---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 01:46 ของวันที่ 22/11/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/2)
[1] [2] หน้าถัดไป >
เด็ก 1000X ( เด็กอายุต่ำกว่า18ห้ามพลาด )
0. dek_ba (0)
Mail to dek_ba

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    04-05-2006, 12:45:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ว่าไปคน1000X
1. dek_ba (0)

04-05-2006, 12:50:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอารูปน่ารักๆนะ เราว่าน่าเอาดี 5 5 5 +
File attach: 0008(2).jpg (34 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
2. dek_ba (0)

04-05-2006, 12:52:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กำซ้ำ โทดทีๆๆๆๆ ::

Modified on: 04-05-2006, 12:53:43
File attach: 0008(2).jpg (34 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

3. dek_ba (0)

04-05-2006, 12:52:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โทดทีนะฮะ เน็ตช้าโคด งั้นจัดเรื่องเสียวดีก่านะ

เรื่องเสียว ตอนที่ 1

สวัสดีครับผมชื่อพี แต่งงานแล้วแฟนผมชื่อกิ๊ฟ เราทั้งสองคนพักอยู่คอนโดแถวรัชดา กิ๊ฟเธอเป็นพนักงานระดับหัวหน้าของบริษัทแห่งหนึ่งแถวสีลม ที่ทำงานเรานั้นไกล้กัน ผมจะเอารถไปรับกิ๊ฟที่ทำงานแทบทุกวัน หลายครั้งเวลาผมไปรับกิ๊ฟผมมักชอบถามผมว่ารู้สึกยังไง ผมก้อว่ามันตื่นเต้นดีเหมือนกันที่เห็นได้เห็นเธอนั่งหวอออกเป็นประจำ ผมก้อบอกให้กิ๊ฟรู้ เธอก้อชอบครับ ผมมักจะมีอารมณ์กับเธอเสมอ แต่กิ๊ฟมีมากกว่าครับ หลายครั้งที่กิ๊ฟใส่กระโปรงสั้นเวลาเธอนั่งรถไปกับผม หวอเธอมักจะออกมาให้รถมอเตอร์ไซร์ที่ติดไฟแดงอยู่ข้างๆรถได้เห็นเป็นประจำ กิ๊ฟก้อจะแกล้งทำเป็นไม่รู้นั่งอ้าขาให้มองกางเกงในเธอเล่นจนบางครั้งเธอถึงกับเยิ้มคารถเลย บางที่กิ๊ฟก้อมักจะเอาของผมออกมารูดเล่นจนรถคันข้างๆมองแต่กิ๊ฟก้อไม่ได้สนใจยังรูดของผมเล่นจนน้ำกระชูดออกมากิ๊ฟก้อจะรีบอ้าปากกลืนน้ำผมทุกครั้ง มีอยู่วันหนึ่งผมยืมvdoมาจากเพื่อน พอผมกับกิ๊ฟเปิดดู ก้อเป็นภาพผู้หญิงฝรั่งคนหนึ่งเธอกำลังโดนนิโกร 4 คนรุม ผู้หญิงคนนั้นก้อดูดของทั้งสี่คนโดยที่ไม่สนใจว่าใครกำลังทำอะไรกับเธอ ผมหันไปดูกิ๊ฟ กิ๊ฟนั่งดูซบผมแน่นเลย ดูกิ๊ฟมีอารมณ์มากกว่าทุกครั้งเพราะเธอรูดทั้งดูดผมอย่างแรงแต่ตาเธอก้อไม่ละจากจอเลย สักพักกิ๊ฟก้อรีบคล่อมตัวผมจับของผมใส่แล้วขย่มผมอย่างแรง ตอนที่เธอไกล้จะสูดกิ๊ฟร้องเรียกชื่อยามที่ตึกออกมาอย่างลืมตัว “วิทย์จ๋า...เสียวเหลือเกิน...อา ...กิ๊ฟอยากโดนวิทย์!ค่ะ ...วิทย์ช่วย!กิ๊ฟทีซิค่ะ ซีด.....กิ๊ฟจะแล้วค่ะวิทย์..ซีด” แล้วกิ๊ฟก้อกรีดออกมา แสดงว่ากิ๊ฟเสร็จแล้ว ผมก้อเสร็จเหมือนกัน เราก้อนอนคุยกัน ผมก้อเลยแซวว่าอยากโดนยามมั่งเหรอ กิ๊ฟเธอบอกว่าแค่นึกเล่นๆน่ะ ผมก้อเลยไม่ได้คิดอะไรแต่กิ๊ฟซิหน้าแดงเลยครับ ผมก้อเงียบๆไว้เพราะไม่ได้คิดอะไร แล้วมีอยู่วันหนึ่ง กิ๊ฟไม่ได้ไปทำงานบอกว่าไม่สบาย ผมรีบไปทำงานก้อเลยไม่ได้ถามอะไร ปล่อยให้กิ๊ฟอยู่คนเดียว พอตอนเที่ยงผมก้อเลยลางานเพราะเป็นห่วงกิ๊ฟ พอไปถึงห้องกิ๊ฟไม่อยู่ครับ ผมก้อเลยคิดว่าไปซื้อของ รอได้ซักพักก้อเลยออกไปตามดู ระหว่างทางไปลิฟท์ ผมต้องเดินผ่านห้องเก็บของ แล้วผมก้อได้ยินเสียงคนคุยกัน เสียงนั้นเหมือนกิ๊ฟมากเลยครับ แต่เหมือนมีเสียงผู้ชาย 2-3คน
แล้วผมก้อได้ยินคนหนึ่งจำเสียงได้ว่าเป็นคนขายของใต้ตึก กำลังพูด “คุณกิ๊ฟรู้ไหม ตูดกิ๊ฟนี่หน้า!มากเลย ทั้งงอนทั้งแน่นมือดีจัง” แล้วเสียงแฟนผมก้อพูดว่า “บ้า....บีบก้นกิ๊ฟแล้วยังมาวิจารณ์อีก...ดูซิบีบแต่ก้นกิ๊ฟทั้งสามคนเลย..ไม่คิดจะจับนมกิ๊ฟเลยไช่ไหม” “แหมคุณกิ๊ฟครับ ก้อผมเห็นก้นคุณกิ๊ฟเวลาใส่กางเกงขาสั้นมาซื้อของแล้วผมอยากจับมานานแล้วนี่ครับ ยิ่งคุณกิ๊ฟใส่กางเกงตัวนี้ ก้นออกมาให้ผมเห็นประจำเลย”เสียงยามวิทย์ “ใช่ ผมมาหาเจ้าวิทย์ทีไรเห็นตูดคุณกิ๊ฟแล้วต้องไปชักว่าวทุกที” “อ้าว..นี่พวกพี่เอากิ๊ฟไปชักว่าวหมดแล้วเหรอ…ซีด..ดูดนมเบาๆซิเฮีย..ซีด....กิ๊ฟเสียว” “วิทย์อย่าเขี่ยตรงนั้นซิกิ๊ฟเสียวน๊ะค่ะ” “คุณกิ๊ฟไม่ชอบเหรอครับ งั้นผมไม่ทำก้อได้” “ป..เปล่..าค่ะวิทย์ ทำ..ต่อเถอะ..ซีด เสียวดีจังเลย” “คอคุณกิ๊ฟหอมจริงๆครับ ขอผมจูบหน่อยน๊ะ” ถึงตอนนี้ผมต้องรีบหาที่ดูแล้วล่ะครับเพราะผมก้อทนไม่ไหวเหมือนกัน แล้วยิ่งซอกคอกิ๊ฟนี้โดนไม่ได้ซะด้วย โดนทีไรกิ๊ฟเงี่ยนทุกที แล้วผมก้อเจอช่องหนึ่งพอมองเข้าไป เพื่อนเจ้าวิทย์อยู่ด้านหลังกำลังไซร้ซอกคอกิ๊ฟ กิ๊ฟก้อไช่ย่อยมือก้อรูดของเพื่อนเจ้าวิทย์ ตูดก้อร่อนกับค...เพื่อนเจ้าวิทย์ไปด้วย ส่วนเฮียกำลังทั้งดูดทั้งเลียนมกิ๊ฟทั้งสองข้างอย่างเมามัน เจ้าวิทย์กำลังจูบปากกับกิ๊ฟมือก้อล้วงเข้าไปในกางเกงกิ๊ฟ “ซีด..วิทย์จ๋า..ถอดกางเกงกิ๊ฟแล้วเอากิ๊ฟเถอะค่ะ...ซี๊ด..กิ๊ฟอยากจนจะทนไม่ไหวแล้วค่ะ...” “อย่าเพิ่งถอดเลยคุณกิ๊ฟให้ผมเอาแบบนี้ดีกว่าผมอยากทำคุณกิ๊ฟแบบนี้มานานแล้ว” “จ๋ะ...ก้อได้จ่ะ...รีบเอากิ๊ฟเถอะวิทย์..ซี๊ด” ครับ..แล้ววิทย์ก้อทำท่าจะเอากิ๊ฟ เฮียก้อรีบท้วงว่า “อาวิทย์ขอเฮียก่อนได้ไหม” “อ้าวทำไมล่ะเฮีย กิ๊ฟเค้าอยากให้ผม!นะ ผมอุตสาห์ชวนมาด้วย ..ก้อได้เฮียแต่ต้องยกหนี้สามร้อยของผมนะ” “ก้อได้ๆคิดว่าเป็นค่าตัวกิ๊ฟล่ะกัน” “ซี๊ด...ตกลงใครก่อนก้อได้ค่ะ มาเอากิ๊ฟก่อนเถอะ ซี๊ด กิ๊ฟเงี่ยนจะแย่แล้วอยู่แล้วค่ะ...ซี๊ด” “งั้นกิ๊ฟให้เฮีย!กิ๊ฟก่อนนะ” “ค่ะมาเถอะค่ะ..เฮีย...ซี๊ด”แล้วกิ๊ฟก้อโก่งตูดไปทางเฮีย เฮียแกก้อรีบใส่เข้าไปทันที “อุ...อูย..เฮียเบาๆค่ะมันคับเหลือเกินค่ะ..ซี๊ด” “ของหนูกิ๊ฟคับดีจริงว่ะอาวิทย์ ตอดด้วย..ซี๊ด..ตูดงอนอย่างหนูกิ๊ฟนี่เอามันจริงๆ” แล้วเฮียแกก้อซอยกิ๊ฟจากข้างหลังจนร้องโอ๊ะ แล้วก้อหยุด แต่กิ๊ฟยังไม่เสร็จครับ “วิทย์จ๋า..!กิ๊ฟว่างแล้วมา!ได้แล้วจ๋ะ ....มาเถอะค่ะวิทย์..ซีด.. กิ๊ฟอยากให้วิทย์ทำให้กิ๊ฟเสียวจะแย่แล้ว” แล้วเจ้าวิทย์ก้อเอาของมันจ่อที่ร่องกิ๊ฟ กิ๊ฟก้อรีบกระดกตูดให้มันทันที แต่ดูเหมือนเจ้าวิทย์จะแกล้งยั่วกิ๊ฟ มันยังไม่ยอมเอาเข้าสักที จนกิ๊ฟต้องร้องขอ “วิทย์..ซีดเอาเขาเถอะค่ะ” “ทำไมครับ คุณกิ๊ฟเงียนมากไหม

4. dek_ba (0)

04-05-2006, 12:52:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ร่านหรือยังครับ” “ค่ะกิ๊ฟร่านแล้วค่ะวิทย์ !เถอะ..ซีด...วิทย์ขา..ซีด กิ๊ฟไม่ไหวแล้ว !กิ๊ฟเถอะ กิ๊ฟให้วิทย์!ฟรีๆเลยค่ะ...ช่วย!ให้กิ๊ฟหายร่านทีเถอะค่ะ” “งั้นคุณกิ๊ฟก้อร่อนตูดเข้ามาเองซิครับ” กิ๊ฟก้อรีบร่อนตูดเขาหา!เจ้าวิทย์จนเจ้าวิทย์ต้องซีดปาก กิ๊ฟเองก้อครางออกมาอย่างลืมอาย “ อา...วิทย์จ๋า..ซีด..กิ๊ฟมีความสุขเหลือเกิน...ซีด..กิ๊ฟอยากให้วิทย์!กิ๊ฟแบบนี้ตั้งนานแล้วรู้ไหม ..ซีด.....วิทย์กิ๊ฟจะแล้วค่ะวิทย์..เร็วค่ะกิ๊ฟ...ๆๆๆจะแล้ว” “ผมก้อจะแตกแล้วครับ ให้ผมออกข้างในน๊ะครับคุณกิ๊ฟ...ซีด” “วิทย์หยุดทำไมค่ะ” “คุณกิ๊ฟผมขอเสร็จข้างหลังน๊ะครับ” “อย่าค่ะกิ๊ฟยังไม่เคย กิ๊ฟกลัวค่ะ” “ไม่ต้องกลัวครับเดี๊ยวคุณกิ๊ฟจะชอบ” แล้วเจ้าวิทย์ก้อถอนของมันออกมา กิ๊ฟก้อร่อนตูดตามมันอย่างเสียดาย แล้วเจ้าวิทย์ก้อค่อยๆใส่ของมันที่ประตูหลังกิ๊ฟ จนเข้าไปหมดลำ แล้วมันก้อเรียกเพื่อนมันเข้ามา “เฮ้ย!กิ๊ฟว่างแล้วมาช่วย!ที” “วิทย์ขา...ซีด..วิทย์จะให้กิ๊ฟโดนทีเดียวสองอันเลยเหรอ..ซีด..อย่าเขี่ยร่องซิค่ะ..ซีด..อูย...!เข้ามาเถอะค่ะ..เร็วค่ะ กิ๊ฟยอมแล้วค่ะ” แล้วเพื่อนเจ้าวิทย์ก้อยัดของมันเข้าร่องของกิ๊ฟ “ซีด...แน่นทั้งสองรูเลยค่ะวิทย์...เร่งเถอะกิ๊ฟแย่แล้วค่ะ...เสียวเหลือเกิน” แล้วเจ้าวิทย์กับเพื่อนก้อแย่งกันซอยจอนกิ๊ฟร้องกรีดออกมาอย่างดัง แล้วทั้งสองคนก้อแตกออกมาพร้อมๆกับกิ๊ฟ แล้วกิ๊ฟก้อฟุบกับเพื่อนเจ้าวิทย์โดยที่กิ๊ฟจูบปากมันอย่างเผ็ดร้อน โดยมีเจ้าวิทย์ฟุบอยู่ข้างหลัง มือเจ้าวิทย์มันก้อบีบนมกิ๊ฟอย่างมันมือ สักพักเจ้าวิทย์กับเพื่อนก้อดึงของมันออกมา แล้วให้กิ๊ฟดูดทำความสะอาดให้พวกมันสามคน กิ๊ฟก้อดูดจนสะอาด แล้วกิ๊ฟก้อเข้าไปจูบกับพวกมันทั้งสามคนแล้วกิ๊ฟก้อเดินนำพวกมันออกมาแล้วกิ๊ฟก้อขอพวกมันเข้าห้องก่อน แล้วเจ้าวิทย์ เฮียและเพื่อนมันก้อกดลิฟลงมาข้างล่าง วันนั้นผมต้องรีบแอบออกมา แล้วกลับเข้าไปอีกทีตอนเย็น พอถึงห้องกิ๊ฟก้อหลับไม่รู้เรื่อง จนผมต้องไปปลุกมากินข้าว ตอนกิ๊ฟเดินเข้าห้องน้ำ ผมเห็น กิ๊ฟเดินขาถ่างๆเลยครับ ส่วนผมก้อทำเป็นไม่รู้เรื่อง กิ๊ฟเองก้อทำเป็นไม่มีอะไรเกิดขึ้น จากคราวที่แล้วกิ๊ฟโดนยามที่ชื่อวิทย์ เฮียร้านขายของ กับเพื่อนเจ้าวิทย์ เอากันที่ห้องเก็บของ เรื่องตอนนั้นผมไม่ได้บอกกิ๊ฟว่าผมเห็น แต่หลังจากนั้นได้สองสามวัน กิ๊ฟก้อมีอาการแปลกๆ คือปกติกิ๊ฟจะไม่ค่อยไปซื้อของตอนเช้าสักเท่าไหร่ แต่ช่วงนี้กิ๊ฟมักจะลงไปซื้อของเป็นประจำ แล้วมีครั้งหนึ่งกิ๊ฟลงไปซื้อของนานผมก้อเลยลงไปตาม ที่ร้าน พอเดินไปถึงผมก้อแอบมองว่ากิ๊ฟกำลังทำอะไรอยู่ ตอนนั้นกิ๊ฟยืนหันหลังให้กับเฮียเจ้าของร้าน ผมก้อดูต่อ ผมเห็นมือเฮียล้วงเข้าไปในกระโปรงสั้นของกิ๊ฟ กำลังลูบก้นกิ๊ฟเล่นส่วนกิ๊ฟก้อกำลังเลิกของที่อยุ่ในตู้ แล้วเฮียก้อเอาหน้าซุกอยู่กับหน้าอกกิ๊ฟ “เฮียไม่เอาน่าเดี๋ยวเสื้อกิ๊ฟจะยับหมด” “น่าขอเฮียชื่นใจหน่อยน๊ะหนูกิ๊ฟ” “บ้า...เมื่อวานก้อชื่นใจจนกางเกงในกิ๊ฟเลอะไปหมด” “น่า..มานั่งตักเฮียหน่อยซิ” แล้วเฮียก้อจับเอวกิ๊ฟให้มานั่งตัก กิ๊ฟก้อทำตามแต่โดยดี พอกิ๊ฟนั่งเฮียก้อเอามือมาลูบหน้าขากิ๊ฟเล่น ส่วนมืออีกข้างก้อโอบกิ๊ฟ โดยเอามือลอดเข้าไปในชายเสื้อ ลูบตั้งแต่ท้องขึ้นไปจนมาหยุดที่นมกิ๊ฟแล้วบีบเล่น มืออีกข้างก้อบีบหน้าขาแล้วล้วงเข้าไปถึงหว่างขากิ๊ฟ แล้วกิ๊ฟก้อหันไปคุยกับเฮีย จนปากแทบจะชนกัน “เฮียอะ..กิ๊ฟมาซื้อของที่ไรเฮียก้อลวนลามกิ๊ฟทุกทีเลย” “แล้วหนูกิ๊ฟไม่ชอบเหรอจ๊ะ....เฮียเห็นหนูมาให้อาวิทย์ลูบเล่นเฮียก้อนึกว่าหนูกิ๊ฟชอบ” “บ้า...เฮียเนื่ย…อุ๊ย....เฮียอย่าเล่นหัวนมซิค่ะ..อา...า...เฮียขา...กิ๊ฟเสียวค่ะ....ซีด...เฮียกิ๊ฟ..ทนไม่ไหวแล้วค่ะ..ซีด..เฮีย...ๆ..ซีด..ช่วยกิ๊ฟด้วยค่ะ..กิ๊ฟ...” แล้วเอียก้อจับกิ๊ฟยืน กิ๊ฟก้อรีบถลกกระโปรงขึ้นพร้อมกับถอดถุงน่องกับกางเกงในลงมาคาไว้ที่กลางน่อง แล้วกิ๊ฟก้อรีบจับของเฮียใส่เข้าไปในร่อง พอเข้าที่ดีกิ๊ฟก้อร่อนก้นตัวเองกับ ค..เฮียจนต้องครางออกมา “ซีด..ตูดหนูกิ๊ฟร่อนเก่งจริงๆ...ซีด...ตอดดีจริงๆ...นมหนูกิ๊ฟก้อแข็งปักเลย..บีบมันมือจริงๆ” “ซีด...เฮียขากิ๊ฟเสียวร่องจังเลยค่ะ ...ร่องกิ๊ฟดีไหมค่ะ...เฮีย
5. dek_ba (0)

04-05-2006, 12:53:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขาดูดซอกคอกิ๊ฟด้วยซิค่ะ..อา..า..เสียวไปทั้งตัวเลย...อ่..า..เฮียขากิ๊ฟจะแล้วค่ะ ...เร็วค่ะเสร็จในร่องกิ๊ฟเลยค่ะ...กิ๊ฟจะปล่อยให้น้ำเฮียมาอยู่ในร่องกิ๊ฟทั้งวัน..เลยค่ะ..อา..า.เฮียขากิ๊ฟทนไม่ไหวแล้วค่ะ..ปล่อยมาเลยค่ะ..อา...กิ๊ฟจะถึงแล้วค่ะ.อา..กิ๊ฟ...ๆ.ๆ.โอ๊ะ...” แล้วกิ๊ฟก้อกระตุก แล้วเฮียก้อรีบลุกมาซอยกิ๊ฟโดยกิ๊ฟยืนแอ่นก้นให้ซอยอย่างไม่ยั้ง..จนเฮียร้องโอะออกมา....แล้วเฮียก้อกดแช่เอาไว้ กิ๊ฟก้อร่อนจนเฮียร้องเสียวตลอดเวลา สักพักเฮียก้อเอาค..ออก กิ๊ฟก้อร่อนตามเหมือนไม่อยากให้มันออกจากร่องสาวของกิ๊ฟ น้ำของเฮียก้อเริ่มไหลออกมา เฮียก้อเดินไปหยิบผ้าอนามัยมาให้กิ๊ฟใส่ กิ๊ฟก้อปิดผ้าอนามัยเข้ากับกางเกงในแล้วใส่กางเกงในกับถุงน่องเข้าที่ พอกิ๊ฟแต่งตัวเสร็จ กิ๊ฟก้อคุกเข่าหน้าเฮียแล้วดูดของเฮียอย่างเสียดายจนสะอาด แล้วกิ๊ฟทำท่าจะเดินออกมา ผมเห็นก้อเลยรีบวิ่งขึ้นลิฟกลับเข้าห้องแล้วแกล้งนอนหลับ ทั้งชุดทำงาน พอกิ๊ฟมาถึงก้อปลุกผมไปส่งเธอที่ทำงาน พอขึ้นรถผมก้อเลยถามว่าทำไมนาน กิ๊ฟบอกว่าเฮียเขาชวนคุยเลยยืนคุยเพราะเห็นว่ายังเช้าอยู่ ผมก้อขับรถไปได้สักพัก กิ๊ฟก้อหันขามาทางผม ทำให้ผมเห็นผ้าอนามัยยังอยู่ ผมก้อเลยรู้ว่าวันนี้กิ๊ฟต้องอมน้ำเฮียไว้ในร่องทั้งวันแน่ๆ แต่แปลกครับแทนที่กิ๊ฟจะหมดฤิทธ์กับเฮียไปแล้ว พอกิ๊ฟตื่นมาก้อยังโชว์หวอของเธอให้มอเตอร์ไซร์แอบมองหวอเธออยู่นาน แถมกิ๊ฟยังนั่งอ้ากว้างกว่าปกติให้มองอีกจนกิ๊ฟบอกว่าของเธอเริ่มเยิ้มแล้ว ผมก้อขับรถไปเรื่อยๆจนถึงที่ทำงานเธอ พอกิ๊ฟลงรถผมก้อออกรถไปที่ทำงานผมเลย พอพักเที่ยงผมก้อขับรถไปรับกิ๊ฟกินข้าวด้วยกัน พอถึงที่ทำงานกิ๊ฟผมก้อเดินขึ้นไปที่ห้องทำงานเธอ ไฟปิดเงียบเลยครับ ผมก้อคิดว่ากิ๊ฟคงออกไปกินข้าวกับเพื่อนแล้ว ผมก้อเลยจะเดินกลับ พอดีมีเสียงแปลกๆผมก้อเลยหยุดฟัง อ้าวเสียงกิ๊ฟนี่นา กำลังคุยกับใครก้อไม่รู้ผมก้อเลยแอบดู ผมเห็นกิ๊ฟนั่งที่โซฟา แล้วมียามอีกสองคนนั่งฝั่งตรงข้าม กิ๊ฟคุยไปก้อหัวเราะไป ผมเห็นยามสองคนนั่งมองหวอกิ๊ฟตลอดเลยครับ กิ๊ฟก้อนั่งโชว์ให้ยามมองอย่างสบายตา จนยามทนไม่ไหว “คุณกิ๊ฟน่ารักแบบนี้ขอผมนั่งข้างๆคุณกิ๊ฟได้ไหมครับ” “ตามใจซิค่ะไม่ไช่เก้าอี้กิ๊ฟคนเดียวสักหน่อย” แล้วยามสองคนก้อนั่งประกบกิ๊ฟทั้งสองข้าง แล้วเอามือวางที่หน้าขากิ๊ฟทั้งสองคน กิ๊ฟก้อเฉย ยามเลยได้ใจเอามือลูบเข้าไป กิ๊ฟก้ออ้าขาออกเรื่อยๆจนยามล้วจนถึงหว่างขากิ๊ฟ แล้วยามด้านซ้ายก้อเอาหน้าไปไกล้แก้มกิ๊ฟ “แก้มคุณกิ๊ฟนี่หอมมากเลยครับ” “เหรอค่ะ..ถ้าชอบก้อดมนานๆก้อได้ค่ะ” แล้วยามสองคนก้อรุม”ไซร์กิ๊ฟตั้งแต่ซอกคอลงมาถึงหน้าอก แล้วยามก้อช่วยกันถอดกระดุมเสื้อกิ๊ฟจนตอนนี้หน้าอกกิ๊ฟออกมาให้ยามได้เห็น แล้วยามก้อปลดสายเสื้อในกิ๊ฟออกจากไหล่ แล้วดึงเสื้อในลงมา “อา..หัวนมคุณกิ๊ฟแดงสวยจริงครับ..ขอดูดหน่อยน๊ะครับ” “อุ๊ย...กิ๊ฟเสียวน๊ะค่ะ..อา..อย่าขบแรงซิ...อา.า..อา..” แล้วยามก้อรูดซิบตัวเองแล้วควักค..ออกมา กิ๊ฟก้อรู้เลยรูดของยามเล่นจนยามทนไม่ไหว ก้อเลยจับกิ๊ฟโก้งตูดแล้วรีบซอยจนน้ำไกล้ออก ก้อเอามาให้กิ๊ฟดูด อีกคนก้อรีบเข้ามาแทนที่ กิ๊ฟก้อดูดค..ยามคนแรกจนน้ำแตกคาปาก กิ๊ฟก้อดูดกลืนจนหมด แล้วอีกคนก้อรีบซอย กิ๊ฟก้อร่อนตาม จนกิ๊ฟเสร็จ พอดียามคงไกล้เสร็จเลยรีบเอาออกมาให้กิ๊ฟดูด กิ๊ฟเองก้อดูดจนยามทนไม่ไหวกระแทกปากกิ๊ฟจนเสร็จ กิ๊ฟก้อกลืนเข้าไปจนหมด พอเสร็จแล้วทั้งสามคนก้อรีบแต่งตัว กิ๊ฟก้อเดินกลับเข้าห้องโดยยิ้มให้ยามนิดนึงก่อนแล้วเข้าห้องไป ผมเห็นแล้วก้อหงี่จนทนไม่ไหว ก้อเลยโทรหากิ๊ฟแล้วนัดออกมากินข้าว ก่อนไปกินข้าวผมให้กิ๊ฟดูดของผมบนรถตอนขับไปกินข้าวจนผมเสร็จคาปากกิ๊ฟ กิ๊ฟก้อกลืนแล้วดูด ค..ของผมจนสะอาด แล้วเราก้อไปกินข้าวด้วยกัน ผมไม่อยากเชื่อเลย วันนั้นกิ๊ฟโดนน้ำผู้ชายถึงสี่คน แต่กิ๊ฟก้อยังเฉยหัวเราะร่าเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ่น ผมเองก้อไม่ได้คิดอะไรมากเพราะผมเองก้อชอบแบบนี้เหมือนกัน ก้อเลยปล่อยให้กิ๊ฟแอบเอากับคนอื่นไปเรื่อย ผมเองก้อแอบดูประจำเหมือนกัน

6. dek_ba (0)

04-05-2006, 12:55:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ว่าไปต่อนะ
File attach: 0009(2).jpg (26 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
7. dek_ba (0)

04-05-2006, 12:56:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จัดไปต่อนะครับ
File attach: 0010(2).jpg (23 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
8. dek_ba (0)

04-05-2006, 12:59:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไปๆๆๆๆๆคับช่วยขุดด้วยๆๆๆ
File attach: 0022(2).jpg (33 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
9. dek_ba (0)

04-05-2006, 12:59:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สาวสวยโดนในชุดยูกาตะ

http://www.orzgirl.com/mov/orzgirl-com-av001.wmv

สูบปาย ขุดด้วย

10. dek_ba (0)

04-05-2006, 13:00:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดด้วยครับเอาคริปไปเยย แอบดูเพื่อนร่วมหอ

http://www.savefile.com/files.php?fid=3652162

11. dek_ba (0)

04-05-2006, 13:01:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องเสียว ตอนที่ 2

สวัสดีครับ เรื่องของผมเกิดขึ้นสดๆ ร้อนๆ เมื่อเดือนที่แล้วนี้เองครับ ผมเป็นนักศึกษาน้องใหม่ของมหาวิทยาลัย แห่งหนึ่ง คณะที่ผมเรียนมีนักศึกษาทั้งชายและหญิงพอๆ กัน ซึ่งทำให้คณะผมมีสีสรรและบรรยากาศรักกุ๊กกิ๊กของวัยรุ่นอยู่ ไม่น้อย ในบรรดาดาวเด่นประจำคณะก็มีหลายคน แต่ที่ผมค่อนข้างจะสนใจเป็นพิเศษเธอชื่อพี่ปูอยู่ปีสาม ผมได้มีโอกาสรู้จัก พี่ปูตอนแข่งกีฬาระหว่างคณะ ผมเป็นนักกีฬาฟุตบอล ส่วนพี่ปูเป็นเชียร์ลีดเดอร์ พี่ปูขับรถมาเรียนทุกวัน ส่วนผมพักอยู่ที่หอของมหาวิทยาลัย จะกลับบ้านเฉพาะวันเสาร์อาทิตย์ ผมคอยแอบมองและเข้าไปทักทายพี่ปูทุกครั้งที่มีโอกาส แต่ก็ไม่ได้ ใกล้ชิดนัก พี่ปูจะถูกห้อมล้อมไปด้วยเพื่อนผู้หญิงกลุ่มของเธอตลอดเวลา พวกพี่ปีสามปีสี่หลายๆ คนพยายามจะเข้าไปจีบเธอ แต่ไม่เคยมีใครสำเร็จ หลายครั้งที่ผมช่วยตัวเองในห้องน้ำ ก็มีพี่ปูนี่แหละครับที่เป็นสาวในฝันของผม วันศุกร์วันหนึ่ง ผมซ้อมบอลเสร็จฟ้าเริ่มมืดเหมือนฝนจะตกหนัก ผมรีบอาบน้ำเก็บข้าวของใส่เป้ไปรอขึ้นรถเมล์ ตอนนั้นค่อนข้างเย็นแล้ว มีผมที่เป็นนักศึกษายืนรออยู่คนเดียว คนอื่นๆ คงรีบกลับกันไปหมดแล้ว ฝนก็เริ่มตกลงมา รออยู่ครู่ใหญ่รถเมล์ก็ยังไม่มา มหาวิทยาลัยของผมอยู่แถวชานเมือง ถ้าพ้นช่วงเย็นรถเมล์จะมีน้อย ลังเลอยู่ว่าจะกลับหอก่อนแล้วค่อยกลับบ้านพรุ่งนี้ ก็มีรถ ของพี่ปูมาจอดแล้วเรียกให้ผมขึ้นรถกลับด้วยกัน ผมรีบขึ้นไปนั่งคู่กับพี่ปูในตอนหน้า พี่ปูเห็นผมนั่งเงียบๆ ก็ชวนคุย บอกกับ ผมว่าต้องรีบทำงานส่งอาจารย์ให้เสร็จก็เลยกลับมืด พี่ปูถามว่าบ้านผมอยู่ที่ไหนเพื่อที่จะได้ให้ผมไปลงต่อรถใกล้ๆ ซึ่งก็เป็นโชคดีของผม ที่บ้านผมต้องขึ้นทางด่วนไปทางเดียวกันอยู่ใกล้ๆ ก่อนถึงบ้านพี่ปู ผมจึงได้ติดรถไปกับพี่ปูไปจนถึงบ้าน ตอนนี้ฝนก็ตกหนักลงมาอีก จนรอบข้างมืดมิดไปหมด ผมแอบมองพี่ปูที่ตอนนี้ใช้สมาธิอยู่กับการขับรถ เป็นครั้งแรกที่ผมได้ เห็นพี่ปูใกล้ๆ ตาพี่ปูดำขลับเป็นประกาย ขนตางอนยาว จมูกโด่งเป็นสัน ริมฝีปากบางได้รูป แก้มพี่ปูขาวใสไร้สิวฝ้า มีลักยิ้ม เวลาหัวเราะจนเห็นฟันขาวสะอาดเป็นระเบียบ มีเขี้ยวเล็กๆ น่ารักอยู่ทั้งสองข้าง ผมของพี่ปูดำเป็นเงายาวสลวยปกคลุมไป ถึงไหล่ คอเสื้อที่มิดชิดและเสื้อทับ ปิดบังไม่ให้เห็นโครงร่างของเสื้อยกทรง ที่ห่อหุ้มอกอวบเต่งตึงที่ซ่อนรูปอยู่ในเสื้อ นักศึกษาสีขาวสะอาดตา ช่วงขาขาวเรียวของพี่ปูเหยียบเบรคสลับคันเร่งอย่างคล่องแคล่ว รถพี่ปูเป็นเกียร์ออโต้ซึ่งค่อนข้าง ง่ายสำหรับผู้หญิง แต่กระนั้นในหลายจังหวะที่สลับเท้า ชายกระโปรงนักศึกษาสีดำของพี่ปูก็ค่อยๆ เลิกสูงขึ้นจนเห็นโคน ขาอ่อนอวบขาว พี่ปูเอื้อมมือมาดึงลงหลายครั้งแต่ครู่เดียวก็เลิกขึ้นไปอีก เพราะกระโปรงพี่ปูค่อนข้างสั้นตึงรัดรูป การอยู่ใกล้ชิดกันสองต่อสองในรถท่ามกลางบรรยากาศรอบข้างที่มืดมิด กระตุ้นอารมณ์เปลี่ยวของผมขึ้นมา ผมขยับเป้มาวางบน ตักบังไว้ แอบชำเลืองมองขาอ่อนชองพี่ปู จนอดไม่ได้ที่จะใช้มือซ้ายคลึงของๆ ตัวเองโดยที่พี่ปูไม่ได้สังเกต ถึงตอนนี้รถ พี่ปูก็ผ่านด่านเก็บเงินขึ้นไปบนทางด่วน ฝนยังคงตกหนักจนแทบมองไม่เห็นรถอื่นจนพี่ปูต้องขับช้าๆ ใช้ความระมัดระวัง ลืมหันมาชวนคุยกับผมที่ตอนนี้เงียบไป ผมคลึงเคล้นของตัวเองจนแข็งโด่อยู่ในกางเกง ผมมองไปที่ขาอ่อนพี่ปู ใจสั่นๆ ขาอวบๆ ขาวเนียนน่าสัมผัสลูบไล้ ที่เคยจินตนาการถึงตอนช่วยตัวเองอยู่บ่อยๆ ตอนนี้อยู่ใกล้แค่มือเอื้อม อยากลองเสี่ยง แต่ก็สองจิตสองใจกลัวๆ กล้าๆ มือผมคลึงถี่ขึ้นจนเกิดอารมณ์เต็มที่ ของผมแข็งคับพองอยู่ข้างใน เมื่อความอยากกระสันต์ถึงขีดสุด ผมรวบรวมความกล้าเอื้อมมือไปจับขาอ่อนพี่ปูโดยไม่ทันตั้งตัว "พี่ปูครับ ให้ผม จับขาพี่ปูนะครับ" ผมขอเอาดื้อๆ พี่ปูตกใจ ร้องเสียงดัง ดึงขาหลบจนรถเอียงวูบไปทางขวา แต่ก็ดึงคืนมาได้ ในจังหวะ ที่เสียงแตรรถในเลนขวาดังกระชั้นเข้ามา แล้วแล่นผ่านเฉียดไปหวุดหวิด พี่ปูตั้งสติได้อีกครั้ง พบว่ามือของผมก็ยังคง คลึงเคล้าบีบเคล้นอยู่กับโคนขาที่ลื่นเนียนละมุนทั้งสองข้าง "อย่านะ" พี่ปูตวาดพลางเอามือข้างซ้ายพยายามแกะมือผมออก ในขณะที่มือขวาพี่ปูต้องถือพวงมาลัยบังคับรถไว้ ผมฝืนไว้ไม่ให้พี่ปูแกะมือออก เอื้อมมือซ้ายมาดึงมือพี่ปูไปยึดจับไว้ มือขวา ผมยังคงลูบคลำโคนขาอ่อนพี่ปู แล้วค่อยๆ ถลกกระโปรงพี่ปูสูงขึ้น มือลูบไล้ล้วงสูงขึ้นไปเรื่อยๆ จนเห็นกางเกงชั้นในผ้า ลูกไม้สีเหลืองอ่อนตรงหว่างขาพี่ปู มือผมตะปบจับลงไปตรงเป้าทันที พี่ปูขยับหนีแต่ก็ไม่พ้นนิ้วของผมที่ตามคลึงเคล้น อย่างเมามัน ผมสัมผัสได้ถึงขนนุ่มๆ ปกคลุมเนินเนื้อสามเหลี่ยม มีเพียงกางเกงในบางๆ เท่านั้นที่ขวางกั้นระหว่างนิ้วผม และของสงวนของพี่ปู นิ้วของผมคลึงลงไปตรงร่องกลางแล้วชอนไชขึ้นลง

12. dek_ba (0)

04-05-2006, 13:02:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พี่ปูตอนนี้ไม่อยู่ในสภาพที่ปกป้องตัวเองได้ ต้อง ปล่อยให้ผมเล้าโลมส่วนล่างจนกางเกงชั้นในของพี่ปูเริ่มเปียกชื้น แก้มพี่ปูแดงระเรื่อ หายใจหอบ กระโปรงพี่ปูถูกผมถลกรั้ง ขึ้นมาจนถึงเอว มือของผมยังคงเคล้าคลึงไม่ยอมห่างจากหว่างขาพี่ปู จนกางเกงชั้นในผ้าลูกไม้เปียกชุ่มแทบจะมองทะลุถึง ข้างใน พี่ปูเริ่มร้องครางเบาๆ ส่ายสะโพกถูไถเบียดไปกับเบาะที่นั่งตามจังหวะมือของผม ผมเอาเป้วางลงกับพื้นแล้วกุมมือ พี่ปูอีกข้างมาจับตรงเป้ากางเกงผม พี่ปูลืมตัวขยำขยี้ท่อนเนื้อของผมที่แข็งโด่อยู่ข้างในอย่างเมามัน มือผมอีกข้างตอนนี้ว่าง แล้ว ก็จับลงไปตรงอกเสื้อพี่ปู อกเต่งตึงของพี่ปูนุ่มหยุ่นสู้มือผมที่บีบเคล้นไปที่สองเต้าอย่างตะกรุมตะกราม ผมพยายามที่ จะแกะกระดุมเสื้อออก แต่พี่ปูห้ามไว้กลัวรถคันอื่นเห็น ผมไม่อยากขัดใจ ก็ลูบไล้ข้างนอกเสื้อไปจนถึงตำแหน่งที่น่าจะเป็น ปลายยอด ก็ใช้สองนิ้วบี้เคล้นลงไป ผมเร่งมือทั้งบนล่างถี่ขึ้นจนพี่ปูดิ้นเร่าๆ แอ่นตัวบิดขาไปมาตามจังหวะกระตุ้นของมือ ด้วยความกระสันต์ จนรถกระตุกหลายครั้ง พี่ปูตอนนี้คงมีอารมณ์เต็มที่เหมือนกัน ปล่อยให้ผมฟอนเฟ้นกับร่างเธอโดยไม่ ขัดขืน ฝนเริ่มซาเม็ดลง รถพี่ปูลงมาจากทางด่วน วิ่งไปตามถนนที่ค่อนข้างมืด "พี่ปูครับขอจับหน้าอกพี่ปูหน่อย" ผมอ้อนขอ อีกครั้งเมื่อเห็นว่าไฟถนนค่อนข้างมืด คราวนี้พี่ปูยอม "ปลดเม็ดเดียวพอนะ" พี่ปูกระซิบเสียงสั่นปลดกระดุมเสื้อเม็ดบนออก แล้วให้ผมล้วงมือเข้าไป เจอเสื้อทับด่านแรกและมีเสื้อยกทรงข้างในอีกตัว ผมก็ไม่รีบร้อนคลึงเคล้าหน้าอกพี่ปูจากข้างนอก ผ่านเสื้อทับผ้ามันลื่นๆ จนหนำใจแล้วจึงล้วงต่อเข้าไปในเสื้อทับ สัมผัสผ้าลูกไม้ที่ห่อหุ้มอกอวบอิ่มไว้เป็นด่านสุดท้าย ผมบีบ เคล้นสองเต้าจากข้างนอกอยู่ครู่หนึ่ง ก็พยายามเอื้อมมือไปปลดตะขอเสื้อยกทรงด้วยมือซ้ายข้างเดียว แต่ไม่สำเร็จ (มือขวา ผมยังเล้าโลมกับส่วนล่างของพี่ปูตลอดเวลา) ผมจึงใช้วิธีสอดล้วงลงมาจากด้านบน คราวนี้ได้สัมผัสกับก้อนเนื้อเต่งตึงอวบ อุ่นเต็มล้นอุ้งมือ ผมลูบไล้คลำหาจนเจอปลายยอดที่ชูชัน ผมใช้สองนิ้วบี้คลึงหัวนมพี่ปูที่คราวนี้ไม่มีอะไรมาขวางกั้นอย่าง เมามัน อกพี่ปูก็เต่งตั้งชันสู้มือขึ้นมาทันที ทุกครั้งที่หัวนมถูกบี้คลึง พี่ปูร้องครางเร่าๆ มือกำขยำเคล้นเป้ากางเกงผมหนักขึ้น พี่ปูควานนิ้วไปตามซิปกางเกงผม แล้วค่อยๆ รูดลงมา พี่ปูสอดมือล้วงเข้าไปจนถึงข้างในกางเกงใน ควานเข้าไปคว้าของๆ ผมได้เต็มกำมือก็บีบขยำจนหนำใจ แล้วกระชากดึงของๆ ผมออกมาแข็งโด่ผงาดตั้งข้างนอกกางเกง นิ้วเล็กเรียวขาวของพี่ปู กุมของๆ ผมไว้แน่นรูดขึ้นลงเป็นจังหวะ ขณะที่พี่ปูเริ่มรุกล้ำตอบโต้ส่วนล่างของผม มือซ้ายขวาของผมก็ยังไม่ยอมละจาก การเสพสุขจากเรือนร่างพี่ปู มือข้างซ้ายผมยังคงล้วงคลึงสองเต้าสลับไปมาอย่างไม่รู้จักอิ่ม มือขวาผมที่ลูบคลำอยู่บนเป้า กางเกงชั้นในพี่ปูก็เริ่มซุกซนต่อ นิ้วผมสอดล้วงเข้าไปกางเกงในพี่ปูทางขอบขาด้านล่าง แล้วเขี่ยไปบนเนินเนื้อสามเหลี่ยมที่ ปกคลุมไปด้วยขนนุ่มๆ ที่เปียกชุ่มไปตามอารมณ์กระสันต์ของพี่ปู นิ้วผมล้วงจนเจอร่องก็ค่อยๆ สอดนิ้วลงไป ค่อยๆ ลึกลง ไปจนพี่ปูสะดุ้ง ผมหยุดมือไม่สอดลึกลงไปอีกกลัวว่าพี่ปูจะเจ็บ เปลี่ยนมาเขี่ยนิ้วขึ้นลงไปตามร่อง นิ้วผมเขี่ยไปจนเจอบริเวณ ที่น่าจะเป็นคริสตอริสก็วนเวียนบี้เน้นลงไป พี่ปูครางเสียงกระเส่า แอ่นตัวบิดไปมาทุกครั้งที่ผมเคล้นลงไปตรงจุดกระสันต์ พี่ปูลืมตัวสะดุ้งจนรถกระตุกหลายครั้ง "พอก่อน ไม่ไหวแล้ว" พี่ปูร้องครางตัวสั่นระริกบอกให้หยุด แต่กลับกระตุ้นอารมณ์ ให้ผมเร่งมือถี่ขึ้น น้ำของพี่ปูหลั่งทะลักออกมาไม่ขาดสาย สะโพกส่ายแอ่นเกร็งขึ้นจนก้นไม่ติดเบาะ "หาที่จอดรถก่อน" พี่ปู ละล่ำละลักเสียงสั่น พลางเลี้ยวรถเข้าไปในซอยมืดๆ ซอยหนึ่ง ผมกับพี่ปูแยกจากกันครู่หนึ่ง จนกระทั่งพี่ปูจอดรถแล้วดับไฟแต่ยังติดเครื่องไว้ ผมรีบโน้มตัวไปหาพี่ปูที่ก็หันหน้า เข้ามาหา ผมบรรจงจูบลงไปตรงริมฝีปากพี่ปูที่เผยอขึ้นมา ดันสอดลิ้นเข้าไป พี่ปูก็จูบตอบโดยไม่มีการขัดขืนและยังสอดลิ้น เข้ามาพัวพันกันนัวเนีย ร่างกายส่วนบนของเราแนบชิดกัน จนผมสามารถสูดกลิ่นกายสาวแรกรุ่นที่อวบอัดสมบูรณ์ สองมือ ของพี่ปูและผมโอบกอดเข้ามากระชับกันไว้แน่น ในขณะที่ส่วนล่างยังถูกขวางกั้นด้วยชุดเกียร์ที่อยู่ระหว่างกลาง ผมกับพี่ปู ดื่มด่ำจูบปากกันจนหนำใจ ผมก็ซุกไซ้จูบไล่ลงมาตามซอกคอ อกเสื้อ ผมค่อยๆ ปลดกระดุมเสื้อพี่ปูออกจนหมด เผยให้เห็น อกอวบอิ่มอยู่ตรงหน้าภายในเสื้อทับ ผมจูบลงไปบนเสื้อทับตรงบริเวณเนินเนื้อเต่งตึงแล้วค่อยๆ ถลกขึ้นจนเห็นเสื้อยกทรง สีเดียวกับกางเกงชึ้นใน ผมจูบลงไปตรงบนผ้าลูกไม้ตำแหน่งที่ปกปิดหัวนม สลับไปมาทั้งสองข้าง แล้วเลื่อนมาจูบลงไปตรง กลางเนินเนื้อระหว่างอก ที่อวบล้นออกมานอกเสื้อชั้นในลายลูกไม้ ขณะเดียวกันก็เอื้อมทั้งสองมือโอบอ้อมไปปลดตะขอเสื้อ ยกทรงออกจากกัน ทันที่ที่เสื้อยกทรงหลุดออก อกอวบอัดทั้งสองเต้าหัวนมสีน้ำตาลอ่อนก็ชูชันลอยเด่นอยู่ตรงหน้าผม ผม ก้มลงไปทั้งดูดทั้งเลีย ใช้ลิ้นดื่มด่ำรสสัมผัสจากอกพี่ปูที่ไร้อาภรณ์ปกปิด ผิวเนื้อขาวเนียนเต่งตึง

13. dsam,l
(Non member)
    04-05-2006, 13:10:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
www.thaisexstory.com

14. kong152 (0)
Mail to kong152

04-05-2006, 13:56:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เปียกชุ่มไปทั่วด้วยน้ำลาย ของผม ผมใช้ฟันงับกัดเบาๆ ลงไปที่หัวนม ทำเอาพี่ปูแอ่นตัวร้องครางออกมาอย่างลืมตัว ผมคลอเคลียส่วนบนจนหนำใจ ก็ก้มหน้าลงต่ำไปที่ส่วนล่าง มือถลกกระโปรงพี่ปูสูงขึ้นมาอีก ผมจูบลงไปที่โคนขาอ่อนอวบขาวทั้งสองข้าง แล้วจูบลงไป ที่หว่างขาตรงเป้ากางเกงชั้นในของพี่ปู ผมใช้ลิ้นซุกไซ้ไปทั่วทั้งบริเวณเนินเนื้อสามเหลี่ยม เลียกินน้ำของพี่ปูที่หลั่งออกมา จนชุ่มผ้าลูกไม้บางๆ เคล้าเคลียจากข้างนอกพักหนึ่ง ผมก็จับขอบกางเกงในพี่ปูจะรูดลงไป พี่ปูยกสะโพกขึ้น อีกมือช่วยรูด จนกางเกงชั้นในไปกองอยู่กับข้อเท้า เนินเนื้อสามเหลี่ยมร่องกลางสีชมพู ปกคลุมไปด้วยขนดับขลับแต่อ่อนนุ่มก็ลอยเด่นอยู่ ตรงหน้า ผมอดใจไม่จู่โจมลงไปทันที ก้มลงจูบเลียไล่ไปตามโคนขาอ่อนรอบเนินสามเหลี่ยม แกล้งวนไปมาอยู่แต่รอบๆ พี่ปูอารมณ์กระเจิงจนลืมตัวแอ่นสะโพกเข้าหา แล้วกดหัวผมจนหน้าลงไปแนบซุกกับของๆ พี่ปู พี่ปูส่ายก้นดันของๆ ตัวเอง ถูไถกับหน้าผม จนจมูกปากเลอะเทอะไปด้วยน้ำของพี่ปู ผมก็ไม่ขัดขืนยอมให้พี่ปูทำจนพอใจ จังหวะที่สะโพกพี่ปูห่างออก ผมก็เริ่มตอบโต้จูบแล้วเลียลงไปที่เนินเนื้อสามเหลี่ยม ผมเกร็งลิ้นสอดเข้าไปร่องกลางจนลึกที่สุด ตวัดลิ้นเข้าออก ซุกไซ้ไล่ไป จนถึงบริเวณคริสตอริสก็พัวพันเน้นอยู่ตรงนั้น พี่ปูหลับตาพริ้มร้องครางบิดตัวเกร็ง ผมยังคงโน้มตัวซุกหน้าลงไปเล้าโลมกับ หว่างขาพี่ปู จนกระทั่งพี่ปูครางเสียงดังอย่างลืมตัว แอ่นสะโพกลอยขึ้นมาเมื่อถูกกระตุ้นจนถึงจุดสุดยอด แต่ด้วยวัยสาว แรกแย้มที่สมบูรณ์แข็งแรง พี่ปูก็ไม่มีทีท่าลดราความเร่าร้อนลง ร่างกายพี่ปูยังคงบิดแอ่นส่ายไปมาตามท่วงทำนองการ เคลื่อนไหวของลิ้น จนผมสังเกตได้ว่าพี่ปูถึงจุดสุดยอดไปอีกครั้งหนึ่ง ก็เงยหน้าขึ้นจากหว่างขาพี่ปูที่หายใจหอบตัวสั่นระริก "พี่ปูทำให้ผมหน่อย" ผมกลับมานั่งตัวตรง รูดทั้งกางเกงกางเกงในลงไปอยู่ที่ปลายเท้า ของๆ ผมก็ผงาดตั้งชูหัวแดง มะเมื่อม ผมโน้มหน้าพี่ปูลงมาตรงหว่างขาผมบ้าง พี่ปูก้มตามมาอย่างว่าง่าย แต่ยังค่อนข้างเคอะเขินอยู่ ไม่รู้จะเริ่มยังไง ผมใช้มือจับของๆ ผมจ่อปลายเข้ากับปากพี่ปู แล้วค่อยๆ ดันผ่านริมฝีปากทั้งคู่เข้าไป จนทั้งท่อนเข้าไปมิดคับอยู่เต็มปากพี่ปู ผมยกสะโพกขึ้นลงช้ารูดของๆ ผมกับช่องปากพี่ปู ที่ตอนนี้เริ่มผงกหัวขึ้นลงรับเป็นจังหวะช่วยอีกแรงหนึ่ง ผมก้มลงมองดู พี่ปูรู้สึกราวกับฝันไป ไม่น่าเชื่อว่าพี่ปูที่เหมือนจะอยู่ไกลเกินเอื้อม แต่เวลานี้วินาทีนี้เรือนร่างเกือบเปลือยของพี่ปูที่นั่งอยู่ที่นั่ง คนขับ โน้มก้มมาซุกอยู่กับส่วนล่างของผม ใบหน้าพี่ปูแนบสนิทกับหว่างขาโดยมีของๆ ผมคาอยู่เต็มปาก พี่ปูทั้งดูดทั้งเลีย ไปตามท่อนเนื้อที่แข็งโด่ บางจังหวะก็งับเบาๆ ไปที่สองลูก ทำเอาผมต้องเป็นฝ่ายครางบ้างอย่างลืมตัว โชคดีที่ก่อนกลับ ผมเพิ่งช่วยตัวเองตอนอาบน้ำ ไม่งั้นป่านนี้น้ำก็คงพุ่งไปแล้ว ผมพยายามจะล้วงมือไปจับหน้าอกและหว่างขาพี่ปูบ้าง แต่ไม่ ถนัด เพราะตัวพี่ปูโน้มก้มลงมาบัง ผมก็เลยใช้มือป่ายลูบไล้ไปตามแผ่นหลังพี่ปู เรื่อยลงไปจนถึงสะโพกที่กลมกลึง ผมบีบ เคล้นก้นขาวอวบอิ่มอย่างเมามัน แล้วใช้นิ้วชอนไชไปตามง่ามก้นจนเจอรูอยู่ตรงกลาง นิ้วกลางผมก็จิ้มพรวดเข้าไป พี่ปูสะดุ้ง สุดตัวคายของๆ ผมออกจากปากร้องลั่นด้วยความเจ็บปวด แต่ผมก็ไม่ยอมเอานิ้วที่คับแน่นอยู่ข้างในออก ผมค่อยดันขยับ เข้าไปอีกทีละนิด พี่ปูยังคงร้องครางว่าเจ็บทุกครั้งที่นิ้วผมสอดลึกลงไป ผมดันไปจนสุดถึงโคนแล้วคาเอาไว้อย่างนั้น ผม พยายามจะขยับนิ้วไปมาอยู่ข้างในแต่ถูกรัดไว้คับแน่นมาก พี่ปูดิ้นร้องบอกว่าเจ็บ ผมก็เลยดึงนิ้วพรวดออกมา ผมล้วงควาน นิ้วต่ำข้ามลงไปจากประตูหลัง ก็เจอเนินสามเหลี่ยมใช้นิ้วชอนไชลงไปทาจนเปียกชุ่มน้ำของพี่ปู แล้วกลับมาที่ประตูหลังอีก คราวนี้สอดนิ้วเข้าไปได้ง่ายขึ้น พี่ปูยังร้องว่าเจ็บเป็นบางจังหวะแต่น้อยลง ผมดันไปจนสุดแต่คราวนี้รู้สึกว่าเริ่มขยับได้บ้าง ผมซอยนิ้วเข้าออกกับก้นของพี่ปูที่ตอนนี้คงทั้งเจ็บทั้งเสียวสุดๆ อารมณ์กระเจิดกระเจิงไปจนคุมไม่อยู่ ก้มหน้าลงมาทั้งดูด ทั้งเลียของๆ ผมอย่างลืมตัว พี่ปูโยกก้นไปตามจังหวะนิ้ว ร้องครางเสียงกระเส่าอย่างไม่อาย ผมใช้มือกับประตูหลังพี่ปู จนพี่ปูถึงจุดสุดยอดไปอีกครั้ง พี่ปูตัวเกร็งขนลุกชัน ขยุ้มมือลงไปที่ต้นขาผม แอ่นขึ้นสุดตัว ส่ายก้นไปมาอย่างลืมตัว ผงก หัวขึ้นลงรูดของๆ ผมกันปากถี่ขึ้น จนผมเองก็แทบจะไม่ไหวแล้ว ผมกลั้นน้ำเมือกขาวขุ่นไม่ให้พุ่งทะลักออกมา "พี่ปูครับ ขอเอาเข้าไปในตัวพี่ปูนะครับ" พี่ปูไม่ปฏิเสธตอบเสียงสั่นผมได้ยินไม่ถนัด แต่จับใจความได้ว่าให้น้ำออกข้างนอก ผมถอนนิ้ว ออกจากก้นพี่ปู แล้วช่วยพี่ปูข้ามคันเกียร์มาปรับเบาะเอนลงไปจนสุด พี่ปูนอนลงไปกับเบาะ ผมรีบขึ้นไปคร่อมร่างพี่ปูไว้ ผมมองพี่ปูที่นอนหงายอยู่ข้างหน้า เสื้อนักศึกษาที่กระดุมหลุดลุ่ยแบะออก เสื้อยกทรงไม่ทราบว่าหลุดหายไปไหน มีแต่ เสื้อทับที่ถูกเลิกสูงขึ้นไป กางเกงชั้นในยังคาอยู่กับเท้าข้างหนึ่ง กระโปรงเลิกขึ้นไปจนเห็นโคนขาอ่อนและส่วนปลายเนิน สามเหลี่ยม ผมถลกกระโปรงสูงขึ้นไป จับขาพี่ปูแยกออกจากกันจนเนินสามเหลี่ยมเด่นชัดอยู่ตรงหน้า โดยมีของๆ ผมจ่ออยู่ ผมประกบตัวเข้าหา ดันท่อนเนื้อแข็ง
15. kong152 (0)
Mail to kong152

04-05-2006, 14:01:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมก็กระแทกลงไปจนสุด พี่ปูร้องครางทั้งเสียวทั้งเจ็บ ผมเริ่มรู้สึกว่าน้ำใกล้จะออกรีบชะลอ ช้าลงกลั้นไว้ จังหวะนี้พี่ปูคงถึงจุดสุดยอดแล้วผวากอดผมแน่น จิกเล็บลงมาที่แผ่นหลังผม ขาเกร็งไขว้รัดเข้ามากับตัวผม แน่น "พี่ปูครับน้ำจะออกแล้ว" ผมกระซิบเสียงสั่นหยุดขยับตัวกลั้นไว้เต็มที่ แต่เหมือนกับพี่ปูจะไม่ได้ยิน ขาไขว้รัดผม แน่นขึ้น ภายในตอดตุบๆ ถี่ยิบ พี่ปูเกร็งสุดตัวร้องครางแล้วค่อยๆ ผ่อนคลายลง พี่ปูคงถึงไปแล้ว ส่วนผมก็เต็มที่แล้ว น้ำจะออกมาให้ได้ ผมบอกพี่ปูอีกครั้งว่าน้ำใกล้จะออกแล้ว พี่ปูบอกให้เอามาออกข้างนอก ผมยังพยายามกลั้นไว้แต่ขยับต่อ อีกไม่กี่ครั้ง น้ำเมือกขาวขุ่นก็เอ่อจะพุ่งออกมา "น้ำออกแล้วครับ" ผมรีบบอกพี่ปูที่ก็รีบคลายขาที่ไขว้ออก ผมรีบดึงของผม ออกจากของพี่ปู น้ำเมือกขาวที่กลั้นไว้ไม่อยู่พุ่งตามออกมานิดนึง แต่ผมก็ยังกลั้นส่วนใหญ่ไว้ข้างใน ผมจับพี่ปูพลิกหันหน้า คุกเข่าเข้าหาเบาะ พี่ปูพลิกตามอย่างว่าง่าย ผมบีบเคล้นลงไปที่ก้นพี่ปูแล้วเอาของๆ ผมประกบถูเข้าไปตามร่องก้น ผมคลำ หาจนเจอเนินเนื้อสามเหลี่ยมของพี่ปูที่คล้อยมาด้านหลัง ก็ดันเสียบของผมเข้า ผมซอยกระแทกจากทางด้านหลัง หน้าขาผม กระแทกก้นพี่ปูดังพั่บๆ ส่วนบนผมแนบลงไปประกบแผ่นหลัง มืออ้อมไปเคล้นคลึงสองเต้าด้านหน้า ผมสังเกตว่าพี่ปูมี อารมณ์กับท่านี้มาก ซอยเข้าออกไม่นานก็เกร็งมือจับเบาะรถไว้แน่นหลับตาพริ้ม ทั้งครางทั้งหอบ แต่ก็ส่ายสะโพกร่อนรับ อย่างเมามัน พี่ปูถึงไปอีกครั้ง น้ำผมก็เริ่มจะออกอีกแล้ว คราวนี้ผมไม่รอจนถึงที่สุดรีบดึงออกมาพักก่อน ขณะที่พี่ปูกำลัง มีอารมณ์เต็มที่ผมรีบใช้นิ้วเข้าไปช่วยแทน ผมใช้นิ้วชี้กับนิ้วกลางเขี่ยไปที่ปุ่มกระสันต์ จนน้ำพี่ปูทะลักออกมาเต็มหว่างขา ผมมองดูรูตรงระหว่างก้นพี่ปูที่อยู่เหนือขึ้นมาซึ่งค่อนข้างจะเล็กมากๆ จนน่าแปลกใจว่าคนอื่นเขาเอาเข้าไปได้ยังไง ผมเลื่อน มือขึ้นมาจากเนินสามเหลี่ยม เอานิ้วกลางค่อยๆ ดันเข้าไปจนสุด ผมใช้นิ้วกับประตูหลังพี่ปูจนพี่ปูเริ่มไม่เจ็บ นิ้วผมซอย เข้าออกถี่ยิบ ร่างกึ่งเปลือยของพี่ปูเริ่มหอบเหนื่อยเหงื่อออกมาจนชุ่มทั้งตัว แต่ก็ยังคงส่ายร่อนไปตามจังหวะเคลื่อนไหวของ นิ้วที่คาอยู่กลางง่ามก้น "พี่ปูครับ ขอผมเอาเข้าข้างหลังนะครับ" พี่ปูพยักหน้า ผมถูไถของผมกับเนินเนื้อสามเหลี่ยมจน เปียกชุ่ม ผมถอนนิ้วออก จ่อปลายของๆ ผมลงไปที่รูแล้วดันเข้าไปช้าๆ หัวเข้าไปได้นิดเดียวพี่ปูก็ร้องลั่นด้วยความเจ็บปวด ห้ามให้ผมเอาออกแล้วขยับก้นหนี ผมรีบประกบประชิดเข้าไป ดันเข้าไปสุดแรงพี่ปูร้องกรีดเสียงดัง จนเมื่อส่วนหัวผ่าน เข้าไปได้ก็ง่ายขึ้น ผมกดตัวพี่ปูไม่ให้ดิ้นกลัวว่าถ้าหลุดแล้วจะใส่เข้าไปใหม่ยาก ผมดันเข้าไปสุดแรงจนมิดเข้าไปในง่ามก้น พี่ปู ขยับไปมาคับแน่นมากอยู่พักหนึ่งก็เริ่มเคลื่อนไหวได้ รู้สึกคล้ายกับมีน้ำมาหล่อลื่นบ้างแต่ไม่มาก ตอนนี้ผมเริ่มสาวเข้า ออกได้คล่องมากขึ้น พี่ปูร้องซี้ดๆ ตลอดเวลา ไม่ทราบว่าเพราะเสียวหรือเจ็บ แต่ก็เริ่มส่ายก้นตอบช้าๆ แล้วค่อยๆ เร็วขึ้น ดูเหมือนว่าพี่ปูจะเริ่มเจ็บน้อยลง พี่ปูบิดตัวเกร็ง ส่ายสะโพกเด้งขึ้นลงอย่างลืมตัว ผมสังเกตว่าพี่ปูตอบสนองอย่างเร่าร้อน มากที่สุด ขนอ่อนตามตัวพี่ปูลุกชันตลอดเวลา ผมดูไม่ออกว่าพี่ปูถึงจุดสุดยอดไปกี่ครั้ง เพราะพี่ปูแอ่นเกร็งร้องครางลั่น เหมือนถึงอยู่ตลอด กล้ามเนื้อก้นที่บีบกระชับให้ความรู้สึกแนบแน่นเสียยิ่งกว่าข้างหน้า จนน้ำใกล้จะออกแล้ว ผมอยากจะดึง ออกก่อนเพราะอยากเอาพี่ปูนานๆ แต่ความอบอุ่นที่บีบรัดอยู่ สร้างความกระสันต์ให้ยิ่งดันลึกเข้าไปแทนที่จะถอยออกมา พี่ปูเองตอนนี้ก็เอาแต่ร้องลั่น ปล่อยตัวปล่อยใจให้ผมเสพสมทางประตูหลัง ลืมทุกสิ่งทุกอย่าง "พี่ปูครับน้ำออกแล้วครับ" ผมบอกเสียงสั่นเป็นครั้งสุดท้าย รู้สึกได้ถึงน้ำเมือกขาวที่พุ่งผ่านท่อนเนื้อ ทะลักพุ่งฉีดเข้าไปในก้นพี่ปู กล้ามเนื้อก้นพี่ปูที่บีบ ตอดรัดเข้ามาแนบแน่นกับของผม ราวกับจะรีดเอาน้ำเมือกขาวทุกหยาดหยดไว้ข้างใน ผมหลั่งน้ำออกมาจนสุด ก็ค่อยๆ ดึง ท่อนเนื้อที่อ่อนตัวออก น้ำเมือกขาวเอ่อล้นตามออกมาเต็มรูไหลนองไปตามง่ามก้น พี่ปูล้มตัวฟุบหน้าลงไปกับเบาะ ผมเอื้อม ไปหยิบกระดาษชำระ มาเช็ดน้ำที่ไหลเปื้อนไปตามก้นให้พี่ปู ตอนนี้ผมเพิ่งเห็นว่ามีเลือดไหลนองลงมาตามหว่างขาพี่ปู ผม บรรจงเช็ดเลือดให้พี่ปูจนสะอาด แล้วเช็ดของตัวเอง ผมเปิดประตูรถออกมาข้างนอก รีบใส่เสื้อผ้า มองกวาดไปรอบๆ ก็โล่ง ใจว่าไม่มีใครอยู่แถวนี้ พี่ปูใส่เสื้อผ้าแล้วกลับไปนั่งที่ที่นั่งคนขับแล้วก็เริ่มร้องไห้ น้ำตาพี่ปูไหลอาบแก้มลงมาไม่ขาดสาย ผมรู้สึกผิดสงสารพี่ปู แต่อีกใจหนึ่งยอมรับว่าอิ่มเอมกับประสบการณ์ทางเพศครั้งนี้ ผมขอโทษพี่ปูแต่ก็ถูกตบหน้าครั้งหนึ่ง อย่างแรงจนปากแตก พี่ปูสตาร์ทรถออกไปแวะส่งให้ผมลง แล้วขับกลับบ้านไป โดยตลอดทางพี่ปูไม่พูดกับผมแม้แต่คำเดียว จนกระทั่งตอนนี้เวลาเจอกันที่คณะ พี่ปูจะหลบเลี่ยงไม่มองหน้าหรือพูดกับผมเลย
16. dek_ba (0)

04-05-2006, 14:06:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาไปต่อหลังจากถูกบลัส
File attach: 0024(2).jpg (30 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
17. smoking555 (0)
Mail to smoking555

04-05-2006, 14:24:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
....adasdzxcxzvx
18. dek_ba
(Non member)
    04-05-2006, 14:25:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆขุดมากมายๆๆๆ

19. dek_ba (0)

04-05-2006, 14:27:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เค้าบอกว่าแฟนเค้าเอง

http://d.turboupload.com/d/521563/36493629361036063656363436.3gp.html

ผมยังไม่ดูเลย อ่า ทุกเรื่องที่ลงไป - -

20. dek_ba (0)

04-05-2006, 14:28:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องเสียวตอนที่3

เรื่องของผมเป็นประสบการณ์ที่เกิดขึ้นจริงโดยเกี่ยวผันกับผู้หญิง 2 คน โดยคนแรกชื่อ เอ และคนที่สองชื่อ บี เมื่อสมัยผมเรียนอยู่ระดับ ปวส. วิทยาลัยของรัฐแห่งหนึ่งได้รู้จักกับผู้หญิงคนหนึ่งซึ่งก็คือ เอนั่นเองเมื่อวันแรกที่เข้ามาเรียนรู้สึกชอบเอทันทีคิดว่าต้องจีบเอเป็นแฟนให้ได้ แล้วก็วางแผนชวนเอมาที่บ้าน ไปรับไปส่งเอ ที่หอพักจนเริ่งสนิทสนมกันมากขึ้น โดยไปไหนมาไหนสองต่อสองกันมากขึ้น และช่วงเวลานั้นเองก็มีบีเข้ามาเกี่ยวข้องด้วย โดยบีมีบ้านอยู่ใกล้บ้านผมเรารู้จักกันมาตั้งแต่สมัยผมเรียน ปวช. คือเวลาไปเรียนจะไปพร้อมๆกันเราก็เลยมีความสนิทสนมมาก จนบีมีเรื่องไม่สบายใจมาเล่าให้ผมฟังบ่อยๆเรื่องที่แม่เธอจะให้แต่งกับคนที่เธอไม่ได้รัก จนวันหนึ่งเธอมาที่บ้านผมอีกและก็ได้รู้จักเอที่บ้านผมด้วย ผมลืมบอกไปว่าผมอยู่บ้านหลังนี้คนเดียว แยกกับพ่อแม่คนละหลังกัน เมื่อเรา 3 คนมีความสนิทกันมากขึ้นมีการไปเที่ยวต่างจังหวัดกันมากขึ้น และก็มีอยู่วันหนึ่งที่ บีมาบ้านผมคนเดียวเป็นจังหวะที่ เอกลับบ้านต่างจังหวัด คือเอเป็นคนทางภาคเหนือ เมื่อบีมาถึงบ้านเราก็มีการเปิดหนังดูกันเป็นหนังธรรมดาแบบปกติแต่สักพักหนึ่งบีถามผมว่ามีหนังโป๊ไหมอยากดูและแล้วผมก็เปิดหนังโป๊ให้บีดูโดยเรานอนดูใกล้ๆกัน จูของผมก็แข็งไปด้วยสักพักบีดึงผ้าห่มมาคลุมเราทั้งสองคนแล้วเขยิบตัวมาใกล้ๆผม เราสองคนมองหน้ากันโดยไม่ได้พูดอะไรกันเลยเหมือนว่ารู้กันอยู่ ซึ่งผมก็ยังไม่เคยนอนกับผู้หญิงจริงๆเลยซักทีนี่เป็นครั้งแรกเหมือนกัน แต่มือของบีนี่ซิครับ เริ่มล้วงเข้าไปในกลางเกงผมซึ่งวันนั้นผมไม่ได้ใส่กางเกงในพอดี และแล้วบีเริ่มรูด***ของผมขึ้นลงอย่างช้าๆตามจังหวะหนังที่เราดูกัน สักพักนึ่งเสื้อผ้าของเราทั้งสองก็ถูกถอดออกหมด โดยผมก็ล้วงมือบี้นมของบีไปด้วยซึ่งหัวนมของบี สีชมพุอยู่เลยซึ่งผมถามบีว่าเคยมาก่อนหรือเปล่าบีก็บอกว่าเป็นครั้งแรกเหมือนกันแต่ชอบแอบดูวีดีโอบ่อยๆเวลาไม่ม่ใครอยู่บ้าน บีรูด***เก่งมากจนผมเสยวไปทั้งตัวเลย หลังจากบี้เม็ด!บีไปเรื่อยๆ ก็อยากเห็นของกันและกันเราสองคนเลยเปดผ้าห่มออกโอ้พระเจ้าขนของบีเยอะมากและสวยงามมาก!ยังมีสีชมพูอยู่เลย แคมยังปิดสนิทอยู่เลยและเมื่อบีเห็นของผมบ้างเธอจ้องมองใหญ่เลยพร้อมกับยังรูดเล่นไปด้วยสักพักบีก็ให้ผมนอนลงโดยเธอนั่งขึ้นคร่อม***ผมโดยเรายังไม่มีการสอดใส่กันแต่น้ำของบีเริ่มไหลแฉะมาเรื่อยๆ บีจับ***ผมไปถูเม็ด!เธอส่วนตาของเราสองคนก็ดูหนังไปด้วยมันช่างมีความสุขสุดๆจริงๆเลย เป็นจังหวะที่หนังมีการอม***อยู่พอดี บีก็บอกว่าอยากลองอมบ้างจังเลยผมก็ให้บีอมดู บีเองอมไปดูหนังไป ผมเสียวมากก็เลยเล่นท่า 69 กัน เสียงบีเวลาโดนผมเลียเม็ด!และรูก้นเสียงคางดังมาก ส่วนบีก็ทั้งอมทั้งเลียพวงสวรรค็ของผมเหมือนจะกินมันให้ได้ และแล้วบีทนไม่ไหวก็ให้ผมเอา***ใส่ในหอยเธอ ใส่แค่ครึ่งเดียวบีร้องว่าเจ็บให้เอาออกก่อนแต่ผมไม่ฟังยังคงกดแช่เอาไว้และก็หันมาแลกลิ้นกับบีเพื่อคลายความเจ็บให้บี แต่ก็ค่อยๆกระเด้าไปเรื่อยๆ จนมิดด้าม แล้วค่อยๆๆซอยเรื่อยๆจนเสียงบีครางลั่นห้อง เมื่อบีเริ่มหายเจ็บ ก็ขอผมขย่มเองบีขย่มแรงมากจนผมแถบจะทนไม่ไหว บีค่อยกดก้นลงมาที่***ผมแล้วดึงก้นขึ้นอย่างช้าๆ ทำอย่างนี้อยู่นานจนผมเก็งเกือบไม่อยู่ จนผมจับบีก้นโค่งแล้วกระเด้าข้างหลังจนบีครางไม่เป็นภาษาสักพักบีบอกว่าให้น้ำแตกในปากบีผมเลยสนองโดยการจับ***ให้น้ำแตกในปากบี บีเลียน้ำให้ผมจนหมด หลังจากวันนั้นมาเราก็แอบเอากันเรื่อยมาจนเรียกได้ว่าเป็นงานพอสมควร เธอก็รู้ว่าผมนั้นรักเอมากแต่เอก็ยังไม่เคยเรื่องนี้ บีรับปากว่าจะช่วยผมเรื่องนี้ แล้วเราก็วางแผนกัน โดยให้ผมแกล้งทำเป็นเมาเหล้าหลับไม่รู้เรื่อง และแล้วบีก็เปิดหนังโป๊ขึ้นมาจังหวะนั้นเอตกใจมากถามบีว่าเปิดทำไม บีบอกว่าอยากดูเมื่อทั้งสองคนเริ่มดูไปได้เรื่อยผมสังเกตุเห็นเอคงมีอารมณ์เหมือนกัน และแล้วบีก็เริ่มแผนการถามเอว่าเคยเห็นของผู้ชายไหม เอตอบว่ายังไม่เคย บีเลยบอกว่าเดียวเปิดให้ดูจังหวะนั้นเองบีก็ถลกกางเกงผมออก เอตกใจมาก บอกว่าเดียวผมตื่นขึ้นมา เออายมาก บีบอกว่าเมาขนาดนี้ไม่มีทางรู้สึกตัวง่ายๆหรอก แล้วบีก็เอามือมารูดของผมเล่นเอเห็นก็อายๆอยู่ บีก็เลยดึงมือเอมารูดบ้าง เอเขินจนซักพักใหญ่ก็หมดความเขินอายรูดเล่นใหญ่เลยและแล้วบีก็จับเอถอดเสื้อผ้าออกเผยให้เห็นนมมี่ใหญ่ขนาด 34 เห็นจะได้ ขาวมาก เมื่อมองมาที่หอยของเอที่แลดูขาวมาก สะอาดมีขนขึ้นบางๆแล้วบีก็เริ่มถอดเสื้อผ้าตัวเองบ้างแล้ว และสอนให้เออม***ทีแรกเอไม่กล้า บก็เลยทำเป็นตัวอย่างแล้วเอจึงยอมทำตาม จนผมทนเกือบไม่ไหวแล้วบีให้เอหันหน้า เล่นท่า 69 กัน โดยบีมายืนเอาหอยคร่อมหน้าผมอยู่ ผมจึงเลียหอยให้ทั้งสองคนเลย แต่เอยังไม่รู้ว่าผมเป็นคนทำให้อยู่ สักพักนึงบีจับให้เอนั่งคร่อม***ผมแล้วจับแท่งของผมให้ตั้งตรงแล้วก็ค่อยๆให้เอกดก้นลงมาช้าๆจนเข้ามิดด้ามเพราะน้ำของเอออกเยอะมากๆทำให้เข้าง่ายขึ้น สักพักผมลืมตาขึ้นมา เอตกใจหยุดขย่ม ผมเลยบอกให้เอขย่มต่อ สักพักผมดึงเอมาจูบปากจังหวะนั้นเองบีก็ขอขึ้นขย่มบ้างโดยเอเอาหอยเขยิบมาให้ผมเลียแทนหลังจากสองสาวผลัดกันขย่มได้พักใหญ่น้ำผมก็แตก และเราแอบเล่นกันสามคนเป็นประจำ จนเมื่อเราทั้งสามทำงานก็ย้ายมาอยู่บ้านเดียวกัน โดยไม่สนใจคำพูดทัดทานของผู้ใหญ่เพราะเรามีความสุขที่จะใช้ชีวิตอย่างนี้

21. dek_ba (0)

04-05-2006, 14:29:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รวมเรื่องเสียว ตอนที่4

เรื่องที่ผมจะเล่านี้ก็เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นจริงๆนะครับ
เรื่องเป็นเรื่องผมกับแฟนและคนอื่นที่!แฟนผมครับเมื่อก่อนผมเป็นแฟนที่ไม่
ชอบให้แฟนผมนุ่งกระโปรงสั้นเลยแฟนผม ชื่อ เอ เรียนอยู่ที่ มหาลัยในกรุงเทพครับ
เธอน่ารักมากนมโตมากๆสัดส่วน 36 25 36 เห็นจะได้ เอเป็นคนที่เรียบร้อยมากครับเพื่อนผมทุกคนยังชมเลย
แต่เอเป็นคนที่เซ็กจัดมากๆเวลา!กับผมเธอทั้งส่ายทั้งร่อน ขึ้นควบเอง !ของเอไม่ฟิตมากครับเพราะเอเคยโดน!มาแล้วแต่ผมไม่โกรธเธอครับเพราะแพ้ความดี แต่วันหนึ่งผมก็เข้าใจว่าเธอนิสัยยังไง เอรักผมมากครับผมเข้าใจดี
แต่ผมสงสั้ยว่าทำไมเอชอบนุ่งสั้นมากๆทะเลาะกับผมบ่อยเพราะทนไม่ไหวครับ ก็มีอยู่วันหนึ่ง
เอมาหาผมแล้วเราออกไปห้างกันเธอนุ่งกระโปรงสั้นมาเป็นชุดนักศึกษาและฟิตมากครับจนก้นเอกลมเลย
เอนั่งสองแถวกับผมคนตรงข้ามเป็นผู้ชายสามคนสงสัยเป็นเพื่อนกัน เขามองมาที่ขาเอแล้วซุบซิบกัน
ผมเห็นเอหน้าแดงครับแต่ไม่ว่าอะไร ผมโกรธเอมากเลยทะเลาะกันอีกว่าทำไม่นุ่งสั้นแล้วไม่ระวังเอบอกว่าไม่รู้ว่าเขาดู
กลับมาบ้านผมก็ไม่พูดมาครับ ดูดนมเอแล้วเอามือล้วงตรงแคมดูมาเยิ้มมากเลยครับ
ทำให้ผมเริ่มระเวงเอเริ่มสังเกตเอว่ามันมีอะไรแปลกๆอยู่ครับ ลืมบอกไปว่าผมพักอยู่กับเพื่อน 3 คนรวมทั้งผมครับ
มีนายหนุ่ม นายมืด ผม
นายเพื่อนสองคนนี้นิสัยดีมากเราคบกันมาตั้งแต่เด็กเลย สองคนนี่หล่อกว่าผมครับสูงเท่าๆกันประมาณ 170 เซน
ส่วนผม 167 เองครับ แฟนผม 165 ผิวขามมากๆ
ผมสั้งเกตุว่าทำไมเอโกหกแม่แล้วมานอนค้างคืนบ้านผมบ่อยมากคืนนั้นเองมาค้างผมกับเพื่อนนั่งกินเหล้ากัน
แฟนผมไม่ค่อยกินครับเพราะกินไม่ค่อยเป็น
เพื่อนผมก็เหมือนผมครับกินเหล้าแล้วเซ็กส์จัดครับชอบคุยแต่เรื่องบนเตียง
แฟนผมนุ่งชุดนักศึกษาครับยังไม่ได้เปลี่ยนชุด
กินกันซักพักเริ่มมาคุยสนุกขึ้นและนายมืดก็ถามแฟนผมว่าดูดวงมั้ยจะดูให้คือดูลายมือนะ แฟนผมบอกว่าดู
แล้วยื่นมือมาให้นายมืดจับ
แฟนผมนั่งยืนขาตรงๆไปทางนายหนุ่มทั้งที่กระโปรงก็สั้นมากๆจนเห็น
กางเกงในผมคิดว่าอย่างนั้นนะเพราะเคยเห็นนั่งอย่างนี้แล้วเห็น
!ทุกทีนายหนุ่มคงเห็น!ของแฟนผมแล้วแฟนผมก็ชอบนุ่งกางเกงในลูกไม้บางๆด้วยเธอบอกว่าไว้ยั่วผมก่อนเอากัน
ผมสังเกตุเห็นนายหนุ่ม!
ตุงเลยคงเห็นหมดแล้วแต่มันมองไม่นานนะเกรงใจผมแฟนผมก็ไม่สนใจด้วยแต่นายมืดนั้ซิบมันบอกเอว่ามือนิ่มจังแล
้วบอกว่าอย่างนี้เป็นคนมี
วาสนาแล้วมันก็เอาสองนิ้วมันรูดเข้ารูดออกที่นิ้วกลางแฟนผมแฟนผมถามว่าทำอะไมันบอกว่าจะดูว่าลื่นหรือเปล่า แฟนผมถามว่าเกี่ยวกับดวงมั้ยมัน
บอกว่าไม่เกี่ยวแต่เกี่ยวอย่างอื่น
พอมันพูดเท่านี้ผมสังเกตว่าแฟนผมที่ขาอ่อนขาวๆเนียนๆมันเริ่มขนลูกครับผมรู้เลยครับว่า
เอแฟนผมคงเสียว!แล้ว
แต่มันแปลกอย่างนึงคือ ทำไมเวลาผมเห็นแฟนนุ่งสั้นแล้วมีคนื่อนมองผมจะมีอารม
มากๆเลยผมเลยตัดสินใจไม่ว่าเอแล้วมองดีกว่าเสียวดี
ผมเลยมีความคิดแปลกๆว่าอยากลองดูว่าถ้าผมหลับแฟนผมจะทำยังไงกับเพื่อนเผาเลยแกล้งมาหลับไปแต่ก็นอนอยู่ข้างๆไม่ไกลคือบนโซฟาแฟนผมมา
นวดให้ผมแล้วไปน่งคุยกับเพื่อนต่อตอนนี้นั่งโป๊ะมากสองคนมองไม่เกรงกันเลยบอกว่าเอขาสวยทาอะไรเหรอ
เอชอบใหญ่บอกว่าสวยที่ไหนแฟนเอ
ไม่เห็นชมเลยแล้วยืดขาให้สองคนดู พวกนั้นไม่มองขาหรอกแต่มอง!แต่พวกนั้นก็ไม่ทำเกินเลยเพราะเพื่อนรักผมมาก
แต่ยังไงก็มองตลอดแล้ว
กินเหล้ากันเกือบเช้าจนแฟนผมบอกไม่ไหวแล้วขออาบน้ำนอนก่อนพวกนั้นกินกันต่อ
แฟนผมไปนอนข้างบนพอแฟนผมขึ้นพวกนั้นคุยกันใหญ่เลย
ว่าคุณเห็นอย่างที่ผมเห็นหรือเปล่าวะนายหนุ่มบอกว่าผมอยาก!เลยนั่งโชว์!ให้ผมดูโครตบ่อยเลยนมก็โต
แต่ผมไม่ทำหรอกนายอามแฟนมันเพื่อนรักของเรานะ
ผมฟังจนหลับไปจริงผมตื่นอีกที
ผมต้องตกใจครับแฟนผมใส่ชุดนอนลงมาชุดบางมากไม่มีชั้นในเลยถ้าพอกนั้นเห็นคงเสียวสุดๆ ผมเห็นแฟนผม
มาที่นายสองคนนั้นซึ่งหลับอย่างเป็นตามเลย เอปลุกก็ไม่ตื่น

22. dek_ba (0)

04-05-2006, 14:30:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตอนนั้นผมตื่นเต้นมากเลยผมเห็นแฟนผมลูบกางเกงตรง!ให้สองคนนั้นไปมาผม
โกรธมากแต่เสียวมากเหมือนกันที่เห็นเด็กเรียนคนนี้ที่หน้าตาดีกำลังงัด!สองอันมากำโดยนายมือกับนายหนุ่ม
หลับอยู่ดูเอจะสนใจของนายหนุ่มเป็นพิเศษ
เพราะมันใหญ่มากและยาวประมาน 7 นี้วได้แถมฝังมุขรอบเลย เอเอาของนายมืดเก็บแล้วก็ดูดของนายหนุ่มทันที
ปากแดงๆกำลังดูดอย่างลืมตัวผมก็
ทนไม่ไหวแล้วโกรธมากต้องตบให้ตายแต่ก็ไม่ลืมเสียวครับผมลุกไปหาเอทางด้านหลังแล้วลูบก้นเบาๆเอเด้งรับครับ
แล้วเอคงตั้งสติได้หันมามองครับ
เธอตกใจครับผมลากเธอขึ้นห้องแล้วตบอย่างแรงครับแฟนผมยกมือไหว้ผมแล้วขอโทษผมผมถามเธอว่าทำไมทำอย่างนี้เธอ
ไม่ตอบครับ ผมถามว่า
รักผมมั้ยเธอบอกว่ารักมาก ผมถามรักแล้วทำไมทำอย่างนี้ ไม่ตอบครับ
เธอร้องให้แล้วบอกว่าเธอยอมทำทุกอย่างแต่อย่างทิ้งเธอไปนะเอรักอาม
ผมบอกว่าถ้าทำทุกอย่างได้จะไม่ทิ้งและจะรักเหมือนเดิม แต่ที่จริงแล้วผมรักเอมากนะครับก็เธอสวยไง
ผมบอกว่านั้นก็พูดมาให้หมดว่าทำมากี่ครั้งแล้ว
ทำไมเป็นอย่างนี้ เธอบอกว่าขอโทษนะเอมีอารมทางเพศมากเลยเอจะเสียวบ่อย
ผมบอกว่าเสียว!เหรอและขอให้เธอพูดแบบหยาบคายด้วย เธอก็ทำตามครับ
เพราะผมบังคับ เธอบอกว่าคะเสียว!มาก ผมทนไม่ไหวเลยเอาเธอมา! 1 ทีก่อน
!เสร็จผมบอกว่าไม่ต้องกลัวนะผมอยากบอกความในใจกับ
เธอเหมือนกันผมบอกว่าผมชอบคนที่โดน!มาเยอะเห็นแล้วมันเสียวดีและที่เอนั่งโชว์!
ให้เพื่อพี่ดูพี่ก้เห็นนะพี่ชอบเหมือนกัน เอถามว่าพี่ชอบจริงหรอ
ทำไมไม่บอกเอ
เอบอกว่าเมื่อนก่อนเอก็ไม่เป็นแบบนี้นะเรื่องมันมีอยู่ว่าเธอเคยทำผิดกับผมเพราะเธอเล่นเน็ตและติดต่อคุยกับคนในเน็ตมาหลายเดือน
จนไว้ใจและรู้สึกดี
แล้วไปหาเขาที่ห้องเอนุ่งกระโปรงสั้นๆไปเพราะอนากโดน!อยู่แล้วแต่พอไปถึงที่บ้านเขาเขาพาเข้าห้องเลย เขาค่อยๆถอดกระโปรงเอออก
ล้วเอามือลูบ!เอบอกว่าคุณ!ใหญ่จังขนก็ไม่คอยมีผมขอ!ทีนะเอร้องให้เลยเพราะเขาหยาบคายมากและบอกว่า
ผมกับเพื่อนอีก 1 คนขอ!นะแล้วมันก็เอามีด
มาบังคับให้เอเต้นยั้วพวกมันแล้วกันก็ช่วยกันมาจับเอ อีกคนดูดนมอีกคนดูด!
เอเสียวมากมันเลีย!จนเอน้ำแตกไป 2 ครั้ง มันก็มา!เอ !มันฝัง
มุขทั้ง 2 คนเอเจ็บมากแต่ก็เสียวมาก
มันน้ำแตกใส่!เอจนเมเลยแต่เอก็กลายเป็นติดใจคะเอขอโทษพี่นะที่เอเป็นอย่างนี้ เอพูดกับผมตอบ
ผมบอกดีแล้วที่บอก แล้วเราก็รักกันมากขึ้นเพราะเข้าใจกัน เอบอกว่าเอ เป็นโรคจิตรชอบโชว์

หลังจากวันนั้นผมกับเอ ก็หาโอกาสโชว์กัน โดยโชว์เพื่อนผมก่อน ผมให้เอนุ่งกระโปรงสั้นๆบางๆบานๆ
ทีขาวครับแล้วบอกเธอว่าไม่ต้องนุ่ง
กางเกงในนะเธอชอบมากเลยเพราะเธออยากโชว์!มาก เธอบอกเสียวสุดๆ !ของแฟนผมไม่มีขนนะ
แต่ก็บอกตรงๆนะว่าสภาพ!ก็ไม่ค่อยดี
นักนะครับได้กับขาวมากกว่าเลยไม่สกปก!ของเอเวลานั่งมันจะอ้ๆ บานๆนิดๆนะแต่ก็ๆม่น่าเกลียดหรอกครับ
แล้วผมบอกเอว่าไปที่บ้านพี่นะ
แล้วที่จะแกล้งไปก่อนจะซ่อนตัวไม่ให้เพื่อนเห้นว่าผมมาแล้วแล้วแอบดูอยู่ พอสักพักแฟนผมก็มาถึง
เพื่อนผมก็ออกมาเปิดประตูรับ
เพื่อนผมมันนั้นเหลือนายหนุ่มคนเดียวเพราะนายมืดมันไปทำงาน ผมกับหนุ่ม ตกงาน ครับ เอก็มานั่งที่โซฟา
แล้วบ่นว่าพี่อามน่าเกลียดมากเลย
หมายถึงตัวผม ติดธุระด่วนมาก็มืดๆบอกให้มารอก่อนตอนนี้ก็เช้าอยู่เลยพี่อยู่เป็นเพื่อน
เพื่อนบอกว่าได้เลยเอแต่ เอยั่วสุดสุดนั่งถ่างขานิดๆ
หนุ่ม คงเห็น!แล้วเพราะไม่นุ่ง กกน แต่ยังเงียบไม่คุย สักพีกแฟนผมบอกว่า
หนุ่มวันนี้เอสวยมั้ยหนุ่มบอกว่าสวย น่าเอามากเลย เอบอกพี่หนุ่ม
ทะลึ่ง หนุ่มยิ้มแล้วถามว่าแฟนเอจะกลับมาเมื่อไหร่เอบอกว่าก็มืดๆไง สักพักเอบอกหนุ่มนวดให้หน่อยได้มั้ย
นายเพื่อนเวรบอกเลย ได้แล้วเอจะ
ให้นวดตรงไหนละหนุ่มจะจัดให้ เอบอกว่านวดทั้งตัวได้มั้ย นายหนุ่มคงไม่ไหวแล้วจากคำพูดยั่วๆ
เดินไปจูบปากเอ เอก็ดูดสุดๆแล้วบอกว่า
หนุ่มไม่ได้นะเอโกรธนะจะฟ้องแฟนเอ
หนุ่มขอโทษบอกว่าอย่าฟ้องนะเอหนุ่มไม่ตั้งใจเอบอกไม่บอกก็ได้แต่อย่ามีอีกนะ แล้วทำหน้าโกรธหนุ่ม
แต่ผมรู้ว่า !เธอคงน้ำเยิ้มมากๆแล้ว แล้วเอบอกหนุ่มว่าจะไปนอนพักหนุ่มบอกว่านอนน
บนโซฟาก้ได้ข้างบนมั้นร้อน เออยากโชว์อยู่แล้วก็ตกลง
แล้วก็นอนเลยแกล้งทำเป็นหลับหนุ่มลองปลุกก็ไม่ตื่น นายหนุ่มได้ใจเอามือลองจับนมดุไม่ตื่น
แต่นายหนุ่มดันรู้ทันว่าเอแกล้งหลับเพราะอยากให้
มัน!แต่เอยังคิดว่าได้หนุ่มไม่รู้เลยทำเป็นเฉย
มันค่อยๆเอาอีกมือลูบมาที่!ของเองมันตกใจเลยก็ไม่มีขนสักเส้นเลย กกน ก็ไม่นุ่งมันแยง!เอแรงมาก
แล้วบอกเอว่าไม่ต้องแกล้งแล้วมา!กันเลยเอคงทนไม่ไหวเหมือนกันบอกเอาก็เอามันเย!แฟนผมนานมากแฟนผมสุดๆเ
ลยร้องลั่นเลยแล้ว
มันก็เอวได้ยังมา!ทีเดีนวมิดเลย แล้วมันพาเอไป!ต่อที่ห้อง
ผมเลยทำเป้นกลับมาแล้วกดกริ่งเอรีบลงมาเปิดประตูแล้วบอกผมว่ามันสุดๆ
ส่วนใอ้หนุ่มเหรอทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ แต่เอแกล้งหนุ่มโดยการหนีบ!ให้นำของนายหนุ่มยอดมาที่พื้นให้ผมเห็น
นายหนุ่มตกใจเลยแต่ผมทำเป็นจับไม่ติด
แล้วบอกหนุ่มว่า เอ น่า!หรือเปล่ามันหลุดปากเลยบอกว่า!มันมากเลย

จบ

23. dek_ba (0)

04-05-2006, 14:32:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องเสียวตอนที่5
ป้อ สาวไฮโซสุดสวยวัย 18ปี ขับรถสปอรต์ออกจากบ้านเพื่อไปเยี่ยมเพื่อนแถวรังสิต
เพราะมีนัดกันว่าจะไปหาหมอดูชื่อดังแถวบางนาเพื่อนเธอบอกว่าหมอดูคนนี้ดูแม่นมาก ทักใครว่ามีเคาระห์
ก็มีเคราะห์จริง ๆ เธอเองก็เคยถูกทักว่ามีเคราะห์ และรถเธอก็ประสบอุบัติเหตุ
ตามคำทำนายที่เธอเชื่อว่าหมอดูคนนี้บอกเธอไว้ และรถของ ป้อ ก็มาจอดอยู่ที่หน้าบ้าน "บิ๊ก"
สาวสวยไฮโซ ที่มีรูปร่างสูง โปร่ง ขนตางอน ผิวขาวเนียล ผมยาวสลวย หน้าตาสวยกว่าดาราในละครเสียอีก
เธอเดินลงมาจากบ้านอันใหญ่โตของคนมีชาติตระผมลอย่างพวกเธอ และเข้ามาทักทายเพื่อนสนิท "แหม ยายป้อ
กว่าจะออกมารับฉันได้เกือบเที่ยงแล้ว นี่ไม่รู้จะไปทันนัดหมอเหรอเปล่า"
เธอต่อว่าเพื่อนอย่างเป็นกันเอง "ก็รถมันติดนี่ยะ มาเถอะเดี๋ยวไม่ทัน วันนี้ฉันก็ว่าจะลองให้หมอดู
เขาดูฉันเหมือนกัน ช่วงนี้เป็นยังไงไม่รู้ มีปัญหาอยู่เรื่อย"
ทั้งสองก็ขับรถออกจากบ้านไปบางนาทันที

บ่ายโมงกว่า ๆ ทั้งสองก็มาถึงตึกแถวซอมซ่อ ข้างหลังเป็นสลัมเก่า ๆ อยู่ติดกันหลายหลัง
พวกเธอเดินจูงมือกันเข้าไปในสลัมแห่งนั้น และมาหยุดที่หน้าบ้านเล็ก ๆ แห่งหนึ่งซึ่งอยู่ห่างจากบ้านอื่น
ๆ อยู่พอประมาณ เป็นบ้านเดี่ยวสองชั้น ทำด้วยไม้ ข้างหน้าเขียนป้าย "ศิษย์เอกอาจารย์ผม้
รับดูดวงชะตา" พวกเธอเดินเข้าไปเจอคนอยู่ประมาณ 4-5 คน เป็นคนแก่ ๆ แถวนั้น
พวกเขาคงมาดูดวงเหมือนกัน พวกเธอคิด พอเดินเข้าไปข้างในก็เจอผู้ชาย อ้วน ผิวดำหยาบกร้าน ผมรุงรัง
กำลังจุดธูปไหว้รูปปั้นลักษณะแปลก ๆ อยู่ พอเขาหันมาพูดว่า "มากันแล้วเหรอ พอดีเลย
เมื่อกี้พวกที่อยู่ข้างนอกพึ่งจะดูเสร็จไป วันนี้อาจารย์เลยว่างทั้งวัน ไม่มีนัดแล้ว
ดูให้พวกหนูได้นานหน่อย" ป้อและบิ๊กหันมามองหน้ากันอมยิ้ม นึกว่าวันนี้พวกตนโชคดีจัง
เพราะไม่ต้องรอคิวยาว และถามคำถามเรื่องดวงชะตาของพวกเธอได้นานกว่าปกติ

"หนูบิ๊กใช่มั้ย เคราะห์กรรมที่แล้ว ยังไม่ได้มาทำพิธีแก้เลย
แล้วช่วงนี้เป็นอย่างไรบ้างล่ะ" อาจารย์แดงถาม "รถของหนูถูกสองแถวชน
นี่ยังซ่อมอยู่เลยค่ะ" บิ๊กรีบบอกไป ซึ่งก็เข้าทางอาจารย์แดง
เพราะทำให้พวกเธอเชื่อว่าเขาทำนายแม่นดั่งตาเห็น "เห็นมั้ยล่ะ นี่เคราะห์กรรมหนูยังไม่หมดนะเนี่ย
กรรมเก่าเมื่อชาติก่อนเรามีพอสมควร เจ้ากรรมเก่าเขาจะมาเอาคืน
ครั้งนี้เห็นว่าจะมาแรงกว่าเก่าอีกนะ" หนูบิ๊กตกใจ จนหน้าซีดเผือดไป
"แล้วมีวิธีแก้ไขอะไรมั้ยคะ อาจารย์" หนูป้อรีบถามแทนเพื่อน "ก็มี แต่ไม่เป็นไร
เดี๋ยวค่อยคุยรายละเอียดกัน... มาดูมือหนูบ้างเถอะนะ" หนูป้อยื่นมือไปให้หมอแดง
จอมลามกจับพลิกไปมา และใช้กล้องขยายส่องไปที่มือ ดูอยู่สักนาทีอาจารย์แดงก็รีบทำหน้าตกอกตกใจ
พูดแบบเสียงเข้มว่า "ของเรานี่สิ มีเคราะห์กรรมแรงกว่าเพื่อนเสียอีก ครั้งนี้อาจถึงชีวิตเลยนะนี่
อาจารย์ว่าเราต้องรีบทำพิธีก่อนเพื่อนเราจะดีกว่า ... นี่ดีนะที่มาหาอาจารย์ก่อน" หนูป้อตกใจ
หน้าซีดขาว เพราะไม่เคยถูกทักว่าจะมีเคราะห์ร้าย รุนแรง ถึงเสียชีวิตมาก่อน เธอรีบโพล่งไปว่า
"จริงเหรอคะอาจารย์ ตายแล้ว บิ๊ก ฉันจะทำยังงัยดีเนี่ย" เธอรีบเรียกเพื่อนเพื่อขอกำลังใจ
"ไม่เป็นไรหนู เคราะห์กรรมนี้ มีทางหลีกเลี่ยง เอาอย่างนี้ เดี๋ยวอาจารย์เขียนวิธีการ ท่องคาถา
และวิธีการปฏิบัติตัว แต่พวกหนูต้องเชื่อฟัง และทำตามนะ ไม่เช่นนั้นอาจารย์คงช่วยอะไรไม่ได้"
อาจารย์แดงรีบขู่สำทับ "ค่ะ อาจารย์" สองสาวรับคำ ว่าแล้วอาจารย์แดง จอมเล่ห์เหลี่ยม
ก็วางแผนจะฟัน 2 สาวสุดสวยนี่ ด้วยการเขียนคาถา มั่ว ๆ และส่งให้พวกเธอคนละชุด โดยห่อใส่ซองสีขาว
พวกหนูอย่าเพิ่งเปิดอ่านนะ กลับไปบ้านแล้วเปิดอ่านทันที และให้ปฏิบัติตามวิธีที่เขียนไว้อย่างเคร่งครัด
สองสาวรับซองไปด้วยมือที่สั่นเทา "เอาละ วันนี้พวกหนูกลับไปก่อนนะ อาจารย์เพลียเหลือเกิน
เงินไม่ต้องหรอกนะ ถือว่าอาจารย์ได้ช่วยชีวิตหนูสองคน อาจารย์อิ่มบุญมากกว่า"
สองสาวรู้สึกให้ความไว้เนื้อเชื่อใจอาจารย์แดงอย่างสนิทใจ
อีกอย่างตอนนี้จิตใจพวกเธอหวั่นไหวต่อเคาระห์กรรมที่จะเกิดขึ้นกับพวกเธอ
จนไม่รู้จะไปพึ่งใครนอกจากอาจารย์แดงคนเดียว สองสาวจึงขอลากลับ และคราวหน้าจะซื้อของมาฝากอาจารย์แดง
เพื่อขอบคุณน้ำใจที่มีต่อพวกเธอ อาจารย์แดงยิ้มอย่างพอใจ แต่ในใจคิด "น่าล่อทั้งคู่เลย
ของที่จะมาฝากคราวหน้า ก็ตัวของพวกเธอนั่นแหละ ฮ่า ฮ่า"

บิ๊ก และ ป้อ กลับบ้านอย่างไม่สบายใจ หลังจากส่งบิ๊กเสร็จ ป้อขอตัวกลับบ้านทันที
เพราะเธออยากจะรีบแกะซองอ่านดูว่า ต้องทำอย่างไรบ้างเพื่อให้พ้นเคราะห์กรรมครั้งนี้ เช่นเดียวกันกับ
"บิ๊ก" เธอรีบแกะซองอ่านทันที ที่เธอถึงห้องนอน เธออ่านลายมือขยุกขยุย
ที่อาจารย์แดงเขียนไว้เป็นคาถา แปลก ๆ แต่เธอเห็นบรรทัดสุดท้ายเขียนว่า "ท่องคาถานี้ก่อนนอน 3 จบ
และห้ามพูดถึงเคราะห์กรรมกับใคร เพราะจะทำให้เคราะห์กรรมนั้นมาถึงเธอเร็วขึ้น ทำอย่างนี้ 3 วัน
แล้วกลับมาหาอาจารย์ในวันอาทิตย์นี้ เพื่อทำพิธีกรรม ต้องมาตอน 10 โมงเช้า พร้อมธูปเทียน
และต้องมาคนเดียวเท่านั้น และต้องไม่บอกใครว่ามาทำพิธี เพราะกลัวเจ้ากรรมจะรู้และตามมารังควานได้"
เธออ่านแล้วรีบท่องคาถา คืนนั้นเธอท่องคาถาไป 3 จบ แล้วจึงเข้านอน
ภาวนาว่าอย่าพึ่งให้เคราะห์กรรมมาถึงเธอเลยจนกว่าจะพ้นวันอาทิตย์ไป
เพราะเธอคงได้รับการปัดเป่าเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ในทางกลับกัน "ป้อ"
ก็ได้อ่านข้อความในซองจดหมายเช่นเดียวกัน แต่อาจารย์แดงนัดเธอเป็นวันเสาร์
เพราะในกรณีของเธอนั้นร้ายแรงกว่าเพื่อนมาก หนูป้อก็เชื่ออย่างสนิทใจ และอยากให้ถึงวันเสาร์เร็ว ๆ
เพื่อเธอจะได้ทำพิธีสะเดาะเคารห์กรรม และหวังว่าอาจารย์แดงคงช่วงชีวิตเธอได้

24. dek_ba (0)

04-05-2006, 14:32:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
และวันเสาร์ก็มาถึง หนูป้อแต่งชุดสายเดี่ยวสีขาว และกางเกงสีดำรัดรูป และออกจากบ้านตั้งแต่ 8:30
เพราะกลัวว่าจะไปหาอาจารย์แดงไม่ทัน และจะทำให้เสียฤกษ์ ในการทำพิธีเสียก่อน
เธอออกมาหาอาจารย์แดงโดยไม่ได้บอกใครที่บ้าน หรือเพื่อนสนิทของเธอเลย
เพราะกลัวตามคำขู่ของอาจารย์แดงระบุไว้ พอมาถึงบ้านอาจารย์แดง เธอรีบเข้าไปทันที
เพราะประตูบ้านไม่ได้ล๊อค เข้าไปข้างในเธอก็เจออาจารย์ผม้นั่งกรรมฐานอยู่ และมีกลิ่นธูปคลุ้งไปหมด
อาจารย์ลืมตาขึ้นมา และพูดว่า "มาแล้วเหรอ รอเดี๋ยวนะ อาจารย์กำลังนั่งทางใน
คุยกับเจ้ากรรมนายเวรหนูอยู่ เขาอยู่ที่นี่แหละ อาจารย์เชิญมาเอง จะได้ตกลงเรื่องของหนูกัน"
พอได้ยินอย่างนั้น ใจของหนูป้อก็สั่นหวั่นไหว มองไปรอบ ๆ ด้วยความกลัว
รีบเข้ามานั่งพับเพียบรออาจารย์แดงนั่งทางในเสร็จ สัก 5 นาทีผ่านไป อาจารย์แดงก็ลุกขึ้นยืน
และบอกหนูป้อว่า "เจ้ากรรมนายเวรของหนูเขายังไม่ยอม เขาต้องการให้หนูชดใช้กรรมเก่า
อาจารย์ว่าต้องทำพิธีไล่กรรมเก่าให้หนูแล้วแหละ แต่หนูจะกล้าทำเหรอเปล่า นี่ก็แล้วแต่หนูนะ"
"กล้าค่ะ กล้า ทำเลยค่ะ หนูทำค่ะ" "ถ้าอย่างนั้นหนูต้องอยู่ในชุดพิธีกรรมนะ เอานี่
รับไปสิ แล้วก็เปลี่ยนในห้องหลังม่านอาจารย์นี่แหละ จะได้รีบทำพิธีกัน อ้อ.. หนูคงใส่ชุดชั้นในไม่ได้นะ
เพราะมันไม่ใช่ชุดที่อยู่ในพิธี" อาจารย์แดงส่งผ้าขาวโปร่งใสให้เธอ เธอรับมา
และรีบเดินเข้าไปหลังม่านสีดำ ที่อยู่ข้างหลังอาจารย์แดงทันที เธอถอดเสื้อสีขาวของเธอออก
และรูดกางเกงรัดรูปสีดำทันที แต่เธอยังลังเลที่จะต้องถอดชุดชั้นในสีขาวทั้งสองชิ้นออก
เธอเลยร้องถามอาจารย์แดงว่า "ชุดมันบางจังค่ะ ป้อ อายอาจารย์ ไม่ถอดได้มั้ยคะ"
อาจารย์แดงบอกว่า "มันเป็นเรื่องของพิธีกรรม หนูไม่ต้องอายอาจารย์หรอก อาจารย์ถือศีลกินเจ
ไม่คิดอกุศลกับหนูหรอกนะ" เธอได้ยินดังนั้นก็เลยตัดสินใจว่า ถอดก็ถอดน่า
อาจารย์แดงก็มีอายุเยอะแล้ว คงไม่คิดอะไรกับเด็ก ๆ อย่างเธอ เธอถอดชุดชั้นในทั้งสองชิ้นออก
เผยให้เห็นหน้าอกแน่น อวบอูม และปทุมถันสีชมพู ที่ยังไม่เคยถูกชายใดได้สัมผัส และช่วงล่างที่เนินหนั่น
มีขนปกคลุมอยู่เล็กน้อย ได้รูป และก้นที่งามงอน และช่วงขาที่เรียวสวย
เธอวางชุดชั้นในของเธอไว้กับหิ้งข้างเตียง และใส่ผ้าบางสีขาวออกมา อาจารย์แดงก็บอกว่า "หนูป้อ
อาจารย์ว่า เราต้องทำพิธีข้างในห้องอาจารย์ก็แล้วกัน เพราะกลัวว่าหนูจะอาย เผื่อใครผ่านไปผ่านมา
และแวะมาเยี่ยมอาจารย์ จะได้ไม่เห็นยังไง" ป้อเห็นด้วย ถึงแม้จะกลัว ๆ อยู่นิด ๆ
เพราะไม่เคยอยู่กับผู้ชาย 2 ต่อ 2 ในห้องนอนใครมาก่อน แต่ตอนนี้จิตใจเธอกังวลอยู่กับเรื่องเคราะห์กรรม
เลยตัดใจทำในสิ่งที่ไม่เคยทำ เธอจึงเปิดประตูห้องของอาจารย์แดงเข้าไป อาจารย์แดงบอกว่า
"เดี๋ยวหนูรับน้ำมนต์นี่ไปด้วย และดื่มซะนะ จะได้มีของดีไว้สู้กับเจ้ากรรมนายเวร"
โดยที่อาจารย์แดงขอตัวไปจัดหาเครื่องมือทำพิธีที่อยู่อีกห้องนึงก่อน จริง ๆ
แล้วอาจารย์แดงแกไปล๊อคประตูบ้าน ปิดหน้าต่าง และแขวนป้ายหน้าบ้านว่า "ไม่อยู่
ติดต่อใหม่วันหลัง" เพื่อแกจะได้สะดวกในการ สังวาสสาวสวยไฮโซได้เต็มอิ่ม โดยที่ไม่มีใครมารบกวน

ป้อ สะดุ้งโหยง เมื่อได้ยินเสียงเคาะประตู ก๊อก ก๊อก "อาจารย์เอง เปิดประตูด้วยจ้ะ
จะได้เริ่มทำพิธี" ป้อเลยเดินไปที่ประตู ปลดล๊อคให้อาจารย์เข้ามา
มันเหลือบตาไปมองแก้วที่มันส่งให้หนูป้อดื่ม ปรากฏว่าตอนนี้แก้วนั้นว่างเปล่าแล้ว เธอคงดื่มไปหมด
ทำให้อาจารย์แดงมีอารมณ์เงี่ยน !พุ่งโด่อย่างเต็มที่ เพราะมั่นใจว่าวันนี้คงได้ลิ้มรสสาวไฮโซแน่ ๆ
"ทำตรงไหนคะอาจารย์? แล้วนานมั้ยคะ " ตรงเตียงนี่ก็ได้หนู หนูนั่งคุกเข่านะ และพนมมือ
หลับตาไว้นะ นึกถึงแต่เรื่องดี ๆ ที่หนูเคยทำไว้นะ" หนูป้อทำตามอย่างว่าง่าย
เธอหันหน้าเข้าหาเตียง ซึ่งมีรูปพระ และวัตถุหน้าตาแปลก ๆ อยู่ที่หัวเตียง ทำให้นายอาจารย์แดง
มองเห็นทรวดทรง และก้นที่งอน ขาว อย่างถนัดถนี่ พร้อมคิดในใจ "เดี๋ยวเถอะคุณ
ผมจะเอาให้!บานกลับบ้านไปเลย" ปากมันกับใจไม่ตรงกัน "อาจารย์จะเริ่มพิธีแล้วนะ พนมมือไว้
อย่าลืมตาเด็ดขาด" อาจารย์แกล้งทำเป็นท่องคาถา เรื่อยเปื่อย และก็แกล้ง ทุบเปรี้ยง ปร้าง
ขว้างของเข้าข้างฝาบ้าง ทำให้หนูป้อหลับตาด้วยความกลัวอย่างเป็นที่สุด
เพราะไม่รู้ว่าเสียงเหล่านี้เกิดขึ้นเพราะอะไร อาจารย์แดงก็พูดว่า "ไม่ต้องกลัวนะ
เจ้ากรรมนายเวรหนูเขามาแล้ว อาจารย์จะพยายามห้ามเขาไว้นะ" แล้วก็ทำเป็นพูดลอยลมว่า
"เขายอมแล้ว จะเอาอะไรอีก เฮ้ย... อย่ามาสิงข้านะ พวกเอ็งมันผีสาง อย่ามายุ่งกับคน..."
ยิ่งได้ยินเรื่องผีสิงแล้วยิ่งทำให้หนูป้อ กลัวจนฉี่จะราดอยู่แล้ว ได้แต่หลับตาปี๋ต่อไป
เพราะกลัวจะเสียพิธี "อ๊าา...หนุป้อ... พวกมันเยอะจริง ๆ

25. dek_ba (0)

04-05-2006, 14:32:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มันบอกว่าชาติก่อนหนูและพวกเคยข่มขืนพวกมัน และฆ่าพวกมันทิ้ง มันจะมาเอาชีวิตหนู มันต้องการแก้แค้น ...
มันบอกว่าต้องใช้ร่างอาจารย์แก้แค้น ... โอ้ย ไม่ไหวแล้ว พวกมันเยอะจริง ๆ อ๊าาาา"
อาจารย์แกล้งทำเป็นเงียบสงบไปพักนึง และลืมตาขึ้น "คุณจำผมได้มั้ย ชาติก่อนคุณเคยข่มขืนและฆ่าผม
ชาตินี้ผมจะมาเอาคืน แต่ก็ไม่ฆ่าคุณหรอก ถ้าคุณยอมผมเสียดี ๆ " หนูป้อได้ยินอย่างนั้นก็ตกใจ
"อาจารย์คะ อาจารย์เป็นอะไร" "ผมไม่ใช่นายอาจารย์แดงคุณหรอก
ผมใช้ร่างมันเพื่อแก้แค้นคุณ คุณอย่าหนี ผมจะ!คุณให้ตายคา!ผมเลย"
ว่าแล้วมันก็จับป้อกระชากผ้าขาวออกจากตัวเธอ
ป้อพยายามวิ่งแต่คงเป็นเพราะฤิทธิ์ยานอนหลับที่เธอโดนอาจารย์แดงหลอกให้ดื่มเข้าไป
ทำให้เธอไม่มีแรงจะขัดขืน อ่อนแรงลงไป และอาจารย์แดงก็ฉีกผ้าที่คลุมตัวเธอออกเป็นชิ้น ๆ
เผยให้เห็นเนื้อขาวโพลม พร้อมหน้าอกที่อวบอูมคู่นั้น อาจารย์แดงรีบเอามือคว้าไปที่นมข้างซ้ายของเธอ
และบี้ขยำทันที และก้มลงดูดข้างขวาของเธอ น้องป้อ ตอนนี้หมดแรง กลัว ๆ ก็กลัว ไม่กล้าขัดขืนมาก
อาจารย์แดงได้ใจเลยเลื่อนมือมาลูบไล้!ของเธออย่างรุนแรง และขยับนิ้วไปมาบริเวณปุ่มกระสันต์ของเธอ
ตอนนี้เธอเริ่มมีน้ำหล่อลื่นมาบ้างแล้ว อาจารย์แดงไม่ปล่อยให้โอกาสนี้หลุดลอยไป
มันก้มลงไปเลีย!ของหนูป้ออย่างหื่นกระหาย โดยที่หนูป้อได้แต่ร้อง "อย่า อย่า.. อย่าทำฉันเลย
ฉันกลัวแล้ว" อาจารย์แดงจับหนูป้อมานอนทับบนตัวมัน โดยให้หัวของเธอหันไปที่!ของมัน
ขณะเดียวกันมันก็แหก!ของหนูป้อดูดเลียอย่างเมามันอยู่ มันพูดเสียงเข้มว่า "คุณจำได้มั้ย
คุณเคยบังคับให้ผมอม!คุณ คราวนี้คุณต้องอม!นายอาจารย์นี่บ้าง มันถึงจะหายกัน
หรือคุณอยากให้ผมเอาชีวิตคุณ" หนูป้อได้ยินอย่างนั้นยิ่งเพิ่มความกลัว
อาจารย์แดงก็จับ!ของมันไปชนกับปากเธอ เพื่อให้เธออมให้ แต่เธอยังหลบหลีกอยู่
อาจารย์มันเลยขู่สัมทับว่า "จะอมหรือไม่อม คุณอยากตายใช่มั้ย"
แล้วมันก็ใช้มือจับหัวของน้องป้อเข้าไปใกล้!ของมัน ปากของน้องป้อเริ่มกระทบกับ!ดำ ๆ
ของมันและเริ่มอ้าปาก เป็นจังหวะเดียวกับที่ลิ้นของอาจารย์แดงไหลเข้าไปใน!ของหล่อน
!ของอาจารย์แดงก็มาอยู่ในปากของเธอเรียบร้อยแล้ว อาจารย์แดงมันเลีย!เธอไป กระแทก!ใส่ปากเธอไป
จน!ของมันเริ่มแข็งเด่ พร้อมสู้ศึกครั้งนี้เต็มที่ เม็ดมุก 3 เม็ดที่มันฝันไว้รับ!ของมัน
เริ่มปูดโปน เห็นเป็นเส้นเอ็นขนาดมหึมา ยาวกว่า 7 นิ้วของมัน
ตอนนี้!ของน้องป้อเริ่มส่ายรับการเลียของอาจารย์แดงอย่างเมามัน ปากของเธอก็ยังต้องอม
มือต้องรูด!ของอาจารย์แดงไว้เพราะเธอกลัวว่าจะกระแทกไปถึงคอหอยของเธอ
น้องป้อคายปากออกจาก!ของอาจารย์แดงและโพล่งว่า
"อูยย์...ฉันปวดฉี่...จะราดอยู่แล้ว...หยุดก่อน...อูยย์...อย่... า.." "ฉี่ออกมาเลย
ฉี่มา....ฉี่มาหน้าอาจารย์นี่แหละ... " "อูยย์..ไม่ไหวแล้ว ... ฉันจะฉี่แล้วนะ.. อูยย์...
โอว..." จริงแล้วเธอไม่ได้ฉี่ออกมา แต่เป็นเพราะเธอเสียวจนถึงจุดสุดยอดและก็ปล่อยน้ำออกมา
จนอาจารย์แดงเลีย ดูดน้ำอย่างสะใจในผลงานของมัน... หนูป้อถึงกับเกร็ง จับ!อาจารย์มาดูดเข้าอย่างรุนแรง

อาจารย์แดงพลิกให้น้องป้อลงมานอนหงาย มันรีบจับ!ไปจ่อ!เธอที่พึ่งหลั่งน้ำออกมาอย่างเปียกโชก
เอา!มาถูแถว ๆ เม็ด!ของเธอ ตอนนี้น้องป้อ นอนอ้าขาถ่าง แบบหมดสภาพ ทั้งความเสียว ทั้งยานอนหลับ
ที่ทำให้เธอรู้สึกเหมือนครึ่งหลับครึ่งตื่น ไม่มีแรงขัดขืน
อาจารย์แดงจับ!ยัดเข้าไปใน!อันคับแคบของเธอ ซึ่งไม่เคยมี!อันใดได้ลิ้มรสสัมผัสมาก่อน
มันดันเข้าไปเรื่อย ๆ น้องป้อนอนครางอย่างเจ็บปวด "โอย.. อย่า .. อย่า เอาเข้าไป อย่า... อูยย์
อย่...า อ๊าาา..." !ของนายเฒ่าแดงดันเข้าไปข้างใน!ของเธอแล้วเกือบมิดด้าม
มันก้มลงมาดูดนมของเธอเพื่อกระตุ้นอารมณ์ของเธอมากยิ่งขี้น เธอแอ่นอกรับการดูดดุนของปากอันโสมมของตาเฒ่า
หื่นกาม อย่างสุดเสียว อาจารย์แดงเห็นดังนั้น ก็กระดกก้นกระแทก!ของมันเข้าไปใน!เธออย่างเต็มที่
จน!ของมันสัมผัสได้ถึงมดลูกของเธอ เธอครางเสียงกระเส่า..."โอย.. อูยย์...ซีดส์... "
ตอนนี้เธอหมดแล้วซึ่งความบริสุทธิ์ แต่เธอยังคิดว่าถือว่าชดใช้กรรมเก่าที่เธอมีก็แล้วกัน "ฮ่า
ฮ่า... !คุณมันเยี่ยมจริง ๆ อูยย์... ตอด!ดีจริง ๆ ... เดี๋ยวผมจะ!คุณทุกท่าเลย
วันนี้ผมจะ!คุณให้สมกับที่ผมรอคอยมานาน... ร้องเข้าไป .. ร้องเข้าไปอีก..."
"อูยย์...เจ็บ... เจ็บจัง...อ๊าาา" นายเฒ่ากระแทกแล้วกระแทกอีก
จนน้ำ!ของเธอเริ่มจะเจิ่งนองอีกครั้ง เพราะ!ของมันเริ่มโยกเข้าโยกออกได้ง่ายขึ้น
แต่มันยังรู้สึกได้ถึงความกระชับ เพราะมันเป็น!ที่พึ่งได้รับจากเปิดบริสุทธิ์
ดังนั้นนายเฒ่าต้องการจะเก็บน้ำของมันไว้นานที่สุด เพื่อจะได้รับสัมผัสของ!ที่คับเติ่งขนาดนี้
แถมยังเป็นสาวสวยไฮโซอีกด้วย มันไม่เคยคิดว่ามันจะมีวาสนาได้!สาว ๆ สวย ๆ ขนาดนี้
พอ!ของมันขยับเข้าออกได้ง่ายขึ้น

26. dek_ba (0)

04-05-2006, 14:33:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มันก็เริ่มจะสร้างลวดลายให้สาวไฮโซอย่างน้องป้อได้ติดกับรส!ของมันต่อไป มันกระเด้าเข้า ๆ ออก
อยู่สักพัก เห็นน้องป้อครางกระเส่าทุกทีที่มันยัด!เข้าไปสุดลิ่ม มันก็จับน้องป้อ
ยกขาข้างพาดไว้ที่ไหล่ของมัน และเริ่มกระเด้าอีกครั้ง แบบสุดแรง "อูยย์ เบา ๆ .. อูยย์ ไม่ไหวแล้ว
ฉี่จะแตกแล้ว.. ฉี่ จะไหลแล้ว "
แล้วน้องป้อก็ต้องเกร็งตัวอีกครั้งเมื่อเธอเจอ!ของนายหมอผีตัวแสบกระแทก กระทั้นอยู่ร่วม 10 นาที
จนน้ำของเธอแตกมาอีกครั้ง นายหมอผีก็ไม่รอช้า จับน้องป้อโก่งตูด และหันหัวเธอไปที่ปลายเตียง
มันถอน!มันออกมา และจับยัดเข้าไปใน!ที่คับแคบของเธออีกครั้ง
มันใช้มือจับสะโพกที่ขาวเป็นยองใยของน้องป้อ และเริ่มกระแทก
มันก้มลงมอง!ของมันที่ผ่านเข้าไปในช่อง!ของน้องป้อแต่ละครั้ง
มันเห็น!ที่ปลิ้นตามออกมาพร้อมกับ!ของมัน และยังมีน้ำเยิ้มตามติดมาด้วยทุกครั้ง
แสดงว่าน้องป้อเริ่มจะมีอารมณ์มาก จนลืมไปหมดเรื่องเวรกรรม

มันกระแทกน้องป้อไปได้สักพัก มันก็เริ่มเหนื่อยล้าไปบ้าง
มันเลยจับน้องป้อขี้นมานั่งคร่อม!ของเธอกับ!ของมัน น้องป้อไม่คล่องแคล่ว เพราะอ่อนประสบการณ์
อาจารย์เลยใช้มือจับ!ของมันเอาไว้ให้ตรงกับ!ของเธอ เมื่อเธอนั่งทับมัน
!ก็ลื่นไหลเข้าไปในช่อง!ที่เปียกจนมิดด้าน "อูยย์... อาจารย์ขา... ผีมันออกไปเหรอยังคะ...
หนู..จะไม่..ไหวแล้ว ..." "อูยย์...ออกไปแล้วจ้ะ ตอนนี้เหลือแต่อาจารย์คนเดียว
หนูใช้กรรมแล้ว...แต่อาจารย์ยังไม่เสร็จเลย...ขอต่อให้เสร็จนะจ้ะ หนูป้อ ...อือม์ เยี่ยมมาก
ขย่มสิจ้ะ" หนูป้อก็เริ่มขยับสะโพกขึ้นลง
อาจารย์แดงมองเห็น!ที่หนีบ!ของมันอยู่ขยับขึ้นลงอย่างช้า ๆ
และ!ของมันได้รับสัมผัสจาก!ที่เยี่ยมยอด มันแทบจะกลั้นไว้ไม่อยู่
มันจับขาของหนูป้อให้อยู่ในวงแขนของมัน และอุ้มเธอขึ้นมา จับเธอเดินไปรอบ ๆ เตียง
พร้อมกับเขย่า!ของมันเข้าออกใน!เธออยู่เนือง ๆ "อูยย์...เสียวมากอาจารย์ขา..เสียวจริง ๆ
อาจารย์...หนูจะฉี่อีกแล้วค่ะ...อาจารย์...หนู...ฉี่ได้มั้ยคะ... " "ได้เลยจ้ะ
เขาเรียกว่าน้ำแตกจ้ะ หนูป้อ น้ำหนูกำลังจะแตกอีกแล้วเหรอจ้ะ" "ค่ะ
อาจารย์...น้ำหนูจะ..แต...ก แล้...ว ค่ะ ... อาจารย์กระแทกมาอีกค่ะ...อูยย์...หนู ...น้ำ.... แตกกกกกก
แล้ววววว" เธอหงายหน้าครางกระเส่า มือกอดคออาจารย์แดงไว้แน่น
อาจารย์แดงดึงป้อเข้ามาจูบปากอย่างสนุก เธอเองก็สนองอาจารย์อย่างเต็มที่เช่นกัน ...
ป้อไม่เคยมีประสบการณ์เรื่อง!มาก่อน เธอจึงถึงฝั่งได้หลายครั้ง อีกทั้ง!ของอาจารย์ก็ใหญ่คับ!
กระแทกทุกครั้ง น้ำเธอก็ไหลแทบทำนบพังทุกครั้งไป

อาจารย์แดงคุกเข่าและค่อย ๆ วางน้องป้อลงบนเดียงอีกครั้ง คราวนี้อาจารย์กะว่าจะต้องน้ำแตกเสียทีนึงก่อน
แต่อยากจะแตกในตูดของสาวน้อยไฮโซคนนี้มากกว่า มันเลยจับน้องป้อให้ยืนขึ้น
และก้มเอามือจับพื้นเตียงเอาไว้ "จับให้แน่น ๆ นะหนูนะ คราวนี้อาจารย์จะเอาหนูให้สุด ๆ
ไปเลย" หนูป้อเชื่อฟังอย่างว่าง่าย "อาจารย์...เบา ๆ นะคะ..." อาจารย์แดงไม่ฟังเสียง
จับ!ของมันจ่อไปที่ตูดอันมิดชิดนั้น และกระแทกเข้าไป !ของมันหลุดเข้าไปในตูดของสาวน้อยนิดนึง
หนูป้อร้องเสียงหลง "อูยย์ อาจารย์ขา..ป้อเจ็บ...นั่นมันก้นป้อนะคะ... " อาจารย์แดงรู้
แต่ก็นั่นมันคือเป้าหมายของนายเฒ่าจอมโลกีย์อยู่แล้ว มันเลยไม่รอช้า กระแทกเข้าไปอีก
จนตูดของป้อเริ่มบาน เพราะต้องรับกับ!อันใหญ่มโหฬารของอาจารย์แดงเข้าไปเต็ม ๆ เธอทั้งเจ็บ ทั้งเสียว
อาจารย์แดงเองก็คิดว่าเวลาของการหลั่งน้ำ!ของมันครั้งแรกใน! และตูดของสาวสวยไฮโซใกล้เข้ามาทุกที
มันเลยกระเด้า!เข้าไปให้ลึกที่สุด จนมิดด้าน และเริ่มกระเด้า แรงขึ้น แรงขึ้น
"โอย..อาจารย์ขา...อาจารย์...ป้อไม่ไหวแล้ว... อาจารย์...ป้อเสียวมากเลยยยยย...อ๊าาาาา" ...
"อูยย์ !และตูดชั้นยอดเลยอีหนู อาจารย์กลั้นไม่อยู่แล้ว
...อ๊ากส์...ขมิบตูดไว้...นั่นแหละ...อ๊าาาา" ป้อก็น้ำแตกอีกครั้งโดยมีอาจารย์แดง
กระแทกตามมาอย่างแรงครั้งสุดท้าย และปล่อยน้ำกามของมันไว้ใน!ของหนูป้อ
จนเอ่อล้นออกมาไหลย้อยมาที่!ของเธออย่างต่อเนื่อง

กว่าน้องป้อจะได้กลับบ้าน ก็ต้องรับศึกกับอาจารย์แดงกว่า 4 ยก และเธอแทบต้องคลานกลับบ้าน
คืนนั้นทั้งคืนเธอเลยตัวร้อน และเป็นไข้ ไม่มีโอกาสจะไปเตือนเพื่อนของเธอเลยว่า
อาจารย์แดงหลอกฟันเธอจนยับ เพื่อนเธอคงต้องเผชิญชะตากรรมเดียวกันอย่างแน่นอน

27. dek_ba (0)

04-05-2006, 14:34:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
วันอาทิตย์เช้า น้องบิ๊กตื่นแต่เช้า อาบน้ำแต่งตัว เธอใส่ชุดเสื้อเกาะอกสีขาว กางเกงผ้าสีดำ
ชุดของเธอฟิตพอดีแบบมองเห็น และไม่ต้องจินตนาการไปไหนเลยว่า เธอมีหุ่นอัน Sexy เพียงใด
เป็นชุดแบบวัยรุ่นแถว Centre Point นิยมใส่ ตามแบบฉบับของเธอ วันนี้เธอรีบแต่เช้า
เพราะกลัวว่าจะไปไม่ทันเวลานัดของอาจารย์แดง เธอนั่ง Taxi ไปประตูน้ำทันที
และมาถึงบ้านของอาจารย์ก่อนเวลาเล็กน้อย อาจารย์แดงไม่อยู่ในห้องโถง เธอเรียกชื่ออาจารย์แดง
แต่ไม่รับเสียงตอบรับใด ๆ เธอเลยถือวิสาสะ เข้าไปนั่งรออยู่ในห้องโถงของอาจารย์แดง
สักพักอาจารย์แดงก็ออกมาจากห้องน้ำ ใส่ชุดขาวทั้งตัว ตัดกับผิวที่ดำและหยาบกร้านของมัน
วันนี้มันมีแผนที่จะเผด็จศึกน้องบิ๊กคนสวย เหมือนกับที่มันได้เอาเพื่อนสนิทของเธอมาแล้ว

มันเห็นน้องบิ๊กในชุดน่ารัก มันแทบจะอดกลั้นความรู้สึกไม่ได้ อยากจะกระโดดเข้าไปขยี้นมคู่นั้น
และช่วงล่างที่บาง แต่เข้ารูปทุกอย่างของน้องบิ๊ก มันเริ่มแผนการณ์ของมันทันที "อ้าว มาแล้วเหรอ
พอดีอาจารย์อยู่ในห้องน้ำ มา ๆๆ เขยิบเข้ามาใกล้ ๆ หน่อย เดี๋ยวอาจารย์จะนั่งทางใน
คุยกับเจ้ากรรมนายเวรของหนูก่อน " ว่าแล้วมันก็ทำเป็นนั่งทางใน และปากเริ่มขมุบขมิบ
พูดเป็นภาษาคล้าย ๆ ท่องมนต์ หนูบิ๊กก็ไม่รู้เรื่องอะไร นั่งพับเพียบรอคำสั่งอาจารย์ "อืมม์ ...
คุยกับเจ้ากรรมนายเวรของหนูแล้ว เขาโกรธแค้นหนูมากทีเดียว เขาไม่ยอมยกโทษให้หนูเลย"
หนูบิ๊กนั่งใจสั่น ปากสั่น กลัวสารพัด รีบถามอาจารย์ "แล้วหนูจะทำยังงัยดีคะอาจารย์
หนูทำอะไรไม่ถูกแล้ว ให้หนูใส่บารต ทำบุญไปให้ได้มั้ยคะ" อาจารย์แดงเห็นอาการกลัวของหนูบิ๊ก
ก็รู้ทันทีว่า ตอนนี้เธอเชื่อมันสนิทใจแล้วว่า จะแนะนำอะไรเธอ เธอคงทำตามอย่างง่ายดาย
"เอาอย่างนี้ เดี๋ยวอาจารย์ทำพิธีเลยดีกว่า หนูบิ๊กคงต้องเปลี่ยนชุดก่อนนะ
เพราะว่าชุดนี้มันไม่เหมาะกับการทำพิธี เอานี่ รับไปสิ... แล้วเอาไปเปลี่ยนในห้องน้ำก็แล้วกัน "
อาจารย์แดงยื่นผ้าคลุมผืนใหญ่ บาง ๆ สีขาวให้น้องบิ๊ก เหมือนกับที่มันหลอกให้หนูป้อใส่
น้องบิ๊กรับไปอย่างว่าง่าย และขออณุญาติอาจารย์แดงใช้ห้องน้ำ เพื่อเปลี่ยนชุด"
เธอเข้าไปเปลี่ยนแต่เธอไม่ได้ถอดชุดชั้นในสีขาว และกางเกงในสีขาวของเธอออก
คงเป็นเพราะอาจารย์แดงมันลืมที่จะบอก หรือว่ามันอยากให้เธอมีชุดใส่บ้าง จะได้ดู Sexy กว่าเดิม
เธอออกมาจากห้องน้ำในชุดขาวบาง ๆ คลุมตัวเธอ หน้าเธอออกแดง ๆ เรื่อ ๆ
คงเป็นเพราะเธอเขินอายกับชุดที่ต้องใส่เพื่อเข้าพิธี ขณะที่อาจารย์แดงให้เธอไปเปลี่ยนชุด
ตัวมันก็ไปปิดประตูหน้าต่างให้มิดชิด ตามแผน แต่วันนี้มันกะจะเอาน้องบิ๊กที่ห้องโถงนี้เลย
ไม่อยากเสียเวลาอะไรอีก

"มา เถิบเข้ามาใกล้ ๆ อาจารย์ เดี๋ยวอาจารย์จะสวดคาถา และรดน้ำมนต์ให้"
น้องบิ๊กเขยิบเข้าไปใกล้อาจารย์แดง เอาแขนมากั้นช่วงอกของเธอเอาไว้ เพราะอาย "อืมม์ เอาละ
หลับตาแล้วเอามือพนมไว้นะจ้ะหนู อาจารย์จะเริ่มทำพิธีแล้ว" มันก็เริ่มท่องคาถาบ้า ๆ บอ ๆ
ออกมาจากปากของมัน สักพักมันก็ลุกขึ้น และหยิบขันน้ำเดินไปรอบ ๆ ตัวหนูบิ๊กที่ยังปิดตาอยู่
ตอนนี้ตาของอาจารย์แดงเปิดทั้งสองข้าง มองสำรวจร่างกายของหนูบิ๊กอย่างละเอียดถึ่ถ้วน
มันเริ่มพรมน้ำด้วยขัน และราดไปที่หลังของหนูบิ๊ก ทีละขัน น้ำซึมเปียกไปทั้งตัวหนูบิ๊ก
เผยให้เห็นรอยชุดชั้นในสีขาว และกางเกงในลายลูกไม้สีขาวบริสุทธิ์ของเธอ เท่านั้นแหละ
!ขนาดใหญ่ของอาจารย์ก็แข็งโด่ทันที เพราะหุ่นของหนูบิ๊กนั้นดีกว่าหนูป้อเสียอีก หน้าอกคงไม่ต่ำกว่า 34
เอวคอดกิ่ว สะโพกผายพอควร ผิวขาว ผมยาวดำขลับ อาจารย์แดงเริ่มแผนการณ์ต่อไปของมันทันที
มันยื่นมือไปหยิบน้ำจากแก้วที่เตรียมไว้แล้ว ส่งให้หนูบิ๊ก "หนูดื่มน้ำมนต์นี่นะ แล้ว
พนมมือไว้เหมือนเดิมนะ " หนูบิ๊กไม่ได้ระมัดระวังเรื่องการถูกวางยาเลย
ใจเธอกังวลอยู่กับเรื่องเวรเรื่องกรรมอยู่ เธอรับไปแล้วดื่มไปจนหมดแก้ว น้ำออกจะขม ๆ อยู่หน่อย
แต่เธอก็กลืนไปจนหมดสิ้น อาจารย์แดงทำเป็นท่องคาถาต่ออีกสักพัก รอให้ยาเริ่มออกฤทธิ์ก่อน
คราวนี้มันไม่ได้ใส่ยานอนหลับลงไป แต่มันใส่ยาปลุกเซกส์ที่มันไปเอามาจากเพื่อนของมัน
"นายศักดิ์" คนเดนคุก โดยแลกเปลี่ยนกับการที่จะให้มันมาร่วมสังวาสสาวไฮโซคนนี้
เพราะตอนนี้นายศักดิ์มันนอนรออยู่ในห้องเป็นที่เรียบร้อยแล้ว

สัก 10 นาทีผ่านไป หนูบิ๊กเริ่มหนาว ๆ คงเป็นเพราะชุดที่บางเบา และน้ำที่เปียกชื้น
ทำให้เธอรู้สึกหนาวขนาดนั้น หรืออาจจะเป็นเพราะยาปลุกเซกส์ที่เธอกินเข้าไปก็ได้ อาจารย์แดงไม่รอช้า
มันเริ่มใช้คำพูดหลอกล่อเธอว่า "หนูจ้ะ ลุกขึ้นยืนหน่อยนะจ้ะ ... นั่นแหละ
เดี๋ยวหนูเดินตามอาจารย์มานี่นะ ... " หนูบิ๊กเดินตามไปอย่างว่าง่าย
อาจารย์พาเดินเข้ามาในห้องนอนของมัน "หนูปิดตาสักนิดนึงนะ ห้องนี้เป็นห้องพิธี อย่าลืมตาเด็ดขาด
ข้างในมีแต่วิญญาณร้าย ๆ ทั้งนั้น ดีไม่ดี มันจะทำร้ายหนูเอา" หนูบิ๊กได้ยินก็กลัว
ได้แต่ปิดตาทั้งสองข้าง และให้อาจารย์แดงจูงนำเข้าไปในห้อง นายศักดิ์ซึ่งนอนรออยู่
ตอนนี้มันอยู่ในสภาพพร้อมรบเต็มที่ เห็นเพื่อนมันพาเหยื่อมาให้แล้วก็ยิ้มอย่างลิงโลด

28. dek_ba (0)

04-05-2006, 14:35:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เพราะสาวที่มันพามานั้น สวยระดับดาราเลย แถมยังสาวอีก อาจารย์แดงส่งสัญญาณบุ้ยใบ้ ไม่ให้มันส่งเสียงอะไร
แล้วมันก็จูงเธอให้มายืนอยู่ที่ขอบเตียงของมัน มันสั่งให้หนูบิ๊กนอนราบลงไปกับพื้น
หนูบิ๊กก็ทำตามแต่โดยดี มันใช้มือของมันค่อย ๆ รูบไร้ไปตามร่างอันเปียกโชกจากน้ำมนต์เก๊ของมันอย่างช้า ๆ
แต่ก็สร้างความสยิวให้กับหนูบิ๊กทีเดียว หนูบิ๊กถามทั้ง ๆ ที่ตายังปิดอยู่ว่า "อูยย์
อาจารย์ทำอะไรคะ" อาจารย์แดงรีบบอกว่า "อาจารย์กำลังลงอาคมอยู่ หนูอยู่เฉย ๆ นะ
อย่าลืมตาล่ะ" นายศักดิ์ขอร่วมวงด้วย มันเอามือของมันไปลูบไล้บริเวณก้นอันขาวผ่องของหนูบิ๊ก
และบีบจับอย่างมันมือ หนูบิ๊กเห็นท่าว่าจะไม่ดี เลยลืมตาขึ้น และเธอก็ต้องตกใจ เพราะตอนนี้มีชีเปลือย 2
ตัว ยืนแก้ผ้าอยู่รอบตัวเธอ และพวกมันเห็นว่าเหยื่อรู้ตัวแล้ว มันเลยจัดการกดเธอไว้กับพื้น
โดยเพื่อนของมันคือนายศักดิ์ก้มลงไป ฉีกผ้าที่เปียกชื้นออกจากตัวของเธอทันที
ตอนนี้เธออยู่ในสภาพที่ไม่สามารถขัดขืนอะไรพวกมันได้เลย ได้แต่ร้องขอความเห็นใจ "อย่าาาาา
อย่าทำบิ๊กกกก โอยยยย" นายศักดิ์ลากเธอขึ้นมาบนเตียง ฉีกกางเกงในของเธอออกทันที
เหลือเพียงส่วนที่ฉีกขาด ค้างอยู่ที่น่องอันขาวโพลนได้รูปนั้นอยู่ข้างเดียว
และเผยให้เห็นถึงกลีบที่แนบสนิท ขนที่ไม่รกรุงรังบาง ๆ ของ!เธออย่างถนัดถนี่ "อูยย์
!แย่จังยังปิดอยู่เลยว่ะ นายแดง สงสัยจะซิง ผมขอเลียก่อนล่ะ" นายแดงมัวแต่ก้มลงกระชากชุดชั้นใน
เสื้อผ้าชิ้นสุดท้ายที่เธอมีอยู่ออก เผยให้เห็นสองเต้าที่อวบอั๋น ซ่อนรูปอย่างเห็นได้ชัด มันช่างสวยงาม
หัวนมสีชมพูปนน้ำตาลของเธอ ทำให้นายแดงไม่สามารถจะอดใจได้ ขยำ และดูดดุนอย่างเมามัน
หนูบิ๊กแอ่นอกรับการดูดดุนนั้น ทั้ง ๆ ที่ใจอยากจะปฏิเสธ แต่คงเป็นเพราะยาปลุกเซ็กส์ที่กำลังออกฤทธิ์
ทำให้เธอแอ่นกายรับการเล้าโลมที่ดุเด็ดเผ็ดมันนั้น ทั้งน้ำตา
นายศักดิ์ลิ้มเลีย!อันหอมหวานของเธออย่างสนุกปาก
และเห็นว่าเธอสนองตอบมันด้วยการดันโคกเข้ากับปากของมันทุกครั้งที่มันเลีย และดันลิ้นเข้าไปใน!ของเธอ
น้ำของเธอเริ่มไหลซึมออกมามากอย่างเห็นได้ชัด ตาของเธอปรือ ไม่ดิ้นรนอีกต่อไป
นายศักดิ์เห็นว่าเธอพร้อมแล้วที่จะได้รับการ!จาก!ของมัน มันยืดตัวขึ้น
จับ!ของมันให้ตรงกับช่อง!ของเธอทันที "นายแดง ผมขอก่อนนะโว้ย ผมเงี่ยนจะไม่ไหวแล้ว
อีกนี่มันก็พร้อมแล้วด้วย " "เออ... ผมให้คุณก่อนก็ได้ ... เดี๋ยวผมไปเอากล้องก่อน "
นายแดงออกจากห้องไป ปล่อยให้นายศักดิ์อยู่กับหนูบิ๊กที่หมดแรงจะต่อสู้ตามลำพัง นายแดงจับ!ที่ฝังมุก
และทำหัวเบนซ์เข้ามาจ่อ!หนูบิ๊ก และเริ่มดันเข้าไป มันดันเข้าไปได้แค่ครึ่งของปลายหัวของมันเท่านั้น
หนูบิ๊กถึงกับร้องลั่น " โอ้ยยยย...เจ็บ.... อย่า... อ๊าาาสส์" นายแดงไม่สนใจ
กระแทกต่อไปจนหัวหยักของมันดันเข้าไปได้แล้ว มันก็แช่ไว้อยู่ตรงนั้น
นายแดงกลับเข้ามาพร้อมกล้องในมือพอดี "เสียงดังฉิบหาย !ไม่เข้าเหรองัยวะ ... ดีเหมือนกัน
แช่ไว้ก่อน ผมจะได้ถ่ายถนัด ๆ " "อูยย์ !แย่จังฟิตฉิบหาย คุณดูสิ หัวผมเข้าไปได้อย่างเดียว
อูยย์ ... แย่จังดิ้นพร่านเลยว่ะ สะใจผมจริง ๆ" นายศักดิ์มันถ่มน้ำลายของมันไปที่ช่อง!ของน้องบิ๊ก
เพื่อเพิ่มความหล่อลื่นในช่องคลอดของเธอ แล้วมันก็เริ่มขยับก้นไปมาช้า ๆ
หัวเบนซ์ของมันก็เริ่มเคลื่อนเดินหน้าเข้าไปในช่อง!แคบ ๆ นั้นได้อีกหลายเซนต์
แต่บิ๊กตอนนี้เหมือนร่างกายเธอจะฉีกออกเป็นเสี่ยง ๆ ส่งเสียงร้อง "โอ๊ย..เจ็บ...เจ็บ.."
เธอร้องได้แค่นั้น "ทนอีกนิดอีหนู เดี๋ยวจะร้องลั่นกว่านี้อีก อูยย์...คับจริง ๆ อีนี่"
มันยังคงดัน!ของมันเข้าไปเรื่อย ๆ
นายแดงยังคงเก็บภาพที่น้องบิ๊กถูกเปิดบริสุทธิ์ไว้ในวิดีโอของมันอย่างต่อเนื่อง "เร็วสิวะ...
ผมจะได้เอาบ้าง" "เดี๋ยวสิวะ คุณให้มันอมของคุณไปก่อนสิ
ผมยังเอาไปได้ไม่ถึงครึ่ง!ผมเลย... อึ๊บบบ...อ๊า... !สดดีจริง ๆ " นายแดงเห็นด้วย
มันเลยเดินอ้อมไปทางหน้าของหนูบิ๊ก และหยิบ!ของมันมาจ่อที่ปากของเธอ หนูบิ๊กรู้สึกสะอิดสะเอียน
ทั้งกลิ่นที่เหม็นหืนจาก!ของมัน และรูปร่าง!ที่ดำสนิท น่าขยะแขยงของมันมาโดนปากของเธอ
แต่เพราะนายศักดิ์มันดัน!ของมันเข้ามาใน!ของเธอ ทำให้เธออ้าปากจะร้อง นายแดงเห็นจังหวะดี
จับ!ของมันเข้าไปในปากของเธอทันที เธออยู่ในสภาพกลืนไม่เข้า คลายไม่ออก
เธอเองก็เลยต้องระบายความเจ็บปวดจาก!ที่ได้รับการกระแทกจาก!ของนายศักดิ์
ด้วยการดูด!นายแดงอย่างรุนแรง "อูยย์....ดีมากหนูบิ๊ก...อย่างนั้นแหละ...อีนี่มันร่านจริง ๆ
ว่ะ" เธอได้ยินพวกมันคุยกัน แล้วรู้สีกรังเกียจร่างกายของตัวเองจริง ๆ
ที่ตอบสนองพวกมันอย่างถึงใจขนาดนี้

29. dek_ba (0)

04-05-2006, 14:35:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตอนนี้นายศักดิ์ดัน!ของมันเข้าไปใน!ของเธอได้มิดด้ามแล้ว และเริ่มขยับเข้าออกได้ง่ายขึ้น
คงเป็นเพราะ!ของเธอเริ่มชินกับ!ขนาดใหญ่ของมันแล้ว และน้ำที่หลั่งมาเพราะความเงี่ยน
อันเกิดมาจากยาปลุกเซ็กส์ทำให้ช่องคลอดของเธอขยับขยาย รองรับการกระแทกของมันได้สะดวกขึ้น
"อูยย์... สุดยอด...แย่จังตอด!ผมตลอดเลย.... เดี๋ยวจะเอาแย่จังให้!บานเลยคุณเอ๋ย..."
ตอนนี้หนูบิ๊กได้แต่นอนถ่างขา รับการอัดกระแทกของนายศักดิ์อย่างเพลิดเพลิน
และดูดเลีย!อาจารย์แดงไปด้วย นายแดงตอนนี้เงี่ยนเต็มที่แล้ว มันขอเปลียนที่กับนายศักดิ์บ้าง
"เฮ้ย ผมมั่ง ขอผม!!อีนี่บ้าง" นายศักดิ์ยึกยักอยู่สักพัก ก็ยอมถอน!มันออกจาก!ของเธอ
ซึ่งตอนนี้มีเลือดไหลซึม ๆ ออกมา ติดกับหัว!ของมันด้วย "แย่จังยังซิงอยู่เลย คุณดูเด่ะ
นายแดงคุณเหลือไว้ให้ผมบ้างนะ" นายแดงควัก!ของมันออกจากปากของหนูบิ๊กทันที
และจับตัวน้องบิ๊กให้นอนพลิกคว่ำ และโก่งตูดขึ้นมา มันจับเธอ!ในท่าหมาทันที
!ของมันสอดใส่เข้าไปใน!ที่เปียกแฉะนั้นไม่ยากเย็นนัก เพราะนายศักดิ์มันเบิกร่องไว้ให้แล้ว
แต่มันยังรู้สึกได้ถึงความคับแคบของช่องคลอดของหญิงสาวบริสุทธิ์ ไฮโซคนนี้ได้ "อ๊าาส์ ซีดส์ส์
อูยย์ย์ย์" บิ๊กร้องคราง "เป็นงัยสาวน้อย เริ่มมันส์แล้วสิ !อาจารย์ดีใช่มั้ย ".
"ค่ะ ดีค่ะ... กระแทกเลยค่ะ บิ๊กยอมแล้ว.. เอาเลยค่ะ" นายแดงกระแทก!เข้าไปจนมิดด้ามของมัน
เอามือของมันช้อนเข้าไปใต้ราวนมทั้งสองข้างของเธอ และบีบเคล้นอย่างเมามัน "อูยย์ หนูบิ๊ก...
วันหลังชวนหนูป้อมาด้วยนะ.... อาจารย์จะชวนนายศักดิ์มา!กันเยอะ ๆ หนูจะได้สนุกกว่านี้อีก
ดีมั้ยจ้ะ." "ค่ะ...อาจาย์ย์ย์ ...ซีดส์..." "วันนี้หนูรับไปก่อนนะเต็ม ๆ
เดี๋ยวอาจารย์กับนายศักดิ์จะ!จนหนูหุบ!ไม่ได้เลย คอยดู...นี่แน่ะ.."
หนูบิ๊กก้มหน้ากับฟูกที่นอน อ้าแขนกว้าง มือขยำกับผ้าปูที่นอนอันเหม็นหืนนั้นอย่างสุดเสียว
ตัวเกร็งไปหมด ยื่นก้นรับการกระแทกของนายแดงอย่างสุดมันส์ "อูยย์ ... อาจารย์ขา...
บิ๊กไม่ไหวแล้วววววว โอ้ววววว... บิ๊ก.... " อาจารย์แดงรู้แล้วว่าสาวน้องคนสวยกำลังจะถึงจุดสุดยอด
มันรับรู้ได้ถึงการตอดที่ถึ่ขึ้นจากช่อง!ของเธอ มันเองก็สุดจะกลั้นแล้วเช่นกัน
"รับน้ำ!ของอาจารย์เข้าไปนะจ้ะ ....อ๊าาาา อูยย์ โอ๊ววววว"
มันปล่อยน้ำ!ของมันพุ่งเข้าไปใน!ของหนูบิ๊กทันที กระแทกส่งท้ายสะบัดน้ำ!ของมันใน!เธออีก 2 - 3 ที
แล้วนอนฟุบ ไปบนตัวเธอ ไม่วายที่จะบีบนมทั้งสองข้างอย่างแรงจนเธอร้อง "โอ้ย...เจ็บค่ะ
อาจารย์" นายศักดิ์ตอนนี้มันเงี่ยนจะแย่อยู่แล้ว สะกิดเพื่อนมันออก
แล้วจับ!ของมันเข้าไปใน!ของหนูบิ๊กบ้าง มันกระแทกทีเดียวมิดด้าม "อูยย์...เจ็บจัง...
มันใหญมาก...อ๊าาา " นายศักดิ์ไม่สนใจ ตอนนี้มันซอย!ของมันเข้าไปใน!ของบิ๊กอย่างไม่บันยะบันยัง
"อูยย์ ... เจ็บไปหมดแล้ว...อย่าบีบแรง...อ๊าาาาส์" นายศักดิ์ก้มไปบีบนมของเธออย่างแรง
ก่อนจะกระแทก ปล่อยน้ำ!เข้าไปใน!ของเธอเช่นกัน
บิ๊กรู้สึกได้ถึงความอุ่นจากน้ำที่พุ่งมาจาก!ของนายศักดิ์ มันกระทบไปถึงมดลูกของเธออย่างแน่นอน
ตอนนี้!ของเธอเต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนของทั้งนายศักดิ์และอาจารย์แดงเต็มที่

ภาพจังหวะที่เธอถูกนายศักดิ์กระแทก จนน้ำแตกนั้น ถูกบันทึกไว้ในวิดีโอของนายแดงแล้ว
มันรู้ว่าจะต้องใช้ประโยชน์จาก vdo ที่มีอย่างไรแน่นอน คราวหน้า มันจะ!ทั้งสองสาว พร้อม ๆ กัน
และส่งพวกเธอไปสังเวย พวกผู้หลักผู้ใหญ่ของมัน คงได้เงินอยู่หลายตังค์เหมือนกัน .

จบล่ะเรื่องที่ 5 แมร่งเยอะชิบ

30. dek_ba (0)

05-05-2006, 13:41:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มะมีใครช่วยขุดเลยหว่า?
File attach: 0000754.jpg (64 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
31. dek_ba (0)

05-05-2006, 14:01:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ช่างทีสี 5 5 5 +

http://www.savefile.com/files.php?fid=1977609

Pass : nok

ทุกเรื่องที่ลงเนี่ยยีงไม่ได้ดูเลยนะโฟ้ยยย

ใครสูบไปขุดด้วย

::

Modified on: 05-05-2006, 14:04:02

[1] [2] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: