---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 07:24 ของวันที่ 02/08/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/2)
[1] [2] หน้าถัดไป >
เรื่องเสี่ยวๆ อ่านแล้วขุด
0. Mverygood1150 (0)
Mail to Mverygood1150

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    01-11-2006, 20:48:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องที่1 เอากับคุณแม่สุดสวย
ผมเป็นคนหนึ่งในจังหวัดเชียงราย ได้มีประสบการณ์เสียว ซึ่งเกิดขึ้นกับญาติของตนเอง คือ แม่ของผม ทีแรกผมไม่นึกว่าจะเป็นแบบนี้ ลองฟังเรื่องที่ผมเล่านะครับ ผมอาศัยอยู่ในครอบครัวที่มีแค่ สามพ่อลูกเท่านั้น พอดีพ่อต้องออกไปต่างจังหวัดหลาย ๆ วันกลับมาครั้งหนึ่ง เพื่อไปค้าขายเร่ร่อนไปเรื่อย ๆ และได้ค่าแรงจากนายจ้างที่เปิดบริษัทขึ้น พ่อออกจากบ้านที่ละเป็นเดือนๆ หรือ 2 เดือนกลับเข้ามาบ้านครั้งหนึ่ง แต่ก็แหงอยู่แล้วที่มีจะเหงาบ้าง เพราะพ่อออกไปทีละเป็นเดือน ๆ เลย ผมได้ยินเสียงแม่ช่วยตัวเองทุก ๆ วัน ผมอยากให้แม่ได้เสียวมากกว่านี้ อีกอย่างแม่ของผมก็ได้เป็นคนที่มีอายุมากแค่ 34 ปีเท่านั้นเอง จึงมีอารมณ์ทางเพศค่อนข้างสูง ผมจึงคิดวางแผนที่จะเย่อคุณแม่ให้ได้ ผมจึงสังเกตพฤติกรรมของแม่อยู่หลายครั้ง จึงได้ทราบว่าตอนแม่เข้าห้องน้ำ แม่จะชอบลืมปิดประตู และชอบทำเสียวในห้องน้ำบ่อย ๆ ผมจึงไปแอบดู แม่บ่อย ๆ แม่เป็นคนสวยมาก ได้เห็นเพียงแค่ผิวเผิน วันนั้นเป็นวันหยุดพอดีครับ ผมเลยมีโอกาสมากกว่าวันอื่นๆ ผมจึงเริ่มแผนการที่วางเอาไว้ เมื่อแม่เข้าไปที่ห้องน้ำ ผมก็เดินตามหลังแต่แม่ไม่รู้หรอกครับ ผมหลบอยู่ใต้ตู้ที่วางอยู่ใกล้ ๆ ห้องน้ำ พอแม่เดินออกจากหองน้ำมา ผมรีบเดินเข้าไปกระตุกผ้าเช็ดตัวของแม่ออก ผมเห็นเต็มตาเลยครับ นมใหญ่มาก มิน่าล่ะ คนมองบ่อย ๆ แม่ตกใจมากเลยพูดว่า “ทำอย่างนี้ได้อย่างไร อย่ามาแกล้งแม่นะ” ผมเลยตอบว่า “ขอโทษครับแม่ ผมไม่ได้ตั้งใจครับ” ว่าเสร็จผมก็ทำเป็นร้องให้เสียใจที่ทำไป แม่เข้ามาปลอบผมว่า “ไม่เป็นไรหรอกลูก ลูกอยากได้อะไรหล่ะ” ผมก็ตอบอกไปว่า “ผมแค่อยากดูของผู้หญิงเท่านั้นว่าเป็นอย่างไร” แม่บอกว่า “ทำไมไม่บอกตรง ๆ ล่ะ” แม่บอกว่า “เดี๋ยวแม่จะสอนให้ เดินตามแม่มานะ ถือผ้าเช็ดตัวมาด้วย” ผมเดินตามแม่ไปเรื่อย ๆ แม่เข้าในห้องของแม่เอง แม่พูดขึ้นว่า “ถอดเสื้อผ้าสิ แล้วขึ้นมาบนเตียง” เตียงของแม่เป็นเตียงใหญ่พอสมควร สำหรับเย่อกันโดยเฉพาะเลย เพราะมีคานเหล็กเสริมอย่างดีมาก ไม่มีเสียงเวลากระแทกกระทั้น ผมก็รีบถอดเสื้อผ้าอย่างไว แม่พูดขึ้นว่า “แม่จะสอนทุกอย่างให้นะ แต่ลูกต้องสัญญาก่อนว่าลูกจะไม่ต้องเอาเข้าข้างในนะ” ผมก็เลยตอบส่งเดชไปว่า “ครับ” เพราะตอนนี้โอกาสมาถึงแล้วแม่บอกว่าให้เริ่มจาก จูบปากก่อนนะ ผมก็เข้าไปจูบปากแม่ อย่างกระหิวกระหายมาก และหน้าแม่ก็ร้อนผ่าว เหมือนจะเป็นไข้ ผมไม่สนใจ จูบต่อไปอย่างดูดดื่ม ลกเปลี่ยนน้ำลายกันปาก แล้วสักครู่ แม่ก็ผลักผมออกจากที่ปาก และให้ผมไปเลียหัวนมที่ตั้งชูชันอยู่ตรงนั้น เป็นยอดภูเขา เพราะคุณแม่มีอารมณ์มาก จึงใหญ่ขึ้นอีกครึ่งหนึ่ง และใหญ่มาก จนมือของผมขยำไม่มิด ผมเอาปากดูดข้างหนึ่ง และเอามืออีกข้างหนึ่งขยำนมอีกข้างของแม่ จนแม่ร้องครางออกมาด้วยความเสียวที่ผมดูด ทั้งเลยอย่างชำนาญ และผมก็เลื่อนลงไปที่เนินสวรรค์ของแม่นั้น เป็นโคกใหญ่มาก ผมคิดว่าพ่อเป็นคนที่โชคดีที่สุดในโลกแล้ว เพราะได้แม่ที่โคกใหญ่อย่างนี้ เป็นเพราะเหตุนี้เองที่พ่อไม่ไปเอาเมียน้อย ผมรีบเลียหอยทั้งโคกก่อน เพราะเป็นครั้งแรก ผมไม่รู้ว่าจะเริ่มเลียอย่างไร แม่ก็บอกว่า “เอาลิ้นแทงเข้าไปข้างในเลย ซี๊ด……… อย่างนั้นแหละ เสียวมาก” ผมเอาลิ้น แหวกกลีบอันขาวโพลนเหมือนจาวตาลเข้าไปข้างใน ปรากฎว่ามีเม็ดที่มีสองกลีบ ผมกระทุ้งอย่างหนักหน่วงจนก้นของแม่ไม่ติดพื้น ผมเคยดูในหนัง X ผมคิดว่าแม่คงจะเสียวมาก จนก้นแทบจะไม่ติดพื้น เพราะเอามาบดกับหน้าของผม ผมคิดว่าคงได้ทีแล้วแม่หลับตาพริ้ม ไม่มองผม ผมเลยเอาอาวุธของผม ไปถูไถอย่างในหนังที่เคยเห็น ปรากฏว่าแม่ลุกพรวดขึ้นมา สัญญากันไว้แล้วว่าจะไม่เอาเข้าไง ผมเลยแก้ตัว แค่เขาถูตรงนี้เองเหมือนในหนัง ผมสังเกตเห็นน้ำเสียวของแม่ไหลออกมาเรื่อย ๆ พอได้ทีก็ดันเข้าไปได้นิดเดียว แม่ก็ถอยตัวหนี และด่าผมว่าไม่รักษาสัญญา ผมเลยบอกเหตุผลไปว่า “ถ้าไม่ลองดู ถ้าผมมีแฟนจะทำอย่างไร ผมไม่รู้ว่าของผมจะเข้าได้

1. Mverygood1150 (0)

01-11-2006, 20:48:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆๆ

ไหม” และผมก็ทำเป็นร้องให้ และบอกกับแม่ว่า“ ไม่เป็นไร เดี๋ยวผมไปหาซื้อบริการก็ได้” แม่ผมก็เลยอ่อนใจ แต่มีข้อแม้ให้เข้าได้แค่ครึ่งเดียวนะ แม่ก็สอนอีกว่า “ต้องรอให้ผู้หญิงพร้อมก่อนแล้วค่อยดันเข้าไป สังเกตตรงที่น้ำเยิ้มออกมานะ และดูความพร้อมว่าเขาต้องการอย่างมากหรือยัง” ผมก็เอาอาวุธถูไถตรงร่องเสียว แม่บอกผมว่าให้เอาเข้าไปเลย ผมดันเข้าไปได้แค่นิดเดียว แม่ก็ร้องครางออกมาเบา ๆ ด้วยความเสียวกระสันมาก แม่ชมผมว่าผมใหญ่กว่าตั้งเยอะ รูแม่คับแน่นไปหมดเลย ผมดันเข้าไปแรงอีกนิด ผมเสียวมากที่ของแม่ตอดรัดจนร้อนและไม่มีช่องว่างให้อากาศเข้าไปเลย แม่บอกว่า “พอได้แล้วลูกก็รู้ว่าเข้าได้แล้วก็เอาออกสิ มา เดี๋ยวแม่ช่วย” ผมไม่ฟังแม่แล้ว มาถึงครึ่งลำแล้วเอาออกก็เสียดาย ผมเลยแข็งใจดันเข้าไปอย่างสุดแรง แม่ร้องออกมาด้วยความเจ็บปนความเสียวและดุด่าผมยกใหญ่ แต่ผมก็ไม่ได้ฟังแม่พูด ผมเริ่มซอย เรื่อย ๆ แม่ก็เริ่มอ่อนแรงลง คงเป็นเพราะฤทธิ์ของความเสียวแน่ ๆ เลยต้องส่งเสียงร้องครางอยางมีความสุข ผมเริ่มเร่งสปีดไปเรื่อย ๆ จนแม่ของผมเสร็จไปแล้ว 1 ครั้ง แต่ผมยังไม่เสร็จ แม่ก็ถอดออกจากอาวุธผม ไปนอนหายใจอย่างเหนื่อยหอบอย่างมีความสุข ผมก็เริ่มยกก้นแม่มาให้โก่งโค้ง ไว้ แม่ก็ขัดขืนเล็กน้อย บอกผมว่า “พอได้แล้ว แม่เสียวจะตายอยู่แล้ว” ผมก็ไม่ฟังอะไรทั้งสิ้น” ผมยกก้นแม่มาจนอยู่ในท่า Dog Style แล้วเสียวของผมเข้าไปอย่างเต็มกำลัง ตอนหลังนี้เข้าง่ายเพราะมีน้ำหล่อลื่นมาก รูหอยแม่ยังเยิ้มไปด้วยน้ำสวาทของแม่อยู่ แม่ก็เริ่มเสียวอีก 1 ครั้ง บอกให้ผมเร่งเร็ว ๆ และพูดว่า “ลูกที่รักจ๋า ลูกทำให้แม่มีความสุขมากเลยนะ” และสักพัก ผมก็มีความรู้สึกจะเสร็จสมอารมณ์หมายแล้ว เลยพูดว่า “แม่ ผมจะเสร็จแล้ว เอาเข้ามาแรง ๆ ” แม่รีบบอกผมว่า “เอาออกมาข้างนอกนะ อย่าเอาเข้าข้างใน” แม่ผมพูดไม่ทันขาดคำ ผมก็ปล่อยน้ำใสขุ่นข้นมาใส่ในรูแม่อยากแรง จนแม่สะดุ้งด้วยความเสียวสะท้านไปทั่วร่างกาย ผมก็ซบลงไปที่อกแม่อย่างอ่อนแรง แม่ก็ผล็อยหลับไปด้วยความอ่อนเพลีย แต่อาวุธของผมยังคาอยู่ในรูหอยของแม่ จนบวมตุ๋ย แม่ก็ไม่ได้ดูว่าจะเป็นอย่างไร ก็หลับไปด้วยกันทั้งคู่ รุ่งเช้าแม่ก็รู้สึกว่ามีใครมาทับอยู่ เลยมองดู ปรากฏว่า อาวุธของผมยังคาในรู้ พอผมชักออกมา มีน้ำรักของเราสองคนแม่ลูกเยิ้มออกมาด้วย แม่จึงรีบไปค้นในตู้หายาคุมกำเนิดมา เพราะน้ำผมเยอะมาก จนล้นออกมานอกรู แม่ตื่นไปทำกับข้าวแล้วก็ไม่ได้สนใจกับเรื่องที่ผ่านมาเมื่อคืน แม่ต่อว่าผมที่ไม่รักษาสัญญา มิหนำซ้ำเอาน้ำเชื้อไปใส่ในรูของแม่อีก จากนั้นผมและมีแม่ก็มีอะไรกันอีกหลายครั้ง โปรดติดตามตอนต่อไปนะครับ มันกว่านี้แน่นอน

2. Mverygood1150 (0)

01-11-2006, 21:06:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องที่ 2มอบ ยา พี่ สาว ไม่ยาว เท่าไร

เมื่ออยู่ว่าเมื่อวันเสาร์ที่19 เดือน สิงหาคม 2544 ที่ผ่านมาพ่อแม่และพี่สาวคนลองได้ไปบ้านญาติที่ต่างจังหวัด ตั้งแต่ตอนเช้ามืดบอกก่อนที่บ้านมีอยู่กัน5คนคือพ่อแม่ พี่สาว 2คนและตัวผมเอง พี่สาวผมคนแรกชื่อ เก๋ อายุ19ปี พี่สาวคนลองชื่อ จ๋า อายุ17 ปี ส่วนผม ชื่อ ต้น อายุ15ปี เรื่องมีอยู่ว่าวันนั้นเป็นวันเสาร์ ผมเลยต้องอยู่กับพี่สาวคนโตเพียงสอนคน แล้วก็เกิดเรื่องขึ้น ผมนั่งดูหนังโป๊อยู่ ของพ่อน่ะ ตอนเช้าเลย แล้วผมก็ชักว่าไป1 ครั้ง แล้วตอบประมาณ 10.00 ผมก็ไปปลุกพี่สาวผมลงมากินข้าว แต่เชื่อไหมครับ พอผมเข้าห้องพี่สาวผมน่ะแกนอนหลับเห็น !แก่เลยครับเพราะพี่สาวผมชอบใส่ชุดนอนแบบเสื้อตัวใหญ่ๆตัวเดียวน่ะ สวยมาเลยครับ ผมเลยเกิดความคิดที่ไม่ดีออกมา ผมลงไปต้ม มาม่า แล้วใส่ยานอนหลับลงไป3 เม็ดครับ พอต้มเสร็จผมก็เรียกพี่สาวผมลงมากินมาม่า พี่สาวผมเลยบอกว่าเดียวอาบน้ำก่อน สักพักพี่สาวผมคงอาบน้ำเสร็จก็ลงมากิน มาม่า ที่ผมเตรียมไว้ครับตอนนั้นผมตื่อเต้นมาเลยครับ แล้วพี่สาวผมก็กินมาม่าหมดเลยครับสักพักพี่สาวก็บอกผมว่า ต้น พี่ขึ้นไปนอนก่อนน่ะพี่ง่วงนอน (ผมนึกในใจว่าสำเร็จแล้วโว้ย )ผมเลยบอกครับพี่ สักประมาณ10นาทีผมก็ขึ้นไปบนห้องพี่สาวผมพอเปิดปะตูเข้าไปก็เป็นตามแผนครับ แล้วผมก็เดินไปเรียกพี่สาวผม พี่เก๋ๆๆ ก็ไม่ตื่น ผมเลยค่อยๆเอามือจับที่นมพี่สาวผมเบาๆก่อน แล้วก็แรงขึ้น แรงขึ้นพี่สาวผมก็ยังหลับอยู่แต่หายใจเสียงดังมากกว่าตอนที่ผมยังไม่ได้บีบแล้วผมแน่ใจแล้วว่าพี่สาวผมหลับแน่นอน ผมก็เริ่มถอดชุดอยู่บ้านออก โอโฮ อะไรจะสวยขนาดนี้ผมนี้ใจเต้นแรงมากเลยเพราะเห็นของจริงเป็นครั้งแรกเลยครับ ผมเลยจับขาพี่สาวผมถางออกจนสุดเลยครับ!พี่สาวผมสวยมากเลยครับมีขนนิดเดียวเอง แล้วก็ก้มหน้าผมไปดมก่อนครับแล้วผมก็เลียแบบในหนังที่ผมดูเมื่อเช้านี้น่ะครับ พอผมเลีย!พี่สาวผมน่ะแกสดุงเลยครับผมเลียอยู่พักนึ่งพี่สาวผมแกเป็นอะไรไม่รู้ครับ แก่เกร็งและกะตุกครับแล้วก็ร้องออกมาผมเลยตกใจเลยนึกว่าพี่สาวผมตื่นน่ะครับแต่ผมก็เงยหน้าไปมองพี่สาวผมก็ยังหลับอยู่ ผมเลยเลียต่อเลยครับแล้วก็ใช่นิ้วแย่ลงไปด้วยน่ะครับคับมากเลยครับข้างในอุ่นดีนุ่มดีด้วยน่ะครับแล้วพี่สาวผมก็กะตุกอีกแล้วครับแล้วก็ลุกขึ้นไปดูดนมผมพี่สาวผมต่อครับแล้วผมก็ทนไม่ไหวครับผมเลยถ่างขาพี่สาวผมออกจนกว้างเลยแล้วผมก็แซรกเข้าไปตรงกลางขาพี่สาวผมครับแล้ผมก็จับ จู่ ผมใส่! พี่สาวผมแต่เข้าไม่ได้ครับผมเลยใช้น้ำลายทาที่ จู่ ผมครับแล้วดันไหมพี่สาวผมเอามือจับที่นอนแน่นเลยครับแต่ก็เข้าได้นิดเดียวเองครับ ผมหันไปเห็นครีม ทาผิวพี่สาวผมพอดีเลยครับผมเลยไปยิบเอามาทาของผมครับครั้งนี้ได้ผมครับพี่ แต่ก็ยากหน่อยข้างในแน่นมากเลยครับพี่สาวผมเกร็งเอามือจับพี่นอนเลยครับ พอเข้าได้ผมก็แช่สักพัหนึ่งแล้วดูดนมพี่สาวผมต่อพี่สาวผมเริ่มหายใจแรงขึ้นเรื่อยๆครับผมแล้วก็เริ่มโยกจู่ผมครับผมโยกไปประมาณ5นาที่พี่สาวผมก็เกร็งครับข้างใน!พี่สาวผมบีบตัวแน่นมากเลยครับ แล้วผมก็โยกต่อไปประมาณ20นาที่น่ะครับพี่สาวผมเกร็งกะตุกตั้ง3ครับ คงจะเสร็จ น่ะครับแล้วผมก็เสร็จตามพี่สาวผมไปน่ะครับวันนั้นผมเอาพี่สาวสผมไป6ยกได้ครับพี่สาวผมหลับไม่รู้เรื่องเลยครับ งั้นจบแค่นี้ก่อนน่ะครับ วันหลันหลังผมจะมาเล่าเรื่องพี่ผมได้พี่สาวคนลองผมอีกน่ะครับ มีความเห็นอะไรเมลมาหาผมน่ะครับ

3. Mverygood1150 (0)

01-11-2006, 21:10:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องที่ 3 เสี่ยงกับลูกเพื่อนพ่อ

เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นสามปีกว่าแล้ว เรื่องมีอยู่ว่าคุณลุงนพ ซึ่งเป็นเพื่อนกับพ่อตั้งแต่สมัยเด็ก แล้วไม่ได้เจอกันอีกเลย ไม่รู้มาเจอกันอีกได้ไงตอนแก่ๆ กันแล้ว (ผมก็งง) เมื่อทั้งคู่ได้มาเจอกัน และด้วยความที่เป็นเพื่อนกินเพื่อนเที่ยวด้วยกันตั้งแต่เด็ก ทั้งพ่อและลุงนพเลยไปมาหาสู่กันบ่อยๆ อันเป็นหตุให้ผมได้พบกับน้องเอ็มในวันหนึ่ง น้องเอ็มยังเป็นเด็กมัธยม 5 ของโรงเรียนสตรีชื่อดังย่านสุขุมวิท ส่วนผมตอนนั้นเรียนอยู่ปี 3 แล้วครับ น้องเอ็มเป็นเด็กที่เกินเด็ก ที่ว่าเกินเด็กคือทั้งขนาดสัดส่วน และรูปร่างหน้าตา อย่างว่าแหละครับ ลูกผู้ดีมีอันจะกิน ก็มักจะดูดี สวย น่ารัก ที่แน่ๆ คือขาว หมวย คล้ายญี่ปุ่นผมได้พบกับน้องเอ็มครั้งแรกตอนที่คุณลุงนพแวะมาหาพ่อที่บ้าน วันนั้นเป็นวันที่คุณลุงไปทำงาน ขากลับก็แวะรับน้องเอ็มที่โรงเรียน และแวะมาหาพ่อที่บ้าน พ่อนั่งดื่มเหล้าอยู่กับลุงอยู่ที่ระเบียงชั้นบน ส่วนแม่ทำกับข้าวอยู่ในครัว พอน้องเอ็มทานอิ่ม คุณลุงก็บอกให้ผมพาน้องลงมานั่งดูทีวีข้างล่าง ผมก็พาน้องลงมา ผมก็สบโอกาสรีบสืบประวัติเธอทันที ผมทราบเรื่องราวของเธอพอสมควร และที่รู้แน่ๆ คือเธอยังไม่มีแฟน และขอเบอร์เพจของเธอ ผมไม่รอช้าครับ คืนนั้นตอนค่ำผมรีบเพจไปเลย ครั้งแรกก็ถามไปว่าถึงบ้าหรือยังและไม่ลืมโปรยด้วยคำหวานๆ ก่อนนอนก็เพจไปอีกว่าอยากจะคุยด้วยอีกให้โทรกลับ ไม่ถึง 5 นาทีครับ เธอโทรมาจริงๆ คืนนั้นเราเลยคุยกันเกือบถึงเช้าเลย เพราะเธอคุยสนุกมาก จนผมได้รู้ว่าลุงนพจะไปรับเธอทุกวันพุธ เพราะเธอจะเรียนพิเศษที่โรงเรียนเลิกเย็น ส่วนวันอื่นเธอต้องกลับเอง ผมก็เลยอาสาจะไปรับเธอ เธอก็อนุญาต คืนนั้นนอนไม่หลับ อยากให้ถึงวันพรุ่งนี้เย็นเร็วๆผมไปรับน้องเอ็มหลายครั้ง ความสัมพันธ์ของเราก็เริ่มดีขึ้น ดูอาการแล้วเธอก็คงชอบผมอยู่เหมือนกัน ไปรับเธอที่โรงเรียน ก็ทำให้ได้เจอเพื่อนๆ ของเธอ เพิ่งประจักษ์ก็คราวนี้แหละว่าลูกสาวของคนมีอันจะกินมักจะสวยทุกคน แต่วันนี้ขอพูดเรื่องน้องเอ็มก่อนนะครับ วันหลังจะเล่าเรื่องของเพื่อนเธอให้ฟัง ผมไม่เคยเข้าไปในบ้านลุงนพเลยครับ เพราะจริงๆ แล้วผมก็ไม่ได้คิดจะจีบน้องเอ็มเป็นแฟนจริงๆ จังๆ ผมแค่อยากสนุกก็เท่านั้น และเธอก็ไม่กล้าพาผมเข้าบ้านเช่นเดียวกัน เธอว่าที่ยังไม่มีแฟนก็เพราะลุงนพบอกว่าเอาไว้ขึ้นมหาลัยก่อน เธอจึงยังไม่กล้าบอกใคร ผมพาเธอไปกอนข้าวด้วยกันหลายครั้งและพยายามไม่ส่งเธอกลับเย็นมากนักจะได้ไม่เป็นที่สงสัย ส่วนในใจก็คอยหาโอกาสไปเรื่อย แล้ววันนั้นเอง ผมก็แวะไปรับน้องเอ็มตอนเที่ยง เพราะวันนี้เธอเลิกเรียนเร็ว แล้วผมก็ได้รู้ว่าลุงนพก็มีประชุมเลิกดึก และวันนี้พ่อกันแม่ผมไปต่างจังหวัดเสียด้วย โอกาสประจวบเหมาะอย่างนี้จะหาที่ไหนได้อีก ผมจึงวางแผนชวนเธอว่าจะไปทำอาหารกินที่บ้านผม เราไปแวะตลาดซื้อของแล้วกลับบ้านทำอาหารกินกัน พอกินเสร็จก็มานั่งดู UBC กันที่โซฟา เป็นหนังที่กอดจูกันทั้งเรื่อง ผมเห็นเธอนั่งหน้าแดง ผมก็เลยถามเธอว่าหน้าแดงทำไม เธอไม่ตอบ ผมเลยรุกต่อว่าเคยทำอย่างในหนังบ้างหรือเปล่า เธอว่าเคยสิ ผมงี้.. ใจตกไปอยู่ที่ตาตุ่มเลย เธอหัวเราะแล้วบอกว่าก็เคยกับพ่อแม่ไง ผมเลยว่าเธอว่าอย่างงี้ต้องทำโทษแล้ว แล้ก็ดึงเธอเข้ามาหอมที่แก้ม เธอม้วนบิดเพราะอาย หน้าเธอแดงมาก ผมเห็นเป็นโอกาสเลยรุกต่อโดยเข้ากอดเธอไว้แล้วประกบเข้าที่ปากเธอ ท่าทางเธออ่อนปวกเปียกลงอย่าเห็นได้ชัด ผมทั้งจูบ-กัด-เม้ม-และเอาลิ้นดันเข้าไปพัวพันในปากเธอ แรกๆ ปากเธอเกร็ง แต่พอนานเข้าเธอเริ่มตอบโต้โดยดุนลิ้นเข้ามาในปากผมบ้าง ผมเห็นเธอเริ่มตามแล้วผมจึงคว้าไปที่หน้าอกของเธอ มันใหญ่โตมโหฬารจริงๆ เด็กอะไร๊ น้องเอ็มร้อง "อือ…." ทันทีที่โดนผมจับหน้าอก เธอไม่ได้ปัดป้องเลยแม้แต่น้อง ผมจึงรุกหนักเข้าโดยทีนี้คว้าทีเดียวสองมือเลย ผมทั้งขยำทั้งบีบ จนเธอบอกว่าพอเถอะ เดี๋ยวเสื้อยับแล้วจะมีคนสงสัย ผมเลยว่างั้นก็ถอดเลยไม่ดีกว่าเหรอ แล้วผมก็ปลดกระดุมเธอทันที ผมเอาเสื้อเธอวางไว้อย่างดี แล้วว่ารับรองไม่ยับแล้วล่ะ

4. Mverygood1150 (0)

01-11-2006, 21:11:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆๆ

คุณเอ๋ย.. เด็กมัธยมแต่นมยิ่งกว่ามหาลัยอีก นักศึกษามหาลัยบางคน ยังนมไม่ใหญ่เท่านี้เลย ผมรีบอ้อมไปปลดตะขอเสื้อชั้นใน แล้วแกล้งกระซิบว่าเดี๋ยวยับอีกตัว ปลดตะขอได้แต่เธอยังไม่ยอมให้เอาออกครับ เธอว่า "เอ็มอายนะพี่" ผมก็เอามือสอดเข้าไปจับนมเธอ คราวนี้เต็มมือยิ่งกว่าครั้งไหนๆ ทั้งใหญ่ ทั้งนิ่มมือ แล้วก็ได้เห็นของเธอเต็มๆ ตา ผมหันมาดูดเลียหัวนมเธอ เธอร้องครางดังมาก ดีนะที่ไม่มีใครอยู่บ้าน ผมถลกกระโปรงนักเรียนของเธอมากองอยู่ที่หน้าท้อง โหนกเธอท่าทางจะใหญ่มา ขนาดอยู่ในกางเกงในยังปูดโปนขนาดนี้ เธอเห็นผมจ้องนาน ก็กดหัวผมลงที่นมของเธอ คงอายน่ะ ผมจึงเอามือมุดเข้าไปในกางเกงใน เธอกระตุกทันที และร้องดังกว่าเก่า ผมรีบถอดกางเกงในน้องเอ็มออก พบว่าใหญ่จริงๆ ครับ โหนกนูนมากกว่าที่คิดเอาไว้ ขนไม่ค่อยมี ผมรีบก้มลงเอาลิ้นจ่อรู เธอครางหนักพร้อมกับเด้งรับเป็นจังหวะ เธอกดหัวผมลงอัดกับ!เธอ แล้วว่า "พี่.. จะทำอะไรก็รีบทำเถอะ อย่าแกล้งเอ็มอีกเลย อูย…" ผมก็ไม่รอช้าครับ เธอเรียกร้องแล้วนี่ เสื้อผ้าผมหลุดออกไปอย่างรวดเร็ว ผมปลดกระโปรงเธอออกแล้วก็เอาน้องชายจ่อตรงรูแล้วกดทันที เธอร้องโอ๊ย… แล้วก็ถอยหนี "ทำไมเจ็บจังเลยพี่" ผมหยุดแล้วจูบเธอ เมื่อเธอเริ่มผ่อนคลาย ผมเริ่มขยับต่อ เธอเลยว่า "เบาๆ หน่อย เอ็มเจ็บ เสียวด้วย" ผมเริ่มจากช้าๆ น้องเอ็มเริ่มขยับตาม ผมถาม "ไม่เจ็บแล้วเหรอ โยกใหญ่เลย" เธอว่า "ไม่เจ็บแล้ว เร็วอีกหน่อยก็ดีนะพี่" ไม่หน่อยแล้วครับ ผมซอยยิกเลย นมเธอกระเพื่อมเหมือนแผ่นดินไหวบนภูเขา จน!เธอตอดผมแน่น แล้วเธอว่า "หยุดเถอะพี่… เอ็มไม่ไหว อือ…." แต่ผมสิครับ เอาช้างมาฉุดก็ไม่หยุด ผมซอยหนักจนเสร็จ ชักออกมาฉีดไปที่นม แล้วให้เธอละเลงจนทั่วหน้าอกและท้อง ผมดูที่!น้องเอ็มมีเลือดติดออกมาด้วย แสดงว่าผมได้ของใหม่จริงๆ เธอเข้ามากอดผมแล้วว่า "พี่ทำอย่างนี้กับเอ็มทำไม" ผมว่า "ก็พี่ชอบเอ็มไงล่ะ เอ็มน่ารักมาก" ผมพาเธอไปอาบน้ำ ผมอาบน้ำถูสบู่ให้เธอแล้วก็เกิดอารมณ์อีก เราเลยเอากันในห้องน้ำอีกยก แต่คราวนี้คล่องกว่าเก่า ผมเลยเอาเธอทุกท่าที่สถานที่อำนวย ส่วนเธอก็ทั้งยกแข้งขาและโยกอย่างไม่มีเคอะเขินอีกแล้วเย็นนั้นส่งเธอถึงบ้านเกือบหนึ่งทุ่ม กลางคืนโทรไปเธอบอกว่าเจ็บ!มาก วันหลังอย่าทำแบบนี้อีกนะ ผมเลยว่าแล้วเอ็มไม่ชอบหรือไง มีความสุขไหมล่ะ เธอไม่ตอบ จากนั้นเป็นงัยก็คงไม่ต้องเล่าแล้วล่ะ

จบๆๆๆ

5. hockeylnw
(Non member)
    01-11-2006, 21:33:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แจ่มมากขอน้องเอ็มต่ออีกนะนะ
6. hockeylnw (0)
Mail to hockeylnw

01-11-2006, 21:34:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอต่ออีกครับมันดี
7. OhoO
    02-11-2006, 13:42:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาอีกเยอะๆๆๆๆๆๆๆนะ สนุกดี
8. Mverygood1150 (0)

02-11-2006, 17:26:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จัดไป อิอิ
9. Mverygood1150 (0)

02-11-2006, 17:30:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
น้องสาว

ชื่อดอนอายุ 17 ปี (มีเซ็กครั้งแรก)เรื่องมีอยู่ว่าผมเป็นคนต่างจังหวัด จบ ม.3 ก็ใช่ได้แล้สำหรับเด็กบ้านนอก มาทำงานเป็นพนักงานขายของตามห้าง โรบินสัน รัชดา ได้ประมาณ 2 เดือนจากเด็กต่างจังหวัดตัวดำๆ ก็ขาวจั่วเลย โดนคลอรีน นิดเดียวทำให้ดูดีขึ้นถนัดตาเลย ช่วงตอนทำงานนั้นผมได้เช่าห้องพักใกล้ๆกับที่ทำงานใน ซอยนาทอง เป็นบ้านพักไม้ 2 ชั้น หลังจากเลิกงานก่อนนอน 4 ทุ่มผมนอนไม่ค่อยหลับซักวันเป็นเวลาประมาณ 3 เดือน เพราะข้างห้อง !กันทุกคืน เสียงดังมาก จากผมเป็นคนไม่รู้เรื่องเซ็ก จจนกลายเป็นคนเงี่ยนตลอดเวลาเลย จึงตั้งปณิธานไว้เลยว่า จะต้อง!สาวให้ได้ภายใน 2 เดือนหลังจากนี้ (พูดกับตัวเอง) ทุกๆวันจากเสียง!กันจากข้างห้อง เสียงครวญคราง มันยั่วใจทำให้ผมหยุดงาน วันหนึ่งเพื่อจะได้ดูเขา!กันให้เต็มตาไม่ใช่ฟังแต่เสียง ผมเจาะรูผนังข้างห้องเท่าเหรียญบาทโตพอสมควรที่จะสำรวจห้องข้างๆได้ทุกมุม แวใช้กระดาษทึบปิดด้านห้องตัวเองไว้ เมื่อไดฃ้เวลว 4 ทุ่มตามเป้าหมายผมเริ่มปฏิบัติการ วันนั้นข้างห้องผมเริ่มมีเสียงแปลกๆกว่าเดิมคือร้องเสียงค่อนข้างละเมอแปลกๆลอยๆผมเลยแกะกระดาษที่ปิดไว้ดูให้เต็มตาขอโทษครับภาพที่เห็นไม่ใช่(พี่แก่นกับพี่ช่อ)ผัวเมียข้างห้องหรอก แต่เป็นพี่แก่นกับใครก็ไม่รู้ผมไม่รู้จักผมเห็นพี่เเก่นนอนล่อนจ้อน อยู่ตรงกลาง! น้อย ของผู้หญิงตัวเล็กๆพี่แก่นกำลังเลียอย่างเมามัน ส่วนผู้หญิงร้องฟังไม่รู้เรื่องว่าพูดอะไร สักพักพี่แก่นขยับตัวผมเห็น! น้อยๆแดงแจ๋เลยครับมันไม่มีขนเลยเนียนมากสวยจริง สักครู่พี่แก่นก็ใช้นิ้วแหย่รู! น้องคนนั้น ชักเข้าชักออก จนน้องคนนั้นน้ำแตกคามือพี่แก่นสักพักพี่แก่นก้บอกให้น้องคนนั้น เอาหมอนรองก้น และให้ถ่างขาออกมากๆ พร้อมกับจับเอาหัว! พยายามสอดดันเข้าไป ผมเห็นดันอยู่นานก็ไม่เห็นโยกสักที่ สุดท้ายผมได้ยินน้องคนนั้นบอกว่าเจ็บอย่าทำเลย ผมคิดว่าไม่น่าเผป็นไปได้นะ เพระเมื่อครู่ยังโดนนิ้วแหย่หยกๆ และแล้วพี่แก่นก็หยุด ถึงบางอ้อเลยครับเด็กสาวบริสุทธิ์ครับผมมองเห็นถนัดตาเลย เลือดครับ พี่แก่นเดินออกไปหยิบผ้าชุบน้ำในกระติกน้ำร้อนมาเช็ดเพื่อทำอะไรต่อแน่ผมคิด ไม่ผิดครับพอเช้ดเสร็จพี่แก่นก้มลงดูดนม น้อยๆ แต่คงไม่ชอบมั้งเพราะนมเล็กไป สุดท้ายก็ก้มลงเลียที่! น้อยๆอีกครั้ง น้องคนนั้นไม่ร้องเจ็บแต่ก้มหน้าขึ้นมาดูปากร้องอูยๆๆผมเงี้ยตัวแข็งเลยเพราะไม่เคยเห็นเต็มตาอย่างนี้สักทีหลังจากนั้นพี่แก่นก็พยายามดัน!เข้า!น้องคนนั้นอีก หือ..เหมือนจะเข้า แต่โป๊กๆเสียงเคาะประตูที่หน้าห้อง ผมรู้เลย พี่ ช่อกลับมาจากทำงาน 5 ทุ่มครึ่งพอดี พี่แก่นกระโดดใส่เสื้อผ้าแทบไม่ทัน น้องคนนั้น รีบเก้บผ้า แล้วรีบเข้าห้องน้ำไปอย่างรวดเร็วแล้วพี่แก่นก็ไปเปิดประตูให้พี่ช่อเข้ามา พร้อมกับข้าวถุงหลายห่อเชียว สักพักน้องคนนั้นก็ออกจากห้องน้ำมาจัดแจงถ้วยชามกินข้าวกันทั้งสามคน แล้วก็ปิดไฟนอน ทั้งคืนผมไม่ได้ยินเสียงอะไรเลยผมเซ็งเลย ชักว่าวตามระเบียบ ผมนอนรอฟังเสียงตอนกลางคืนเป็นเวลา 4 วันไม่ได้ยินเสียงอะไร แอบมองเข้าไปในห้องก็มีคน บางวันก็มีพี่แก่น มีน้องคนนั้นอยู่แต่ก็ไม่ทำอะไรสักที ผมเริ่มคิดว่าตัวเองเริ่มมีอารมณ์ทางเพศรุนแรงขึ้นเพราะแรงยั่วยุข้างห้องมากเกินไปทำให้ผมตัดสินใจหยุดงานเพื่อรอดู 2วัน เป็นดังคิดครับ พี่แก่นอยู่บ้านครับ อากาศไม่ร้อนครับออกหนาวเลยครับจำได้ถนัด 3 กพ.44 ประมาณ 5โมงเช้าผมเริ่มได้ยินเสียง คู่เดิมครับ พี่แก่นกับน้องคนนั้นอีกครับตอนี้โยกกันอยู่ครับพี่แก่นซอยยิกๆเลยครับ ผมสงสารจริงครับ หน้าหนาวครับ น้องคนนั้นเหงื่อแตกท่วมตัวเลยครับดุเหมือนจะสั่นๆครับ ดูประสาณ ไม่ถึงสิบนาที ท่า ปรกติ ครับ ปั๊บๆ สุดท้ายเรีบยร้อบครับพี่แก่นหลั่งในครับพอดึง!ออกครับ ผมเล็งรู! น้องคนนั้น เป็นรูเบ้อเร้อเลย แดง อูยอยากเลีย ถ้าไม่มีอะไรมาเปียกๆอยู่แถวนั้น ผมเสียดายครับไม่ได้ดูตอนสอดใส่ว่าทำยังไงบ้าง ช่วงที่ผมกำลังจะปิดกระดาษเข้าที่เดิมตรงรูที่ผมเจาะไว้ข้อศอกผมพลาดโดนพนังตูม พี่แก่นรีบมาดู เต็มๆครับเขารู้แล้วว่าผมแอบดู มันไม่ไช่รูเล็กๆ แถมกลางวันอีก พ่แก่นรีบมาเคาะประตูห้องผมเลย มือก้ถือมีดแต่เข้ามาไม่ได้หรอกครับผมล็อคประตูด้านนอกใว้ เมื่อเขาจะพังห้องผมก็จำเป็นต้องเปิดประตู พอเปิดประตูออกมา ผมกำลังจะยกมือไหว้ขอโทษ โดนเท้าถีบเข้าที่อกล้มทั้งยืนเลย เขาคงเห็นผมยังเป็นเด็กมั้งแค่ถีบเฉยๆไม่....เสียว..สักพักน้องคนนั้นวิ่งออกมา ห้าม ..อ้าย..พอแล้ว..ผมรู้ทันทีเลย คนเหนือ ..! น้องสาวตัวเอง..ทุเรศ ถึงว่าสิ ต้องหลบๆซ่อนๆแต่มันก็น่า!นะทั้งขาวทั้งสวย สุดยอดเลย แต่นมไม่ใหญ่เท่านั้นแล้วพี่แก่นก็หยุดทำร้ายผม แล้วไล่ให้น้องสาวไป แล้วพี่แก่นก็บอกว่าอย่าบอกใคร นะ แล้วให้เงินผม 5,000คงจะเป็นค่าปิดปากมั้ง ผมรับปาก ทั้ง เสียว เจ็บ ได้ตังค์ ไม่เป็นไร น่าจะเปลี่ยนเงินเป็นเย้ดคิดในใจ แล้วผมก็ย้ายออกไปอยู่อื่นพร้อมไปทำงานที่สยามเบลเวอรี่ และพักร่วมกันกับเพื่อน และแล้วผมก็ต้องเริ่มรับภาระหนักตอนอายุ 18 เมื่อน้องสาวเรียนจบ ป.6 บ้านนอกก้ส่งตัวเข้ามาหาพี่ชายเพื่อทำงานในเมืองกรุงคืนหนึ่งประมาณ ตี 2 ผมตื่นขึ้นมาเห็นเพื่อนมานินอยู่ข้างๆน้องสาวผมเมื่อไหร่ไม่รู้ อีมือหนึ่งก็ลูบไล้เนิน! น้องสาวผมอยู่ผมจึงลุก

10. Mverygood1150 (0)

02-11-2006, 17:31:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เดินไปเปิดไฟแย่จังไวชิบหาย มันกลับไปนอนที่เดิม ปกติ ผมจึงแกล้งเดินเข้าห้องน้ำไป พอเช้าเพื่อนผม ถามผมว่าน้องสาวผมมีแฟนหรือยัง ถ้าไม่มี ขอได้ไหมไม่เคยเห็นเด้กต่างจังหวัดที่ไหนสวยอย่างนี้ ผมเลยด่าให้ น้องสาวผม อายุ 13 ปี มีแฟนได้ยังไง ช่วยเขายกอาหารวันละ60 บาทที่สวนอาหารเพราะยังเด็กเขาก็ไม่กล้าจ้างอะไรมาก จากนั้นตอนเย็นผมก็เลยพาน้องสาวย้ายออกไปอยู่ที่อื่นสองคนหลังจากอยู่กันสองคนไม่รู้ผมคิดอะไร คิดถึงคำพูดเพื่อนคิดถึงพี่แก่น!น้องตัวเอง ผมเองก็อยาก!มานานแล้วยังไม่เคย!ใคร แต่น้องสาวผมเด็กไป คงจะทำไม่ได้ ถึง!ได้ผมจะทำยังไง แผนชั่วเริ่มเกิด อยาก!เป็นครั้งแรกในชีวิต ทวีความรุนแรงเกนจะห้ามแรงสวาท ของคน ผมกินเหล้ากิน เบียร์ ไม่เป็น แกล้งกินอึกหนึ่งกลัวเมา แล้วก็เอามาเทใส่เสื้อ ให้มีกลิ่นแล้วใส่เสื้อ 1 ทุ่ม น้องสาวผมกลับจาก ช่วยเขายกอาหารในซอยก็กลับห้องผมเปิดไฟสว่างทั่วห้องเพื่อแผนการชั่วร้ายที่วางไว้ แกล้งเมา พอน้องสาวเห็นผมก้เดินมาประคองพยายามจะลูบหลังให้ ผมแกล้งหันหน้ามาลมหายใจมีกลิ่นเบียร์เสื้ออีก..กลิ่นใช้ได้..น้องสาวผมถอดเสื้อผมออกพยายามพยุงผมไปอวกในห้องน้ำผมเดินสะดวกครับ มือกำหมับเข้าที่ นมเลย เอ้อเห้อ นมนุ่มไม้เต็มมือ ถึงว่า....ใครๆก็พูดก็ชม เด็ก 13 ปีเป็นไปได้ยังไง ทั้งบีบทั้งคลึง น้องคงไม่แต่ผมคิด อูยๆๆน้องตีมือ แต่ก็ยังพยายามพยุงผมไว้ ผมแกล้งทำเป็นเมาหนักขึ้นมือไม้ไม่อยู่กับที่ จับฟักบัวอาบน้ำจับแปรงมั่ง และแล้วก็จับที่เสื้อชั้นใน จับนมพยายามทำให้หลุด..อืม.หลุดจริงๆครับแต่น้องก็ไม่ว่าปล่อยให้หลุดไป พยายามช่วยพยุงพี่ชายมานอนที่เตียง มือผมก็คลึงไปเรื่อยๆไม่หยุด ครึ่งชั่วโมงแล้วครับ มือผมจับนมบ้างจับ!น้องบ้าง ทำสะเป่สะปะไปเรื่อย จนผมคิดว่าพอแล้วผมก็นอนหงายที่เตียง น้องผม ก็ถอดผ้าเขาออก คงคิดว่าผมไม่รู้ไม่เห็นหรือเปล่าไม่รู้ โอ้สวยครับ ขนกำลังจะขึ้นมองไม่เห็น นมชมพู สุดยอด แวก็เข้าไปอาบน้ำ ผมรีบตามไปดู มี ช่อง ดูครับแผนชั่วผมเตรียม รู เรียบร้อยผมเห็นเลยครับว่าน้องผมน้ำเต็ม ร่อง! เลยครับสักพักเขาก็ลูบๆของตัวเอง อืม..นอนรอได้ ผมนอนตะแคงหันหน้าไปอีกข้าง แล้วน้องผมก็มานอน เตียงเดียวกันครับห้องเช่าไม่ได้มีหลายเตียง สักพักผมหันหน้ากลับมา กอดเข้าที่นมลูบเบาๆไปมา เริ่มบีบแรงๆน้องเขาคงไม่รู้จะป้องกันยังไงหรือว่าเห็นว่าผมเมาจึงไม่คิดอะไรหรือเปล่าไม่รู้ ผมเริ่มเลื่อนมอยู่ตรง ! น้องผม เริ่มใช้มือแยงรูทันที น้องสาวตะปบมือผมแล้วลุกขึ้นนั่งดูผมหยุดแกล้งละเมอ ...กบ..ๆๆๆ ชื่อแฟนประมาณนั้น น้องนอนลงผมเริ่มต่อ แยงรู!น้องมากๆขึ้นจนรู้สึกได้เลยว่าน้องมีอารมณ์ ไม่ป้องกันเหมือนเดิม ผมแก้งพลิกตัวขึ้นทับปากก้บ่นละเมอไป ถอดเสื้อผ้าน้องออกน้องพยายามร้องเรียกชื่อผมแต่ผมแกล้งไม่รู้ ถอดกางเกงตังเองออก เอา!อันชี้โด่ถูไปตามร่อง! น้องผม สองมือก็ คลึงเค้น ที่นมทั้งสองข้าง น้องคงจะเสียวเต็มที่ ไม่โวยวายเพราะยังไงก็อยู่กันสองคน ผมเริ่มใช้มือกับมาแยง!น้องอีกครั้งจนเยิ้มแล้วก็พยายาม ที่จะสอดใส่ จริงๆอยากก้มไปเลียสูดดมกลิ่นบริสุทธิ์ แต่ไม่กล้า กลัวแผนแตกต้องรีบทำ ผมดันยังงก็ไม่เข้า สักทีน้องผมคงเจ็บยิ่งดันยิ่งถอย สุดท้ายผมทำไม่ค่อยเป็นอยู่แล้ว จึงจับกดน้องให้แน่นแล้วดันพรวดทีเดียว ครับผมมิดด้าม น้องร้องครับเห็นน้ำตาใหลครับไม่รู้ว่าจะสงสารหรืออยากเปิดบริสุทธิ์ คิดไปแต่ครับผมยังซอย!ผมในรู!น้องอยู่ครับน้องสาวผมกอดผมแน่นครับ เสียวครับ มีความสุขครับ ครั้งแรก ผมดันได้ 10 นาที่ ผมก็แตก ข้างในเลย ผมถอด!ออกพลิกกลับมานออน มองเห็น!น้องสาวบวมเปล่งครับ แต่ไม่ค่อยมีเลือดออกเหมือนน้องพี่แก่น เท่าไหร่ คงเป็นเพราะน้องผมโตเกินอายุดังคนเขาพูด น้องผมเขาก็ไม่ได้ร้องให้นะหลังจากผมเสร็จ แล้วสักพักผมก็เดินทำเป็นเมาเข้าห้องน้ำไปล้างทั้งๆที่ไม่ใส่เสื้อผ้า น้องผมก็ยังมีกะจิตกะใจตามเข้าไปดูผมมองเห็นก็เลยพูดว่า แก้ว เป็นอะไร ทำไมไม่ใส่เสื้อผ้าดูสิ เลอะอะไร เขาไม่พูด ผมก็ล้าง!ให้น้องแล้วกลับมาใส่เสื้อผ้า แล้วพาน้องมานอน รุ่งเช้าน้องผมบอกว่าเมื่อคืนผมเมาหนักไม่รู้ใครเป็นใคร ปล้ำน้องสาวตัวเอง แล้วก็ร้องให้บอกว่าจะทำยังไงต่อไปพี่นอนกัลน้องตัวเอง แล้วเดินไปเก็บผ้าจะกับบ้านต่างจังหวัดผมเลยปลอบ แล้วถามว่าเมื่อคืนทำไมไม่ร้องไม่ตีพี่หรือป้องกันตัวเองปล่อยให้พี่ปล้ำได้ไง น้องสาวผมตอบว่า พี่แยงรู! จน เสียวทำอะไรไม่ถูกผมจึงพยายามพูดว่าการนอนด้วยกันของชายหญิงเป็นเรื่องปกติไม่ช้าก็เร็วก็ต้อง นอนที่สำคัญน้องผมบริสุทธิ์ ผมบริสุทธิ์ ปลอดภัย เราโตแล้วหาเงินได้แล้วเราจะนอนกับใครเราคิดได้แล้วทำไมต้องเวลาเมา...น้องผมถาม.เอ้อ..แต่น้องก็ยอมรับ ต่อจากนั้นผมก็มีเซ็กกับน้องผมได้โดยไม่ต้องเมาและต้องขอดีๆ ในที่สุดผมก็ได้เลีย และสูดดม !น้องผมโดยไม่ต้องมีแผนชั่วร้ายอีก
11. Mverygood1150 (0)

02-11-2006, 17:36:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องที่ 5 ป้าแดง
ป้าแดงพี่สาวแม่ผมอายุ 52 เป็นหม้ายมีลูกสองคนอยู่บ้านนอกปลูกพักปลูกต้นไม้ไปวันๆเพราะไม่เดือดร้อนการเงิน
เวลาผมไปเที่ยวบ้านป้าผมมักจะนอนค้างคืนประจำคืนนั้นผมนอนไม่หลับเกิดอารมณ์เลยนอนแก้ผ้ารูด!เล่นนึกถึงสาวสวยๆ!โหนกๆใจผมก็คิดว่าป้าเราก็ไม่เลวผมเคยชำเลืองดูป้าบ่อยๆเวลาแก่ก้มทำกับข้าวจะมองเห็นหน้าอกขาวๆของป้าเวลานุ่งผ้าถุงเนิน!แก่นูนๆจนเห็นได้
แล้วผมก็ออกมานั่งเล่นใต้ไม้นั่งรูด!เล่นไปด้วยแล้วผมเห็นไฟที่ห้องน้ำเปิดใจผมนึกอยากแอบดู!ป้าเลยตรงไปที่ห้องน้ำหารูแต่ปรากฏว่าไม่มีเลยผมเลยถอยกลับมา
พออีกวันผมจัดการเอามีดแหลมๆแซะทำรูห้องเป็นอิฐบล๊อกห้องน้ำอยู่ด้านล่างติดกับบ้านส่วนผมนั้นนอนอยู่ที่กระท่อมเล็กๆเพราะผมชอบชักว่าวเล่น
คืนนั้นผมรอจนไฟห้องเปิดแล้วย่องไปแนบสายตากับห้องน้ำป้าผมแก้ผ้าเปลือยหมดครั้งแรกที่ผมเรื่อนร่างของป้าผมยามเปลือยนมถึงจะย่อยห้อยไปบ้างหน้าท้องนิดหน่อยแต่เนิน!ที่ผมเคยคาดเอาไว้ว่าต้องใหญ่ ถูกเลยครับ!ป้าเนินกว้างใหญ่พูนขนหมอยหมดแล้วน่าดูมากผมรูด!ซึ่งแข็งมากป้าฟอกสบูแล้วราดน้ำออก
แก่เอามือลูบ!เล่นเสียงครางซี๊ดซ๊าดได้ยินป้าเขี่ย!เล่นเอา!ถูกับโอ่ง ผมชักจนพุ่งใส่ฝาผนังห้องน้ำแล้วกลับมานอนนึกแต่ภาพ!ป้า
สักวันผมต้องได้!ป้าผมมาบ้านทุกเดือนจนผมเริ่มใกล้ชิดป้ามากกว่าเก่าใส่กางเกงขาสั้นขากว้างๆกึ่งโชว์ด้วยบางครั้งก็กอดป้าแบบหลานๆแต่ใจผมและ!นั้นแข็งมากถูกนมบ้างถูกก้นบ้างป้าก็มองแบบเป็นใจแต่ยังไม่กล้าเลยชักว่าวไปก่อน
ช่วงหลังแก่ชวนผมมานอนในบ้านผมก็นอนชั้นล่างแก่กับลูกสาวนอนชั้นบนผมเองหาทางที่จะแอบดูป้าเวลานอนผมก็เจาะรูอีกครับฝาใม้
แล้วผมแอบย่องไปทางระเบียงประมาณสามทุ่มกว่าเห็นไฟยังไม่ปิดผมแนบสายตากับรูใช่เลยครับผมต้องกางเกงผมกองกับพื้นรูด!ตามระเบียบ
ป้าผมนอนถ่างขาลูบ!เด้ง!บางที่ก็เอาหมอนข้างมาวางตรงหว่างแล้วกดมือเด้ง!ขึ้นแต่สิ่งที่ผมใจเต้นแรงขึ้นก็เสียงของป้าผมคราง...อูย..ป้าอยาก..หลานป้า..!กับป้านะ...!หลานใหญ่จัง...น้ำน้ำแตกไปสองครั้งเลยป้าผมก็คงจะเสร็จ
ผมเลยลงนอนสบายใจยังไงความฝันผมต้องเป็นจริงแน่แต่ผมต้องกลับไปทำงานก่อนพอเดือนต่อมาผมก็มาคราวนี้ช่วยป้าทุกอย่าง
ผมแซวป้าว่า..ป้าแดงครับป้าไม่เหงาหรือครับทำไม่ไม่แต่งงานใหม่ละ...ป้าผมบอกว่า..โอ้ยอยู่คนเดียวดีกว่าแก่แล้ว....ผมต่อ...งั้นเหงาแน่เลย....ป้ามองหน้าผมยิ้ม....ไมเหงาหรอก....
ป้าผมจะออกไปไร่ข้าวโพดผมอาสาขับรถเครื่องไปให้ระหว่างทางผมคุยกับป้าเรื่องสองแง่สองง่ามป้าก็ยิ้มๆพอถึงไร่ป้าก็เดินสำรวจผมเดินตามหล้งมองบั้นท้าย!ผมแข็งมากผมเรียกป้า...ป้าแดงครับ....แก่หยุดแล้วมองหน้าผมแบบมีความหมายยิ้มให้นิดๆแล้วทำท่าจะเดินต่อผมตัดสินใจรอบกอดป้าด้านหลังเอา!ผมดุนก้นป้าดูแกเฉยแล้วหันมา....นี่วีคิดอะไรกับป้าป้าแก่แล้วนะ...เสียงไม่ดุเลยผมเลยคลำ!ป้านอกผ้าถุง!ผมก็ดันก้นแก่รู้สึกได้แก่ก็ดันก้นกลับมาเหมือนกันคงอยากเหมือนกัน ผมลูบ!หนักขึ้นแล้วพูดกรอกหูป้า....!ป้าแดงใหญ่จัง.....ไม่อยากเลยครับป้าผมหันกลับมาอีกครั้งจับไหล่ผมจ้องหน้าแล้วพูดว่า......อยาก!ป้าใช้มั้ย......ผมดีใจมาก...ป้าแดงครับ...แล้วเราก็ดูดปากกันป้าผมร้อนแรงมากแล้วผละออกมาป้าบอก....แน่ใจนะว่าจะ!คนแก่.....ครับป้า....ห้ามบอกใครนะ....ครับป้า....เราไปใต้ต้นไม้ดีกว่า....ใต้ต้นไม้มีแคร่อยู่ผมจัดการถอดกางเกงผมออกป้าจ้อง!ผมไม่ใหญ่เท่าไหร่แต่ยาวป้าจับ!รูดแล้วบอกว่า....หลานป้า...แล้วจูบปากผมแล้วนั่งลงจูบตรงปลาย!ผมแล้วก็ดูดป้าดูดแรงมากคงไม่ได้เจอมานานดูอะไรก็ง่ายหมดจนผมเกือบจะแตกเลยบอกให้ป้าหยุด....ป้าครับพอครับผมไม่อยากออกตอนนี้.....ป้ายืนขึ้นผมเข้าไปจูบ...ผมอยากดู!ป้าจังเลยแกถอดเสื้อและผ้าถุงออกโชว์โคก!ที่ใหญ่ผมเห็นชัดแค่ปลายจมูกผมลูบ!ป้าอย่างหลงไหล!ป้าเยิ้มไปด้วยน้ำเงี้ยนเงยมองหน้าป้า.....!ป้าใหญ่จัง....ป้าลูบหัวผม.....ชอบมั้ยหลานป้า....ผมไม่ตอบครับกลับเอาหน้าซุกกับ!ป้าสูดกลิ่นเข้าปอดอย่างแรงแล้วตามด้วยเลียน้ำเยิ้มอย่างเมามัน
ป้าผมถ่างขาจับหัวผมอัดเข้ากับโคก!แก่.....โอวววว...หลานป้าเลีย!ป้าด้วยหรือ..อูยยย...เสียวจัง..ป้าชอบเลีย!ป้าด้วย....น้ำ!ป้ายิ่งออกมากกว่าเก่าป้า!กับหน้าผมแล้วก็บอกไม่ไหวแล้ว.....น้ำป้าจะออกแล้ว....ป้าขมิบออกสิครับผมอยากกินน้ำ!ป้า....แล้วแก่ก็ปล่อยน้ำ!ออกมาผมกินจนหมด
แล้วผมก็ลุกขึ้นบอกแก่ว่า...น้ำ!ป้าอร่อยจัง...แก่ยิ้มอย่างพอใจแล้วบอก...หลานป้าเก่งจัง....ยืนดูดปากกับผมผมเอา!ถูที่ร่อง!แก่แก่ไวมากตอยสนองกอดผมแน่น....หลานวี...!ป้าเถอะป้าอยากอีกแล้ว...ครับป้า...แก่นั่งลงที่แคร่ขาห้อยลงพื้นขาถ่างออกผมเอา!ถู!กับร่องแก่แหวกแคม!ออกแล้วครางให้ผม!ผมกด!จนสุดลำ!แก่แน่นมากผมชักออกช้าๆแคม!ปลิ้มตามลำ!ผมแก่มอง!แก่อม!ผมแล้วมองหน้า.....อูยยยย..แน่น!จังหลานป้า...ป้าไม่โดน!มานานแล้ว.....!ป้าใหญ่แบบนี้ผมชอบครับ....!ป้าแรงๆเลยลูก...ลูกมั้งหลานมั้งผมกระ!ใส่!อย่างแรงผมดูดปากแก่บ้างดูดนมที่หย่อนยานบ้างก็มันครับเสียงแคร่ดังเอี๊ยดอ๊าดผมเลยหยุดแช่!เอาไว้..ป้าครับเรา!กันบนหญ้าดีกว่า....เอาสิหลานจะ!ป้าตรงไหนก็ได้ป้าชอบ!หลานจัง....แล้วผมกับป้าก็ลงมากระแทกกันพื้นหญ้าจนผมแตกคา!ป้าไปหนึนงป้าผมออกสามครั้งผมกับป้า!กันค่ำจึงกลับ!ป้าผมเป็นผื่นแดงเลยเพราะ!ไม่มีหมอยแถมขาวด้วย
ป้าอารมณ์ดียิ้มแย้มแจ่มใส่ผมก็ไป!ป้าผมทุกเดือนละสองวันถ้าหยุดเยอะก็ได้!เยอะทุกวันนี้ก็ยัง!กันอยู่ครับผมมีเมียไปแล้วก็ยัง!ป้าอยู่

12. Mverygood1150 (0)

02-11-2006, 17:39:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องที่ 6 เยดแม่....

เรื่องของผมเกิดขึ้นเมื่อไม่นานมานี้เองคับ เย็นวันนั้นพ่อกับแม่ต้องไปงานแต่งงานของเพื่อนเค้า ผมจึงต้องอยู่เฝ้าบ้านคนเดียว พ่อกับแม่ออกจากบ้านประมาณ 18:00 น. ท่านทั้งสองนั่งรถกระบะออกไป งานจัดขึ้นที่ในหมู่บ้าน พอซักประมาณ 20:00 น. พ่อแม่ก็กลับมา แต่พ่อบอกว่าพ่อมาส่งแม่ก่อน ส่วนพ่อนั้นจะไปฉลองต่ออีกหน่อยเพราะเพื่อนรักพ่อแต่งงาน และมีเพื่อนในกลุ่มเค้าเยอะมาก เค้าบอกนานๆเจอกันทีก็อยากคุยกันนานๆ ผมจึงผยุงแย่จังเข้าบ้านในสภาพที่เมาๆ แต่ไม่ถึงกับหลับ ผมพาแม่มาที่กลางบ้าน และแม่ก็นั่งสลึมสลืออยู่ ผมจึงถามแม่ว่า........แม่เช็ดตัวไหมจะได้ส่าง.........แม่บอกว่า......เออดีเหมือนกันวันนี้เพื่อนพ่อคุณให้ผมกินเหล้ามากไปหน่อย.......ผมจึงไปหยิบถังแล้วตักน้ำในห้องน้ำและหยิบผ้าขนหนูติดมือมาด้วยผมเดินออกจากห้องน้ำมาหาแม่เพื่อจะให้แม่เช็ดตัว แต่สิ่งที่ผมเห็นอยู่ตรงหน้าคือ ผู้หญิงอายุ 42 ปีที่กำลังเมาเหล้าช่วยตัวเองไม่ได้มากนัก แม่ผมนอนหงายกับพื้นกางแขนกางขา ทำให้เสื้อแกตรงท้องเปิด ผมเห็นหน้าท้องแกเป็นลอนแบบคนวัยกลางคนและส่วนอื่นๆที่ยังไม่โทรมมากนัก เห็นแล้วเกิดอารมณ์ทางเพศขึ้นมาอย่างรุนแรง สุดๆ ......!ผมในกางเกงในมันเริ่มตื่นตัวขึ้นมาเร็วมาก จนผมต้องเดินเร็วๆมานั่งข้างๆแม่ เพราะกลัวแม่เห็น พอผมมานั่งข้างๆแม่และวางของเรียบร้อยแล้ว ก็มองดูแม่อีกทีก่อนที่จะเรียกแม่ให้แม่เช็ดตัว.........สิ่งที่ผมเห็นคือ ใบหน้าที่ดูกลมกลึงขาวผ่องไปทั้งตัว ผมที่ใหญ่มากๆแต่เอวกิ่วตูดใหญ่ขาใหญ่....โหนก!นูนเด่นเป็นสง่า......ผมมองอยู่อย่างนั้นประมาณ 1 นาทีเห็นจะได้ แล้วจึงเรียกแม่ว่า.......แม่น้ำมาแล้วเช็ดตัวซะจะได้สบายขึ้น....แล้วแม่ก็ลืมตาขึ้นมาแบบสลึมสลือ แล้วบอกผมว่า.......เออผมรู้แล้วคุณไปนอนเถอะเด๋วผมจะเช็ดตัวแล้วก็เข้านอนเหมือนกัน......ผมได้ยินดังนั้นก็เดินขึ้นห้องปิดประตูนอนเล่นอยู่ในห้อง..........อืมแต่หัว!ผมนี่สิตอนนี้ผมรู้สึกว่าผมอยากจะทิ่ม!และพ่นน้ำเข้า!เต็มที สุดๆแล้ว ความคิดชั่วๆเลวๆอัปรีย์ ก็ผุดขึ้นในสมองผมทันที สิ่งที่เห็นเมื่อกี้นี้ทำให้ผมหน้ามืดตามัว อยากที่จะ!แม่ตัวเองขึ้นมาทันที ผมไม่รอช้าให้โอกาสแบบนี้มันลอยหายไปต่อหน้าต่อแต่แน่ ผมรอประมาณ 2 นาทีเห็นจะได้ ผมก็ย่องออกจากห้องของผมมา ค่อยเดินลงบันไดมา ผมส่ายสายตาไปรอบๆบ้าน เห็นแม่แก้ผ้าออกหมดกำลังเช็ดตัวอยู่ในท่านั่ง ย่องๆ ..........แม่ไม่ใส่อะไรเลยแม่ถอดออกหมดแม้แต่กางเกงในและยกทรง........สิ่งที่ผมเห็นชัดๆคือ.........นม..!..ตูดใหญ่ ขาว ๆอวบๆ และแม่ของผมเอง ผมเฝ้ามองแม่ที่บนได โดยที่แม่ไม่ได้สังเกตุด้วยซ้ำว่าผมนั่งอยู่ที่บันได ผมไม่สนอะไรอีกแล้ว ผมค่อยๆถอดเสื้อผมออกอย่างเบาๆโดยไม่เห็นมีเสียงเล็ดลองไปได้แล้วก็รูดกางเกงกับกางเกงในลงแล้วผมก็กองมันเอาไว้ที่บันไดนั้น ผมมองมาที่แม่อีกครั้ง........................ซี๊ดย์ อาาาห์.........อยากเอาหัว!แข็งๆนี่ ! ! แม่ จิงเว้ย.....หัว!ผมตอนนี้แข็งจนหยิกก็ไม่เจ็บเลย เสียวอย่างเดียวอย่างเดียวแล้วอยากที่จะให้มันเสียดสีกับ.............รู ! แม่ สุดๆแล้ว...................ผมทนดูภาพข้างหน้าต่อไปอีกไม่ไหวแล้ว ผมเดินตัวเปล่ามาหาแม่กลางห้องโทงๆ พอมายืนตรงหน้าแม่ แม่ก็ ค่อยๆ เงยหน้ามองผม แต่แกมองเห็นหัว!ผมก่อนที่แกจะมองหน้าผมแล้ว แม่ก็ตกใจสุดขีด ร้อง.......ว๊ายยยยยตายแล้วคุณมายืนแก้ผ้าทำหัว!แข็งทำอะไรอยู่ตรงหน้าผมนี่........แล้วแม่ก็จะคว้าเอาชุดของแม่มาปิดส่วนต่างๆของร่างกายแต่แกช้าไปหน่อย ผมรีบวิ่งไปแย่งแกได้ก่อนแล้วก็เหวี่ยวมันไปที่มุมห้อง ตอนนี้ ผมกับแม่ ยืนแก้ผ้าอยู่กลางห้องด้วยกันทั้งคู่ สายตาแม่จ้องอยู่ที่หัว!ซะส่วนมากที่แม่มองดูผม ผมก็มองที่นมกับ!แม่ ผมจ้องแบบอยากเข้าไปขยี้ เร็วๆใจจะขาด..................แล้วสิ่งที่ไม่ขาดคิดก็เกิดขึ้น แม่ แม่พูดขึ้นมาทันทีว่า...................คุณอยาก!ผมหรอ......ผมก็ตอบแม่ไปว่า คับแม่พูดไม่ผิด.............ทันทีทันไดแม่ฟิวขาดด่าผมว่าไอ่สัดคุณจะ!แม่คุณเองหรอวะ..........ผมก็ตอบโดยไม่สนใจอะไรนอกจาก........! กับ นม แม่ ผมตรงหน้านี้ยังไงผมจะ!แม่ให้ได้ก่อนที่พ่อจะกลับมา.........สิ้นเสียงผมแม่รีบวิ่งจะไปขึ้นบันไดทันทีแต่ว่าแม่ สติสัมปชันยะไม่เต็มร้อยเพราะเหล้า แม่จึงวิ่งแบบคนเมา ผมเห็นดังนั้นจึงต้องเข้าไปคว้าร่างแม่เอาไว้ แล้วจับข้อมือแม่ลากมาทีกลางห้องที่แม่เช็ดตัวอยู่.....ผมเตะถังกับผ้าเช็ดตัวกระเดนไปติดฝาห้อง แม่ร้องด่าทอผม......กรี๊ดดดดดดดดดดๆ ช่วยด้วยไอ่ลูกชั่วนี่มันจะ!แม่มัน ใครก็ได้ช่วยด้วยๆ........ผมก็บอกแม่ไปว่า แม่คับนี่มันดึกมากแล้วและบ้านเราก็ไกลจากหมู่บ้านมากแม่จะร้องให้ใครช่วยหรอ พ่อก็ไม่อยู่ เหลือแต่ผมกับแม่สองคนในบ้านที่ แก้ผ้ากำลังจะ!กันอยู่นี่ แม่ผมทั้งทุบทั้งข่วนผม แต่แม่สู้แรงผมไม่ได้หรอก ผมกดแม่ลงที่กลางห้องและเริ่ม

13. Mverygood1150 (0)

02-11-2006, 17:44:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆ
กระตุนอารมณ์แม่ให้อยากโดน!ทันที ผมจับแม่นอนหงายลายขวาง มือนึงบีบนมคลึงเคล้นนมแม่อย่างรุนแรง อีกมือก็เอาไปถูกับ!แม่อย่างรุนแรงเหมือนกับ ส่วนปากผมดูดเลียหน้าท้องแม่ที่มีไขมันหน่อยๆ แต่แม่ก็ดิ้นและร้องดังลั่นบ้าน จนหมาข้างนอกมันทั้งเหาทั้งหอน ผมกระตุ้นอารมณ์แม่ไปเลื่อยๆจนรู้สึกว่า อืม.......มีน้ำเหนียวๆไหลออกมากจาก!แม่แล้ว หมอยแม่ดกมากเลย!ก็แดงไม่ดำ รูปร่างแม่ สมส่วนเหมือน เพ็ญพัก ศิริกุล จิงๆเลยหน้าก็คล้ายๆ ผมกระตุ้นไปเลื่อยจนไม่ได้ยินเสียงด่าทอของแม่ แต่กลับเห็นแม่ทำหน้าหยีกัดฟันแน่นและสูดปาก อู๊ยยยยย์ ซี๊ดดดดดดดดดดดด เสียวๆกระสันอะไรอย่างงี้ ซี๊ดดดดดด อาาห์ คุณจะทำอะไร ผมก็รีบๆเถอะ ผมเสียว!อยากโดนหัว!ใหญ่ๆแข็งๆ ทิ่ม! แรงๆ สุดๆ เต็มทีแล้ว ผมได้ยินดังนั้นเลยลีลาเล่นตัวพูดหยอกแม่ไปว่า...ใจเย็นๆน่าแม่...ผมจะ!แม่ นานๆมากไม่ได้หรอกเดียวพ่อจะกลับมาเห็นเข้าแล้วมันจะเป็นเรื่องใหญ่นะคับ แม่ด่ากลับมาทันทีว่า ไอ่เ!้ยแล้วคุณกำลังจะ!ผมนี่ไม่ใช่เรื่องใหญ่หรอ อู๊ยยยย์ ซี๊ดดดด อ๊าาาาาาห์ คุณ!ผมได้แล้วผมเงี่ยนๆ เร็วๆ แม่ทำหน้าหยีสูดสีด ปากซี๊ดดย์ซ๊าาาาดดๆ ผมก็เริ่มทันที ผมลุกขึ้นยืนแล้วเอาขาข้างนึงข้ามร่างแม่ไป กลับหัวกับหางกับแม่ตูดผมหันหน้าไปทางด้านหน้าแม่หน้าผมหันหน้าไปทางด้าน!แม่ แล้วผมก็ค่อยๆคุกเข่าและเอามือจับต้นขาแม่แล้วก็.......แหกขาทั้งสองข้างออก....! ของแม่ที่อยู่ในหมอยตอนนี้มันเปิดอ้าเยิ้มไปด้วยน้ำเหนียวๆดูแล้วผมยิ่งหืนหนักเข้าไปอีก ผมก้มลง สูดกลิ่น....! หมอย น้ำ! แม่อย่าง ช้าๆ ช้าๆ อาาาาาา กลิ่น แปลกๆแต่กระตุ้นอารมณ์ผม ชะมัดเลยให้ตายเถอะ ผมเอาลิ้นออกมา ค่อยๆเลีย อย่าง เบาๆมันอุ่นๆแล้วรสชาติแปลกๆยังไงก็ไม่รู้ แต่ผมก็เลียกลืนกินลงคอไปบ้างบางส่วนมือสองข้างก็แหกขาแม่ออกจนสุดๆเหมือนกัน แม่ได้แต่ทำหน้า เหย่เก หยีตา กัดฟัน คราง ซี๊ดย์ซ๊าด อู๊ยย์.......และร้องเร่งบอกให้เอา.......หัว!ผม!เสียดสีกับรู!ของแม่เร็วๆ แม่เงี่ยนอย่างมากแล้ว ผมก็ก้มเลียไปดมไป หัว!ที่อยู่ตรงหน้าแม่ที่แม่นอนหงายอยู่ มันไป ทิ่มแก้มแม่บ้างทิ่มตาบ้างทิ่มริมฝีปากบ้างแต่ แม่ก็ไม่ยอมดูดหรือเลีอยให้ผมเลย ผมเลียดูด...! ! แม่ จนหนำใจ และรู้สึกว่าเหงื่อของผมออกมาเยอะมากของแม่ก็เยอะมาก แล้วผมก็ยืนขึ้นพลิกตัวกลับมายืนมองหน้าแม่อีกครั้ง อืม.........หน้าแม่ผมเซ็กส์ซี่ มากเลยขอบอกให้รู้ไว้ และสายตาแม่ก็จ้องมอง.......! แข็ง ผงก หัว หงึกๆๆ อยู่ตรงหน้า แล้วแม่ก็ทำหน้าทำปาก ยั้วยวนผม จนผมเห็นแล้วอยากจะน้ำแตกตรงนั้นทันทีเลย แต่ผมก็นึกขึ้นได้ว่า จะ!แม่ทั้งที ต้อง!ให้ได้เยอะ ท่าที่สุด ผมจึงถามแม่ไปว่า แม่เราจะ!กันท่าไหนดีคับ แม่ก็บอกว่าแล้วแต่คุณเถอะ แม่คันในรู!จะตายใจจะขาดอยู่แล้วรีบๆเอาหัว!มันเข้าไปเกาในโพรงรู!แรงๆเร็วๆหน่อย......ผมก็นึกขึ้นว่าจะ!แม่ท่าไหนก่อนดีนะ อืมใช้ท่า............ตอกเสาเข็มเป็นท่าแรกดีกว่า........พอผมพูดจบก็ใช้มือทั้งสองข้างจับที่ข้อเท้าทั้งสองของแม่ขึ้นมาและยกขึ้นจนตูดและหลังแม่ลอยขึ้นมา แม่พับคอเก็บจนปลอดภัยและมือแม่ก็จับที่น่องของผมหลังแม่ติดที่หน้าขาผม แล้วผมก็ ค่อยๆแหกขาและ ย่องๆเหมืนอคนยืนท่า โขน.........หัว!ที่แข็งบวมเต็มที่กำลังจะได้เข้ารู!ของแม่แล้ว.........ผมแหกขาแม่ออกจนสุดแม่มองสิ่งที่กำลังจะเกิดขึ้นต่อหน้าแก ผมค่อยๆใช้มือข้างนึงกดหัว!ลงตั้งฉากกับพื้นแล้วก็ค่อยๆยัดมันเข้าไปใน!แม่ ช้าๆช้าๆ......!ใหญ่หมอยดกของแม่ค่อยๆอ้าออกเพราะหัว!ผมมันค่อยๆคลานเข้ารูอย่างช้าๆ เสียงแม่ร้อง อู๊ยยยย์....ซี๊ดดดด์ อ๊าาาห์ ผมสอดหัว!ปักใส่แม่ไปเลื่อยมันเข้าแบบ ช้ามากๆของแม่เริ่มบีบรัดตอดกระตุกดึงลำ!ผมอย่างรุนแรงมากๆพอสอดใส่ลำ!จนสุดโคน ผมปักแช่ลำ!อยู่อย่างนั้นให้แม่ตอดรัดบีบกระตุกลำ!ผมซักพักผมนี่สั่นสะท้านไปทั้งตัวเลย และถามแม่ไปว่าแม่เกิดมาเคยโดน......!!ท่านี่ไหมแม่ส่ายหน้าทันที และรีบเร่งบอกผมว่าให้กระแทกแรงๆเร็วๆแม่เงี่ยนสุดๆที่จะทนได้แล้ว แล้วผมก็เริ่มเดินเครื่องอย่างช้าๆที่สุดเท่าทีจะช้าได้ ผมค่อยถอนหัว!ออกมาจาก!แม่ช้าๆแล้วก็ย่อตัวปักหัว!เข้า!แม่อย่างช้าๆ เราสองคนร้องเสียง อาาาาห์ซี๊ดดด์ อาาาห์ ด้วยกันทั้งคู่ ผมจ้องหน้าแม่อยู่ทุกขนะที่!!แม่ตลอดเวลา คิ้วแม่ขมวดอยู่ทุกเวลาหน้าหยีสูดปากตลอดเลย น้ำ!แม่ออกเยอะมากจนหัว!เริ่มวิ่งเข้าออกคล่องลื่นไหลดีมากแล้ว ผมก็เริ่มเร่งจังหวะให้เร็วแล้วแรงขึ้นอย่างช้าๆ !!แม่ท่านี้มันฝืนธรรมชาติจิงๆ เพราะผมต้องกดหัว!ให้ตั้งฉากกับตัวผมแต่มันก็เป็นอะไรที่ ดีมากๆ ผมเริ่มกระแทกแบบดึงแล้วกระตุกอย่างรุนแรง จนแม่ร้องง โอ๊ยๆ โอ๊ยๆ โอ๊ยๆ เบาหน่อยก็ได้ลูกรัก อู๊ยซี๊ดด์ !แม่พังหมดพอดี ผมก็บอกแม่ไปว่าไม่ดีหรอแม่ผมจะ!ให้แม่!พังเลย เราทั้งสอง!กันท่านี้ได้ไม่นานมากนักเพราะมันจะกินแรงเยอะและเมื่อยไว ผมจึงบอกแม่ว่าให้เปลี่ยนท่าที่สองเถอะ แล้วผมก็ถอนหัว!ออกจาก!แม่มันหลุดออกมาง่ายมาก แล้วร่างแม่ก็นอนราบกับพื้นอีกครั้ง ท่าที่สองนี้ เอาท่าหมานะแม่ แม่ได้ยินจึงลุกขึ้นแล้วคลานลงเป็นท่าหมา แม่ดูเซ็กส์ซี่มากเลย ตัวแม่เต็มไปด้วยเหงื่อแล้วนมก็ไม่ยอนมากนักตูดก็ยังสวย!แม่อวบใหญ่หน้าท้องมันเยอะหนาเตอะ ผมเห็นดังนั้นเลยบอกแม่ไปว่า แม่คับไม่ใช้ให้หมา!คับท่าหมาก็จิงแต่แม่ไม่ต้องคลานเหมือนหมาก็ได้คับแม่ยืนขึ้นสิคับแม่ได้ยินดังนั้นจึงลุกขึ้นแล้วบอกกับผมว่าอ้าวก็ท่าหมาพ่อคุณ!ผมท่านี่ตลอดเลยนะ แล้วผมก็หัวเราะ เอาละคับแม่แม่หันหลังให้ผมก็พอแล้วแม่ก็ยืนขึ้น ผมก็ประกบด้านหลัง

14. Mverygood1150 (0)

02-11-2006, 17:46:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แม่ไว้ ผมบอกแม่ว่า......แม่คับถ่างขาออกเล็กน้อยและยกขาข้างหนึ่งพับหัวเข่าแนบกับลำตัว แล้วผมก็จับขาแม่ยกขึ้นข้างหนึ่งจากด้านหนังแล้วก็เอียงตัวเอาแขนข้างหนึ่งมากอดคอผมไว้ส่วนแขนอีกข้างแม่ต้องใช้พยุงตัวไว้ไม่ให้ล้มผมใช้แขนข้างนึงยกเกี่ยวที่ขาที่พับหัวเข่าแล้วไว้อีกข้างก็เกี่ยวไว้ที่เอว แล้วก็ ค่อยๆเสือกหัว!ทิ่งเข้ารู้!แม่ อย่างแม่นยำ.....พอหัว!เสือกเข้าไปในรู!แม่แล้วผมก็ลากเข้าลากออก ช้าๆ รู!แม่นั้นตอดหนักนัก ถอดถี่และหนัก จนผมต้องคราง ซี๊ดดดด์อาาห์.........แม่ คับ !แม่ นี่ สุดยอดเลยคับ ทั้งตอดทั้งรัด ทั้งบีบทั้งกระตุก.....แม่ก็ตอบผมมาว่า ซี๊ดดด์ อู๊ยย์ !ลูกก็ใหญ่ดีเหมือนกัน....เสียวรูสี สุดๆ หัว!หนุ่มๆนี่ แข็งดีเหลือเกินนะลูกจ๋า.......ซี๊ดดดดดด์.....แทงเข้ามา ใน...รู!แม่หนักๆเลยนะลูกรัก......คับแม่....แล้วเราสองคนก็ ยืน!กันในท่า หมา.....ผมลาก..!เข้าออกในรู!แม่หลายครั้ง ช้าบ้างเร็วบ้าง กระตุกแรงๆบ้าน หน้าแม่หยี เหย่เก แก่กัดฟัน สูดปาก ซี๊ดดด์ซ๊าดด์ อย่างมีความสุข เรายืน!กันกลางบ้านท่านี้ นาน พอสมควร ......ตรงที่รู!กับหัว!เสียดสีกันนั้นตอนนี้ มันเต็มไปด้วยฟองของน้ำหล่อลื่นของทั้งสองแม่ลูก ผม!แม่ท่านี้จนเหงื่อโทรมเลย บอกตรงๆว่า เหงื่อออกมากๆเลย เรายืนเอากันจนผมเหนื่อยต้องเปลี่ยนท่าอีก ผมบอกแม่ว่า แม่คับเปลี่ยนท่าเถอะท่านี้ผมเหนื่อยมากเลย แล้วผมก็ชักหัว!ออก ผมยืนหอบอยู่สักพักแม่ก็เดินไปหยิบผ้าขนหนูที่ผมเพิ่งเตะกระเดนมา แกเอามาเช็ดตามตัวให้ผมเพราะเหงื่อออกมากเหลือเกิน เราสองคนนั่งพักไปในตัวแล้วแม่ก็เดินไปเปิดประตูบ้านออก ผมก็ตกกะใจ ว่าแม่เปิดหน้าบ้านทำไม ก็เรากำลัง!กันอยู่ แล้วแม่ก็เดิน โทงๆไปเอา เสื่อผืนใหญ่เดินออกไปกางที่หน้าบ้านด้านนอก หมาที่เราเลี้ยงมันวิ่งมายืนมองแม่ที่กำลังแก้ผ้าปูเสื่อที่หน้าบ้านอย่างดีใจนึกว่าจะให้อาหารมันล่ะมั๊ง แล้วผมก็ยืนขึ้นเดินตามแม่ไป แม่นั่งลงแล้วก็นอนแยกขาถ่างขาเก็บหัวเข่าที่เสื่อ ผมรู้แล้วแม่จะทำอะไร แม่อยากเปิดบ้าน!กัน น่ะเองผมไม่รอช้ารีบเดิน ไวๆ ไปนั่งคุกเข่าต่อหน้าแม่ แล้วก็จับหัว!จ่อรู!แม่ ผมดันมันเข้า!แม่ช้าๆ แม่ร้องบอก เอากันท่า ธรรมดาเถอะลูกรักมันไม่กินแรงแล้วอากาศข้างนอกก็เย็นสบายเหงื่อจะได้ไม่ออกเยอะไงจ๊ะคนดี ผมได้ยินเสียงแม่พูดยั่วยวนก็ แม่คับผมชอบ! ผมจะ!แม่ทุกครั้งที่มีโอกาศ นะคับแม่คับ อาห์............ตามใจจ๊ะ.......ซี๊ดดด์ แทงมาแรงๆเลย แรงๆ.......แล้วผมก็ก้นตัวไปกอดคอแม่ไว้แล้วผม่ก็กอดคอผมใช้ขาทั้งสองข้างเกี่ยวที่เอวผมมันแน่นมาก ตัวของเราหน้าท้องของเราอกของเราเสียดสีกันมันทำให้รู้สึกดี มากๆ ผมชอบ มากๆ ผมเริ่มกระแทกดันแม่ รุนแรงขึ้น รุนแรงขึ้น พวกหมาที่เราเลี้ยงไว้มันก็ ดีมากไม่ส่งเสียงร้องเลยพวกมันนอนดู เราสองแม่ลูก!กัน ทำสิ่งที่บาปกัน ผม!แม่ท่านี้น้ำแทบแตกเพราะ.....!แก่บีบรัดถี่รุนแรงมากที่สุดเลยในทุกท่า แม่คงจะบังคับให้ผมน้ำแตกเข้ารู!แกท่านี้ ชัวร์เลย ผมกระแทกแรงแล้วเร็ว จนบ้างครั้งแม่ร้องเสียงหลง...............แล้วผมก็หยุดในขณะที่!แม่ไม่หยุดตอดเลย ผมเสียวน้ำจะแตก สุดๆแล้ว ไม่รู้จะทำไง ผมก็ลากหัว!ออกมากจาก!แม่แล้วก็ลุกขึ้นยืน หลับตากัดฟันข่มใจไม่ให้น้ำแตก..........แม่เห็นดังนั้นก็ หัวเราะ ฮิ ฮิ โธ่ลูกแม่อยาก!แม่นานๆก็ไม่บอกนะจ๊ะ คนดี รู!แม่มันดีเลิศขนาดนั้นเลยหรอ แล้วแม่ก็เอานิ้วแยงเข้ารู!แก ชั่วคราวไปก่อน ผมข่มใจสักพักก็เข้าสู่ร่างกายปกติ หัว!ยังแข็งเหมือนเดิน ผมมองดูแม่อย่างมีความสุขแล้วผมก็บอกแม่ไปว่าแม่คับเปลี่ยนท่าเถอะ แม่ก็ไม่ตอบได้แต่เอานิ้วแทงรู!ตัวเองอยู่ แล้วผมก็ยืนมือไปให้แม่จับ และแม่ก็จับมือผมแล้วก็ลุกขึ้นยืน ผมบอกแม่ไปว่า แม่!กันท่าลิงอุ้มแตงนะ พ่อเคยทำให้แม่ไหม แม่ก็บอกไม่เคยว่ะ........เอาล่ะ แม่กอดคอผมไว้ก่อนนะ..แล้วแม่ก็กอด....ผมก็จับที่ใต้ก้นแก แล้วก็ยกตัวแกขึ้นมาไว้ที่หน้าท้อง ตัวแม่หนักมากๆแล้วผมก็ค่อยๆหย่อนตัวเองลงมาอย่าง ช้าๆ เพิ่งให้หัว!เสือกเข้าไปในรู!แม่ได้ก่อน มันเข้าไปอย่างราบรื่น ไม่ได้แต่คราง........อื้มมมม.....ซี๊ดดดดห์ ........คัน รู! อะไรอย่างงี้ อื้มมมห์..........แล้วหัว!ผมก็เข้ารู!แม่จนมิด แม่ใช่ขาทั้งสองข้างเกี่ยวที่เอวผมไว้แน่นแกกอดคอผมแน่นมากจนบางครั้งต้องบอกว่าแน่นไปแล้วนะแม่ผมหายใจไม่ออก ผมย่อตัวเพื่อให้รับน้ำหนักแม่ไว้ให้สมดุลกัน.....หัว!และรู!เราเสียดสีกัน แล้วผมก็เริ่งกระแทกโยกกระเด๊าผมอุ้มแม่เดินกระแทกรู!ไปข้างบ้านด้านนอก ผมเดินกระแทกไปเลื้อยๆ รอบบ้านจนครบหนึ่งรอบ หมามันก็วิ่งตามตลอดผมคงแปลกใจว่าเราทำอะไรกัน รู!แม่ตอดถี่จิงๆคับ ตอดดุดัน รุนแรง ผมว่าแม่ผมอยากให้ผมน้ำแตกไวๆ แน่ๆเลย...........ผมรู้สึกปวดหัว!นิดๆแล้วน้ำอสุจิผมมันจะออกมาจากลำ!แล้ว ......ที่นี่ผมก็เริ่มมองหาทำเลที่จะให้น้ำแตกเข้าไปในรู!แม่ว่าจะไปยืน!กันตรงไหนดี ผมก็ไปยืนที่หน้าบ้านด้านนอกเลยคับ เอาให้น้ำแตกตรงนี้ล่ะวะ มันอุจาดตาดี ผีบ้านผีเรือนผีป่าเทวดา มันจะได้รับรู้จะได้เห็น ม๊ะผมยืน!แม่ในท่าลิงอุ้มแตกนี้รุนแรงพอสมควรจนแม่ร้อง โอ๊ยๆชนมดลูกแล้ว โอ๊ย....โอ๊ย......โอ๊ย.....อู๊ยยยซี๊ดดด์.....จนผมทนไม่ไหวก่อนที่น้ำจะแตกนักผมได้ใช้มือข้างนึงจิกผมแม่แล้วก็ดึง เบาๆ ........แม่ทำหน้าหยีกัดฟันแน่นร้องลากเสียง โอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยส์.........ผมมองหน้าแม่ตลอดเวลาเลยมันได้อารมณ์ สุดๆ แล้วผมก็ร้องเรียกแม่ว่า............คุณเป็นเมียผมแล้วนะ.......แม่ก็ร้องบอกผมว่า......คุณก็เป็นผัวผมแล้วนะ.....ผัว
15. Mverygood1150 (0)

02-11-2006, 17:47:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จบๆๆ ยากไปหน่อยเรื่องนี้

จ๋า............ผมร้อง.....จ๋าเมียของผัว ผมจะ!คุณเมื่อมีโอกาส นะ แม่บอก ตามใจผัวเมียตามใจผัวเลยจ๊ะ แล้วน้ำผมก็แตกเข้ารู!แม่ แบบ เสียวหัว! สุดๆ ผัวออกแล้ว ผมร้องดังมากเลยว่า อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา........แม่ก็ร้อง อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา............เราสองคนยังอยู่ในท่าเดิม เราหอบเหนื่อย แต่ผมก็ยังอุ้มแม่ในท่าลิงอุ้มแตงอยู่ ผมเดินเข้าบ้านแล้วก็วางแม่ลง ผมดูแม่อีกครั้ง หือ.....แม่ส่างเมาแล้วหรอ แม่ที่นอนที่พื้นได้แต่ อมยิ้ม แล้วผมก็เดินไปปิดประตูบ้านเก็บกาดของต่างๆจนหมดแล้วก็เดินไปพยุงแม่ลุกขึ้นไปอาบน้ำในห้องน้ำ เราอาบน้ำให้กัน หยอกล้อกันเช็ดตัวให้กัน แล้วแม่ก็บอกผมว่า......ผัวอยากจะ!เมียเมื่อไหร่ก็ได้นะเมียตามใจผัวคนนี้ทุกอย่างเลย......ผมเลยพูดไปว่า ผัวก็ตามใจเมียนะจะเชื่อฟังเมียคนเดียวจ๊ะแล้วเราก็จูบกัน ผมจะพาแม่ขึ้นห้องนอนแต่แม่บอกว่าจะนั่งรอพ่อกลับก่อน ผมเลยขึ้นไปข้างบนเข้าห้องแล้วก็หลับเป็นตายเลย..................จะบอกให้ผมยัง!กับแม่

16. MaxZa01 (0)
Mail to MaxZa01

02-11-2006, 17:48:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
fopkdpgk[dfkg[fdg
17. Mverygood1150 (0)

02-11-2006, 17:52:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เล่าไปเยอะแล้วน้า คนขุดไม่มีเลย เสีย รมละ ไปดีกว่า มีคนขุดจะมาใหม่นะ
ให้อีกเรื่องอะ
เรื่อง ล่อน้องเลยโดนแม่ลงโทษ

ผมเริ่มรู้จักกับเซ็กส์เป็นครั้งแรกเมื่อตอนอายุ 14 ตอนนั้นผมเรียนอยู่ม.2 และนั่นก็เหมือนเป็นจุดเริ่มต้นที่ทำให้ผมได้พบบทเรียนบนเตียงอีกมากมายกับผู้หญิงแทบทุกคนที่ผมรู้จัก ผมจะเล่าให้ฟัง
ครอบครัวของผมตอนนั้นมีกันอยู่ 3 คน มีแม่อายุ35ปี แม่เป็นคน สวย ผิวขาวรูปร่างเล็ก สูงราว158 แม่หนัก48 รูปร่างแม่อวบอัดไปทั้งตัว อกใหญ่ เอวเล็ก บั้นท้ายผาย เพื่อนๆเขาชอบเรียกแม่ผมว่า หน้ามัธยม นมมหาลัย บั้นท้ายมหึมา มีผม และน้องสาวชื่อเล็ก อ่อนกว่าผม 2 ปี ตอนนั้นน้องเล็กก็อายุ 12 ผมนอนห้องนอนเดียวกับน้องเล็กมาตั้งแต่เด็กๆ มีอยู่คืนนึงที่ผมตื่นมากลางดึกจะลุกไปฉี่ พอกลับมาจะนอนต่อสายตาก็เหลือบไปเห็นน้องเล็กชุดลอกโดนลมพัดปลิวขึ้นไปอยู่บนหน้าท้อง หอยอูมๆขาวจั๊วะไม่มีขนโผล่ออกมานูนเด่นเชียว ผมเข้าไปดูใกล้ๆ ก้มลงไปดมกลิ่นหอยน้องเล็ก มันหอมยั่วใจมากผมเลยใช้ลิ้นเลียทันที น้องเล็กสะดุ้งเล็กน้อยทำท่าจะตื่น ผมตกใจเลยรีบกลับมานอนข้างๆทำเป็นหลับ พอเห็นน้องเล็กไม่ตื่นแน่ก็เลยค่อยๆเลิกชุดนอนที่เป็นชุดคลุมยาวๆขึ้นไปถึงหน้าอก ร่างของน้องเล็กก็เปลือยทันที ตอนนั้นน้องเล็กนมเพิ่งจะตั้งเต้าเป็นเนินนูนๆขึ้นมามีหัวนมเล็กๆสีน้ำตาลอ่อนน่ารัก ผิวเนื้อของน้องเล็กขาวจั๊วะ ก้นงอนโด่ง เนินหอยอวบอูม หอยน้องเล็กตอนโตมันต้องใหญ่กว่านี้อีกแน่ ผมนอนลูบๆคลำๆน้องเล็กอย่างนั้นทั้งคืนโดยไม่ได้ทำอะไรเพราะตอนนั้นผมยังทำไม่เป็น แต่นายน้องชายของผมมันตุงเด่ทาบทับร่องก้นของน้องเล็กอยู่อย่างนั้น
ผมทำแบบนี้กับน้องเล็กทุกคืน จนกระทั่งคืนนึงผมทนเงี่ยนไม่ไหวจึงเอานายน้องชายออกมาลากๆถูๆอยู่ตามร่องก้นน้องเล็ก ดันไปดันมามันก็ไปถูไถอยู่กับกลีบหอยน้องเล็กเข้า ผมดันจนรู้สึกปวดฉี่อย่างแรงทนไม่ไหวปล่อยแตกซ่าออกมาบนก้นน้องเล็กเลย น้ำขาวๆข้นๆของผมราดรดลงไปบนตัวน้องเล็ก ตั้งแต่นั้นผมก็ได้ใจทำแบบนี้ทุกคืน ปล่อยใส่บนเนินบ้าง บนก้นบ้าง บางทีก็เอาไปปล่อยบนหน้าน้องเล็กแล้วก็เช็ดออกโดยที่ผมไม่ได้สอดใส่น้องชายลงไปในหอยน้องเล็กเลย แค่ถูๆไถๆภายนอกเท่านั้น
แล้วคราวเคราะห์ของผมก็มาถึง ขณะที่ผมกำลังลูบไล้เนื้อตัวที่เปลือยเปล่าของน้องเล็กอยู่ตามปกติ แม่ผมก็เปิดประตูห้องเข้ามาโดยที่ผมไม่ทันตั้งตัว ภาพที่แม่เห็นก็คือน้องเล็กกำลังหลับสนิท เสื้อผ้าโดนผมถอดไปหมดแล้ว ส่วนผมก็เปลือยเปล่าเช่นกัน น้องชายของผมกำลังทาบทับเนินหอยของน้องเล็กอยู่พอดี แบบนี้ทำให้ผมไม่มีทางแก้ตัวได้เลย ผมรีบผละออกจากตัวน้องเล็กแล้วพยายามอธิบายให้แม่ฟัง แต่แม่ท่าทางไม่ได้สนใจฟังที่ผมพูด กลับจ้องมองหน้าผมสลับกับมองน้องชายของผมที่มันยังไม่ได้อ่อนตัวลงเท่าไหร่
"ใส่เสื้อผ้าให้น้องซะ แล้วตามแม่มาที่ห้อง เร็วๆด้วย" แม่ออกคำสั่งกับผม เมื่อผมมาถึงห้องแม่ นายน้องชายของผมมันก็กลัวจนคอพับไปเรียบร้อยแล้ว ผมรีบมาตามที่แม่สั่งโดยที่ไม่ได้ใส่อะไรติดตัวมาเลย
"ทำแบบนี้กับน้องมานานรึยัง" แม่ถาม
"นานแล้วครับ"
"ทำอะไรไปบ้าง"
"แค่ลูบๆคลำๆเฉยๆครับ"
"แต่แม่เห็นเราเอานายนั่นไปโดน!น้อง"
"แค่ถูๆเองครับ"
"แล้วเล็กไม่ตื่นมาโวยวายลูกมั่งเหรอ"
"ผมแค่นอนกอดเท่านั้นครับ น้องเค้าเลยไม่ตื่น"
พูดไปผมก็เริ่มมีอารมณ์ขึ้นเรื่อยๆเพราะคำพูดที่ผมสารภาพกับแม่มันทำให้เห็นภาพแบบนั้นจนทนไม่ได้ นายน้องชายของผมมันค่อยๆลุกขึ้นมาตั้งเด่ชี้หน้าแม่ผมที่นั่งอยู่บนเตียง แม่ถามผม
"ทำไมมันถึงแข็งอย่างนั้นล่ะ เข้ามาให้แม่ดูใกล้ๆสิ" ผมเดินท่อนแข็งโด่ไปหาแม่
"ใหญ่กว่าที่แม่คิดซะอีกนะ ตอนเด็กๆไม่เห็นจะใหญ่ขนาดนี้เลย" แม่พูดจบก็คว้าหมับเข้าที่น้องชายของผม
"อูยย...แม่ครับ อย่ากระตุกสิครับ ผมเสียว...อูวว...อย่ารูดครับแม่"
แม่ผมไม่ฟังเสียง เริ่มสาวท่อนน้องชายผมขึ้นลงจนผมแอ่นเอวตามจังหวะที่แม่กระทอกเข้าออก
"นายนี่ใช่มั้ยที่มันรังแกน้อง อย่างนี้แม่ต้องทำโทษ"
แม่ทำเสียงดุแต่มีรอยยิ้มที่มุมปากเห็นได้ชัด ดูแม่จ้องน้องชายของผมตาไม่กระพริบ
"ใหญ่จริงๆลูกแม่ ร้อนจี๋เชียว" แม่พูดถึงท่อนน้องชายของผม
"แม่ครับ..ผม..ผมจะไม่ไหวแล้วครับ...โอววว...ไม่ไหวแล้วครับแม่...อ๊ากซ์..."
น้ำเงี่ยนของผมพุ่งออกจากกระบอกไปโดนหน้าแม่อย่างจัง แม่ตกใจนิดหน่อยแต่ไม่หลบ กลับอ้าปากแล้วปล่อยให้น้ำของผมพุ่งเข้าปากไป พอน้ำของผมออกหมดแม่ก็งับอมท่อนน้องชายของผมเข้าไปเต็มปากเต็มคำ ผมตกใจไม่คิดว่าแม่จะกล้าทำอย่างนี้ ท่อนน้องชายของผมโดนแม่ใช้ปากรูดขึ้นรูดลง ไม่นานมันก็พองขึ้นมาคับเต็มปากแม่อีกครั้ง
"แข็งแรงจังเลยนะลูกแม่ แม่คิดถึงนายนี่มานานแล้วรู้มั้ย ดีจริงๆลูกแม่ใช้งานได้แล้วสินะ"
แม่ผมถอดเสื้อคลุมออก ภายใต้ชุดคลุมนั้นไม่มีอะไรปกปิดอีกเลย

18. Mverygood1150 (0)

02-11-2006, 17:52:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หน้าอกของแม่ใหญ่มาก แต่ยังไม่คล้อยยานลงมาเท่าไหร่ ผิวพรรณของแม่ก็ยังขาวนวลเนียน จริงๆแล้วแม่ก็ยังสาวอยู่ ตอนนั้นแม่อายุแค่ 35 เท่านั้น อะไรๆจึงยังดูเต่งตึงเหมือนสาวๆ ผมเลื่อนสายตาลงมามองเนินหอยของแม่ที่ดกดำไปด้วยพงหญ้ารก เนินหอยของแม่มหึมาจริงๆ อีกทั้งสะโพกของแม่ก็บานผายใหญ่กว่าของน้องเล็กมากเลยครับ
"เลียให้แม่เป็นมั้ยจ๊ะ..โตลูกแม่" แม่ถามผม ทำตาหวานเยิ้ม
"ได้ครับแม่ ทำยังไงบ้างครับ"
แล้วแม่ก็สอนผมหมดทุกอย่าง ไม่ว่าจะเป็นการเม้มเม็ด! แยงลิ้นเข้าร่อง และอีกสารพัดลีลา ผมทำทุกอย่างที่แม่สอนจนแม่ร้องครางซี้ดซ้าด สะโพกแม่แอ่นร่อนรับลิ้นผมไปมา ผมรู้สึกรำคาญขนของแม่ที่มันคอยแยงเข้าจมูกจึงบอก
"แม่ครับ ผมเอาขนออกได้มั้ยครับ"
"ได้สิลูก โน่นแน่ะมีดโกน"
ผมหยิบอุปกรณ์โกนขนมาหมด ฉีดครีมโกนขนลงไปแล้วใช้มีดโกนค่อยๆปาดขนของแม่ออก แม่ร้องครางงึมงำเบาๆด้วยความเสียว น้ำเงี่ยนของแม่ค่อยๆไหลทะลักออกมาเรื่อยๆจนที่นอนชื้นเป็นดวงๆ ผมโกนขนของแม่จนเกลี้ยง ตอนนี้เนินหอยของแม่สะอาดเหมือนของน้องเล็กเลยครับ ต่างแต่ว่าขนาดใหญ่กว่าและมีร่องรอยการใช้งานมาบ้าง ผมแหวกกลีบของแม่ออกมองเห็นเนื้อในแดงแจ๋ มีรูแดงๆเล็กๆอยู่ตรงกลาง
"เอาเข้ามาเลยลูก แม่ทนไม่ไหวแล้ว"
ผมขึ้นทาบทับตัวแม่ แม่ผมจับท่อนน้องชายลงไปจ่อที่หอยของตัวเองแล้วกดสะโพกของผมเข้าหา นายน้องชายของผมมันก็พุ่งเข้าไปในร่างของแม่จนมิดอย่างรวดเร็ว มันอุ่นๆเสียวๆคับๆบอกไม่ถูกกับครั้งแรกในชีวิตผม ที่ได้กลับมาสอดท่อนเนื้อของตัวเองในรูเดิมที่ผมเคยแหวกออกมาดูโลก
"อูวว...ใหญ่จังเลยลูกแม่ คับเหลือเกิน...ซี้ดส์..."
มือและปากผมว่างอยู่จึงประกบปากจูบแม่ด้วยความรัก ส่วนมือก็บดคลึงหน้าอกคู่งามคู่นั้นจนแม่ครางกระเส่า
"อืมม...อูวว...โอววว...ซี้ดส์...เสียวเหลือเกิน นานแล้วที่แม่ไม่ได้เสียวอย่างนี้"
แม่ผมรำพันถึงความสุขที่ผมสร้างให้ นานแล้วจริงๆตั้งแต่พ่อผมทำหน้าที่ในสนามรบอย่างสมเกียรติ แม่ผมก็ไม่ได้ยุ่งเกี่ยวกับผู้ชายคนไหนอีกเลย ผมเป็นคนแรกที่ได้มีเพศสัมพันธ์กับแม่อีกครั้งหนึ่ง
นานมากในความรู้สึกของผม ผมกดกระแทกตามที่แม่คอยคุมจังหวะ จากแรกๆแม่จับสะโพกผมกดเข้าถอยออกกับหอยตัวเอง ตอนนี้ผมกระหน่ำแทงได้เองจนแม่ผมมือไม้อ่อนครวญครางเสียงสั่น
"โอวว...เก่งจริงๆลูกแม่ เป็นงานไวจริงๆนะเรา ไม่เสียแรงที่เป็นลูกแม่...ซี้ดส์...โอวว..."
ผมมองใบหน้าสวยของแม่ที่บิดเบี้ยวด้วยความเสียว ก่อนที่จะกระแทกส่งท้ายอีกชุดใหญ่
"แม่ครับ..ผม..ผมจะออกแล้ว...โอวววว....."
"อ๊ะ..อ๊ะ..อ๊ะ..อ๊ะ..มาเลย..ออกมาเลย แม่ก็จะถึงแล้ว...อ๊าาา...ถึงแล้ว..ถึงแล้ว...อาาซ์..."
แม่เอาขาเกี่ยวเอวของผมไว้แน่นจนผมขยับไม่ได้ น้ำรักที่เก็บเอาไว้ก็ถูกปลดปล่อยเข้าไปในหอยของแม่จนหยดสุดท้าย ร่องของแม่ตอดตุบๆดูดท่อนน้องชายของผมอย่างกับจะดูดมันให้หลุดคารูของแม่ยังไงยังงั้น เราสองแม่ลูกหอบหายใจอย่างเหนื่อยอ่อนหลังจากสงครามสวาทผ่านไป แม่พูดกับผมด้วยเสียงที่อ่อนระทวย
"จำไว้นะโต ทีหลังอย่าไปทำอย่างนั้นกับน้องนะ มันไม่ดี ถ้าลูกอยากเมื่อไหร่มาบอกแม่นะ แม่จะช่วยลูกเอง น้องจะได้ไม่เสียหาย แล้วแม่จะได้มึความสุขด้วย"
"แต่แม่ทำใจได้เหรอครับ ที่มีอะไรกับผม"
"สำหรับลูก แม่ให้ได้ทุกอย่าง ยังไงมันก็ดีกว่าแม่ไปสำส่อนกับคนอื่น..จริงมั้ย หรือลูกอยากได้พ่อใหม่"
"ไม่เอาครับ ผมขออยู่แบบนี้ดีกว่า แม่ก็สุข ผมก็เสียว มันเป็นเรื่องที่เราเต็มใจทั้งคู่ ใช่มั้ยครับแม่"
"ใช่จ้ะลูก"
แล้วจุดเริ่มต้นแห่งบทสวาทของผมก็เริ่มขึ้นที่แม่นี่เอง ราวกับว่าแม่เป็นธิดานำโชคให้ผม หลังจากที่ผมเอาแม่แล้วผมก็แทบไม่ขาดแคลนผู้หญิงที่มาบำเรอสวาทให้ผมอีกเลย ..................

19. OhoO
    03-11-2006, 15:06:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สุดยอดมากๆๆๆๆๆๆๆๆ เอาอีกเยอะๆเลยไว้จะมาอ่านอีก
20. Mverygood1150 (0)

03-11-2006, 22:22:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดเยอะก็ ลงเยอะนะคับ
21. Mverygood1150 (0)

03-11-2006, 22:28:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่อง แฟนโดนเสี่ยเอา

เแฟนผมเป็นนักศึกษา ม.ชื่อดังแห่งหนึ่งใน ประเทศ (เอาเป็นว่าติดหนึ่งในสามก็แล้วกัน) ปัจจุบันเธออยู่ปี 2
เป็นคนอวบขาว สูง 160 หนัก 45 หน้าตาน่ารัก เป็นเชียร์ลีดเดอร์ให้ ม.มา 2 ปีแล้ว ปัจจุบันเธอดัดฟันยิ่งน่ารักใหญ่ เธอไม่สูงมานัก
แต่หน้าอกเธอกลับใหญ่34 นิ้วทีเดียว หลังจากผมเอากับเธอแล้ว (เธอเซ็กส์จัดมาก หากเธออยากขึ้นมาแล้วผมไม่พร้อมเธอจะถอดกางเกง อม!
ให้ทันที)เธอก็หันมาแต่งตัวเซ็กซ์ซี่มาก ใส่ขาสั้นซะจนเห็นเป็นร่องเวลาไปไหน
มาไหน เสื้อคอคว้านลึกโชว์นมเกือบหมดทุกตัว ถึงแม้ภายนอกเธอจะดูแรง แต่จริงๆแล้ว เธอเป็นคนใสซื่อและตั้งใจเรียน
คนหนึ่งเลยทีเดียว ปกติเธอเป็นคนมีอันจะกินพ่อแม่เธอจะโอนเงินให้เธอใช้ตลอด
ต่อมาพ่อแม่เธอแยกทางกัน ไม่มีใครยอมโอนเงินให้เธออีก เธอจึงหันมาทำงานกลางคืนเพราะได้เงินเยอะกว่า
ระหว่างทำงาน เธอก็โดนเด็กเสิร์ฟ ผู้จัดการ บรรดาแขกทั้งหลายจีบ แต่ก็ไม่มีใครได้แอ้มเธอ เพราะเธอระวัง
ตัวอยู่เสมอ ต่อมาแม่เธอไปรู้จักกับเสี่ยคนหนึ่ง บังเอิญเสี่ยเห็นรูปแฟนผมที่โชว์อยู่ในบ้าน แม่เธอก็เลยได้เบอร์แฟน
ผมกับมันไป เสี่ยมันก็โทรมาคุยด้วยประจำ แฟนผมก็ทำท่าเป็นคนไม่มีเงิน หลอกแดกมันไปเรื่อยๆ ได้มาหลาย
หมื่นทีเดียว เวลามันนัดเจอก็พยายามบ่ายเบี่ยง ไม่ว่างตลอด วันหนึ่ง แม่เธอหลอกเธอว่าใหไปธุระกับแม่หน่อย
สุดท้ายก็ไปเจอเสี่ยคนนี้ เสี่ยคนนี้ยังอายุไม่มากนัก ไม่น่าเกิน 40 ปี แต่งตัวดี ขับรถเบนซ์ แม่เธอก็บอกว่าเสี่ยคนนี้แหละ
ที่ให้เงินแฟนผมมาโดยตลอด ให้ไปเที่ยวด้วยกันหน่อย แฟนผมก็หาทางปฏิเสธ แต่ก็ไม่รู้จะทำยังไงจึงต้องยอมไปด้วย
เธอคิดว่าหากมีโอกาสจะหนีออกมาให้ได้ เสี่ยพาแฟนผมไปแถวสีลม ระหว่างเดินๆ กันนั้น เสี่ยก็พยายามจับมือ โอบไหล่เธอ
ตลอดเวลา แต่เธอก็ปัดๆ ออกไป ซักพัก
เสี่ยก็ชวนเข้าร้านอะโก้โก้แห่งหนึ่ง ซึ่งเธอไม่เคยเห็นสิ่งเหล่านี้มาก่อนเลย แฟนผมไม่อยากดูแม้แต่น้อยแต่ก็ต้องตามไป
เสี่ยสั่งเบียร์ให้เธอกินหนึ่งแก้ว ซึ่งแฟนผมเป็นคนที่กินเหล้าไม่เก่ง เธอบอกปฏิเสธแต่เสี่ยก็ขยั้นขยอให้กิน
เธอไม่มีทางเลือก ซักพักเธอก็เริ่มมึน ประกอบกับภาพผู้หญิงที่เต้นรูดเสาอยู่บนบาร์ เธอบอกว่าระหว่างนี้เสี่ยก็โอบไหล่เธออยู่
แต่เธอบอกว่าตอนนั้นมันมึนๆ แล้ว ก็เลยปล่อยให้เสี่ยโอบไป มือเสี่ยก็โอบมาบีบนมเธอ เธอก็พยายามเบี่ยงๆ ตัวออกไป แต่เสี่ยกอด
เธอไว้แน่นมาก จึงขยับไม่ได้มากนัก เสี่ยเห็นหน้าแฟนผมแดง ตาปรือๆ เสี่ยก็เลยลุยต่อ ไซร้คอแฟนผม เธอบอกว่าตอนนั้นเริ่มมี
อารมณ์แล้ว มึนก็มึน ไม่มีแรงขัดขืนเลย ซักพักเสี่ยก็ล้วงเข้าไปที่!เธอ เธอรีบขยับหนีทันที ต่อว่าเสี่ยว่าทำไมทำแบบนี้ เธอรับไม่ได้
เพราะจับ!เธอนั้นมันเกินไป จิตสำนึกเธอยังพอมีอยู่ เสี่ยก็ขอโทษ แต่ซักพักก็เข้ามาทำแบบเดิมอีก บีบนม หอมแก้ม ไซร้ไปตามตัวเธอ
พอเสี่ยล้วงอีกครั้ง เธอก็นิ่งแล้ว เธอบอกว่ามีอารมณ์มาก เนื่องจากไม่ได้เอากับผมหลายวันแล้วด้วย ปล่อยให้เสี่ยล้วงไป เสี่ยจับมือเธอ
ให้ไปวางตรงเป้าเสี่ย ตอนแรกเธอก็ไม่กล้าจับ เสี่ยก็กดมือเธอลงมา จนมือเธอจับของเสี่ยได้ เธอบอกว่ามันแข็งและใหญ่พอๆ กับ
ของผมเลย ซักพักเสี่ยก็บอกให้กินอีกแก้ว เธอซดรวดเดียวหมด แล้วเสี่ยก็เช็คบิล พาเธอออกไปขึ้นรถ ระหว่างขับไปเสี่ยไม่พูดอะไร
เลย ซักพักรถก็เลี้ยวเข้าไปจอดในที่ๆ แห่งหนึ่ง ซึ่งเธอรู้ภายหลังว่ามันเป็นโรงแรมม่านรูด เสี่ยประคองเธอออกมาจากรถ พาเธอเข้า
ในห้อง แฟนผมถามว่าที่นี่ที่ไหน ยังไม่กลับบ้านเหรอ เสี่ยไม่ตอบ กลับเข้ามากอดจูบไซร้อย่างเดียว เธอพยายามปัดป้อง ซักพัก
ไม่รู้ล้มลงไปที่เตียงได้ไง เธอไม่คิดว่ามันจะเลยเถิดมาถึงขนาดนี้ ที่เธอคิดไว้คือแค่ภายนอกเท่านั้น แก้ผ้าเธอไม่ต้องการ เนื่องจาก

22. Mverygood1150 (0)

03-11-2006, 22:29:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆๆๆ

เธอรักผมมาก แต่ก็สู้แรงเสี่ยไม่ได้ เสี่ยจับมือเธอขึงพืดไว้ทั้งสองข้าง แล้วก็ไซร้ไปตามนมแล้วก็หน้า เสี่ยจะจูบเธอ แต่เธอก็บ่ายหน้า
หนี ปากก็ลากสายเดี่ยวเธอลงมาจนเห็นนม เสี่ยดนมเธออย่างแรง แล้วก็ชมว่านมแฟนผมใหญ่ สวยมากเลยด้วย ซักพักเธอ
ก็เริ่มเสียวประกอบกับฤทธิ์แอลกอฮอล์ เธอเลยเริ่มปล่อยๆ ไป เสี่ยเห็นว่าแฟนผมยอมแล้วก็ปล่อยมือ ดึงสายเดี่ยวกับชุดชั้นในเธอ
มากองไว้ที่เอว มือก็เค้นบีบนมเธอใหญ่ เสี่ยครางฮึมๆ ในลำคอ อย่างน่ารังเกียจ เหมือนคนบ้ากามไม่มีผิด ซักพักก็เสี่ยก็เอื้อมมือ
มาถอดกระดุมกางเกงยีน เธอพยายามรั้งๆ ไว้ แต่ก็ไม่เป็นผล สุดท้ายเสี่ยก็ถอดกางเกงยีนเธอออกไปได้ พอเสี่ยเห็นกางเกงในแฟน
ผมเท่านั้นแหละ ยิ่งเพิ่มอารมณ์ให้เสี่ยเป็นทวีคูณ เนื่องจากแฟนผมชอบใส่กางในลายลูกไม้บางๆ แบบเซ็กส์ๆ ไว้คอยยั่วผมอยู่แล้ว
เสี่ยจับเธอถ่างขา ซุกหน้าเข้าไปทันที เสี่ยไซร้โคกแฟนผมซักพักก็ถอดกางเกงในที่แทบจะปิดอะไรไม่ได้อยู่แล้วออกไป สุดท้าย
!แฟนผมก็โชว์ให้เสี่ยเห็นอย่างเต็มตา เธอหลับตาไม่มองหน้าเสี่ย เสี่ยก็ชมว่ายังสวยอยู่เลย เคยรึยังเนี่ย !เมียผมยังไม่เสื่อมสภาพมากนัก
เพราะผ่านของผมมาแค่แท่งเดียว แล้วเสี่ยก็ลงลิ้นที่!เมียผมทันที ลืมบอกไปว่าแฟนผมแพ้ลิ้นเป็นอย่างมาก ไม่ว่าทำอะไรอยู่ก็ตาม
หากโดนเลีย!ล่ะก็ จะมีอารมณ์ทันที เธอบอกว่าเสี่ยเลียเก่งมาก ตอนนั้นอารมณ์เธอแตกกระเจิง หยุดไม่อยู่แล้ว มือเธอก็กดหัวเสี่ย
ลงไปให้เลีย!เธอได้ใกล้ชิดกว่าเดิม เธอบอกว่าตอนนี้เธอครางดังมาก เลียได้ซักพักเสี่ยก็แก้ผ้าตัวเอง โชว์ให้เห็น!เสี่ย เธอเห็น
มันพงกหัวให้เธอ ท่าทางจะแข็งมาก เสี่ยจับมือเธอมาจับ!เสี่ย มือเสี่ยอีกมือก็ล้วงเข้าไปใน!เธอ เสี่ยดึงหัวเธอให้ก้มมาที่!เสี่ย
พอดี เธอเบี่ยงหน้าออกแต่เสี่ยก็จับเธอหันหน้ามาจนได้ เสี่ยบอกว่าอมให้หน่อยสิ ระหว่างนั้นมือเสี่ยก็ล้วงเข้าๆ ออกๆ !เธอไปด้วย
เธอจึงอ้าปาก เสี่ยก็ยัด!เข้ามาในปากเธอเลย ตอนนั้นเธอลืมผมสิ้นแล้ว เธอก็อมให้เสี่ออย่างลืมตัว ใช้ทั้งมือ ทั้งปาก รูด ขบเม้ม
ทำให้เสี่ยเหมือนผมไม่มีผิด ผมยอมรับว่าแฟนผมอมเก่งมาก และเธอก็ชอบอมเป็นทุนเดิมอยู่แล้วด้วย เสี่ยถึงกับครางออกมา
.ต้องอย่างนี้สิ อุตส่าห์เสียเงินให้ตั้งหลายหมื่น คุ้มจริงๆว่ะ ซักพักเสี่ยบอกไม่ไหวแล้ว ก็เลยดึง!ออกจากปากแฟนผม จับเธอถ่างขา
ยัด!เข้าไปทันที เธอถึงกับสะดุ้งเฮือกเพราะมันแน่นมาก เสี่ยแช่ไว้ซักพัก ก็เริ่มซอย เธอก็ร้องครางตามจังหวะที่เสี่ยกระแทกลงมา
มือก็กอดเสี่ยไว้แน่น ขาเธอก็เอี้ยวมากอดรัดตัวเสี่ยไว้ เหมือนที่เธอทำเวลาเธอเสียวมากๆ เสี่ยจูบเธอ เธอก็อ้าปากแลกลิ้นด้วยอย่าง
ว่าง่าย ตอนนั้นผมคงไม่อยู่ในจิตใจเธออีกแล้ว เสี่ยซอยแฟนผมได้ซักพัก ก็จับเธอโก้งโค้งยัด!เข้ามาด้านหลัง แฟนผมได้แต่ร้อง
ครางอย่างเดียวเสี่ยคนนี้อายุ ยังไม่ถึง 40 แรงยังดีอยู่ จากกนั้นก็กลับมาท่าเบสิคอีกครั้ง ซึ่งท่านี้เธอจะแตกง่ายมาก เสี่ยบอกให้แฟน
ผมเรียกว่าผัวขาๆ แฟนผมก็ทำตาม ผัวขา เมียจะแตกแล้ว ซอยเร็วๆ แรงๆ สิค่ะ ไม่ต้องกลัวเมียเจ็บ !ผัวใหญ่จังเลยเมียชอบ
เเสี่ยได้ยินอย่างนี้ยิ่งชอบใจ ซอยแรงสุดชีวิต สุดท้าย!แฟนผมก็ขมิบตอดรัด!มันเหมือนที่ตอดรัด!ผมมาก่อน พอเสี่ยเห็นเธอแตกแล้ว
เสี่ยก็ลากเธอมานั่งโก้งโค้งที่ขอบเตียง เสียบ!เข้าข้างหลังอีกครั้ง แฟนผมบอกว่าเสี่ยมันซาดิสต์นิดๆ ดึงผมเธอไปด้วยระหว่างทำ
ท่านี้ เสี่ยซอยได้ประมาณ 10 นาที น้ำก็แตก ฉีดน้ำเชื้อจำนวนมากเข้า!เมียผม ยาคุมผมซื้อให้มาคุมกับผมแท้ๆ เสี่ยมันดันใช้รวม
ไปด้วย เสี่ยแช่คาไว้ซักพักก็ถอด!ออกมา น้ำเชื้อมันไหลตามออกมาเต็มไปหมด ตอนนั้นเธอเริ่มรู้สึกตัว ร้องไห้ใหญ่ เสี่ยมันก็
พยายามปลอบ แต่แฟนผมไม่ฟัง รีบแต่งตัว วิ่งออกมาจากโรงแรม นั่งแท็กซี่กลับบ้านเลย แต่หลังจากที่ผมฟังแทนที่จะโกรธกลับ
รู้สึกมีอารมณ์อย่างรุนแรงมาก รีบจับเธอดูดปาก ถ่างขายัด!ผมเข้าไปทันที มันช่างได้อารมณ์จริงๆ แต่ผมก็ไม่อยากให้เธอทำ
แบบนี้บ่อยนัก เดี๋ยวไปติดโรคขึ้นมาจะแย่ ตอนนี้เธอก็เลิกติดต่อเสี่ยคนนั้นไปแล้ว หันมาทำงานไปด้วยเรียนไปด้วย รู้จักประหยัด
เพราะเธอบอกว่าจะไม่ทำกับใครอีกแล้ว ครั้งนี้ครั้งเดียวเป็นครั้งสุดท้าย แต่ในใจผมอยากเห็นเสี่ยนั่นเอาเธออีกครั้งโดยให้ผมอยู่ดูด้วย เดี๋ยวจะลองชวนเธอดู ได้ผลยังไงผมจะมาบอกอีกครั้งละกัน

23. chanonsg (0)
Mail to chanonsg

03-11-2006, 23:27:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆจัดไปเอาอีก
24. OhoO
    03-11-2006, 23:36:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Dic Dic Dic Dic Dic Dic
25. Mverygood1150 (0)

05-11-2006, 22:41:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องช่วยแม่เพื่อน

ผมมีเรื่องประสบการณ์ที่ประทับใจ จะเล่าให้เพื่อน ๆ ฟัง ก่อนอื่นต้องถามก่อนว่า เพื่อนคนใดเคยมีประสบการณ์กับผู้หญิงมีอายุบ้างครับ ถ้าเคยมีคุณจะรู้ว่ามันเป็นเรื่องที่มีความสุขและมันส์ขนาดไหน เรื่องของผมมีอยู่ว่า.............
ผมเป็นคนกรุงเทพ ทำงานบริษัท ที่มั่นคงที่คุณรู้จักกันดี ปัจจุบัน ผมอายุ 33 ปี มีเพื่อนสนิทที่รักกันมาก ๆ มีการไปมาหาสู่กันเป็นประจำ ครอบครัวเพื่อนผมมี 5 คน คือ เพื่อนที่มีครอบครัวแล้ว(อยู่กับภรรยาแต่คนละบ้านกับแม่เพื่อน) แม่เพื่อน น้องสาวเพื่อนอายุ 31 ปี และน้องชายคนเล็ก อายุ 28 ปี(ทำงานต่างจังหวัด) เมื่อปี 2545 ตอนนั้น แม่เพื่อนอายุ 54 ปี แต่ยังสวยมาก อวบ ขาว เพราะมีเชื้อสายจีน ถ้าให้กะด้วยสายตาคงประมาณ 39-30-40 เพราะเธอรักษาสุขภาพและหุ่นดีมาก ซึ่งเธอเลิกกับสามีกว่า 20 ปีแล้ว เธอทำธุรกิจของที่บ้าน เวลาผมพบเธอทีไรจะมีอารมณ์มากทุกที และด้วยที่เธอเป็นคนที่มีอัธยาศัยดี การพูดจาจึงดีมาก เท่าที่รู้มาเธอมีหนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่มาติดต่อและจีบเป็นประจำแต่เธอก็ไม่เล่นด้วย เวลาเลิกงานผมชอบไปหาเธอจะเรียกผมว่าลูกทุกคำ ซึ่งเวลาผมไปที่บ้านเธอผมชอบนั่งคุยด้วยเพราะชอบดูหน้าที่สวยงาม และดูหุ่นที่อวบมาก และชอบดูร่องอกของเธอที่ขาวผ่อง เรียกว่าคุยไป!ลุกไป มีหลายครั้งที่คุยเสร็จต้องแอบไปชักว่าในห้องน้ำและเรียกชื่อเธอเป็นประจำ และทุกครั้งก่อนกลับบ้านเธอมักจะกอดและหอมแก้มผมเป็นประจำเพราะเป็นเพื่อนสนิทของเธอ และผมยังช่วยติดต่อกับ BANK เรื่องการขอวงเงินให้กิจการของเธอ เวลาเธอกอดนมของเธอจะสีกับหน้าอกผมผมแทบจะฟัดเธอทุกครั้งไป แต่ไม่กล้าครับ ด้วยความที่คุ้นเคยกับที่บ้านเธอ ผมจึงไปหาบ่อย ๆ และมีของไปฝากแม่เพื่อน เพื่อน น้อง ๆ เสมอ และทุกคนในบ้านก็จะไว้ใจผมมากด้วย
จำได้ว่าวันนั้นเป็นวันศุกร์เดือนกรกฎาคม ตอน 2 ทุ่มฝนตกหนักมากผมไปที่บ้ายเธอพร้อมขนม แต่ยังไม่มีใครกลับ รอในรถสัก 10 นาทีว่าจะกลับบ้านแล้ว แม่เพื่อนก็ขับรถกลับมากับลูกสาว พอถึงหน้าบ้านเธอรีบวิ่งมาเปิดประตูบ้าน ทำให้ตัวเปียก แต่เปิดประตูยาก ผมจึงถือร่มรีบลงไปช่วยเปิดประตูเห็นเธอตัวเปียก เลยช่วยเดินกางร่มไปที่รถและช่วยปิดประตู ตอบหลังทราบว่า ลูกสาวเธอป่วยมีไข้สูงเธอจึงขับรถไปรับที่ทำงาน ผมจึงช่วยยกของและประคองน้องไปบนบ้าน เธอได้พาลูกสาวไปนอนชั้นบน และลงมาคุยกับผมข้างล่าง ผมแอบมองดูเสื้อผ้าที่เปียกฝนแนบเนื้อ เห็นแล้วควบลุกมาก เธอจึงบออกว่าขอตัวไปเปลี่ยนเสื้อผ้าก่อน อ้อ! เกือบลืมวันนี้ผมนำเอกสารมาให้เธอเซ็นต์ชื่อ เลยต้องรอ หลังจานั้นเธอก็ใส่ชุดนอนผ้าแพรเป็นเสื้อกางเกงแบบคนจีนสีชมพู มานั่งคุยกันและเซ็นต์เอกสาร ผมเลยนั่งคุยต่อ เธอบอกว่า
"วันนี้ ฝนตกรถติดมาก ขับรถจนเมื่อยหลัง ปวดเอวไปหมดเลย" ผมเลยถามว่า
"คุณแม่ ปวดหลัง ผมนวดให้เอาไหมครับ"
"ดีเหมือนกัน รบกวนลูกช่วยนวดให้แม่หน่อยนะ" แถมยิ้มหวานอีก
"ได้ครับ คุณแม่นอนคว่ำบนโซฟาเลยครับ"
วันนั้นไม่มีคนอยู่ผมเลยค่อยบรรเลงเพลงนวด เริ่มจากนวดต้นคน และใช้นิ้วชี้ถู ๆไถ ๆ เบา ที่ซอกหลังหู เห็นเธอหลับตาพริ้ม ผมเลยนวดหลังไล่ลงมาเรื่อย ๆ เวลานอนคว่ำด้วยเพราะนมเธอใหญ่มากมันเลยดันออกข้าง ผมจึงค่อย คลึงฐานนมที่นุ่มนิ่มด้านหลังของเธอ และไต่ลงมาที่เอว สะโพก มาที่ก้นงอนใหญ่ของเธอ และรีบนวดจากข้อเท้า เอามือจี๋ที่ผ่าเท้า เห็นเธอเกร็งขาและเท้าแต่ก็นอนหนุนแขนต่อไป ผมจึงนวดคลึงของขึ้นมาเรื่อย ๆ จนถึง ต้นขาใกล้ ๆ ซอกก้น และขาหนีบ ผมจึงมีความคิดพิเรนทร์จะลงปลุกอารมณ์เธอดู เลยแกล้งนวดคลึงที่ซอกก้นถี่ ๆ ด้วยมือขวา ส่วนมือซ้ายค่อย ๆ คลึงที่หลังบั้นเอว และใช้นิ้วชี้คลึงถู ๆ ขึ้นลงไปตามโคกที่นูนของเธอ ไม่เห็นเธอว่าอะไร เพียงแต่เกร็งขาและกำมือ ผมเห็นได้ใจจึง คลึงที่โคกอยู่ประมาณ 3-4 นาที รู้สึกว่า ที่เป้ากางเกงบริเวณโคก!ของเธอเริ่มแฉะ แสดงว่ามีอายุรมณ์มากแล้ว เลยกระซิบที่ข้างหู
"คุณแม่ครับ ผมนวดแรงไปหรือเปล่าครับ"
เธอไม่ตอบ เพียงแต่ส่ายหน้าเบา ๆ ผมจึงใช้มีขวาคลึงไปเรื่อย ๆ แต่มือซ้ายมาคลึงที่ซอกหู และลองพ่นลมหายใจที่รูหูไปด้วย เห็นเธอเก็งมากขึ้นและหนีบขาทำให้ผมนวดได้กระชับมากขึ้นกว่าเดิม ผมเลยถูมือขวาหนักขึ้นกว่าเธอ ซึ่งเธอก็ หบีบขามากขึ้นและเริ่มบิดตัว และมีครางเบา หลับตาพริ้ม
"คุณแม่ครับ จะให้ผมนวดด้านหน้าไหมครับ"
เธอไม่ตอบ แต่พยักหน้าและพลิกตัวหงายขึ้น แต่ยังหลับตาพริ้ม หน้าแดงสวยมาก ตอนนี้หมา มองซ้ายมองขวา เป็นปลอดคนและประตูบ้านล็อกก็เลยได้โอกาส รีบนวดขาจากหน้าแข้งขึ้นมา และรีบปลดซิปกางเกงตัวเองถลกกางเกงในลงให้ !เป็นอิสระ กะว่าจะให้เธอเห็น! 6 นิ้วของผม และรีบนวดแบบโหย่งตัวขึ้นมาเรื่อย ๆ จนถึงหน้าขา มองไปแล้วตกใจครับ รูปพรรณสัณฐานของโคก!เธอใหญ่มากโหนกนูน ขนาดพอ ๆ กับชามเปลใบเขื่อง ๆ ตรงเป้ากางเกงแฉะไปหมด ส่วน นมก็ใหญ่มาก หัวนมแข็งชูชัน จนดันเสื้อออกมาเป็นเม็ด กะราว ๆ เม็ดถั่วลิสง ผมจึงนวดไต่จนถึงบริเวณโคก!และสอดนิ้วไปตามซอกขาหนีบและใช้นิ้วถูไปตามร่องอย่างหนักมือขึ้น เธอเริ่มครางในลำคอเบา ๆ ผมจึงค่อย คลำสูงขึ้นมาที่ขอบกางเกง และรีบล้วงมือเข้าในกางเกงอย่างรวดเร็ว เธอร้อง "อุ๊" และลืมตามองดู แต่พอเห็น!ของผมที่แข็งเด่ที่ขอบซิปกางเกง เห็นเธอสะดุ้งเล็กน้อยและจ้องเขม็งมองก่อนหลับตา ผมเลยล้วงผ่านไปถึงโคก!ของเธอรู้สึกได้ว่าเปียกชุ่มแลพแทบจะไม่มีเส้นหมอย แต่มีขนาดใหญ่โหนกนูนมาก ผมจึงใช้นิ้วกลางและนิ้วชี้คลึงเม็ด!และถูไถไปตามร่องแคม
"อูย.. อูย..ซี๊ด..ซี๊ด.." เธอครวญครางอย่างแผ่วเบา ผมจึงกระตุกมือหลักมากขึ้นและใช้มือซ้ายคลึงไปที่เต้านมของเธอและใช้นิ้วชี้กับนิ้วกลางคีบหัวนมของเธอ เธอแอ่นอกรับมือของผมและบิดตัว ส่วนหน้าตาบิดเบี้ยวเหยเก แต่ก็ยังคงสวยอยู่ ตอนนั้นผมสองจิตสองใจว่าจะ!เธอดีหรือไม่แต่ก็กลัวลูกสาวเธอตื่นลงมา

26. Mverygood1150 (0)

05-11-2006, 22:42:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จบๆๆๆๆๆ

เลยคลึง!ต่อไป และใช้นิ้วล้วงเข้าในรู!ของเธอ เธอยิ่งบิดตัวและร้องครางหนักขึ้น
"อูย.. อูย..ซี๊ด..ซี๊ด..โอว..โอว......ลูกจ๋าเร็ว ๆ แม่จะเสร็จแล้ว...โอ๊ว..โอ๊ว...."
แล้วเธอก็กระตุก 3-4 ครั้ง ก่อนนอนนิ่งถอนหายใจ
"เป็นอย่างไรครับ คุณแม่มีความสุขไหมครับ"
"ลูกจ๋า แม่มีความสุขมากเลยจ๊ะ แม่ไม่เคยมีความรู้สุกอย่างนี้มาหลายปีแล้ว ขอบคุณนะจ๊ะ"
ผมจึงดึงมือออกพร้อมน้ำ!ของเธอที่เยิ้ม ผมจึงค่อย ๆ ดูดนิ้วที่เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนของเธอต่อหน้าเธอ เห็นเธอมองแบบเขิน ๆ
"ผมขอตัวเข้าห้องน้ำก่อนนะครับ"
เธอพยักหน้า ผมจึงรีบเข้าห้องน้ำ พอเข้าผมรีบถอดกางเกงรูด!ทันที แต่แล้วประตูกเปิดออก เธอเดินเข้ามาแล้วบอกว่า
"ลูกจ๋า เดี๋ยวแม่ช่วย"
หลังจากนั้นเธอก็คุกเข่าจับท่อน!ของผมจ่อปาก
"ลูกจ๋า !ลูกใหญ่ดี แม่ชอบ มันเต็มปากดี"
แล้วเธอก็ใช้ปากรูด!ผมอย่างเมามันส์ บางครั้งดึงปากออกมาเลียที่หัว! เล่นเอาผมเสียวแทบยืนไม่ติด เลยใช้มือขวาล้วงนมเธอคลึงและขยำอย่างเมามันส์เช่นกัน
"คุณแม่ครับ ผม..ผม..ไม่ไหวแล้วครับ"
ก่อนกระฉูดน้ำออกมาอย่างเต็มที่ ส่วนเธอก็ดูดกลืนน้ำผมจนหมด ก่อนที่ผมจะดึงเธอยืนขึ้นมาจูบปากกันต่อ
"ขอบคุณครับ คุณแม่ ผมไม่เสร็จเสร็จในปากใครมาก่อนเลยครับ คุณแม่วิเศษจริง ๆ ครับ"
"!ของลูกใหญ่เต็มปากดี ดูดมันจริง ๆ แล้วเราค่อยมีความสุขกันนะจ๊ะ"
หลังจากที่ตัวเบาแล้วจึงร่ำลาเธอกลับบ้าน ก่อกลับเธอยังหอมแก้มและกระซิบว่า
"หลับฝันดีนะจ๊ะ ผัวขา แล้ววันหน้ามา!เมียบ้างนะ"
"ครับ" หลังจากนั้นผมก็กลับบ้านอย่างระโหย

27. OhoO
    06-11-2006, 00:02:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Dic dic Dic Dic Dic Dic มีอีกไหมละเนี่ยมีอีกก็เอาลงมาอีกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
28. Mverygood1150 (0)

06-11-2006, 21:27:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีเยอะขุดเยอะก็ลง เยอะๆ นะคับ
29. Mverygood1150 (0)

06-11-2006, 21:51:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่อง ลองกับน้องไม่เป็นไร

ผมอายุ 17 ปีครับ เรื่องมีอยู่ว่า วันหนึ่งน้าของผมมาที่บ้านของผม น้าคนนี้มีลูก 2 คน เป็นชาย 1 คน อายุ 20 แล้วหละมั้ง แล้วก็มีลูกสาวอีกคนอายุประมาณ 18 นี่แหละ วันนั้นครอบครัวของผมกับครอบครัวของน้าผมออกไปกินข้าว ด้วยกัน พ่อแม่ของผมกับของเค้าจึงกินข้าวกันดึกหน่อย ลูกชายของน้าขับรถเป็นแล้ว จึงขับรถมาส่งผมกับลูกสาวของน้าให้ กลับมาที่บ้านก่อน ซึ่งในคืนนี้ครอบครัวน้าของผมจะมานอนค้างด้วย ที่บ้านตอนนี้จึงเหลือผม ลูกชาย และลูกสาวของน้า (ผมขอเรียกว่าพี่ชายพี่สาวละกัน) 3 คน เมื่อมาถึงบ้าน พี่ชายและพี่สาวผมได้ไปอาบน้ำ ห้องน้ำห้องนี้ผมจะบอกให้ ประตู สามารถปลดล็อกโดยใช้ปลายของด้ามซ้อมเปิดแทนกุญแจได้ เมื่อเค้า 2 คนอาบน้ำกันเสร็จแล้ว จึงไปนอนก่อน ส่วนผม ขึ้นไปอาบน้ำข้างบน เมื่อลงมาเห็นเค้า 2 คนหลับไปหมดแล้ว ผมเห็นพี่สาวผม ผมก็เกิดมีอารมณ์ขึ้นมา ปืนของผมแข็งเลย ครับ แต่ตอนนั้นยังยับยั้งใจไว้ได้อยู่ เพราะมีพี่ชายอยู่อีกคนด้วย เธอผิวขาวเนียน น่ารักมากๆ เลย มีแฟนแล้วด้วย ผมก็เลย ลวนลามเธอด้วยการใช้สายตาจ้องเธอไปเรื่อยๆ ก็พอเห็นส่วนเว้าของเต้านมบ้าง แต่เธอก็ใส่ชั้นใน คืนนั้นเธอใส่กางเกงนอน ขาสั้น ผมก็ชำเลืองมองดู ก็เห็นแต่กางเกงในไม่เห็นอะไรมากไปกว่านั้น พอดีพ่อแม่ผมมา ผมก็เลยรีบขึ้นไปนอน
รุ่งเช้าตื่นมานี่แหละครับโอกาสทอง พ่อแม่ผมและพี่ผมไปธุระกัน โดยพี่ชายผมเป็นคนขับรถไปส่ง ทำให้เหลือผมกับ พี่สาวเพียงแค่สองคน พี่ตื่นเช้ามาก พอผมตื่นขึ้นมา เธอกำลังจะอาบน้ำอยู่พอดี เวลานั้นเธอคงนึกว่าผมยังไม่ตื่นไม่ลงมา ผมจึงแอบเห็นที่หน้าห้องน้ำ (ห้องน้ำอยู่ที่ข้างนอกห้องนอน) ผมเห็นเธอใส่เสื้อชั้นในสีขาวนวล กับกางเกงในสีขาวออกชมพู เข้าให้เต็มๆ ตอนนี้ผมเกิดอารมณ์มากขึ้นเรื่อยๆ เลือดชายสูบฉีดออกอาการร้อนนิดๆ ผมไปดูที่ประตูบ้านและหน้าต่างให้ดี แล้วหมดทุกบาน ตอนนี้เธอกำลังอาบน้ำอยู่ ผมจึงเดินไปที่หน้าห้องน้ำ แล้วแอบมองที่ซอกไม้ที่เป็นเอียงๆ อยู่ที่ประตู คงจะ นึกกันออกนะครับ ผมเห็นเธอตั้งแต่สระผม ผมของเธอยาวเลยคอมาหน่อย ใบหน้าน่ารัก ตัวขาวเนียน เต้านมที่ไม่ใหญ่มาก แต่พอดีๆ หัวนมเต่งตึงสีออกอ่อนๆ และที่เห็นเต็มๆ คือแก้มก้นที่ขาวนวลมากๆ เรียวขาที่สวย แต่ผมยังไม่เห็นตรงนั้น ของเธอ เพราะหันหลังมาทางผมตลอด พอหันมาก็หันมาแต่ส่วนบน ผมแอบดูจนกระทั่งเธออาบเสร็จ ประมาณ 15 นาที ตอนนั้นผมกำลังดูอย่างเพลิน เธอหันมาจะหยิบผ้าเช็ดตัว จังหวะนี้ผมก็เห็นตรงนั้นเธออย่างจัง เพราะช่องอยู่ด้านล่าง ของเธอนั้นขนกำลังดีพอเหมาะ ไม่มากเป็นเรียวโค้งสวย แต่เธอก็เห็นหน้าผมพอดี เพราะช่องมันเอียงๆ ใหญ่พอควร ผมนี่ ตกใจหายวาบเลย เธอจึงรีบนุ่งผ้าเช็ดตัวหน้าก็แดง ผมก็ก้มหน้า เธอเดินออกมาตอนที่นุ่งผ้าเช็ดตัวอยู่ เธอออกมาแล้วถาม ผมว่า "มาทำอะไร" ผมบอกว่าจะมาเข้าห้องน้ำ แล้วเธอก็ถามว่า "แล้วเมื่อกี๊นี้ทำอะไร" ผมไม่กล้าพูด "เธอเห็นหมดแล้ว ใช่มั้ย" พี่ถาม ผมตอบว่า "ช่าย" เธอทำหน้าออกจะโกรธ แต่ก็แอบยิ้ม ผมจึงเดินหนีไปที่ห้องผมเตรียมอาบน้ำเหมือนกัน ผมก็อาบน้ำห้องเดียวกับที่เธออาบนี่แหละ ผมใส่กางเกงในนุ่งผ้าเช็ดตัวไปอาบน้ำ พออาบเสร็จผมเดินขึ้นไปแต่งตัวบนห้อง ระหว่างจังหวะเปิดประตูนั้นผมตกใจ!มาก พี่สาวนุ่งผ้าเช็ดตัวแบบตอนนั้นอยู่บนห้องผม "ผมถามว่าพี่เข้ามาทำไม" พี่ตอบ ว่ามาแก้แค้นน่ะสิ ตอนนั้นผมนุ่งผ้าเช็ดตัวตัวเดียวด้วย นายนั่นของผมแข็งขึ้นมาแบบว่าเห็นได้ชัด นูนขึ้นมาเลย ผมเดินเข้าไป โดยที่ยังไม่คิดจะทำอะไร กะจะไปที่ตู้เสื้อผ้า พี่ดึงมือผมแล้วก็จูบผมเข้าอย่างจังๆ เลยหละ ผมค่อยๆ โน้มตัวเธอลง ไปบนเตียงผม เมื่อเป็นอย่างนี้เอาช้างมาฉุดก็ไม่อยู่ พี่มีอารมณ์ร่วมอย่างเห็นได้ชัด พี่บอกว่า "เมื่อเธอเห็นของพี่หมดแล้ว พี่ก็อยากจะลองเหมือนกัน ลองกับน้องไม่เป็นไร พี่นับวันประจำเดือนดูแล้วด้วยไม่เป็นไรหรอก" ตอนนั้นเรายังนุ่งผ้าเช็ดตัว ด้วยกันทั้งคู่ พี่กระตุกผ้าเช็ดตัวของผมออกก่อน ตอนนั้นนายนั่นของผมแข็งมากเลย พี่เค้าเอาปากลงไปอมของผมเลย รูดไป รูดมารู้สึกเสียวดีมากๆ ตอนนี้ผมก็ค่อยๆ ดึงผ้าเช็ดตัวของพี่ออก ผมจึงใช้มือที่ว่างอยู่ 2 มือนี้ มือหนึ่งพยายามเล้าโลมส่วน หน้าอก ใช้การคลำ ลูบ บีบหน่อยๆ อีกมือยันเตียงไว้เพราะมือไปไม่ถึงส่วนล่าง ต่อมาผมจึงเริ่มเลียให้ตรงนั้นของพี่บ้าง เลียไปเลียมารู้สึกจะมีน้ำออกมา ทีแรกก็รู้สึกขยะแขยงพอควร แต่พอได้กินไปหน่อยก็เริ่มชิน พี่เค้าเสียวมาก ทีนี้ผมให้พี่ นอนหงาย ผมแค่ใช้ใบหน้าลงไประหว่างร่องนมของพี่ รู้สึกอุ่นดีมากๆ พี่ก็ใช้มือลูบคลำของผม ผมก็เสียวดิ้นๆ เหมือนกัน เราทั้ง 2 คนเริ่มหมดแรง เพราะเป็นครั้งแรกด้วยกันทั้งคู่ จึงพักไปพักหนึ่ง แล้วพี่ก็บอกว่า "อย่าบอกเรื่องนี้กับใครนะ" ผมก็ตอบตกลง แล้วพอเราเริ่มอีกครั้ง ผมก็เล้าโลมอีกนิด ก่อนที่จะเริ่มใช้นายนั่นของผมสอดเข้าไปในของพี่ ผมค่อยๆ ทำ ครั้งแรกยังไม่ค่อยได้ แต่พอเริ่มเข้าได้ ผมก็เริ่มซอยเหมือนกัน ผมรู้สึกเหมือนน้ำรักกำลังจะออกจากตัวผม ถามพี่ว่าเอายังไง พี่บอกให้ดึงออกมา ผมก็ดึงออกมา แต่มันก็ยังไม่อยากหยุดทั้งพี่ทั้งผมทั้ง 2 คน ผมจึงลองให้พี่นั่ง ผมเองก็นั่งด้วย แล้วก็ สอดใส่กันใหม่ ทำแบบค่อยๆ เป็นจังหวะช้าๆ ดูเหมือนพี่จะเสียวมากเหมือนพี่ถึงจุดสุดยอดแล้วมั้ง อีกสักพักผมก็ถึงจุด สุดยอดเหมือนกันคือแบบสุดๆ ใช่ป่ะ พี่เริ่มมีเลือดออกมาบ้าง ผมกลัวจึงเลิก พี่เค้าก็ยอม แล้วพี่ก็เข้าไปในห้องน้ำกับผม พี่เค้าล้างตัวเค้าเองแล้วล้างให้ผมด้วย ดีจริงๆ แล้วก่อนที่พ่อแม่จะกลับมา ผมก็ขอพี่เค้าอีกครั้งหนึ่ง พี่เค้าก็ยอมให้ผม เหมือนกัน คราวนี้ผมลองเอาเข้าด้านหลังบ้าง พี่ก็อยากลองเหมือนกัน พี่บอกว่ามันเสียวมากและก็มันดีด้วย พี่บอกว่าวันนี้ เค้ามีความสุขมาก ผมก็สุขเช่นกัน ตอนหลังถ้าผมเจอพี่คนนี้และมีโอกาสดีๆ อีก ผมก็จะทำกับพี่เช่นนี้ทุกครั้ง พี่เค้าก็ชอบ เหมือนกัน

30. Mverygood1150 (0)

06-11-2006, 22:07:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แถมๆ ก่อนไปนอน
เรื่อง น้าสะไภ้

วันนี้ผมมีเรื่องมาเล่าอีกแล้วคับเพื่อน ๆ แต่วันนี้ไม่ได้***รุ่นน้องแล้วนะคับ วันนี้ผมจะมาเล่าถึงเรื่องตอนปิดเทอมคับ มันทำให้ผมได้***น้าสะใภ้ของผม เรื่องมีอยู่ว่าช่วงปิดเทอมผมได้กับมาอยู่ที่บ้านไม่ได้นอนที่หอ พอผมกับมาอยู่บ้านได้ 2-3 วันจึงรู้สึกเบื่อ ผมจึงเก็บเสื้อผ้าไปนอนบ้านน้าชายผม ผมไปอยู่ได้ประมาณ 1 อาทิตย์ พออาทิตย์ต่อมาน้าชายผมก็ต้องเดินทางไปต่างจังหวัด ทำให้ผมต้องอยู่บ้านกับน้าสะใภ้สองคน น้าสะใภ้ผมเธอชื่อ! เธอเป็นคนนมใหญ่!ใหญ่ ทำให้ผมใฝ่ฝันที่จะ***!น้า!ให้ได้ พอตอนเช้าน้าชายผมอาบน้ำแต่งตัวหิ้วกระเป๋าขับรถออกจากบ้าน ผมก็นั่งดูโทรทัศน์อยู่บนห้องนอน พอตกเย็นน้า!ก็นุ่งผ้าขนหนูผืนสั้น มันสั้นมากจนเกือบเห็นร่อง! ช่วงบนนมก็ล้นจนเกือบจะเห็นหัวนม ผมเห็นแล้ว***แข็งโด่ทันที น้า!เดินเข้าไปในห้องน้ำปิดประตู
ผมจึงย่องไปหลังบ้านเพื่อปืนดูทางช่องลม เนื่องจากบ้านน้า!ช่องลมจะเป็นแบบกระจกเลื่อน ผมจึงเลื่อนกระจกให้เปิดแง้มเพื่อจะได้ดูน้า!อาบน้ำ แล้วสิ่งที่ผมเห็นมันก็ทำให้ผมตะลึง น้า!ยืนหันหน้ามาทางผม เธอเปิดน้ำใส่อ่างอาบน้ำ ซักพักเธอก็เอาสบู่เหลวเทลงในอ่างอาบน้ำ แล้วก็เริ่มตีฟอง แล้วผมก็เห็นเธอลงไปนอนแช่ในอ่างอาบน้ำ ผมเห็นเธอเอามือขวาขยำนมตัวเอง ส่วนมือซ้ายก็ล้วงลงไปลูบที่!ของเธอ เธอลูบ!ได้ซักพักผมก็เห็นเธอเอานิ้วกลางแหย่เข้า ๆ ออก ๆ ในรู! ผมเห็นแล้วเงี่ยนจึงงัด***ขนาด 10 นิ้วออกมาชัก ผมชักได้ซักพัก
ผมก็ต้องสะดุ้งจน***หดเมื่อน้า!ตะโกนเรียกผม ผมตกใจมากนึกว่าน้า!รู้ว่าผมแอบดู ผมจึงเก็บ***เข้ากางเกงแล้วรูดซิบกางเกงลง
แล้ววิ่งมานั่งหน้าโทรทัศน์ ผมนั่งดูได้สักพักน้า!ก็ตะโกนเรียกผมอีก ผมยังตกใจอยู่จึงนั่งอยู่เงียบ แล้วสิ่งที่ผมไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น น้า!เดินตัวเปลือยเปล่าออกมาจากห้องน้ำ นมขนาด 37-38 ของน้า!มายั่วยวนผมอยู่ตรงหน้า แล้วน้า!ก็จูงมือผมเดินเข้าห้องน้ำ น้า!บอกว่าอยากจะอาบน้ำกับหลานมานานแล้ว ผมจึงเดินตามน้า!เข้าห้องน้ำอย่างไม่ลังเล เพราะผมฝันอยากจะ***น้า!มานานแล้ว พอผมเดินเข้าห้องน้ำ น้า!ก็ปิดประตูล็อคกลอนแล้วก็จัดแจงถอดเสื้อผ้าผม พอเสื้อผ้าผมหลุดหัว***ขนาด 10 นิ้วของผมก็เด้งผงาดอยู่ต่อหน้าน้า! น้า!กระซิบข้างหูผมว่า " ใหญ่จริงนะหลานน้า " ก่อนที่จะเอื้อมมือมาลูบเล่นอย่างมันส์มือ ผมเป็นคนที่ไม่ค่อยยอมคน เมื่อน้า!ลูบ***ผมเล่นผมจึงเอาปากงับที่นมของน้า! มือขวาก็เคล้นนมข้างที่เหลือส่วนมือซ้ายผมก็ล้วงลงไปลูบไล้!ที่ใหญ่ของน้า! !น้า!สวยมากคับ มีหมอยขึ้นเต็มหน้าขา แคม!อ้าเล็กน้อยคงเนื่องมาจากโดนน้าชายผม***นั่นเอง ผมกับน้า!ยืนลูบกันอยู่นาน ผมจึงเปิดช่องระบายน้ำเพื่อระบายน้ำออกจากอ่างอาบน้ำ เมื่อน้ำในอ่างถูกระบายออกหมด ผมจึงจับน้า!นอนลงในอ่างอาบน้ำ เราเล่นท่า 69 กันคับ น้า!จัดแจงเอาปากมาดูด***ผม ผมงี้เสียวจึงจัดการบรรเลงลิ้นลงในร่อง!น้า! เมื่อน้า!โดนลิ้นผมเลียที่ร่อง!น้า!ถึงกับดิ้นพล่าน เพราะจิวล์ที่ผมไปเจาะลิ้นมานั่นเอง ผมเลีย!น้า!แล้วก็ดูดเม็ด*** ส่วนนิ้วผมก็แย่เข้าไปในรูตูดน้า! น้า!ถึงกับขมิบรูตูดรัดนิ้วผม น้า!บอกผมว่าเสียวมากแล้วอย่าทรมานน้าเลย ผมจึงจับเธอนั่งบนขอบอ่างแล้วจับขาเธอพาดที่เอวผม มือผมก็จับ***ถูไปมาที่ร่อง!ก่อนจะกดมันจมดิ่ง
ลงไปในร่อง! ผมกดลงไปแช่ไว้ซักระยะก็เริ่มซอย*** ปากผมก็ดูดนม ตูดก็โยกใส่!น้า!อย่างเมามันส์ ผมทำได้สักกพักก็จับให้น้า!หันหลัง แล้วผมก็***ทางประตูหลัง ผมบรรเลง***กระหน่ำเข้าร่องน้า!อย่างเมามันส์ มือผมก็ขยำนมน้า!เล่นส่วนปากก็เลียไปตามแผ่นหลังของน้า! น้า!ครางกระเส้าแล้วน้า!ก็ร้องบอกผมว่า***มันส์จังเลยหลานรักของน้า พร้อมกับบอกให้ผมกระแทกใส่!เธอแรงๆ ผมก็***เต็มที่ ผมกระแทกใส่!น้า!เสียงดังผับ ๆ ๆ ปรมาณครึ่งชั่วโมง น้า!ก็ร้องบอกว่าน้ำ!จะออก ผมก็บอกน้า!ว่าผมก็จะออกแล้วเช่นกัน ดังนั้นผมจึงซอย***ประมาณ3-4ที ผมก็รู้สึกว่า!น้า!ตอดรัด***ผม แล้วน้ำ***ผมก็พุ่งเข้าร่อง!น้า!จนเยิ้มออกมาตามง่ามขา แล้วผมกับน้า!ก็อาบน้ำ แล้วขึ้นไปต่อกันบนห้องนอน อาทิตย์นึงที่น้าชายผมไม่อยู่ผม***กับน้า!ทุกวันเลยคับ ***จนน้ำ***หมดคลังเลย
ผมขอจบเรื่องแค่นี้ก่อนนะคับ โอกาสหน้าจะมาเล่าให้ฟังใหม่

31. OhoO
    07-11-2006, 21:44:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Dic Dic Dic Dic Dic Dic Dic Dic Dic Dic ต่อออออออออ

[1] [2] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: