---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 02:17 ของวันที่ 29/11/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
พี่นักเที่ยวอาบอบนวด สถานบันเทิงช่วยผมทีไม่ไหวแล้ว
0. sengtz (0)
Mail to sengtz

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    12-03-2003, 23:42:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

คืองี้ครับ ผมอยากจะรู้ว่า ไปที่ไหนดีอ่ะครับ
แล้วเรา เข้าไปแล้วบอกเค้าว่าอะไรอ่ะครับ (แบบว่าอายอ่ะครับ)
เอาราคาไม่แพงนะครับ แล้ว
เวลาเราเลือกสาวจากตู้กระจกอ่ะครับ ควรจะเลือกยังไงอ่ะครับ(ผมไม่เคยอ่ะครับ อยากลองเสียวครั้งแรก) แล้ว ทำเสร็จแล้ว ควรให้ติ๊บ
คนที่เรา xxx ด้วยรึเปล่าครับ แล้วเสร็จแล้ว เค้าจะให้เรากลับเลยหรือ ค้างได้อ่ะครับ

ช่วยทีนะครับพี่ๆ ผมอยากมากๆ ครับ แต่ไม่มีประสบการณ์

จะเป็นพระคุณนะครับ หุหุ

1. sengtz (0)

12-03-2003, 23:43:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ลืมอีกอย่างครับ สอนใส่ถุงยางด้วยก็ดีนะครับ ต้องป้องกันไว้ก่อน

หุหุ ปล ผมอายุ 20 แล้วครับ ยังไม่เคยเลย T_T

2. sengtz (0)

12-03-2003, 23:49:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่มีใครตอบเลย แบบนี้คงต้องไป ชักว่าว อีกตามเคย ฮือๆๆๆๆๆ
3. Bad-Seed (0)
Mail to Bad-Seed

12-03-2003, 23:53:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นี่มัน board ro นะ ถ้าอยากหาข้อมูลเรื่องแบบนี้ไปหาที่นี่

http://www.nightslife.com/webboard/index.php?room=mm

4. กระโดดเยร็ด
(Non member)
    12-03-2003, 23:54:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อายุ20ก็อยู่มหาลัยแล้ว ที่มหาลัยมีหอนอกปะ ถ้ามีก็จีบเด็กหอแหละ พอเริ่มสนิดกันก็ขึ้นไปบนหอ ชาย-หญิงอยู่ห้องเล็กๆมีเตียงดรงกลาง บ่อยเข้าก็ไม่รอดหรอก ไม่ได้สอนไห้เหรี้ยนะ แต่ไป อาบอบนวด ถ้าถุงยางเสรือกแตก มรึงทำไงอะ

ป.ล. กรูอยู่ม. รังสิต หอนอกตูม มั่วกันชิบ หาย สบายจู๋

5. Holl Pae ฮอลแพะ มีไว้อม (0)
Mail to Holl Pae ฮอลแพะ มีไว้อม

13-03-2003, 00:05:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากได้ถูกๆมะ รร.สยามถ้ามีรถนะเมิงขับผ่านช้า มันจะเรียกเมิงเองอะ
แต่กรูว่านะโพเซดอนไปเลย ในตู้ ประมาณ 2800 มันจะอาบน้ำให้เมิงก่อน แต่ระวังนะ พวกนี้เทคนิคมันดี นั่งลูดๆอาจจะแตกตอนอาบได้

6. hjgjg
    13-03-2003, 00:05:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
วันนี้ไปมาเด็กมันตรวจเลือดทุก2อาทิตย์อะที่มิราจน่ารักเยอะถ้าอย่าได้แบบนางแบบไปชั้น3
7. WhiteLight (0)
Mail to WhiteLight

13-03-2003, 00:54:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เข้าไปเลยครับ มีเงินอะไรๆก้อดีเอง
ไม่แนะนำไรอ่ะครับ
โปรไม่พอ

8. kartharent` (0)
Mail to kartharent`

13-03-2003, 01:18:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่ะนะ.....
9. 13
    13-03-2003, 01:23:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
www.ilikemassage.com ลองดูนะ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: