---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 01:11 ของวันที่ 22/09/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
วิเคราะห์ผลบอลคืนนี้
0. Little_Bear (0)
Mail to Little_Bear

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    10-04-2002, 18:23:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ช่วยกันหน่อยนะครับ
อยากฟังความเห็น

1. Little_Bear (0)

10-04-2002, 19:51:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมว่าทาง manU ไม่น่าจะแพ้ ไม่ต้องเป็นห่วง นอกเสียจากตัวผู้เล่นแมนยูไม่ฟิตจริงแล้วเอามาลง
ส่วนทาง baryen คงจะต้องลำบากหน่อยเพราะด้วยศักศรีของเเชมป์เก่าอย่าง real mad อันนี้เดาผลไม่ถูกจริงๆ
( ช่วยกันลงความเห็นหน่อยจะเอาไปแทง )

2. S.Roger
(Non member)
    10-04-2002, 19:54:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมว่า Man U แพ้คับแต่จาได้เข้ารอบ

ส่วน Bayern คู่นี้น่าจาสนุกนะ เพราะ bayern น่าจามีดีพอแต่เดาไม่ออกว่าใครจาเข้ารอบ

3. dUMEX (0)
Mail to dUMEX

10-04-2002, 19:59:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตามทัศนะของผม ผมว่าความน่าจะเป็นMAN Uไม่น่าแพ้นะเพราะเล่นในบ้าน ส่วน รีล มาดริด ก็ไม่น่าจะแพ้เพราะเล่นในบ้านแต่ผมว่า บาเยิร์น ไม่น่าจะแพ้เพราะต้องเตรียมตัวตั้งรับแล้วสวนกลับแน่นอน แนะนำให้อยู่ บาเยิร์น กับ แมนยู คับ
4. Cheewin (0)

Mail to Cheewin

10-04-2002, 20:04:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
seng ai sud ubc wa' mang มาตี 4 ทำไมมันไม่ถ่ายที 2 ช่องเลยฟระ 31 กะ 32 แต่ก็ไม่แน่นะ แมนยู ขาดตัวหลักไปตั้ง 2 ตัว
แล้วจะเอา veron ลงอีก เหอะๆ

5. Little_Bear (0)

10-04-2002, 20:04:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อืม... ตอนนี้ผมก็คิดว่าน่าจะเป็น manU กับ baryen

6. [-DoGgY-]NaP (2)
Mail to [-DoGgY-]NaP

10-04-2002, 20:10:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กะแล้วต้องมีคนชื่อ dUMEX
7. Lufey (19)
5-14

Mail to Lufey

10-04-2002, 20:33:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Man U+Real M The Best
8. J.xxxxx (0)
Mail to J.xxxxx

10-04-2002, 20:43:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมว่าผมอยากเตะบอลกะ Rogerคับ
9. ami_merchant (0)
Mail to ami_merchant

10-04-2002, 20:54:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นู๋คิดว่าคู่ แมนยูน่าจะเสมอเพราะว่าแมนยูขาดผู้เล่นเยอะมากค่ะ ทั้ง คีน ,เวรอน,เบ็คแคม แต่เพราะเล่นในบ้านตัวเองจึงไม่น่าจะแพ้ น่าจะ 1-1 น่ะ(เด็กผีค่ะ)
10. Little_Bear (0)

10-04-2002, 21:21:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมว่าลาคอรุญย่าน่าจะยิงได้นะแต่ก็คงจะแพ้

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: