---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 14:45 ของวันที่ 25/04/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 2/2)
< หน้าที่แล้ว [1] [2]
เรื่องเสี่ยวๆ อ่านแล้วขุด
32. yamagusa (0)
Mail to yamagusa

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    08-11-2006, 17:10:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อดิมัน มัน มัน
ต่อดิมัน มัน มันต่อดิมัน มัน มัน
ต่อดิมัน มัน มันต่อดิมัน มัน มันต่อดิมัน มัน มัน
ต่อดิมัน มัน มันต่อดิมัน มัน มันต่อดิมัน มัน มันต่อดิมัน มัน มัน
ต่อดิมัน มัน มันต่อดิมัน มัน มันต่อดิมัน มัน มันต่อดิมัน มัน มันต่อดิมัน มัน มัน
ต่อดิมัน มัน มันต่อดิมัน มัน มันต่อดิมัน มัน มันต่อดิมัน มัน มัน
ต่อดิมัน มัน มันต่อดิมัน มัน มันต่อดิมัน มัน มัน
ต่อดิมัน มัน มันต่อดิมัน มัน มัน
ต่อดิมัน มัน มันต่อดิมัน มัน มันต่อดิมัน มัน มันต่อดิมัน มัน มันต่อดิมัน มัน มัน

33. Mverygood1150 (0)
Mail to Mverygood1150

08-11-2006, 20:36:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่อง มีเซ๊กส์กับพี่สาว

เมื่ออยู่ว่าเมื่อวันเสาร์ที่19 เดือน สิงหาคม 2544 ที่ผ่านมาพ่อแม่และพี่สาวคนลองได้ไปบ้านญาติที่ต่างจังหวัด ตั้งแต่ตอนเช้ามืดบอกก่อนที่บ้านมีอยู่กัน5คนคือพ่อแม่ พี่สาว 2คนและตัวผมเอง พี่สาวผมคนแรกชื่อ เก๋ อายุ19ปี พี่สาวคนลองชื่อ จ๋า อายุ17 ปี ส่วนผม ชื่อ ต้น อายุ15ปี เรื่องมีอยู่ว่าวันนั้นเป็นวันเสาร์ ผมเลยต้องอยู่กับพี่สาวคนโตเพียงสอนคน แล้วก็เกิดเรื่องขึ้น ผมนั่งดูหนังโป๊อยู่ ของพ่อน่ะ ตอนเช้าเลย แล้วผมก็ชักว่าไป1 ครั้ง แล้วตอบประมาณ 10.00 ผมก็ไปปลุกพี่สาวผมลงมากินข้าว แต่เชื่อไหมครับ พอผมเข้าห้องพี่สาวผมน่ะแกนอนหลับเห็น !แก่เลยครับเพราะพี่สาวผมชอบใส่ชุดนอนแบบเสื้อตัวใหญ่ๆตัวเดียวน่ะ สวยมาเลยครับ ผมเลยเกิดความคิดที่ไม่ดีออกมา ผมลงไปต้ม มาม่า แล้วใส่ยานอนหลับลงไป3 เม็ดครับ พอต้มเสร็จผมก็เรียกพี่สาวผมลงมากินมาม่า พี่สาวผมเลยบอกว่าเดียวอาบน้ำก่อน สักพักพี่สาวผมคงอาบน้ำเสร็จก็ลงมากิน มาม่า ที่ผมเตรียมไว้ครับตอนนั้นผมตื่อเต้นมาเลยครับ แล้วพี่สาวผมก็กินมาม่าหมดเลยครับสักพักพี่สาวก็บอกผมว่า ต้น พี่ขึ้นไปนอนก่อนน่ะพี่ง่วงนอน (ผมนึกในใจว่าสำเร็จแล้วโว้ย )ผมเลยบอกครับพี่ สักประมาณ10นาทีผมก็ขึ้นไปบนห้องพี่สาวผมพอเปิดปะตูเข้าไปก็เป็นตามแผนครับ แล้วผมก็เดินไปเรียกพี่สาวผม พี่เก๋ๆๆ ก็ไม่ตื่น ผมเลยค่อยๆเอามือจับที่นมพี่สาวผมเบาๆก่อน แล้วก็แรงขึ้น แรงขึ้นพี่สาวผมก็ยังหลับอยู่แต่หายใจเสียงดังมากกว่าตอนที่ผมยังไม่ได้บีบแล้วผมแน่ใจแล้วว่าพี่สาวผมหลับแน่นอน ผมก็เริ่มถอดชุดอยู่บ้านออก โอโฮ อะไรจะสวยขนาดนี้ผมนี้ใจเต้นแรงมากเลยเพราะเห็นของจริงเป็นครั้งแรกเลยครับ ผมเลยจับขาพี่สาวผมถางออกจนสุดเลยครับ!พี่สาวผมสวยมากเลยครับมีขนนิดเดียวเอง แล้วก็ก้มหน้าผมไปดมก่อนครับแล้วผมก็เลียแบบในหนังที่ผมดูเมื่อเช้านี้น่ะครับ พอผมเลีย!พี่สาวผมน่ะแกสดุงเลยครับผมเลียอยู่พักนึ่งพี่สาวผมแกเป็นอะไรไม่รู้ครับ แก่เกร็งและกะตุกครับแล้วก็ร้องออกมาผมเลยตกใจเลยนึกว่าพี่สาวผมตื่นน่ะครับแต่ผมก็เงยหน้าไปมองพี่สาวผมก็ยังหลับอยู่ ผมเลยเลียต่อเลยครับแล้วก็ใช่นิ้วแย่ลงไปด้วยน่ะครับคับมากเลยครับข้างในอุ่นดีนุ่มดีด้วยน่ะครับแล้วพี่สาวผมก็กะตุกอีกแล้วครับแล้วก็ลุกขึ้นไปดูดนมผมพี่สาวผมต่อครับแล้วผมก็ทนไม่ไหวครับผมเลยถ่างขาพี่สาวผมออกจนกว้างเลยแล้วผมก็แซรกเข้าไปตรงกลางขาพี่สาวผมครับแล้ผมก็จับ จู่ ผมใส่! พี่สาวผมแต่เข้าไม่ได้ครับผมเลยใช้น้ำลายทาที่ จู่ ผมครับแล้วดันไหมพี่สาวผมเอามือจับที่นอนแน่นเลยครับแต่ก็เข้าได้นิดเดียวเองครับ ผมหันไปเห็นครีม ทาผิวพี่สาวผมพอดีเลยครับผมเลยไปยิบเอามาทาของผมครับครั้งนี้ได้ผมครับพี่ แต่ก็ยากหน่อยข้างในแน่นมากเลยครับพี่สาวผมเกร็งเอามือจับพี่นอนเลยครับ พอเข้าได้ผมก็แช่สักพัหนึ่งแล้วดูดนมพี่สาวผมต่อพี่สาวผมเริ่มหายใจแรงขึ้นเรื่อยๆครับผมแล้วก็เริ่มโยกจู่ผมครับผมโยกไปประมาณ5นาที่พี่สาวผมก็เกร็งครับข้างใน!พี่สาวผมบีบตัวแน่นมากเลยครับ แล้วผมก็โยกต่อไปประมาณ20นาที่น่ะครับพี่สาวผมเกร็งกะตุกตั้ง3ครับ คงจะเสร็จ น่ะครับแล้วผมก็เสร็จตามพี่สาวผมไปน่ะครับวันนั้นผมเอาพี่สาวสผมไป6ยกได้ครับพี่สาวผมหลับไม่รู้เรื่องเลยครับ งั้นจบแค่นี้ก่อนน่ะครับ วันหลันหลังผมจะมาเล่าเรื่องพี่ผมได้พี่สาวคนลองผมอีกน่ะครับ มีความเห็นอะไรเมลมาหาผมน่ะครับ

34. Mverygood1150 (0)

08-11-2006, 20:40:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่อง ฟันเพื่อนสุดมันส์

เรารู้จักกันมากว่า 10 ปี แล้ว ผมกับตี้ เป็นเพื่อนกลุ่มเดียวกันมาตั้งแต่สมัยมัธยม เมื่อต้องเรียนต่อในระดับมหาลัย ผมเลือกเรียนที่ AB..C โดยไม่ได้สอบเอ็นทรานซ์ เพราะช่วง ม.ปลายค่อนข้างเกเร ไม่ค่อยได้เข้าเรียนหรืออ่านหนังสือเท่าใดนัก หากดันทุรังสอบไป ก็มีแต่จะต้องไปนั่งปวดหัวในห้องสอบอย่างเดียว แต่เจ้าตี้ เพื่อนซี้ของผมกลับเลือกที่จะสอบเข้าวิศวะมหาลัยมีชื่อแห่งหนึ่ง แล้วก็ดันสอบได้ ผ่านไป 4 ปีเจ้าตี้ ได้เป็นวิศกรสมใจ ส่วนผมยังเรียนไม่จบต้องใช้เวลาเกือบ 5 ปีจึงสามารถเรียกตัวเองว่าบัณฑิตอย่างใครๆเขาได้ ก็ที่ AB..C น่ะมันเรียนยากนะไม่เชื่อถามเด็กเอแบคที่เป็นแฟนพันธุ์แท้หลุดโลกดูได้เลย บริษัทที่เพื่อนผมทำงานอยู่เป็นบริษัทร่วมทุนกับญี่ปุ่น รายได้ของเพื่อนผมคนนี้งามทีเดียวล่ะเทียบกับสายงานโยธาเหมือนกันในช่วงที่เศรษฐกิจแย่ๆอย่างนี้ จริงๆฐานะทางบ้านของตี้ที่ภูเก็ตก็ค่อนข้าง o.k. อยู่แล้ว เมื่อมีรายได้เอง เจ้าตี้จึงไปซื้อคอนโดแถวๆ ถ.สุขุมวิท อยู่กะแฟนสาว ลืมเล่าให้ฟังไป แฟนของเจ้าตี้ชื่อว่าอร รู้จักกันสมัยเรียนปี3 เพื่อนๆก็เคยเจออรหลายครั้งเหมือนกัน แม้ตี้จะไปจิ๊จ๊ะ กับสาวๆบ้าง แต่มันก็ยกให้อรเป็นอันดับหนึ่ง อรเป็นผู้หญิงที่หน้าตาธรรมดา แต่แก้มแดงๆ และหน้าอกอันอวบอิ่มของอรน่ะสิที่ไม่ธรรมดาจะเป็นที่พูดถึงของเพื่อนๆอยู่บ่อย “ แก้มยังแดงขนาดนี้แล้วนายนั่นจะแดงขนาดไหนว่ะ ? “ที่คอนโดของเจ้าตี้มี Fitness center และสระว่ายน้ำ รวมทั้งสนามสควอช อยู่ด้วย บ่อยครั้งที่ผมจะไปใช้บริการเพราะใช้สิทธิของตี้ จึงไม่ต้องเสียค่าบริการ แล้วผมก็มีกุญแจห้องของเพื่อนด้วย หลังเล่นกีฬาก็จะขึ้นไปอาบน้ำที่ห้องตี้ซึ่งเป็นขนาด 2 ห้องนอน เจ้าตี้เพื่อนผมเป็นวิศวกรโยธา ต้องออกsite ต่างจังหวัดอยู่เป็นประจำ ยิ่งช่วงนี้ด้วยแล้วเดือนๆหนึ่งจะเข้ามากรุงเทพๆสักครั้งสองครั้งเท่านั้น อรซึ่งทำงานอยู่ในกรุงเทพจึงต้องอยู่คนเดียวอยู่บ่อย มีบ้างที่บางวันผมเล่นกีฬาเสร็จแล้วก็เจออรกลับมาจากทำงาน พูดคุยกันบ้าง ทานข้าวด้วยกันบ้าง ทำให้ผมซึ่งปกติไม่ค่อยได้สนทนากับเธอเท่าใดนัก ได้แลกเปลี่ยนความคิดกัน จนรู้สึกว่าผู้หญิงคนนี้มีความน่าสนใจอยู่ไม่น้อยทีเดียว และยิ่งได้ใกล้ชิดกันมากขึ้นอะไรๆของอรก็ยิ่งทำให้รู้สึกอิจฉาเจ้าตี้จริงๆ ก็จะไม่ให้รู้สึกได้อย่างไรล่ะ บางวันที่ผมเข้าไปในห้องแล้วพบว่าอรกลับมาแล้ว เธอจะอยู่ในเสื้อยืดแขนกุดตัวจิ๋ว กางเกงขาสั้นบางๆ แล้วนายที่อยู่ในเสื้อนั้นน่ะก็ทำให้ผมมีอารมณ์อยู่บ่อย แต่ก็ด้วยหิริโอตัปปะหรือความละอายต่อบาปที่ทำให้ผมสามารถอดกลั้นจิตใจไว้ได้ ว่าเธอเป็นแฟนเพื่อนเราเอง ไม่ควรคิดอกุศลด้วย บางครั้งที่ผมพึ่งว่ายน้ำเสร็จ เธอจะแอบมองเจ้าน้องชายของผมที่คับติ้วอยู่ในกางเกงว่ายน้ำ ซึ่งผมก็จะแกล้งเธอบ้างโดยการถูไถให้มันขยายขนาดขึ้น เธอก็จะลอบมองอยู่เรื่อยๆ จริงๆแล้วผมก็อดไม่ได้ที่จะนำอร ไปเป็นนางในฝัน จินตนาการว่ามีอะไรกันกับเธอ ได้เอาเจ้าน้องชายของผมเสียบเข้าไปที่ระหว่างอกอวบของเธอ โยกเข้าออกจนกระทั่งน้ำพุ่งใส่แล้ววันที่ผมไม่เคยคิดว่ามันจะมีจริงก็มาถึง วันนั้นผมไปเล่นสควอชเหมือนเคย แต่วันนี้คิวจองคอร์ทยาวไปหน่อยกว่าจะเล่นเสร็จ ก็เกือบ 4 ทุ่มซึ่งอรก็คงกลับมาถึงแล้ว ผมได้ขึ้นไปอาบน้ำตามปกติ ห้องของเจ้าตี้ไม่ได้ล็อกเมื่อเปิดเข้าไปผมก็ได้ยินเสียงเหมือนใครกำลังครางอยู่เบาๆทางห้องนอนใหญ่ พอเดินไปหน้าห้องซึ่งประตูแง้มอยู่นิดๆผมก็ได้ยินเสียงของผู้หญิงครางสลับกับเสียงซี้ดซ้าด ภาพที่เห็นคืออรนั่นเอง กำลังใช้นิ้วมือสอดใส่ของตัวเอง ค่อยๆบดเม็ดละมุดอย่างมีความสุข อีกมือหนึ่งก็กำลังบีบเคล้นหน้าอกข้างซ้าย หลับตาพริ้มเชิดหน้าขึ้นไปนิดๆ ปากก็ซี้ดซ้าดออกมาเบาๆ “ ซี้ด…ดดด…….อา..าา “ บนจอทีวีก็ปรากฎภาพของหนังเรทX ที่ผมเคยดูของนายตี้ เสียงครางของอรทำให้ผมอดไม่ได้ที่จะต้องเอามือเข้าไปคลึงจับเจ้าน้องชายในกางเกง อรทำอย่างนั้นอยู่สักครู่แล้วก็ใช้นิ้วเขี่ยของตัวเองเร็วขึ้น ลมหายใจก็ถี่ขึ้นด้วย ส่วนผมก็มีอารมณ์จนเผลอไม่ได้ที่จะส่งเสียงซี้ด..ออกไป อรได้ยินจึงหันขวับมาทางประตูแล้วตะโกนถามว่า “ นั่นใครน่ะ ! “ นายผมก็ตกใจมากแต่ไม่รู้จะทำอย่างไรจึงต้องเดินเข้าไปแล้วบอกว่า “ นี่นันท์เอง.. นันท์เห็นว่าห้องไม่ได้ล็อก แล้วก็ได้ยินเสียงประหลาดๆจึงย่องเข้ามาดู ไม่รู้ว่าอรกลับมาแล้ว แล้วนี่กำลังดู VDO อยู่หรือ … ? “ อรไม่ตอบอะไรแต่ได้ดึงเอาผ้านวมมาห่มปิดเนื้อตัวไว้ แล้วถามกลับมาว่า “.. ก็วันนี้เลิกงานเร็วแล้วพรุ่งนี้เป็นวันหยุดด้วย กลับมาไม่มีอะไรทำ เลยเปิด VDO พอดีม้วนนี้ยังไม่เคยดูเลย นันท์ล่ะ วันนี้มาว่ายน้ำหรอ “ “ปล่าว…วันนี้นันท์มาเล่นสควอชน่ะ อ้าวแล้วนี่ทำไมอรไม่ใส่เสื้อผ้าล่ะ “ อรนิ่งเงียบไปซักครุ่แล้วก็ถามผมว่า..นี่อร

35. Mverygood1150 (0)

08-11-2006, 20:41:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆๆ

ถามตรงๆนะ ยืนดูอรอยู่นานแค่ไหนแล้ว เห็นหมดแล้วใช่ป่าว ? บอกตรงๆว่าหน้าแฟนเพื่อนผมตอนกำลังเขินนี่ น่าดูมาก แก้มแดงๆของเธอก็ยิ่งแดงมากขึ้นไปอีก อารมณ์ของผมซึ่งหดหายไปตอนที่ตกใจเมื่อตะกี้นี้ เริ่มกลับมาอีกแล้ว ผมจึงนั่งลงบนเตียงข้างๆกับอรแล้วบอกว่า “ พึ่งเข้ามาเอง ยังไม่ทันเห็นอะไรๆของอรซักเท่าไรเลย แล้วนี่ทำไมหรือ นายตี้มันไม่กลับมาอาทิตย์ที่แล้วหรือไง เธอเลยปลดปล่อยอารมณ์ด้วยตัวเองแบบนี้น่ะ…” อรก็ตอบมาว่า นั่นน่ะสิ อรก็เป็นผู้หญิงคนหนึ่งนะ ต้องมีอารมณ์ มีความต้องการบ้างเป็นธรรมดา แล้วตี้ก็ไม่ได้กลับกรุงเทพเกือบเดือนนึงแล้ว อรเหงา อรมีความรู้สึกนะ แต่ก็ไม่รู้ว่าจะทำอย่างไรนอกจากปลดปล่อยอารมณ์ด้วยการช่วยตัวเอง แล้วอรกับผมก็สบตากัน แล้วอรก็พูดในสิ่งที่ผมรอคอยว่า “ นี่ นันท์ก็ได้รู้ว่าอรน่ะเหงาและมีความต้องการอย่างไร ที่สำคัญนันท์ก็เห็นนายนั่นของอรหมดแล้ว ไม่คิดจะช่วยเหลืออร แล้วก็เอานายน้องชายของนันท์ออกมาให้อรเห็นบ้างรึ นี่คิดจะเอาเปรียบกันนี่นา ? เมื่อได้ยินสิ่งที่ผมอยากจะฟังอย่างนั้นจึงพูดกลับ..” ..มันคงไม่ค่อยดีมั้ง อร.. นายเจ้าตี้ก็เป็นเพื่อนสนิทของนันท์ อรเป็นแฟนตี้ ที่นี่ก็บ้านของมัน หากมันรู้เข้าความเป็นเพื่อนของเราต้องมีปัญหาแน่ๆ “ “อ้าว ! แล้วนี่แสดงว่านันท์ไม่คิดว่าอรเป็นเพื่อนเลยใช่มั๊ย เพื่อนก็ต้องช่วยเหลือกันยามที่ลำบากไม่ใช่รึ แล้วอีกอย่างนะ ตี้น่ะเค้าก็เห็นว่าเรื่องอย่างนี้น่ะมันเป็นเรื่องธรรมชาติ คนเราพอมีอารมณ์ก็ต้องหาทางปลดปล่อยเป็นเรื่องธรรมดา ถ้านันท์ไม่ช่วยอร ก็ไม่รู้จะไปให้ใครช่วยแล้ว “
ผมซึ่งในใจก็เต้นระทึกอยู่ตลอดตั้งแต่เห็นอรช่วยตัวเองอยู่แล้วก็คิดคล้ายๆกันกับอร แต่ด้วยความละอายต่อบาป และไม่อยากเป็นคนที่ผิดเมียชาวบ้าน (แม้เมียชาวบ้านเค้าจะยอมก็ตาม) ผมจึงบอกอรว่า… งั้นนันท์จะช่วยอรก็ได้ แต่คงไม่ถึงขนาดสอดใส่นะ อรบอกว่า …ก็ดีเหมือนกัน เพราะอรก็ยังไม่อยากถึงขนาดนั้น ผมจึงค่อยๆบรรเลงเพลงกามกิจโดยการเข้าไปประชิดตัวอร ลูบไล้ตามเนื้อนุ่มที่ไม่ได้ใส่อะไรเลย ใช้จมูกและลิ้นไซร้ไปตามซอกหู ซอกคอ เสียงลมหายใจของอรค่อยๆแรงขึ้น กลิ่นแชมพูอ่อนๆจากซอกคอของเธอทำให้อารมณ์ของผมพุ่งเพริศขึ้นอย่างมาก มือขวา-ซ้ายก็เคล้นคลึงหน้าอกอวมอึ๋มที่ผมแอบจินตนาการมานาน บีบสลับซ้ายทีขวาที ส่วนขาก็ตวัดรัดอร ไม่ยอมให้ขยับหนีไปไหน จากนั้นผมจึงค่อยๆเลื่อนตัวลงมาดูดปทุมทั้งสองสลับไปมา เมื่อดูดแรงขึ้น เสียงกระเส่าของแฟนเพื่อนก็ยิ่งดังมากขึ้น “… อาา….ดูดแรงๆอีกค่ะนันท์ ดูดแรงอีก….อาา..” หน้าอกหน้าใจของอรนี่ช่างเต็มอิ่มจริงๆ เธอกอดผมแรงขึ้นให้หน้าซุกอยู่ที่สองเต้าของเธอ ทำเอาผมหายใจเกือบไม่ออก เมื่อเห็นว่าอารมณ์ของอรมีมากขึ้นเรื่อยๆผมก็ค่อยๆเลื่อนมือลงมา ใช้นิ้วเขี่ยเม็ดและเปิดปากทางที่ตอนนี้เริ่มมีน้ำฉ่ำเยิ้มแล้ว นิ้วมือของผมเริ่มทำงานเร็วขึ้น ควานหาจุดกระสันต์แล้วเขี่ยขึ้นลงจากช้าไปหาเร็ว จนมีเสียงครางของแฟนเพื่อนเล็ดลอดออกมา “….โอ…ยย..ซ ….ซ..ซี้..ด…ดด….ซ…โอย..ยย….อ….อาา.ซ…ซ….” ส่วนนมเนื้อของอรก็ถูกดูดสลับไปมากับมือซ้ายที่คอยเคล้นคลึงอยู่ มือของอรก็กอดผมไว้แน่นเหมือนกับไม่อยากให้หนีไปไหน เมื่อเวลาผ่านไปซักพักอรก็เริ่มบอกถึงความต้องการของเธอ “…น นันท์..ค่ะ…..ใช้….ลิ้น..กะของอร ได้มั้ย ค่ะ….ตี้ เค้า….ไม่ค่อยทำให้…อร…เลย…….” ผมไม่พูดอะไรแต่มือก็จับขานุ่มๆของอรขยับมาอยู่ตรงหน้าแล้วก็เริ่มใช้วิชาชิวหาพาเพลิน ลงลิ้นละเลงเนินเนื้อของเธอ เพียงลิ้นแรกที่ลากลงไปก็ทำให้เสียงกระเส่าดังออกมาได้ “……อ้าา…า ..ซื้…ดด นั่นล่ะค่ะ…..ส…ส..สียว..ดี..งจริงๆ ….เลย….ซี้..ดดซ๊…..ดด….ซ….ด..ด……” ลิ้นสากๆของผมก็เริ่มตวัดเร็วขึ้น รัวมากขึ้น “โ..อย……โอ….อาา……..อร จะ…ไม่ไหว….แล้…ว..นะ…” ส่วนตัวผมเองอารมณ์ใคร่ก็พุ่งนำหน้าไปตั้งนานแล้ว นายความละอายต่อบาปอะไรตอนนี้ไม่อยากจะสนใจแล้ว จึงบอกอรว่า…” อร …ผมขอเถอะนะ…แต่..สัญญาว่าจะไม่แตกข้างในเด็ดข….าด อรสวยอย่างนี้น่ะ….ผม อดใจไว้..ไม่ได้ แล้ว..ล่ะ “

36. Mverygood1150 (0)

08-11-2006, 20:42:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จบๆๆ

โดยที่ไม่คอคำตอบจากอร ผมซึ่งตอนนี้กางเกงที่ใส่อยู่ก็กองไปอยู่ที่พื้นตั้งแต่เมื่อไรไม่รู้ จับขาข้างหนึ่งของอรมาพาดไว้ที่ไหล่แล้วก็ค่อยๆขยับเอวเข้าไป ใช้มือขวาช่วยจับให้เจ้าน้องชายใส่เข้าไปตรงกับช่องของอร ส่วนอรก็คงไม่ว่าอะไรเพราะอารมณ์ตอนนี้ใครมาห้ามอย่างไรก็ไม่ฟังแล้ว ช่วยยกบั้นเอวขึ้นเพื่อให้ผมสอดใส่ได้สะดวก จังหวะแรกที่ใส่เข้าไปมีสะดุดเล็กน้อยแต่เพราะมีน้ำของทั้งสองคนฉ่ำเยิ้มอยู่แล้วจึงไม่ลำบาก จากนั้นผมก็เริ่มโยกเป็นจังหวะ จากช้าไปหาเร็ว อรแฟนเพื่อนผมก็ให้ความร่วมมือดีมากคอยกระเด้ารับอย่างพอดีกัน “ …เป็นไง…บ้าง…ครับ ..อร เนี่ย อ่ะ…จังหวะลาติน..เลยนะ…ซี้ด…ด ของอรนี่ ตอด ดีจิ.งๆ…ซี้ด..ด..ดด…อ.าา..าา..อาา…” เมื่ออารมณ์กับอารมณ์มาผสานกันด้วยจังหวะที่ลงตัว ความเสียวซ่านของคนสองคนก็มาเยือนในเวลาที่ไม่นานนัก “…..อา…..าา……น..นะ..นันท์ ค่ะ…ซ ซี อร…จ..จ…จะม่…ไห…แล้วนะ….ซี้…ดด…เร็ว…เร็ว….ขึ้น….อีก เลย..ะ..ค่ะ…เร็วข้น…อีก…..อาา….าา…… “ ผม..ซี้ด..ดด …..ก็ จะ…ไม่ไหวแล้ว…จ๊ะ…..อร…..จ๋า…..อาา..อา….ซี้…..ดด “ ขาซ้ายของอรพาดอยู่ที่ไหล่ขวาของผมส่วนขวาก็แบะออกไปในทิศทางตรงข้าม ถึงตอนนี้ในใจของเราทั้งสองคงไม่รู้สึกอะไรนอกจากความเสียวแบบสุดๆที่ไม่ได้สัมผัสมานาน ความอยากในรสชาติของกามกิจที่ไม่มีใครปฏิเสธได้ “……อา…าาาา….อา..ซี้…ดด…ซื้ด…ดดซซ……..อร…ไม่..ว..ว..ไหว…แล้ว นะ……อ้า….าาาอ้…..า…..” เมื่ออร ถึงจุดสุดยอดของเธอ ผมซึ่งตอนนี้ภายในของอรตอดรัดมากจนจะถึงในไม่กี่อึดใจนี้แล้วก็ได้รีบชักออกมาแล้วใช้มือสาวต่ออีก2-3ครั้งจนน้ำแตกพุ่งใส่นมและหน้าท้องของอร ด้วยความเสียวซ่าน …..”..อ้..าา….อา..ดาาา..ของ…อรนี่…สุด…สุด..ยอด จริงๆ เลย….ซี้ด..ด…อู..ยยย …”.ผมไม่เคยมีเซ็กซ์แบบสุดยอดและตื่นเต้นแบบนี้มาก่อนเลย พอเราเสร็จกันแล้ว อรก็พูดกับผมว่า “ นันท์..ที่เรามามีอะไรกันแบบนี้น่ะ มันไม่ใช่เรื่องดีนัก เราก็เหมือนเป็นเพื่อนกัน เป็นคนสนิทในครอบครัวกัน แต่เพราะอารมณ์เหงาของอรเอง มันจึงเป็นการปลดปล่อยความต้องการ ดังนั้นก็ขอให้มันจบลงอย่างนี้ จบที่ความสุขของเราทั้งคู่ อย่าให้มันมีอีกนะ เพราะ นันท์ก็รู้ว่าอรน่ะ รักตี้มาก ไม่อยากให้ตัวเองต้องมารู้สึกผิดถึงสิ่งที่ได้ทำลงไป ขอให้มันจบตรงนี้ แล้วเราก็ยังเป็นเพื่อนกันเหมือนเดิม ….“ “ ได้สิ..อร ถึงอรไม่พูด ผมก็คิดอย่างนั้นเหมิอนกัน…เจ้าตี้นะ เป็นเพื่อนสนิทตั้งแต่สมัยเด็ก ถ้าเกิดเหตุการณ์อย่างนี้หลายๆครั้งผมคงรู้สึกไม่ดีแน่ๆ….เราก็ยังเป็นเพื่อนกันเหมิอนเดิมทุกอย่างนะ…..”
จากนั้น ก็เหมือนไม่เคยมีอะไรเกิดขึ้น ผมก็ยังไปเล่นกีฬาที่คอนโดเจ้าตี้อยู่เหมือนเดิม เจอะเจอกับอรบ้าง แต่ก็ไม่ได้มีอะไรกันอีก แต่หลังจากนนั้นไม่นาน ก็เกิดเหตุการณ์ที่ทำให้ผมต้องสะกดอารมณ์ตัวเองด้วยหิริโอตัปปะ อีกแต่คราวนี้ตัวละครเปลี่ยนไป แล้วผมจะมาเล่าให้ฟังใหม่ว่าผมจะอดกลั้นอารมณ์ได้หรือไม่ในโอกาสต่อไป

37. Mverygood1150 (0)

08-11-2006, 20:46:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่อง คุณนาย

วันนี้คุณนายใจดีจริงๆ พาผมออกไปวิ่งที่สนามฟุตบอล ผมเห็น อีจุกออกมาวิ่งกับเจ้านายของมันด้วย ผมวิ่งเข้าไปหาอีจุก ดม!มันเหม็นตุๆ มีกลิ่นคาว สงสัยโดนเจ้านายมันเอามาแน่ๆ เพราะบวมฉึ่งเลย เจ้านายมันหวงไม่ยอมให้ตัวผู้หน้าไหนเข้าใกล้อีจุกเลย รวมถึงผมด้วย คุณนายเอาข้าวต้มกระดูกให้ผมกินกะละมังใหญ่จนท้องกางแล้วคุณนายก็ขึ้นนอนหลับตั้งแต่หัวค่ำ คุณผู้ชายไปต่างประเทศหลายวัน คุณนายอยู่คนเดียวน่าสงสารจัง คงเหงามาก ผมนอนที่ข้างเตียงเจ้านายทุกคืน เห็นคุณนาย***กับคุณผู้ชายจนเบื่อ คุณนายรูปร่างสวยมาก ผิวขาวเป็นผู้ดี แต่เสียดายที่คุณผู้ชายตัวเล็ก ***ก็เล็ก เอาคุณนายแป็บเดียว หงายท้องนอนกรนแล้ว ผมเห็นคุณนาย ต้องช่วยตัวเองเกือบทุกคืน ส่วนใหญ่คุณนายจะใช้นิ้วกลางกับนิ้วชี้แทงเข้า ล้วงไปมาจนน้ำแตก แล้วนอนหลับ ทุกคืน คืนไหนคุณผู้ชายไม่อยู่บ้าน คุณนายจะเรียกให้ผมขึ้นไปนอนบนเตียง คุณนายชอบนอนกอดผม จับและลูบขนตามตัวผม แล้วชมบ่อยๆว่าขนนุ่ม หอมจังนะตูบ จะไม่หอมได้ยังไง ก็คุณนายดันอาบน้ำหอมให้ผมทุกคืนก่อนนอน คืนนี้คุณนายเรียกผมขึ้นไปนอนข้างๆ แล้วคุณนายก็มากอดผมเหมือนปกติ คุณนายลูบขนและเกาหัวผม เพลินดีจัง ผมก็จะเลียมือคุณนาย แต่ไม่กล้าเลียหน้าคุณนายกลัวคุณนายจะโกรธ คุณนายกำลังจะช่วยตัวเองอีกแล้ว เห็นล้วงเข้าไปใน! และบีบหัวนม ต่อหน้าต่อตาผม คงนึกว่าผมไม่รู้เรื่อง ผมจ้องมองคุณนายจนกระทั่งคุณนายเกร็งตัวกดนิ้วเข้าสุดรู แล้วแอ่นอกมาชิดกับจมูกผม ผมแลบลิ้นเลียหัวนมคุณทั้งสองข้าง คุณนายหลับตาเฉยสงสัยคงชอบ ผมจึงเลียหัวนมต่อจนคุณนายหายใจแรงๆ จับหัวผมเลื่อนต่ำลงไปที่หน้าท้อง ผมเลียลากจากนมลงมาทางสะดือแล้วตวัดฉกตรง!คุณนาย จนน้ำคุณนายไหลย้อยออกมา ผมจึงเลียจนหมด ผมสอดลิ้นฉกเข้าไปในรูของคุณนาย พลางคิดถึง!ของอีจุก นึกอยาก***อีจุกขึ้นมาทันใด กะดอผมจึงค่อยๆบวมแดงปลิ้นออกมา โด่อยู่ต่อหน้าคุณนาย คุณนายจับเล่นเบาๆ แล้วอมกะดอของผมจนแข็ง ผมตัวใหญ่กว่าคุณนายอีก กะดอขนาดเท่าข้อมือคุณนาย คุณนายต้องกำสองมือประคอง ดูดเลียจน น้ำเมือกเยิ้มกะดอผมไปหมด ต่อมลูกหมากผมยังไม่แข็งแต่ทำท่าว่าจะค่อยๆบวม คุณนายจังกะดอผมสอดตรงรู!แล้วเบียดกดกะเด้าสะโพกแอ่น ในท่าที่ผมยืนค่อมตัวคุณนายไว้ กะดอผมหายเข้าไปในรูได้แค่ครึ่งลำ มันคาแน่นอยู่แบบนั้น คุณนายไม่มีปัญญาดันเข้าต่อ เพราะ กะดอผมใหญ่มาก ผมคิดถึงอีจุก ก็เลยมโนภาพว่าคุณนายที่นอนหงายแอ่นรูเป็นอีจุก จึงค่อยกระเด้ากะดอเข้าไปในรู้แต่ ไม่ถนัด คุณนายคงรู้ จึงขยับตัวหันหลังคุกเข่าให้ผม แล้วให้ผมขึ้นค่อม คุณนายใจดีมากช่วยกับกะดอผมจ่อตรงปากรู แล้วดันกะดอให้เข้าไป นิดหน่อย ผมน้ำลายยืดหกรดหลังคุณนายเลยครับ ผมเสียวกะดออย่างไม่เคยเป็นมาก่อน เพราะผมยังไม่เคย***หมาตัวเมียเลย ผมกะเด้ากะดอใส่คุณนายเบาๆ กลัวคุณนายเจ็บ จนกะดอผมค่อบๆไหลเข้าไปในรู!ของคุณนายชนต่อมลูกหมากเลย กะดอผมฝังในตัวคุณนายแน่นมาก รูหอยของคุณนายตอดรัดตูบๆ จนต่อมลูกหมากผมเริ่มแข็ง ผมกลัวว่าต่อมลูกหมากจะระเบิดเพราะมันบวมขึ้นเรื่อยๆ และเสียวไม่หยุด ผมลืมตัวรัดเอวคุณนายแน่น แล้วกะเด้าสุดแรงถี่ๆ จนต่อมลูกหมายจมหายเข้าไปในรูคุณนาย คุณนายร้องว๊าย คงเจ็บรู! ผมเห็นคุณนายเหลียวมองผมแบบขอความเมตตาให้เบาๆ หน่อย ผมจึงค่อยๆแช่ๆต่อมลูกหมากคาไว้ ๙ึ่งตอนนี้มันขยายตัวโตขนาดส้มเขียวหวานแข็งโป็ก แน่นอยู่ในรู!คุณนายขยับเข้า หรือขยับออกก็ไม่ได้เลย คาอยู่อย่างนั้น คุณนายตกใจนิดหนึ่ง ที่มันติดแน่นแบบนี้ แต่ผมยังเสียวไม่หยุด จึงเริ่มกะเด้าต่อเนิบๆ จนรูคุณนายตอดตูบๆ อีกตลอดเวลา รัดต่อมลูกหมากผมแน่นมากขึ้น จนผมสุดกลั้นพ่นน้ำจากต่อมลูกหมากใส่หม้อคุณนายไม่ยอมหยุด น้ำลายผมไหลนองหลังคุณนายเปียกไปหมด ผมต้องหันหลังกลับปล่อยให้ต่อมลูกหมากแช่อยู่แบบนั้น เพราะตอนนี้ยังดึงไม่ออก คุณนายนอนคว่ำหน้าหมดสติไปแล้วหม้อบวมอูมดึงต่อมลูกหมากผมไปอมไว้ลากไปจนผมต้องนั่งลง ค่อยดึงกะดอออก แต่มันยังไม่ยอมออก เพราะต่อมลูกหมากยังแข็งตัว และพ่นน้ำเมือกไม่หยุด ผม ก็หมดแรงเหมือนกันเลยปล่อยให้กะดอคาอยู่อย่างนั้น แล้วหลับอยู่ข้างๆคุณนาย สักครู่ คุณนายเริ่มขยับตัว คงตื่นแล้ว ผมจึงขยับค่อยๆดึงกะดอออกมา ต่อมลูกหมากหลุดออกมา ทันใด น้ำเมือกก็ไหลทะลักออกมาจากรู!คุณนาย คงเป็นน้ำเมือกของผมมากกว่า และปนกับน้ำเมือกของคุณนายผสมเลือดนิดหน่อย สงสัยรู!คุณนายคงฉีกแน่ๆ เห็นคุณนายก้มมองดูแล้วตกใจตาโต เพราะ รู!คุณนายอ้าบานทะโล่ จนคุณนายต้องลูบเบาๆ ครางอูย เจ็บจัง ผมซุกจมูกเลียรู!ให้คุณนายจนแห้ง แล้วคุณนายก็ลุกไปเข้าห้องน้ำ ตั้งแต่วันนั้น ผมจะได้***กับคุณนายทุกคืน จนกะดอผมเคล็ดไปหลายวัน

38. Mverygood1150 (0)

15-11-2006, 22:50:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องลูกศิษควบอาจารย์

สมัยผมเป็นนักศึกษามหาลัยปี 3 มีชื่อแห่งหนึ่ง ได้มีประสบการณ์ ที่ไม่อาจลืม จนถึงบัดนี้ วันนั้นเป็นวันศุกร์ เพื่อน ๆ ที่หอพักกลับบ้านกันหมด พอดีหอพักใกล้กับบ้านพักอาจารย์ สมชายและแฟนของแกชื่อน้อย เป็นอาจารย์เหมือนกัน อายุ ประมาณ 32 ปีส่วนอาจารย์ สมชายประมาณ 37 ปี ยังไมีมีลูก แต่อาจารย์ชอบจัดสวนหย่อมในบ้านพัก บ้านจึงดูร่มรื่อนสวยงาม อาจารย์สมชายมักจะไช้วานพวกผมตัดหญ้า ปลูกต้นไม้ อยู่เสมอในวันเสาร์-อาทิตย์ และท่านก็มีน้ำใจเลี้ยงข้าวปลา บางครั้งก็ให้เงินใช้อีกต่างหาก และเสาร์นี้ก็เช่นกัน อาจารย์ได้ไปเรียกพวกผม ปกติอยู่ 3 ตน แต่เพื่อนมันกลับไปเยี่ยมบ้านกันหมด ผมจึงไปช่วยคนเดียว พอไปถึงก็ได้ช่วยย้ายต้นไม้ ปลูกต้นไม้ โดยมีอาจารย์ น้อย แฟนอาจารย์สมชายคอยช่วย ซึ่งอาจารย์น้อยคนนี้ เป็นคนสวย หุ่นดีมาก ขาว สูงประมาณ 163 ซม. ผมชอบแอบมองความสวยของอาจารย์ เมื่ออาจารย์เผลอ วันนั้นช่ายกันปลูกต้นไม้จนค่ำ อาจารย์ สมชายจึงบอกให้ผมอยู่ทานข้าวเย็นด้วย ผมก็ยินดีอยู่แล้ว เพราะเพื่อน ๆ กลับบ้านหมด อาจารย์น้อยก็จัดอาหารและเครื่องดื่ม แล้วก้เรียกแฟนแกและผมกินข้าว แต่อาจารย์สมชายก็บอกว่า ให้ไปเอาเบียร์เย็น ๆ มาดื่มก่อน ซึ่งอาจารย์น้อยก็ไปเอาเบียร์มา ซึ่งตอนแรกผมก็ไม่กล้าดื่ม แต่อาจารย์สมชายก็บอกว่าไม่เป็นไรหรอก วันนี้วันศุกร์ ทั้งผมอาจารย์สมชายและอาจารย์น้อย ก็ดื่มกินกันไป คุยกันไป สักครู่อาจารย์น้อยก็ขอตัวไปอาบน้ำ ผมและอาจารย์ก็ดื่มกันต่อ แต่อาจารย์สมชายดื่มมากเป็นพิเศษ แกบอกว่าวันนี้วันศุกร์พรุ่งนี้ไม่มีสอนขอดื่มให้เต็มที่ ซึ่งผมก็ดื่มด้วยความระวังกล้วอาจารย์จะว่า แต่ก็มึน ๆ เหมือนกัน สักครู่ใหญ่ อาจารย์น้อยก็ออกมาร่วมวง ในชุดนอน ซึ่งผมเห็นแล้ว อดที่จะภูมิใจกับอาจารย์สมชายจริง ๆ ที่มีแฟนสวยขนาดนี้
การดื่มออกรสเพิ่มมากขึ้น จนผมรู้สึกเมา แต่ก็ยังระวังตัวอยู่ ส่วนอาจารย์สมชายนั้นเมาหนักสังเกตจากการพูดคุย สาวนอาจารย์น้อยนั้นหน้าแดงเล็กน้อย เป็นผู้ฟังเสียมากว่า จนราว 3 ทุ่ม ผมขอตัวกลับ อาจารย์สมชายไม่ให้กลับ ให้อยู่ดื่มเป็นเพื่อนก่อน ผมไม่กล้าขัดใจ กลัวไม่ได้เกรดเอ จึงอยู่ต่อ จนประมาณ 5 ทุ่ม อาจารย์สมชายเมามากอาจารย์น้อยจึงขอให้ผมช่วยพยุงไปส่งห้องให้ด้วย ซึ่งผมนั้นก็เมาเหมือนกันแต่ไม่มากเท่าไหร่ ส่วนอาจารย์น้อยนั้น ก็บอกว่าต้อย (ชื่อเล่นผม) เธอไม่ต้องกลับหรอกนะ นอนที่บ้านครูนี่แหละ ซึ่งผมก็คิดว่าดีเหมือนกันง่วงก็ง่วง อาจารย์น้อยเลยหาผ้าเช็ดต้วและเสื้อยฃผ้ามาให้ผมเปลี่ยน ผมนอนที่โซฟาห้องรับแขกหน้าห้องอาจารย์ทั้งสอง ผมนอนคิดอะไรเพลิน ๆ ก็ได้ยินเสียง พลับ ๆๆๆ เสียงครางของอาจารยบ์น้อย แต่สักครูก็เงียบ ได้ยินเสียงบ่น อย่างอารมเสีย ยังงี้ทุกที เมาทีไรชอบไปก่อนอยู่เรื่อย สักพักอาจารย์น้อยก็เปิดประตูออกมา อาจารย์คงคิดว่าผมหลับไปแล้ว จึงใส่ผ้าขนหนูพันกายเดินผ่านไปเข้าห้องน้ำ แต่จะด้วยความเมาหรือห้องน้ำลื่น ทำให้ผมได้ยินเสียง อาจารย์น้อยร้องออกมาจากห้องน้ำ พี่ ๆ ๆ ช่วยน้อยหน่อยลุกไม่ไหว ร้องอยู่นาน คล้าย ๆ กับลื่นล้ม ลุกไม่ขึ้น แต่อาจารย์สมชาย ก็ไม่ออกมาสักที ผมฟังเสียงแล้วอาจารย์คงเจ็บมาก ผมตัดสินใจ เดินไปที่ห้องน้ำ แล้วเรียกชื่ออาจารย์น้อย อาจารย์ครับ มีอะไรให้ผมช่วยครับ อาจารย์น้อยได้ยินว่าเป็นผม คงจะปวดมาก บอกว่าต้อยครูลื่นล้ม ขาเพลงลุกไม่ไหว ช่วยพยุงออกไปหน่อย
จากสภาพตอนนี้ อาจารย์น้อยเซ็กส์ซี่มาก ผ้าขนหนูพันกายสั้นเห็นเนินอกขาว ผ้าเช็ดตัวสั้นจนเห็นขาอ่อน ผมพยุงอาจารย์ออกมา ขณะพยุงได้กลิ่นตัวของอาจารย์ จะเป็นด้วยได้พยุงลักษณะให้อาจารย์กอดคอผม อีกมือหนึ่งของผมก็กอดเอวประครองอาจารย์ออกมา ทำให้ผมมีอารมณ์ขึ้มมาอย่างช่วยไม่ได้ พอมาถึงโซฟาหน้าห้องนอน อาจารย์น้อยบอกว่า ต้อยให้อาจารย์นั่งก่อน ช่วยไปหยิบยาเคาร์เตอร์เพนมาทาให้น่อย ปวดมาก ผมก็วางอาจารย์ลงและไปหยิบยามา อาจารย์ซึ่งอยู่ในชุดผ้าขนหนูพันกายผืนเดียว ไม่สามารถเดินได้ จึงได้เอนหลังนอนบนโซฟา เป็นภาพที่เซกส์ซี่จริง ๆ ผมหยิบยามาและบอกอาจารย์ว่าให้ผมทาให้นะครับ อาจารย์บอกว่าไม่ต้อง ไปนอนเถอะ แต่ผมก็บอกว่าไม่เป็นไรผมจะช่วย โดยผมไม่รอให้อาจา

39. Mverygood1150 (0)

15-11-2006, 22:50:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดหน่อยสิคับ อ่านอย่างเดียวเลย

ต่อๆ
รีย์พูดอะไรอีก ผมจับข้อเท้าอาจารย์น้อมมาแล้วทายาลงไ พร้อมทั้งลูบไปมา ก็ถามอาจารย์ว่า เจ็บมากมั้ย อาจารย์บอว่าเจ็บมาก และเจ็บที่เอวด้วย เนื่องจากล้มไปกระแทกโด่งน้ำด้วย ผมจึงบอกว่า งั้ยอาจารย์นอนควำลงไปผมจะทายาให้ ซึ่งอาจารย์คงเจ็บมากไม่คิดว่าตอนนี้อยู่ในชุดเกือยเปลือย แต่ก็นอนควำหน้าลงไป ผมก็ทายาที่ข้อเท้าและนวดให้ และบออาจารย์ว่าผมจะทายาที่เอวหน้า แต่อาจารย์บอกว่าไม่ต้อง ช่วยนวดที่เอวก็พอ ผมนั้นมีอารมย์ตั้งแต่ได้กอดพยุงอาจารย์ออกมาแล้ว พอได้มองรูปร่างและสัมผัสอย่างใกล้ชิดอย่างนี้ จึงอดใจอย่างมาก แต่ก็นวดที่เท้าและที่เอวให้อาจารย์น้อย นวดไปได้สักพัก อาจารย์คงจะดีขึ้นจึงบอกว่า ต้อยช่วยนวดตั้งแต่ข้อเท้าขึ้นมาถึวเอวให้ด้วย อาจารย์พูดไปด้วยคิดว่าอาการคงจะดีขึ้น แต่ผมไม่คิดอย่างนั้น จึงพยายาม ลูบคลึง บีบ ไล่ขึ้นไป ทีแรกก็อยู่นอผ้าขนหนู ซึ่งทำให้ผมนั้น แข็งแล้วแข็งอีก จึงลองเย็บถามอาจารย์น้อยว่า แล้วอาจารย์ล่ะครับ อาจารย์น้อยตอบว่าพี่เขาก็เป็บแบบนี้แหละเมามากหลับไม่รู้เรื่องเลยล่ะ ผมใจชื้นขึ้นมานิดหนึง และนวดไปเรื่อย ซัก 10 นาทีเห็นอาจารย์น้อยเงียบไป ผมคิดว่าคงหลับ เพราะคงเมาด้วย ผมเลยถือโอกาส ลูบไปถึงขาออ่น จับขาแยกออก ทำให้เห็นขอออ่น รพไร ใช้มือลูบเข้าไปที่ขนเบา ๆ กลัวอาจารย์ตื่น แต่ก็เงียบ เลยได้ใจลูบและลากนิ้ไปตามร่อง สักครูอาจารย์ ยกก้นขึ้นเล็กน้อย แต่ยังหลับอยู่ ผมตัดสินใจลูบหนักมือขึ้น จนรู้สึกมือเปียก ด้วยน้ำเมือก ดู้แล้วอาจารย์น้อยคงจะมีอรมร์ เพราะเอวขยับรับมือผม ผมคิดว่าเป็นไงเป็นกัน ลุกขึ้นถอดกางเกง จับ!ถูไปที่ร่องและยัดเข้าไป แต่ไม่ถนัด และคงทำให้น้ำหนักตัวไปทับอาจารย์ จึงสดุ้งตื่นพลิกหน้าหงายมา ผมก็ตกใจมาก แต่ด้วยอารมณ์เงี่ยนเต็มที่ จึงกอดทับอาจารย์ไว้ พยายามส่วนหัว!เข้ากับร่องของอาจารย์น้อย แต่อาจารย์ก็ร้องว่า ต้อยอย่านะ ทำอะไรอาจารย์ อย่านะ ออกไป ๆ ผมกลัวอาจารย์สมชายได้ยินจึงใช้มือหนึ่งปิดปากอาจารย์ไว้มือหนึ่ง ก็กอดลอกตัวไว้ ส่วนก้นก็ส่วยใช้เท้าแยกขาอาจารย์ ออก จนทำให้อาจารย์น้อยขยับไม่ได้และหัว!ผมก็ได้มุดเข้าร่องของอาจารย์ ซึ่งเข้าไปได้แค่หยัก รู้สึกว่าอาจารย์จะเจ็บมาก ดิ้นข่วยผม หยิกผม แต่ผมก็พยายามดูดนมทั้งซ้ายทั้งขวา ส่วนก้นก็แซะซ้าย ขวา ดันไปเรื่อย สักพัก ควบก็เข้าไปหมดทั้งลำขนาดหกคูณหก ของผม ก็เรื่อมซอยจากช้าและเน้น สังเกตุอาจารย์เริมไม่ขัดขืน ส่วนปากผมก็ไซ้ไปเรื่อง ผมลองปล่อยมือที่ปิดปากอาจารย์ ได้ผลอาจารย์คราง ซี้ด ๆ ต้อยทำไมทำอาจารย์อย่างนี้ ซี๊ด ๆ ผมก็บอกว่าเห็นอาจารย์นุ่งผ้าและพยุงอาจารย์ก็มีอารมณ์มาก เริ่มซอยเร็วและแรงขึ้น ตอนนี้อาจารย์มีอารมร์ร่วมแล้ว เด้งรับพร้อมกอด จูบแลกลิ้นอย่างกระหาย โอย ต้อย แรง ๆ หน่อย อาจารย์จะเสร็จแล้ว ซี้ด ๆ ผมก็จะไม่ไหวเหมือนกัน จึงเร่งเด้าเต็มที่ จนอาจารย์กดอดผมแน่น ผมก็ถึงสวรรค์พร้อมกัน หลังจากนั้นผมจึงลุกขึ้นและกลัวอาจารย์สมชายจะมาพบ แต่ดูจากอาการแล้ว ไม่น่าห่วง จึงจูบไว้อาจารย์น้อยต่อ ซึ่งเธอก็ไม่ขัดขืน สนองรับเต็มที่ และมีอารมร์รุรแรงมาก เป็นฝ่ายขึ้นขย่มเอง จนผมและเะอเสร็จไปพร้อมกันอีก เธอจึงบอกว่าเดี๋ยวอาจารย์สมชายตื่น จึงอาบน้ำและเข้าไปนอน วันหลังจะเล่าให้ฟังอีก

40. Mverygood1150 (0)

16-12-2006, 22:19:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Ritalinn
เพลง: เกิดมาเพื่อสิ่งนี้

D Bb A Bd C
ทำทุกอย่าง ไม่ว่ายากเท่าไร บอกไปแล้วไง ว่าฉันเต็มใจทำ
D Bd A Bd C D
เฉยไว้แล้วดีเอง เธอไม่ต้องคิดตาม ไม่ต้องถามเลย ว่าไม่เหนื่อยหรือไง
Bd A Bd C D
* แค่ฉันเจอเธอ รู้เลยทันที ว่าชีวิตนี้มีไว้ให้ใคร
Bd A Bd C D
เวลาที่ผ่านไม่เคยเข้าใจ เพิ่งได้รู้ว่ามันอยู่เพื่อพบเธอ
เล่นDตามที่ผมโพสไป
** ได้ ทำได้
ได้ ทำได้
Bd/C/D
ได้ ก็ฉันมันรักเธอ
ได้ จะยาก ได้ จะง่าย
Bd/C/D
ได้ เธออย่าห่วงฉันเลย คิดมากเธออย่าเกรงใจฉัน
Bd C D
ก็ในเมื่อฉันเกิดมา มาเพื่อสิ่งนี้
Bd C D
คิดมากจะห่วงกันทำไม ก็ในเมื่อฉันเกิดมา มาเพื่อสิ่งนี้

สุดท้ายทุกอย่าง จะร้ายหรือดี บอกตรงนี้ไว้เลย ฉันไม่เสียใจ

ได้รู้ว่าเกิดมาเพื่อรักใคร แค่เท่านั้น มันก็คุ้มกันแล้วไง

(ซ้ำ *,**)

เพื่อเธอ

Solo

ทำใจให้สบาย ไม่จำเป็นต้องคิดอะไร พร้อมทำให้เธอทุกอย่าง

Solo

อยากทำ เพื่อเธอ เกิดมาเพื่อทำให้เธอ
ฉันเต็มใจ ยากเย็นเท่าไร
เชื่อฉัน เชื่อใจ จากนี้ไม่ต้องกลัวอะไร
ขอแค่เธอเต็มใจรับไป

( ซ้ำ ** )

41. Mverygood1150 (0)

16-12-2006, 22:29:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่อง เพื่อนลูก

ผมยืนมอง เอ๋ ลูกสาววัย 19 ขับรถกลับมาพร้อมเพื่อน ซึ่ง เอ๋ เคยเล่าให้ฟังว่า เป็นเด็กต่างจังหวัด เรียนที่เดียวกัน ตอนนี้พ่อ-แม่ประสบอุบัติเหตุตายทั้งคู่ จะมาขออาศัยอยู่ด้วยเพราะไม่มีเงินค่าหอพัก และจะหางานทำเพื่อเป็นค่าใช้จ่ายในการเรียน "สวัสดีค่ะพ่อ... วันนี้กลับบ้านเร็ว ไม่ไปหาอีหนูเหรอ" "เดี๋ยวเถอะยัยเด็กแก่น....พ่อไปมีอีหนูแล้วจะเสียใจ" "พ่อคะ...นี่ มล เพื่อนหนูค่ะ" "สวัสดีฮะ...เอ๊ยสวัสดีค่ะ" ยัยมลหน้าตาผิวพรรณดี สมกับเป็นเด็กทางเหนือ แต่วางมาดดูเป็นผู้ชาย....สงสัยเป็นทอมล่ะมั๊ง... "อ้าวพ่อจ้องเพื่อนหนูอยู่นั่นแหละ...ก็ตกลงอนุญาตให้มาอยู่กับเราแล้วไม่ใช่หรือ ?" "เอ้อ...ขอโทษที....พ่อคิดอะไรเพลินไปหน่อย..ตามสบายนะ..คิดว่าเป็นบ้านของหนูก็แล้วกัน" "ขอบคุณฮะ..เอ๊ยขอบคุณค่ะ" "เอาเถอะ...จะฮะ ก็ฮะ พ่อเป็นคนสบายๆ อยู่แล้ว...บ้านเราก็ไม่มีใคร มลมาอยู่ด้วย บ้านก็จะครึกครื้นขึ้น" เอ้าขนของขึ้นไปบนห้องเอ๋ก่อนซิ........... มลมาอยู่กับเราได้ประมาณ 2 เดือน เด็กสองคนก็แสดงออกว่าเป็นแฟนกันมากขึ้น ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร ยัยเอ๋จะได้มีคนดูแล แม่ของเอ๋ ตายมา 3 - 4 ปีแล้ว เอ๋ไปอยู่กับยาย ตอนนี้เข้ามหาวิทยาลัยแล้ว กลับมาอยู่กับผมจะสะดวกกว่า แต่ผมเป็นคนมีอารมณ์ทางเพศสูง ยิ่งเป็นพ่อหม้ายมาหลายปีจะแอบไปเที่ยวก็เกรงใจลูก....จะเสียผู้ใหญ่ ต้องนอนชักว่าวทุกคืน พอมีเด็กสาวมาอยู่ที่บ้าน วันหยุด อยู่บ้านปล่อยตัวกันตามสบาย บางทีเสื้อชั้นในไม่ใส่-ใส่กางเกงขาบานๆ ก้มทีนมหก นั่งที!ออก เล่นเอาผม!แข็ง ต้องวิ่งเข้าห้องน้ำ สาวเอาน้ำออกบ่อยๆ และแล้วคืนหนึ่ง........ ขณะที่ผมกำลังจะเข้าห้องนอน เดินผ่านหน้าห้องเอ๋ ได้ยินเสียงเด็กๆ พึมพำ..... "ซี๊ดสสส...เสียวจัง....เสียว...มลดูดนมให้เค้าหน่อย..โอ้วววว.." ผมเอื้อมมือไปคว้าลูกบิดประตู แล้วค่อยๆบิด.....อา..ประตูไม้ได้ล็อค ผมค่อยๆ แง้มประตูแล้วมองเข้าไปในห้อง.... ไฟไม่ได้ปิด เห็นภาพสองสาวนอนเปลือยกาย ล่อนจ้อนอยู่บนเตียง...... ผมไม่ได้สังเกตุลูกมานาน วันนี้เธอเป็นสาวเต็มตัว ผิวขาวผมยาวสยาย เนื้อตัวอิ่มเอิบ หน้าอกกลมเนียนสวย พอนอนหงายเหมือนมีมะพร้าวสองลูกวางอยู่บนหน้าอก แผ่นท้องแบนราบ เนิน!นูนเด่นเหมือนกระดองเต่าตัวเขื่อง แต่ไม่ใช่เต่าดำ กลับมีสีขาว เพราะมีขนหมอยอ่อนๆที่บางๆ ปิดคลุมอยู่ สะโพกใหญ่ก้นกลม ขาเรียวยาว มองงามไปทั้งตัว เพียงผมมองดูลูกสาวในขนะกำลังแก้ผ้า !เริ่มขยายตัวพองขึ้นเรื่อยๆ เริ่มคิดถึงเมียที่ตายไป เอ๋ถอดแม่มาทุกอย่าง....แต่ไม่รู้ว่าถ้าถึงเวลาแล้วจะขี้!เหมือนแม่หรือไม่.... มลนอนทับตัวเอ๋อยู่ รูปร่างมลก็สวยงามไม่แพ้เอ๋เหมือนกัน ผิดแต่ว่าไว้ผมสั้นเหมือนรองทรง !มีหมอยดำขึ้นดกเต็มไปหมด..... มลใช้มือทั้งสองคลึงเคล้นเต้านมเอ๋อยู่ นิ้วบีบและสะกิดปลายยอดหัวนมชีชมพู แล้วอ้าปากงับเม้มหัวนม...ดูด...ข้างซ้ายที...ข้างขวาที..... มลละปากจากพวงนม ใช้ลิ้นแตะ ลากเลียลงมาตามตัว ผ่านมาถึงสะดือก็ฉกเข้าไปในรูสะดือ มือข้างซ้ายยังคงคลึงเคล้นที่นม มือขวาเลื่อนลงมาคลึงที่เนิน! "ซี๊ดสส...อาสสส...เสียว.....เสียวจังมล......" ผมตัดสินใจค่อยๆดันประตูและสอดตัวเข้าไปในห้อง แล้วยืนนิ่ง แต่!ตั้งเด่ ดันกางเกงนอนอยู่...... มลหลับหูหลับตา ลากลิ้นมาถึงหัวเหน่า แล้วจึงใช้สองมือยกเข่าสองข้างของเอ๋ให้ตั้งขึ้น แล้วแบะออก แคม!เอ๋ก็แบะออกโดยอัตโนมัติ เห็นเนื้อในสีชมพูเรื่อๆ มีน้ำเงี่ยนซึมเย้มออกมาเป็นเงา..... มลก้มหน้าลงไปที่!เอ๋ ใช้จมูกซุกไซร้ปาก!ที่แฉะเยิ้ม.... แลบลิ้นฉกเลียที่ยอดติ่ง! นิ้วชี้ค่อยๆ แยงเข้าไปควานในรู!...... มลขยับตัวคุกเข่าลงกับที่นอน ยกตูดลอยขึ้น แล้วใช้มืออีกข้างล้วงลงไปที่!ตัวเอง น้ำเงี่ยนในรู!มลไหลสวนนิ้วมือออกมา ทั้งสองครางกันระงม "อืมมม....ซี๊ดสสส......อาสสสส......." ผมทนไม่ไหว ถอดเสื้อนอนออก ดึงกางเกงนอนลงไปกองที่พื้น เอามือจับกำ!น้องๆ ม้าของผม แล้วรูดหนัง!เข้าๆ ออกๆ.....ตาก็จ้องที่!ลูกสาว.....ผมเหลือบไปที่ใบหน้าลูกสาว ต้องตกใจ...... เอ๋จ้อง!ผมตาเยิ้ม คงเป็นเพราะกำลังถูกปลุกอารมณ์ให้เงี่ยนอย่างสุดๆ พอผมกลับมามองที่มล ก็ต้องตกใจอีก มลเอามือควานคว้า!ปลอมอันเขื่อง ขนาดเท่ากล้วยหอมผลใหญ่ๆ มาจากไหนไม่รู้ แล้วจ่อที่ปาก!เอ๋พร้อมค่อยๆ ดันเข้าไป..... "โอ๊ยยย...มลเจ็บ....ไม่เอา....เจ็บ....." "เอ๋จ๋า.....ขอเรา!ตัวเองด้วย!ปลอมอันนี้นะ เรารักตัวเอง.... ตัวเองมีเราคต้องนเดียวนะ..." ปากก็ปลอบเอ๋...มือก็ดัน!ปลอมเข้าไป...ตาก็จ้องที่รู!และ!ปลอม มลเลยไม่เอะใจว่ามีใครมายืนอยู่ข้างเตียง......"มล...เอาออก...เอาออก...ว๊ายยยย...!ฉีกแล้ว...ซี๊ดสสสส...พ่อ...พ่อ....ช่วยหนูด้วยยยย" ผมยืนมองลูกตัวสั่น...เงี่ยนก็เงี่ยน...โกรธก็โกรธ...เลี้ยงลูกมาตั้งแต่เล็ก ไม่เคยให้บอบช้ำ.....นิ้วไม่เคยแม้แต่จะแหย่แยง.....ยัยนี่เป็นแค่เพื่อนมาล่อซะ!ฉีก.... ผมก้าวขึ้นเตียงด้านหลังมล !น้องม้าจ่อเข้าที่ร่อง!ที่เอ่อเยิ้ม...สองมือผมจับสะโพกรั้งมาข้างหลัง พร้อมแอ่นสะโพกส่ง!เข้าไปเต็มแรง ...."

42. Mverygood1150 (0)

16-12-2006, 22:29:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆๆๆ อ่านแล้วขุดไม่ขุด เมียมีชู้

หนอกผมเข้าเบียด!ที่ย้อยมาข้างหลังแทบบี้.... "โอ๊ยยยย.....อย่าฮะ...อย่าฮะ...อย่าทำผม....เอาออก...เอาออก..ผมเจ็บฮะ" มลพยายามดิ้น..ส่ายตูดหนี...ผมไม่สนใจ ไม่ฟังเสียงถอน!ออกมาเกือบหลุด แล้วกระแทกเข้าไปใหม่ ทำซ้ำๆ อย่างรวดเร็ว ดูเหมือนกระบอกสูบเครื่องยนต์ ท่าทีมลที่แข็งขืนดูอ่อนลง "โอยยย....ซี๊ดสสส...เบาๆฮะ.....ผมเจ็บ...เบาๆ....!พังหมดแล้ว...อาสสสส.." มลล้มตัวกอดเอ๋แน่น แต่ผมไม่ยอมให้หัวเข่าทรุดไป ยังคงรั้งสะโพกกระแทกกับหน้าประธานผมอยู่..... "อูยสสสส...เสียวฮะ...เสียวค่ะ...เสียวค่ะพ่อ...อย่าหยุด...อย่าหยุดค่ะ..." มลเริ่มตัวเกร็ง มีถอยตูดมาสู้กับ!ผมตามจังหวะที่ผมอัด!เข้าไป....ได้ที่แล้วล่ะมั๊งยัยมล....... "ซี๊ดสสส...พ่อขาเร็วๆ.......พ่อขาแรงๆ.....อย่าหยุดหนู..หนู...เสียว!....น้ำ....น้ำจะแตก......น้ำแตกแล้วค่ะพ่อ....." อู๊ยสสส....ผมก็แย่เหมือนกันโพรง!.....รู!อะไรไม่รู้...!เข้าไปทั้งตอด....ทั้งรัด...เสียวไปถึงหัวใจ....ผมซอยบั้นเด้าไม่ยั้ง....มองดูเอ๋ใช้สองมือคลึงขยำเต้านมตัวเอง....ตาเยิ้มจับที่ใบหน้าผม "อ่าาาาสสส....พ่อ....พ่อ....เสียว....เสียว!...น้ำ....น้ำแตกแล้ว....." ผมรีบชัก!ออกมาจารู!มล ขยับมาข้างตัวเอ๋....แล้วรุด!ฉีดน้ำทะลักใส่หน้าท้องเอ๋......เอ๋รีบเอามือมาละเลงน้ำเงี่ยนผม แล้วเลื่อนไปละเลงที่!ตัวเอง "ซี๊ดสสส....เสียว!จัง...เงี่ยนจัง....ซี๊ดสสส....." มลล้มตัวคว่ำหน้าข้างตัวเอ๋ แล้วคราง "ซี๊ดสสสส.....!จริงๆ.....!จริงๆ....ดีอย่างนี้เอง....ซี๊ดสสสสส..." ผมรู้สึกเหนื่อยล้มตัวนอนหงายข้างตัวเอ๋อีกข้าง หลับตาลง แล้วเผลอหลับไปเมื่อไหร่ไม่รู้....... พอมารู้สึกตัวอีกที......เหมือนมีมือนิ่มๆ....มากำบีบ!ผมแล้วรูดขึ้นๆ ลงๆ ไวกว่าความคิด!ผมผงาดขึ้นมาอีกครั้ง.... แล้วเหมือนมีอะไรมารัดปลาย!ผม ทั้งนิ่มๆ..... ทั้งอุ่น... ผมค่อยๆ ลืมตามอง มีคนนั่งยองๆคร่อมตัวผม แล้วจับ!ผมส่งเข้าปาก!เธอ...พร้อมกับกดปาก!ครอบ!ผมลงมา อย่างช้าๆ.... "โอววว...เอ๋ลูกรักของพ่อ

43. Mverygood1150 (0)

16-12-2006, 22:36:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่อง พี่สาว

ตอนสมัยผมอยู่ม.3 เป็นช่วงที่ผมชอบชักว่าวเป็นอย่างมาก ผมมักจะไปซื้อแผ่นโดจินกับวีซ๊ดีโป๊มาดูบนคอมที่ห้องผมและชักว่าวเสมอ และผมมีพี่สาวอยู่คนนึง แก่กว่าผมซัก9ปี ตอนนั้นพี่สาวผมติดเหล้าอย่างหนักเพราะโดนแฟนทิ้ง งานการก็ไม่ค่อยทำ แต่ผมก็ชอบเวลาที่พี่สาวผมเมากลับมาที่บ้านนะ เพราะเวลาเธอเมาเธอชอบมาหอมแก้มผมเสมอๆ รูปร่างและหน้าตาเธอจัดว่าน่ารักมากๆ ยังกะดาราหนังโป๊ญี่ปุ่น(ลืมบอกไป ที่บ้านพ่อกับแม่มักจะไปทำงานที่ต่างประเทศเสมอ เลยไม่ค่อยกลับมาที่บ้านเท่าไหร่นัก เลยต้องอยู่กันสองศรีพี่น้องกันนี่แหล่ะ)
มีอยู่วันนึง ไม่รู้เกิดบ้าอะไรขึ้นมา ผมลืมปิดประตูห้องนอนของผม ผมกำลังนั่งดูหนังโป๊และชักว่าวอยู่ พี่สาวผมก็โผล่เข้ามาในห้องตอนผมน้ำแตกพอดี ผมตกใจมากและรีบใส่กางเกงเข้าที่ และไม่รู้ว่าจะหาเรื่องแก้ตัวยังไงดี พี่สาวผมอยู่ในสภาพเมาเหล้าเหมือนเคย พี่ผมชำเลืองไปที่เป้ากางเกงและน้ำที่นองบนพื้นห้องนอน และก็พูดว่าแอบชักว่าวคนเดียวจะไปสนุกได้ไง เดี๋ยวพี่จะทำให้เอง จากนั้นพี่ก็ผลักผมให้ตกลงเตียง และจัดการถอดกางเกงของผม และ!ผมก็เด่ขึ้นมาทันที จากนั้นพี่สาวผมก็จัดการดูด!ของผม ผมตกใจและรู้สึกเสียวมากเพราะไม่เคยโดนแบบนี้มาก่อน ผมรีบดึงหัวพี่ออกมาจาก!ผมและพูดว่าเราเป็นพี่น้องกันนะ มาทำแบบนี้ได้ไง แต่พี่สาวผมบอกว่าตอนน้องยังเด็ก พี่ยังเป็นคนล้างจู๋เองเลย เดี๋ยวพี่จะทำให้น้องรู้สึกดีกว่าชักว่าวเอง จากนั้นพี่ก็เริ่มดูด!ผมอีกครั้ง พี่ผมค่อยๆดูด!ของผมอย่างช้าๆเหมือนกับดูดไอติม ทำให้ผมรู้สึกเสียวมาก จากนั้นพี่ก็ถอดเสื้อท่อนบนของเธอออกจนหมดจนผมเห็นหน้าอกขนาดคับดีของเธอ หัวนมเธอมีสำคล้ำเล็กน้อยแสดงว่าแฟนพี่ผมคงเคยทำกับเธอมาแล้ว (น่าสงสัยจังเลยที่แฟนทิ้งพี่สาวผมลงคอ ทั้งๆที่เธอน่ารักจะตาย) จากนั้นพี่สาวผมก็เอาหน้าอกของเธอมาคลึง!ของผมและเลียตรงปลาย!ไปมาอย่างช้าๆ ยิ่งที่ให้ผมรู้สึกเสียจนต้องร้องคลางอือๆออกมา(นึกว่าจะมีแต่ผู้หญิงเท่านั้นที่ร้องคลางนะเนี่ย) ผมรู้สึกว่าน้ำผมกำลังจะแตก แต่ผมพยายามกลั้นไว้ แต่พี่สาวผมก็ยังเอาหน้าอกมาคลึงและดูด!ของผมอยู่ ทำให้ผมทนไม่ไหวและน้ำแตกใส่หน้าพี่สาวทันที พี่สาวเลียหน้าที่ผมทำแตกและพูดว่าลองเลียน้ำของตัวเองดูสิ อร่อยดีนะ ผมบอกว่าไม่เอาเพราะไม่กล้ากินน้ำที่มาจากท่อฉี่ของตัวเองเพราะคิดว่ารสชาติคงไม่อร่อย แต่พี่สาวก็คว้าผมมาจูบแบบแลกลิ้นกันเหมือนในหนัง ที่ปากเธอคงมีน้ำของผมปนอยู่ เพราะรู้สึกว่ามีรสคาวๆจืดๆอยู่ที่ปากพี่ผมอยู่ จากนั้นพี่สาวผมก็เริ่มถอดประโปรงท่อนล่างของเธอจนหมด ทำให้ผมเห็นหอยอันน้อยนิดของเธอ พี่สาวผมค่อยๆนอนหงายและหันด้าน!มาที่หน้าผมและบอกให้ผมเลียของเธอบ้าง ผมจึงทำตาม ผมค่อยๆเลียเม็ดติ่งตรง!เธอ เธอก็สะดุ้งและร้องอือออกมา คราวนี้ผมจริงค่อยๆเลียตรงร่อง!ของเธอ ทำให้พี่สาวผมร้องคลางออกมามากขึ้น น้ำของเธอก็เริ่มไหลผ่านลิ้นและเข้าปาก รสชาติก็จืดๆมันๆไม่แพ้น้ำของผม เลียไปเลียมาผมเริ่มคุมสติตัวเองไม่ได้ ผมจึงลุกขึ้นเอาปืนคอวอยอยัดใส่!ของพี่สาวผม พี่สาวผมตกใจ แต่กลับทำหน้าเหมือนมีความสุขมาก ไม่รู้เป็นเพราะพี่สาวผมเคยโดนแฟน!บ่อยหรืออย่างไร มันเข้าได้ง่ายมาก ผมเริ่มซอยอย่างช้าเพราะยังไม่เคย พี่สาวผมก็ร้องครางว่าดีจัง ทำแรงๆกว่านี้หน่อยสิ ผมจึงเริ่มเร่งสปีดทีนะนิดๆ จนถี่มากๆ คราวนี้พี่สาวผมครางว่าโอ้แจ็คๆ ฉันรักเธอๆ(แจ็คเป็นชื่อแฟนของพี่สาวผม)พี่สาวผมโยกเอวสู้กับแรงโยกของผมบ้าง ทำให้ผมรู้สึกดีอย่างมาก พี่สาวผมก็ร้องครางเสียงดัง แสดงว่าเธอก็รู้สึกดีเหมือนกัน จนในที่สุด เราก็เสร็จพร้อมๆกัน ทำให้น้ำเปียกใส่เตียงผมเต็มไปหมด พอผมเอา!ออกจาก!ของผม พี่สาวผมก็นอนหลับคาเตียงเปียกๆของผม ผมพยายามปลุกให้เธอตื่น แต่เธอไม่ยอมตื่น แถมยังนอนละเมอว่าแจ็ค ทำไมเธอต้องทิ้งชั้นไป ผมรู้สึกสงสารพี่สาวผมมาก ที่มาเอากับผมคงเป็นเพราะต้องการเติมความรู้สึกทางเพศกับผมแน่ๆ ผมจึงอุ้มพี่สาวผมกลับไปที่ห้องของเธอ และเช็ดตัวเธอให้แห้งและจับแต่งชุดนอนให้เธอ จากนั้นผมจึงจูบเธอที่ปากและออกไปจากห้องของเธอ (ถ้าถามว่าอุ้มอยู่แล้วเปิดประตู้ห้องได้อย่างไรนั้น...หึๆๆ ความลับครับ)

44. Mverygood1150 (0)

22-01-2007, 20:36:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
dsfsd46f465sd4645lp[lp[lpppppppppppppppppplp[lp[lppppppppppppppppppขุดๆๆๆแล้วจะเล่าต่อให้นะ
45. Lightout4u (0)
Mail to Lightout4u

22-01-2007, 21:00:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มันดีวุ้ย เอามาลงเยอะๆเลยน่ะคับ
46. ชอบๆๆๆๆ
(Non member)
    23-01-2007, 00:56:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุด ขุด ขุด ขุด

เอาอีกๆๆๆ

47. ชอบบ
    23-01-2007, 01:16:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ชอบๆๆๆ เอาอีก
48. mooon (21)
5-14

Mail to mooon

27-03-2007, 01:36:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กดเอ็นเทอร์ด้วนสิครับก๊อบมาโพสมันอ่านยาก
49. ไม่บอก1234
    27-03-2007, 09:28:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุด ตามธรรมเนียม
50. ~* Impossible *~
    27-02-2008, 21:02:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดอขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดอขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดอขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุด
51. ~* Impossible *~
    27-02-2008, 21:26:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เราก็เข้าเว็บนี้มาโดยบังเอิญ

เห็นเรื่องอย่างว่ามาโพสซะเยอะ

ผู้ชายชอบมาอ่านกันมากเลยหรออ

52. bug
    02-03-2008, 00:44:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
sdfsdfsdgsdfgdf
53. Logix (0)
Mail to Logix

14-04-2008, 23:29:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โหท่านแม่นแฟมิลี่แมนป่าวเนี้ย หุหุ
54. sbchanburi (0)
Mail to sbchanburi

01-05-2008, 14:52:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เมื่อไหร่จะมีอีกอะรออ่านอยู่
55. beatboss (0)
Mail to beatboss

07-01-2009, 19:09:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มันดีๆ
สนุกมากเลย
อย่างงี้มีขุดให้

56. Mverygood1150 (0)

07-01-2009, 22:49:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เม้นๆๆๆๆๆๆๆ
57. Mverygood1150 (0)

15-01-2009, 23:34:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เม้นๆๆๆต่อ
58. tanloveoil (0)
Mail to tanloveoil

06-04-2009, 13:04:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
59. robb (0)

Mail to robb

28-04-2009, 15:17:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
60. Thai-Tak (0)
Mail to Thai-Tak

06-07-2009, 14:13:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
http://sexy-worlds.blogspot.com/
อยากดูนมสวยๆขาวๆคลิ๊กเลย

61. Maxaun (0)
Mail to Maxaun

06-10-2010, 08:09:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รวยแน่ มีรายได้เป็นของตัวเอง ได้เงิน 1,000-50,000/เดือน เข้ามาชม http://www.cashofmoney.ws
รวยแน่ มีรายได้เป็นของตัวเอง ได้เงิน 1,000-50,000/เดือน เข้ามาชม http://www.cashofmoney.ws

< หน้าที่แล้ว [1] [2]
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: