---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 06:02 ของวันที่ 21/11/2017
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 2/2)
< หน้าที่แล้ว [1] [2]
-` [ เ รื่ อ ง เ ล่ า . . . ( เ สี ย ว ๆ ) `๏] ๛
32. golf
(Non member)
บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    20-05-2006, 19:36:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เราไม่ข้ออะไรมากข้ออย่างที่ทุกคนอยากได้

33. --*--
    20-05-2006, 19:37:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สาด!พ่อคุณตายหรอ
34. kandyrhap (0)

Mail to kandyrhap

20-05-2006, 19:47:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ชอบ ๆๆๆ โคตร ชอบเลยวะ
35. ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    20-05-2006, 19:51:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆครับๆๆๆๆๆๆๆๆ
36. ~*[F]inisHed ~ กา[ย]*~ (0)
Mail to ~*[F]inisHed ~ กา[ย]*~

20-05-2006, 19:54:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
+++++ เรื่องที่ 4 ประจำวันที่ 20/5/49/ +++++

เรื่องที่ผมจาเล่านี้ เกิดขึ้นเมื่อ ตอนผมอยู่ ชั้นมัธยมปีที่ 3 ตอนนั้นเป็นเวลาช่วงเดือน มกราคม ผมกับเพื่อนนัดกันไว้จาไปกินหมูกะทะ กันเวลา 22.30 น. เพื่อจาไปเลี้ยงฉลอง ที่แข่งบอลชนะ มีผู้ชายไปด้วยกัน 8 คน ผู้หญิงอีก 5 คนโดยประมาณ ก็หยิบ อาหารที่ ตัวเองต้องการ มานั่งกินกาน คุยเรื่องไร้สาระ ลามกบ้าง!ผมก็สั่ง แป๊ปซี่มากินเยยเพราะเป็นคนชอบแป๊ปซี่มาก แล้วตอนนั้นมีเพื่อนผู้หญิงผมคนนึง ใส่เสื้อสีขาว บาง ที่จาเห้นเสื้อในได้ ผมก็ไม่ได้สนใจอะไรเพราะเจอมาบ่อยล่ะ กินกานไปสักพัก เพื่อนผู้หญิงคนนั้นก็ขอตัวไป ฉี่ ผมก็ปวดเหมือนกัน ก็เลยลุกไปด้วย {พอถึงห้องน้ำ แยกกานเน้อ~}
พอถึงประตูหน้าห้องน้ำ ผู้หญิงคนนั้น อ๊าผมบอกชื่อเลยล่ะกานเค้าชื่อ กิ๊ฟ กิ๊ฟก็หันมาบอกผมว่า
กิ๊ฟ : ทัช คิดไงกับกิ๊ฟ หรอ
ทัช : เพื่อนไง ^^ " ทัชไม่ได้คิดอารายสักหน่อย เราเพื่อนกาน ตั้งแต่ ป.1 แล้วนะ ^^
กิ๊ฟ : หยอ จ๊ะ งั้นขอตัวไปฉี่ก่อนนะ
เทอทําหน้าเศร้าๆแล้วเข้าห้องน้ำไป ส่วนผมก็เข้าห้องน้ำชายที่อยู่ข้างๆ ก็ไม่ได้คิดอารายมาก ทําธุระส่วนตัวเสร็จก็เดินไปนั่งที่เก้าอี้ ซึ่งผมก็เห้น กิ๊ฟ นั่งอยู่ที่เก้าอี้แล้ว
ผมมองหน้ากิ๊ฟ กิ๊ฟก็ยิ้มให้ แล้วผมก็พูดต่อ
ผม : อร่อยไหมกิ๊ฟ
กิ๊ฟ : อืม อร่อยดี
เพื่อนๆผมมันก็แซ่วกาน= =" ตามเคย พอกินกันไปสักพัก เพื่อนผมคนนึงมันคิดอารายไม่รู้สั่งเบียร์มากิน
แล้วก็พูดขึ้นว่า เห้ย ไหนๆก็ชนะแล้ว ดื่มซะหน่อย ค่าเบียร์กุจ่ายเอง
13 คนก็กินกาน ไม่ได้คิดรายมาก เพราะ คิดไปว่า มันแค่นานๆครั้งคงไม่เปนราย กินกันได้ สัก ตี 1 ก็จ่ายเงินแล้วแยกกานกลับบ้าน ซึ่งผมกับกิ๊ฟ รู้จักกัน ทั้งแต่ ป.1 ตอนนี้ ม.3 แล้ว 9 ปี มันก็ต้องรู้จักบ้าน เบอร์โทรกานเป็นธรรมดา ผมเป็นคนเจ้าชู้ จึงไม่อยากเอากิ๊ฟมาเกี่ยวข้อง เพราะผมไม่อยากให้กิ๊ฟมาเสียใจ อยากจาเป้นเพื่อนกับกิ๊ฟนานๆผมไปส่งกิ๊ฟที่บ้าน เพราะกิ๊ฟ เมาพอสมควรผม จึงพะยุงกิ๊ฟเข้าบ้าน
ซึ่งพ่อกับแม่กิ๊ฟเสียไป กิ๊ฟต้องอยู่กับน้าสาว ซึ่งตอนนี้ ไปทํางานต่างจังหวัดเป็นเวลา 3 วัน ผมก็พะยุงไม่ไหว จึงอุ้มกิ๊ฟ แล้วไปวางที่ห้องกิ๊ฟ ในขนาดที่กิ๊ฟ เมาไม่ได้สติ ผมก็มองดูความน่ารักของเธอ แล้วก็ไปมองตรงหน้าอก ของเทอ ซึ่งมันก็เห็นแค่ เสื้อบางๆที่มองเข้าไปเจอเสื้อชั้นใน ผมจับเทอวางลงบนเตียงที่ห้องเทอ แล้วพอผมจาไป มีอะไรไม่รู้มาจับมือผม!!!!! กิ๊ฟนั่นจับมือผมไว้ กิ๊ฟตอนนี้เมาๆ แล้วก็พูดว่า อย่าไปเลยนะ อยู่เป็นเพื่อนกิ๊ฟก่อน ผมก็ไม่ได้คิดอะไรมาก ทันใดนั่นกิ๊ฟ ดึงมือผม ตัวผม ล้มไปทับตัวกิ๊ฟ แล้วกิ๊ฟ ก็จูบผม อย่างจัง!

37. ~*[F]inisHed ~ กา[ย]*~ (0)
Mail to ~*[F]inisHed ~ กา[ย]*~

20-05-2006, 19:55:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมพยายามห้ามใจตัวเอง แต่ก็ไม่สามารถทําได้เพราะกิ๊ฟเป็นคนหน้าตาดี แล้วผมก็แอบชอบมาน๊านแล้วแต่ไม่กล้าบอก เพราะไม่อยากเสียเพื่อนดีๆอย่างกิ๊ฟไปที่ ผมเคยบอกว่าผมเป้นคนเจ้าชู้ แต่กิ๊ฟเป็นคนมาจูบผมก่อน ผมก็ห้ามใจตัวเองไม่ได้ ก็เอามือค่อยๆไปปลด กระดุมเสื้อของกิ๊ฟช้าๆ แล้วค่อยๆไซคอเทอ แล้วถอดเสื้อสีขาวบางๆ ตอนนี้ก็เห็นเสื้อชั่นใน ของเทอ จากนั่น กิ๊ฟก็เป็คนถอดให้ผมบ้าง
และก็เริ่ม ถอดเสื้อในของกิ๊ฟ เทอหัวนมสวยมากเจ๋งๆ สีอมชมพู อกไม่ใหญ่มาก พอก็ค่อยๆจีบนมกิ๊ฟ แล้วก็ดูด !
กิ๊ฟ ก็ร้องเป็นเสียวๆขึ้นมา เบาๆ ... แล้วก็เริ่ม ดัง ขึ้น จากนั้นผมก็เอามือถอดกางเกงของเทออก จนเหลือกางเกงใน จานั้น ก็นําตัวเทอ นอนลง แล้วก็เริ่มถอดกางเกงใน เปิดออกมา ขนของเทอเยอะพอสมควร อาการของผมในตอนนั้น มันห้ามใจไม่ได้จริงๆ จึงถอดกางเกงตัวเอง อย่างเร่งด่วน จากนั้นกิ๊ฟ ก็ลุกขึ้น มาอมน้องชายผม ผมรู้สึกได้ถึง ความเสียว เร้าใจ อย่างไม่เคยรู้สึกมาก่อน ผมทนไม่ไหว จึงจับตัวกิ๊ฟ ลงนอน ในขนาดที่กําลังอมอยู่ แล้วก็จับ แหกขาออกจากกัน แล้วค่อยๆนําน้องชาย ยัดเข้าไปเบาๆ ... กิ๊ฟค่อยๆร้อง เสียงร้องของเธอทําให้ผมได้อารมณ์ขึ้นมาอย่างมาก! จึงค่อยๆแรง ขึ้น แรง ขึ้น แรง ขึ้น! ตอนคืนนั้น ผมกับกิ๊ฟ เราไม่ได้ใช้ถุงยางอนามัย เพราะ ไม่ได้ตั้งตัวมาก่อน กลับบ้านมาประมาณตี 1 เราได้นอนกานตอน ตี 4 ครึ่ง ซึ่งอ่อนเพลียมาก ผมจึงนอนกะกิ๊ฟในคืนนั้นเยย จากนั้น

38. ~*[F]inisHed ~ กา[ย]*~ (0)

20-05-2006, 19:56:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เวลาผ่านไป~ จน 7 โมงครึ่ง
ผมลืมตาขึ้นมา เห้นกิ๊ฟ กําลังหลับอยู่ ผมนึกขึ้นได้ว่าวันนี้มีเรียน จึงปลุกกิ๊ฟอย่างด่วน
ผม : กิ๊ฟๆ ตื่นได้แล้วนะจ๊ะ
กิ๊ฟ : อ้าว กี่โมงแล้วหรอ
ผม : 7 โมงครึ่ง
กิ๊ฟ มองดูตัวเองกําลังแก้ผ้าอยู่ก็ตกใจ กริ๊ดขึ้นมา
กิ๊ฟ : ทําอะไรกับกิ๊ฟอ๊า แล้วเทอก็ร้องไห้
ผม : กิ๊ฟ ไม่รู้เรื่องเลยหรอ กิ๊ฟเป็นคนเริ่มก่อนนะ
กิ๊ฟ : แต่ ก็ไม่น่าทําอย่างงี้หนิ
ผม : ขอโทดน้า เด๋วจารับผิดชอบทุกอย่าง ผิดเองแระ ที่ห้ามใจตัวเองไม่ไหว
กิ๊ฟ : บอกว่ากิ๊ฟเป็นคนเริ่มก่อนยังไง
ผม : มะวานกิ๊ฟเมามากเยยนะ กิ๊ฟอยู่ๆก็เข้ามาจูบเยยอ๊า
ใครเข้าจาไปทนไว้อ๊า ...ยังไงก็จารับผิดชอบทุกอย่างนะ ไม่ได้ตั้งใจให้มันเกิดเรื่องอย่างงี้ขึ้น
กิ๊ฟยิ้มแล้ว ก็หอมแก้ม ผมอย่างจัง ผมแก้มแดงอย่างมากในตอนนั้น
ผม : กิ๊ฟไปอาบน้ำก่อนเหอะจ๊ะ
กิ๊ฟ : จ้า
กิ๊ฟ ลงไปห้องน้ำแล้วก็อาบน้ำ
ผมก็ลงไปหารายกินในตู้เย็น จากนั้น ผมก็ได้ยินเสียงกิ๊ฟร้องเพลงเลย เดินไปดูแบบไม่ได้ตั้งใจ ก็เห็นประตูไม่ได้ปิด ผมก็ค่อยๆมองไป ตอนนั้น สัดส่วนของกิ๊ฟ ขาว สวย ไร้ที่ติ แล้วเป็นจังหวะที่กิ๊ฟ มองมาตรงผมพอดี กิ๊ฟเห็นผม แทนที่เทอจาตกใจ กลับยิ้มให้ผมซะงั้น (-_-") แล้วก็บอกผมว่า มาถูหลังให้กิ๊ฟหน่อยจิ กิ๊ฟถูไม่ถึง ผมก็ตกใจมาก เพราะ ไม่คิดว่ากิ๊ฟ จายอมง่ายขนาดนั้น ผมเป็นคนได้เสียกับเค้าแล้ว จึงไม่อยากทําให้เทอเสียความรู้สึก จึงเข้าไปถูให้เทอ ผมก็เร่มถูไปเรื่อยๆ จนมันเกิดอารมณ์ขึ้นมาอีกต่อเนื่อง แต่ตอนนั้นผมยังพอห้ามใจตัวเองได้จึงพูดไปว่า
ผม : นัทไปรอข้างนอกดีกว่านะ
กิ๊ฟ : อ๋อ จ้า ขอบใจจ๊ะ
ผมก็เดินออกจากห้องน้ำ ปิดประตูให้เทอแล้วก็หารายกินต่อ จากนั้น!

39. ~*[F]inisHed ~ กา[ย]*~ (0)

20-05-2006, 19:57:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กิ๊ฟออกจาห้องน้ำเสร็จ
กิ๊ฟ : นัทไปอาบน้ำได้แล้วจ๊ะ กิ๊ฟอาบน้ำเสร็จแล้วเดี๋ยวจาไปโรงเรียนสายนะ
ผม : คร๊าบบผม
แล้วก็อาบน้ำ แต่งตัวไปโรงเรียนกับกิ๊ฟ
มาถึงโรงเรียน ก็ประมาณ คาบ แรก ผมกับกิ๊ฟวิ่งกาน จับมือกานไปถึงห้องเรียน อาจรย์ก็เรียกให้ไปยืนหน้าชั้นเรียน
อาจรย์ : เทอ 2 คนไปไหนกานมา
ผมกับกิ๊ฟพูดพร้อมกานว่าตื่นสาย อาจรย์จึงให้ไปยืนหน้าห้องกันสองคน ในขณะที่ยืนอยู่สองคน ผมก็มองหน้ากิ๊ฟ
ผม : กิ๊ฟ กิ๊ฟ คิดไงกับนัทหรอ
กิ๊ฟ : กิ๊ฟ ร๊ากนัท นะ ร๊ากมานานแระล่ะ แต่ไม่มีโอกาสที่จาบอกนัทเยย
ผม : นัทก็ร๊ากกิ๊กเหมือนกาน แต่นัทไม่อยากเสียกิ๊ฟไป เพราะนัทเป้นคนเจ้าชู้ ฉวยโอกาส
กิ๊ฟ : นัทไม่ได้ฉวยโอกาสนะ เป้นเพราะกิ๊ฟ ถ้ากิ๊ฟ ไม่เข้าไปจูบนัทก่อน ปัญหาทุกอย่างก็ไม่เกิดขึ้น ตอนนี้ กิ๊ฟเป็นของนัทแล้วนะ
ผม : นัทจาไม่ทําให้กิ๊ฟเสียใจเลยนะ ^^ แล้วถ้าน้ากิ๊ฟรู้ว่ากิ๊ฟมีอะไรกับนัทล่ะ
กิ๊ฟ : น้าเค้าคงไม่เป้นรายหรอกมั่ง เราเลิกพูดเรื่องนี้กานดีก่า นะ ไหนๆก็ผ่านไปแระ นัท
ผม : จ๋า
กิ๊ฟ : โตขึ้นเราแต่งงานกานนะ
ผม : มันก็แน่อยู่แล้ว นัทต้องรับผิดชอบนิ
พอยืนคุยกานไปสักพักก็หมดคาบสอง อาจรย์วิชาแรกก็เช็ดผมกับกิ๊ฟขาดเรียนไปเยย เรียนได้ จนถึงเลิกเรียน
เพื่อนผมมันก็บอกว่า เห้ย นัท มิงไปบ้านกุไหมว่ะ ไปกานเยอะนะโว้ย มีอะไรเด็ดๆให้มิงดูด้วย
ผม : เอ่อๆ เด๋วตามไปนะ แต่กุขอไปส่งกิ๊ฟก่อน
เพื่อน : เห้ยๆ ไปรับไปส่งกานด้วย มิงเปนแฟนกับกิ๊ฟมันแล้วหรอ
ผม : เอ่อ กุร๊ากกิ๊ฟ ผิดหรอว่ะ งั้นเดี๋ยว ครึ่งชม.ไปบ้านมิงนะ
แล้วที่มองมีอะไรให้กุดูอะไรว่ะ
เพื่อน : เดี๋ยวมิงก็รู้ ไปให้ได้ล่ะกาน

40. ~*[F]inisHed ~ กา[ย]*~ (0)

20-05-2006, 20:12:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆ ค้าป
41. thenana_245
    20-05-2006, 20:18:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อย่างที่บอก เมมโดนแบน
42. ~*[F]inisHed ~ กา[ย]*~ (0)

20-05-2006, 20:18:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เดี๋ยว ดึกๆมี รูป เข้ามาดูกันด้วย น้า อิอิ
43. Lord_Lufier (0)
Mail to Lord_Lufier

20-05-2006, 20:23:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

DIGDOG
DIGDOG
DIGDOG
DIGDOG
DIGDOG

44. ~*[F]inisHed ~ กา[ย]*~
    20-05-2006, 20:29:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หลังจากที่ผมกลับมาจากไปส่งกิ๊ฟที่บ้าน มาถึงบ้านเพื่อน
ผม:ไหนวะเมิงมีไรให้ดู
เพื่อน: กุก้อยังไม่ได้ดูเลยว่ะพึ่งได้มาสด เห็นว่าเป็น vcd เด็กม 3 รร เรา โดนข่มขื่นแล้ว มันถ่ายไว้ว่ะ กะจาชวนมาดูพร้อมๆ กานดูเยอะๆได้ รู้ว่าใคร เผื่อใครรรู้จัก
ผม: ไหนล่ะดูกันเลยกุต้องรีบกลับบ้านอีก
พอเปิดขึ้นมาทำผมภึงกับอึ้งพูดไรไม่ออกเลย เพราะ ผู้หญิง ใน vcd เป็นกิ๊ฟ ครับ กิ๊ฟที่ เราพึ่งรักกัน ทำเอาผม อยากจะร้องให้
เพื่อนๆ : ทุกคนเงียบครับเพราะผมพึ่งบอกทุกคนไปว่าผมรักกิ๊ฟ
ผม : เห้ย กุกลับบ้านก่อนนะ ขอยืม vcd นี้ด้วยล่ะกาน
แล้วผมก้อเอา vcd แล้วกลับไปเลย
ผมรอจนถึงพรุ่งนี้ไม่ไหวครับเลยไปหากิ๊ฟที่บ้าน เพราะน้าของกิ๊ฟยังไม่กลับจาก ตจว.
ผม: กิ๊ฟทำไม กิ๊ฟทำยังงี้อะ ทำไมกิ๊ฟไม่บอกผม แล้วก้อยื่น vcd ให้ กิ๊ฟดู
กิ๊ฟเห็น vcd ก้อคงวจารู้ว่าเป็นไร พอเปิดดูกิ๊ฟถึงกับร้องไห้ กิ๊ฟบอกว่า กิ๊ฟโดนข่มขื่น แต่กิ๊ฟรักนัท รักมานานแล้ว เลย อยากเป็นของนัทด้วย กิ๊ฟแกล้งทำเป็นเมา กิ๊ฟขอโทดถึงนัทจะไม่รักกิ๊ฟก้อไม่เป็นไร
ผม : อึ้งเลยครับแทนที่จะเสียใจกลับ ปลื้ม นิดๆในใจที่มีคนรักผม ขนาดนี้ ผม เลย บอกกิ๊ฟว่าไม่ว่ากิ๊ฟจะเป็นยังไงนัทก้อรักกิ๊ฟ
จบครับ

45. kandyrhap (0)

Mail to kandyrhap

20-05-2006, 20:30:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มัน ๆๆๆๆๆๆๆ ต่อ ๆๆๆๆๆๆ นุกๆๆๆๆๆๆ
46. *-*
    20-05-2006, 20:31:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อาวอีกค่า หนุกๆๆ
47. sendohza (0)
Mail to sendohza

20-05-2006, 20:40:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โพสดิสาด
48. darktakza47 (0)
Mail to darktakza47

20-05-2006, 21:16:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สนุกครับ แต่ก็ม่ะน่าจะเอากะ คนแก่ นะ- -
49. โพสต่อทีเด้ะ
    20-05-2006, 21:27:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โพสต่อ น้าๆ ๆ ๆ โพสต่อ ฮับ
50. thenana_245
    20-05-2006, 21:43:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โอซึ้ง อิอิ
51. REGRADE
    20-05-2006, 23:14:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
sadddddddddddddd
52. ~*[F]inisHed ~ กา[ย]*~ (0)

21-05-2006, 10:45:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อย่าไปใช้ โปรขุดเลยครับโดน แบน เสียป่าวๆ ขุดเองดีกว่า * - *
53. Rebel8214 (0)
Mail to Rebel8214

21-05-2006, 11:04:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดก็ได้วะ
54. ShInEbOy (0)
Mail to ShInEbOy

21-05-2006, 12:25:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อเลยครับ กะลังเคลิ้ม
55. peellsjllsj (0)
Mail to peellsjllsj

21-05-2006, 15:58:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Good มากสุดยอดครับ
56. thenana_245
    21-05-2006, 23:56:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆจิ

< หน้าที่แล้ว [1] [2]
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: