---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 03:26 ของวันที่ 24/09/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
มาแต่งกลอนด่าคนที่เราเกลียดกันเลย!!
0. kpbananaboat (0)
Mail to kpbananaboat

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    17-08-2006, 18:00:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เง้อ ของผมมันก้อเกี่ยวกับผู้หญิงคนนึงอะ ใกล้จะเลิกกันละ

อันบัดนี้ ผมนั้น ใกล้เป็นโสด
แฟนผมโกรธ ผมดีใจ ผมไม่ง้อ
ให้เทอท้อ ช่างพ่อมัน ฝันเป็นจริง
เธอเหมือนปลิง คอยเกาะกุด ขูดเลือดผม

เธอคอยดม ผมไม่หยุด ผมละหน่าย
ผมอยากตาย ก้อเพราะเทอ เว่อไปปล่าว
เทอเหมือนลาว ลูกครึ่ง พรีเดเตอร์
เทอขอเบอร์ ผมไม่ให้ ใครจะว่า

คนอะไร ตัวดำ หยั่งกะถ่าน
อยากจับเทอ ไปประจาน หน้าโลงศพ
ให้ผีตบ ลงไปซบ อยู่ในเมร
ให้เด็กเดน มาลาก เทอไปโทรม

ความรักนั้น บังคับ ได้ที่ไหน
แล้วทำไม ต้องมาบอก ให้กุรัก
กุเกลียดนัก หญิงพรรนี้ มีที่ไหน
กุไม่ใช่ พวกรักฟัน แล้วบั่นทอน

ทุกวันนี้ เทอยัง ดึงดังผม
ผมเหลือทน กับคน ที่ไม่เอา
คนเขลาๆ อย่างผม ดีตรงไหน
เอาหัวใจ มาฝาก กุไมวะ

หรือเอางี้ เสียบเลย ให้เคยบาน
ให้เท่าจาน หรือฝาชี หรือฝาหม้อ
ยังไงก้อ ทำไม่ลง ปลงดีกว่า
เป็นคนบ้า ไปเลย จะดีมั้ย(วะ)

1. kpbananaboat (0)
Mail to kpbananaboat

17-08-2006, 18:12:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อันนี้ก้ออยากให้อีกคนนึงคับ แต่มันหยุดตื้อผมก้อตอนที่คนในเรปแรกมาคอยกวนผมงะ

คนอะไร ตัวใหญ่ เท่าคิงคอง
ไม่จองหอง ไม่เล่นตัว ไม่กลัวชาย
ตรงตัวY ของเทอ ทำด้วยไร
เทอนั่นไซร้ ทนผู้ชาย เหลือจิงๆ

เสียงก้อหวาน หน้าก้อสวย กวยเลยแข็ง
ห่าแย่จริง กุอยากแช่ง ให้มันตาย
อยากที่จะ ภาวนา ให้วอดวาย
ไอแม่ควาย เมิงไปตาย ไกลๆตรีน

ทำมาเป็น ทอดสะพาน ให้กุนั่น
มืงอย่าฝัน พันห้าชาติ ก้อไม่เอา
คนอย่างเรา นั้นเกิด มาทั้งที
ไปเสียที ให้แม่วัว กลัวบาปแดก

กุเดินผ่าน แกล้งทำ เป็นก่ายผม
กุไม่ชม มืงหรอก ไอหน้าหรี๋
ก่ายทั้งปี ก่ายพันหน จนหัวล้าน
มืงลนลาน กุไม่สน คนแบบนี้

แกล้งมาทำ นั่งใกล้ ขายหนมจีบ
กุอยากถีบ มืงไป ให้พ้นๆ
ไอสัปดน ไอคน ไร้จรรยา
พาแม่หนา ส่งมาเรียน ใช่ล่อชาย

แม้มีควาย หลายตัว มาชอบมืง
อย่ามาดึง กุไปขึง ถึงในคอก
กุมีหอก ไม่จนตรอก ใช้กับมืง
ถึงของตึง กุไม่ดึง มืงเป็นเมีย

2. 5555
(Non member)
    17-08-2006, 18:17:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

นี้มันกลอนแต่งมาทำเหรี้ยไร

มรึงนั้นไซร้คิดกลอนเหรี้ยหนักหนา

แต่ไม่เข้ายังอยากแต่งเบาปัญญา

ขอร้องหนาไสหัวไปไกล ๆ ตีน

3. 5555
    17-08-2006, 18:20:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อันกลอนนี้ที่มรึงแต่งแสนโง่เขลา

มันไม่เข้ากันเลยนะนายบ้า

มรึงหยุดแต่งกุขอร้องนะนายห่า

กลอนบ้า ๆ มรึงเลิกแต่งกุดีใจ ~*

Rep บนก็กุนี่แหละ

4. 5555
    17-08-2006, 18:22:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่ะกุแถมให้ซักอันไปอ่านให้เพื่อนเมิงฟัง

พรหมลิขิตขิดเขี่ยให้เหรี้ยเดิน

เหรี้ยก็เพลินเดินตามไม่สงสัย

ให้กับเหรี้ยคบกันก็บรรลัย

เหรี้ยหนึ่งอยู่เหรี้ยหนึ่งไปดูเอาเอง ~** !!

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: