---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 18:20 ของวันที่ 18/04/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/12)
[1] [2] [3] ...[10] [11] [12] หน้าถัดไป >
ใครอยากสูงเข้ามาครับ - -''
0. Azxresiler (0)
Mail to Azxresiler

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    27-05-2006, 10:30:57   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใครบอก สูงหมด อายุ15 อยากติ๊บหน้าเม่งวะ - -+

สูงจะเริ่มตั้งเเต่15 ถึง 18-19นะครับ ผมว่านะ ถ้าขยันเรียนมากๆ คุณนอนตอน3ทุ่ม เเล้วตื่นมาอ่านตอนตี4ตี5 เข้าท่ากว่าป่ะ ได้ GH ด้วยดิ GH = Growth Homone ฮับ หลายคงรู้ใช่ป่ะ มานจาโผล่มาตอน ทุ่ม-ถึงเที่ยงคืนอ่ะ เเล้วอย่าเเดกบุหรีนะ - -'' อานนี้ห้ามเลย ทำห้เตี้ยสัดอ่ะ

ถ้าว่ายน้ำไม่เป็น อย่างอื่นมีเยอะเเยะคับ เล่นบาสงี้อ่ะ ถ้าไม่มีเวลาก็ โหนบาเเทน วันละ10ครั้งก็พอ เเล้วเเบ่งเวลานิด มาโดดเชือก200ทุกวัน เอาให้เหงื่อออก เเล้วตอนนั้นคุณจะอยากเเดกน้ำอ่ะ เอานมวางไว้ข้างตัวเลย รีบรองลิตรนึงคุณเเดกหมดอ่ะ ถ้ากินปกติ2เเก้วก็อิ่มเเละ เพราะกระเพาะแย่จริงไม่ได้ผลาญ - -'' เเล้ว เป๊ปซี่ กาเเฟ นี่ห้ามเเดกสุดเลยคับ สำหรับพวกนอนดึกนะ - -'' คาเฟอีน แย่จริงกร่อนกระดูกคับ ทำให้ตวไม่สูง ปามาษณว่า คุณเเดกนมขวดนึง = เเดก เเป๊ปซี่เเก้วเเดวอ่ะ กาเฟไม่ต้องพูดถึง คาเฟอีกเยอะชิบหาย เยอะเป็น10เท่าของเเปีปซี่อ่ะ - -'' ตามันเลยสว่างไง เอานมวางไว้ข้างตัวเเทนฮับ

ปล. เออ เเล้วอีกอย่าง เเดกนมพราสเจอไรล์นะคับ ถ้าเเดกนมพร่องมันเนยเด็ดขาดคับ ห้ามเลยอันนี้ พร่องทำให้ไม่อ้วนก็จิง เเต่มันเอาส่วนที่เป็นเนยออกไปคับ ทำให้กลายเป็นนมเป่าๆ เเดก ไม่ช่วยสูง คุณก็รู้นะ ที่ฝรั่งมนสูงเพราะเเดกนม เนย เเยะ ถ้าเนยหายไปล่ะ ? เหมือนเเดกน้ำที่ไร้เเคลเซียมอ่ะคับ เพราะมานได้นิดเเดวจิงๆ

เออสาด ห้ามเเดกนมช็อกกาเเรคด้วยคับ เเบบไอพวกชงกับน้ำเเล้วเอามาขายอ่ะ *- - เเดกเเล้วสิวขึ้น เเถมไม่ค่อยได้ประโยช์อีก ถ้าอยากกินจิงๆ ให้เอานมจริงๆ มาผสมกับผงคับ อันนี้เข้าท่าหน่อย สิวมะค่อยขึ้นด้วย ผงไมโลนสมน้ำแย่จริง >> นมหลอกเด็ก - -''

มีอีกเยอะอ่ะ - -'' อยากฟังขุดให้หน่อยดิ เมื่อยเเละ
ปล. อันนี้จริงๆคับ พี่ผมเป็นหมอ โม้ให้ถีบเลย

1. janemonza (0)
Mail to janemonza

27-05-2006, 10:42:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดให้ครับ น่าสน
มีประโยชน์ ผมก็เปนอีดคนที่ไม่สูงเลยสูงแค่165เอง อายุก็จะ18แล้วอีก5วันเอง ไมรู้ว่ามันจะสูงอีกหรือเปล่า

ตอนนี้ก็ว่าจะออกกำลังกายให้สูง เพราะกลัวมันจะหมดวัยที่จะสูง อีกอย่างแฟนเก่าเค้าชอบคนตัวสูงด้วยสิ

ไงผมว่า165เตี้ยมากจริงๆ อยู่กับเพื่อนรู้สึกเหมือนอยู่ท่ามกลางตึก รู้สึกตัวเองเหมือนวัชพืช (ซะงั้น)

แต่ก้ไม่รู้จะสูงป่าว เหน165มา3เดือนและ อยากได้อีกซัก5ซม. ก็ยังดี

ก็ขุดให้หนึ่งแล้วกานครับ

2. Azxresiler (0)

27-05-2006, 10:43:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ครอส2ฮับ

บาสถ้าเอาเเต่วิ่งอย่างเเดวไม่สูงนะคับ ถ้าโดดเเทน โดดไม่เลยคับ ไม่ต้องกลัวใคร ว่ายน้ำก็เหมือนกันคับ ถ้าเอาเเต่ลอยในน้ำมันจาช่วยไรล่ะ ? เหอๆ - -'' มีคนถามนะคับ ถ้าโดดเชือกจะสูงขึ้นมีย = คำตอบนะ นิดๆคับ นิดเดียวจิง กระโดเชือกเหมือนมันไม่กระโดดอ่ะ เเค่ยกเท้านิดหน่อยก็ผ่านเชือกได้เเละ = ='' เเต่ถ้าผมไม่มีพิ้นที่ หรือ เวลาจริงๆ ไอนี่เเหละครับ เข้าท่าสุด!!!!

อย่างที่3นา ห้ามนั่งหลังงอคับ ฝึกให้เป็นนิสัยเลยคับ เหมือนถ้าคุณพยายามยืดให้มันสูงเข้าใหร่ ถ้าหลังงอ ก็เหมือนพยายามให้มันเล็กเหมอืนเดิมเเละ - -'' ฝึกไว้เลยคับ นั่งพิงอะไรไว้ที่กว่าคับ เข้าท่าสุด

ปล. ผมขอเเนะนำหน่อยนะ ถ้าคุณอายุซัก18-19 เเล้วอยากจาสูงอีกนะ ให้ไปฉีดGHเข้าไปเพิ่งคับ มันจาเป็นหลอดเข็มฉีดยาอ่ะ สำหรับคนมีตังหน่อยนะ หลอดละ1000กว่าเเนะTT คุณสมบัติช่วยเพิ่มฮอรโมน์ ในร่างกายให้มากขึ้นครับ คุณลองคิดดูนะ สมมุติคุณนอนซัก3ทุ่มทุกวันอ่ะ GHจะมาตอนนั้นพอดี ถ้าได้x2อ่ะ ไม่สูงปิ๊ดเหรอ - -'' มันไม่มีอันตรายครับ เเต่มันจะไม่x2ขนาดนั้น ก็ช่วยซักปี =2-3เซนเท่านั้นอ่ะ ก็อย่างว่าล่ะครับ ตัวเก๊ จะ ไปสุ้ของจริงๆ ได้ไงล่ะ ^ ^

มีอีกเยอะ ครับ ใครอยากรู้ ขุดให้ทีดิ - -''

3. Azxresiler (0)

27-05-2006, 10:46:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คนไปหมกยางหว่า TT เรป1 ผมเอาใจช่วยนะ - -'' ลองไปฉีดดูนะครับ ถ้ามีตังอ่ะ เเดวรอฟัง ครอสต่อไปนา เหลืออีกเยอะ- -''

ปล. คนจงมาๆๆๆ กาทู้โล่ง

4. Lord_Beer (0)
Mail to Lord_Beer

27-05-2006, 10:49:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แดรกโอวัลตินมาตั้งนาน สิวเต็ม มารุ้ประมาน3-4เดือนที่แล้ว

นมจืด อะดีโคตร ฟันธง !!

5. janemonza (0)

27-05-2006, 10:49:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กำ GH มันมาตอนประมาน3ทุ่มเหรอ แล้วงี้จะได้ไหมเนี่ย

นอนตอน4ทุ่มถึงเที่ยงคืน แต่ก็ออกกำลังกายแล้วก็กินนมทุกวัน

นมผงพวก1พลัส 3พลัส มันช่วยให้สูงได้หรือเปล่าคับ เห็นพี่เค้าซื้อมาก็เลยชงกินมาตลอด แต่ปรกติก็กินนมกล่อง ไฮแคลเซี่ยม

....

6. Zombieakungkub (0)
Mail to Zombieakungkub

27-05-2006, 10:51:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กระทู้หน้าสนใจ
7. janemonza (0)

27-05-2006, 10:56:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คับขอบคุนครับ

แอดFavorites กระทู้นี้ไว้แล้ว จะเข้ามาดูเรื่อยนะครับ
มีไรเอาลงได้เลย เดี๋ยวไปทำงานแปปครับ

8. Azxresiler (0)

27-05-2006, 10:58:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ครอสที่3นะฮับ

กรชักว่าวอ่ะ - -'' (ผมไม่ลามกนะ) หลายคนคงรู้ใช่ไหมครับ การชัก หรือการเสี้ยนๆ เงี่ยน ไรพวกนี้ จะทำให้มันปล่อย ฮอร์โมน์หื่นออกมามาก - -'' ลองคิดดูง่ายๆนะครับ GH ก็เป็นส่วนหนึ่งของ ฮอร์โมนทั้งหมด 100%นะครับ ถ้าสมมุติ คุณชักวันละ3รอบงี้อ่ะ =
คุณใช้ ฮอร์โมนครั้งละ 30%อ่ะ (สมมุตินา เเต่น่าจะมากกว่านั้นอ่ะครับ ถ้าคุณชัก3รอบ ก็ = 90%เเล้วอ่ะครับ เหลือไปทำGH เเค่10%อ่ะ เหอๆ สมมุติคุณสูงเดือนละ1เซนนะ ชัก3รอบทุกวัน มันจากลายเป็น 0.1เซนเเทน - -'' เเถมชักเเล้วทำให้สิวขึ้นอีก

สรุปว่ามันไม่ช่วยให้อาไรดีเลยครับ ตรงกันข้ามจะทไห้มีเเต่ผลเสียมากกว่าครับ - -'' ขุดๆๆๆๆๆๆกานหน้อย เเดวมาต่อ ครอส4ฮับ เเปป

9. April22 (0)
Mail to April22

27-05-2006, 11:02:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดเว้ย กระทู้ดีๆเป็นนี้ผมจามาดูเรื่อยๆคับ
10. pistora (0)
Mail to pistora

27-05-2006, 11:03:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กุ อายุ 16 สูง 171 หนัก 46

พอได้ไหมว่ะ

11. janemonza (0)

27-05-2006, 11:04:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ข้างบน

เมื่อก่อนก้บ่อย สิวงี้เต็มหน้าเลย แต่เดี่ยวนี้เลิกมานานแล้ว
หน้าโล่งขึ้นเลย นานครั้งเดือนนึงนี่นับได้

แต่มันก้ไม่สูง กลัวฮอโมนมันจะหมดอ่ะ

12. wattananaja (0)
Mail to wattananaja

27-05-2006, 11:06:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กระทู้ดีมีสาระ
ปล.. ฟันธง

13. pistora (0)
Mail to pistora

27-05-2006, 11:07:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จากการศึกษาของ กุ การ ชักว่าว ไม่เกี่ยวกันกับการที่ทำให้ความสูงนะครับ ถึงจะเป็น ฮอร์โมนเหมือนกันแต่ จะแยกชนิดของฮอร์โมน

ปล. ฟันธงเลย คับ เพราะผมก็เอาทุกวัน ก้อสูงขึ้น ^^

14. Azxresiler (0)

27-05-2006, 11:13:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ครอส4 ฮับ

การเเดกเเคลเซียมเม็ด ครับ

เเคลเซียมนี่ได้มาจาก การคัดส่วนหนึงของ เนย มาทำให้เป็นเเคลเซียมล้วนๆเลยครับ ผมจะเเยกประเภทของเเคลเซียมเม็ดนะคับ

1 Caicium carbonate คับ = ปามาณว่า ตัวนี้มานจาช่วยให้กระดูกเเข็งเเรงครับ ไม่เกี่ยวกาสุงนะตัวนี้ - -''

2 equivalent calcium = ตัวนี้เเหละครับ ตัวจริง ทำเเคลเซียมที่ทำให้ยืดกระดูกจริงๆครับ

สำหรับคนที่จะกินเเคลเซียมจริงๆนะครับ คุณต้องดูเลยว่า equivalent calcium นั้น มีเกิน1000mg เป่า ถ้ามีนี่เลิกกินคับ - -'' เเสดงว่าโดนมันหลอกเเละ

ที่ผมกินอยู่ equivalent calcium นี่จะอยู่เเค่500mg เท่านั้นครับ ไม่มากไป ไม่น้อยไป กำลังดีครับ 500mg นี่เยอะนะครับ ปามาณว่า เม็ดนึงได้นม1/4ขวดอ่ะ ช่วยเสริมขึ้นมาหน่อย นม1ลิตรนะครับ จะมีเป็นเเคลเซียมตริงๆเเค่1/4เท่านั้นนะ( ไม่เเน่ไม่ถึงด้วยครับ)

ปล . อย่าเเดกเกินวันละ2เม็ดนะคับ ถ้าเกิน เเทนที่คุณจะสูงมันกับจะทำให้กระดูกคุณพุ่งยาวทุ่มเนื้อได้นะครับ เคยมีคนนึงอยากสูงมาก แย่จริงปั๊มวันละ8เม็ดอ่ะ - -'' กระดูกเม่งทุ่มออกมาจากขาเลย เหอๆ ตอนนี้เป็น คนพิการไปเเละคับ TT

ปล.อีกหน่อย - -' มานจามีตัวเสริมเเคลเซียมเม็ดอีกนะครับ นั่นก็คือ!!! วิตตามินเองครับ ถ้าเเดกควบคู่กับก็เหมือนกับ มันจาเนตัวช่วยเร่งให้สูงขึ้นอ่ะ ถ้าซื้อเเคลเซียมนะครับ เเนะนำให้วื้อวิตามินเเบบเม็ดด้วย ( เเต่ไม่เอาวิตตามินc เเบบที่มันเปรี้ยวๆนะ - -'' เอาเเบบวิตตามินD ที่มันไร้รสชาติอ่ะคับ ช่วยเพิ่มนิดๆ )

ปลสุดท้ายยย : ขุดหน่อยยยยยยยยย ไร้กำลังใจฮับ เหลืออีกเพียบ ใครอยากสูงมาดูฮับ เป็นกำลังใจให้เด็กไทยสูงขึ้น - -'' ผมก็เด็กอ่ะ เหอๆ เเดวรอครอส5คับ เเป๊ป

15. Azxresiler (0)

27-05-2006, 11:19:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอตอบของเรป13คับหน่อยนะครับ ใช่คับ มันเเยกกันจริงๆ ไปเป็นฮอร์โมนของเเต่ละส่วน เเต่มันก็เหมือนถึงน้ำใหญ่ๆเเหละครับ ถ้าคุณ ตักน้ำไปใช้ทำหลายๆอย่าง เเต่คุณทำอะไรบางอย่างมากน่ะ น้ำที่คุณจะทำให้สูงขึ้นมันก็น้อยลงใช่ไหมคับ

ลองคิดดูงี้หน่อยนะ สมมุติมีน้ำ 10/10ของถังนา คุณเเบ่งเอาไปใช้รอบร่างกายคุณอย่างละส่วน เเล้วมีส่วนนึงคุณอยากใช้เกินความจำเป็นอ่ะ คุณใช้ไอส่วนนั้นจาก1/10 ซะ 3/10 งี้อ่ะ เหลืออีกเเค่7ส่วนใช่ป่ะ ทำให้การหารไปให้ส่วนอื่นๆไม่พอคับ ฮอร์โมนที่ใช้ทำGHก็น้อยคับ

ปล. ถ้าชักมันก็สูงนะครับ เเต่จะลดมาจากความสูงจิงน่ะ - -''

16. wattananaja (0)

27-05-2006, 11:20:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
equivalent calcium หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

แร้วบอกเค้าว่าซื้อไรอ่ะ

17. ดกเกดเกด
(Non member)
    27-05-2006, 11:21:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สิวเงี่ยนขึ้นกุเม็ดแล้ว เรป บนอะ
แล้วนายพวกที่สูงขาวทำไงให้สูงขาวอะ

18. Azxresiler (0)

27-05-2006, 11:22:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
TT ไม่มีใครขุดเลยโว้ยยยย เเดวขอไปล้างหน้าเเป๊ป สิวขึ้นเต้มหน้า เหอๆ เพิ่งรู้ว่าโทษของการชักมานเป็นงี้นี่อง TT
19. OสูSสีIงิu}}}~* (0)
Mail to OสูSสีIงิu}}}~*

27-05-2006, 11:26:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุด ขุด
20. Azxresiler (0)

27-05-2006, 11:26:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เเคลเซียมเม็ด นี่เยอะเเยะครับ - -'' วางขายกันเกลือนอ่ะ เเค่คุณไปร้านขายยาก็ได้เเล้วครับ เเต่เเพงหน่อยนะ ขวดละ500ก่าเเนะ ตกปามาณ เม็ดละ 7-10บาทอ่ะครับ - -'' เดินไปบอกเอาเเคลเซียมเม้ดเค้าก็หยิบมาให้เเล้วคับ ผมเเนะนำของ Altab นะ เป็นของ พวกร.พ คับ ใส่ให้เยอะชิบเป๋ง - -'' ไม่เเพงด้วย
21. wattananaja (0)

27-05-2006, 11:27:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตกลงไปซื้อที่ไหนอ่ะ
ราคาประมานเท่าไหร่ครับ
ปล. ตอบทีเหอะ

22. ballro (0)
Mail to ballro

27-05-2006, 11:28:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องสูงมานม่ายเกี่ยวกะกานIIดกไรหรอกหวะ กุนี่ล่อทุกอย่าง บุหรี่
กุก็เอา เหล้อกุก็ชด พอน้ำลดกุไปดูดกัญชากลางทุ่งหวะ ตอนนี้กุ17และ 185 อะ มานเกี่ยวกานเหรอวะเกี่ยวกะการIIดกอะ ของดีๆกุมะเคยกินกะเค๊าหวะ ข้าว 2วันกุIIดก 2ทีหวะ กุไม่รู้จักคำว่า อาหารทั้ง5หมู่หรอก กุรู้จักแต่คำว่า วงเหล้าทั้ง5หมู่ กุขี่รถไปหมู่ไหนกุก็แวะซดIIม่งทุกหมู่เมากลับบ้านนอนปิ้เมียอีกโอยสะจายวายรุ่นหวะ

23. wattananaja (0)

27-05-2006, 11:28:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอบจายมาก
24. Azxresiler (0)

27-05-2006, 11:37:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ครอส5คับ

ถ้าคุณไม่อยากเสียตังกับเเคลเซียมเม็ดนะ นี่เลย ทางเลือกใหม่ของคุณ!!!!! ชีส+ เนย ครับ

ผมว่าหลายคนคงรู้นะ ชีส กับ เนย คือ ส่วนเเท้ๆ ของนมที่พร่องมันเนยออกไปน่ะครับ ใครที่เเดกนมพร่องมันเนยอยู่นี่ก็เลิกได้เเล้วนะครับ เหมือนเเดกกากเม่งอ่ะ เพราะพระเอกัวจริงถูกเอาออกไปเเละ - -'' ส่วนใหญ่ พร่องจะใช้กับคนที่ไม่อยากอ้วนก้เท่านั้นครับ ไม่ค่อยมีประโยชน์

เท่าที่ผมรู้มานะ ชีสที่คือ ส่วนเเท้ๆของนมเลย เเปลว่า มีเเคลเซียมเต็มสูบอ่ะครับ ยิ่งกว่าเนยอีก เนยยังมีน้ำนมผสมคับ เเต่ชีส เวลาทำเม่งเอา นมมารีดให้เป็นเเผ่นบางๆเลยนะครับ นมขวดเเล้วขวดเล่า กว่าจะได้มาเป็นชีส1เเผ่นอ่ะ - -'' นมที่ทำชีสที่เหลือ จะเอาไปเป็น เนยครับ คุณสงใสไม๊ล่ะ ไมชีส ถึงเเพง กว่า เนย กว่า นม

การกินชีส นี่ = นม2 เเก้วมั้งคับ ไม่จพไม่คอ่ยได้เเละ - -'' เต่เยอะมากๆอ่ะ เเนะนำให้เวลาคุณไปซุปเปอร์มาเก้ตใช่ป่ะ เห็นชิส ถูงละ 100-200บาทอ่ะ หยิบใส่รถเข็นเลยคับ เเล้วใช้ตังเเม่จ่ายเอา ^ ^ เเม่คุณไม่ว่าหรอกครับ ก็ประโยชน์มันเต็มสูบขนาดนี้นิ -0-+.

ปล . เเนะนำใช้กินคู่กับเเคลเซียมเม็ดนะ หรือไม่ก็ เลือกอย่างใดอย่างหนึ่งครับ ไอกินเยอะๆก็ดีหรอกนะครับ เเต่ถ้ากินมากไปมันอาจจะเป็นผลเสียนะ- -''

ปล. ครั้งสุดท้ายๆๆ หลายคนไม่ชอบชีสใช่ป่ะ เพราะมันเลี่ยนซะ - -'' เวลากินนะ ผมเเนะนำว่า ให้เอาข้าวสวย เอาชีสวางบนข้าว เเล้วไปอุ่นไวโครเวฟครับ สภาพมันจะเหมือนเป็น ใช่ละลายบนข้าวอ่ะ - -+

เเต่เเก้เลี่ยนได้มากครับ กินกับข้าวรสหวานนิดๆ กลายเป็นอร่อยเลยล่ะ ^ ^ ถ้าไม่ชอบก็กินเฮมเบอร์กอร์ ก็ได้ครับ ไม่ว่ากัน

ปล. สุดๆๆๆจิงๆ : ขุดหน้อยๆๆๆๆๆๆ ไม่มีคนอ่านเท่าไหร่เลย TT เเดวรอครอส6ก่องฮับ

25. Azxresiler (0)

27-05-2006, 11:40:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้าเรป17 ทำงั้นได้จริงผมก็นับถือครับ คุณลองคิดดูนะ บุหรี เหล้า

คาเฟอีก มานเยอะชิบหาย - -'' หลายคนบอกว่ามันไม่มีในของพวกนี้นะคับ เเต่จริงๆ มานมีจริงๆ เยอะด้วย บุหรีตัวหนึง แย่จริงเท่ากาเเฟเเก้วได้มั้ง - -''

กรรมพัน เเรงมั้งคับ - -''

26. Azxresiler (0)

27-05-2006, 11:43:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไร้คนจิงๆ - -'' เเดวมาดูใหม่ฮับ

เหลืออีกเยอะอ่ะ เอาให้หมด - -''

27. Kinghtmaster (0)
Mail to Kinghtmaster

27-05-2006, 11:57:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อายุ15 สูง 170 เตี้ยป่ะครับ
28. Sabinda (0)
Mail to Sabinda

27-05-2006, 12:08:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมก็ 15 สูง 173 พอๆกันน่า

แต่ตอนนี้ไม่ค่อนสูงล่ะ ขอเป็น นายเตี้ย กระดูกเหล็กก็พอ

29. X_Caliber (0)
Mail to X_Caliber

27-05-2006, 12:15:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอามาลงให้หมดเลยนะ
30. Kinghtmaster (0)
Mail to Kinghtmaster

27-05-2006, 12:17:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กระทู้ดีๆแบบนี้ ต้องขุด
31. Porche (0)
Mail to Porche

27-05-2006, 12:23:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
equivalent calcium = ตัวนี้เเหละครับ ตัวจริง ทำเเคลเซียมที่ทำให้ยืดกระดูกจริงๆครับ

>> ตัวนี้ไปหาซื้อได้ที่ไหนหรอครับ แนะนำ ยี่ห้อด้วยน้าคับ แต้งคับ

[1] [2] [3] ...[10] [11] [12] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: