---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 16:58 ของวันที่ 29/08/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
เรื่องสยิว(2)อันที่1ไม่ดี
0. N1DIRT (0)
Mail to N1DIRT

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    06-03-2003, 15:13:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สวัสดีครับ เรื่องของผมเกิดขึ้นสดๆ ร้อนๆ เมื่อเดือนที่แล้วนี้เองครับ ผมเป็นนักศึกษาน้องใหม่ของมหาวิทยาลัย แห่งหนึ่ง คณะที่ผมเรียนมีนักศึกษาทั้งชายและหญิงพอๆ กัน ซึ่งทำให้คณะผมมีสีสรรและบรรยากาศรักกุ๊กกิ๊กของวัยรุ่นอยู่ ไม่น้อย ในบรรดาดาวเด่นประจำคณะก็มีหลายคน แต่ที่ผมค่อนข้างจะสนใจเป็นพิเศษเธอชื่อพี่ปูอยู่ปีสาม ผมได้มีโอกาสรู้จัก พี่ปูตอนแข่งกีฬาระหว่างคณะ ผมเป็นนักกีฬาฟุตบอล ส่วนพี่ปูเป็นเชียร์ลีดเดอร์ พี่ปูขับรถมาเรียนทุกวัน ส่วนผมพักอยู่ที่ หอของมหาวิทยาลัย จะกลับบ้านเฉพาะวันเสาร์อาทิตย์ ผมคอยแอบมองและเข้าไปทักทายพี่ปูทุกครั้งที่มีโอกาส แต่ก็ไม่ได้ ใกล้ชิดนัก พี่ปูจะถูกห้อมล้อมไปด้วยเพื่อนผู้หญิงกลุ่มของเธอตลอดเวลา พวกพี่ปีสามปีสี่หลายๆ คนพยายามจะเข้าไปจีบเธอ แต่ไม่เคยมีใครสำเร็จ หลายครั้งที่ผมช่วยตัวเองในห้องน้ำ ก็มีพี่ปูนี่แหละครับที่เป็นสาวในฝันของผม วันศุกร์วันหนึ่ง ผมซ้อมบอลเสร็จฟ้าเริ่มมืดเหมือนฝนจะตกหนัก ผมรีบอาบน้ำเก็บข้าวของใส่เป้ไปรอขึ้นรถเมล์ ตอนนั้นค่อนข้างเย็นแล้ว มีผมที่เป็นนักศึกษายืนรออยู่คนเดียว คนอื่นๆ คงรีบกลับกันไปหมดแล้ว ฝนก็เริ่มตกลงมา รออยู่ครู่ใหญ่รถเมล์ก็ยังไม่มา มหาวิทยาลัยของผมอยู่แถวชานเมือง ถ้าพ้นช่วงเย็นรถเมล์จะมีน้อย ลังเลอยู่ว่าจะกลับหอก่อนแล้วค่อยกลับบ้านพรุ่งนี้ ก็มีรถ ของพี่ปูมาจอดแล้วเรียกให้ผมขึ้นรถกลับด้วยกัน ผมรีบขึ้นไปนั่งคู่กับพี่ปูในตอนหน้า พี่ปูเห็นผมนั่งเงียบๆ ก็ชวนคุย บอกกับ ผมว่าต้องรีบทำงานส่งอาจารย์ให้เสร็จก็เลยกลับมืด พี่ปูถามว่าบ้านผมอยู่ที่ไหนเพื่อที่จะได้ให้ผมไปลงต่อรถใกล้ๆ ซึ่งก็เป็น โชคดีของผม ที่บ้านผมต้องขึ้นทางด่วนไปทางเดียวกันอยู่ใกล้ๆ ก่อนถึงบ้านพี่ปู ผมจึงได้ติดรถไปกับพี่ปูไปจนถึงบ้าน ตอนนี้ฝนก็ตกหนักลงมาอีก จนรอบข้างมืดมิดไปหมด ผมแอบมองพี่ปูที่ตอนนี้ใช้สมาธิอยู่กับการขับรถ เป็นครั้งแรกที่ผมได้ เห็นพี่ปูใกล้ๆ ตาพี่ปูดำขลับเป็นประกายขนตางอนยาว จมูกโด่งเป็นสัน ริมฝีปากบางได้รูป แก้มพี่ปูขาวใสไร้สิวฝ้า มีลักยิ้ม เวลาหัวเราะจนเห็นฟันขาวสะอาดเป็นระเบียบ มีเขี้ยวเล็กๆ น่ารักอยู่ทั้งสองข้าง ผมของพี่ปูดำเป็นเงายาวสลวยปกคลุมไป ถึงไหล่ คอเสื้อที่มิดชิดและเสื้อทับ ปิดบังไม่ให้เห็นโครงร่างของเสื้อยกทรง ที่ห่อหุ้มอกอวบเต่งตึงที่ซ่อนรูปอยู่ในเสื้อ นักศึกษาสีขาวสะอาดตา ช่วงขาขาวเรียวของพี่ปูเหยียบเบรคสลับคันเร่งอย่างคล่องแคล่ว รถพี่ปูเป็นเกียร์ออโต้ซึ่งค่อนข้าง ง่ายสำหรับผู้หญิง แต่กระนั้นในหลายจังหวะที่สลับเท้า ชายกระโปรงนักศึกษาสีดำของพี่ปูก็ค่อยๆ เลิกสูงขึ้นจนเห็นโคน ขาอ่อนอวบขาว พี่ปูเอื้อมมือมาดึงลงหลายครั้งแต่ครู่เดียวก็เลิกขึ้นไปอีก เพราะกระโปรงพี่ปูค่อนข้างสั้นตึงรัดรูป การอยู่ ใกล้ชิดกันสองต่อสองในรถท่ามกลางบรรยากาศรอบข้างที่มืดมิด กระตุ้นอารมณ์เปลี่ยวของผมขึ้นมา ผมขยับเป้มาวางบน ตักบังไว้ แอบชำเลืองมองขาอ่อนชองพี่ปู จนอดไม่ได้ที่จะใช้มือซ้ายคลึงของๆ ตัวเองโดยที่พี่ปูไม่ได้สังเกต ถึงตอนนี้รถ พี่ปูก็ผ่านด่านเก็บเงินขึ้นไปบนทางด่วน ฝนยังคงตกหนักจนแทบมองไม่เห็นรถอื่นจนพี่ปูต้องขับช้าๆ ใช้ความระมัดระวัง ลืมหันมาชวนคุยกับผมที่ตอนนี้เงียบไป ผมคลึงเคล้นของตัวเองจนแข็งโด่อยู่ในกางเกง ผมมองไปที่ขาอ่อนพี่ปู ใจสั่นๆ ขาอวบๆ ขาวเนียนน่าสัมผัสลูบไล้ ที่เคยจินตนาการถึงตอนช่วยตัวเองอยู่บ่อยๆ ตอนนี้อยู่ใกล้แค่มือเอื้อม อยากลองเสี่ยง แต่ก็สองจิตสองใจกลัวๆ กล้าๆ มือผมคลึงถี่ขึ้นจนเกิดอารมณ์เต็มที่ ของผมแข็งคับพองอยู่ข้างใน
ชักเมื่อยล้ะช่วยขุดกันหน่อยเดี๋ยวเอามาให้อีกหลายๆเรื่อง

1. N1DIRT (0)

06-03-2003, 15:15:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีอีกน้ะ
2. XxX
(Non member)
    06-03-2003, 15:19:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทำไมไม่ก็อปปี้มาให้หมดล่ะ เรื่องนี้ผมก็ยังอ่านไม่จบเลย บอกเวบมาด้วยก็ดีจำไม่ได้แล้ว
3. N1DIRT (0)

06-03-2003, 15:22:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อ

เมื่อความอยากกระสันต์ถึงขีดสุด ผมรวบรวมความกล้าเอื้อมมือไปจับขาอ่อนพี่ปูโดยไม่ทันตั้งตัว "พี่ปูครับ ให้ผม จับขาพี่ปูนะครับ" ผมขอเอาดื้อๆ พี่ปูตกใจ ร้องเสียงดัง ดึงขาหลบจนรถเอียงวูบไปทางขวา แต่ก็ดึงคืนมาได้ ในจังหวะ ที่เสียงแตรรถในเลนขวาดังกระชั้นเข้ามา แล้วแล่นผ่านเฉียดไปหวุดหวิด พี่ปูตั้งสติได้อีกครั้ง พบว่ามือของผมก็ยังคง คลึงเคล้าบีบเคล้นอยู่กับโคนขาที่ลื่นเนียนละมุนทั้งสองข้าง "อย่านะ" พี่ปูตวาดพลางเอามือข้างซ้ายพยายามแกะมือผมออก ในขณะที่มือขวาพี่ปูต้องถือพวงมาลัยบังคับรถไว้ ผมฝืนไว้ไม่ให้พี่ปูแกะมือออก เอื้อมมือซ้ายมาดึงมือพี่ปูไปยึดจับไว้ มือขวา ผมยังคงลูบคลำโคนขาอ่อนพี่ปู แล้วค่อยๆ ถลกกระโปรงพี่ปูสูงขึ้น มือลูบไล้ล้วงสูงขึ้นไปเรื่อยๆ จนเห็นกางเกงชั้นในผ้า ลูกไม้สีเหลืองอ่อนตรงหว่างขาพี่ปู มือผมตะปบจับลงไปตรงเป้าทันที พี่ปูขยับหนีแต่ก็ไม่พ้นนิ้วของผมที่ตามคลึงเคล้น อย่างเมามัน ผมสัมผัสได้ถึงขนนุ่มๆ ปกคลุมเนินเนื้อสามเหลี่ยม มีเพียงกางเกงในบางๆ เท่านั้นที่ขวางกั้นระหว่างนิ้วผม และของสงวนของพี่ปู นิ้วของผมคลึงลงไปตรงร่องกลางแล้วชอนไชขึ้นลง พี่ปูตอนนี้ไม่อยู่ในสภาพที่ปกป้องตัวเองได้ ต้อง ปล่อยให้ผมเล้าโลมส่วนล่างจนกางเกงชั้นในของพี่ปูเริ่มเปียกชื้น แก้มพี่ปูแดงระเรื่อ หายใจหอบ กระโปรงพี่ปูถูกผมถลกรั้ง ขึ้นมาจนถึงเอว มือของผมยังคงเคล้าคลึงไม่ยอมห่างจากหว่างขาพี่ปู จนกางเกงชั้นในผ้าลูกไม้เปียกชุ่มแทบจะมองทะลุถึง ข้างใน พี่ปูเริ่มร้องครางเบาๆ ส่ายสะโพกถูไถเบียดไปกับเบาะที่นั่งตามจังหวะมือของผม ผมเอาเป้วางลงกับพื้นแล้วกุมมือ พี่ปูอีกข้างมาจับตรงเป้ากางเกงผม พี่ปูลืมตัวขยำขยี้ท่อนเนื้อของผมที่แข็งโด่อยู่ข้างในอย่างเมามัน มือผมอีกข้างตอนนี้ว่าง แล้ว ก็จับลงไปตรงอกเสื้อพี่ปู อกเต่งตึงของพี่ปูนุ่มหยุ่นสู้มือผมที่บีบเคล้นไปที่สองเต้าอย่างตะกรุมตะกราม ผมพยายามที่ จะแกะกระดุมเสื้อออก แต่พี่ปูห้ามไว้กลัวรถคันอื่นเห็น ผมไม่อยากขัดใจ ก็ลูบไล้ข้างนอกเสื้อไปจนถึงตำแหน่งที่น่าจะเป็น ปลายยอด ก็ใช้สองนิ้วบี้เคล้นลงไป ผมเร่งมือทั้งบนล่างถี่ขึ้นจนพี่ปูดิ้นเร่าๆ แอ่นตัวบิดขาไปมาตามจังหวะกระตุ้นของมือ ด้วยความกระสันต์ จนรถกระตุกหลายครั้ง พี่ปูตอนนี้คงมีอารมณ์เต็มที่เหมือนกัน ปล่อยให้ผมฟอนเฟ้นกับร่างเธอโดยไม่ ขัดขืน ฝนเริ่มซาเม็ดลง รถพี่ปูลงมาจากทางด่วน วิ่งไปตามถนนที่ค่อนข้างมืด "พี่ปูครับขอจับหน้าอกพี่ปูหน่อย" ผมอ้อนขอ อีกครั้งเมื่อเห็นว่าไฟถนนค่อนข้างมืด คราวนี้พี่ปูยอม "ปลดเม็ดเดียวพอนะ" พี่ปูกระซิบเสียงสั่นปลดกระดุมเสื้อเม็ดบนออก แล้วให้ผมล้วงมือเข้าไป เจอเสื้อทับด่านแรกและมีเสื้อยกทรงข้างในอีกตัว ผมก็ไม่รีบร้อนคลึงเคล้าหน้าอกพี่ปูจากข้างนอก ผ่านเสื้อทับผ้ามันลื่นๆ จนหนำใจแล้วจึงล้วงต่อเข้าไปในเสื้อทับ สัมผัสผ้าลูกไม้ที่ห่อหุ้มอกอวบอิ่มไว้เป็นด่านสุดท้าย ผมบีบ เคล้นสองเต้าจากข้างนอกอยู่ครู่หนึ่ง ก็พยายามเอื้อมมือไปปลดตะขอเสื้อยกทรงด้วยมือซ้ายข้างเดียว แต่ไม่สำเร็จ (มือขวา ผมยังเล้าโลมกับส่วนล่างของพี่ปูตลอดเวลา) ผมจึงใช้วิธีสอดล้วงลงมาจากด้านบน คราวนี้ได้สัมผัสกับก้อนเนื้อเต่งตึงอวบ อุ่นเต็มล้นอุ้งมือ ผมลูบไล้คลำหาจนเจอปลายยอดที่ชูชัน ผมใช้สองนิ้วบี้คลึงหัวนมพี่ปูที่คราวนี้ไม่มีอะไรมาขวางกั้นอย่าง เมามัน อกพี่ปูก็เต่งตั้งชันสู้มือขึ้นมาทันที ทุกครั้งที่หัวนมถูกบี้คลึง พี่ปูร้องครางเร่าๆ มือกำขยำเคล้นเป้ากางเกงผมหนักขึ้น พี่ปูควานนิ้วไปตามซิปกางเกงผม แล้วค่อยๆ รูดลงมา พี่ปูสอดมือล้วงเข้าไปจนถึงข้างในกางเกงใน ควานเข้าไปคว้าของๆ ผมได้เต็มกำมือก็บีบขยำจนหนำใจ แล้วกระชากดึงของๆ ผมออกมาแข็งโด่ผงาดตั้งข้างนอกกางเกง นิ้วเล็กเรียวขาวของพี่ปู กุมของๆ ผมไว้แน่นรูดขึ้นลงเป็นจังหวะ ขณะที่พี่ปูเริ่มรุกล้ำตอบโต้ส่วนล่างของผม มือซ้ายขวาของผมก็ยังไม่ยอมละจาก การเสพสุขจากเรือนร่างพี่ปู มือข้างซ้ายผมยังคงล้วงคลึงสองเต้าสลับไปมาอย่างไม่รู้จักอิ่ม มือขวาผมที่ลูบคลำอยู่บนเป้า กางเกงชั้นในพี่ปูก็เริ่มซุกซนต่อ นิ้วผมสอดล้วงเข้าไปกางเกงในพี่ปูทางขอบขาด้านล่าง แล้วเขี่ยไปบนเนินเนื้อสามเหลี่ยมที่ ปกคลุมไปด้วยขนนุ่มๆ ที่เปียกชุ่มไปตามอารมณ์กระสันต์ของพี่ปู นิ้วผมล้วงจนเจอร่องก็ค่อยๆ สอดนิ้วลงไป ค่อยๆ ลึกลง ไปจนพี่ปูสะดุ้ง ผมหยุดมือไม่สอดลึกลงไปอีกกลัวว่าพี่ปูจะเจ็บ เปลี่ยนมาเขี่ยนิ้วขึ้นลงไปตามร่อง นิ้วผมเขี่ยไปจนเจอบริเวณ ที่น่าจะเป็นคริสตอริสก็วนเวียนบี้เน้นลงไป พี่ปูครางเสียงกระเส่า แอ่นตัวบิดไปมาทุกครั้งที่ผมเคล้นลงไปตรงจุดกระสันต์ พี่ปูลืมตัวสะดุ้งจนรถกระตุกหลายครั้ง "พอก่อน ไม่ไหวแล้ว" พี่ปูร้องครางตัวสั่นระริกบอกให้หยุด แต่กลับกระตุ้นอารมณ์ ให้ผมเร่งมือถี่ขึ้น น้ำของพี่ปูหลั่งทะลักออกมาไม่ขาดสาย สะโพกส่ายแอ่นเกร็งขึ้นจนก้นไม่ติดเบาะ "หาที่จอดรถก่อน" พี่ปู ละล่ำละลักเสียงสั่น พลางเลี้ยวรถเข้าไปในซอยมืดๆ ซอยหนึ่ง

4. ALFA_IQ (0)
Mail to ALFA_IQ

06-03-2003, 15:23:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องเราอ่านจบแล้ว
เรื่องมันยาว

print ออกมาทีต้องแปดหน้า

5. `•Er|zSz๛ (0)
Mail to `•Er|zSz๛

06-03-2003, 15:25:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ยาก อะ ขี้ เกียจ อ่าน = =

ขุด ให้ ละ กัน

6. N1DIRT (0)

06-03-2003, 15:25:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่มีใครขุดเลย!!!!!
7. `•Er|zSz๛ (0)
Mail to `•Er|zSz๛

06-03-2003, 15:26:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ยาว ไม่ ใช่ ยาก ( พิม ผิด อีก แล้ว ตู = = )

ps. ลาง ตก ภา ษา ไทย มา เยือน = =

8. Marvel_online (0)
Mail to Marvel_online

06-03-2003, 15:27:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เก่าชิหาย -_-' อ่านเรื่องนี้มาจะสองปีแระ เอาอะไรที่มัน ทันสมัยหน่อยดิ่ ขุดมาได้เก่าโคด
9. CraiG BeLLaMy (0)
Mail to CraiG BeLLaMy

06-03-2003, 15:30:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ก็อบมาจาก thaisexstory อ่านหมดแล้วอ่ะ
10. N1DIRT (0)

06-03-2003, 15:32:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อันใหม่ก็ได้
11. Nobijung (0)
Mail to Nobijung

06-03-2003, 15:36:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เลือกมาเรื่องสั้น ๆ หน่อยก็ได้ แต่ จะได้อ่านแบบแป๊ปเดียวจบ (แต่ดูคน ขุดแถวนี้ เชี่ยว ๆ thaisexstory กันหมดเลยแห่ะ) :P
12. N1DIRT (0)

06-03-2003, 15:36:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมมีเรื่องอยากจะเล่านะครับ คือว่าเมื่อ 2 ปีที่แล้วผมได้มีโอกาสได้ไปฝึกงานที่เกาะสมุย ทำให้ได้รู้จักกับผู้หญิง 3 คน อายุประมาณ 18-19 ชื่อเก๋ หนึ่ง และเอ พวกเธอก็มาฝึกงานด้วย วันแรกที่ผมไปถึงนั้นพวกเธอมาฝึกงานก่อนแล้ว ผมได้รู้จัก กับเอเป็นคนแรก เธอเป็นคนใต้ผิวสีน้ำผึ้ง รูปร่างดีมากเลย แรกๆ ก็คุยกันเรื่อยเปื่อย พอถึงตอนเย็น พี่ๆ ที่โรงแรมก็พาไปที่ ห้องพัก ซึ่งอยู่ไม่ห่างจากโรงแรมมากนัก ซึ่งเป็นเรือนสองชั้น ผู้หญิงอยู่ชั้นบน ส่วนผู้ชายอยู่ด้านล่าง แต่ผมโชคดีได้อยู่ ชั้นบน เพราะชั้นล่างเต็ม ลืมบอกไปว่านอนห้องละ 2 คน ผมได้นอนกับพี่ผู้ชายซึ่งเค้าเป็นคนดูแลที่นี่ ผ่านไปประมาณหนึ่ง อาทิตย์ ผมก็ได้รู้จักกับพวกเธอทั้งสามมากขึ้น ไปไหนมาไหนด้วยกันบ่อยมาก เพราะพวกเธอมีมอเตอร์ไซค์ ผมก็ได้อาศัยไป และก็กลับที่พักด้วย มาวันหนึ่งผมกลับมาจากฝึกงานที่โรงแรม ปรากฏว่าเข้าห้องพักไม่ได้ เพราะพี่เค้าไปเที่ยว ผมเลยบอกเก๋ ว่าไปทานข้าวกันไหม เพราะว่าเค้าห้องไม่ได้ เก๋บอกขอตัวอาบน้ำก่อนนะ เอกมาอยู่ในห้องก่อนสิ ผมบอกเธอว่าไม่ดีมั้ง แต่เธอก็บอกว่าแล้วเอกจะทำอะไรเราเหรอ ว่าแล้วเธอก็คว้าผ้าเช็ดตัว แล้วก็เดินเข้าห้องน้ำไป ผมก็นอนเล่นอยู่ในห้องนั้น สักพักเธอก็อาบน้ำเสร็จ ออกมาจากห้องน้ำนุ่งผ้าเช็ดตัวอยู่ ผมถึงกับตะลึง เพราะหุ่นเธอน่าฟัดมากเลย นมทะลักออกมาจาก ผ้าเช็ดตัว และผ้าเช็ดตัวของเธอนั้นสั้นมาก เก๋เห็นผมตะลีง ก็เลยถามว่าเป็นไง เก๋หุ่นดีไหม ผมบอกว่าสุดยอดไปเลย เก๋บอกว่า เอกหันหลังก่อนนะ เก๋จะเปลี่ยนเสื้อผ้า ตอนนั้นน้องชายของผมแข็งตัวมากจนต้องเอามือกดไว้ แล้วเราก็ออกไปทานข้าวกัน กลับมาถึงห้องพี่เค้าก็ยังไม่กลับมาอีก เก๋เลยบอกผมว่า "เอกมารออยู่ในห้องเก๋ก่อนก็ได้ วันนี้หนึ่งกับเอคงจะไม่มานอน เพราะ ว่าออกไปเที่ยว" ผมไม่ปฏิเสธเลย รีบเดินตามเก๋เข้าห้องไปเลย เก๋ปูที่นอนให้ผมนอนกับพื้น ส่วนเก๋นอนบนเตียง เรานอนคุย กันไปสักพัก เก๋ก็มาจับมือผมและถามผมว่า "เอกมีแฟนหรือยัง ไม่เห็นเคยพูดถึงเลย" ผมก็บอกไปว่ายังไม่มี เก๋เลยเล่าให้ฟัง ว่าเค้ามีแฟนแล้ว แต่ตอนนี้ทะเลาะกัน เก๋เลยหนีมาฝึกงานที่นี่ ว่าแล้วเธอก็ดึงมือผมไป ผมก็ไม่รอช้ารีบลุกขึ้นไปข้างอยู่ข้างๆ เธอ และก้มตัวลงจูบปากเธอ เธอครางเบาๆ พร้อมกับจูบตอบ เราจูบกับอย่างดูดดื่ม แล้วผมก็ไซ้ที่ซอกคอเธอ เก๋ครางออก มาอีกพร้อมกับบิดตัวไปมา ผมเอื้อมมือไปจับนมเธอ โอ้โห เต็มมือเลยครับ หน้าอกเธอ 34 ครับ แล้วผมก็ค่อยๆ แกะกระดุม เสื้อเธอออกทีละเม็ด ปากก็ยังจูบปากเธออยู่ พอกระดุมเม็ดสุดท้ายหลุดไป ก็เห็นเสื้อชั้นในของเธอ มันเป็นลายลูกไม้สีดำ ผมไม่รอช้าใช้มือขยำที่นมทั้งสองข้างของเธอ เธอก็เอามือมากดที่หัวผม และดันหัวผมให้ผมไปที่หอยของเธอ ผมก็ค่อยๆ เลียลงไปตามหน้าท้อง พอมาถึงกางเกงขาสั้นของเธอ ผมใช้นิ้วกรีดลงไปบนกางเกง เธอบิดตัวไปมาพร้อมกับครางออกมา "เอก..ซี้ด เก๋ไม่ไหวแล้วนะ อย่าทรมานเลย" ผมรีบถอดกางเกงเธอออก กางเกงในเธอก็เป็นลูกไม้สีดำครับ เธอดูเซ็กซี่มากเลย ผมรีบถอดเสื้อผ้าตัวเองออก เหลือแต่กางเกงใน แล้วก็ไปไซ้นมเธอต่อ เก๋เอามือมาจับของผม และพยายามจะถอดกางเกงใน ผมออก ผมเลยรีบกลับหัวกลับหาง
ต่ออีกขุดหน่อย

13. Da Vinci (0)
Mail to Da Vinci

06-03-2003, 15:39:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอา link มาดีก่า ใครอยากอ่านค่อยคลิกเข้าไป อิอิ
14. N1DIRT (0)

06-03-2003, 15:42:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอางี้ละกันพี่ๆมาแลกเว็บxกันดีกว่า
www.r-file.com
www.buletrumbs.com

เอามาแบ่งๆกันมั้ง

15. N1DIRT (0)

06-03-2003, 15:49:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กะทู้จจาาาาตกแย้ววววช่วยด้วย!!!!
16. Load Rafael (0)
Mail to Load Rafael

06-03-2003, 16:26:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดให้กระทู้มีสาระ lol
17. ว้า
    06-03-2003, 17:59:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อันเดิมน่ะ รบกวนโพสให้จบก่อนซีคับ อย่าทำแบบนี้โพสมาครึ่งๆ
กลางๆ

คนอื่นที่ โจเดี้ยว ค้างเยอะนาคับ หัดรับผิดชอบกันหน่อยซีคับ

18. N1DIRT (0)

06-03-2003, 22:11:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เว็บนี้สุดยอด!!!!!!!!
http://www7.kinghost.com/asian/latte/l003/
ชอบจาเอามาให้อีกขุดด้วย
หนังแบบเป็นภาพๆ

19. N1DIRT (0)

06-03-2003, 22:13:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีอีกอันนี้ก็สุดยอดดด
http://www.hyperfree.com/asian/beauty/1005/arisa/tgpa.htm
ชอบก็ขุด!!!!!!

20. N1DIRT (0)

06-03-2003, 22:19:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
http://xxx88.sexushost.com/tgp2003a/ai-kurosawa/tgs1.htm
อยากได้เว็บหรือเรื่องเล่าก็บอกน้ะ

21. GimyonG (0)

Mail to GimyonG

06-03-2003, 22:26:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่ะเอามาให้ แต่เวลาพิมจริงๆไม่ต้องมี www นะเดี๊ยวไปเยี่ยมกรมตำรวจ
www.thaisexstory.com
www.motel99.com

22. N1DIRT (0)

06-03-2003, 22:34:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เพื่อนผมเอามาฝาก
http://www.terra.es/personal6/seeasiansex02/hotzone/

23. อยากดู
    07-03-2003, 18:59:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใครก็ได้ทำLink
web thaisexstory ทีจิคับ

24. Maxaun (0)
Mail to Maxaun

06-10-2010, 06:23:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รวยแน่ มีรายได้เป็นของตัวเอง ได้เงิน 1,000-50,000/เดือน เข้ามาชม http://www.cashofmoney.ws
รวยแน่ มีรายได้เป็นของตัวเอง ได้เงิน 1,000-50,000/เดือน เข้ามาชม http://www.cashofmoney.ws

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: