Mail to [The] lord zero

25-03-2003, 18:08:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ยาวว่ะ ขี้เกียจอ่าน
ขุดให้ละกัน วันนี้ไม่รู้เป็นไรไม่ค่อยมีอารมณ์

4. [The] lord zero (0)

25-03-2003, 18:08:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ยาวว่ะ ขี้เกียจอ่าน
ขุดให้ละกัน วันนี้ไม่รู้เป็นไรไม่ค่อยมีอารมณ์

เหอๆๆๆๆๆๆ

5. [The] lord zero (0)

25-03-2003, 18:09:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กดครั้งเดียวขึ้น 2 rep เลยเว้ย

เปนไปได้ไงฟะ

6. zick-roughdivid (0)

25-03-2003, 18:12:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เฮ้!ถ้ามีคนอ่านก็ช่วยผมขุดบ้างจะเปงไร
เอาไปอีกเรื่องหนึ่ง....

ผมเป็นนักเรียนพาณิชย์แห่งหนึ่งในกรุงเทพฯ เนื่องจากเป็นคนต่างจังหวัดจึงมาพักอาศัยอยู่กับน้าชาย
ที่ตึกแถว 2 ชั้นรุ่นโบราณ มีคนอยู่ด้วยกัน 6 คน คือน้าเปี๊ยก น้าสะใภ้ชื่อน้าแดง
ลูกพี่ลูกน้องกับผมชื่อรุ่ง ลูกสาวน้าชื่อต๋อม และน้องสาว น้าสะใภ้ชื่อพี่หวาน รวมทั้งตัวผมเอง
สรุปคือที่บ้านมีผู้ชาย 2 คน กับผู้หญิง 4 คน ซึ่งผมได้มีความสัมพันธ์กับผู้หญิงทั้ง 4 คน
ตามที่ผมจะเล่าให้ฟังนี่แหละ เรื่องอาจจะยาวไปสักนิด แต่ก็เป็นความจริงที่ผมอยากเล่าให้ฟังรวดเดียวเลย
น้าชายผม เป็นเซลล์ขายยาที่ต้องออกต่างจังหวัดเดือนละ 15 วัน และผมเองเรียนรอบเช้า
เมื่อเลิกเรียนก็ต้องกลับบ้าน เพราะน้าชาย อยากให้มีผู้ชายคอยดูแลที่บ้านบ้าง ผมจึงไม่เคยไปเที่ยวที่ไหน
และไม่เคยเที่ยวผู้หญิงเลย นอกจากช่วยตัวเองในห้องน้ำ บนชั้นสองของตึกแถวมี 2 ห้อง
คือห้องนอนน้าชายกับน้าสะใภ้ และห้องกลางซึ่งเป็นห้องโล่งๆ นอนกัน 4 คน คือ ผม, รุ่ง, ต๋อม, พี่หวาน
เวลาน้าชายผมไม่อยู่ น้าสะใภ้ผมก็จะมานอนที่ห้องกลางด้วย ซึ่งผมเองก็ได้ภาพในการนอนของผู้หญิง
แต่ละคนนี่แหละไปจินตนาการในห้องน้ำ เพราะน้าแดงซึ่งอายุแค่ 35 ปีชอบใส่ชุดนอนโดยไม่ใส่ชุดชั้นใน
น้องรุ่งอายุ 16 ปีอ่อนกว่าผมปีเดียว ชอบใส่กางเกงยืดขาสั้นกับเสื้อยืดหลวม ต๋อมอายุ 12
ปีชอบใส่ชุดนอนเหมือนแม่แต่ใส่ชั้นใน ส่วนพี่หวานอายุแก่กว่าผม 2 ปี ชอบใส่เสื้อนอนหลวมๆ
กับผ้าถุงโดยไม่สวมชั้นใน และเวลานอนผมจะนอนติดประตู ถัดจากผมก็เป็นรุ่ง, หวาน และต๋อมตามลำดับ

7. zick-roughdivid (0)

25-03-2003, 18:13:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมนอนด้านนอกและนอนดึกสุด ก็มักจะเดินสำรวจในแสงสลัวๆ จากหน้าต่าง ดูท่านอนของสาวๆ แต่ไม่มีอะไรเกิดขึ้น
น้าแดงกับต๋อมและพี่หวานจะขึ้นนอนก่อน ส่วนรุ่งกับผมจะอ่านหนังสือกันที่ชั้นล่าง
มีอยู่คืนหนึ่งที่น้าชายไม่อยู่ และ 3 สาวก็ขึ้นไปนอนแล้ว ผมอ่านหนังสืออยู่ ส่วนน้องรุ่งกำลังอาบน้ำ
(คงนึกภาพออกนะว่า ห้องน้ำของตึกแถวจะอยู่ใต้บันได) อยู่ๆ ผมก็อยากแอบดูน้องรุ่งอาบน้ำ
จึงโหนราวบันไดขั้นที่ 3-4 ชะโงกหน้าเข้าไปดู ในห้องน้ำ โอ้..แม่คุณเอ๋ย เคยเห็นแต่วับๆ แวมๆ
แต่ตอนนี้จะจะเต็มสองตาเลย ขาวอวบไปทั้งตัว นมใหญ่และเต่งตึงมาก หัวนมเล็กนิดเดียวยังเป็นสีชมพูอยู่ด้วย
ผมงี้คอเหนียวเลย น้องรุ่งกำลังสระผมอยู่ ผมเห็นเต้านมเด้งขึ้นๆ ลงๆ เหมือนมีแรง
ดีดสะท้อนตามจังหวะมือที่สระผม ผมยังไม่เห็นส่วนล่างชัดๆ เพียงแต่เห็นขนซึ่งดกมากเท่านั้น
หลังจากสระผมเสร็จ น้องรุ่งก็ฟอกสบู่ ตอนฟอกสบู่นี่แหละที่ผมเสียวท้องน้อยที่สุดเลย เพราะน้องรุ่งค่อยๆ
เอามือละเลงทั่วตัว คลึงอยู่ที่นม สองข้างนานมาก
และมีบางครั้งเอามือบี้หัวนมจนเห็นชัดว่าหัวนมตั้งขึ้นมา และขนน้องรุ่งลุกตั้งทั่วตัว ผมมองดูหน้าเห็น
น้องรุ่งหลับตาพริ้มเงยหน้าเล็กน้อย แล้วมือก็ค่อยๆ ล้วงไปแถวหน้าท้องและต่ำลงไป ขากางออกมากขึ้น
มือชักเข้าชักออก แต่ผมก็ยังเห็นไม่ชัด แต่นายน้องชายผมสิแข็งแทบจะแตกอยู่แล้ว และจู่ๆ
น้องรุ่งก็คว้าเอาขวดแชมพูมาเวียนวนอยู่กับปาก ทางสวรรค์ แล้วทิ่มเข้าไปข้างใน เริ่มจากช้าๆ จนเป็นเร็ว
พร้อมกับเสียงครางซี้ดๆ ผมทนไม่ได้ต้องควักเจ้าน้องชายออกมา รูดแข่งไปด้วย

8. zick-roughdivid (0)

25-03-2003, 18:16:51   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
น้องรุ่งยังไม่เสร็จเลยผมก็แตกก่อนแล้ว น้ำของผมพุ่งไปติดบานประตูเลย และมีบางส่วนเลอะที่กางเกงด้วย
แต่ผมไม่เห็น ผมยังดูน้องรุ่งอยู่จนเห็นน้องรุ่งตัวเกร็ง หนีบขวดแชมพูไว้
เอามือทั้งสองมาคลึงเคล้นที่เต้านมและดึงหัวนม อย่างแรง พร้อมกับเสียงร้อง
"โอ้ว..โอ้ว..ซี้ด..ซี้ด.." เบาๆ นั่นแหละผมรู้ว่าน้องรุ่งเสร็จแล้ว
ผมรีบลงมาหาทิชชู่ไปเช็ด น้ำรักของผมที่ประตู โดยเช็ดเบาๆ กลัวน้องรุ่งจะรู้
เช็ดเสร็จกำลังหันหลังจะเดินไปโต๊ะหนังสือ น้องรุ่งก็เปิดประตูออกมา มองหน้าผมแล้วถามว่า
"อะไรเหรอ" ผมเลยแก้เก้อไปว่า "ท้องเสียน่ะ" น้องรุ่งก็เลยบอกว่า
"อ่ะ..เข้าไปสิ หนูอาบเสร็จแล้ว" ผมก็เลยเข้าไปจับเจ้าน้องชายรูดจนเสร็จไปอีก 1 ที
ออกจากห้องน้ำมา ผมก็เดินมาเห็นน้องรุ่งแต่งตัวเรียบร้อยแล้ว กำลังนั่ง
หวีผมอยู่ที่โต๊ะหนังสือซึ่งใช้ด้วยกัน น้องรุ่งชี้มาที่กางเกงกีฬาขาสั้นของผมแล้วถามว่า
"กางเกงเปื้อนอะไรน่ะ" ผมยังไม่ทัน ตอบเลย น้องรุ่งก็ถามต่อว่า
"พี่แอบดูหนูแล้วช่วยตัวเองใช่มะ" ผมคิดไม่ถึงเลยว่าน้องรุ่งจะกล้าถาม แต่จะยอมรับก็กลัวว่า
น้องรุ่งจะไปฟ้องน้าชาย ก็เลยบลั๊ฟกลับไปว่า "แล้วรุ่งเล่นกับขวดแชมพูบ่อยมั้ย"
เท่านั้นแหละน้องรุ่งหน้าแดงเลย แล้วก็พูด เสียงอ่อยๆ ว่า "พี่เห็นด้วยเหรอ" ผมก็บอกว่า
"เห็นไม่ชัดหรอก"
ตอนนี้ผมหน้ามืดแล้ว ก็เลยเอามือโอบไหล่น้องรุ่งแล้วโน้มหน้าไปกระซิบข้างหูน้องรุ่งว่า
"ตอนนี้พี่อยากเห็นชัดๆ" แล้วผมก็รวบรัดจูบปากน้องรุ่งเลย ไซ้ลิ้นเข้าไป
น้องรุ่งไม่หนีแต่กลับไซ้ลิ้นตอบ น้องรุ่งคงมีอารมณ์เหมือนกัน เพราะพอผม
เอามือล้วงไปในเสื้อยืดจะเลิกยกทรงขึ้น แต่มันไม่ขึ้นเพราะนมน้องรุ่งใหญ่มาก
น้องรุ่งเลยเอื้อมมือไปข้างหลังปลดออกเอง เท่านั้นแหละนมขาวๆ สวยๆ ดีดผลึงขึ้นมาตั้งเต้าเต็มตาผมทันที
ผมถอนปากออกมาเลิกเสื้อยืดขึ้น ก้มหน้าลงไปซุกไซ้ที่ เต้านม บรรจงเวียนเต้าซ้าย เวียนเต้าขวา
แล้วก็ใช้ริมฝีปากเม้มหัวนมทีละข้าง น้องรุ่งเริ่มมีเสียงครางแล้ว พร้อมกับเอามือ
รูดกางเกงกับกางเกงในผมออกทีเดียว แล้วเริ่มรูดเจ้าน้องชายผมช้าๆ จนแข็งโป๊ก
ส่วนมือผมก็รูดกางเกงขาสั้นกับกางเกงใน ตัวจิ๋วของน้องรุ่งลงมา พอใช้มือตะปบโคกน้องรุ่งได้
โอ..ใหญ่เหลือเกิน ขนก็ดกเสียด้วย น้องรุ่งเริ่มส่ายนมสู้กับลิ้น
นิ้วผมก็เริ่มกรีดที่ร่องสวรรค์ซึ่งมีน้ำออกมาจนฉ่ำแฉะ เจอตุ่มไตผมก็ใช้นิ้วสะกิด
น้องรุ่งลอยเอวเด้งรับทันที ผมเลยค่อยๆ เอานิ้วกลางจิ้มเข้าไปในรูสวรรค์ชักเข้าชักออก
จนน้องรุ่งนั่งไม่ติดเก้าอี้พร้อมกับคราง "พี่..พี่..โอว..โอว.." ผมเลยลุกขึ้นยืน
รุนตัวน้องรุ่งให้ลุกขึ้นจากเก้าอี้ ขึ้นไปนั่งอ้าซ่าบนโต๊ะหนังสือ
ส่วนผมนั่งที่เก้าอี้แล้วซุกหน้าลงไปที่โคกสวรรค์ ผมโลมไล้ไซ้ อยู่ที่เนินสักครู่
ก็เริ่มใช้ลิ้นกรีดขึ้นลงในร่องจนน้ำไหลออกมามากมาย น้องรุ่งทนไม่ไหวเอามือจับหัวผมกดแล้วส่ายเองเลย
พอผมเอาลิ้นแยงในรูและกรีดที่ติ่งสวรรค์แบบรัวลิ้นเท่านั้นแหละ น้องรุ่งครางกระเส่าเลย
"โอย..ไม่ไหวแล้ว เอาใส่เลยๆ พี่..อูย.." ผมเลยลุกจากเก้าอี้เอาเจ้าน้องชายมาจ่อที่โคก
แล้วถูวนไปมาที่แคมสองข้าง แต่ไม่ทันใจน้องรุ่งเพราะเธอจับเจ้า น้องชายผมไปจ่อที่รูเองเลย

9. zick-roughdivid (0)

25-03-2003, 18:18:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พอเข้าที่เธอเด้งขึ้นมาจนผมเสียวแปล๊บเพราะเส้นของผมยังไม่ขาด ผมก้มลงไปดูเห็นจมไปครึ่ง หนึ่งแล้ว
ก็เลยไม่เสยเข้าไป แต่ใช้ส่ายแทน น้องรุ่งก็ส่ายตามแล้วเริ่มเด้งช้าๆ จนมีเสียง
"อื้อ..อื้อ.." แต่ละครั้งที่เด้ง ผมเห็นน้องรุ่งทำเอง ผมก็เลยก้มหน้าไปดูดปากและลิ้น
เลียติ่งหู แล้วดูดหัวนม ผมเริ่มหายเสียวแบบเจ็บ แต่เริ่มเสียวแปลกๆ แทน เพราะข้างในตอดตุ้บๆ
แถมน้องรุ่งก็เอวไวด้วย ผมต้องเด้งรับตามจังหวะที่ถี่มากของน้องรุ่ง สักพักน้องรุ่งก็ ครางดังเลย
"โอ้ว..โอย..โอย.." แล้วยกขาหนีบตัวผมไว้แน่น เกร็งตัวแอ่นโคกสูงแนบแน่นน้องชายผม
จนผมรู้สึกมีน้ำอุ่นๆ ฉีดมาอาบเจ้าน้องชายผมอย่างแรง พร้อมกับรูร่องก็ตอด จนผมทนไม่ไหวแล้ว
ต้องฉีดพุ่งใส่เข้าไปข้างในน้องรุ่งทั้งหมด เราอยู่ในสภาพนั้นกันสักครู่พร้อมกับเสียงหอบ
สักพักน้องรุ่งก็ผลักอกผมออก ผมเลยต้องถอนเจ้าน้องชายผมออก มองไปที่ รูสวาทเห็นยังโบ๋อยู่
แถมน้ำแฉะคารูไปหมด แต่น้องรุ่งรีบดึงกางเกงขึ้นแล้วเดินไปเข้าห้องน้ำ ส่วนผมดึงกางเกงขึ้นแล้ว
ก็นั่งต่อที่โต๊ะหนังสือ จนน้องรุ่งออกมาจากห้องน้ำ แล้วพูดยิ้มๆ กับผมว่า "พี่นะพี่"
ส่วนผมก็พูดว่า "ดีมั้ย..วันหลัง เอาอีกนะ" น้องรุ่งไม่พูด
แต่ยิ้มพยักหน้าแล้วเก็บหนังสือขึ้นไปนอน ส่วนผมเข้าห้องน้ำไปดูเจ้าน้องชาย ปรากฏว่าเส้นขาด
เลือดออกเยอะเหมือนกัน ผมยังสงสัยอยู่ทุกวันนี้ว่าน้องรุ่งไม่มีเลือด
เพราะว่าเป็นนักกีฬาหรือว่าสำเร็จความใคร่มานาน แต่รับรองว่ายังไม่โดนใครเจาะแน่
เพราะน้องรุ่งยังไม่มีแฟนเลย คืนนั้นผมหลับเป็นตายเลย เช้ามืดก็ไปเรียนตามปกติ
ส่วนน้องรุ่งก็ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แต่ออกจากบ้านสายกว่าผมเพราะต้องไปเรียนพร้อมต๋อม
วันนั้นผมเรียนไม่ค่อย รู้เรื่อง เพราะคิดถึงแต่เรื่องเมื่อคืนจนเลิกเรียน บ่ายสองเลิกเรียน
บ่ายสามผมก็กลับถึงบ้านแล้ว ที่บ้านมีแต่น้าแดงอยู่คนเดียว เพราะพี่หวานไปจ่ายตลาด
ส่วนน้องรุ่งกับต๋อมยังไม่กลับ ผมอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า (ใส่แต่กางเกงบอล ไม่ใส่เสื้อ) แล้วมาทำ
การบ้านเสร็จก็กวาดบ้านถูบ้าน ขณะที่กำลังถูอยู่ชั้นบน น้าแดงก็เดินขึ้นมาแล้วเข้าห้องนอนไป
แต่ไม่ได้ปิดประตู ผมเหลือบดู เห็นกำลังนั่งหวีผมอยู่ ผมถูห้องนอกเสร็จก็เข้าไปถูในห้องนอน
ขณะกำลังถูอยู่ จู่ๆ น้าแดงก็หันหน้ามาทางผมแล้วเรียกชื่อ "ชาย.. เมื่อคืนทำอะไรกับรุ่งน่ะ"
ผมตกใจหยุดถูเลย แล้วปากแข็งบอก "เปล่านี่ครับ" "เมื่อคืนน้าเห็นนะ
ตอนลงมาห้องน้ำ" "น้าเห็นอะไรครับ" "ก็เห็นชายทำอะไรอยู่กับรุ่งนะสิ"
"งั้นน้าแดงอย่าบอกน้าเปี๊ยกนะครับ" "ทำตัวดีๆ ก็แล้วกัน" จบบท สนทนาสั้นๆ

10. zick-roughdivid (0)

25-03-2003, 18:22:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมก็ถูบ้านเสร็จกำลังจะเดินออกจากห้องนอน น้าแดงผมก็สั่ง
"ซักผ้าเสร็จแล้วเดี๋ยวขึ้นมาข้างบนหน่อยนะ" ผมรับคำแล้วลงไปซักชุดนักเรียนของผมเอง
ตากผ้าเรียบร้อยก็ขึ้นไปที่ห้องนอนน้า เห็นน้าแดงนอนอ่านหนังสืออยู่บนเตียง ขาชันขึ้นมาข้างหนึ่ง
ชุดนอนถลกขึ้นเห็นไปถึงหอยเลย เพราะไม่ได้ใส่กางเกงใน ผมเพ่งดูสักพักค่อยเรียก "น้าแดงจะให้ผม
ทำอะไรครับ" น้าแดงลดหนังสือลงแล้วบอกผม "ชายช่วยนวดให้น้าหน่อย
ไม่รู้เป็นอะไรเมื่อยไปทั้งตัว" เอาละสิ อยู่กันมา ตั้งนาน
ถึงผมจะเคยเห็นนมเห็นหอยน้าแดงตอนนอนโป๊ๆ แต่ไม่เคยคิดอะไรชั่วๆ เลย เพราะน้าทั้งสองมีพระคุณกับผมมาก
แต่สถานการณ์วันนี้ทำให้ผมต้องทำทุกอย่างที่น้าแดงสั่งอยู่แล้ว ก็เลยขึ้นไปบนเตียงอยู่ตรงปลายเท้า
น้าแดงก็ชี้แล้วบอก "นวดตั้งแต่ขาขึ้นมาเลยนะ" ว่าแล้วน้าก็นอนคว่ำ ผมก็ค่อยๆ
นวดไล่ขึ้นไปเรื่อยๆ จากขาถึงต้นขา ถึงสะโพก น้าแดงก็บอก "เดี๋ยวก่อนนะ"
แล้วก็โหย่งก้นนิดหนึ่ง ดึงชุดนอนขึ้นไปไว้ที่เอวแล้วนอนลงไปต่อ
ผมงี้ตะลึงเลย เพราะน้าแดงไม่ได้ใส่กางเกงใน ก้นน้าแดงอวบอิ่มเรียบรื่นไม่มีริ้วรอยเลย
แถมผิวก็ขาวเป็นหยวกตาม สไตล์สาวเหนือ ยิ่งระยะที่ผมคุกเข่าอยู่นั้นมองเห็นเต่าของน้าแดงโผล่มาด้านหลัง
เป็นเต่ายักษ์เสียด้วย ติ่งกลางเต่าสีออกคล้ำ โผล่ออกมาด้วย ผมต้องนวดไปข่มใจไปพยายามไม่มอง
สักพักหนึ่งผมนวดไปถึงกลางหลัง มือน้าแดงก็ยกมาเหมือนบังเอิญ แต่มาโดนท่อนเนื้อที่เริ่มแข็งแล้วอย่างจัง
น้าแดงร้อง "อุ๊ย" แล้วก็พลิกตัวตะแคงมาด้านที่ผมนั่งอยู่แล้วถาม "ชายคิดอะไร
กับน้าอยู่ ทำตัวดีๆ นะ ไม่งั้นจะฟ้องน้าเปี๊ยก เอ้า..นวดต่อ" แล้วน้าแดงก็นอนหงาย ผมก็งง เลยถาม
"จะให้นวดยังงัยครับ" "ขึ้นมาคร่อมบนนี้ แล้วหันหลังไปนวดปลายเท้า"
น้าแดงชี้ที่ตัวน้าแดงเองให้ผมหันหน้าไปทางปลายเท้า ผมก็ทำตาม แต่ผมต้องโหย่งตัวไว้ไม่ให้ถูกตัวน้าแดง
เพราะเจ้าน้องชายผมพองจะระเบิดอยู่แล้ว น้าแดงก็บอก "นั่งลงมาเต็มๆ เลย"
ผมก็เลยทิ้งน้ำหนักตัวลงไปทั้งตัว นวดจากปลายเท้าขึ้นมา ทีนี้นายตอนนวดสูงขึ้นมาถึงหัวเข่า
ตัวผมก็ต้องเลื่อนขึ้นมาด้วย จนผมก็รู้สึกเลยว่าน้องชายผมถูอยู่กับโคกของน้าแดง ผมเลยแกล้งก้มๆ เงยๆ
ให้มันถูมากขึ้น น้าแดงก็เริ่มส่ายโคกมาถูกับ น้องชายผมใหญ่เลย แถมเริ่มมีเสียงคราง
"อืมม..อืมม.." ผมเหลียวหลังไปดูเห็นน้าแดงหลับตาพริ้ม ผมดำมันสยายออก เต็มหมอน
โอย..ใครจะทนไหว ผมน่ะรู้มาแต่ต้นแล้วว่าอะไรเป็นอะไร แต่ไม่กล้า
พอมาถึงขั้นนี้ก็ชัวร์ร้อยเปอร์เซ็นต์ว่าไม่น่า จะเกิดเรื่องร้ายแรง ก็เลยใจกล้าขึ้น บอกน้าแดงว่า
"ผมนวดหน้าอกให้นะครับ" น้าแดงก็ร้อง "อืมม.." ผมก็เลยหันตัวกลับ
นั่งเอาจรวดผมทับไปตรงโคกน้าแดง แล้วเอนตัวลงมาใช้มือวางไปที่เสื้อตรงตำแหน่งนมสองข้าง
เต้านมใหญ่สองเต้านี้ผม เห็นบ่อยๆ แต่ไม่เคยจับเลย ผมค่อยๆ คลึงเต้าน้าแดง
หัวนมน้าแดงตั้งชันสู้มือผมทันที ผมรู้สึกเลยว่าเต้านมที่ดูหยุ่นๆ มันแข็งขึ้นจนล้นมือ
ผมนวดวนอยู่สักพักน้าแดงก็ร้อง "อืมม..เอาเสื้อออก แล้วค่อยนวด"
ผมก็เลยเลิกเสื้อน้าแดงออกทางหัว น้าแดงก็ขยับตัวช่วยให้เสื้อพ้นเร็วๆ
ทีนี้น้าแดงก็เปลือยเปล่าขาวโพลนอยู่ใต้ร่างผม เต้านมน้าแดงขาวใหญ่แต่คล้อยนิดๆ
หัวนมก็สีเข้มเป็นเพราะมีลูกมาแล้วนั่นเอง ถอดเสื้อเสร็จผมก็นั่งตัวตรงจ้องมองรูปร่างให้เต็มตา
น้าแดงก็ถามผมว่า "นมน้า สวยมั้ย" ผมก็บอก "สวยมากครับ" น้าแดงก็บอก

11. zick-roughdivid (0)

25-03-2003, 18:27:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขี้เกียจโพสแย้วอ่านคนเดียวมันกว่าไม่ต้องมาคอยโพสดีปะ
12. [G]Sagiel
(Non member)
    25-03-2003, 18:34:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เฮ้ยมันส์นี่หว่า เอ็งหยุดเมื่อไหร่มีเรื่องจิงๆด้วยเอ้า โหมันส์อยังงี้แค่นี้ได้ไง แล้วจาเอาไรมากว้าเค้าอ่านกานอยู่จายเย็นๆน่าเด๋วมันก็อขุดกันรัวๆเองแหละจายเย็นๆ......แต่....ตอนนี้ตรูจายเย็นไม่ได้แล้วเฟ้ยมาโพสต่อเร็วๆเด้ม่ายงั้นต๊ายๆๆๆๆๆๆเข้าใจ๋
13. nongnans (1)
Mail to nongnans

25-03-2003, 18:35:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทางที่ดีที่สุดคือเอา Web ที่ไปอ่านมา post เลยดีกว่า เพราะเรารออ่านอยุ่ อิอิ ช่วงนี้คึก
14. [G]Sagiel
    25-03-2003, 18:37:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เฮ้ยยยยยยมาโฟสเร็วๆเด้ เอาแบบ เร็วแรงรัว นะเฟ้ย ให้ใวนะบอกอะอย่าชักช้า ไม่งั้นตั๋ยสถานเดวเข้าใจป๊าววววว
15. 0{_Gory_}0 (0)
Mail to 0{_Gory_}0

25-03-2003, 18:47:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ช่วยขุดชอบกำลังคึก
16. tanoy (0)
Mail to tanoy

25-03-2003, 18:55:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาด้วยไม่ได้หลอฟะ เมียไม่อยู่บ้านวะ
17. คนผ่านมา
    25-03-2003, 19:10:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เฮ๊ย สนุกนี่หว่า
18. [The] lord zero (0)

25-03-2003, 19:15:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เฮ้ย ยาวว่ะ อ่านกันได้ไงฟะ
เเต่อ่านคล่าวๆ ก็มันดีว่ะ

19. ........
    25-03-2003, 20:05:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อด่วนนนนนนนนนนนนนนน
20. ........
    25-03-2003, 20:24:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาเร็วๆสิ ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
21. คนชอบเรื่องทางเพศ
    26-03-2003, 09:16:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เร็วๆ ต่อเลย อยากฟัง
22. ........
    26-03-2003, 12:44:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มันเอาไปอ่านคนเดียวอย่างที่มันว่าแน่ๆ

เพื่อแพ่กันมั้งไม่เป็นหรอไงว่ะ!!!!!!!!!!

23. goodgood
    03-05-2003, 13:27:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ชอบๆ เอาอีก มันดี
ผมอ่านระเอียดยิบเลย
หึหึหึ
อ่านแล้วมัน
ถ้าอ่านครบทุกตอน

24. tjrgrjgfs
    05-09-2004, 16:31:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: